LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 08/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 - [A-8] Ural U21 vs Khimki U21 [B-7] +3/4 -

EUW19VL

16:00 - [11-2] Georgia U19 Nữ vs Armenia U19 Nữ [13-4] -

NGAU21

16:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs Chertanovo U21 [B-6] +0 -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] +1/2 -

CZEU19

16:00 - [8] Brno U19 vs Opava U19 [16] -

GHW

16:45 - [10] Australia Nữ vs New Zealand Nữ [44] - 1 1/2 -

AUSA

16:45 - [4] Adelaide Utd vs Macarthur FC [7] - 1/4 -

EUW19VL

17:00 - [10-2] Albania U19 Nữ vs Síp U19 Nữ [8-4] -

NGAU21

17:00 - [A-7] Rubin Kazan U21 vs Zenit U21 [B-4] +3/4 -

NGAU21

17:00 - [A-3] Din. Moscow U21 vs Rostov U21 [B-1] +3/4 -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Krasnodar U21 [B-2] +1/2 -

AUSVPL

17:00 - [3] Green Gully SC vs Melb. Knights [10] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [1] Changwon City vs Siheung Citizen [2] - 1/2 -

AUSVPL

17:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Avondale Heights [5] +1/2 -

NGAU21

18:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs FK Sochi U21 [B-5] - 1 1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-10] Ufa U21 vs ORS 5 U21 [B-10] - 1/4 -

WCWVL

19:00 - [I-5] Kazakhstan Nữ vs Slovenia Nữ [I-3] +3 1/2 -

EUW19VL

19:00 - [1-4] Scotland U19 Nữ vs Estonia U19 Nữ [13-3] -

ANHU23

19:00 - [1-9] Blackburn U23 vs West Ham U23 [1-2] +3/4 -

EUW19VL

20:00 - [4-4] T.N.Kỳ U19 Nữ vs Israel U19 Nữ [11-3] -

ISRB

20:00 - [5] H. Petah Tikva vs Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [10] Hapoel R. Gan vs HR Letzion [13] +0 -

ISRB

20:00 - [11] INR HaSharon vs Ahi Nazareth [7] +0 -

ISRB

20:00 - [16] Beitar TA Ramla vs Hapoel Acre [9] +0 -

ISRB

20:00 - [8] Hapoel Afula vs Hapoel Raanana [15] +0 -

MDVA

20:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Dinamo-Auto [6] - 1 -

EUW19VL

20:30 - [10-3] Andorra U19 Nữ vs Slovakia U19 Nữ [6-4] -

ARMA

21:00 - [2] Ararat-Armenia vs Urartu [6] - 3/4 -

BULA

21:00 - [13] Botev Vratsa vs Slavia Sofia [6] +1/2 -

RMNA

21:30 - [16] Aca. Clinceni vs Chindia Targoviste [11] +1 3/4 -

CZEB

21:30 - [8] Taborsko vs Opava [3] +1/4 -

WCWVL

22:00 - [G-6] Moldova Nữ vs Croatia Nữ [G-4] -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Petrocub [2] - 1 1/2 -

FINA

22:00 - [8] Seinajoen JK vs Helsinki [2] +1/4 -

FINA

22:00 - [9] Lahti vs VPS Vaasa [10] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [10] Liptovsky Mikulas vs Zemplin Michalovce [9] - 1/4 -

WCWVL

22:30 - [B-3] Hungary Nữ vs Đảo Faroe Nữ [B-5] -

WCWVL

22:45 - [G-3] Romania Nữ vs Thụy Sỹ Nữ [G-2] +2 3/4 -

WCWVL

22:59 - [I-6] Estonia Nữ vs Hy Lạp Nữ [I-4] -

WCWVL

22:59 - [E-5] Malta Nữ vs Đan Mạch Nữ [E-1] -

NGAU21

22:59 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] - 1/2 -

POLA

22:59 - [13] Zaglebie Lubin vs Stal Mielec [14] - 3/4 -

POLB

22:59 - [11] Resovia vs Podbeskidzie [9] +1/4 -

CROA

22:59 - [6] HNK Gorica vs Istra 1961 [9] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [9] Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia [7] +1/4 -

DUB

23:30 - [15] Jahn Regensburg vs Ingolstadt [18] - 1/2 -

DUB

23:30 - [10] Fort.Dusseldorf vs Hansa Rostock [13] - 1/2 -

BULA

23:30 - [7] Lok. Plovdiv vs Cska Sofia [2] +1/4 -

AUTB

23:30 - [7] Grazer AK vs Rapid Wien II [11] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [6] Liefering vs Wacker Innsbruck [9] +1/4 -

AUTB

23:30 - [3] Blau Weiss Linz vs SKU Amstetten [5] - 1 1/4 -

AUTB

23:30 - [14] Austria Wien II vs LASK Juniors [15] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [12] Kapfenberg vs Horn [13] +0 -

