KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 30/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [12] West Torrens 0 - 1 Metro Stars [4] +3/4 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 2 - 1 Tochigi SC [19] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [18] JEF United Chiba 0 - 3 Oita Trinita [15] - 1/2 0-1

NHAT3

12:00 FT [12] Kamatamare San. 2 - 1 FC Gifu [9] +1/2 1-1

AUSVPL

12:15 FT [5] Avondale Heights 0 - 0 Dandenong City [13] - 2 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [3] Adelaide Comets 1 - 2 Campbelltown City [1] +0 0-2

AUSSL

12:30 FT [7] SA Panthers 2 - 4 Cumberland Utd [11] - 3/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 3 - 0 Adelaide City [2] 1-0

HQ3

13:00 FT [10] Cheongju FC 1 - 0 Yangju Citizen [7] 0-0

HQ3

13:00 FT [8] Gimhae City 2 - 1 Pocheon Citizen [14] 0-0

AUSA

13:05 FT [5] Central Coast 1 - 0 Western United [3] - 1/2 0-0

NGB

14:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 2 - 1 Fakel [2] +0 0-1

NGB

14:00 FT 1 [5] Yenisey 0 - 0 Kamaz [17] - 1 0-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Inglewood Utd 1 - 2 Bayswater City [4] +0 0-2

AUSFWP

14:00 FT [3] Floreat Athena 4 - 2 Gwelup Croatia [12] - 1 1/2 2-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 1 - 4 Perth RedStar [1] +1/2 1-2

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 2 - 5 Sorrento [6] +1 0-2

NHATB

14:00 FT [12] Mito Hollyhock 2 - 1 Ventforet Kofu [8] +1/2 2-0

AUSQSL

15:00 FT [7] Gold Coast Utd 3 - 3 Queensland Lion [1] +1 0-1

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 4 - 1 Pribram [13] - 1/4 1-0

CZEB

15:15 FT [10] MFK Chrudim 0 - 0 MFK Vyskov [12] - 3/4 0-0

CZEB

15:15 FT [9] Dukla Praha 2 - 2 Sparta Praha B [5] +0 0-1

AUSBPL

15:15 FT 1 [9] Virginia Utd 2 - 4 Wynnum Wolves [5] 1-3

AUSVPL

15:45 FT [1] South Melbourne 3 - 0 Port Melbourne [3] - 1/4 3-0

ACL

16:00 FT [I-1] Darul Takzim 2 - 1 Ulsan Hyundai [I-3] +3/4 1-1

ACL

16:00 FT [I-2] Kawasaki Fro. 1 - 0 Guangzhou FC [I-4] 1-0

CZEU19

16:00 FT [10] Mlada Boleslav U19 0 - 2 Sparta Praha U19 [2] -

CZEU19

16:00 FT [8] C. Budejovice U19 0 - 4 Slavia Praha U19 [1] -

AUSNSW

16:00 FT [3] Marconi Stallions 2 - 0 Wollongong Wolves [8] - 3/4 1-0

AUSNSW

16:00 FT 1 [11] Mt Druitt Town 2 - 4 Manly Utd [7] +1/2 1-2

AUSQSL

16:00 FT [6] Eastern Suburbs 2 - 2 Sunshine Coast [5] +1/4 0-1

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 1 - 0 Eastern Lions [14] - 1 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [20] Ryukyu 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [2] +3/4 1-1

RMNA

16:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 5 - 1 Aca. Clinceni [16] - 2 0-0

AUSBPL

16:30 FT [11] Grange Thistle 1 - 4 Holland Park Hawks [3] 1-0

AUSA

16:45 FT [4] Adelaide Utd 2 - 0 Brisbane Roar [11] - 1/4 2-0

AUSA

16:45 FT [12] Perth Glory 1 - 1 WS Wanderers [10] +1/2 1-0

AUSVPL

16:45 FT [6] Bentleigh Greens 0 - 0 Altona City [10] - 3/4 0-0

GHU16

17:00 FT [13] Thụy Điển U16 3 - 2 Đan Mạch U16 [33] 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-5] Real Madrid B 5 - 0 Cornella [A2-14] - 3/4 3-0

