KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 29/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [8] FC Imabari 0 - 0 Tegevajaro Miyazaki [6] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [3] Iwaki FC 3 - 1 Vanraure Hachinohe [16] - 3/4 0-1

NHATA

11:05 FT [11] Consa. Sapporo 1 - 0 Shonan Bellmare [18] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [16] Shimizu S-Pulse 2 - 2 Sanf Hiroshima [6] +1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT [13] Ehime FC 0 - 0 Fukushima Utd [2] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [14] Giravanz Kita. 0 - 1 Fujieda MYFC [7] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [10] Kataller Toyama 3 - 2 Gainare Tottori [17] - 3/4 2-1

NHATA

13:00 FT [9] Kyoto Sanga 0 - 1 Avispa Fukuoka [12] +0 0-1

NHAT3

13:00 FT [5] Nagano Parceiro 2 - 1 Kagoshima [1] +0 0-1

NHATA

14:00 FT [4] Kashiwa Reysol 1 - 4 Sagan Tosu [5] +0 0-2

NHATA

14:00 FT [8] Cerezo Osaka 0 - 3 Kashima Antlers [2] +0 0-2

CZEU19

16:00 FT [1] Banik Ostrava U19 4 - 1 Pribram U19 [14] - 2 1-0

AUSQSL

16:30 FT [8] Moreton Bay Utd 9 - 0 Capalaba [12] - 1 5-0

AUSA

16:45 FT [2] Melb. Victory 3 - 1 Wellington Phoenix [6] - 1 1/4 1-1

NGAU21

17:00 FT 2 [B-3] Lok. Moscow U21 0 - 2 Rubin Kazan U21 [A-7] 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 2 - 2 Strogino Moscow U21 [A-4] 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-7] Khimki U21 1 - 0 Nizhny Nov U21 [A-6] 1-0

AUSSL

17:00 FT [10] Adelaide Olympic 1 - 0 Croydon Kings [6] - 1/2 1-0

AUSVPL

17:00 FT [3] Green Gully SC 4 - 0 Heidelberg Utd [10] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [7] FC Tokyo 2 - 0 Gamba Osaka [10] - 3/4 1-0

AUSBPL

17:45 FT [8] Souths Utd 3 - 3 Taringa Rovers [10] +0 1-0

DUC4B

18:00 FT [A-5] Hamburger II 2 - 1 Wer.Bremen II [B-2] - 1/4 0-0

AUSFWP

18:30 FT [2] Perth Glory U21 0 - 0 Perth SC [10] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 0 - 1 FC Koln II [7] +1/4 0-0

NGAU21

19:00 FT [B-2] Krasnodar U21 1 - 1 Ural U21 [A-8] 0-0

GEOA

19:00 FT [9] Sioni Bolnisi 1 - 1 Dinamo Batumi [1] 0-1

GEOA

19:00 FT [3] Samgurali Tskh. 3 - 0 Saburtalo [4] +1/2 0-0

GEOA

19:00 FT [7] Gagra Tbilisi 1 - 0 Dila Gori [5] 0-0

NGAU21

20:00 FT [B-1] Rostov U21 3 - 0 Kryliya Sov. U21 [A-5] 1-0

NGAU21

20:00 FT [B-8] Akhmat Gr. U21 4 - 1 Ufa U21 [A-10] 3-0

NGAU21

20:00 FT [B-6] FK Sochi U21 2 - 0 Din. Moscow U21 [A-2] 1-0

ISRB

20:00 FT [10] Hapoel R. Gan 0 - 0 Hapoel Afula [8] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [11] INR HaSharon 0 - 0 Beitar TA Ramla [16] - 3/4 0-0

ISRB

20:00 FT [13] HR Letzion 0 - 1 Hapoel Acre [9] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [7] Ahi Nazareth 1 - 2 Hapoel Raanana [15] +1/2 1-1

ISRB

20:00 FT [2] Sektzia Nes Tziona 2 - 0 H. Petah Tikva [5] - 3/4 1-0

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 4 - 1 Bnei Yehuda [14] - 3/4 2-1

ISRB

20:00 FT [1] Maccabi Bnei Raina 2 - 0 Hapoel Kfar Saba [6] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [4] AS Ashdod 4 - 3 Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/4 1-2