DENA

23:30 - [5] Aalborg BK vs Randers [7] - 1/2 -

WCWVL

00:00 - [G-1] Italia Nữ vs Lithuania Nữ [G-5] -

DUC4BA

00:00 - [12] Buchbach vs Memmingen [18] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [3] Wacker Burghausen vs Augsburg II [9] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [8] Babelsberg vs VSG Altglienicke [4] +1/2 -

PH3

00:00 - [7] Stade Briochin vs Stade Lavallois [1] +1/4 -

PH3

00:00 - [12] Avranches vs Villefranche [3] +3/4 -

PH3

00:00 - [5] Chateauroux vs Red Star 93 [11] - 1/2 -

PH3

00:00 - [18] Creteil vs Orleans [9] +0 -

PH3

00:00 - [10] Le Mans vs Annecy FC [2] +0 -

PH3

00:00 - [14] Sete vs Chambly [16] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [7] Penafiel vs Varzim [17] +1/4 -

DENB

00:00 - [9] Hobro I.K. vs HB Koge [7] - 1/4 -

ACL

00:15 - [B-3] Mumbai vs Al Shabab (KSA) [B-1] +2 -

ACL

00:15 - [A-4] Istiklol Dushanbe vs Al Rayyan [A-2] +1/2 -

ACL

00:15 - [E-3] Al Sadd vs Nasaf Qarshi [E-2] - 1 1/4 -

DUC4BA

00:15 - [8] V. Aschaffenburg vs Bayern Munich II [2] +1 -

FINA

00:15 - [6] Ilves Tampere vs KuPS [1] +1/2 -

DUC4T

00:30 - [4] Oberhausen vs Fort.Dusseldorf II [10] - 3/4 -

RMNA

00:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs FC U Craiova 1948 [13] +1/2 -

TSB

00:30 - [6] Neuchatel Xamax vs Thun [5] +3/4 -

WCWVL

01:00 - [D-5] North Macedonia Nữ vs Anh Nữ [D-1] -

EUW19VL

01:00 - [12-2] Kosovo U19 Nữ vs Kazakhstan U19 Nữ [9-4] - 2 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Chelsea U23 [1-12] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-6] Burnley U23 vs Newcastle U23 [2-8] +0 -

HLA

01:00 - [13] Go Ahead Eagles vs Willem II [17] - 1/2 -

HLB

01:00 - [6] SBV Excelsior vs Telstar [19] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [1] Emmen vs AZ Alkmaar U21 [13] - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [2] Volendam vs De Graafschap [9] +0 -

HLB

01:00 - [11] Den Bosch vs Dordrecht 90 [17] - 3/4 -

HLB

01:00 - [15] TOP Oss vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 -

HLB

01:00 - [16] MVV Maastricht vs Utrecht U21 [18] +1/4 -

HLB

01:00 - [4] ADO Den Haag vs Helmond Sport [20] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [3] Eindhoven vs Almere City [14] - 1/4 -

HLB

01:00 - [8] NAC Breda vs VVV Venlo [10] - 1/2 -

HLB

01:00 - [5] Roda JC vs Ajax U21 [7] - 1 -

BIB

01:00 - [7] RE Mouscron vs Westerlo [1] +1 -

BIB

01:00 - [8] Excelsior Virton vs Lommel [6] +3/4 -

HUNA

01:00 - [8] Zalaegerzseg vs Budapest Honved [9] +0 -

TSB

01:15 - [3] Aarau vs Winterthur [1] - 1/2 -

OMAA

01:15 - [3] Dhofar vs Al Suwaiq [9] - 1/2 -

OMAA

01:15 - [4] Mussanah Club vs Nasr Salalah [5] +0 -

OMAA

01:15 - [12] Muscat Club vs Rustaq Club [7] +1/2 -

WCWVL

01:30 - [A-4] Slovakia Nữ vs Phần Lan Nữ [A-2] -

WCWVL

01:30 - [D-2] Áo Nữ vs Bắc Ireland Nữ [D-3] - 2 1/4 -

DUA

01:30 - [15] Stuttgart vs B.Dortmund [2] +1/2 -

DUC3

01:30 - [18] Wurzburger vs Kaiserslautern [3] +3/4 -

POLA

01:30 - [3] Pogon Szczecin vs Wisla Plock [7] - 1 1/2 -

POLB

01:30 - [10] LKS Lodz vs Sandecja [7] - 1/4 -

BHRA

01:30 - [2] Manama vs Budaiya (BHR) [8] -

BHRA

01:30 - [5] Al Hala vs Al Hadd [9] +0 -

BHRA

01:30 - [6] East Riffa vs Muharraq [4] -

KUWA

01:30 - [8] Tadamon (KUW) vs Fahaheel [7] -

KUWA

01:30 - [10] Al Shabab (KUW) vs Yarmouk (KUW) [9] -

WCWVL

01:45 - [C-2] Hà Lan Nữ vs Síp Nữ [C-5] -

WCWVL

01:45 - [I-2] Wales Nữ vs Pháp Nữ [I-1] +2 1/4 -

SCOB

01:45 - [10] Queen of South vs Partick Thistle [4] +1/4 -

NIRA

01:45 - [5] Larne vs Coleraine [8] - 1/2 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs Bohemians [7] +3/4 -

