LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 06/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 - [12] West Torrens vs White City W. [7] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [1] Campbelltown City vs Croydon Kings [6] - 1 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [9] SA Panthers vs Adelaide City [2] +1 3/4 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Metro Stars [4] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Inglewood Utd vs Floreat Athena [1] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Stirling Macedonia [2] +0 -

AUSFWP

14:00 - [6] Perth SC vs Cockburn City [10] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Perth RedStar vs Balcatta [12] - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Armadale SC [9] +1/2 -

AUSNSW

14:00 - [4] Marconi Stallions vs APIA Tigers [5] - 1/4 -

NHAT3

14:00 - [8] FC Imabari vs Yokohama SCC [18] - 1 -

AUSBPL

14:15 - [9] Magic United vs North Star [8] - 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [3] Albany Creek vs Surfers Paradise [1] -

TQB

15:00 - [16] Xinjiang Tianshan vs Kunshan FC [2] +2 3/4 -

TQB

15:00 - [11] Jiangxi Liansheng vs Nantong Zhiyun [1] +1 3/4 -

CZEB

15:15 - [11] MFK Chrudim vs Pribram [13] - 1/4 -

AUSBPL

15:15 - [2] Wynnum Wolves vs Coomera Colts [11] - 2 1/4 -

AUSQSL

15:15 - [10] Logan Light. vs Capalaba [12] - 1 1/2 -

CZEU19

15:30 - [3] Zlin U19 vs Vik. Plzen U19 [7] -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Olympic vs Cumberland Utd [11] - 1 -

IDNA

15:30 - [13] PSIS Semarang vs Barito Putera [15] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - [87] Athletic Bilbao vs Alaves [105] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [5] Jihlava U19 vs Slovacko U19 [11] -

CZEU19

16:00 - [12] Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19 [2] -

NHATA

16:00 - [2] Kashima Antlers vs Sanf Hiroshima [5] +0 -

NHATB

16:00 - [20] Grulla Morioka vs Okayama [4] +1/4 -

NHATB

16:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Tokushima Vortis [14] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [13] Ventforet Kofu vs Ryukyu [22] - 1 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs V-Varen Nagasaki [6] +0 -

VNB

16:00 - [9] Phù Đổng vs ĐT Long An [6] -

AUSQSL

16:15 - [9] Eastern Suburbs vs Brisbane City [5] +1/2 -

NHATA

16:30 - [14] Kyoto Sanga vs Kashiwa Reysol [3] +0 -

TQA

16:30 - [14] Dalian Professional vs Shanghai Port [6] +3/4 -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Balestier Kh. [7] -

AFF16

17:00 - [A-4] Singapore U16 vs Philippines U16 [A-3] -

BDNB

17:00 - [14] SC Farense vs Uniao Torreense [16] - 3/4 -

NGB

17:00 - [8] Yenisey vs Veles Moscow [17] - 3/4 -

FIN3

17:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs PK Keski Uusimaa [A-5] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [10] Nagoya Grampus vs Urawa Red [7] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [4] Cerezo Osaka vs Vissel Kobe [16] +0 -

NHATB

17:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Montedio Yama. [8] +3/4 -

NHATB

17:00 - [19] Omiya Ardija vs Yokohama FC [1] +1/2 -

NHATB

17:00 - [7] Machida Zelvia vs Oita Trinita [9] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Zweigen Kan. vs Vegalta Sendai [3] +3/4 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Gangwon [8] - 1/2 -

HQB

17:00 - [7] Seoul E-Land vs Ansan Greeners [9] - 1/2 -

VNB

17:00 - [2] Khánh Hòa vs Bình Phước [12] -

CZEU19

17:15 - [14] Hradec Kralove U19 vs Mlada Boleslav U19 [9] -

HQA

17:30 - [6] Suwon FC vs Suwon Bluewings [10] +0 -

DUB

18:00 - [6] Jahn Regensburg vs Nurnberg [13] +0 -

DUB

18:00 - [4] Hamburger vs Heidenheim [2] - 3/4 -

DUB

18:00 - [1] Paderborn 07 vs Hannover 96 [12] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [4] CZ Jena vs Viktoria Berlin [12] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [6] Chemnitzer vs Tennis Borussia B. [18] - 1 1/2 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs Tukums/Salaspils [7] - 3 -

