LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 05/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [18] Beijing BIT vs Zibo Cuju [10] +1 -

AFF16

15:00 - [C-3] Campuchia U16 vs Australia U16 [C-4] -

GHCLB

15:00 - [5] Algeciras vs Al Shabab (KSA) [4] -

GHU17

15:00 - [16] Romania U17 vs Séc U17 [15] -

TQB

15:00 - [14] Beijing Sport Univ vs Shaanxi Changan [5] +3/4 -

TQB

15:00 - [17] Liaoning Shenyang vs Shijiazhuang Gongfu [6] +1/2 -

GHCLB

15:30 - [182] Rayo Vallecano vs Valladolid [99] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - [51] Osasuna vs Burgos CF [81] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - [126] Real Sociedad vs Eibar [37] - 1/2 -

GHW

16:00 - [4] Slovakia U19 Nữ vs Séc U19 Nữ [2] +3/4 -

GHU19

16:00 - [6] Malaysia U19 vs Thái Lan U19 [3] +1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs Zenit U21 [A-3] -

TDB

16:00 - [11] Orgryte vs Eskilstuna City [7] - 1/4 -

IDNA

16:00 - [3] PSM Makassar vs Persija Jakarta [10] +0 -

MAPL

16:00 - [1] Kelantan vs FAM-MSN [10] - 1 1/2 -

TQA

16:30 - [4] Sh. Shenhua vs Changchun Yatai [13] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-1] Strogino Moscow U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

NGAU21

17:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] -

HQA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gimcheon Sangmu [11] +0 -

AUSBPL

17:15 - [5] Holland Park Hawks vs Souths Utd [6] - 1/2 -

AUSBPL

17:15 - [10] Grange Thistle vs Virginia Utd [12] - 1 1/4 -

AUSQSL

17:15 - [6] Gold Coast Utd vs Gold Coast Knights [3] +1/4 -

HQA

17:30 - [7] FC Seoul vs Jeju Utd [4] - 1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-4] Spartak Mos. U21 vs Ural U21 [A-7] -

VNA

18:00 - [4] Hải Phòng vs SHB Đà Nẵng [7] - 3/4 -

GHU19

18:30 - [1] Việt Nam U19 vs Myanmar U19 [9] - 1 3/4 -

AUSFWP

18:30 - [8] Perth Glory U21 vs Sorrento [5] +1/2 -

TQA

18:30 - [17] Hebei CFFC vs Chengdu Rongcheng [9] +1 1/2 -

TQB

18:30 - [9] Suzhou Dongwu vs Heilongjiang Ice City [7] +0 -

SINA

18:45 - [5] Hougang Utd vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

AFF16

19:00 - [C-1] Myanmar U16 vs Malaysia U16 [C-2] -

TQA

19:00 - [12] Shenzhen FC vs Zhejiang Professional [7] +3/4 -

VNA

19:15 - [6] Viettel vs BCM Bình Dương [9] - 3/4 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs HA Gia Lai [3] +1/2 -

GHU19

20:00 - [4] Uzbekistan U19 vs Iran U19 [2] -

ANHU23

20:00 - [2-5] Norwich City U23 vs Sunderland U23 [2-14] - 1 -

KAZC

20:00 - [B-2] Akzhayik Oral vs Kaisar Kyzylorda [B-1] - 1 -

MAPL

20:00 - [9] Selangor II vs UiTM FC [8] - 1/4 -

IDNA

20:30 - [6] Arema Indonesia vs PSS Sleman [9] - 3/4 -

ANHU23

21:00 - [1-2] Fulham U23 vs West Ham U23 [1-12] +0 -

NGAU21

21:00 - [B-3] Akhmat Gr. U21 vs Chertanovo U21 [B-4] -

NGAU21

21:00 - [A-2] CSKA Mos. U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

NGAU21

21:00 - [B-6] Kuban U21 vs Khimki U21 [B-8] -

NGAU21

21:00 - [B-10] FK Sochi U21 vs Lok. Moscow U21 [B-7] -

NGAU21

22:00 - [B-2] Rostov U21 vs Din. Moscow U21 [B-1] -

NGAU21

22:00 - [B-5] Krasnodar U21 vs Fakel U21 [B-9] -

KAZC

22:00 - [D-3] Turan (KAZ) vs Shakhter Kar. [D-2] +1/4 -

LITA

22:00 - [7] Siauliai vs Hegelmann Litauen [2] +1/2 -

CZEB

22:00 - [3] MFk Karvina vs Sellier&Bellot Vlasim [15] -

JORA

22:00 - [11] Sareeh vs Sheikh Hussein [3] +1/2 -

AZEA

22:30 - [9] Kapaz vs Zire IK [5] +1 -

BIHA

22:30 - [7] Velez Mostar vs Zeljeznicar [3] -

BULA

22:30 - [16] Spartak Varna vs Hebar Pazardzhik [11] - 1/4 -

SLOA

22:30 - [7] Tabor Sezana vs CM Celje [5] +3/4 -

ITC

22:45 - [13] Cagliari vs Perugia [38] - 1/2 -

GHU19

22:59 - [7] Kyrgyzstan U19 vs Afghanistan U19 [8] -

ITC

22:59 - [14] Udinese vs Feralpisalo [41] - 1 3/4 -

DUC4DB

22:59 - [14] Luckenwalde vs RW Erfurt [5] - 3/4 -

POLA

22:59 - [2] Stal Mielec vs Cracovia Krakow [5] +1/2 -

POLB

22:59 - [6] Arka Gdynia vs Sandecja [13] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [6] Tammeka Tartu vs Flora Tallinn [1] +2 1/4 -

