KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 28/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [9] Verspah Oita 0 - 1 Suzuka Point Getters [8] - 1/2 0-0

AUSC

12:00 FT [5] Peninsula Power 0 - 1 Sydney Utd [3] 0-1

NHATJFL

12:30 FT [12] TIAMO Hirakata 0 - 1 Reinmeer Aomori [4] +1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 1 - 0 Yokohama SCC [16] - 1 1-0

NHATJFL

13:00 FT [6] Tokyo Musashino 1 - 1 Nara Club [2] +1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [7] Veertien Mie 0 - 1 Kagura Shimane [13] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [11] Kochi United SC 1 - 2 FC Osaka [1] 1-1

HQB

14:00 FT [11] Jeonnam Dragons 1 - 3 Chungnam Asan [6] +1/4 0-1

HQ3

15:00 FT [8] Yangju Citizen 1 - 0 Cheongju FC [13] - 1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [9] Pocheon Citizen 0 - 0 Gimhae City [6] +1/4 0-0

HKGA

15:00 FT [2] Lee Man FC 2 - 1 HK Ranger [7] 1 1-1

CZEB

15:15 FT [10] Sigma Olomouc II 3 - 2 MFk Karvina [5] 1-2

CZEB

15:15 FT [16] Slavia Praha B 1 - 3 Dukla Praha [13] +1/4 0-1

GHU18

15:30 FT [6] Nhật Bản U18 1 - 1 Uzbekistan U18 [20] 1-0

AUTB

15:30 FT [2] Blau Weiss Linz 4 - 1 Rapid Wien II [13] - 1 1/2 2-0

VNB

15:30 FT [11] Đăk Lăk 1 - 3 Phù Đổng [12] 0-2

NHATB

16:00 FT [12] Blaublitz Akita 0 - 1 Oita Trinita [5] +1/4 0-1

NHAT3

16:00 FT [8] Nagano Parceiro 1 - 0 Giravanz Kita. [13] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT 1 [3] Kagoshima 3 - 4 FC Imabari [5] - 1 2-3

IDNA

16:00 FT [13] Bhayangkara 2 - 3 Persita Tangerang [6] - 1 1-1

HQB

16:30 FT [5] Gyeongnam 2 - 1 Ansan Greeners [9] - 1 2-0

TQA

16:30 FT [13] Cangzhou Mighty Lions 1 - 2 Changchun Yatai [12] +3/4 0-1

SINA

16:30 FT [3] Tampines Rovers 2 - 1 Balestier Kh. [7] 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-19] Athletic Bilbao B 1 - 2 La Nucia [A2-11] - 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-3] Real Sociedad B 2 - 0 Eldense [A2-2] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-14] Celta Vigo II 1 - 2 S.S. Reyes [A1-8] - 1/4 1-2

TBN3

17:00 FT [A2-12] SD Logrones 0 - 1 Alcoyano [A2-9] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-18] Real Union 2 - 0 Cornella [A2-15] - 1/2 1-0

BDNB

17:00 FT [8] Leixoes 3 - 0 Nacional Madeira [13] - 1/4 1-0

NGA

17:00 FT [10] Ural S.r. 0 - 4 Zenit [1] +1 3/4 0-0

UKRA

17:00 FT [6] Kolos Kovalivka 2 - 0 Rukh Vynnyky [12] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [4] Roas. Kumamoto 1 - 0 Tokyo Verdy [9] - 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 1 Suwon FC [7] +1/4 1-1

HQA

17:00 FT [9] Daegu 0 - 0 Gimcheon Sangmu [10] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [15] Ulsan Citizen 0 - 0 Hwaseong FC [4] +0 0-0