BDNB

17:00 FT 1 [11] SC Farense 1 - 2 Chaves [3] +1/4 0-1

BDNB

17:00 FT [18] Academica Coim 0 - 2 CD Mafra [9] +0 0-0

BLRA

17:00 FT [12] Torpedo Zhodino 1 - 3 Belshina Bobruisk [7] 1-2

LITA

17:00 FT [3] Hegelmann Litauen 4 - 0 FK Jonava [10] 2-0

CZEU19

17:00 FT [16] Opava U19 1 - 0 Meteor Praha U19 [15] -

NHAT3

17:00 FT [4] Matsumoto Yama. 1 - 0 Azul Claro Numazu [11] - 1/2 1-0

POLB

17:40 FT [1] Miedz Legnica 1 - 0 Chrobry Glogow [6] - 3/4 0-0

DENB

17:45 FT [2] Lyngby 2 - 1 Helsingor [1] +0 1-0

ACL

18:00 FT [G-1] BG Pathum United 0 - 0 Jeonnam Dragons [G-3] - 3/4 0-0

ACL

18:00 FT [F-4] Shandong Taishan 0 - 5 Urawa Red [F-2] 0-3

ACL

18:00 FT [F-3] Lion City Sailors 1 - 2 Daegu [F-1] +1 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT [6] Berlin AK 07 0 - 2 Luckenwalde [12] - 1 0-1

NGA

18:00 FT [15] Rubin Kazan 0 - 6 FK Sochi [2] +1/2 0-2

NGA

18:00 FT 1 [3] Din. Moscow 2 - 3 Ural S.r. [11] - 1 1/4 1-2

NGB

18:00 FT 1 [1] Torpedo Moscow 2 - 0 Krasnodar B [11] - 1 1/2 1-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 2 Metallurg Lipetsk [19] - 3/4 1-1

NGB

18:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 2 - 5 FK Orenburg [3] +2 2-1

ARMA

18:00 FT [5] FC Noah 1 - 1 BKMA Yerevan [9] - 1 1/4 1-0

CZEU19

18:00 FT [11] Hradec Kralove U19 0 - 6 Zlin U19 [12] -

CZEU19

18:00 FT [4] MFk Karvina U19 1 - 0 Pardubice U19 [5] -

TDB

18:00 FT [8] Brommapojkarna 2 - 1 Jonkopings [13] - 3/4 0-1

THAA

18:00 FT [15] Samut Prakan City 2 - 1 Khonkaen Utd [10] - 3/4 1-0

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai United 1 - 0 Police Tero FC [9] +1/4 1-0

