KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 01/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [22] Grulla Morioka 1 - 2 Roas. Kumamoto [5] +1/4 0-1

NHATB

11:00 FT [4] Okayama 2 - 1 Tokyo Verdy [11] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Nara Club 2 - 2 Criacao Shinjuku [16] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [15] MIO Biwako 1 - 1 Sony Sendai [13] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Maruyasu Okazaki 1 - 0 Tokyo Musashino [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [4] FC Osaka 1 - 1 Verspah Oita [3] 1-0

NHATJFL

11:00 FT 1 [14] Kagura Shimane 0 - 0 Honda FC [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Reinmeer Aomori 1 - 2 Honda Lock [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [12] Suzuka Point Getters 3 - 2 TIAMO Hirakata [10] 1-2

NHATW

11:00 FT [10] Ehime FC Nữ 1 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [7] 0-1

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 0 - 0 NGU Loverledge Nữ [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 1 Sperenza Osaka Nữ [12] 0-1

NHATW

11:00 FT [8] Gunma W. Star Nữ 1 - 1 AS Harima Albion Nữ [6] 0-0

AUSBPL

12:00 FT [3] Samford Rang. 3 - 3 Albany Creek [2] 2-2

AUSBPL

12:00 FT [1] Surfers Paradise 4 - 3 North Star [8] 2-1

AUSNSW

12:00 FT 1 [5] Blacktown City 1 - 0 Sutherland Sharks [10] - 1 1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [9] Sydney Utd 1 - 6 Sydney FC U21 [2] - 1/2 0-3

AUSSL

12:00 FT [9] Adelaide Utd U21 5 - 2 White City W. [8] +1/2 2-1

AUSVPL

12:00 FT [9] St Albans Saints 1 - 2 Dandenong Th. [8] +1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 2 - 0 V-Varen Nagasaki [12] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Thespa Kusatsu 3 - 3 Yokohama FC [3] +1/2 0-3

NHATB

12:00 FT [7] Machida Zelvia 0 - 2 Tokushima Vortis [14] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [10] Zweigen Kan. 1 - 2 Omiya Ardija [20] - 1/4 0-1

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 3 - 1 Nittaidai FIELDS (W) [9] 2-0

HQ3

12:00 FT [2] Siheung Citizen 1 - 1 Paju Citizen [3] 1-0

AUSNSW

13:00 FT [7] Rockdale City 4 - 2 North Shore Mariners [11] - 1 2-2

HQ3

13:00 FT [12] Daejeon Korail 0 - 1 Mokpo City [13] 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Hwaseong FC 0 - 0 Ulsan Citizen [11] - 1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [16] Dangjin Citizen 1 - 1 Changwon City [1] 1-1

HQ3

13:00 FT [6] Gyeongju KHNP 1 - 2 Gangneung City [8] - 1 0-0

HQ3

13:00 FT [9] Busan Transp. 1 - 1 Cheonan City [15] +0 0-0

AUSA

13:05 FT [7] Macarthur FC 0 - 3 Newcastle Jets [9] - 1/2 0-1

NHATB

14:00 FT [1] Vegalta Sendai 3 - 1 Blaublitz Akita [9] - 1/2 1-1

AUSNSW

14:15 FT [6] Sydney Olympic 0 - 4 APIA Tigers [4] - 1/4 0-0

AUSQSL

15:00 FT [2] Olympic FC QLD 6 - 1 Peninsula Power [3] +0 4-1

TBN3

17:00 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 2 Linares Deportivo [A2-3] +0 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-6] Villarreal B 2 - 1 Atl. Baleares [A2-12] - 3/4 0-1

TBN3

17:00 FT 1 [A2-13] Alcoyano 0 - 0 Albacete [A2-2] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-1] Racing Santander 2 - 2 Celta Vigo II [A1-3] - 3/4 2-1