HQ3

17:00 FT [14] Mokpo City 0 - 1 Daejeon Korail [11] +0 0-1

HLA

17:15 FT [7] Utrecht 0 - 2 Ajax [2] +1 1/4 0-2

HLB

17:15 FT [17] ADO Den Haag 4 - 0 Ajax U21 [10] - 1/2 2-0

POLA

17:30 FT [8] Cracovia Krakow 0 - 2 Warta Poznan [9] - 1/4 0-0

RMNA

17:30 FT [10] Arges Pitesti 2 - 1 Chindia Targoviste [11] - 1/4 0-1

NHATB

17:30 FT [20] Thespa Kusatsu 0 - 1 Okayama [3] +0 0-1

POLB

17:40 FT 1 [7] Katowice 0 - 1 Arka Gdynia [6] +0 0-0

DUC3

18:00 FT [14] B.Dortmund II 0 - 2 Freiburg II [5] +0 0-1

DUC4B

18:00 FT [2] Hamburger II 6 - 1 Kickers Emden [19] 4-1

DUC4DB

18:00 FT [4] C. Leipzig 3 - 2 SV Lichtenberg [15] - 3/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT 1 [12] Viktoria Berlin 0 - 1 Babelsberg [7] - 1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [11] Greifswalder FC 3 - 1 Lok.Leipzig [6] +0 3-1

PHA

18:00 FT [15] Nantes 3 - 1 Toulouse [12] 3 - 1/4 0-1

SCOA

18:00 FT [12] Dundee Utd 0 - 9 Celtic [1] +2 1/2 0-4

FIN3

18:00 FT [C-9] OTP 4 - 0 JBK [C-8] - 1/4 2-0

TDB

18:00 FT [11] Utsiktens BK 1 - 2 Orebro [10] - 1/2 1-1

TQA

18:00 FT [6] Henan Songshan 2 - 1 Guangzhou FC [16] - 1 1-0

THA

18:00 FT [3] Ratchaburi 1 - 0 Lamphun Warrior [12] 1 - 3/4 0-0

VNA

18:00 FT [3] Bình Định 4 - 1 BCM Bình Dương [8] - 1/2 1-0

VNB

18:00 FT [4] Phố Hiến 0 - 0 Bình Phước [10] 0-0

IDNA

18:15 FT [4] Borneo FC 2 - 1 Persis Solo FC [11] - 3/4 1-1

DUB

18:30 FT 2 [8] Holstein Kiel 1 - 0 Sandhausen [18] 1 - 1/2 0-0

DUB

18:30 FT 4 [5] Hannover 96 2 - 1 Greuther Furth [10] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT 1 [4] Kaiserslautern 4 - 4 Magdeburg [17] 3 - 3/4 2-3

DUC4B

18:30 FT [1] Lubeck 2 - 1 Holstein Kiel II [12] - 1 1/4 2-1

BIA

18:30 FT [5] Gent 1 - 2 Antwerpen [3] - 3/4 1-2

TQA

18:30 FT [10] Meizhou Hakka 4 - 2 Dalian Professional [11] - 3/4 1-1

TQA

18:30 FT [3] Zhejiang Professional 3 - 0 Hebei CFFC [18] - 2 1/4 3-0

TQA

18:30 FT [1] Wuhan Three T. 5 - 1 Shenzhen FC [14] - 2 1/2 2-0

THA

18:30 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 1 Muang Thong Utd [10] +1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [18] Erzgebirge Aue 0 - 1 Dynamo Dresden [9] +1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [5] Ein. Norderstedt 4 - 1 Bremer SV [17] - 1 1/2 2-0

DUC4BA

19:00 FT [4] Nurnberg II 8 - 1 DJK Vilzing [11] - 1/4 4-0

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 2 - 2 Wormatia Worms [16] - 1 1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [7] Mainz II 2 - 1 Bahlinger [13] - 3/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [5] Homburg 2 - 0 Aalen [12] - 3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [4] Offenbach 3 - 1 FSV Frankfurt [10] - 1 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [9] Schalke 04 II 1 - 2 Kaan-Marienborn [5] - 1/4 0-0

NGA

19:00 FT [14] Lok. Moscow 5 - 1 FK Orenburg [8] - 3/4 3-1

LATA

19:00 FT 1 [2] Riga FC 3 - 1 Tukums/Salaspils [6] - 2 3/4 2-0

FIN3

19:00 FT [B-2] Honka 2 3 - 0 Hameenlinna [B-3] - 1/2 0-0

FIN3

19:00 FT [A-8] KuPS Akatemia 1 - 0 PPJ [A-7] - 1/4 0-0

FIN3

19:00 FT [B-11] Espoo 4 - 1 MuSa Pori [B-10] +0 1-0

UKRA

19:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 1 - 0 Kryvbas [9] 1 - 1 3/4 0-0