CZEU19

18:00 - [16] Pribram U19 vs Brno U19 [6] -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs Torns IF [Sodra-13] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-5] Lindome GIF vs Angelholms [Sodra-6] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-7] Stockholm Intl vs Orebro Syrianska [Norra-1] - 1/2 -

DENB

18:00 - [4] Sonderjyske vs HB Koge [6] - 1 -

IDNA

18:00 - [1] Madura United FC vs Persik Kediri [17] - 1 -

VNA

18:00 - [5] Bình Định vs Hà Nội FC [1] +1/4 -

VNB

18:00 - [8] Cần Thơ vs Thừa Thiên Huế [7] -

ANHA

18:30 - [13] Fulham vs Liverpool [12] +1 3/4 -

ANHB

18:30 - [24] Norwich vs Wigan [15] - 3/4 -

DUC4B

18:30 - [1] Weiche Flensburg vs Bremer SV [18] - 2 -

DUC4DB

18:30 - [8] Meuselwitz vs Berliner FC Dynamo [10] +1 -

TQA

18:30 - [18] Guangzhou City vs Wuhan Three T. [1] +1 3/4 -

ANHU23

19:00 - [1-5] Arsenal U23 vs Man Utd U23 [1-14] -

DUC3

19:00 - [5] Vik.Koln vs Wehen [6] +1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Munchen 1860 vs Oldenburg 1897 [18] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [15] SpVgg Bayreuth vs Freiburg II [9] +0 -

DUC3

19:00 - [7] Meppen vs Zwickau [16] +1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Elversberg vs Saarbrucken [3] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [14] Hallescher vs Dynamo Dresden [11] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [6] Nurnberg II vs FC Pipinsried [7] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [13] Greuther Furth II vs DJK Vilzing [1] +0 -

DUC4BA

19:00 - [3] Wurzburger vs Ansbach [17] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [5] Wacker Burghausen vs Unterhaching [2] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Mainz II vs SSV Ulm [2] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Koblenz vs Homburg [1] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [6] Ein.Trier vs Astoria Walldorf [11] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [17] SGV Freiberg vs Aalen [3] -

DUC4N

19:00 - [12] Barockstadt FL vs TSV Steinbach [18] -

DUC4N

19:00 - [14] FSV Frankfurt vs TSG Balingen [8] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs Stuttgart II [5] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Wuppertaler vs Wiedenbruck [6] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [2] FC Duren vs M.gladbach II [8] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [9] Oberhausen vs SV Straelen [18] - 1 -

DUC4T

19:00 - [7] RW Ahlen vs Wattenscheid [14] - 1 -

NGA

19:00 - [16] Ural S.r. vs Spartak Moscow [1] +3/4 -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs FK Jonava [10] -

FINA

19:00 - [8] VPS Vaasa vs Ilves Tampere [9] - 1/4 -

DENB

19:00 - [3] Vendsyssel FF vs Fremad Amager [8] - 1/4 -

TQA

19:00 - [8] Tianjin Tigers vs Shandong Taishan [2] +3/4 -

BLRA

19:30 - [12] FK Slutsk vs Isloch [4] +1/2 -

AUTB

19:30 - [10] Grazer AK vs Liefering [9] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [11] Vorwarts Steyr vs Dornbirn [16] - 1/2 -

AFF16

20:00 - [A-1] Indonesia U16 vs Việt Nam U16 [A-2] -

GHU19

20:00 - [7] Kyrgyzstan U19 vs Uzbekistan U19 [4] -

DUC4B

20:00 - [12] Rehden vs Hannover II [14] +1/4 -

PHB

20:00 - [14] Saint Etienne vs Nimes [10] - 1/2 -

BDNB

20:00 - [7] Nacional Madeira vs Tondela [3] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [5] UD Oliveirense vs CD Mafra [6] +1/4 -

