LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 07/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 - [2] Manly Utd vs Blacktown City [3] +1/4 -

AUSQSL

13:15 - [8] Moreton Bay Utd vs Peninsula Power [4] +1/2 -

AUSQSL

14:30 - [11] Brisbane Roar U21 vs SC Wanderers [7] +1/4 -

NHAT3

14:30 - [1] Iwaki FC vs Matsumoto Yama. [4] - 1/4 -

AFF16

15:00 - [B-1] Thái Lan U16 vs Đông Timo U16 [B-3] -

AFF16

15:00 - [B-2] Lào U16 vs Brunei U16 [B-4] -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Queensland Lion [1] +0 -

CZEB

15:30 - [14] Sparta Praha B vs MFK Vyskov [2] - 3/4 -

AUTB

15:30 - [4] Sturm Graz II vs Rapid Wien II [13] - 1/4 -

GHU19

16:00 - [3] Thái Lan U19 vs Myanmar U19 [9] - 1 1/2 -

NHATA

16:00 - [8] FC Tokyo vs Shimizu S-Pulse [12] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [15] Blaublitz Akita vs Mito Hollyhock [12] +1/2 -

IDNA

16:00 - [4] Borneo FC vs Persib Bandung [14] -

VNB

16:00 - [11] Phú Thọ vs CA Nhân Dân [1] +1/2 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Tanjong Pagar [3] -

BDNB

17:00 - [2] Feirense vs CD Estrela [13] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [6] Kawasaki Fro. vs Yokohama FM [1] +0 -

NHATA

17:00 - [9] Sagan Tosu vs Jubilo Iwata [18] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [15] Shonan Bellmare vs Consa. Sapporo [11] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Thespa Kusatsu vs JEF United Chiba [10] +1/4 -

NHATB

17:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Tochigi SC [16] - 1/4 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

HQB

17:00 - [5] Chungnam Asan vs Gwangju [1] +1/4 -

VNB

17:00 - [4] Quảng Nam vs Đăk Lăk [10] - 1 -

HLA

17:15 - [15] Groningen vs Volendam [13] - 1 -

HLB

17:15 - [2] Zwolle vs De Graafschap [16] - 1/2 -

HQA

17:30 - [9] Daegu vs Incheon Utd [5] - 1/4 -

HQB

17:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Busan I'Park [11] - 1 1/4 -

POLB

17:40 - [12] GKS Tychy vs Podbeskidzie [3] +0 -

DUC3

18:00 - [13] B.Dortmund II vs Ingolstadt [2] +1/4 -

DUC4B

18:00 - [17] TuS BW Lohne vs Phonix Lubeck [13] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [1] Babelsberg vs C. Leipzig [15] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [7] Lok.Leipzig vs Hertha Berlin II [16] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [3] Berlin AK 07 vs Greifswalder FC [13] - 1/4 -

PHA

18:00 - [4] Toulouse vs Nice [12] +0 -

SCOA

18:00 - [6] Hibernian vs Hearts [3] +0 -

TDB

18:00 - [16] Ostersunds vs Landskrona [10] +0 -

DENB

18:00 - [5] Naestved BK vs Hobro I.K. [9] - 1/4 -

VNA

18:00 - [2] SL Nghệ An vs Thanh Hóa [8] - 1/2 -

VNA

18:00 - [11] Nam Định vs TP.HCM [12] - 1/4 -

VNB

18:00 - [3] Phố Hiến vs Bà Rịa Vũng Tàu [5] -

IDNA

18:15 - [2] TIRA-Persikabo vs Persis Solo FC [18] -

GHU19

18:30 - [1] Việt Nam U19 vs Malaysia U19 [6] - 3/4 -

DUB

18:30 - [16] Magdeburg vs Holstein Kiel [5] - 1/2 -

DUB

18:30 - [18] Ein.Braunschweig vs Darmstadt [3] +1/2 -

DUB

18:30 - [9] Kaiserslautern vs St. Pauli [7] - 1/4 -

BIA

18:30 - [12] Standard Liege vs Cercle Brugge [15] +0 -

TQA

18:30 - [5] Meizhou Hakka vs Wuhan Yangtze [10] - 3/4 -

TQA

18:30 - [3] Henan Songshan vs Beijing Guoan [11] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Erzgebirge Aue vs Osnabruck [12] +0 -

