KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 27/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [2] Campbelltown City 2 - 3 Adelaide City [1] +3/4 1-1

AUSSL

12:30 FT [3] Adelaide Comets 0 - 0 Metro Stars [4] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-2

NHATJFL

13:00 FT [14] Sony Sendai 0 - 0 Maruyasu Okazaki [5] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Honda Lock 2 - 0 Criacao Shinjuku [15] 1-0

NHATW

13:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 2 - 4 Cerezo Osaka Nữ [4] +1 2-2

AUSFWP

14:00 FT [6] Inglewood Utd 1 - 0 Perth SC [9] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Bayswater City 0 - 1 Balcatta [11] - 1 0-1

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth Glory U21 4 - 0 Gwelup Croatia [12] - 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Armadale SC 2 - 3 Floreat Athena [1] +3/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [2] Perth RedStar 3 - 0 Cockburn City [10] - 1 1/2 2-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Stirling Macedonia 1 - 2 Sorrento [4] - 1/4 1-0

NHAT3

14:00 FT [15] Azul Claro Numazu 1 - 1 Sagamihara [18] - 1/4 0-1

HQB

14:00 FT [1] Gwangju 1 - 0 Busan I'Park [10] - 1 1/4 1-0

HQ3

14:00 FT [12] Gangneung City 1 - 3 Gyeongju KHNP [3] +1/4 0-1

HKGA

14:00 FT [4] Southern District 2 - 0 Hồng Kông U23 [10] 1-0

AUSNSW

15:00 FT [2] Manly Utd 0 - 2 Blacktown City [3] +3/4 0-1

AUSQSL

15:00 FT [6] Gold Coast Utd 0 - 0 SC Wanderers [8] - 1/4 0-0

NHAT3

15:00 FT [2] Fujieda MYFC 0 - 3 Iwaki FC [1] +1/2 0-2

NHAT3

15:00 FT [11] Fukushima Utd 1 - 0 Vanraure Hachinohe [10] - 1/2 1-0

CZEB

15:15 FT 1 [6] MFK Chrudim 1 - 2 Sparta Praha B [15] - 1/2 0-1

CZEB

15:15 FT [2] MFK Vyskov 1 - 2 SK Lisen [3] +1/4 1-1

AUSBPL

15:30 FT [10] Magic United 1 - 5 Albany Creek [2] 1-2

CZEU19

16:00 FT [10] Slavia Praha U19 4 - 0 Hradec Kralove U19 [15] 2-0

CZEU19

16:00 FT [11] Vik. Plzen U19 3 - 0 Pardubice U19 [8] 2-0

AUSQSL

16:00 FT [10] Logan Light. 1 - 4 Brisbane City [5] +1/4 0-1

NHATA

16:00 FT [8] Nagoya Grampus 0 - 2 Gamba Osaka [15] - 3/4 0-1

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 0 Kyoto Sanga [16] - 3/4 0-0

NHATB

16:00 FT [22] Grulla Morioka 0 - 2 Alb. Niigata (JPN) [1] +1 0-0

NHATB

16:00 FT [18] Ventforet Kofu 2 - 2 Zweigen Kan. [14] - 3/4 1-1

NHATB

16:00 FT [13] Mito Hollyhock 0 - 0 Ryukyu [21] - 3/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [7] Ehime FC 1 - 1 FC Gifu [14] - 1/4 1-1

NHAT3

16:00 FT [4] Matsumoto Yama. 1 - 0 Kamatamare San. [17] - 3/4 1-0

NHATJFL

16:00 FT [3] Honda FC 1 - 0 MIO Biwako [16] - 1 1-0

HQA

16:00 FT [11] Suwon Bluewings 2 - 3 Gangwon [6] +0 0-2

IDNA

16:00 FT [5] Bali United Pusam 4 - 0 Persik Kediri [18] - 1 3/4 1-0

AUSQSL

16:15 FT [7] Eastern Suburbs 2 - 1 Gold Coast Knights [2] +3/4 1-0

NHAT3

16:30 FT [12] Gainare Tottori 3 - 0 Kataller Toyama [6] +1/4 1-0

HQB

16:30 FT [3] Anyang 0 - 0 GimPo Citizen [8] - 1 0-0

HQB

16:30 FT [2] Daejeon Hana Citizen 3 - 1 Bucheon 1995 [4] - 1/2 0-0

TQA

16:30 FT [4] Shanghai Port 1 - 0 Tianjin Tigers [9] - 1/4 0-0

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 1 - 2 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-0

VNB

16:30 FT [1] CA Nhân Dân 3 - 0 Thừa Thiên Huế [7] 0-0

GHU17

17:00 FT [9] Gibraltar U17 4 - 0 Liechtenstein U17 [64] 2-0

BDNB

17:00 FT [6] Academico Viseu 2 - 2 Tondela [10] +0 0-2

UKRA

17:00 FT [16] FC Lviv 2 - 3 Zorya [3] +1 1/4 1-1

UKRA

17:00 FT [7] Vorskla 1 - 2 Veres Rivne [9] - 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [2] Kawasaki Fro. 2 - 1 Kashima Antlers [4] - 1/2 2-0

NHATA

17:00 FT 1 [7] Kashiwa Reysol 3 - 6 FC Tokyo [6] - 1/4 0-2

NHATA

17:00 FT [5] Cerezo Osaka 0 - 3 Sanf Hiroshima [3] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [8] Tokushima Vortis 2 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [7] Vegalta Sendai 0 - 2 JEF United Chiba [10] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [15] Machida Zelvia 0 - 1 Yokohama FC [2] - 1/2 0-0