DENA

19:00 FT [6] Randers 1 - 0 Aalborg BK [11] - 1/2 1-0

DENA

19:00 FT [2] Viborg 2 - 1 Lyngby [12] - 3/4 0-0

THA

19:00 FT [6] Chiangrai Utd 2 - 0 Nong Bua Pitchaya [15] - 1/2 0-0

TSA

19:15 FT [4] Lugano 2 - 3 St. Gallen [3] +0 1-2

VNA

19:15 FT [4] Viettel 3 - 1 Thanh Hóa [7] - 3/4 1-1

HLA

19:30 FT [14] SBV Excelsior 1 - 6 PSV Eindhoven [3] +2 0-3

HLA

19:30 FT [18] Volendam 1 - 0 Twente [5] +1 0-0

HUNA

19:30 FT [2] Kisvarda FC 3 - 1 MOL Fehervar FC [8] - 1/4 0-0

ANHA

20:00 FT 2 [12] Aston Villa 0 - 1 West Ham Utd [16] - 1/4 0-0

ANHA

20:00 FT 2 [20] Wolves 1 - 1 Newcastle [3] 1 +0 1-0

PHA

20:00 FT 1 [16] Stade Brestois 0 - 7 Montpellier [14] 2 - 1/2 0-5

PHA

20:00 FT 1 [5] Lorient 2 - 1 Clermont [10] 3 1 - 1/2 2-0

PHA

20:00 FT 1 [9] Nice 0 - 3 Marseille [4] 1 +0 0-3

PHA

20:00 FT 2 [13] Troyes 3 - 1 Angers [20] 3 1 - 1/4 1-0

BDNB

20:00 FT [15] Uniao Torreense 0 - 0 Benfica B [3] - 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [11] Slask Wroclaw 1 - 4 Rakow Czestochowa [1] +1/2 0-1

POLB

20:00 FT [17] Skra Czestochowa 0 - 0 Sandecja [18] +1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [10] Slavia Mozyr 0 - 2 Vitebsk [15] - 1/4 0-1

NIRA

20:00 FT [8] Carrick Rangers 2 - 1 Linfield [5] +1 1-0

FIN3

20:00 FT [B-13] KaaPo Kaarina 0 - 3 VJS [B-12] +1/2 0-2

FIN3

20:00 FT [B-9] Tampere Utd 3 - 4 Grankulla IFK [B-4] - 1/2 2-3

FIN3

20:00 FT [B-7] Jazz 2 - 4 Ilves-Kissat [B-5] - 1/4 2-1

TDA

20:00 FT [14] Varbergs BoIS 1 - 1 Norrkoping [12] +1/4 0-1

TDA

20:00 FT [5] AIK Solna 2 - 2 Hammarby [3] +1/4 1-1

TDA

20:00 FT [8] Goteborg 2 - 0 Sirius [11] - 1/2 1-0

TDB

20:00 FT 1 [5] Skovde 1 - 1 Jonkopings [12] - 1/2 1-1

TDB

20:00 FT 1 [15] Norrby 2 - 1 Eskilstuna City [8] - 3/4 2-0

TD3

20:00 FT [Norra-9] Taby IS 1 - 2 Umea [Norra-11] +1/4 0-2

DENB

20:00 FT [4] Vendsyssel FF 1 - 1 Hvidovre IF [2] +1/4 0-1

URUA

20:00 FT [1] Liverpool P. (URU) 1 - 1 Dep. Maldonado [3] - 1/2 0-1

DUA

20:30 FT 2 [13] FC Koln 0 - 0 Stuttgart [16] 2 1 - 1/4 0-0

TD3

20:30 FT [Norra-13] Sylvia 0 - 1 Pitea IF [Norra-7] - 1/4 0-0

IDNA

20:30 FT [9] Arema Indonesia 0 - 1 Persija Jakarta [3] - 1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [5] Hearts 3 - 2 St. Johnstone [6] - 1/2 2-1