DUC4B

19:00 - [8] Havelse vs Hamburger II [2] +1/2 -

DUC4B

19:00 - [15] Teutonia Ottensen vs VfV 06 Hildesheim [3] - 1 -

DUC4B

19:00 - [10] Wer.Bremen II vs Drochtersen/Assel [6] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [4] Bayern Munich II vs V. Aschaffenburg [12] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [20] Augsburg II vs Buchbach [10] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [10] Hoffenheim II vs Hessen Kassel [16] +0 -

DUC4N

19:00 - [9] Wormatia Worms vs Offenbach [4] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] Schalke 04 II vs Lippstadt [5] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Kaan-Marienborn vs FC Koln II [11] +1/4 -

NGA

19:00 - [15] Torpedo Moscow vs Khimki [9] +1/4 -

KAZC

19:00 - [B-4] FK Kyzylzhar vs Caspiy Aktau [B-3] +1 1/2 -

LITA

19:00 - [6] Kauno Zalgiris vs FK Riteriai [4] - 1/2 -

TQA

19:00 - [15] Cangzhou Mighty Lions vs Guangzhou FC [16] +0 -

TSA

19:15 - [10] Zurich vs Sion [4] - 3/4 -

TSB

19:15 - [9] Vaduz vs Bellinzona [7] - 1/2 -

HLA

19:30 - [7] NEC Nijmegen vs Twente [4] +1/4 -

HLA

19:30 - [17] Vitesse Arnhem vs Feyenoord [6] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [15] RB Salzburg vs Al Ittihad (KSA) -

ANHA

20:00 - [15] Leicester City vs Brentford [3] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [20] Man Utd vs Brighton [8] - 3/4 -

ANHU23

20:00 - [1-11] Liverpool U23 vs Man City U23 [1-3] -

DUC3

20:00 - [19] Verl vs Waldhof Man. [10] +1/2 -

PHA

20:00 - [11] Angers vs Nantes [13] +1/4 -

PHA

20:00 - [5] Lens vs Stade Brestois [14] - 1 -

PHA

20:00 - [2] Lille vs Auxerre [18] - 1 -

PHA

20:00 - [9] Montpellier vs Troyes [19] - 1/4 -

NGB

20:00 - [14] Rodina Moscow vs Volgar Astrakhan [3] - 1/4 -

NGB

20:00 - [10] Ufa vs Alania Vla [2] - 1/4 -

AZEA

20:00 - [7] Keşla FK vs Neftchi Baku [2] +3/4 -

POLA

20:00 - [12] Warta Poznan vs Pogon Szczecin [3] +1/2 -

POLB

20:00 - [8] Skra Czestochowa vs Nieciecza [5] +1/2 -

BLRA

20:00 - [7] Gomel vs Arsenal Dzyarzhynsk [13] -

KAZC

20:00 - [D-1] Astana vs Zhetysu Taldykorgan [D-4] - 1 3/4 -

LATA

20:00 - [4] Riga FC vs METTA/LU Riga [10] - 2 1/4 -

NORB

20:00 - [7] Raufoss IL vs Stjordals Blink [15] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [5] Stabaek vs Brann [1] +1/2 -

NORB

20:00 - [6] Sogndal vs KFUM Oslo [4] +1/4 -

FINA

20:00 - [1] KuPS vs Honka [2] - 1/2 -

RMNA

20:00 - [7] Sepsi OSK vs UTA Arad [11] - 3/4 -

TDA

20:00 - [7] Kalmar vs AIK Solna [5] +0 -

TDA

20:00 - [3] Hammarby vs GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 -

TDA

20:00 - [9] Sirius vs Malmo [4] +1 -

TDB

20:00 - [1] Halmstads vs Dalkurd FF [15] - 1 1/4 -

DENB

20:00 - [2] Vejle vs Nykobing [11] - 1 1/2 -

NPA

20:00 - [2] TS Galaxy vs Amazulu [3] +0 -

URUA

20:15 - [7] CA Fenix vs CA Torque [13] +0 -

DUA

20:30 - [12] Stuttgart vs Leipzig [11] +1/2 -

ARMA

20:30 - [2] Van Yerevan vs BKMA Yerevan [9] - 1/2 -

HUNA

20:30 - [2] Kisvarda FC vs Mezokovesdi SE [11] - 1/2 -

IDNA

20:30 - [5] Persita Tangerang vs Dewa United [7] - 1/4 -

IDNA

20:30 - [11] Bhayangkara vs Persebaya Surabaya [12] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [10] Dundee Utd vs Livingston [5] - 1/4 -