POLA

20:00 - [16] Lechia GD vs Korona Kielce [10] - 1 -

POLB

20:00 - [16] Gornik Leczna vs Resovia [18] - 1/4 -

KAZC

20:00 - [A-3] Atyrau vs FK Aksu [A-4] - 3/4 -

TDA

20:00 - [11] Norrkoping vs Degerfors IF [14] - 1 1/4 -

NPA

20:00 - [15] Golden Arrows vs Richards Bay [1] - 1/4 -

NPA

20:00 - [11] Marumo Gallants FC vs Stellenbosch FC [6] +0 -

NPA

20:00 - [8] Orlando Pirates vs Moroka Swallows [7] - 1/2 -

DUA

20:30 - [9] Augsburg vs Freiburg [7] +1/4 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Hertha Berlin [14] - 1/2 -

DUA

20:30 - [17] Bochum vs Mainz [6] +1/4 -

DUA

20:30 - [4] M.gladbach vs Hoffenheim [8] - 1/2 -

DUA

20:30 - [15] Wolfsburg vs Wer.Bremen [10] - 1/4 -

ARMA

20:30 - [10] FC Noah vs Lernayin Artsakh [6] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [11] Bournemouth vs Aston Villa [9] +1/2 -

ANHA

21:00 - [6] Leeds Utd vs Wolves [14] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [5] Newcastle vs Nottingham Forest [10] - 1 -

ANHA

21:00 - [4] Tottenham vs Southampton [17] - 1 1/2 -

ANHB

21:00 - [13] Swansea City vs Blackburn Rovers [1] +0 -

ANHB

21:00 - [23] Bristol City vs Sunderland [6] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Burnley vs Luton Town [21] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [7] Preston North End vs Hull City [2] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [10] QPR vs Middlesbrough [19] +0 -

ANHB

21:00 - [18] Reading vs Cardiff City [5] +0 -

ANHB

21:00 - [9] Sheffield Utd vs Millwall [4] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [16] Stoke City vs Blackpool [17] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Fleetwood Town vs Plymouth Argyle [5] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Shrewsbury vs Accrington [10] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [4] Peterborough Utd vs Morecambe [21] - 1 -

ANHL1

21:00 - [24] Milton Keynes Dons vs Sheffield Wed. [2] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Forest Green vs Ipswich [1] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Exeter City vs Port Vale [16] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Barnsley vs Cheltenham [23] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [8] Bolton vs Wycombe [18] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Burton Albion vs Bristol Rovers [3] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Charlton Athletic vs Derby County [7] +0 -

ANHL1

21:00 - [20] Oxford Utd vs Cambridge Utd [6] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Portsmouth vs Lincoln [17] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [23] Hartlepool vs Wimbledon [8] +0 -

ANHL2

21:00 - [19] Swindon vs Salford City [3] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Newport vs Walsall [2] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [6] Barrow vs Bradford City [11] +0 -

ANHL2

21:00 - [21] Crawley Town vs Leyton Orient [1] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Crewe Alexandra vs Harrogate Town [12] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Colchester Utd vs Carlisle [10] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [9] Doncaster Rovers vs Sutton Utd [13] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Gillingham vs Rochdale [24] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Grimsby vs Northampton [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [17] Mansfield vs Tranmere Rovers [15] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Stevenage vs Stockport [16] +1/4 -

DUC4B

21:00 - [7] SSV Jeddeloh vs Ein. Norderstedt [9] +0 -

SCOA

21:00 - [12] Ross County vs Celtic [1] +2 -

SCOA

21:00 - [7] Aberdeen vs St. Mirren [8] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [4] Motherwell vs St. Johnstone [9] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Kilmarnock [11] - 2 -