HQA

17:00 FT [5] Jeju Utd 1 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-1

HQ3

17:00 FT [10] Cheonan City 1 - 1 Busan Transp. [7] - 1/4 1-1

HKGA

17:00 FT [7] Eastern AA 0 - 0 Tai Po [8] 0-0

VNB

17:00 FT [3] Quảng Nam 0 - 0 ĐT Long An [6] 0-0

POLA

17:30 FT [10] Radomiak Radom 0 - 2 Korona Kielce [17] - 3/4 0-1

CZEU19

17:30 FT [1] Sparta Praha U19 1 - 2 Sigma Olomouc U19 [3] 0-0

BLRA

17:45 FT [6] FK Minsk 1 - 0 FK Slutsk [11] - 1/2 1-0

GHU16

18:00 FT [5] Uzbekistan U16 5 - 0 Tajikistan U16 [32] 2-0

ANHU23

18:00 FT [1-13] West Ham U21 1 - 2 Everton U21 [1-7] 0-1

ANHU23

18:00 FT [1-10] Blackburn U21 0 - 4 Leicester City U21 [1-12] 0-4

DUB

18:00 FT [1] Darmstadt 2 - 2 Heidenheim [3] - 1/2 1-0

DUB

18:00 FT [13] Karlsruher 2 - 0 Hansa Rostock [9] - 1/4 2-0

DUB

18:00 FT [15] St. Pauli 2 - 2 Paderborn 07 [6] +0 0-1

DUC4DB

18:00 FT [2] E.Cottbus 4 - 0 Meuselwitz [13] - 1 1/4 1-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 3 - 1 Kuban [14] +0 1-0

KAZA

18:00 FT [10] FK Kyzylzhar 3 - 1 Turan (KAZ) [13] - 3/4 0-0

LATA

18:00 FT [1] Valmiera / BSS 7 - 0 Supernova Riga [9] - 3 3-0

FIN3

18:00 FT [C-3] JS Hercules 1 - 0 Vaajakoski [C-10] - 3/4 0-0

CZEU19

18:00 FT [9] Slovacko U19 1 - 3 C. Budejovice U19 [12] 0-3

CZEU19

18:00 FT [13] Dukla Praha U19 3 - 3 Zlin U19 [6] 2-2

TDB

18:00 FT [1] Brommapojkarna 2 - 1 Halmstads [2] +0 2-0

TDB

18:00 FT [6] Landskrona 2 - 1 Trelleborgs [4] +1/4 0-1

TD3

18:00 FT [Sodra-16] Qviding 3 - 1 Angelholms [Sodra-9] - 1/2 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-5] Forward 1 - 3 Gefle IF [Norra-4] +3/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-5] GAIS 1 - 1 Trollhattan [Sodra-8] - 1 1-1

TD3

18:00 FT [Sodra-11] Lindome GIF 3 - 1 Torns IF [Sodra-4] +0 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-3] Motala AIF 2 - 1 Hammarby Talang [Norra-16] +1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-13] IFK Malmo 2 - 2 Tvaakers IF [Sodra-10] +1 1-2

TD3

18:00 FT [Norra-14] Stockholm Intl 2 - 4 Vasalunds [Norra-10] +1/2 0-2

HQA

18:00 FT [4] Incheon Utd 2 - 0 FC Seoul [8] +1/4 1-0

SINA

18:00 FT [4] Geylang Intl 3 - 0 Young Lions [8] 1-0

THA

18:00 FT [9] Sukhothai 0 - 0 Khonkaen Utd [14] +0 0-0

VNA

18:00 FT [12] Nam Định 2 - 1 SHB Đà Nẵng [10] - 1/4 0-1

IDNA

18:15 FT [2] Madura United FC 2 - 1 TIRA-Persikabo [7] - 1 1-1

ANHA

18:30 FT [19] Southampton 0 - 1 Man Utd [5] 3 +1/2 0-0

ANHB

18:30 FT 2 [15] Sunderland 0 - 1 Norwich [5] 2 +0 0-0

TQA

18:30 FT [15] Wuhan Yangtze 1 - 2 Shandong Taishan [2] +1 1/2 0-0

TQA

18:30 FT [17] Guangzhou City 1 - 2 Chengdu Rongcheng [6] +1 1/2 0-1

THA

18:30 FT [16] Lampang 0 - 5 Bangkok Utd [4] +1 0-2

DUC3

19:00 FT [7] Vik.Koln 1 - 1 Munchen 1860 [6] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [4] Ingolstadt 2 - 3 Wehen [3] - 1/4 2-1

DUC3

19:00 FT [20] SpVgg Bayreuth 1 - 1 Essen [13] +1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [12] Verl 3 - 0 Zwickau [17] - 1/4 2-0

DUC3

19:00 FT 1 [1] Elversberg 1 - 0 Waldhof Man. [8] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [10] Osnabruck 2 - 2 Saarbrucken [2] - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [13] Havelse 0 - 1 VfV 06 Hildesheim [15] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [12] Greuther Furth II 0 - 2 Buchbach [14] - 1/4 0-2

DUC4BA

19:00 FT [8] Wacker Burghausen 1 - 1 Augsburg II [11] - 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT [10] Stuttgart II 3 - 3 Hoffenheim II [6] +0 2-2

DUC4N

19:00 FT [2] TSV Steinbach 4 - 1 Ein.Trier [17] - 1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [5] TSG Balingen 0 - 0 Barockstadt FL [9] - 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [5] Rodinghausen 5 - 1 Oberhausen [8] - 1/4 4-0

DUC4T

19:00 FT [2] M.gladbach II 0 - 0 Wuppertaler [4] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] Wiedenbruck 0 - 1 Fortuna Koln [11] +0 0-1

DUC4T

19:00 FT [18] SV Straelen 0 - 2 Preussen Munster [1] +1 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [7] Lippstadt 3 - 0 FC Duren [13] +1/4 3-0

DUC4T

19:00 FT 1 [16] FC Bocholt 3 - 2 Wattenscheid [17] - 1 2-2

NGA

19:00 FT [12] Nizhny Nov 2 - 2 Din. Moscow [4] +1/2 0-2

FINA

19:00 FT [8] Ilves Tampere 2 - 3 Haka [4] +0 1-1

FINA

19:00 FT [3] Honka 2 - 2 AC Oulu [5] - 1 3/4 0-1

FIN3

19:00 FT [A-6] PK Keski Uusimaa 0 - 3 KaPa [A-1] +1/2 0-1

FIN3

19:00 FT 1 [A-9] NJS Nurmijarvi 1 - 2 PeKa [A-11] - 1/2 0-2

FIN3

19:00 FT [A-2] Lahden Reipas 1 - 0 JIPPO [A-3] - 1/4 0-0

UKRA

19:00 FT [8] Metalist 1925 Kharkiv 0 - 0 Chernomorets [15] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT [8] Hillerod 0 - 2 Vejle [1] +1 1/2 0-1

