LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - Grulla Morioka vs Thespa Kusatsu [20] +0 -

NHATJFL

11:00 - Nara Club vs Maruyasu Okazaki [11] -

NHATJFL

11:00 - [4] Rayluck Shiga vs Tokyo Musashino -

NHATJFL

11:00 - FC Osaka vs TIAMO Hirakata [2] -

NHATW

11:00 - [4] Nittaidai FIELDS (W) vs Nippatsu Yokohama Nữ [3] -

NHATW

11:00 - [2] NGU Loverledge Nữ vs Ehime FC Nữ [8] -

AUSA

11:05 - [11] Western United vs Wellington Phoenix [2] - 1 -

AUSNSW

12:00 - Bulls FC Academy vs Blacktown City [4] +1 -

AUSSL

12:00 - West Torrens vs Cumberland Utd - 1/2 -

AUSVPL

12:00 - Eastern Lions vs Bentleigh Greens +1 1/2 -

NHATB

12:00 - Omiya Ardija vs Ventforet Kofu [9] +1/2 -

NHATB

12:00 - [2] V-Varen Nagasaki vs Machida Zelvia - 1/4 -

NHATW

12:00 - Angeviolet Hiroshima Nữ vs Gunma W. Star Nữ [12] -

HQA

12:00 - Seongnam Ilhwa Ch. vs Jeonbuk H.Motor [9] +1/2 -

HQ3

12:00 - [16] Busan Transp. vs Mokpo City [12] -

AUSNSW

12:30 - [15] Sutherland Sharks vs Sydney Olympic [10] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [7] Adelaide Utd U21 vs Adelaide City [10] +1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [9] White City W. vs Metro Stars [1] +0 -

AUSSL

12:30 - [12] SA Panthers vs Campbelltown City [4] +1/4 -

AUSSL

12:30 - Sturt Lions vs Croydon Kings [8] +0 -

NHATB

13:00 - Tokyo Verdy vs Roas. Kumamoto [17] - 1/4 -

HQ3

13:00 - Dangjin Citizen vs Gyeongju KHNP [1] -

AUSFWP

14:00 - [12] Inglewood Utd vs Cockburn City - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Bayswater City vs Gwelup Croatia - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] Floreat Athena vs Perth RedStar [3] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth SC vs Sorrento - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [6] Stirling Macedonia vs Perth Glory U21 [11] - 3/4 -

AUSQSL

14:00 - [9] Olympic FC QLD vs Logan Light. - 2 -

HQB

14:00 - Daejeon Hana Citizen vs Seoul E-Land [2] +0 -

AUSA

14:05 - [7] WS Wanderers vs Brisbane Roar [9] - 1/4 -

AUSBPL

14:15 - [7] Samford Rang. vs Surfers Paradise -

GHW

14:30 - Hàn Quốc Nữ vs Việt Nam Nữ -

HQA

14:30 - [1] Ulsan Hyundai vs Daegu [10] - 3/4 -

AUSVPL

15:00 - [8] Altona Magic SC vs Dandenong City [7] - 3/4 -

NHATB

15:00 - Ryukyu vs Okayama [6] +1/2 -

CZEU19

15:15 - [2] Vik. Plzen U19 vs MFk Karvina U19 [15] -

CZEU19

15:15 - [10] Pardubice U19 vs Hradec Kralove U19 - 1 1/4 -

AUSBPL

15:15 - Virginia Utd vs Magic United [4] -

AUSQSL

15:30 - [3] Moreton Bay Utd vs Brisbane City [10] +0 -

WCWVL

16:00 - [D-4] Luxembourg Nữ vs Latvia Nữ [D-6] -

KAZA

16:00 - [8] Atyrau vs Akzhayik Oral - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Pribram U19 -