TBN3

17:00 FT [A1-6] Real Union 1 - 0 Rayo Majada. [A1-13] - 1/4 0-0

BDNB

17:00 FT [12] Vilafranquense 1 - 2 Benfica B [5] +0 1-0

KAZA

17:00 FT [1] Astana 3 - 3 Turan (KAZ) [11] - 1 1/2 1-3

HLA

17:15 FT [8] Heerenveen 3 - 3 Cambuur [9] - 1/2 2-1

ITA

17:30 FT 3 [4] Juventus 2 - 1 Venezia [20] 3 - 1 1/2 1-0

POLB

17:40 FT [9] Podbeskidzie 0 - 2 Zaglebie Sosno [15] - 3/4 0-0

ACL

18:00 FT [J-2] Kitchee 2 - 2 Vissel Kobe [J-1] +1/2 1-1

ACL

18:00 FT [H-3] HA Gia Lai 1 - 0 Sydney FC [H-4] +1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [14] Ger.Halberstadt 3 - 0 Tasmania Berlin [19] - 1 1/4 1-0

PHA

18:00 FT [15] Troyes 3 - 0 Lille [10] 4 2 +1/4 1-0

SCOA

18:00 FT [1] Celtic 1 - 1 Rangers [2] - 1/2 1-0

NGA

18:00 FT [9] Spartak Moscow 2 - 1 Krylya Sovetov [8] - 3/4 0-1

LATA

18:00 FT [1] Valmiera / BSS 3 - 0 Riga FC [4] 3-0

TDB

18:00 FT [12] Vasteras 2 - 1 Orebro [7] - 1/4 2-1

THAA

18:00 FT [3] Bangkok Utd 5 - 2 Suphanburi [14] - 1 1/2 1-1

THAA

18:00 FT [11] Nakhon Ratch. 2 - 0 Muang Thong Utd [4] +1 1/4 0-0

CZEB

18:15 FT [2] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 2 Brno [1] 1-1

BIA

18:30 FT [4] Antwerpen 0 - 0 Union Saint-Gilloise [1] +1/2 0-0

ESTA

18:30 FT [4] Paide Linname. 7 - 0 Tallinna Kalev [9] 3-0

BDNB

18:45 FT [4] Feirense 1 - 2 Trofense [13] +0 0-2

ANHU23

19:00 FT [2-12] Middlesbrough U23 2 - 1 Reading U23 [2-14] 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-9] Blackburn U23 4 - 3 Chelsea U23 [1-12] 2-3

TBNA

19:00 FT 4 [13] Elche 1 - 1 Osasuna [10] 2 +0 0-0

TBNB

19:00 FT [20] Amorebieta 2 - 1 Fuenlabrada [21] - 3/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 1 - 0 Atlas Delmenhorst [B-7] - 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 2 - 2 Oldenburg 1897 [B-1] +3/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [2] Bayern Munich II 2 - 1 Greuther Furth II [17] - 1 3/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [5] Mainz II 4 - 1 Pirmasens [18] - 1 2-1

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 1 - 0 Sonnenhof [16] - 1 1/4 0-0

KAZA

19:00 FT [3] Atyrau 2 - 1 Ordabasy [8] +0 1-1

LITA

19:00 FT [8] Banga 0 - 1 Suduva [4] +1 0-1

DENA

19:00 FT [8] Odense BK 1 - 0 Aarhus AGF [10] - 1/2 1-0

DENA

19:00 FT [11] Vejle 0 - 3 Sonderjyske [12] - 1/2 0-2

DENB

19:00 FT 1 [12] Jammerbugt 0 - 3 HB Koge [7] +1/4 0-2

THAA

19:00 FT [8] Port FC 3 - 0 Nong Bua Pitchaya [5] - 1/2 0-0

TSA

19:15 FT [7] Sion 1 - 2 Young Boys [3] +1 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-5] Lecco 0 - 2 Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 0-1

HLA

19:30 FT [13] Go Ahead Eagles 1 - 2 Vitesse Arnhem [6] +0 1-1

HLA

19:30 FT [2] PSV Eindhoven 4 - 2 Willem II [17] - 2 1/4 3-1

HUNA

19:30 FT [8] Zalaegerzseg 2 - 3 MTK Budapest [11] - 3/4 0-1

ANHA

20:00 FT 3 [16] Everton 1 - 0 Chelsea [3] 5 +3/4 0-0

ANHA

20:00 FT 2 [4] Tottenham 3 - 1 Leicester City [8] 3 - 1 1/2 1-0

ANHU23

20:00 FT [2-7] Southampton U23 1 - 0 Sunderland U23 [2-13] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-4] Liverpool U23 3 - 1 Man Utd U23 [1-6] 2-1