THA

19:00 FT [2] Chonburi 2 - 3 Buriram Utd [1] 1 +1 1-3

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 3 - 2 HL Hà Tĩnh [11] +1/4 2-1

DUC4B

19:30 FT [10] Teutonia Ottensen 2 - 1 Wer.Bremen II [11] - 1/4 1-0

AUTB

19:30 FT [10] Dornbirn 0 - 0 First Vienna [6] +3/4 0-0

AUTB

19:30 FT [4] Grazer AK 3 - 1 SV Lafnitz [8] - 1/2 2-0

DENB

19:30 FT [7] HB Koge 2 - 4 Helsingor [5] +0 1-2

BLRA

19:45 FT [2] Energetik-BGU 0 - 0 Dinamo Brest [13] - 1 0-0

PHB

20:00 FT [2] Bordeaux 0 - 1 Guingamp [11] +0 0-1

PHB

20:00 FT [8] Metz 1 - 2 Dijon [17] - 1/4 0-1

BDNB

20:00 FT 1 [16] Belenenses 2 - 3 Moreirense [1] +1/2 0-1

NGB

20:00 FT [12] Akron Togliatti 1 - 3 Baltika [1] +1/4 1-0

POLA

20:00 FT 1 [18] Miedz Legnica 2 - 1 Lechia GD [14] - 1/4 1-0

POLB

20:00 FT [13] Gornik Leczna 4 - 1 Odra Opole [16] - 1/4 3-0

POLB

20:00 FT [9] Stal Rzeszow 5 - 0 Podbeskidzie [8] +0 3-0

KAZA

20:00 FT [12] FK Taraz 1 - 1 Astana [1] +1/2 1-0

KAZA

20:00 FT [9] Caspiy Aktau 2 - 2 Kairat Almaty [4] +1/4 0-2

LATA

20:00 FT [7] BFC Daugava 3 - 2 METTA/LU Riga [10] - 1/2 2-2

NORB

20:00 FT [10] Fredrikstad 5 - 2 Sogndal [7] - 1/2 2-1

NORB

20:00 FT 1 [16] Stjordals Blink 2 - 4 Asane Fotball [13] - 1/4 1-1

NORB

20:00 FT [6] Kongsvinger 0 - 1 Stabaek [2] +3/4 0-0

TDA

20:00 FT [1] Hacken 4 - 1 Varnamo [10] - 1 1/2 1-0

TDB

20:00 FT [9] Vasteras 1 - 1 Orgryte [13] - 1/2 1-0

TDB

20:00 FT [3] Osters 2 - 1 Ostersunds [14] - 1 1-1

URUA

20:00 FT [9] Wanderers 0 - 0 Albion FC (URU) [16] - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 3 [3] Leipzig 2 - 0 Wolfsburg [7] 3 - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [11] Hoffenheim 1 - 0 Augsburg [14] 1 - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [15] Hertha Berlin 0 - 1 B.Dortmund [6] +3/4 0-1

DUA

20:30 FT 1 [10] Mainz 0 - 3 B.Leverkusen [12] 6 2 +0 0-3

DUA

20:30 FT 1 [18] Schalke 04 1 - 6 Union Berlin [5] +1/4 1-3

GEOA

20:30 FT [3] Samgurali Tskh. 2 - 2 Gagra Tbilisi [8] 2-1

HUNA

20:30 FT [9] Mezokovesdi SE 1 - 1 Vasas Budapest [11] - 1/4 1-1

WALA

20:30 FT [8] Haverfordwest 3 - 0 Airbus UK [12] - 3/4 1-0

WALA

20:30 FT [3] Penybont 2 - 1 Flint Town Utd [10] - 1/4 0-1

WALA

20:30 FT [5] Caernarfon Town 5 - 1 Cardiff Metropolitan [6] +0 3-1

WALA

20:30 FT [11] Pontypridd Town 2 - 1 Aberystwyth [7] +1/4 1-0

IDNA

20:30 FT [11] PSS Sleman 0 - 1 Persebaya Surabaya [10] +0 0-1

OMAA

20:55 FT [11] Al Nasr (OMA) 4 - 1 Al Oruba (OMA) [13] 0-1

ANHA

21:00 FT 2 [7] Brighton 1 - 0 Leeds Utd [15] 3 - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [10] Brentford 1 - 1 Everton [17] 2 - 1/2 0-1

ANHA

21:00 FT 1 3 [8] Chelsea 2 - 1 Leicester City [13] 2 - 1 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT [6] Liverpool 9 - 0 Bournemouth [14] 1 - 2 1/4 5-0

ANHA

21:00 FT 1 [2] Man City 4 - 2 Crystal Palace [11] 2 - 2 0-2

ANHB

21:00 FT 1 [16] Rotherham Utd 2 - 0 Birmingham [13] 2 - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [23] Blackpool 3 - 3 Bristol City [18] 5 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 3 [3] Blackburn Rovers 0 - 1 Stoke City [17] 3 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [19] Cardiff City 0 - 0 Preston North End [9] 2 +0 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [24] Huddersfield 2 - 2 West Brom [21] 2 +3/4 2-1

ANHB

21:00 FT 3 [20] Hull City 3 - 2 Coventry [11] 2 +1/4 2-1

ANHB

21:00 FT 5 [14] Middlesbrough 2 - 1 Swansea City [8] 4 1 - 3/4 2-0

ANHB

21:00 FT [6] Millwall 0 - 1 Reading [12] 1 - 3/4 0-1

ANHB

21:00 FT 4 [4] Watford 2 - 3 QPR [7] 3 - 1/2 1-2

ANHB

21:00 FT 1 [22] Wigan 1 - 5 Burnley [1] 1 +1/4 1-2

ANHL1

21:00 FT [9] Lincoln 2 - 2 Fleetwood Town [17] - 1/4 2-1

ANHL1

21:00 FT [19] Accrington 0 - 0 Exeter City [11] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Bristol Rovers 1 - 1 Shrewsbury [16] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [12] Wycombe 1 - 1 Charlton Athletic [14] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [23] Morecambe 0 - 4 Milton Keynes Dons [21] +1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [20] Cambridge Utd 4 - 3 Burton Albion [22] - 1/4 1-2