CZEU19

16:00 - [9] Slovacko U19 vs Sigma Olomouc U19 [7] +1 -

AUSBPL

16:00 - Coomera Colts vs North Star [2] -

AUSNSW

16:00 - [11] Manly Utd vs Wollongong Wolves [8] +0 -

AUSVPL

16:00 - [5] Hume City vs St Albans Saints [13] - 1/2 -

AUSBPL

16:30 - [3] Grange Thistle vs Taringa Rovers [8] -

HQB

16:30 - [8] Chungnam Asan vs Ansan Greeners [13] - 3/4 -

AUSA

16:45 - [3] Melb. Victory vs Melbourne City [6] +1/2 -

AUSA

16:45 - [1] Central Coast vs Sydney FC [4] +1/4 -

AUSVPL

16:45 - [11] Dandenong Th. vs South Melbourne [2] +0 -

EUW19VL

17:00 - [8-1] Thụy Sỹ U19 Nữ vs Bosnia & Herz U19 Nữ [9-1] -

DUC4DB

17:00 - Tasmania Berlin vs Lok.Leipzig [10] +2 -

BDNB

17:00 - Casa Pia AC vs SC Farense - 1/2 -

AZEA

17:00 - Samaxı FK vs Neftchi Baku [5] +1/2 -

LITA

17:00 - [10] FK Panevezys vs FK Jonava - 3 -

MDVA

17:00 - FC Floresti vs Zimbru [3] -

NHATA

17:00 - [12] Kawasaki Fro. vs Kashiwa Reysol [9] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [9] Ulsan Citizen vs Yangju Citizen - 1 -

VNC

17:00 - HA Gia Lai vs HL Hà Tĩnh -

TNKA

17:30 - [16] Fatih Karagumruk vs Kasimpasa [7] +1/4 -

TNKB

17:30 - [9] Bandirmaspor vs Boluspor [7] - 1 -

TNKB

17:30 - [11] Umraniyespor vs Ankaragucu - 1/4 -

POLB

17:40 - Korona Kielce vs Zaglebie Sosno [18] - 1/2 -

CZEU19

17:45 - [4] Slavia Praha U19 vs Banik Ostrava U19 [6] -

EUW19VL

18:00 - [3-2] Đan Mạch U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [3-3] -

DUC4B

18:00 - [1] Hannover II vs Lubeck +1/4 -

DUC4DB

18:00 - Ger.Halberstadt vs FC Eilenburg [16] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [9] Chemnitzer vs Optik Rathenow - 1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [8] C. Leipzig vs Tennis Borussia B. - 1/4 -

NGA

18:00 - Khimki vs CSKA Moscow [6] +1 -

NGA

18:00 - [14] Nizhny Nov vs Din. Moscow [3] +1 -

KAZA

18:00 - [5] Ordabasy vs Tobol Kostanay [7] +3/4 -

CZEU19

18:00 - [12] Mlada Boleslav U19 vs C. Budejovice U19 [5] -

TDB

18:00 - Eskilstuna City vs Orgryte [16] +1/4 -

THAA

18:00 - [7] Khonkaen Utd vs Chiangmai United - 3/4 -

THAA

18:00 - [14] Police Tero FC vs Bangkok Utd [2] +3/4 -

ANHA

18:30 - [15] Everton vs Man Utd [8] +1/2 -

DUB

18:30 - Erzgebirge Aue vs Hannover 96 [6] +1/4 -

DUB

18:30 - [1] St. Pauli vs Wer.Bremen +1/2 -

DUB

18:30 - [10] Schalke 04 vs Heidenheim - 1/2 -

DUC4B

18:30 - [15] Weiche Flensburg vs Wer.Bremen II - 1 1/4 -

ESTA

18:30 - [3] Flora Tallinn vs TJK Legion - 3 1/4 -

THAA

18:30 - [5] Muang Thong Utd vs Samut Prakan City - 1 -

ANHB

18:45 - Sheffield Utd vs Bournemouth +0 -

ALBA

18:45 - [10] Kukesi vs Egnatia Rrogozhine [2] -

TBNA

19:00 - [18] Cadiz vs Real Betis [7] +1/4 -

ITB

19:00 - [2] Como vs Cittadella [14] +0 -

ITB

19:00 - Alessandria vs Pordenone - 3/4 -

ITB

19:00 - Lecce vs SPAL 1907 - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - [11] B.Dortmund II vs Viktoria Berlin - 3/4 -

DUC3

19:00 - Magdeburg vs Vik.Koln [13] - 1 -

DUC3

19:00 - Wehen vs Ein.Braunschweig +1/4 -

DUC3

19:00 - [18] Duisburg vs Hallescher [17] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - Heider SV vs Hannoverscher SC - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [8] Greuther Furth II vs Eltersdorf - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - Rosenheim vs Unterhaching +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [11] Schweinfurt vs FC Pipinsried - 1 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [12] SpVgg Bayreuth vs Schalding Hein. [17] - 1 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] TSV Aubstadt vs Heimstetten - 1 -

DUC4BA

19:00 - TSV 1896 Rain vs VfB Eichstatt [19] +0 -

DUC4N

19:00 - [12] TSV Steinbach vs Homburg [5] - 1 -

DUC4N

19:00 - [16] TSV Schott Mainz vs Hessen Kassel [10] +0 -

DUC4N

19:00 - [17] TSG Balingen vs SSV Ulm +3/4 -

DUC4N

19:00 - Giessen vs Elversberg +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs Koblenz [18] +1/4 -