MDVA

20:00 FT [6] Dinamo-Auto 0 - 3 Sheriff Tiraspol [1] 0-0

NGAU21

20:30 FT [B-10] ORS 5 U21 1 - 4 Akademiya Konoplev U21 [A-9] 0-1

AZEC

20:30 FT [1] Karabakh Agdam 5 - 0 Gabala FC [2] 4-0

MDVA

21:00 FT [8] FC Floresti 0 - 3 Milsami [3] -

MASL

21:00 FT [6] Selangor FA 3 - 1 Pahang [7] - 3/4 1-0

NGAU21

21:30 FT [B-5] Chertanovo U21 1 - 2 CSKA Mos. U21 [A-1] 1-1

BULA

21:30 FT [8] Beroe 2 - 2 Arda Kardzhali [10] - 1/2 1-0

RMNA

21:30 FT [9] Sepsi OSK 3 - 1 Gaz Metan Medias [14] 2-1

ALBA

21:45 FT [2] KF Laci 1 - 0 KF Tirana [1] 1-0

ALGA

21:45 FT [1] CR Belouizdad 0 - 1 HB Chelghoum Laid [12] - 1 1/2 0-1

ALGA

21:45 FT [7] CS Constantine 1 - 1 RC Arbaa [13] - 1 1/4 1-1

ALGA

21:45 FT 1 [15] O Medea 1 - 4 ES Setif [9] +0 1-2

ALGA

21:45 FT [14] NC Magra 1 - 0 USM Alger [6] +1/4 0-0

ALGA

21:45 FT [17] RC Relizane 4 - 5 ASO Chlef [8] +1 2-3

NORB

22:00 FT [1] Mjondalen 2 - 1 Bryne [13] - 1/2 0-0

FINA

22:00 FT [4] Ilves Tampere 3 - 1 Seinajoen JK [11] +0 1-1

FINA

22:00 FT [8] Lahti 0 - 2 Honka [3] +1/2 0-0

FINA

22:00 FT [7] AC Oulu 3 - 0 Haka [6] +1/2 2-0

FINA

22:00 FT [5] Inter Turku 4 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1 4-0

FINA

22:00 FT [2] KuPS 3 - 1 VPS Vaasa [9] - 1 1/4 2-0

ALGA

22:00 FT [18] WA Tlemcen 0 - 3 US Biskra [10] +3/4 0-2

FINB

22:30 FT 1 [8] JaPS 0 - 0 KPV Kokkola [7] +0 0-0

FINB

22:30 FT [11] PEPO 0 - 3 Jaro [3] +1/2 0-1

ARMA

22:59 FT [2] Ararat-Armenia 1 - 1 Pyunik [1] +0 0-0

POLA

22:59 FT [11] Warta Poznan 2 - 3 Piast Gliwice [5] +0 1-1

CROA

22:59 FT [2] Hajduk Split 2 - 1 Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 1/2 1-0

ESTA

22:59 FT [5] Kuressaare 1 - 0 TJK Legion [8] - 3/4 0-0

GEOA

22:59 FT [6] FC Telavi 5 - 0 Lokomotiv T [10] - 3/4 4-0

CYPA

22:59 FT [8] AEL Limassol 0 - 4 Olympiakos Nic. [9] +0 0-2

CYPA

22:59 FT 1 [5] Pafos FC 1 - 1 Aris Limassol [6] - 1/4 0-0

AUTB

23:10 FT [8] St.Polten 4 - 1 Kapfenberg [12] - 1 2-1

DUB

23:30 FT 1 [14] Sandhausen 1 - 2 Schalke 04 [1] +3/4 0-0

DUB

23:30 FT [6] Heidenheim 1 - 3 Fort.Dusseldorf [10] - 1/4 0-2

DUB

23:30 FT [2] Wer.Bremen 2 - 3 Holstein Kiel [9] - 2 2-1

DUB

23:30 FT [11] Hannover 96 2 - 0 Karlsruher [12] - 3/4 1-0

DUB

23:30 FT [5] St. Pauli 1 - 1 Nurnberg [8] - 1/4 0-0

DUC4DB

23:30 FT [13] Meuselwitz 1 - 1 Chemnitzer [5] +1/4 1-0

NGAU21

23:30 FT [B-4] Zenit U21 1 - 0 Spartak Mos. U21 [A-3] 0-0

AZEC

23:30 FT [4] Neftchi Baku 0 - 0 Zire IK [7] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

AUTB

23:30 FT 1 [13] Horn 0 - 3 Floridsdorfer AC [2] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT 2 [6] Liefering 1 - 1 Grazer AK [7] - 1/2 1-0