ANHL1

21:00 FT 1 [18] Cheltenham 1 - 2 Oxford Utd [13] +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [8] Derby County 2 - 1 Peterborough Utd [4] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [2] Ipswich 2 - 2 Barnsley [6] - 1 1-1

ANHL1

21:00 FT [1] Plymouth Argyle 2 - 0 Bolton [5] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [10] Port Vale 0 - 1 Portsmouth [7] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [3] Sheffield Wed. 5 - 0 Forest Green [24] - 1 1/4 4-0

ANHL2

21:00 FT [12] Tranmere Rovers 2 - 0 Colchester Utd [22] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [21] Rochdale 1 - 1 Crawley Town [19] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 [14] Stockport 1 - 1 Swindon [8] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [20] Harrogate Town 0 - 4 Newport [18] +0 0-4

ANHL2

21:00 FT [6] Carlisle 1 - 0 Gillingham [23] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Salford City 1 - 0 Stevenage [2] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [13] Wimbledon 0 - 1 Barrow [4] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [17] Sutton Utd 2 - 1 Mansfield [7] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [5] Bradford City 0 - 0 Crewe Alexandra [15] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 4 - 2 Hartlepool [24] - 1 2-1

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 0 - 1 Doncaster Rovers [10] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [11] Walsall 1 - 2 Grimsby [16] - 1/4 1-0

TBN3

21:00 FT [A2-5] Osasuna B 0 - 0 Atl. Baleares [A2-13] 0-0

SCOA

21:00 FT [7] St. Mirren 1 - 0 Hibernian [8] +1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [3] Aberdeen 5 - 0 Livingston [4] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [11] Kilmarnock 2 - 1 Motherwell [9] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 4 - 0 Ross County [10] - 2 1/4 2-0

SCOB

21:00 FT [10] Hamilton 1 - 0 Arbroath [9] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 2 - 1 Raith Rovers [7] - 1/4 2-1

SCOB

21:00 FT [4] Queen's Park 2 - 1 Cove Rangers [8] +0 1-0

SCOB

21:00 FT [6] Inverness C.T. 0 - 1 Greenock Morton [2] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 5 - 0 Peterhead [10] - 3/4 3-0

SCO2

21:00 FT [3] Edinburgh City 2 - 0 Clyde [9] +1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [4] Montrose 3 - 0 Kelty Hearts [8] - 1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [1] Dunfermline 1 - 1 Airdrieonians [6] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [2] Falkirk 3 - 1 Queen of South [7] - 1/4 2-0

NGB

21:00 FT 1 [5] SKA-Khabarovsk 2 - 1 Rodina Moscow [15] - 1/4 0-0

AZEA

21:00 FT [8] Səbail FK 4 - 1 Kapaz [9] 1 - 3/4 0-1

NIRA

21:00 FT [4] Cliftonville 4 - 2 Dungannon Swi. [11] - 1 3/4 2-1

NIRA

21:00 FT [10] Newry City 1 - 2 Crusaders Belfast [3] +1 1-0

MKDA

21:00 FT [5] Sileks Kratovo 1 - 2 Academy Pandev [9] 1-1

BIA

21:00 FT [18] RFC Seraing 0 - 4 Genk [1] 0-1

BIB

21:00 FT [4] Anderlecht II 2 - 2 Beveren [2] 1-1

ESTA

21:00 FT [5] Kuressaare 3 - 1 Trans Narva [7] 2-1

ICEB

21:00 FT [12] Trottur Vogum 1 - 2 Knat. Vesturbaejar [11] +0 1-1

ICEB

21:00 FT [5] Kordrengir 1 - 3 HK Kopavogur [2] +0 0-1

ICEB

21:00 FT [1] Fylkir 5 - 1 Grotta [3] - 1 1/4 3-0

ICEB

21:00 FT [10] UMF Grindavik 2 - 2 Vestri [9] - 1/4 0-1

ICEB

21:00 FT [4] Fjolnir 4 - 1 UMF Selfoss [6] - 1 1-1

LITA

21:00 FT [10] FK Jonava 0 - 2 Suduva [6] 0-2

MDVA

21:00 FT [8] Dinamo-Auto 0 - 1 FC Balti [5] 0-0

FINA

21:00 FT 1 [10] Inter Turku 1 - 1 KuPS [2] +1/4 1-0

FINB

21:00 FT [8] SJK Akatemia 0 - 3 EIF Ekenas [5] - 1/4 0-1

FINB

21:00 FT [12] PIF Parainen 0 - 2 PEPO [11] +1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-12] FC LaPa 1 - 2 Futura [A-10] +1 3/4 1-2

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 0 - 3 Mlada Boleslav [6] +1/4 0-3

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 1 - 1 Banik Ostrava [10] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [13] C. Budejovice 0 - 1 Vik.Plzen [1] +3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 0 - 0 Zlin [15] +0 0-0

TNKB

21:00 FT [7] Manisa FK 3 - 2 Denizlispor [19] - 3/4 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 2 - 0 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1/2 2-0

TD3

21:00 FT [Norra-15] Team Thoren 0 - 2 Sandvikens [Norra-1] +2 0-2

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 3 - 0 Atvidabergs [Sodra-12] - 2 2-0

TD3

21:00 FT [Norra-12] Haninge/Brand. 1 - 4 Sollentuna FK [Norra-8] +1/4 0-2

TD3

21:00 FT [Sodra-7] BK Olympic Malmo 0 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-14] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-6] Ljungskile SK 1 - 2 Oddevold [Sodra-3] - 1/4 1-2