ITA

20:00 FT 2 5 [14] Empoli 1 - 3 Torino [10] 2 +0 0-0

ITA

20:00 FT 1 [1] AC Milan 1 - 0 Fiorentina [7] 3 - 1 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-9] Hannoverscher SC 1 - 5 Drochtersen/Assel [A-6] +3/4 1-4

DUC4B

20:00 FT 1 [B-8] Luneburger SK 1 - 1 Altona 93 [A-10] - 1/2 1-1

PHA

20:00 FT 1 2 [11] Stade Brestois 2 - 0 Clermont [17] 2 +0 0-0

PHA

20:00 FT 2 [16] Lorient 1 - 2 Stade Reims [12] 1 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 2 [3] Monaco 2 - 0 Angers [14] 2 - 1 1/2 1-0

PHA

20:00 FT 2 [13] Montpellier 2 - 2 Metz [19] 3 - 3/4 0-1

BDNB

20:00 FT [1] Rio Ave 1 - 0 Casa Pia AC [2] +0 1-0

POLA

20:00 FT [16] Nieciecza 1 - 0 Wisla Plock [7] - 1/4 0-0

POLB

20:00 FT [18] GKS Jastrzebie 1 - 3 Odra Opole [5] +1/4 0-2

POLB

20:00 FT [11] Resovia 4 - 1 Arka Gdynia [3] +1/4 0-1

BLRA

20:00 FT [6] Isloch 2 - 0 FK Minsk [4] - 1/4 2-0

LATA

20:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 2 - 0 Spartaks Jurmala [8] - 2 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [14] Kayserispor 2 - 3 Besiktas [6] +1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [5] Alanyaspor 2 - 1 Malatyaspor [20] - 2 1/4 0-1

TNKB

20:00 FT [6] Eyupspor 1 - 2 Istanbulspor AS [4] - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT [2] Ankaragucu 0 - 0 Samsunspor [7] - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT [11] Denizlispor 2 - 1 Genclerbirligi [13] +0 0-1

TNKB

20:00 FT [3] Bandirmaspor 0 - 2 Keciorengucu [12] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [1] Umraniyespor 4 - 1 Balikesirspor [19] - 3 3-0

TNKB

20:00 FT [18] Menemen Bld 1 - 1 Tuzlaspor [10] +1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [5] Erzurum BB 1 - 0 Kocaelispor [16] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT 1 [9] Manisa FK 1 - 3 Bursaspor [17] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT [14] Adanaspor 1 - 2 Boluspor [8] +1/4 1-1

TDA

20:00 FT [6] Mjallby AIF 2 - 1 Helsingborg [16] - 1/4 1-1

TDA

20:00 FT 1 [14] Degerfors IF 0 - 6 Elfsborg [8] +3/4 0-4

TDB

20:00 FT [16] Orgryte 0 - 2 Utsiktens BK [6] - 1/2 0-1

NGA

20:30 FT 1 [13] Khimki 1 - 1 Ufa [14] +0 1-0

UZBA

20:30 FT 1 [7] Lok. Tashkent 2 - 0 Surkhon Termiz [14] - 1 1/4 1-0

UZBA

20:30 FT 1 [4] Qyzylqum 1 - 2 Navbahor [3] - 1/4 0-1

UZBA

20:35 FT [2] Sogdiana Jizzakh 2 - 0 Metallurg Bekabad [9] - 1 1-0

ACL

21:00 FT [H-2] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Yokohama FM [H-1] +3/4 1-1

TBNB

21:00 FT [22] Alcorcon 0 - 1 Girona [5] +1/2 0-1

TBNB

21:00 FT 1 [17] Sporting Gijon 0 - 1 Ibiza-Eivissa [15] - 3/4 0-1

ITA3

21:00 FT [B-5] Pescara 2 - 2 Carrarese [B-11] - 3/4 1-2

GREA

21:00 FT [1] Olympiakos 3 - 2 Pas Giannina [6] - 1 3/4 2-1

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 1 - 0 Swift Hesperange [2] 0-0