CZEU19

18:15 FT [9] Sigma Olomouc U19 1 - 1 Brno U19 [7] -

THAA

18:15 FT 1 [12] Ratchaburi 2 - 2 Chonburi [7] - 1/4 1-1

ANHA

18:30 FT 1 [11] Newcastle 0 - 1 Liverpool [2] 3 +1 0-1

ANHB

18:30 FT [24] Barnsley 1 - 3 Preston North End [13] +1/2 1-1

ANHL1

18:30 FT [17] Lincoln 2 - 1 Crewe Alexandra [24] - 3/4 0-1

ANHL1

18:30 FT [18] Shrewsbury 0 - 3 Wigan [1] 0-1

ANHL1

18:30 FT [19] Morecambe 0 - 1 Sunderland [5] +3/4 0-1

ANHL1

18:30 FT [14] Cambridge Utd 2 - 2 Cheltenham [15] +1/4 1-1

ANHL1

18:30 FT [23] Wimbledon 3 - 4 Accrington [12] +1/4 0-3

ANHL1

18:30 FT [9] Bolton 4 - 2 Fleetwood Town [20] - 1/4 1-1

ANHL1

18:30 FT [16] Burton Albion 1 - 2 Wycombe [6] +3/4 0-1

ANHL1

18:30 FT [21] Gillingham 0 - 2 Rotherham Utd [2] +3/4 0-1

ANHL1

18:30 FT [11] Ipswich 4 - 0 Charlton Athletic [13] - 1/2 2-0

ANHL1

18:30 FT [8] Oxford Utd 1 - 1 Doncaster Rovers [22] - 1 1/2 1-0

ANHL1

18:30 FT 1 [7] Plymouth Argyle 0 - 5 Milton Keynes Dons [3] +1/4 0-3

ANHL1

18:30 FT [4] Sheffield Wed. 4 - 1 Portsmouth [10] - 1 3-1

DUB

18:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 4 Hamburger [3] +1 1/4 0-2

DUB

18:30 FT [16] Dynamo Dresden 1 - 1 Jahn Regensburg [15] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [13] Hansa Rostock 0 - 0 Paderborn 07 [7] - 1/4 0-0

DUC4B

18:30 FT [A-1] Weiche Flensburg 2 - 1 Hannover II [B-4] - 1 1/4 0-0

TBNA

19:00 FT 5 [20] Alaves 2 - 1 Villarreal [7] 2 +1/4 2-0

ITB

19:00 FT [3] Monza 3 - 0 Benevento [7] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [20] Pordenone 3 - 3 Crotone [19] +1/4 0-1

ITB

19:00 FT [15] SPAL 1907 3 - 0 Frosinone [8] +0 2-0

ITB

19:00 FT [4] Pisa 1 - 1 Cosenza [16] - 3/4 1-0

ITB

19:00 FT [11] Cittadella 1 - 0 Brescia [5] +1/2 0-0

ITB

19:00 FT [2] Cremonese 0 - 1 Ascoli [6] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [17] Vicenza 2 - 1 Lecce [1] +3/4 0-0

ITB

19:00 FT 1 [12] Parma 2 - 2 Alessandria [18] - 1/4 1-1

ITB

19:00 FT [10] Ternana 1 - 0 Perugia [9] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [11] Freiburg II 4 - 1 Osnabruck [6] +1/2 1-1

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 3 - 0 Havelse [19] - 1 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [12] Meppen 2 - 4 Wurzburger [18] +0 2-1

DUC3

19:00 FT [16] Verl 3 - 0 Wehen [8] - 1/4 2-0

DUC3

19:00 FT [14] Hallescher 1 - 1 Vik.Koln [13] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [3] Kaiserslautern 1 - 3 B.Dortmund II [9] - 1 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [20] Rosenheim 2 - 2 Schweinfurt [5] +1 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [14] Heimstetten 4 - 3 Augsburg II [9] +0 2-0

DUC4BA

19:00 FT [19] Schalding Hein. 1 - 3 Buchbach [12] - 1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [10] VfB Eichstatt 2 - 2 Wacker Burghausen [3] +1/2 0-1

DUC4DB

19:00 FT [3] Lok.Leipzig 0 - 2 Hertha Berlin II [10] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [2] SSV Ulm 0 - 0 TSV Steinbach [4] - 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] Koblenz 2 - 0 Giessen [19] - 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 1 - 2 FSV Frankfurt [15] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [8] Hessen Kassel 4 - 0 TSG Balingen [9] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [1] Elversberg 2 - 1 Stuttgart II [11] - 1 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [5] Fortuna Koln 0 - 0 A.Aachen [12] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [3] Wuppertaler 1 - 0 M.gladbach II [13] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT 1 [15] SV Straelen 2 - 1 Sportfreunde Lotte [18] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [20] Homberg 2 - 1 Wiedenbruck [8] +1/2 2-0