BRB

21:00 FT [10] Guarani/SP 2 - 1 Tombense FC/MG [15] - 1/2 1-0

EGYA

21:00 FT [14] ENPPI Cairo 2 - 0 Ismaily SC [15] - 1/2 1-0

BDNA

21:30 FT [17] Maritimo 0 - 1 Portimonense [7] +0 0-1

BDNB

21:30 FT [18] SC Covilha 0 - 2 Penafiel [11] +1/4 0-1

HLA

21:30 FT 1 [11] Go Ahead Eagles 0 - 1 Sparta Rotterdam [6] +0 0-1

NGA

21:30 FT [13] Fakel 1 - 4 Spartak Moscow [2] +3/4 1-0

BLRA

21:45 FT 1 [12] Belshina Bobruisk 0 - 0 Dinamo Minsk [4] +1 1/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [15] TSV 1896 Rain 1 - 0 Heimstetten [20] - 1/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT [16] Hankofen-Hailing 0 - 2 V. Aschaffenburg [5] +3/4 0-0

PHA

22:00 FT [17] Auxerre 1 - 0 Strasbourg [19] 1 +1/4 1-0

NGB

22:00 FT [9] Shinnik Yaroslavl 3 - 0 Ufa [16] +1/4 1-0

NGB

22:00 FT [8] Volgar Astrakhan 0 - 1 Neftekhimik Nizh [10] - 1/4 0-0

ALBA

22:00 FT [6] Kastrioti Kruje 0 - 0 Erzeni Shijak [3] 0-0

ALBA

22:00 FT [10] Teuta Durres 1 - 1 Bylis Ballsh [9] 0-1

ARMA

22:00 FT [7] Ararat Y 1 - 0 Van Yerevan [5] - 1/2 1-0

BIHA

22:00 FT 1 [12] Igman Konjic 0 - 2 FK Sloga Doboj [9] 0-0

GEOA

22:00 FT [10] Lokomotiv T 1 - 1 Dinamo Batumi [2] 0-0

ICEB

22:00 FT [7] Thor Akureyri 0 - 0 Afturelding [8] +1/4 0-0

ISRA

22:00 FT [14] HIK Shmona 1 - 1 Hapoel Jerusalem [4] 1-0

KAZA

22:00 FT [3] Tobol Kostanay 4 - 0 Ordabasy [5] - 3/4 2-0

CZEB

22:00 FT [12] Sellier&Bellot Vlasim 0 - 1 Opava [11] 0-0

AUTA

22:00 FT [12] Hartberg 2 - 0 SV Ried [11] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [8] Aust Lustenau 0 - 6 RB Salzburg [1] +2 0-2

TBNA

22:30 FT [20] Elche 0 - 1 Real Sociedad [3] +1/4 0-1

TBNB

22:30 FT [12] Sporting Gijon 0 - 0 Burgos CF [3] - 3/4 0-0

POLA

22:30 FT [4] Pogon Szczecin 3 - 0 Zaglebie Lubin [15] - 1/2 1-0

POLB

22:30 FT [3] Ruch Chorzow 2 - 1 Nieciecza [5] +1/4 1-1

BIHA

22:30 FT [10] Sloboda Tuzla 0 - 1 NK Posusje [7] 0-1

BULA

22:30 FT [9] Arda Kardzhali 1 - 0 Slavia Sofia [5] - 1/4 0-0

HUNA

22:30 FT 1 [3] Kecskemeti 3 - 1 Zalaegerzseg [5] +1/4 1-1

SLOA

22:30 FT [1] O.Ljubljana 2 - 1 NK Radomlje [8] - 3/4 1-0

TDA

22:30 FT [13] Degerfors IF 3 - 1 GIF Sundsvall [16] - 1 1/4 1-1

EGYA

22:30 FT [6] Pharco FC 1 - 1 Ghazl Al Mahalla [5] +1/4 0-1

KSAA

22:45 FT [8] Al Fateh 0 - 2 Al Taawon (KSA) [5] - 1/4 0-1

ALGA

22:45 FT [12] NC Magra 1 - 2 Paradou AC [14] +0 0-1

GHU17

22:59 FT [4] Arập Xêut U17 4 - 3 Syria U17 [61] 2-1

GHU17

22:59 FT [65] Lebanon U17 0 - 9 Ai Cập U17 [2] 0-1

NGB

22:59 FT [18] Krasnodar B 0 - 1 Dyn. Makhachkala [11] - 1/4 0-1

NGB

22:59 FT [2] Alania Vla 1 - 2 Volga Ulyanovsk [17] - 1 1/2 0-1

FAIC

22:59 FT [18] Malahide Utd 0 - 6 Waterford Utd [3] +2 0-4

LITA

22:59 FT [4] FK Panevezys 3 - 2 Dziugas FC [9] - 1 1/4 2-0

MNEA

22:59 FT [2] Sutjeska 3 - 0 Decic Tuzi [3] 1-0

NORA

22:59 FT [14] Sandefjord 2 - 2 Stromsgodset [12] +1/2 0-0

NORA

22:59 FT [16] FK Jerv 0 - 2 Bodo Glimt [2] +2 0-1

FIN3

22:59 FT [C-2] VIFK Vaasa 1 - 0 RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/2 0-0

RMNA

22:59 FT [7] Petrolul Ploiesti 0 - 0 Mioveni [16] - 1/2 0-0

SRBA

22:59 FT [12] Mladost Lucani 1 - 2 FK Vozdovac [7] +0 0-0

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 1 - 2 Trencin [9] - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [11] Skalica 1 - 1 Spartak Trnava [3] +1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [12] Liptovsky Mikulas 2 - 5 Zelez. Podbrezova [4] +0 0-2

SVKA

22:59 FT [7] Dukla BB 4 - 2 Zlate Moravce [10] - 1/4 1-1

CYPA

22:59 FT [14] Olympiakos Nic. 1 - 2 Anorthosis [6] +3/4 1-0

TSA

22:59 FT 3 [6] Luzern 2 - 0 Sion [8] - 1/2 2-0

TSB

22:59 FT [8] Schaffhausen 1 - 2 Yverdon [3] +1/4 1-0

TSB

22:59 FT [5] Aarau 3 - 3 Stade L. Ouchy [2] - 1/4 1-2

TSB

22:59 FT [6] Bellinzona 3 - 1 Neuchatel Xamax [10] - 1/4 0-1

JORA

22:59 FT [11] Sareeh 1 - 5 Faisaly (JOR) [1] 0-3

OMAA

22:59 FT [14] Al Bashaer (OMA) 0 - 2 Bahla Club [3] 0-1

ARGA

22:59 FT [6] San Lorenzo 1 - 1 Rosario Central [20] - 1/2 0-0

CHIA

22:59 FT [8] Palestino 2 - 1 Curico Unido [3] - 1/2 1-0

ALGA

22:59 FT [6] USM Alger 1 - 0 MC El Bayadh [11] - 1 1/4 1-0

BIA

23:15 FT [9] Cercle Brugge 1 - 1 Zulte-Waregem [16] - 3/4 1-1

BIA

23:15 FT [7] OH Leuven 2 - 1 Oostende [14] - 1/4 0-1

ISRA

23:15 FT [9] Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Bnei Sakhnin [7] - 1/4 0-2