ARMA

21:00 FT [2] Ararat-Armenia 3 - 0 Shirak [8] - 1 1/4 1-0

MKDA

21:00 FT [6] Bregalnica Stip 1 - 0 Makedonija [8] 0-0

MKDA

21:00 FT [7] Rabotnicki 2 - 0 Tikves Kavadarci [5] 2-0

MKDA

21:00 FT [11] FK Skopje 0 - 2 Shkupi [2] 0-1

MKDA

21:00 FT 1 [3] Shkendija 0 - 2 FC Struga [1] 0-0

BIA

21:00 FT 1 [17] Kortrijk 0 - 1 Standard Liege [8] - 1/4 0-0

BIB

21:00 FT [7] Club Brugge II 2 - 1 RWD Molenbeek [3] +1/2 1-0

ICEA

21:00 FT [9] Vestmannaeyjar 3 - 1 Stjarnan [7] +0 2-1

LATA

21:00 FT [8] Spartaks Jurmala 0 - 1 FK Auda [5] +1/2 0-0

LUXA

21:00 FT [15] Etzella Ettelbruc 0 - 2 Differdange [8] 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [3] Progres Niedercorn 1 - 0 Victoria Rosport [14] 1-0

LUXA

21:00 FT [9] UNA Strassen 0 - 4 Swift Hesperange [2] 0-1

LUXA

21:00 FT [5] UT Petange 4 - 1 Mondorf-les. [7] 2-0

LUXA

21:00 FT 1 [6] Jeunesse Esch 1 - 0 Wiltz [10] 1-0

CZEA

21:00 FT [5] Hradec Kralove 1 - 0 Sigma Olomouc [4] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [8] Slovacko 1 - 2 Slovan Liberec [9] - 3/4 0-1

TNKB

21:00 FT [9] Bandirmaspor 2 - 1 Goztepe [13] - 1/4 0-0

TNKB

21:00 FT [6] Bodrumspor SK 3 - 3 Adanaspor [12] - 1/2 1-1

UKRA

21:00 FT [3] Dinamo Kiev 0 - 3 SK Dnipro-1 [1] - 1 1/2 0-1

DENA

21:00 FT [1] Nordsjaelland 3 - 1 Kobenhavn [3] +1/2 2-0

UZBA

21:00 FT [2] Navbahor 1 - 1 Pakhtakor [1] +0 0-0

UZBA

21:00 FT [14] Dinamo Samarkand 1 - 2 Bunyodkor [8] +1/2 1-0

ESTA

21:15 FT 1 [3] Paide Linname. 1 - 2 Flora Tallinn [1] +1/2 0-1

GHU19

21:30 FT [16] Bosnia & Herz U19 1 - 2 Trung Quốc U19 1-0

BDNA

21:30 FT [15] Famalicao 1 - 0 Santa Clara [14] - 1/2 1-0

BDNB

21:30 FT [4] CD Estrela 1 - 1 Porto B [9] +1/4 0-1

NGA

21:30 FT [16] Torpedo Moscow 1 - 4 Krasnodar [7] +1/2 0-2

TSA

21:30 FT [9] Winterthur 1 - 5 Young Boys [1] +1 1-1

TSA

21:30 FT [10] Zurich 2 - 4 Basel [5] +0 1-1

TSB

21:30 FT [4] Lausanne Sports 3 - 1 Vaduz [9] - 1 1-0

HLA

21:45 FT 1 [17] Cambuur 0 - 1 AZ Alkmaar [4] +3/4 0-0

LITA

21:55 FT [7] Siauliai 0 - 3 Kauno Zalgiris [2] +1/4 0-1

NGB

22:00 FT [3] Rubin Kazan 1 - 1 Kamaz [7] - 1 1-0

ALBA

22:00 FT [5] Egnatia Rrogozhine 0 - 2 KF Tirana [1] 0-1

BLRA

22:00 FT [16] Dnepr Mogilev 0 - 4 Gomel [8] +1 0-2

FINA

22:00 FT [6] VPS Vaasa 1 - 1 HIFK [12] - 1 1/4 0-1

FIN3

22:00 FT [C-5] OLS Oulu 1 - 1 Kajaanin Haka [C-12] - 1 0-1

SRBA

22:00 FT [8] FK Radnicki 1923 0 - 1 FK Partizan [2] +1 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [4] Varnsdorf 3 - 0 Fotbal Trinec [14] 0-0