SCOB

21:00 - [6] Greenock Morton vs Cove Rangers [8] +0 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Hamilton [7] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [10] Arbroath vs Inverness C.T. [2] +0 -

SCOB

21:00 - [9] Raith Rovers vs Dundee [1] +1/4 -

SCO2

21:00 - [3] Airdrieonians vs Falkirk [5] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Clyde vs Peterhead [9] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [6] Alloa Athletic vs Kelty Hearts [10] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Edinburgh City vs Dunfermline [1] +3/4 -

SCO2

21:00 - [7] Montrose vs Queen of South [8] +0 -

ARMA

21:00 - [1] Alashkert vs Ararat Y [8] - 1/2 -

BIA

21:00 - [2] Genk vs Eupen [17] - 1 1/4 -

ESTA

21:00 - [10] Vaprus Parnu vs Kuressaare [5] -

ICEB

21:00 - [7] Thor Akureyri vs Vestri [9] - 1/4 -

LITA

21:00 - [1] Zalgiris vs Banga [8] -

NORA

21:00 - [2] Bodo Glimt vs Odd Grenland [12] - 2 1/4 -

FINA

21:00 - [5] Inter Turku vs Seinajoen JK [7] - 1/4 -

FINB

21:00 - [8] SJK Akatemia vs JaPS [6] - 1/2 -

FINB

21:00 - [12] PIF Parainen vs KTP Kotka [2] +3/4 -

FIN3

21:00 - [B-2] Hameenlinna vs Espoo [B-12] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [A-11] PeKa vs FC Kiffen [A-4] +3/4 -

FIN3

21:00 - [A-2] JIPPO vs Futura [A-10] -

FIN3

21:00 - [C-10] JBK vs FC Komeetat [C-9] - 2 1/4 -

CZEA

21:00 - [3] Vik.Plzen vs Pardubice [12] - 1 1/2 -

CZEA

21:00 - [10] Sigma Olomouc vs Brno [2] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [4] Slovan Liberec vs Teplice [15] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-10] Sandvikens vs Sylvia [Norra-12] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Atvidabergs [Sodra-7] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-5] Forward vs Haninge/Brand. [Norra-9] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-13] Motala AIF vs Karlstad BK [Norra-11] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-10] Oskarshamns AIK vs Oddevold [Sodra-12] +1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-15] Taby IS vs Gefle IF [Norra-2] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Trollhattan vs Tvaakers IF [Sodra-14] +0 -

UZBA

21:00 - [2] Sogdiana Jizzakh vs Pakhtakor [4] +1/4 -

BDNA

21:30 - [16] Rio Ave vs Vizela [11] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [10] Trofense vs Belenenses [18] - 1/2 -

HLA

21:30 - [16] Fortuna Sittard vs Ajax [1] +1 3/4 -

NGA

21:30 - [4] CSKA Moscow vs Fakel [12] - 1 -

BLRA

21:30 - [9] Torpedo Zhodino vs Neman Grodno [8] +1/4 -

DENA

21:30 - [1] Nordsjaelland vs Viborg [5] - 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [9] TSV Aubstadt vs Turkgucu-Ataspor [16] -

DUC4BA

22:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Illertissen [19] +1/4 -

DUC4BA

22:00 - [11] Hankofen-Hailing vs VfB Eichstatt [18] -

PHA

22:00 - [15] Strasbourg vs Monaco [6] - 1/4 -

NGB

22:00 - [15] SKA-Khabarovsk vs Akron Togliatti [16] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [4] Borac Banja Luka vs Igman Konjic [12] -

KAZC

22:00 - [C-3] Aktobe vs FK Maktaaral [C-2] - 3/4 -

MDVA

22:00 - [8] Dinamo-Auto vs Zimbru [5] -

MDVA

22:00 - [6] Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol [1] -

FIN3

22:00 - [C-6] RoPS Rovaniemi vs OLS Oulu [C-5] - 1/4 -

FIN3

22:00 - [A-1] KaPa vs FC LaPa [A-12] - 3 1/4 -

CZEB

22:00 - [12] Taborsko vs Slavia Praha B [7] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [9] SK Prostejov vs Fotbal Trinec [8] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [1] SK Lisen vs Varnsdorf [6] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] SV Ried vs Sturm Graz [3] +1/4 -