LUXA

21:00 FT [13] Wiltz 2 - 0 Rodange 91 [15] 1-0

LUXA

21:00 FT [5] Progres Niedercorn 5 - 1 RM Hamm Benfica [16] 1-1

LUXA

21:00 FT [12] Mondorf-les. 2 - 1 Etzella Ettelbruc [10] 1-0

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 2 - 3 Fola Esch [3] 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [11] UT Petange 1 - 2 Differdange [4] 1-1

LUXA

21:00 FT [8] Jeunesse Esch 1 - 2 UNA Strassen [6] 0-1

NORC

21:00 FT [6] Molde 0 - 1 Bodo Glimt [12] 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 2 - 0 MFk Karvina [16] - 1 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [13] Bohemians 1905 0 - 1 Pardubice [15] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 3 - 0 Teplice [12] - 1/2 3-0

DENA

21:00 FT 1 [7] Randers 2 - 1 Brondby [4] - 1/2 1-1

BRAA

21:00 FT [5] Botafogo/RJ 1 - 1 Juventude/RS [18] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT 1 [11] Criciuma/SC 1 - 1 Novorizontino/SP [5] - 1/2 0-0

TBNA

21:15 FT 1 [18] Granada 1 - 1 Celta Vigo [11] 3 +0 0-0

ESTA

21:15 FT [1] Flora Tallinn 3 - 2 Tammeka Tartu [6] - 2 3/4 2-1

ITA3

21:30 FT [A-6] Pro Vercelli 0 - 0 Pergolettese [A-10] - 1/4 0-0

BDNA

21:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 1 - 1 Santa Clara [7] - 3/4 1-0

BIHA

21:30 FT [9] Leotar Trebinje 2 - 1 Velez Mostar [4] 1-0

TSA

21:30 FT [9] Luzern 3 - 0 Lausanne Sports [10] - 3/4 1-0

TSA

21:30 FT [2] Basel 0 - 2 Zurich [1] - 1/4 0-2

HLA

21:45 FT [15] Fortuna Sittard 1 - 3 Feyenoord [3] +1 1/2 0-2

LITA

21:55 FT [5] FK Riteriai 3 - 0 Dziugas FC [9] - 1 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-17] Atl. Sanluqueno 1 - 1 UE Costa Brava [A2-20] - 1 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-7] S.S. Reyes 1 - 1 Valladolid II [A1-19] - 1/2 1-1

TBN3

22:00 FT [A1-12] Cultural Leonesa 0 - 0 Zamora CF [A1-17] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-5] CD Calahorra 1 - 2 Inter de Madrid [A1-11] - 3/4 1-1