NGB

21:00 - [18] Volga Ulyanovsk vs Kuban [9] +0 -

NGB

21:00 - [1] Kamaz vs Krasnodar B [11] +0 -

BIA

21:00 - [4] Gent vs Westerlo [7] - 3/4 -

LUXA

21:00 - [8] Mondorf-les. vs Hostert [16] -

LUXA

21:00 - [12] Differdange vs Racing Union [5] -

LUXA

21:00 - [10] Kaerjeng 97 vs Wiltz [6] -

LUXA

21:00 - [7] Mondercange vs Victoria Rosport [15] -

LUXA

21:00 - [4] Fola Esch vs UNA Strassen [9] -

FIN3

21:00 - [C-12] Kajaanin Haka vs GBK Kokkola [C-7] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [13] Mlada Boleslav vs Jablonec [14] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [8] C. Budejovice vs Sparta Praha [6] +1/2 -

CZEA

21:00 - [7] Slovacko vs Hradec Kralove [11] - 1/2 -

DENA

21:00 - [8] Kobenhavn vs Brondby [9] - 3/4 -

UZBA

21:00 - [14] Dinamo Samarkand vs Nasaf Qarshi [3] +1 -

BDNA

21:30 - [13] Santa Clara vs Casa Pia AC [14] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [1] Moreirense vs Vilafranquense [8] - 3/4 -

NGA

21:30 - [11] Krylya Sovetov vs Din. Moscow [5] - 1/4 -

TSA

21:30 - [6] Lugano vs Luzern [7] - 1/4 -

TSA

21:30 - [8] Basel vs Young Boys [1] +1/4 -

TSB

21:30 - [2] Lausanne Sports vs Stade L. Ouchy [6] - 1/2 -

HLA

21:45 - [5] AZ Alkmaar vs Go Ahead Eagles [18] - 1 1/4 -

LITA

21:55 - [5] Suduva vs FK Panevezys [3] +0 -

BLRA

22:00 - [3] Dinamo Minsk vs FK Minsk [5] - 1 1/4 -

BLRA

22:00 - [1] Bate Borisov vs Slavia Mozyr [10] - 1 1/4 -

BIHA

22:00 - [5] FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla [8] - 3/4 -

ESTA

22:00 - [7] Trans Narva vs Levadia T. [2] +1 1/4 -

KAZC

22:00 - [A-2] Ordabasy vs Kairat Almaty [A-1] - 1/2 -

KAZC

22:00 - [C-4] Tobol Kostanay vs FK Taraz [C-1] +1/4 -

LATA

22:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs Supernova Riga [9] - 2 1/2 -

LATA

22:00 - [3] FK Liepaja vs FK Auda [5] - 1/4 -

TD3

22:00 - [Norra-8] Umea vs Sollentuna FK [Norra-14] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs Austria Wien [9] +3/4 -

AUTA

22:00 - [6] WSG Swarovski Tirol vs Austria Klagenfurt [8] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [5] Rapid Wien vs Aust Lustenau [4] - 1 1/2 -

CHIB

22:00 - [15] San. Wanderers vs CCDA Fernandez Vial [17] -

PHA

22:05 - [17] Rennes vs Lorient [8] - 1 -

AZEA

22:15 - [1] Sabah FK vs Sumqayit [10] - 1 -

GHCLB

22:30 - [744] Siena vs Gubbio -

ANHA

22:30 - [19] West Ham Utd vs Man City [1] +1 1/2 -

DUA

22:30 - [3] FC Koln vs Schalke 04 [13] - 1/4 -

POLA

22:30 - [8] Zaglebie Lubin vs Lech Poznan [18] +1/4 -

MKDA

22:30 - [2] Sileks Kratovo vs Rabotnicki [12] -

MKDA

22:30 - [3] Academy Pandev vs Bregalnica Stip [6] -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs KPV Kokkola [7] - 1/2 -