AUTA

22:00 - [12] Wolfsberger AC vs Lask [1] +1/4 -

POLA

22:30 - [14] Jagiellonia vs Radomiak Radom [6] - 1/4 -

POLB

22:30 - [10] Katowice vs Zaglebie Sosno [7] - 1/4 -

MKDA

22:30 - [1] FC Struga vs Pobeda [11] -

FINA

22:30 - [10] IFK Mariehamn vs Haka [4] +0 -

SLOA

22:30 - [9] NK Bravo vs Domzale [3] +0 -

NPA

22:30 - [5] Royal AM vs Kaizer Chiefs [12] +1/4 -

URUA

22:40 - [8] CA River Plate (URU) vs Plaza Colonia [12] - 3/4 -

ITC

22:45 - [48] Pisa vs Brescia [4] +0 -

BULA

22:45 - [12] Beroe vs Cherno More [3] +0 -

GHU19

22:59 - [5] Tajikistan U19 vs Afghanistan U19 [8] -

ITC

22:59 - [2] Spezia vs Como [50] - 1 -

AZEA

22:59 - [4] Karabakh Agdam vs Səbail FK [8] - 2 1/2 -

NORA

22:59 - [4] Rosenborg vs HamKam [13] - 1 -

FIN3

22:59 - [C-4] VIFK Vaasa vs OTP [C-11] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [12] Zlate Moravce vs Liptovsky Mikulas [10] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [11] Dukla BB vs Ruzomberok [4] +1/4 -

TSA

22:59 - [5] Servette vs Winterthur [9] - 3/4 -

JORA

22:59 - [7] S.Al.Ordon vs Ramtha [9] - 1/4 -

ARGA

22:59 - [14] Arsenal Sarandi vs Atletico Tucuman [1] +0 -

PERA

22:59 - [17] Uni.San Martin vs Alianza Atletico [8] +1/4 -

RMNA

23:00 - [16] Mioveni vs Steaua Bucuresti [12] +1 -

ARGB

23:10 - [27] San Telmo vs San Martin Tucuman [2] +1/2 -

BIA

23:15 - [8] Charleroi vs Oostende [10] - 3/4 -

BIA

23:15 - [14] Kortrijk vs Sint Truiden [16] +1/4 -

TNKA

23:15 - [15] Sivasspor vs Gaziantep B.B [7] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [18] Everton vs Chelsea [7] +1 -