AUTB

23:30 FT [4] SV Lafnitz 1 - 0 Vorwarts Steyr [10] - 1/2 1-0

AUTB

23:30 FT 1 [14] Austria Wien II 0 - 5 SKU Amstetten [5] +1/4 0-2

AUTB

23:30 FT [15] LASK Juniors 3 - 3 Wacker Innsbruck [9] +1/2 0-1

DENB

23:30 FT [3] Hvidovre IF 0 - 1 AC Horsens [4] +1/2 0-0

DUC3

00:00 FT [17] Viktoria Berlin 2 - 1 Saarbrucken [7] +1/4 1-1

DUC3

00:00 FT [2] Ein.Braunschweig 2 - 1 Magdeburg [1] +0 0-0

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 0 - 1 SpVgg Bayreuth [1] +1 0-0

DUC4BA

00:00 FT [16] Eltersdorf 3 - 3 Nurnberg II [10] +1/4 2-3

DUC4BA

00:00 FT [4] Unterhaching 1 - 1 V. Aschaffenburg [9] - 3/4 0-1

DUC4DB

00:00 FT [18] Auerbach 1 - 4 CZ Jena [2] +1 1-2

DUC4DB

00:00 FT [20] Union Furstenwalde 1 - 1 Berliner FC Dynamo [1] +2 0-1

DUC4DB

00:00 FT [4] VSG Altglienicke 2 - 3 C. Leipzig [11] - 1 1-2

DUC4DB

00:00 FT [9] Tennis Borussia B. 2 - 2 Optik Rathenow [16] - 1/2 1-2

DUC4DB

00:00 FT [15] FC Eilenburg 1 - 0 Babelsberg [8] +0 1-0

DUC4N

00:00 FT [12] Hoffenheim II 0 - 2 Aalen [14] +0 0-1

DUC4N

00:00 FT [10] Astoria Walldorf 2 - 1 Bahlinger [7] +0 1-1

PH3

00:00 FT [13] SO Cholet 1 - 0 Le Mans [10] +1/4 1-0

PH3

00:00 FT [2] Annecy FC 3 - 0 Sete [14] - 3/4 2-0

PH3

00:00 FT [9] Orleans 0 - 0 Bourg Peronnas [6] +1/4 0-0

PH3

00:00 FT [15] FC Bastia-Borgo 2 - 0 Creteil [18] - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT 1 [12] Avranches 2 - 5 Stade Briochin [7] +1/4 1-4

PH3

00:00 FT [3] Villefranche 2 - 1 Chateauroux [5] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT 1 [11] Red Star 93 0 - 1 Sedan [8] - 1 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [17] Boulogne 1 - 0 Concarneau [4] +3/4 1-0

BDNB

00:00 FT 1 [15] Academico Viseu 1 - 1 Porto B [10] +0 1-0

BULA

00:00 FT [9] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Lok. Plovdiv [7] - 1/2 1-0

GEOA

00:00 FT [8] Torpedo Kut. 0 - 3 Dinamo Tbilisi [2] -

DENA

00:00 FT [7] Viborg 1 - 1 Nordsjaelland [9] - 3/4 0-0

DENB

00:00 FT [11] Fremad Amager 2 - 0 Esbjerg FB [8] +0 2-0

DUC4B

00:30 FT [A-2] Lubeck 5 - 0 VfV 06 Hildesheim [B-5] - 1 2-0

DUC4BA

00:30 FT 1 [17] Memmingen 2 - 3 TSV Aubstadt [7] +1/2 2-1

DUC4T

00:30 FT [9] Schalke 04 II 0 - 1 Oberhausen [4] +1/4 0-1

DUC4T

00:30 FT [1] Essen 3 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 2 1/4 2-0

DUC4T

00:30 FT [2] Preussen Munster 3 - 0 Uerdingen [19] 1-0

RMNA

00:30 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 0 Rapid Bucuresti [8] +0 0-0

TNKA

00:30 FT [15] Giresunspor 2 - 0 Adana Demirspor [9] +0 1-0

TNKA

00:30 FT [2] Fenerbahce 3 - 2 Gaziantep B.B [16] - 1 1/2 1-0

TSB

00:30 FT [6] Neuchatel Xamax 0 - 3 Aarau [1] +3/4 0-2

ALBA

00:45 FT [6] Teuta Durres 4 - 1 Kukesi [5] +0 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-5] Norwich City U23 0 - 2 Wolves U23 [2-2] +0 0-2