FINB

22:30 - [10] MP Mikkeli vs EIF Ekenas [5] +0 -

FIN3

22:30 - [C-2] Narpes Kraft vs JS Hercules [C-3] - 1/4 -

RMNA

22:30 - [14] Chindia Targoviste vs CFR Cluj [4] +1/4 -

SLOA

22:30 - [4] NK Radomlje vs Mura [6] +1/4 -

TDA

22:30 - [8] Mjallby AIF vs Elfsborg [10] +0 -

TDA

22:30 - [13] Varnamo vs Djurgardens [2] +3/4 -

NPA

22:30 - [14] SuperSport Utd vs Chippa Utd [10] - 1/4 -

ITC

22:45 - [34] Venezia vs Ascoli [10] +1/4 -

HUNA

22:45 - [5] Puskas Akademia vs Ujpest [10] - 1/2 -

IREA

22:45 - [5] Sligo Rovers vs Bohemians [6] +1/4 -

GHCLB

22:59 - [454] Juventus vs Atletico Madrid [233] -

ITC

22:59 - [47] Verona vs Bari [5] - 1 1/4 -

NGB

22:59 - [7] Dyn. Makhachkala vs Shinnik Yaroslavl [13] - 1/4 -

POLB

22:59 - [9] Puszcza Nie. vs Chojniczanka [17] - 1/4 -

NORA

22:59 - [3] Lillestrom vs Tromso [9] - 1/2 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Viking [5] +1/2 -

NORA

22:59 - [16] Kristiansund vs Molde [1] +1 -

NORA

22:59 - [7] Stromsgodset vs Sarpsborg [14] - 1/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs FK Jerv [15] - 1 1/4 -

FINA

22:59 - [6] AC Oulu vs Helsinki [3] +1 1/4 -

FIN3

22:59 - [B-10] Ilves II vs Ilves-Kissat [B-4] +3/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Skalica [7] - 2 1/4 -

SVKA

22:59 - [6] Zelez. Podbrezova vs Dunajska Stred [2] +1/4 -

DENA

22:59 - [12] Odense BK vs Aarhus AGF [3] +1/4 -

ARGA

22:59 - [27] Aldosivi vs CA Huracan [3] +1/2 -

PERA

22:59 - [7] Cesar Vallejo vs Atletico Grau [14] - 3/4 -

TNKA

23:15 - [17] Fatih Karagumruk vs Alanyaspor [5] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [8] Giresunspor vs Adana Demirspor [1] +1/4 -

AAU20

23:30 - [A-1] Arập Xêut U20 vs Ai Cập U20 [D-1] +0 -

BIA

23:30 - [3] Anderlecht vs RFC Seraing [18] - 1 3/4 -

SRBA

23:55 - [16] Radnik Surdulica vs FK Kolubara [11] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - Goztepe vs Altinordu SK [822] -