TNKA

23:15 FT [15] Fatih Karagumruk 4 - 1 Ankaragucu [16] - 1/4 2-0

TNKB

23:15 FT 2 [15] Erzurumspor FK 2 - 2 Samsunspor [6] +0 1-2

ANHA

23:30 FT 2 [1] Arsenal 2 - 1 Fulham [9] 3 - 1 1/4 0-0

ITAA

23:30 FT [18] Cremonese 1 - 2 Torino [9] 3 +1/2 0-1

ITAA

23:30 FT 2 [3] Juventus 1 - 1 Roma [7] 2 - 1/4 1-0

DUA

23:30 FT 4 [1] Bayern Munich 1 - 1 M.gladbach [8] 2 - 2 1/2 0-1

AZEA

23:30 FT [1] Karabakh Agdam 4 - 0 Samaxı FK [7] - 2 1/2 1-0

ESTA

23:30 FT [6] Tammeka Tartu 2 - 0 TJK Legion [9] - 1 1-0

FAIC

23:30 FT [14] Maynooth University 0 - 3 Treaty United [2] +1 1/2 0-1

MLTA

23:30 FT [13] Zebbug Rangers 1 - 2 Birkirkara [4] 1-1

MLTA

23:30 FT [11] Sirens 2 - 2 Floriana [5] 2-0

MLTA

23:30 FT [10] Marsaxlok 1 - 4 Mosta [6] 1-3

HLA

23:45 FT [13] Vitesse Arnhem 2 - 2 RKC Waalwijk [10] - 3/4 0-1

BLRA

23:45 FT [9] Neman Grodno 1 - 0 Isloch [5] - 1/4 1-0

CROA

23:55 FT [7] Lok. Zagreb 0 - 1 Slaven Belupo [4] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-9] Barcelona B 3 - 2 Castellon [A2-1] - 1/4 1-2

PHB

00:00 FT [16] Nimes 1 - 0 Stade Lavallois [10] +0 0-0

PHB

00:00 FT [15] Annecy FC 0 - 0 Grenoble [4] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [13] Quevilly 2 - 1 Pau FC [9] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [12] Paris FC 1 - 1 Caen [5] +0 0-1

PHB

00:00 FT [14] SC Bastia 0 - 2 Rodez [18] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [1] Le Havre 1 - 1 Amiens [7] - 1/4 0-1

PHB

00:00 FT [3] Sochaux 3 - 0 Niort [20] - 1 1-0

PHB

00:00 FT [6] Valenciennes 2 - 2 Saint Etienne [19] +0 1-1

BDNA

00:00 FT [11] Boavista 0 - 3 Benfica [1] +1 1/4 0-1

NGA

00:00 FT 1 [6] Akhmat Groznyi 1 - 2 Krylya Sovetov [11] - 1/4 1-1

BIHA

00:00 FT [2] Siroki Brijeg 0 - 0 Velez Mostar [6] 0-0

GEOA

00:00 FT [7] FC Telavi 1 - 1 Torpedo Kut. [5] 0-1

GREA

00:00 FT [12] Pas Giannina 1 - 1 Lamia FC [11] - 1/2 1-0

ISRA

00:00 FT [1] Maccabi Haifa 4 - 1 Maccabi Netanya [8] - 3/4 1-1

MDVA

00:00 FT [3] Zimbru 3 - 4 Dacia Buiucani [7] 0-0

MNEA

00:00 FT [7] FK Jerezo 3 - 1 Mornar Bar [9] 1-0

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 1 - 1 Bohemians 1905 [7] - 1 1/4 0-1

CRCA

00:00 FT 1 [B-3] Municipal Grecia 1 - 0 Puntarenas [B-2] +0 1-0

KUWA

00:10 FT [3] Kazma 3 - 0 Fahaheel [7] 2-0

ARGB

00:10 FT 1 [16] Ferro Carril Oeste 1 - 2 Flandria [35] - 1/2 0-2

ISRA

00:15 FT [6] Ashdod 1 - 0 Sektzia Nes Tziona [13] - 3/4 1-0

TBNA

00:30 FT 1 [8] Rayo Vallecano 0 - 2 Mallorca [11] 3 - 1/2 0-1

TBNB

00:30 FT [20] Lugo 1 - 0 Leganes [11] +1/4 1-0

TBNB

00:30 FT [19] Mirandes 1 - 3 Malaga [21] - 1/4 0-1

TBN3

00:30 FT [A1-12] San Fernando 1 - 0 Ceuta [A1-20] - 1/4 1-0

TBN3

00:30 FT 1 [A1-3] Real Madrid B 2 - 2 Linense [A1-15] - 1/2 1-0

AUTA

00:30 FT [3] Lask 4 - 1 SCR Altach [10] - 1 3/4 1-0

BULA

00:45 FT [8] Lok. Sofia 3 - 2 Spartak Varna [16] - 1 1/4 2-1

HUNA

00:45 FT [7] Debreceni 1 - 1 Puskas Akademia [4] +1/4 1-0

HLA

01:00 FT [1] Feyenoord 4 - 0 Emmen [16] - 1 1/2 0-0

POLA

01:00 FT [3] Widzew Lodz 2 - 1 Wisla Plock [5] - 1/4 1-0

POLB

01:00 FT [15] Chojniczanka 1 - 0 LKS Lodz [1] +0 1-0

BIB

01:00 FT [6] Deinze 1 - 1 Excelsior Virton [12] - 1 0-0

MNEA

01:00 FT [4] OFK Petrovac 0 - 0 Rudar [8] 0-0

SRBA

01:00 FT [9] FK Kolubara 3 - 2 Cukaricki Belgrade [4] +3/4 3-1

KSAA

01:00 FT [9] Abha 2 - 1 Al Raed [11] +0 0-1

KSAA

01:00 FT [2] Al Nasr (KSA) 1 - 0 Al Wehda (KSA) [12] - 1 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [33] Tristan Suarez 1 - 1 Deportivo Riestra [11] +1/2 0-1