DUA

23:30 - [2] B.Dortmund vs B.Leverkusen [18] - 1/4 -

BLRA

23:30 - [16] Dnepr Mogilev vs Belshina Bobruisk [11] +1/2 -

ESTA

23:30 - [3] Nomme Kalju vs Tallinna Kalev [8] - 1 1/2 -

CHIA

23:30 - [9] O Higgins vs Curico Unido [2] +0 -

EGYA

23:30 - [4] Future FC vs Ghazl Al Mahalla [14] - 1/2 -

EGYA

23:30 - [8] Pharco FC vs Ismaily SC [9] +1/4 -

HLA

23:45 - [12] Cambuur vs SBV Excelsior [3] - 1/2 -

CROA

23:55 - [2] Slaven Belupo vs Sibenik [5] - 1/2 -

SRBA

23:55 - [5] Backa Topola vs FK Novi Pazar [7] - 1 -

GHCLB

00:00 - [806] Lommel vs Gent [255] -

GHCLB

00:00 - [376] Cartagena vs Tenerife [582] +0 -

GHCLB

00:00 - [964] Vicenza vs AC Milan [88] +2 1/4 -

GHCLB

00:00 - [191] Napoli vs Espanyol [215] - 1 -

GHCLB

00:00 - [687] Racing Santander vs Real Oviedo [760] +0 -

PHB

00:00 - [13] Niort vs SC Bastia [4] +0 -

PHB

00:00 - [19] Rodez vs Bordeaux [2] -

PHB

00:00 - [17] Pau FC vs Dijon [8] +0 -

PHB

00:00 - [9] Paris FC vs Quevilly [15] - 3/4 -

PHB

00:00 - [12] Grenoble vs Sochaux [18] +1/4 -

PHB

00:00 - [6] Stade Lavallois vs Guingamp [1] +0 -

PHB

00:00 - [7] Amiens vs Annecy FC [20] +0 -

PHB

00:00 - [11] Valenciennes vs Le Havre [16] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [8] Estoril vs Famalicao [18] +0 -