GHCLB

00:00 - [614] Girona vs Zaragoza [202] +0 -

BDNA

00:00 - [5] Braga vs Sporting Lisbon [6] +1/2 -

BDNB

00:00 - [9] Porto B vs SC Covilha [11] - 3/4 -

NGA

00:00 - [6] FK Sochi vs Nizhny Nov [14] - 1 1/4 -

NGA

00:00 - [3] Rostov vs FK Orenburg [10] - 1 -

BULA

00:00 - [10] Levski Sofia vs Pirin Blagoevgrad [14] - 2 -

ICEA

00:00 - [6] KR Reykjavik vs Vestmannaeyjar [9] - 1/2 -

ICEA

00:00 - [10] Hafnarfjordur vs KA Akureyri [2] +0 -

LUXA

00:00 - [2] Swift Hesperange vs Progres Niedercorn [13] -

MDVA

00:00 - [7] Petrocub vs Dacia Buiucani [4] -

MDVA

00:00 - [2] FC Balti vs Milsami [3] -

CZEA

00:00 - [5] Slavia Praha vs Zlin [16] - 2 -

MEXA

00:00 - [1] Toluca vs Club Tijuana [7] - 1/2 -

CRCA

00:00 - [B-5] Municipal Grecia vs San Carlos [B-1] - 1/4 -

CHIA

00:15 - [5] Palestino vs Audax Italiano [7] - 1/4 -

GHCLB

01:00 - [730] Albacete vs Getafe [214] +1/2 -

POLA

01:00 - [11] Gornik Zabrze vs Rakow Czestochowa [9] +1/4 -

HUNA

01:00 - [9] MOL Fehervar FC vs Budapest Honved [12] - 3/4 -

NORA

01:00 - [6] Valerenga vs Aalesund [11] - 1 -

ARGA

01:00 - [13] San Lorenzo vs Estudiantes LP [18] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [34] Flandria vs Deportivo Maipu [13] +1/4 -

ARGB

01:00 - [14] Deportivo Madryn vs Alvarado MDP [30] - 3/4 -

BRAU20

01:00 - [A-2] Palmeiras/SP U20 vs America/MG U20 [A-3] -

BRAU20

01:00 - [B-3] Vasco DG/RJ U20 vs RB Bragantino/SP U20 [B-6] -

BRAU20

01:00 - [A-8] Ceara/CE U20 vs Cruzeiro/MG U20 [A-7] -

BRAU20

01:00 - [A-6] Botafogo/RJ U20 vs Atl. Mineiro/MG U20 [A-5] -

BRAU20

01:00 - [A-4] Sao Paulo/SP U20 vs Bahia/BA U20 [A-10] -

BRAU20

01:00 - [B-4] Internacional/RS U20 vs Fluminense/RJ U20 [B-8] -

BRAU20

01:00 - [B-7] Gremio/RS U20 vs Santos/SP U20 [B-5] -

BRAU20

01:00 - [B-1] Atletico/PR U20 vs Atletico/GO U20 [B-9] -

BRAU20

01:00 - [B-10] Chapecoense U20 vs Corinthians/SP U20 [B-2] -

URUA

01:00 - [6] Danubio vs Dep. Maldonado [3] - 1/4 -

GHCLB

01:10 - [85] Barcelona vs Pumas UNAM [577] - 2 3/4 -

SLOA

01:15 - [10] Maribor vs O.Ljubljana [1] +0 -

ARGB

01:15 - [3] All Boys vs Agropecuario AAC [26] - 1/4 -

PERA

01:15 - [10] Dep. Municipal vs Sport Boys [13] - 1/4 -

BRAU20

01:20 - [A-9] Fortaleza/CE U20 vs Flamengo/RJ U20 [A-1] -

RMNA

01:30 - [8] FC U Craiova 1948 vs Universitatea Craiova [6] +1/2 -

SVKA

01:30 - [5] Spartak Trnava vs MSK Zilina [3] - 1 -

GHCLB

01:45 - [125] Roma vs Shakhtar Donetsk [83] - 1 3/4 -

PHA

01:45 - [3] Marseille vs Stade Reims [20] - 3/4 -

TNKA

01:45 - [10] Antalyaspor vs Galatasaray [9] +0 -

GHCLB

02:00 - [3] Ibiza-Eivissa vs Mallorca [124] +1/2 -

ITC

02:00 - [46] Salernitana vs Parma [7] - 1/4 -

BIHA

02:00 - [1] Siroki Brijeg vs Leotar Trebinje [10] - 1 1/4 -

BIA

02:00 - [1] Antwerpen vs OH Leuven [9] - 1 -

CROA

02:00 - [4] Lok. Zagreb vs HNK Rijeka [9] - 1/4 -

MNEA

02:00 - [8] Buducnost vs Decic Tuzi [1] -

SRBA

02:00 - [2] Cukaricki Belgrade vs Spartak Subotica [6] - 1 -

ARGB

02:00 - [37] Ramon Santamarina vs Atletico Rafaela [33] +1/4 -

BRA

02:00 - [4] Fluminense/RJ vs Cuiaba/MT [16] - 1 -

BRA

02:00 - [1] Palmeiras/SP vs Goias/GO [12] - 1 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-3] Nacional Potosi vs Bolivar [B-1] - 3 -