ARGB

01:00 FT [22] Brown de Adrogue 1 - 2 Gim.Mendoza [4] +1/4 0-0

ARGB

01:00 FT 1 [20] Deportivo Maipu 2 - 2 Deportivo Madryn [17] - 1/4 0-2

URUA

01:00 FT [11] CA Rentistas 3 - 0 Sportivo Cerrito [15] +0 2-0

EGYA

01:00 FT [9] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Ahly Cairo [1] +1/4 0-0

EGYA

01:00 FT Al Sharqiyah 2 - 3 NBE SC [8] - 1/4 1-1

SLOA

01:15 FT [6] Domzale 0 - 2 Koper [4] +1/4 0-0

PERA

01:15 FT [17] Carlos A. Mannucci 1 - 1 Dep. Municipal [14] - 1/2 0-1

DUB

01:30 FT [11] Nurnberg 0 - 2 Hamburger [2] +1/4 0-1

GREA

01:30 FT [2] AEK Athens 0 - 1 Volos NFC [5] - 1 1/2 0-1

SRBA

01:30 FT [1] Crvena Zvezda 4 - 1 Javor Ivanjica [14] - 2 3/4 1-1

TSA

01:30 FT [2] Servette 3 - 1 Grasshoppers [7] - 1/2 1-1

JORA

01:30 FT [5] Al Aqaba SC 1 - 0 Moghayer Al Sarhan [10] 0-0

ARGA

01:30 FT [24] Banfield 1 - 2 Defensa YJ [12] - 1/4 0-2

ARGA

01:30 FT 1 [11] Newells Old Boys 1 - 2 Godoy Cruz [15] +0 1-1

ITAA

01:45 FT 1 2 [17] Spezia 2 - 2 Sassuolo [15] 1 +1/4 2-1

ITAA

01:45 FT 2 [2] AC Milan 2 - 0 Bologna [11] 1 - 1 1/2 1-0

ITB

01:45 FT 1 [14] SPAL 1907 1 - 0 Cagliari [10] 1 +1/4 1-0

ITB

01:45 FT [12] Modena 4 - 1 Ternana [7] - 1/4 2-0

ITB

01:45 FT 1 [16] Palermo 2 - 3 Ascoli [9] - 1/4 1-2

BIA

01:45 FT [10] Sint Truiden 3 - 1 KV Mechelen [13] - 1/4 0-0

RMNA

01:45 FT [8] Sepsi OSK 1 - 2 Rapid Bucuresti [3] - 1/2 1-2

TNKA

01:45 FT [3] Adana Demirspor 1 - 0 Umraniyespor [19] - 1 1-0

TNKA

01:45 FT [9] Alanyaspor 0 - 1 Istanbulspor AS [18] 1 - 1 1/4 0-0

TNKB

01:45 FT [5] Boluspor 1 - 1 Altinordu SK [16] - 1/2 1-0

GHU17

02:00 FT [35] Mauritania U17 0 - 1 Ma Rốc U17 [5] 0-1

GHU17

02:00 FT [8] Iraq U17 2 - 1 Comoros U17 [29] 1-0

PHA

02:00 FT [2] Lens 2 - 1 Rennes [3] 1 - 1/4 0-0

HLA

02:00 FT [8] Heerenveen 2 - 1 Fortuna Sittard [12] - 1 2-0

BRB

02:00 FT [11] CRB/AL 0 - 0 Criciuma/SC [8] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 2 - 0 CD Guabira [6] - 3/4 2-0

CHIA

02:00 FT [13] Univ. de Chile 0 - 3 Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 0-1