DUC4T

19:00 FT [14] Lippstadt 1 - 1 Bonner SC [16] +0 0-1

DUC4T

19:00 FT [11] RW Ahlen 2 - 1 Rodinghausen [6] +1/4 1-1

FINB

19:00 FT [10] PIF Parainen 2 - 3 MP Mikkeli [6] +1/4 1-1

FINB

19:00 FT [1] Gnistan 1 - 1 EIF Ekenas [4] +0 0-0

DENB

19:00 FT 1 [10] Vendsyssel FF 0 - 1 Hobro I.K. [9] - 1/4 0-1

CZEU19

19:30 FT [13] Slovacko U19 2 - 0 Vik. Plzen U19 [6] -

AUTB

19:30 FT 1 [16] Dornbirn 2 - 1 Rapid Wien II [11] +1/4 1-1

AUTB

19:30 FT [3] Blau Weiss Linz 1 - 1 Aust Lustenau [1] - 1/4 1-0

HUNA

19:45 FT [3] Puskas Akademia 3 - 1 Mezokovesdi SE [10] - 1 2-1

ITA

20:00 FT 2 [18] Cagliari 1 - 2 Verona [9] 4 +0 0-2

ITA

20:00 FT [3] Napoli 6 - 1 Sassuolo [11] 3 - 1 1/2 4-0

DUC4B

20:00 FT [B-3] SSV Jeddeloh 1 - 1 Phonix Lubeck [A-8] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-10] Oberneuland 0 - 6 Ein. Norderstedt [A-7] +1 0-2

PHB

20:00 FT [3] Auxerre 1 - 0 Dunkerque [19] - 1 1/4 0-0

BDNB

20:00 FT [14] CD Estrela 0 - 2 Penafiel [7] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [10] Spartak Moscow B 0 - 4 Neftekhimik Nizh [8] +0 0-3

NGB

20:00 FT [6] Alania Vla 2 - 2 Akron Togliatti [9] - 1 1/4 1-0

NGB

20:00 FT 1 [16] Volgar Astrakhan 2 - 2 Baltika [7] +1/2 2-1

POLA

20:00 FT [12] Jagiellonia 1 - 1 Slask Wroclaw [15] +0 0-0

BLRA

20:00 FT [8] FK Slutsk 1 - 0 Slavia Mozyr [6] - 1/4 0-0

BIHA

20:00 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 0 NK Posusje [8] 0-0

LATA

20:00 FT [9] Tukums/Salaspils 0 - 1 BFC Daugava [6] 0-0

MDVA

20:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 0 - 1 Zimbru [7] 0-0

TNKA

20:00 FT [3] Konyaspor 1 - 2 Fatih Karagumruk [8] - 3/4 1-0

TNKA

20:00 FT [11] Kasimpasa 2 - 3 Istanbul BB [4] +0 1-2

TDA

20:00 FT [4] Djurgardens 4 - 0 Sirius [9] - 1 1/4 2-0

TDB

20:00 FT [7] Eskilstuna City 1 - 2 Skovde [3] - 3/4 1-2

TDB

20:00 FT [9] Trelleborgs 2 - 2 Brage [2] - 1/4 0-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 2 - 3 Fredericia [5] +1/2 1-1

DUC4B

20:10 FT [B-5] Rehden 4 - 0 Heider SV [A-11] - 1 1/4 2-0

DUA

20:30 FT 2 [14] Augsburg 1 - 4 FC Koln [7] 4 +1/4 0-2

DUA

20:30 FT 3 [17] A.Bielefeld 1 - 1 Hertha Berlin [16] 1 +0 0-0

DUA

20:30 FT 4 [2] B.Dortmund 3 - 4 Bochum [13] 3 - 1 1/4 2-2

DUA

20:30 FT [8] Mainz 3 - 1 Bayern Munich [1] 4 +1 2-1

DUA

20:30 FT 3 [15] Stuttgart 1 - 1 Wolfsburg [12] 2 - 1/2 0-1

NGA

20:30 FT [5] Krasnodar 2 - 1 Rostov [10] +0 2-1

UZBA

20:30 FT [8] Bunyodkor 1 - 5 Olympic FK [12] - 1 1/4 1-3

UZBA

20:40 FT [13] Dinamo Samarkand 1 - 1 Neftchi [11] - 1/4 1-1

ACL

21:00 FT 1 [G-4] Ceres FC 0 - 3 Melbourne City [G-2] +2 1/4 0-1

ANHA

21:00 FT 4 [14] Aston Villa 2 - 0 Norwich [20] 1 - 1 1/4 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [15] Southampton 1 - 2 Crystal Palace [12] 3 +0 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [19] Watford 1 - 2 Burnley [18] 1 +0 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [10] Wolves 0 - 3 Brighton [9] 1 +0 0-1