AUTA

22:00 FT [7] Austria Klagenfurt 3 - 3 Austria Wien [6] +0 1-1

AUTA

22:00 FT [5] WSG Swarovski Tirol 1 - 3 Wolfsberger AC [9] - 1/4 1-1

AUTA

22:00 FT 1 [4] Rapid Wien 1 - 2 Sturm Graz [2] +0 1-1

PHA

22:05 FT 1 1 [11] Stade Reims 1 - 1 Lyon [8] 1 +3/4 1-0

ANHA

22:30 FT 6 [18] Nottingham Forest 0 - 2 Tottenham [4] 1 +1 1/4 0-1

TBNA

22:30 FT 1 [15] Getafe 0 - 0 Villarreal [9] 5 +3/4 0-0

TBNB

22:30 FT [18] Racing Santander 0 - 1 Real Oviedo [13] +0 0-0

DUA

22:30 FT 1 [9] Wer.Bremen 3 - 4 Ein.Frankfurt [4] 3 - 1/4 2-3

POLA

22:30 FT [6] Lech Poznan 1 - 0 Piast Gliwice [16] - 1/2 1-0

HUNA

22:30 FT 1 [1] Ferencvaros 3 - 1 Budapest Honved [10] - 1 1/4 1-0

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 1 - 0 Seinajoen JK [7] - 1 1-0

FINB

22:30 FT [4] Gnistan 0 - 2 MP Mikkeli [6] - 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [B-6] Ilves II 0 - 1 SalPa Salo [B-1] +1/2 0-0

RMNA

22:30 FT [2] CFR Cluj 1 - 3 Farul Constanta [1] - 1/4 1-1

SLOA

22:30 FT [5] Mura 0 - 1 Maribor [2] - 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [7] Malmo 0 - 1 Kalmar [4] - 3/4 0-0

TDA

22:30 FT [15] Helsingborg 0 - 1 Mjallby AIF [9] +1/4 0-0

BULA

22:45 FT [15] Hebar Pazardzhik 0 - 0 Pirin Blagoevgrad [14] +1/4 0-0

AZEA

22:59 FT [5] Gabala FC 0 - 2 Sabah FK [2] +0 0-0

POLB

22:59 FT 1 [11] GKS Tychy 1 - 1 Resovia [14] - 3/4 1-0

GREA

22:59 FT 1 [7] Panetolikos 3 - 1 Aris Salonica [6] +1/2 1-1

ICEA

22:59 FT [3] KA Akureyri 2 - 3 Vikingur Rey. [2] +1/4 1-1

FAIC

22:59 FT [7] Drogheda Utd 1 - 1 Shamrock Rovers [9] +1 1/4 0-1

LITA

22:59 FT [3] Hegelmann Litauen 1 - 4 Zalgiris [1] +1/4 1-3

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 1 - 1 Kristiansund [15] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [13] HamKam 1 - 0 Haugesund [10] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [1] Molde 4 - 1 Sarpsborg [8] - 1 1/2 3-1