MKDA

22:00 FT [4] Makedonija 1 - 0 Academy Pandev [2] 0-0

MKDA

22:00 FT [11] Borec Veles 1 - 0 FK Skopje [9] 0-0

MKDA

22:00 FT [5] Renova 1 - 1 FC Struga [6] 0-0

MKDA

22:00 FT [12] Pelister 1 - 1 Tikves Kavadarci [10] 1-1

CROA

22:00 FT [3] NK Osijek 2 - 2 Istra 1961 [9] - 1 1/2 2-2

HUNA

22:00 FT [5] Ujpest 2 - 2 Gyirmot SE [12] - 1 1-1

SRBA

22:00 FT [10] FK Vojvodina 0 - 3 Crvena Zvezda [1] +1 3/4 0-2

CZEB

22:00 FT [8] Taborsko 3 - 0 Usti & Labem [15] - 1/2 2-0

CYPA

22:00 FT [3] Apoel FC 1 - 1 AEK Larnaka [2] - 3/4 1-1

WALC

22:00 FT [8] Penybont 2 - 3 The New Saints [5] 0-2

AUTC

22:00 FT [1] RB Salzburg 3 - 0 SV Ried [2] - 2 1-0

VENA

22:00 FT [16] UCV FC 0 - 2 Mineros Guayana [15] - 1/4 0-1

PHA

22:05 FT 1 [20] Bordeaux 0 - 1 Nice [5] 2 +1/4 0-0

ANHA

22:30 FT 2 [7] West Ham Utd 1 - 2 Arsenal [5] 2 +3/4 1-1

ITA3

22:30 FT [C-7] Foggia 2 - 0 Turris Neapolis [C-8] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-5] SS Monopoli 1 - 1 AZ Picerno [C-11] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [A-8] Juventus U23 0 - 0 Piacenza [A-9] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-7] Gubbio 1 - 0 Luchese [B-8] - 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [9] Cracovia Krakow 0 - 0 Wisla Krakow [17] - 1/4 0-0

SLOA

22:30 FT [7] Domzale 3 - 1 Aluminij [10] - 1/2 2-1

TDA

22:30 FT [1] Hacken 3 - 1 Varbergs BoIS [12] - 1 2-0

TDA

22:30 FT [15] GIF Sundsvall 0 - 2 AIK Solna [3] +1 0-0

ITA

22:59 FT 2 [12] Udinese 1 - 2 Inter Milan [2] 1 +1 1/4 0-2

ITA3

22:59 FT [B-6] Ancona 0 - 2 US Olbia [B-9] - 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [7] Akhmat Groznyi 2 - 0 CSKA Moscow [4] +0 0-0

POLB

22:59 FT [14] Puszcza Nie. 1 - 1 Katowice [8] - 1/4 0-0

BULA

22:59 FT [6] Slavia Sofia 1 - 1 Cherno More [4] +1/4 0-0

GREA

22:59 FT [5] Panathinaikos 1 - 0 Aris Salonica [4] - 1/2 1-0

ICEA

22:59 FT [11] Vestmannaeyjar 1 - 1 Leiknir Rey. [12] - 3/4 1-1

ISRA

22:59 FT [8] Ashdod 1 - 3 HIK Shmona [5] - 1/4 1-1

RMNA

22:59 FT [13] FC U Craiova 1948 1 - 0 UTA Arad [10] - 1/4 0-0

CZEB

22:59 FT [7] Jihlava 4 - 3 Vik.Zizkov [16] - 1 2-2

CYPA

22:59 FT [10] Doxa Katokopia 0 - 2 Omonia Nicosia [7] - 1/4 0-0

DENA

22:59 FT [2] Midtjylland 0 - 0 Kobenhavn [1] +0 0-0

PERA

22:59 FT [2] Alianza Atletico 2 - 1 Ayacucho FC [16] - 3/4 1-0

TBNB

23:15 FT [16] Lugo 0 - 2 Tenerife [4] +1/4 0-0

TBNB

23:15 FT [8] SD Ponferradina 4 - 2 Cartagena [9] - 1/2 3-2

TBNA

23:30 FT 2 [12] Rayo Vallecano 1 - 1 Real Sociedad [6] 1 +1/4 0-1

BIA

23:30 FT [3] Anderlecht 0 - 0 Club Brugge [2] +0 0-0

SRBA

23:30 FT [7] Backa Topola 1 - 1 FK Vozdovac [6] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-5] Sabadell 0 - 0 Gimnastic T. [A2-8] - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [16] Moreirense 1 - 2 Boavista [11] - 1/4 0-1

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 1 - 1 Vik.Plzen [2] - 3/4 0-0

MEXA

00:00 FT [11] Pumas UNAM 2 - 0 Pachuca [1] +1/4 0-0

CRCA

00:00 FT [1] Alajuelense 3 - 0 Jicaral Sercoba [10] - 1 1/4 1-0

CROA

00:05 FT [5] Lok. Zagreb 1 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 1-0

SRBA

00:05 FT [13] FK Napredak 0 - 3 FK Partizan [2] +1 1/2 0-1

ISRA

00:15 FT [4] Maccabi Netanya 3 - 0 Hap. Beer Sheva [2] +0 0-0

BLRA

00:30 FT 1 [16] Dinamo Brest 0 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk [15] 0-0