DUC4T

19:00 - Sportfreunde Lotte vs Rodinghausen [8] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] M.gladbach II vs RW Ahlen [18] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [6] FC Koln II vs SV Straelen - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [10] Wiedenbruck vs Wuppertaler [3] +1/2 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs Wegberg-Beeck [17] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - Uerdingen vs Fortuna Koln [4] -

FINA

19:00 - [11] Inter Turku vs AC Oulu [10] - 1 -

DENB

19:00 - [3] Vendsyssel FF vs Fremad Amager - 1/4 -

THAA

19:00 - [6] Ratchaburi vs Port FC [3] +0 -

DUC4B

19:15 - [12] Ein. Norderstedt vs Rehden - 1/4 -

EUW19VL

19:30 - [1-2] Italia U19 Nữ vs Hungary U19 Nữ [1-3] -

EUW19VL

19:30 - [2-1] Anh U19 Nữ vs Iceland U19 Nữ [7-2] -

ITA3

19:30 - [B-3] Carrarese vs Luchese [B-14] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-17] SS Monopoli vs Palermo +0 -

ITA3

19:30 - [B-20] US Olbia vs Pesaro [B-17] - 1/2 -

ITA3

19:30 - Siena vs Ancona [B-16] - 1/4 -

DUC3

19:30 - [5] Saarbrucken vs Waldhof Man. [16] +0 -

BLRA

19:30 - Energetik-BGU vs FK Slutsk [11] +0 -

AUTB

19:30 - [4] Floridsdorfer AC vs Dornbirn [14] - 1 -

AUTB

19:30 - Aust Lustenau vs Vorwarts Steyr - 1 -

SINA

19:30 - [2] Lion City Sailors vs Tanjong Pagar [8] -

SINA

19:30 - [1] Tampines Rovers vs Alb. Niigata (SIN) [6] -

HUNA

19:45 - [11] Kisvarda FC vs Mezokovesdi SE [12] -

EUW19VL

20:00 - [2-2] Séc U19 Nữ vs Hy Lạp U19 Nữ [2-3] -

EUW19VL

20:00 - [1-1] Pháp U19 Nữ vs Ireland U19 Nữ [6-3] -

EUW19VL

20:00 - [10-4] Azerbaijan U19 Nữ vs Malta U19 Nữ -

ITA

20:00 - [18] Empoli vs Spezia - 1/2 -

PHB

20:00 - [9] Guingamp vs Toulouse +1/2 -

BDNB

20:00 - [8] Benfica B vs CD Estrela - 1 -

BDNB

20:00 - [10] CD Mafra vs Chaves +0 -

AZEA

20:00 - [3] Sabah FK vs Zire IK [2] - 1/2 -

POLA

20:00 - [10] Piast Gliwice vs Gornik Leczna - 1 -

BIHA

20:00 - [7] Zeljeznicar vs Leotar Trebinje -

BIHA

20:00 - [11] FK Tuzla City vs Radnik Bijeljina -

GREA

20:00 - [12] Volos NFC vs Lamia FC [6] +1/2 -

ISRA

20:00 - HIK Shmona vs Hapoel Jerusalem [7] -

KAZA

20:00 - [3] Kairat Almaty vs Caspiy Aktau - 3/4 -

MDVA

20:00 - [4] Milsami vs FC Balti [5] -

SLOA

20:00 - [4] NK Bravo vs Mura [7] +1/4 -

TNKA

20:00 - Goztepe vs Kayserispor [11] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [9] Rizespor vs Konyaspor [15] +1/4 -

TNKB

20:00 - [8] Genclerbirligi vs Keciorengucu [13] +0 -

TDA

20:00 - GIF Sundsvall vs Hammarby [7] +3/4 -

TDB

20:00 - [6] Skovde vs Landskrona [1] +0 -

TDB

20:00 - Dalkurd FF vs Trelleborgs [7] +0 -

DENB

20:00 - Nykobing vs Helsingor [12] +1 1/4 -

DUA

20:30 - Greuther Furth vs M.gladbach [14] +3/4 -

DUA

20:30 - [17] FC Koln vs Mainz [13] +0 -

DUA

20:30 - [3] Bayern Munich vs Augsburg [11] - 2 1/2 -

DUA

20:30 - [12] Wolfsburg vs A.Bielefeld - 3/4 -

NGA

20:30 - [8] Rubin Kazan vs Krasnodar [2] - 1/2 -

CZEB

20:30 - [15] Jihlava vs Fotbal Trinec - 1/2 -

WALA

20:30 - Cefn Druids AFC vs Haverfordwest [7] -

WALA

20:30 - [4] Cardiff Metropolitan vs Aberystwyth [11] -

WALA

20:30 - [8] Penybont vs The New Saints [1] -

ANHA

21:00 - [2] Arsenal vs Brighton [11] - 3/4 -

ANHA

21:00 - Southampton vs Chelsea [6] +1/2 -

ANHA

21:00 - Watford vs Leeds Utd +0 -

ANHB

21:00 - [14] Swansea City vs Derby County - 1/2 -

ANHB

21:00 - Nottingham Forest vs Birmingham [22] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [19] Blackburn Rovers vs Blackpool - 3/4 -