IREA

01:45 - [6] Shelbourne vs Shamrock Rovers [1] +1 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Dundalk [2] +0 -

IREB

01:45 - [8] Cobh Ramblers vs Waterford Utd [3] +1 -

IREB

01:45 - [7] Bray Wanderers vs Treaty United [5] - 1/4 -

WALA

01:45 - [4] Flint Town Utd vs Bala Town [6] +1/2 -

WNBM

02:00 - [E-2] Cuba Nữ vs Honduras Nữ [E-3] -

ANHA

02:00 - [11] Newcastle vs Wolves [10] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [4] Sevilla vs Granada [18] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [16] Lugo vs Cartagena [9] - 1/4 -

TBN3

02:00 - [A1-8] UD Logrones vs Tudelano [A1-18] - 1 -

TBN3

02:00 - [A2-1] Andorra FC vs Real Madrid B [A2-4] - 1/2 -

PHA

02:00 - [16] Lorient vs Saint Etienne [18] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-4] Always Ready vs Univ de Vinto [B-5] - 1 1/2 -

BDNA

02:15 - [5] Gil Vicente vs Moreirense [16] - 3/4 -

GHW

02:30 - [21] Jordan Nữ vs Ấn Độ Nữ [17] - 1/2 -

ACL

03:15 - [B-4] Al Jazira vs Quwa Al Jawiya [B-2] - 1/4 -

ACL

03:15 - [E-4] Wehdat Amman vs Al Faisaly (KSA) [E-1] +1/2 -

ACL

03:15 - [A-1] Al Hilal vs Al Sharjah [A-3] - 1 1/4 -

JORA

03:30 - [11] Jazeera Amman vs Al Aqaba SC [4] -

WNBM

03:45 - [A-2] Puerto Rico Nữ vs Suriname Nữ [A-3] -

WNBM

04:00 - [B-1] Guatemala Nữ vs St.Kitts and Nevis Nữ [B-3] - 2 1/4 -

ALGA

04:00 - [3] JS Saoura vs HB Chelghoum Laid [12] - 2 -

WNBM

04:30 - [D-2] El Salvador Nữ vs Barbados Nữ [D-3] - 3 1/4 -

ARGLC

05:00 - [B-8] Arsenal Sarandi vs Godoy Cruz [B-11] +1/4 -

BRB

05:00 - [12] Brusque FC/SC vs Guarani/SP [20] +0 -

BRB

05:00 - [2] Vasco DG/RJ vs Vila Nova/GO [18] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [8] Puerto Montt vs Deportes Recoleta [17] - 3/4 -

CHIB

05:00 - [15] CCDA Fernandez Vial vs Iquique [11] - 1/4 -

PARA

05:00 - [12] 12 de Octubre vs Resistencia SC [4] +0 -

VENA

05:00 - [11] Dep.Lara vs Portuguesa [6] +0 -

ARGLC

05:10 - [A-11] Atletico Tucuman vs Gimnasia LP [A-5] +0 -

URUA

05:15 - [16] Cerro Largo vs Defensor SC [10] - 1/4 -

WNBM

06:00 - [C-1] Dominican Nữ vs Bermuda Nữ [C-3] - 1 -

COLB

06:00 - [6] Boyaca Chico vs Atletico Huila [14] - 1 1/4 -

WNBM

07:00 - [F-1] Guyana Nữ vs Nicaragua Nữ [F-3] -

ECUA

07:00 - [15] Tecnico Uni. vs Gualaceo SC [9] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [5] Puebla vs Pumas UNAM [11] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [30] Atletico Rafaela vs Alvarado MDP [20] - 1/4 -

PARA

07:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Nacional [7] - 1/2 -

ARGLC

07:30 - [A-7] Sarmiento Junin vs San Lorenzo [A-10] +1/4 -

ARGLC

07:30 - [B-14] Rosario Central vs Colon [B-9] - 1/4 -

BRB

07:30 - [3] Bahia/BA vs Cruzeiro/MG [1] - 1/4 -

CHIB

07:30 - [7] Melipilla vs Cobreloa [4] +0 -

PERA

07:30 - [10] Cesar Vallejo vs Sporting Cristal [5] +0 -

VENA

07:30 - [1] Monagas vs Zulia FC [13] - 1 1/4 -

COLA

08:00 - [1] Millonarios vs La Equidad [7] - 3/4 -

MEXA

09:00 - [12] Mazatlan FC vs Cruz Azul [8] - 1/4 -

GHW

09:50 - [5] Canada Nữ vs Nigeria Nữ [41] -

WCWVL

17:11 Hoãn [B-4] Ukraina Nữ vs Scotland Nữ [B-2] -

DUC4DB

00:00 Hoãn [17] SV Lichtenberg vs Berlin AK 07 [6] -

JORA

03:30 Hoãn [12] Al Salt vs Wehdat Amman [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22