FIN3

22:59 - [B-13] KaaPo Kaarina vs SalPa Salo [B-3] +1 3/4 -

FIN3

22:59 - [A-7] PPJ vs Lahden Reipas [A-3] +1/2 -

RMNA

22:59 - [15] Universitaea Cluj vs Petrolul Ploiesti [10] - 1/4 -

CZEB

22:59 - [4] Jihlava vs Sigma Olomouc II [5] -

CZEB

22:59 - [10] Opava vs Dukla Praha [16] +0 -

DENA

22:59 - [4] Randers vs AC Horsens [6] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [1] Horn vs Blau Weiss Linz [12] +1 -

AUTB

23:10 - [2] SKU Amstetten vs Admira [7] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [14] Austria Wien II vs Kapfenberg [15] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [3] First Vienna vs St.Polten [6] +0 -

DUB

23:30 - [10] Sandhausen vs Fort.Dusseldorf [8] +1/4 -

DUB

23:30 - [15] Greuther Furth vs Karlsruher [14] - 1/2 -

DENB

23:30 - [1] Hvidovre IF vs Hillerod [12] - 1 1/2 -

EGYA

23:30 - [18] Masr lel Maqassah vs NBE SC [7] +3/4 -

GHCLB

00:00 - [558] Omonia Nicosia vs AEK Athens [158] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [694] Mirandes vs Osasuna [51] +1/2 -

GHCLB

00:00 - [1] Huesca vs Andorra FC [15] +0 -

GHCLB

00:00 - [594] Malaga vs Al Nasr (KSA) [550] - 1/4 -

ANHU23

00:00 - [2-2] Aston Villa U23 vs Middlesbrough U23 [2-4] -

DUC3

00:00 - [8] Duisburg vs Essen [20] +0 -

DUC4B

00:00 - [4] Atlas Delmenhorst vs Holstein Kiel II [16] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [14] Heimstetten vs Schweinfurt [8] +3/4 -

DUC4DB

00:00 - [2] VSG Altglienicke vs E.Cottbus [9] +0 -

DUC4DB

00:00 - [11] SV Lichtenberg vs Ger.Halberstadt [17] - 1/4 -

DUC4T

00:00 - [16] Fortuna Koln vs Rodinghausen [4] - 1/4 -

DUC4T

00:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs A.Aachen [15] +1/2 -

SRBA

00:00 - [9] FK Vozdovac vs FK Radnicki 1923 [10] - 1/2 -

TD3

00:00 - [Norra-16] Team Thoren vs Pitea IF [Norra-3] +1 -

TD3

00:00 - [Sodra-9] BK Olympic Malmo vs GAIS [Sodra-8] +3/4 -

DENB

00:00 - [7] Helsingor vs Fredericia [10] - 1/2 -

GHCLB

00:30 - [391] Bourg Peronnas vs Red Star 93 [987] -

GHCLB

00:30 - [630] Chateauroux vs Le Puy Foot [777] -

GHCLB

00:30 - [949] Nancy vs RWD Molenbeek [384] -

DUC4B

00:30 - [5] Lubeck vs Kickers Emden [19] - 1 3/4 -

DUC4T

00:30 - [3] Preussen Munster vs FC Bocholt [17] - 1 1/2 -

BLRA

00:30 - [14] Vitebsk vs Energetik-BGU [2] +1/4 -

TSB

00:30 - [4] Schaffhausen vs Wil 1900 [1] - 1/4 -

TD3

00:30 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Ljungskile SK [Sodra-4] +1/2 -

JORA

00:30 - [1] Faisaly (JOR) vs Sahab [5] - 1 -

NPA

00:30 - [16] Cape Town City vs Mamelodi Sun. [4] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-4] Everton U23 vs Blackburn U23 [1-13] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-13] Derby County U23 vs Leeds Utd U23 [2-3] -

HLA

01:00 - [10] Heerenveen vs Sparta Rotterdam [11] - 1/2 -

HLB

01:00 - [18] Dordrecht 90 vs Roda JC [6] +1 -

HLB

01:00 - [4] VVV Venlo vs Almere City [9] +1/4 -

HLB

01:00 - [10] Den Bosch vs Eindhoven [5] +1/4 -

HLB

01:00 - [11] TOP Oss vs Utrecht U21 [20] - 1/4 -

HLB

01:00 - [1] Heracles Almelo vs ADO Den Haag [19] - 1 -

HLB

01:00 - [12] NAC Breda vs Helmond Sport [17] - 3/4 -

HLB

01:00 - [13] Willem II vs PSV Eindhoven U21 [7] - 1 -

CROA

01:00 - [8] NK Varazdin vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/2 -

