LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/12/2022

Lịch bóng đá trong ngày 04/12/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:00 - [7] Adelaide Utd Nữ vs Western United Nữ [1] - 1/2 -

AUSW

12:00 - [4] Melb. Victory Nữ vs Wellington Phoenix Nữ [11] - 1 3/4 -

TQB

13:00 - [12] Zibo Cuju vs Jiangxi Liansheng [11] -

TQB

13:00 - [7] Suzhou Dongwu vs Beijing Sport Univ [16] -

TQB

13:00 - [8] Nanjing City vs Shanghai Jiading [15] -

TQB

13:00 - [9] Qingdao Y.Island vs Xinjiang Tianshan [17] -

HKGA

14:00 - [10] Hồng Kông U23 vs Eastern AA [5] -

ARMA

17:00 - [4] Alashkert vs Ararat Y [6] - 3/4 -

AZEA

17:30 - [9] Kapaz vs Sumqayit [8] - 1/4 -

MLTA

17:30 - [1] Hamrun Spartans vs Santa Lucia FC [13] -

MLTA

17:30 - [14] Pieta Hotspurs vs Birkirkara [3] +1 1/2 -

TNKB

17:30 - [11] Manisa FK vs Keciorengucu [6] +0 -

GHCLB

18:00 - [835] RFC Seraing vs AEK Athens [368] -

GHCLB

18:00 - [600] Kortrijk vs SBV Excelsior [313] -

TBN3

18:00 - [A1-18] San Fernando vs Linares Deportivo [A1-7] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-6] Amorebieta vs Atl. Baleares [A2-16] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-10] Linense vs Ceuta [A1-20] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs Cornella [A2-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-12] Numancia vs Real Union [A2-14] - 3/4 -

TQA

18:00 - [13] Cangzhou Mighty Lions vs Wuhan Three T. [1] +2 -

RMNA

18:15 - [2] Farul Constanta vs Botosani [11] - 1 -

ITB

18:30 - [17] SPAL 1907 vs Modena [11] +0 -

ITA3

18:30 - [A-10] Juventus U23 vs Sangiuliano City [A-16] - 1/4 -

BULC

18:30 - [5] Ludogorets vs Levski Sofia [10] - 1/2 -

TQA

18:30 - [15] Wuhan Yangtze vs Changchun Yatai [12] - 1/4 -

TQA

18:30 - [16] Guangzhou City vs Shanghai Port [4] +2 1/4 -

GHCLB

19:00 - [891] Tenerife vs Brondby [15] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [17] Bremer SV vs Weiche Flensburg [12] +1 -

DUC4DB

19:00 - [1] RW Erfurt vs E.Cottbus [3] +0 -

DUC4DB

19:00 - [11] Greifswalder FC vs Luckenwalde [15] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [7] Makedonija vs Shkendija [3] -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs Bregalnica Stip [6] -

MKDA

19:00 - [10] Pobeda vs FK Skopje [11] -

MKDA

19:00 - [1] FC Struga vs Academy Pandev [9] -

MKDA

19:00 - [4] Tikves Kavadarci vs Sileks Kratovo [5] -

GHCLB

19:30 - [522] Cambuur vs Heracles Almelo [565] -

ANHL1

19:30 - [8] Wycombe vs Portsmouth [10] +0 -

BIB

19:30 - [9] Dender vs Beerschot-Wilrijk [3] +3/4 -

OMAA

19:40 - [4] Bahla Club vs Al Seeb [5] -

GHCLB

20:00 - [899] NAC Breda vs KV Mechelen [266] +1/4 -

TBNB

20:00 - [15] Andorra FC vs Cartagena [11] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [7] Ein. Norderstedt vs SSV Jeddeloh [4] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [10] Holstein Kiel II vs Atlas Delmenhorst [14] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [6] Phonix Lubeck vs TuS BW Lohne [13] - 1/2 -

AZEA

20:00 - [4] Zire IK vs Turan Tovuz [6] - 3/4 -

MLTA

20:00 - [4] Mosta vs Zebbug Rangers [12] - 1 1/4 -

MLTA

20:00 - [9] Valletta vs Gudja United [7] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [12] Adanaspor vs Goztepe [10] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - [553] Umraniyespor vs Partizani Tirana [645] -

ITA3

20:30 - [A-8] AC Renate vs Mantova [A-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-12] Pro Vercelli vs Pordenone [A-3] +1/2 -

ITA3

20:30 - [C-1] Catanzaro vs Virtus Francavilla [C-11] - 1 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-9] Novara vs ArzignanoChiampo [A-7] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-4] Aurora Pro Patria vs Lecco [A-5] +0 -