ALGA

02:00 FT [7] JS Saoura 2 - 0 MC Alger [5] - 3/4 1-0

ALGA

02:00 FT [13] US Biskra 2 - 2 ES Setif [4] +0 1-1

CROA

02:05 FT 1 [8] HNK Rijeka 1 - 2 NK Varazdin [5] - 1 1/4 0-0

TBN3

02:30 FT [A1-18] Rayo Majada. 0 - 1 Racing Ferrol [A1-6] +0 0-0

TBN3

02:30 FT [A1-1] Cordoba 4 - 1 Salamanca [A1-14] - 3/4 0-0

TBN3

02:30 FT [A2-15] Sabadell 1 - 1 Amorebieta [A2-8] - 1/4 0-0

TBN3

02:30 FT [A2-7] Murcia 0 - 0 CD Calahorra [A2-19] 0-0

BDNA

02:30 FT [4] Sporting Lisbon 0 - 2 Chaves [8] 1 - 2 0-0

ARGB

02:30 FT [21] CA Mitre Salta 2 - 0 Gimnasia Jujuy [23] +0 1-0

BRAA

02:30 FT [15] Coritiba/PR 1 - 0 Avai/SC [19] - 1/2 0-0

BRAA

02:30 FT 1 [13] Goias/GO 2 - 1 Atletico/GO [18] +0 1-0

TBNA

03:00 FT 5 [14] Almeria 2 - 1 Sevilla [18] 8 +1/4 1-1

TBNB

03:00 FT [4] Levante 2 - 0 Tenerife [14] 1 - 1/2 1-0

ARGB

03:00 FT [15] Chacarita Jrs 4 - 1 San Telmo [28] - 1/2 2-0

ECUA

03:00 FT [11] Cumbaya FC 2 - 1 Delfin SC [10] +0 1-1

PARA

03:00 FT [4] Libertad 2 - 2 Guarani CA [9] - 1 1-1

COLA

03:30 FT [1] Santa Fe 2 - 1 Patriotas [19] - 3/4 0-0

PERA

03:30 FT [8] Sport Huancayo 1 - 1 Academia Cantolao [15] - 1 3/4 1-1

USAA

03:50 FT [Tay-6] Minnesota Utd 2 - 1 Houston Dynamo [Tay-13] - 3/4 0-1

ARGA

04:00 FT [13] Talleres Cordoba 1 - 1 Racing Club [2] +0 0-1

ARGA

04:00 FT [8] Argentinos Jun. 0 - 2 CA Platense [19] - 1/2 0-1

VENA

04:00 FT [2] Metropolitano 0 - 0 Monagas [3] - 1/4 0-0

ARGB

04:10 FT [30] Agropecuario AAC 0 - 1 Belgrano [1] +1/4 0-0

BLVA

04:15 FT [12] Real Tomayapo 0 - 1 The Strongest [1] +3/4 0-1

BRB

04:30 FT [19] Operario/PR 0 - 0 CSA/AL [17] +0 0-0

URUA

04:30 FT 1 [13] CA Torque 0 - 3 Nacional(URU) [2] +1 0-2

BRAA

05:00 FT [3] Fluminense/RJ 1 - 1 Palmeiras/SP [1] +1/4 1-1

CHIA

05:00 FT [14] Coquimbo Unido 0 - 1 O Higgins [7] +0 0-0

MEXA

05:00 FT 1 [7] Cruz Azul 2 - 1 Queretaro [18] - 1/2 1-0

ECUA

05:30 FT 2 [1] SD Aucas 2 - 1 Guayaquil City [12] - 1 3/4 1-0

PARA

05:30 FT 2 [1] Olimpia Asuncion 1 - 1 Resistencia SC [11] - 1 3/4 1-0

COLA

05:45 FT [17] Alianza Petrolera 0 - 0 Deportivo Pasto [6] - 1/4 0-0

USAA

06:00 FT 1 [Dong-4] New York RB 3 - 1 Inter Miami [Dong-6] - 3/4 1-1

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 1 - 0 SA Scorpions [B-1] +1/2 1-0

USB

06:00 FT [A-6] Miami FC 1 - 0 Louisville City [A-1] +1/4 1-0

CRCA

06:00 FT [A-3] Sporting (CRC) 4 - 1 Guanacasteca [A-6] - 3/4 1-1

VENA

06:15 FT 1 [10] Portuguesa 2 - 1 Caracas [11] +0 1-1

ARGA

06:30 FT 1 [7] Tigre 1 - 1 River Plate [3] +1/4 0-1

ARGB

06:30 FT 1 [36] Ramon Santamarina 1 - 2 Atletico Atlanta [18] +0 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-5] Cincinnati 2 - 2 Columbus Crew [Dong-8] - 1/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 6 - 0 Colorado Rapids [Tay-9] - 1 1/4 3-0

USB

06:30 FT [A-13] Atlanta United II 1 - 2 Pittsburgh R. [A-5] +1 0-1

USB

06:30 FT 1 [A-3] Tampa Bay Rowdies 3 - 1 Orange County SC [B-13] - 1 1/4 2-0

USW

06:30 FT [9] Racing Louisville Nữ 0 - 4 Chicago RS Nữ [6] 0-3

BRAA

07:00 FT [17] Ceara/CE 0 - 0 Athletico/PR [7] - 3/4 0-0

PERA

07:00 FT [4] Universitario 2 - 1 Ayacucho FC [16] - 1 1/4 1-1

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 0 - 2 CF Montreal [Dong-2] - 1/4 0-2

USAA

07:00 FT [Dong-10] Charlotte FC 0 - 2 Toronto [Dong-13] +0 0-0

USB

07:00 FT [A-12] Ch. Battery 0 - 3 Detroit City FC [A-7] +0 0-0

MEXA

07:05 FT [5] Tigres UANL 0 - 0 Necaxa [12] - 1 0-0

BLVA

07:15 FT [10] Blooming 1 - 1 Univ. De Sucre [15] - 1 1-0

CHIB

07:30 FT [5] Puerto Montt 1 - 1 San. Wanderers [9] 1-0

USAA

07:30 FT [Tay-12] Sporting Kansas 1 - 0 San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 1-0

USB

07:30 FT [A-8] FC Tulsa 2 - 1 Loudoun United [A-11] - 1 1-1

USW

07:30 FT [4] Houston Dash Nữ 2 - 2 Wash. Spirit Nữ [11] 1-0

COLA

08:00 FT [9] Atl. Nacional 3 - 2 Atl. Bucaramanga [11] - 1 2-1

ECUA

08:00 FT 1 [16] 9 de Octubre 0 - 3 Emelec [5] +1/2 0-1

USAA

08:00 FT [Tay-3] Dallas 1 - 1 Real Salt Lake [Tay-7] - 1/2 1-0

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 1 - 0 New Mexico United [B-5] - 1/4 1-0

CRCA

08:00 FT 1 [B-5] Perez Zeledon 0 - 2 San Carlos [B-4] +0 0-0

CRCA

08:30 FT [A-4] Guadalupe FC 3 - 0 Santos Guapiles [A-5] - 3/4 1-0

USAA

09:00 FT 1 [Tay-10] Vancouver WC 0 - 3 Nashville FC [Tay-4] +0 0-2

USB

09:00 FT [B-12] Monterey Bay FC 0 - 2 LA Galaxy II [B-11] - 1/4 0-0

MEXA

09:05 FT [9] Chivas Guad. 3 - 1 Pumas UNAM [16] - 3/4 3-1

USB

09:30 FT 1 [B-9] Las Vegas Lights 0 - 5 Rio Grande Valley [B-6] +1/4 0-3

USW

09:30 FT [2] Portland Tho. Nữ 0 - 2 San Diego Wave Nữ [3] 0-2

USB

10:00 FT [B-4] Sacramento 1 - 0 Oakland Roots [B-7] - 1/2 1-0

USB

10:10 FT [B-8] El Paso Locomotive 3 - 1 Phoenix Rising [B-10] - 1/4 2-0

GHU16

17:30 Hoãn [4] Nhật Bản U16 - Iran U16 [12] -

TBN3

00:30 Hoãn [A1-4] Deportivo - Inter de Madrid -

Kết quả bóng đá ngày 27/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 27/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10