HUNA

01:00 - [8] Vasas Budapest vs Paksi [3] +0 -

TNKA

01:00 - [18] Istanbulspor AS vs Trabzonspor [2] +1 -

DENA

01:00 - [10] Lyngby vs Midtjylland [7] +1/2 -

TSB

01:15 - [10] Neuchatel Xamax vs Yverdon [3] +1/4 -

TSB

01:15 - [8] Thun vs Aarau [5] - 1/4 -

DUA

01:30 - [16] Ein.Frankfurt vs Bayern Munich [1] +1 1/4 -

POLA

01:30 - [4] Legia Wars. vs Piast Gliwice [15] - 1/4 -

POLB

01:30 - [15] Odra Opole vs Wisla Krakow [1] +1/2 -

SVKA

01:30 - [8] Trencin vs Zemplin Michalovce [9] - 3/4 -

AUTB

01:30 - [8] SV Lafnitz vs Floridsdorfer AC [5] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [11] Birmingham vs Huddersfield [14] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [4] Queen's Park vs Ayr Utd [3] +0 -

BIA

01:45 - [5] Club Brugge vs Zulte-Waregem [13] - 1 1/2 -

IREA

01:45 - [2] Dundalk vs Derry City [3] - 1/4 -

IREB

01:45 - [1] Cork City vs Athlone [9] -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Waterford Utd [3] +1 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Wexford Youths [6] - 3/4 -

ANHA

02:00 - [16] Crystal Palace vs Arsenal [2] +1/2 -

ITC

02:00 - [19] Lecce vs Cittadella [18] - 3/4 -

PHA

02:00 - [7] Lyon vs Ajaccio [16] - 1 1/2 -

IREA

02:00 - [10] Finn Harps vs Drogheda Utd [8] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-3] Always Ready vs Real Santa Cruz [A-6] - 2 1/4 -

EGYA

02:00 - [15] El Gouna vs Zamalek SC [1] +1 -

ITC

02:15 - [15] Sampdoria vs Reggina [42] - 1 1/4 -

BDNA

02:15 - [2] Benfica vs Arouca [12] - 2 1/4 -

ICEB

02:15 - [11] Knat. Vesturbaejar vs Grotta [4] -

ICEB

02:15 - [5] Afturelding vs HK Kopavogur [2] +1/4 -

ICEB

02:15 - [10] Kordrengir vs Fjolnir [3] +0 -

ICEW

02:15 - [2] Breidablik Nữ vs Keflavik IF Nữ [7] -

ICEB

03:00 - [1] Fylkir vs UMF Grindavik [8] - 1 1/2 -

PARA

04:00 - [5] Resistencia SC vs Guairena FC [8] +1/4 -

VENA

04:00 - [3] Monagas vs Puerto Cabello [4] - 3/4 -

ARGA

05:00 - [2] Gimnasia LP vs Godoy Cruz [9] +0 -

BRB

05:00 - [16] Operario/PR vs Nautico/PE [20] - 1/4 -

BRB

05:00 - [19] Vila Nova/GO vs Ituano/SP [10] +0 -

MEXB

05:00 - [14] Mineros de Zac. vs Atlante [1] +1/4 -

COLA

05:45 - [15] Inde.Medellin vs La Equidad [11] - 1/2 -

URUA

06:00 - [2] Nacional(URU) vs CA Rentistas [11] - 1 1/2 -

ARGB

06:10 - [23] Deportivo Moron vs Almagro [8] - 1/4 -

PARA

06:15 - [9] General Caballero vs Tacuary FBC [10] - 1/2 -

VENA

06:15 - [1] Zamora Barinas vs Dep.Tachira [5] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [A-4] Oriente Petrolero vs CA Palmaflor [A-1] - 3/4 -

CHIB

07:00 - [2] Cobreloa vs CD Magallanes [1] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [14] Tecnico Uni. vs Cumbaya FC [13] - 3/4 -

USW

07:00 - [9] Racing Louisville Nữ vs Wash. Spirit Nữ [10] +1/4 -

ARGA

07:30 - [16] Sarmiento Junin vs Lanus [28] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [19] Banfield vs Patronato Parana [7] - 1/4 -

BRB

07:30 - [18] Guarani/SP vs Gremio/RS [2] +1/2 -

COLA

07:50 - [13] Patriotas vs Cortulua [19] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [10] Mazatlan FC vs Chivas Guad. [17] +1/4 -

USA

09:30 - [Tay-11] Vancouver WC vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/4 -

USW

09:30 - [1] Portland Tho. Nữ vs NC Courage (W) [12] -

BULA

01:00 Hoãn [7] Slavia Sofia vs Ludogorets [4] +3/4 -

IREA

02:00 Hoãn [1] Shamrock Rovers vs UC Dublin [9] - 2 -

Lịch bóng đá trong ngày 05/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0