ITA3

20:30 - [C-13] Monterosi FC vs Viterbese Calcio [C-19] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-15] Gelbison vs Latina [C-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-2] Pro Sesto vs Piacenza [A-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-13] Padova vs AC Trento [A-14] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-11] Albinoleffe vs Virtus Verona [A-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-6] Vicenza vs Pergolettese [A-18] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-18] Messina vs AZ Picerno [C-5] +0 -

ITA3

20:30 - [A-20] Triestina vs Feralpisalo [A-1] +1/4 -

LUXA

20:30 - [1] Dudelange vs Victoria Rosport [13] -

RMNA

20:30 - [1] CFR Cluj vs Chindia Targoviste [9] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [216] Adana Demirspor vs Maccabi TA [164] -

GHCLB

21:00 - [122] Olympiakos vs Standard Liege [520] - 1/2 -

ITB

21:00 - [4] Alto Adige vs Frosinone [1] +0 -

ITB

21:00 - [20] Cosenza vs Perugia [14] +1/4 -

ITB

21:00 - [13] Ascoli vs Como [15] - 1/4 -

ITB

21:00 - [5] Bari vs Pisa [10] - 1/4 -

ITB

21:00 - [16] Brescia vs Reggina [3] +0 -

ITB

21:00 - [2] Genoa vs Cittadella [12] - 3/4 -

DUC4B

21:00 - [5] Drochtersen/Assel vs Wer.Bremen II [8] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [10] Newry City vs Portadown FC [12] - 1 -

LUXA

21:00 - [5] UT Petange vs UNA Strassen [8] -

LUXA

21:00 - [6] Differdange vs Progres Niedercorn [3] -

LUXA

21:00 - [16] Fola Esch vs Hostert [14] -

INDA

21:00 - [10] Jamshedpur vs Kerala Blasters [3] +0 -

WC

22:00 - [D-1] Pháp vs Ba Lan [C-2] - 1 1/4 -

ARMA

22:00 - [8] Shirak vs Urartu [1] +1 -

LUXA

22:00 - [2] Swift Hesperange vs Wiltz [10] -

LUXA

22:00 - [9] Mondorf-les. vs Jeunesse Esch [7] -

CYPA

22:00 - [9] Anorthosis vs Aris Limassol [4] +0 -

TBNB

22:15 - [18] Racing Santander vs Lugo [21] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - [549] Pafos FC vs Panathinaikos [123] +1 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-19] Pontevedra vs Racing Ferrol [A1-6] +1/4 -

TNKB

22:59 - [13] Altay vs Boluspor [9] +1/2 -

GHCLB

23:30 - [540] Aris Salonica vs Maccabi Haifa [547] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-20] Fidelis Andria vs Juve Stabia [C-9] +0 -

ITA3

23:30 - [C-6] SS Monopoli vs Potenza SC [C-17] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-16] Turris Neapolis vs Avellino [C-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-4] Audace Cerignola vs Crotone [C-2] +0 -

ITA3

23:30 - [C-12] Giugliano vs Foggia [C-7] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-9] S.S. Reyes vs Talavera [A1-16] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-5] Celta Vigo II vs Algeciras [A1-14] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-10] Gimnastic T. vs Sabadell [A2-15] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-5] Murcia vs Alcoyano [A2-11] - 1/4 -

ITB

00:00 - [19] Benevento vs Palermo [7] - 1/2 -

BDNLC

00:00 - [G-1] Arouca vs Leixoes [G-3] - 1/2 -

BIB

00:00 - [8] Deinze vs Beveren [2] +1/4 -

RMNA

00:00 - [13] Arges Pitesti vs Rapid Bucuresti [3] -

TBNB

00:30 - [3] Eibar vs Huesca [10] - 1/2 -

WC

02:00 - [B-1] Anh vs Senegal [A-2] - 1 -

TBNB

03:00 - [2] Levante vs Malaga [20] - 1 -

COLA

06:00 - [11] Inde.Medellin vs Pereira [17] - 1/4 -

GHCLB

18:00 Hoãn [888] Hearts vs Almeria [622] +3/4 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [18] Ger.Halberstadt vs C. Leipzig [10] +1 -

DUC4B

20:00 Hoãn [15] VfV 06 Hildesheim vs Teutonia Ottensen [9] +0 -

CYPA

01:00 Hoãn [7] Apollon Limassol vs AEL Limassol [8] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/12/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/12/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 30

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 20

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:3007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15