COLA

02:00 - [6] Deportivo Pasto vs Atl. Bucaramanga [14] - 1/2 -

ECUA

02:00 - [1] SD Aucas vs LDU Quito [4] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [12] Ittihad Alexandria vs Ahly Cairo [3] +0 -

ITC

02:15 - [8] Monza vs Frosinone [39] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [5] Stjarnan vs Breidablik [1] +3/4 -

ICEA

02:15 - [8] Fram Rey. vs Vikingur Rey. [3] +3/4 -

BDNA

02:30 - [7] Portimonense vs Boavista [3] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [9] Chaves vs Vitoria Guimaraes [4] +0 -

ARGB

02:30 - [7] Chaco For Ever vs Def.Belgrano [10] +0 -

CHIA

02:45 - [4] U. Espanola vs Univ. de Chile [13] - 1/4 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Atletico Huila [14] +0 -

PARA

03:00 - [7] Sol de America vs Guarani CA [4] +1/2 -

ARGA

03:30 - [25] Independiente vs River Plate [5] +1/2 -

COLB

03:30 - [2] Fortaleza vs Real Cartagena [4] - 1 -

PERA

03:30 - [5] Cienciano vs Universitario [9] - 3/4 -

BRA

04:00 - [15] Fortaleza/CE vs Internacional/RS [6] - 3/4 -

VENA

04:00 - [16] UCV FC vs Zulia FC [11] - 1/4 -

USW

04:00 - [3] San Diego Wave Nữ vs Kansas City Nữ [4] - 3/4 -

MEXA

04:00 - [14] San Luis vs Necaxa [5] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [A-2] The Strongest vs Univ de Vinto [B-5] - 2 1/2 -

ECUA

04:30 - [6] Catolica Quito vs Dep.Cuenca [3] -

URUA

04:30 - [10] Defensor SC vs CA Penarol [5] +0 -

BRA

05:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Athletico/PR [5] - 1 -

USW

05:00 - [6] Chicago RS Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [11] -

USW

05:00 - [5] OL Reign Nữ vs Houston Dash Nữ [2] -

CHIA

05:15 - [1] Colo Colo vs Antofagasta [15] - 1 3/4 -

PARA

05:30 - [3] Olimpia Asuncion vs Sportivo Ameliano [11] - 1 1/4 -

ARGA

06:00 - [15] Newells Old Boys vs Colon [20] - 1/4 -

ARGB

06:00 - [1] Belgrano vs CA Mitre Salta [19] - 3/4 -

USW

06:00 - [8] Orlando Pride Nữ vs Angel City Nữ [7] +1/4 -

MEXA

06:05 - [4] Pachuca vs Tigres UANL [3] - 1/2 -

COLA

06:10 - [5] Junior Barranquilla vs Once Caldas [2] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [7] Barcelona SC vs Mushuc Runa [12] - 1 1/2 -

CRCA

07:00 - [B-4] Santos Guapiles vs Guanacasteca [A-6] - 1/2 -

VENA

07:15 - [10] Estu.Merida vs Portuguesa [12] +0 -

BLVA

07:30 - [A-7] Aurora vs Univ. De Sucre [A-8] - 1 1/4 -

CHIA

07:45 - [3] Nublense vs Coquimbo Unido [16] - 1 -

MEXA

08:05 - [9] Club America vs Juarez [16] - 3/4 -

COLA

08:15 - [8] Pereira vs Santa Fe [4] +0 -

MEXB

09:00 - [4] Leones Negros UdeG vs Venados [15] - 1/4 -

ANHB

21:00 Hoãn [22] Coventry vs Rotherham Utd [8] - 3/4 -

ARMA

22:59 Hoãn [4] Ararat-Armenia vs Pyunik [5] -

IREA

22:59 Hoãn [7] Shelbourne vs St. Patrick's [4] +0 -

BULA

01:00 Hoãn [15] Botev Plovdiv vs Cska Sofia [5] -

SRBA

02:00 Hoãn [8] FK Partizan vs FK Napredak [14] -

PERA

03:00 Hoãn [18] Carlos Stein vs Carlos A. Mannucci [12] +0 -

PERA

03:30 Hoãn [4] Alianza Lima vs Melgar [1] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 07/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0