BDNB

00:00 - [12] Benfica B vs Academico Viseu [15] - 1/4 -

NGA

00:00 - [8] Akhmat Groznyi vs Zenit [2] +1 1/4 -

NGA

00:00 - [7] Krasnodar vs Lok. Moscow [13] +0 -

LUXA

00:00 - [3] Etzella Ettelbruc vs UT Petange [14] -

CZEA

00:00 - [1] Bohemians 1905 vs Banik Ostrava [9] - 1/4 -

AUTA

00:30 - [11] Hartberg vs RB Salzburg [2] +1 3/4 -

GHCLB

01:00 - [31] Granada vs Malaga [594] - 1/2 -

GHCLB

01:00 - [99] Valladolid vs Lazio [351] +1/4 -

HLA

01:00 - [2] PSV Eindhoven vs Emmen [14] - 2 -

POLA

01:00 - [7] Slask Wroclaw vs Widzew Lodz [13] - 1/4 -

POLB

01:00 - [14] Chrobry Glogow vs LKS Lodz [4] +0 -

BULA

01:00 - [1] CSKA 1948 Sofia vs Botev Vratsa [9] - 1 1/2 -

HUNA

01:00 - [7] Debreceni vs Kecskemeti [4] - 3/4 -

MNEA

01:00 - [9] Jedinstvo vs OFK Petrovac [2] -

MNEA

01:00 - [3] FK Jerezo vs Arsenal Tivat [7] -

TD3

01:00 - [Norra-6] Hammarby Talang vs Vasalunds [Norra-4] +1/4 -

ARGA

01:00 - [23] Barracas Central vs Racing Club [6] +3/4 -

ARGB

01:00 - [5] Gim.Mendoza vs Tristan Suarez [35] - 3/4 -

URUA

01:00 - [14] Cerro Largo vs Wanderers [9] - 1/2 -

NPA

01:00 - [13] Maritzburg Utd vs Sekhukhune Utd [9] - 1/4 -

PERA

01:15 - [16] Academia Cantolao vs Sporting Cristal [3] +1 1/4 -

GHCLB

01:30 - [190] Inter Milan vs Villarreal [41] - 3/4 -

DUB

01:30 - [11] Hansa Rostock vs A.Bielefeld [17] - 1/4 -

IREB

01:30 - [4] Longford Town vs Cobh Ramblers [8] - 1 1/4 -

TSA

01:30 - [3] Grasshoppers vs St. Gallen [2] +1/4 -

JORA

01:30 - [4] Al Aqaba SC vs Wehdat Amman [2] +1 -

ARGB

01:30 - [32] Villa Dalmine vs Ferro Carril Oeste [20] +0 -

ARGB

01:30 - [15] Deportivo Riestra vs Sacachispas [36] - 1/2 -

BIA

01:45 - [11] KV Mechelen vs Union Saint-Gilloise [6] +1/2 -

RMNA

01:45 - [5] Rapid Bucuresti vs Arges Pitesti [13] - 3/4 -

TNKA

01:45 - [6] Besiktas vs Kayserispor [11] - 1 -

GHCLB

02:00 - [614] Girona vs Bolivar - 3/4 -

GHCLB

02:00 - [385] Real Betis vs Fiorentina [225] - 1/2 -

GHCLB

02:00 - [689] Sevilla vs Cadiz [198] - 1 1/2 -

GHCLB

02:00 - [210] Valencia vs Atalanta [298] +1/4 -

ITC

02:00 - [20] Empoli vs SPAL 1907 [17] - 1 -

PHA

02:00 - [10] Clermont vs PSG [1] +2 -

HLA

02:00 - [8] RKC Waalwijk vs Utrecht [9] +1/2 -

BIHA

02:00 - [2] Sarajevo vs NK Posusje [9] -

CROA

02:00 - [10] Istra 1961 vs NK Osijek [7] +3/4 -

MNEA

02:00 - [6] Mornar Bar vs Sutjeska [4] -

MNEA

02:00 - [10] Iskra Danilo vs Rudar [5] -

SRBA

02:00 - [12] Mladost Lucani vs Radnicki Nis [15] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-7] Inde. Petrolero vs Jorge Wilstermann [B-6] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [6] Cobresal vs La Serena [14] - 1 1/2 -

COLA

02:00 - [18] Envigado vs Union Magdalena [3] - 1/2 -

USA

02:00 - [Dong-11] Atlanta United vs Seattle Sounders [Tay-9] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [2] Pyramids FC vs Arab Contractors [17] - 1 1/4 -

ITC

02:15 - [6] Torino vs Palermo [49] - 1 -

BDNA

02:30 - [1] Porto vs Maritimo [17] - 2 -

BRA

02:30 - [13] Botafogo/RJ vs Ceara/CE [14] - 1/4 -

BRA

02:30 - [20] Juventude/RS vs America/MG [10] - 1/4 -

BRB

02:30 - [3] Bahia/BA vs CSA/AL [17] - 3/4 -

ARGB

02:40 - [6] Estudiantes BsAs vs Guillermo [17] - 1/2 -

ECUA

03:00 - [9] Orense SC vs Independiente JT [2] +0 -

PERA

03:30 - [6] Binacional vs Ayacucho FC [19] - 3/4 -

ARGA

04:00 - [24] Talleres Cordoba vs Argentinos Jun. [4] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [10] Union Santa Fe vs Velez Sarsfield [26] - 1/2 -

PARA

04:00 - [12] 12 de Octubre vs Libertad [1] +1 1/4 -

VENA

04:00 - [13] Mineros Guayana vs Metropolitano [2] +1/4 -

ARGB

04:05 - [29] Temperley vs Nueva Chicago [31] - 1/2 -

COLA

04:05 - [16] Deportes Tolima vs Jag de Cordoba [10] - 1 -

BLVA

04:15 - [A-5] CD Guabira vs Royal Pari [B-4] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [8] Everton CD vs Univ. Catolica(CHL) [11] +0 -

CRCA

04:30 - [A-2] Puntarenas vs Perez Zeledon [B-3] - 1/2 -

BRA

05:00 - [19] Atletico/GO vs Bragantino/SP [9] +1/4 -

BRA

05:00 - [17] Avai/SC vs Corinthians/SP [3] +0 -

BRB

05:00 - [9] Novorizontino/SP vs Londrina/PR [6] - 1/4 -

BRB

05:00 - [1] Cruzeiro/MG vs Tombense FC/MG [12] - 1 -

ECUA

05:30 - [8] Guayaquil City vs Macara [16] +1/4 -

URUA

05:30 - [15] Sportivo Cerrito vs Boston River [4] +1/2 -

PERA

06:00 - [2] Sport Huancayo vs AD Tarma [15] - 1 1/4 -

USA

06:00 - [Dong-13] Charlotte FC vs Chicago Fire [Dong-10] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs Pittsburgh R. [A-5] +1/2 -

COLA

06:10 - [7] Alianza Petrolera vs Atl. Nacional [9] +1/4 -

PARA

06:15 - [2] Cerro Porteno vs Nacional(PAR) [6] -

VENA

06:15 - [8] Caracas vs Hermanos Colmenares [9] - 3/4 -

BRA

06:30 - [11] Sao Paulo/SP vs Flamengo/RJ [2] +1/4 -

USA

06:30 - [Dong-5] Columbus Crew vs New York City [Dong-2] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-14] D.C. Utd vs New York RB [Dong-4] +1/2 -