ANHU23

01:00 FT [2-3] Stoke City U23 2 - 1 West Brom U23 [2-9] - 1 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-1] Fulham U23 5 - 3 Burnley U23 [2-6] - 3/4 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-1] Man City U23 7 - 0 Everton U23 [1-11] - 1 3/4 3-0

ANHU23

01:00 FT [1-3] Arsenal U23 1 - 1 Leeds Utd U23 [1-13] - 3/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-11] Birmingham U23 0 - 3 Nottingham Forest U23 [2-4] +1 0-2

HLA

01:00 FT [7] Utrecht 1 - 0 NEC Nijmegen [11] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [17] Dordrecht 90 3 - 2 Volendam [2] +1 3-1

HLB

01:00 FT [13] AZ Alkmaar U21 0 - 1 Helmond Sport [20] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [9] De Graafschap 1 - 1 PSV Eindhoven U21 [12] - 1 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [19] Telstar 1 - 3 Utrecht U21 [18] - 1/2 0-1

HLB

01:00 FT [10] VVV Venlo 2 - 2 SBV Excelsior [6] +0 0-0

HLB

01:00 FT [11] Den Bosch 1 - 0 Roda JC [5] +3/4 0-0

HLB

01:00 FT [16] MVV Maastricht 1 - 0 Ajax U21 [7] +1 1-0

HLB

01:00 FT [3] ADO Den Haag 1 - 0 Almere City [14] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [4] Eindhoven 1 - 0 Emmen [1] +1/4 1-0

HLB

01:00 FT [8] NAC Breda 3 - 0 TOP Oss [15] - 1 2-0

BIHA

01:00 FT [1] Zrinjski 1 - 0 Siroki Brijeg [7] 0-0

HUNA

01:00 FT [6] Paksi 1 - 2 Ferencvaros [1] +3/4 1-1

CHIA

01:00 FT [12] Audax Italiano 2 - 0 Univ. de Chile [11] +0 0-0

SLOA

01:15 FT 1 [8] CM Celje 1 - 3 Mura [4] +0 1-0

TSB

01:15 FT 1 [2] Winterthur 1 - 1 Schaffhausen [3] - 1/2 0-1

OMAA

01:15 FT [9] Al Suwaiq 0 - 4 Al Seeb [1] 0-2

OMAA

01:15 FT [13] Saham Club 2 - 1 Oman Club [8] 1-0

OMAA

01:15 FT [3] Dhofar 1 - 2 Al Ittihad (OMA) [10] 1-1

OMAA

01:15 FT [4] Mussanah Club 2 - 1 Rustaq Club [7] 0-1

OMAA

01:15 FT [14] Nizwa Club 0 - 0 Al Nahda (OMA) [2] 0-0

OMAA

01:15 FT [12] Muscat Club 0 - 1 Sohar Club (OMA) [6] 0-1

OMAA

01:15 FT [11] Bahla Club 2 - 1 Nasr Salalah [5] 0-0

DUA

01:30 FT 2 [5] Union Berlin 1 - 1 Greuther Furth [18] 2 - 1 3/4 0-1

POLA

01:30 FT [9] Gornik Zabrze 0 - 0 Radomiak Radom [6] - 1/2 0-0

ANHB

01:45 FT 2 [11] QPR 1 - 3 Sheffield Utd [5] 2 +1 1-0

SCOB

01:45 FT [2] Arbroath 3 - 0 Greenock Morton [7] - 3/4 1-0

SCOB

01:45 FT [5] Raith Rovers 1 - 1 Kilmarnock [1] +1/4 1-0

SCOB

01:45 FT [8] Ayr Utd 3 - 1 Partick Thistle [4] - 1/2 2-0

SCOB

01:45 FT [9] Dunfermline 1 - 2 Queen of South [10] - 1 1-0

SCOB

01:45 FT [3] Inverness C.T. 4 - 0 Hamilton [6] - 1/2 4-0

BIA

01:45 FT [8] Genk 4 - 2 KV Mechelen [7] - 1 1-0

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 3 - 0 UC Dublin [10] - 1 3/4 1-0

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 4 - 1 Drogheda Utd [8] - 3/4 1-0

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 0 - 4 Derry City [2] +0 0-3