ANHB

21:00 FT [4] Nottingham Forest 5 - 1 Swansea City [15] - 1 1-1

ANHB

21:00 FT [16] Blackpool 0 - 2 Derby County [17] - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [8] Blackburn Rovers 0 - 3 Bournemouth [2] +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [18] Bristol City 5 - 0 Hull City [20] - 1/4 3-0

ANHB

21:00 FT [19] Cardiff City 1 - 1 Birmingham [21] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [12] Coventry 1 - 2 Huddersfield [3] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [7] Middlesbrough 3 - 1 Stoke City [14] - 1/2 2-0

ANHB

21:00 FT [9] Millwall 3 - 0 Peterborough Utd [23] - 1 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [22] Reading 0 - 1 West Brom [10] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Tranmere Rovers 2 - 0 Oldham [23] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT [18] Rochdale 3 - 4 Bristol Rovers [3] +1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT [6] Swindon 2 - 1 Barrow [22] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT [20] Carlisle 2 - 1 Stevenage [21] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 1 - 3 Harrogate Town [19] - 1 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [12] Crawley Town 0 - 2 Leyton Orient [13] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [8] Sutton Utd 1 - 4 Bradford City [14] - 3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [15] Colchester Utd 2 - 2 Walsall [16] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [4] Northampton 1 - 1 Exeter City [2] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 1 - 1 Hartlepool [17] +3/4 0-0

TBNB

21:00 FT [7] Real Oviedo 3 - 0 Mirandes [15] - 1/2 1-0

DUC4BA

21:00 FT [13] FC Pipinsried 1 - 0 TSV 1896 Rain [15] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [11] St. Johnstone 0 - 1 St. Mirren [10] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [9] Aberdeen 1 - 0 Dundee [12] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [4] Dundee Utd 1 - 0 Motherwell [6] +0 1-0

SCOA

21:00 FT [3] Hearts 0 - 0 Ross County [5] - 1 0-0

SCOA

21:00 FT [8] Livingston 1 - 0 Hibernian [7] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 2 - 3 Cove Rangers [1] +1 2-1

SCO2

21:00 FT [2] Airdrieonians 1 - 1 Peterhead [7] - 3/4 0-1

SCO2

21:00 FT [4] Queen's Park 1 - 1 Falkirk [6] - 1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [9] Dumbarton 2 - 1 Clyde [8] - 1/4 1-1

SCO2

21:00 FT 1 [5] Alloa Athletic 4 - 1 Montrose [3] - 1/4 1-1

BDNA

21:00 FT [15] Arouca 1 - 0 Portimonense [12] - 1/2 0-0

NGB

21:00 FT 1 [15] Olim. Dolgiye Prudy 1 - 0 Tom Tomsk [14] - 1/4 0-0

ESTA

21:00 FT [9] Vaprus Parnu 0 - 1 Nomme Kalju [3] 0-0

LITA

21:00 FT [6] Kauno Zalgiris 2 - 1 FK Panevezys [1] 0-1

LUXA

21:00 FT [7] Racing Union 2 - 1 Victoria Rosport [9] 0-1

MNEA

21:00 FT [6] FK Jerezo 1 - 2 Mornar Bar [5] 1-2

MNEA

21:00 FT [8] Rudar 1 - 0 OFK Petrovac [7] 1-0

SRBA

21:00 FT [12] FK Novi Pazar 2 - 1 FK Radnicki 1923 [14] 0-1

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 1 - 0 C. Budejovice [10] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 3 - 1 Banik Ostrava [5] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 0 - 2 Sigma Olomouc [8] - 1/4 0-1