USA

06:30 - [Dong-7] Cincinnati vs Philadelphia Union [Dong-1] +0 -

USA

06:30 - [Dong-3] CF Montreal vs Inter Miami [Dong-9] - 1 -

USA

06:30 - [Dong-8] Orlando City vs New England [Dong-6] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-11] Loudoun United vs LA Galaxy II [B-8] +1/2 -

USB

06:30 - [A-2] Tampa Bay Rowdies vs Detroit City FC [A-7] - 1 1/4 -

CRCA

06:30 - [A-5] Sporting (CRC) vs Herediano [A-1] +0 -

BLVA

06:45 - [B-2] Blooming vs Real Tomayapo [B-8] - 1 -

ARGA

07:00 - [11] Boca Juniors vs CA Platense [8] - 3/4 -

CHIB

07:00 - [8] U.Concepcion vs Dep. Copiapo [4] -

CHIB

07:00 - [11] Temuco vs Puerto Montt [6] -

USA

07:00 - [Tay-8] Nashville FC vs Toronto [Dong-12] - 3/4 -

USB

07:00 - [A-1] Louisville City vs Ch. Battery [A-12] - 1 3/4 -

USB

07:00 - [A-4] Birmingham Legion vs Atlanta United II [A-13] - 1 3/4 -

MEXA

07:05 - [2] Monterrey vs Club Leon [11] - 1 -

USA

07:35 - [Tay-14] Sporting Kansas vs LA Galaxy [Tay-6] +0 -

USB

07:35 - [A-3] Memphis 901 vs Hartford Athletic [A-10] - 1 1/4 -

ECUA

08:00 - [11] Delfin SC vs Emelec [5] +0 -

USA

08:00 - [Tay-10] Colorado Rapids vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1 -

USA

08:00 - [Tay-2] Austin FC vs San Jose EQ [Tay-13] - 1 -

COLA

08:15 - [1] Millonarios vs Deportivo Cali [20] - 1 1/4 -

USB

09:00 - [B-12] Orange County SC vs Colorado Springs [B-3] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs SA Scorpions [B-1] +0 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs El Paso Locomotive [B-6] +0 -

CRCA

09:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Alajuelense [A-3] +1/4 -

CRCA

09:00 - [B-2] Dep. Saprissa vs Cartagines [B-6] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [8] Santos Laguna vs Cruz Azul [15] - 1/4 -

USB

09:15 - [B-5] New Mexico United vs Miami FC [A-6] - 1/2 -

USA

09:30 - [Tay-7] Portland Timbers vs Dallas [Tay-3] - 1/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Las Vegas Lights [B-7] - 1 -

USB

10:00 - [B-4] Sacramento vs Rio Grande Valley [B-13] -

USA

10:30 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Los Angeles FC [Tay-1] +0 -

AUSBPL

15:15 Hoãn [7] Taringa Rovers vs Samford Rang. [4] +1/4 -

NHATA

17:00 Hoãn [13] Avispa Fukuoka vs Gamba Osaka [17] - 1/4 -

GHCLB

17:59 Hoãn [153] Aris Limassol vs PAOK [223] -

DUC4N

19:00 Hoãn [1] Homburg vs TSG Balingen [8] -

BLRA

21:00 Hoãn [6] Shakhter Soligo. vs Dinamo Brest [15] -

BIHA

22:00 Hoãn [6] FK Sloga Doboj vs Zrinjski [11] -

HUNA

22:45 Hoãn [6] Zalaegerzseg vs Ferencvaros [1] -

SRBA

23:00 Hoãn [3] FK Vojvodina vs Crvena Zvezda [1] -

CROA

00:00 Hoãn [3] Hajduk Split vs HNK Gorica [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0