NORA

22:59 FT [9] Aalesund 1 - 1 Odd Grenland [5] - 1/2 1-1

NORA

22:59 FT [11] Viking 1 - 2 Valerenga [6] - 1/4 0-1

CYPA

22:59 FT [3] Aris Limassol 2 - 1 AEL Limassol [10] - 1/4 0-1

DENA

22:59 FT [4] Silkeborg IF 1 - 2 Odense BK [5] - 1 1-1

ARGA

22:59 FT [17] Barracas Central 1 - 0 Colon [25] +1/4 1-0

ARGA

22:59 FT [21] Sarmiento Junin 0 - 0 Gimnasia LP [9] +0 0-0

PERA

22:59 FT [9] Alianza Atletico 1 - 0 Cienciano [11] - 1/4 1-0

ISRA

23:15 FT [10] Maccabi Bnei Raina 1 - 1 Hapoel Haifa [12] 0-0

TNKA

23:15 FT [6] Kayserispor 3 - 0 Giresunspor [12] - 1/4 1-0

TNKA

23:15 FT [13] Kasimpasa 1 - 0 Hatayspor [14] - 1/2 1-0

TNKB

23:15 FT [18] Genclerbirligi 1 - 2 Pendikspor [4] +1/4 1-0

ITAA

23:30 FT 2 [12] Salernitana 4 - 0 Sampdoria [19] 2 - 1/4 2-0

ITAA

23:30 FT 3 [20] Verona 0 - 1 Atalanta [6] 3 +1/2 0-0

ARMA

23:30 FT [1] Urartu 2 - 3 Lernayin Artsakh [6] - 3/4 2-1

BIA

23:30 FT [2] Union Saint-Gilloise 2 - 1 Anderlecht [11] - 1/4 2-1

CROA

23:30 FT [9] Sibenik 1 - 2 Dinamo Zagreb [1] +1 1/2 1-1

ESTA

23:30 FT [2] Levadia T. 1 - 1 Nomme Kalju [4] - 3/4 0-0

LUXA

23:30 FT [4] Racing Union 2 - 4 Dudelange [1] 1-2

LUXA

23:30 FT [12] Mondercange 3 - 0 Fola Esch [16] 0-0

MLTA

23:30 FT [13] Santa Lucia FC 0 - 2 Balzan [8] 0-2

CHIA

23:30 FT [16] Antofagasta 1 - 0 Nublense [2] +1/4 0-0

ARGB

23:35 FT [8] Almagro 1 - 0 Alvarado MDP [32] - 1/2 0-0

NGA

23:45 FT [3] Rostov 0 - 0 CSKA Moscow [5] +1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [9] Arouca 0 - 6 Braga [3] +1 0-4

BDNB

00:00 FT 1 [14] UD Oliveirense 1 - 1 Trofense [17] - 1/4 1-0

BLRA

00:00 FT [3] Bate Borisov 0 - 2 Shakhter Soligo. [1] +0 0-0

ICEA

00:00 FT [6] Keflavik 0 - 1 IA Akranes [12] - 3/4 0-0

ICEA

00:00 FT [5] KR Reykjavik 0 - 0 Hafnarfjordur [11] - 1/2 0-0

MDVA

00:00 FT [6] Milsami 2 - 3 Sfintul Gheorghe [4] 2-1

MNEA

00:00 FT [6] Jedinstvo 2 - 1 Iskra Danilo [9] 1-0

CZEA

00:00 FT [11] Brno 0 - 4 Slavia Praha [2] +1 1/4 0-3

CYPA

00:00 FT [2] Apoel FC 1 - 1 Pafos FC [1] - 1/2 0-1

MEXA

00:00 FT 1 [6] Toluca 1 - 4 Pachuca [4] +0 0-2

CRCA

00:00 FT [B-6] Cartagines 1 - 2 Dep. Saprissa [B-1] +0 0-1

ISRA

00:15 FT [11] Beitar Jerusalem 0 - 5 Hap. Beer Sheva [3] +3/4 0-1

TBNA

00:30 FT [1] Barcelona 4 - 0 Valladolid [12] 3 - 2 1/4 2-0

TBNB

00:30 FT [6] Eibar 1 - 0 SD Ponferradina [20] - 3/4 1-0

TBN3

00:30 FT [A1-13] Fuenlabrada 2 - 0 Algeciras [A1-10] - 1/2 1-0

TBN3

00:30 FT [A1-18] Pontevedra 1 - 1 Alcorcon [A1-3] +0 1-1

TBN3

00:30 FT [A1-7] Cultural Leonesa 0 - 1 Badajoz [A1-12] - 1/4 0-0

TBN3

00:30 FT [A2-7] Gimnastic T. 2 - 2 UD Logrones [A2-14] - 1/4 0-1

TBN3

00:30 FT [A2-10] Numancia 0 - 1 CF Intercity [A2-17] - 1/2 0-0

ALBA

00:30 FT [4] Vllaznia Shkoder 2 - 1 Kukesi [8] 1-0

GHU19

01:00 FT [24] Gibraltar U19 3 - 1 San Marino U19 [19] 1-1

BULA

01:00 FT 1 [13] Botev Vratsa 0 - 2 Levski Sofia [6] +1 1/2 0-1

BIB

01:00 FT [1] Beerschot-Wilrijk 2 - 3 Lierse [5] - 1/2 1-1

GREA

01:00 FT [10] OFI Creta 0 - 2 Panathinaikos [1] +1/2 0-2

MNEA

01:00 FT [5] Arsenal Tivat 0 - 4 Buducnost [2] 0-1

NORA

01:00 FT [7] Tromso 4 - 3 Rosenborg [3] +0 2-3

ARGB

01:00 FT [24] Guillermo 1 - 0 Chaco For Ever [10] - 1/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [B-2] Corinthians/SP U20 1 - 0 Flamengo/RJ U20 [A-1] 0-0