TBNA

21:15 FT 2 [1] Real Madrid 4 - 0 Espanyol [14] - 1 1/4 2-0

ITB

21:15 FT [13] Reggina 1 - 4 Como [14] +0 0-2

ITA3

21:30 FT [C-1] Bari 1 - 2 Alto Adige [A-1] +0 1-0

BDNB

21:30 FT [8] Leixoes 0 - 1 Nacional Madeira [6] - 1/4 0-1

BIHA

21:30 FT [11] Rudar Prijedor 1 - 0 Sloboda Tuzla [10] 0-0

BULA

21:30 FT [5] Levski Sofia 2 - 0 Botev Plovdiv [3] - 1 2-0

GREA

21:30 FT [7] OFI Creta 0 - 1 Panetolikos [9] - 1/2 0-0

ALBA

21:45 FT [7] Kastrioti Kruje 2 - 1 Egnatia Rrogozhine [8] 0-0

ALBA

21:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 1 - 0 Skenderbeu [10] 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-9] San Fernando 0 - 2 Barcelona B [A2-11] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-18] Tudelano 1 - 1 Salamanca [A1-8] +1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-9] Badajoz 1 - 0 Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 0-0

PHA

22:00 FT 1 [7] Lens 2 - 2 Nantes [9] - 3/4 0-2

BIHA

22:00 FT [3] Borac Banja Luka 1 - 0 Sarajevo [4] 1-0

MKDA

22:00 FT 1 [7] Bregalnica Stip 4 - 1 Shkupi [1] 1-1

MKDA

22:00 FT [3] Shkendija 1 - 0 Rabotnicki [8] 0-0

CROA

22:00 FT [7] Slaven Belupo 2 - 1 HNK Gorica [6] +0 0-1

HUNA

22:00 FT [9] Budapest Honved 1 - 1 Kisvarda FC [2] - 1/4 1-0

MDVA

22:00 FT [2] Petrocub 3 - 2 FC Balti [5] 2-1

MNEA

22:00 FT 1 [9] Zeta 1 - 0 FK Podgorica [10] 1-0

CZEB

22:00 FT [3] Opava 3 - 1 Varnsdorf [6] - 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [4] SK Lisen 2 - 0 SK Prostejov [11] - 1 1-0

CYPA

22:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 0 PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/4 0-0

ARGLC

22:00 FT [A-11] Atletico Tucuman 3 - 0 Talleres Cordoba [A-12] - 1/4 2-0

POLA

22:30 FT [13] Zaglebie Lubin 2 - 2 Lechia GD [4] +0 0-2

ISRA

22:30 FT [10] Hapoel Haifa 0 - 2 Hapoel Jerusalem [12] +1/4 0-0

ISRA

22:30 FT [11] Beitar Jerusalem 2 - 2 Maccabi P.Tikva [13] +0 2-1

ISRA

22:30 FT [14] Hapoel Nof HaGalil 0 - 2 Hapoel Hadera [9] - 1/2 0-1

SLOA

22:30 FT [9] Tabor Sezana 1 - 2 NK Radomlje [6] +0 0-1

C1W

22:59 FT [1-2] Wolfsburg Nữ 2 - 0 Barcelona Nữ [3-1] +1 1/2 0-0

ITA

22:59 FT [15] Sampdoria 1 - 0 Genoa [19] +0 1-0

BDNA

22:59 FT 1 [10] Maritimo 0 - 1 Benfica [3] +1 0-1

NGB

22:59 FT [12] Kuban 2 - 1 Rotor Volgograd [18] - 1/2 2-0

POLB

22:59 FT [4] Korona Kielce 2 - 1 Gornik Polkowice [17] - 1/2 0-1

LITA

22:59 FT [7] Siauliai 0 - 1