IREA

01:45 FT 1 [5] Sligo Rovers 1 - 1 Shamrock Rovers [1] +3/4 0-1

IREB

01:45 FT [1] Cork City 4 - 1 Longford Town [4] - 3/4 1-1

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 2 - 3 Galway [2] +1/2 1-0

IREB

01:45 FT [7] Bray Wanderers 1 - 1 Cobh Ramblers [8] - 3/4 1-1

IREB

01:45 FT [9] Athlone 0 - 3 Wexford Youths [6] +1/2 0-1

TBNA

02:00 FT 2 [4] Sevilla 1 - 1 Cadiz [17] 2 - 1 1-0

TBN3

02:00 FT [A2-14] Castellon 1 - 0 Algeciras [A2-9] - 1/2 0-0

PHA

02:00 FT 3 [6] Strasbourg 3 - 3 PSG [1] 3 +1/2 1-1

IREA

02:00 FT [9] Finn Harps 1 - 0 Shelbourne [7] - 1/4 0-0

KUWC

02:00 FT [7] Yarmouk (KUW) 1 - 2 Fahaheel [3] 0-1

KUWC

02:00 FT 1 [2] Al Nasr (KUW) 2 - 1 Al Shabab (KUW) [8] 1-0

BLVA

02:00 FT [A-8] CD Guabira 1 - 2 Nacional Potosi [A-3] - 3/4 0-1

BDNA

02:15 FT [8] Famalicao 3 - 1 Estoril [9] - 3/4 1-0

JORA

02:30 FT [8] Moghayer Al Sarhan 1 - 1 Al Aqaba SC [5] +1/4 0-1

EGYA

02:30 FT [10] ENPPI Cairo 2 - 2 NBE SC [8] +0 0-2

EGYA

02:30 FT [17] Masr lel Maqassah 0 - 3 Future FC [5] +3/4 0-2

EGYA

02:30 FT [6] Pharco FC 0 - 0 Semouha Club [4] +0 0-0

TBNB

03:00 FT [7] Las Palmas 2 - 1 Malaga [18] - 3/4 1-0

VENA

04:15 FT [6] Dep.Tachira 3 - 3 Dep.Guaira [8] - 3/4 2-2

ALGA

04:30 FT [5] MC Alger 2 - 0 JS Saoura [3] - 1/4 1-0

ALGA

04:30 FT [11] MC Oran 0 - 0 JS Kabylie [2] +0 0-0

ALGA

04:30 FT [4] Paradou AC 1 - 1 Hussein Dey [16] - 3/4 0-0

ARGLC

05:00 FT [B-1] Estudiantes LP 2 - 1 Aldosivi [B-4] - 1 1-0

BRB

05:00 FT 1 [13] Londrina/PR 2 - 2 Vila Nova/GO [14] - 1/4 1-0

CHIB

05:00 FT [8] Melipilla 2 - 1 Barnechea [10] - 1/4 1-1

CHIB

05:00 FT 1 [4] U. San Felipe 1 - 1 Cobreloa [3] - 1/4 0-1

PARA

05:00 FT [4] Resistencia SC 3 - 0 Sportivo Ameliano [11] +1/4 0-0

MEXB

05:00 FT [4] Morelia 2 - 2 Mineros de Zac. [5] 1 - 1/2 1-1

ARGB

06:10 FT [9] Estudiantes Rio Cuarto 3 - 1 San Martin SJ [20] +0 2-0

VENA

06:30 FT [11] Puerto Cabello 1 - 0 Estu.Merida [13] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT [6] Gualaceo SC 2 - 1 Macara [14] +0 0-0

MEXA

07:00 FT 1 [9] Necaxa 0 - 1 Chivas Guad. [6] - 1/4 0-0

PARA

07:15 FT [12] 12 de Octubre 2 - 0 Tacuary FBC [9] +0 0-0

ARGLC

07:30 FT [A-14] Patronato Parana 0 - 6 Gimnasia LP [A-5] - 1/4 0-3

BRB

07:30 FT 1 [7] Ituano/SP 1 - 0 Bahia/BA [3] +0 1-0

CHIB

07:30 FT [16] U.Concepcion 2 - 2 Iquique [11] - 1/4 0-0

CHIB

07:30 FT [13] San Luis Qui. 1 - 1 Temuco [9] +0 1-0

COLA

08:00 FT [14] Pereira 3 - 0 Union Magdalena [20] - 1/2 2-0

MEXA

09:05 FT [12] Mazatlan FC 2 - 1 Puebla [5] - 1/4 0-0

USW

09:30 FT [4] Angel City Nữ 2 - 1 NC Courage (W) [12] 2-0

AUSVPL

16:30 Hoãn [11] Melb. Knights - Oakleigh Cannons [2] +1/2 -

AUSBPL

17:00 Hoãn [12] Coomera Colts - Magic United [4] -

Kết quả bóng đá ngày 29/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 29/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22