PERA

01:00 FT 1 [3] Atletico Grau 3 - 1 Binacional [10] - 3/4 2-0

URUA

01:00 FT [12] Plaza Colonia 0 - 1 Defensor SC [10] +3/4 0-0

PERA

01:15 FT [2] Sporting Cristal 0 - 0 Cesar Vallejo [6] - 3/4 0-0

RMNA

01:30 FT [4] Steaua Bucuresti 2 - 2 Hermannstadt [8] - 1 1-1

SVKA

01:30 FT [5] Ruzomberok 0 - 1 Slo. Bratislava [1] +1/2 0-0

ARGA

01:30 FT [14] Independiente 1 - 1 Velez Sarsfield [26] - 1/4 1-0

ITAA

01:45 FT 2 [10] Fiorentina 0 - 0 Napoli [1] 3 +1/4 0-0

ITAA

01:45 FT 1 [16] Lecce 1 - 1 Empoli [13] 2 - 1/4 1-1

ITB

01:45 FT [17] Benevento 2 - 1 Frosinone [1] +0 1-0

ITB

01:45 FT 1 [20] Perugia 1 - 3 Bari [4] 1 - 1/4 0-1

ITB

01:45 FT 1 [12] Pisa 0 - 1 Genoa [6] +1/2 0-1

ITB

01:45 FT [13] Cittadella 1 - 1 Venezia [18] +0 0-0

ITB

01:45 FT [5] Parma 1 - 0 Cosenza [15] - 1 1/4 1-0

ITB

01:45 FT [2] Reggina 4 - 0 Alto Adige [8] 1 - 1/2 2-0

PHA

01:45 FT 4 [1] PSG 1 - 1 Monaco [6] 4 - 2 0-1

GREA

01:45 FT [4] PAOK 2 - 1 Atromitos [8] 1 - 1 1/4 1-0

TNKA

01:45 FT [7] Trabzonspor 0 - 0 Galatasaray [2] +0 0-0

TNKB

01:45 FT [11] Altay 1 - 3 Keciorengucu [5] +1/4 0-1

BIA

02:00 FT [6] Westerlo 0 - 1 Eupen [15] - 1 0-0

ARGB

02:00 FT [9] Ind.Rivadavia 1 - 1 Temperley [26] - 1/2 1-0

BRAA

02:00 FT [10] America/MG 1 - 1 Atl. Mineiro/MG [6] +3/4 1-1

BRAA

02:00 FT [9] Sao Paulo/SP 0 - 1 Fortaleza/CE [8] - 1/2 0-1

BRB

02:00 FT [3] Bahia/BA 2 - 1 Vasco DG/RJ [4] - 3/4 2-1

BLVA

02:00 FT [11] Jorge Wilstermann 2 - 0 Aurora [7] - 1/4 2-0

CHIA

02:00 FT [4] Cobresal 2 - 0 Huachipato [12] - 3/4 0-0

COLA

02:00 FT [13] La Equidad 1 - 1 Pereira [5] - 1/2 0-1

ECUA

02:00 FT [14] Mushuc Runa 2 - 0 Gualaceo SC [13] - 1/4 2-0

CROA

02:05 FT [3] NK Osijek 2 - 1 Hajduk Split [2] +0 2-0

ICEA

02:15 FT [1] Breidablik 4 - 0 Leiknir Rey. [10] - 1 3/4 1-0

TBN3

02:30 FT [A1-6] Linares Deportivo 2 - 0 Merida [A1-9] - 1/4 2-0

BDNA

02:30 FT [10] Rio Ave 3 - 1 Porto [2] +1 1/2 3-0

PARA

02:30 FT [6] Sportivo Ameliano 2 - 0 12 de Octubre [12] - 1/2 2-0

TBNA

03:00 FT 1 [16] Espanyol 1 - 3 Real Madrid [2] +1 1-1

TBNB

03:00 FT [22] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Alaves [3] +0 1-0