TNKA

00:30 FT [19] Goztepe 1 - 7 Rizespor [17] - 1/4 1-3

TNKA

00:30 FT [13] Galatasaray 2 - 3 Sivasspor [10] - 1/2 1-1

HLA

01:00 FT [10] RKC Waalwijk 3 - 1 Groningen [12] +0 3-0

GREA

01:00 FT [2] PAOK 1 - 1 AEK Athens [3] - 1/4 1-1

SVKA

01:00 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 0 Spartak Trnava [2] - 1/4 1-0

PERA

01:00 FT [12] Atletico Grau 0 - 1 Universitario [7] +1/4 0-0

USA

01:07 FT [Dong-2] New York City 3 - 0 San Jose EQ [Tay-11] - 1 1/2 0-0

SLOA

01:15 FT [3] O.Ljubljana 1 - 0 NK Bravo [5] - 3/4 1-0

PERA

01:15 FT [15] Carlos A. Mannucci 1 - 1 AD Tarma [13] - 1/2 0-0

RMNA

01:30 FT [1] CFR Cluj 1 - 0 Farul Constanta [6] - 1 1/4 0-0

ITA

01:45 FT [6] Roma 0 - 0 Bologna [13] 1 - 1 0-0

PHA

01:45 FT 2 [2] Marseille 0 - 3 Lyon [8] 1 - 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT 2 [2] Barcelona 2 - 1 Mallorca [17] 3 - 1 3/4 1-0

BRAA

02:00 FT [1] Corinthians/SP 1 - 0 Fortaleza/CE [20] - 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT [8] Coritiba/PR 3 - 2 Fluminense/RJ [7] 1 - 1/4 0-2

BLVA

02:00 FT 1 [B-4] Always Ready 1 - 2 Bolivar [B-1] +1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [B-5] Univ de Vinto 2 - 1 Blooming [B-2] - 1/4 0-0

COLA

02:00 FT [11] Once Caldas 0 - 1 Deportivo Cali [19] - 1/2 0-1

ECUA

02:00 FT 1 [10] Orense SC 1 - 0 Catolica Quito [2] +0 1-0

ICEA

02:15 FT [1] Breidablik 3 - 0 Hafnarfjordur [7] - 3/4 1-0

BDNA

02:30 FT [2] Sporting Lisbon 4 - 1 Gil Vicente [5] - 1 1/4 2-1

JORA

02:30 FT [6] Sahab 1 - 3 Sheikh Hussein [1] +1/4 1-2

EGYA

02:30 FT [15] El Gouna 1 - 2 Pyramids FC [2] +3/4 1-1

EGYA

02:30 FT [13] Al Masry 0 - 2 Arab Contractors [14] - 1/4 0-1

EGYA

02:30 FT [18] Al Sharqiyah 1 - 2 Zamalek SC [1] +1 1/4 0-1

USA

03:00 FT [Tay-6] Nashville FC 1 - 1 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 0-0

GHQG

03:30 FT [65] El Salvador 3 - 2 Panama [19] +1/4 1-2

PERA

03:30 FT [4] Alianza Lima 5 - 2 Carlos Stein [17] - 1 1/2 3-2

BRB

04:00 FT [14] Tombense FC/MG 1 - 1 Vasco DG/RJ [2] +0 1-0

BRC

04:00 FT [49] Altos/PI 1 - 2 Flamengo/RJ [12] +2 1/2 0-0

PARA

04:00 FT [6] Sol de America 2 - 2 Guarani CA [5] +0 1-0

USW

04:00 FT [7] Wash. Spirit Nữ 2 - 1 OL Reign Nữ [8] +1/4 1-0

MEXA

04:00 FT [10] San Luis 1 - 3 Santos Laguna [14] - 1/4 0-0

MEXB

04:00 FT 1 [2] Leones Negros UdeG 1 - 2 Atlante [7] +0 1-1

CRCA

04:00 FT [6] Sporting (CRC) 0 - 0 Guanacasteca [12] - 1 0-0

COLA

04:05 FT [17] Patriotas 1 - 2 Millonarios [1] +1/2 0-1