USAA

03:00 FT [Dong-11] Atlanta United 3 - 2 D.C. Utd [Dong-14] - 1 1/4 0-0

PERA

03:30 FT [7] UTC Cajamarca 1 - 1 Alianza Lima [1] +1/4 0-0

ARGA

04:00 FT [1] Boca Juniors 2 - 1 Atletico Tucuman [5] - 1/2 0-1

BRAA

04:00 FT [16] Cuiaba/MT 0 - 0 Santos/SP [12] - 1/4 0-0

BRAA

04:00 FT [11] Botafogo/RJ 0 - 1 Flamengo/RJ [5] +3/4 0-0

URUA

04:00 FT 1 [5] CA Penarol 1 - 1 Danubio [6] - 3/4 0-1

VENA

04:00 FT 1 [16] Aragua 3 - 3 Mineros Guayana [13] +0 2-1

USB

04:00 FT [A-4] Birmingham Legion 3 - 1 New York RB II [A-14] - 1 3/4 1-1

USW

04:00 FT [12] NJ/NY Gotham Nữ 1 - 3 Angel City Nữ [8] 0-3

COLA

04:05 FT [20] Cortulua 1 - 4 Millonarios [4] +1/2 1-2

BLVA

04:15 FT [8] Inde. Petrolero 1 - 1 Always Ready [2] +1/4 1-0

CHIA

04:30 FT [10] U. La Calera 2 - 1 Colo Colo [1] +3/4 0-1

ECUA

04:30 FT 1 [2] Independiente JT 1 - 2 Catolica Quito [3] - 1/4 0-1

PARA

05:00 FT [5] Tacuary FBC 1 - 0 Sol de America [10] - 1/4 0-0

MEXB

05:00 FT [2] Atlante 1 - 1 Tepatitlan FC [10] - 1 1-1

WC20W

05:30 FT [D-2] Hà Lan U20 Nữ 1 - 4 Brazil U20 Nữ [A-2] +1 1/4 1-1

ARGB

05:30 FT [29] Atletico Rafaela 3 - 0 San Martin SJ [14] - 1/4 2-0

USW

06:00 FT [5] Kansas City Nữ 3 - 2 NC Courage (W) [7] 1-1

COLA

06:10 FT [8] Junior Barranquilla 2 - 1 Deportes Tolima [14] - 3/4 1-1

ARGA

06:30 FT [18] Estudiantes LP 1 - 0 Patronato Parana [10] - 1/2 1-0

ARGA

06:30 FT [22] Union Santa Fe 0 - 0 Aldosivi [28] - 3/4 0-0

BLVA

06:30 FT 1 [5] Oriente Petrolero 4 - 0 Nacional Potosi [4] - 1 1-0

VENA

06:30 FT [6] Dep.Tachira 0 - 0 UCV FC [15] - 1 0-0

USAA

06:55 FT [Dong-7] Orlando City 2 - 1 New York City [Dong-3] +0 1-0

CHIA

07:00 FT [11] U. Espanola 2 - 3 Audax Italiano [5] +0 0-3

ECUA

07:00 FT [8] Barcelona SC 1 - 1 LDU Quito [4] - 1/2 1-0

MEXA

07:00 FT [10] Club Leon 4 - 2 Atlas [17] +0 1-1

CRCA

07:00 FT 2 [A-2] Alajuelense 2 - 2 Herediano [A-1] - 1/4 0-2

MEXA

07:05 FT [3] Santos Laguna 4 - 1 San Luis [13] - 1/2 1-0

USAA

07:07 FT [Dong-9] New England 1 - 2 LA Galaxy [Tay-5] - 1/4 0-2

COLA

08:15 FT 1 [2] Rionegro Aguilas 3 - 0 Inde.Medellin [3] - 1/4 1-0

WC20W

09:00 FT [A-1] T.B.Nha U20 Nữ 3 - 1 Nhật Bản U20 Nữ [D-1] +0 3-0

MEXA

09:05 FT 1 [15] Club Tijuana 0 - 3 Monterrey [2] +1/2 0-0

Kết quả bóng đá ngày 28/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 28/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10