ANHB

21:00 - [11] Bristol City vs Peterborough Utd - 3/4 -

ANHB

21:00 - [8] Middlesbrough vs Hull City [7] - 1 -

ANHB

21:00 - [13] Millwall vs Barnsley - 3/4 -

ANHB

21:00 - [10] Preston North End vs QPR [18] - 1/2 -

ANHB

21:00 - Reading vs Cardiff City [12] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [5] West Brom vs Stoke City [17] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Rotherham Utd vs Charlton Athletic [17] - 1 -

ANHL1

21:00 - [7] Lincoln vs Wigan [10] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [22] Fleetwood Town vs Accrington +0 -

ANHL1

21:00 - [19] Shrewsbury vs Ipswich +1/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Cambridge Utd vs Morecambe +0 -

ANHL1

21:00 - Wimbledon vs Milton Keynes Dons +1/2 -

ANHL1

21:00 - [3] Bolton vs Sheffield Wed. +1/2 -

ANHL1

21:00 - [20] Burton Albion vs Plymouth Argyle +1/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Cheltenham vs Portsmouth [1] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Crewe Alexandra +0 -

ANHL1

21:00 - Gillingham vs Wycombe [11] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Oxford Utd vs Sunderland +0 -

ANHL2

21:00 - [16] Tranmere Rovers vs Bristol Rovers +1/4 -

ANHL2

21:00 - Rochdale vs Walsall [11] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Swindon vs Newport [18] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Carlisle vs Exeter City +1/2 -

ANHL2

21:00 - [20] Salford City vs Harrogate Town [13] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [24] Forest Green vs Hartlepool - 1 -

ANHL2

21:00 - [7] Crawley Town vs Barrow [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [23] Sutton Utd vs Leyton Orient - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Stevenage - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Northampton vs Bradford City [9] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Port Vale vs Oldham - 1 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Mansfield [3] +1 1/4 -

TBNB

21:00 - Real Sociedad B vs Tenerife [12] +0 -

SCOA

21:00 - [5] Aberdeen vs Ross County [11] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs St. Johnstone [10] - 2 -

SCOA

21:00 - Dundee Utd vs Dundee [9] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Hibernian [7] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [12] Livingston vs Motherwell [8] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [11] Hamilton vs Arbroath [10] +0 -

SCOB

21:00 - [2] Raith Rovers vs Greenock Morton [5] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Ayr Utd vs Inverness C.T. [9] +0 -

SCOB

21:00 - Kilmarnock vs Dunfermline [6] - 1/4 -

SCO2

21:00 - Queen's Park vs East Fife - 1 1/4 -

SCO2

21:00 - [11] Dumbarton vs Peterhead [13] +0 -

SCO2

21:00 - [3] Alloa Athletic vs Clyde - 3/4 -

SCO2

21:00 - [4] Montrose vs Airdrieonians +0 -

SCO2

21:00 - [1] Falkirk vs Cove Rangers [5] +3/4 -

NIRA

21:00 - Portadown FC vs Warrenpoint Town -

NIRA

21:00 - [5] Glentoran vs Crusaders Belfast [4] - 3/4 -

NIRA

21:00 - [10] Glenavon vs Ballymena Utd [11] -

NIRA

21:00 - [6] Carrick Rangers vs Dungannon Swi. [7] -

BIB

21:00 - [3] Deinze vs Lierse [12] - 3/4 -

ESTA

21:00 - [9] Trans Narva vs Vaprus Parnu [7] -

NORA

21:00 - [12] Lillestrom vs FK Jerv - 1 1/4 -

SRBA

21:00 - [8] Spartak Subotica vs FK Kolubara - 1/4 -

CZEA

21:00 - [11] Bohemians 1905 vs Slovan Liberec [7] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [6] Slovacko vs MFk Karvina [14] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [8] Sigma Olomouc vs Vik.Plzen [3] +1/4 -

CZEB

21:00 - [8] SK Lisen vs MFK Chrudim [5] - 1 -

CYPA

21:00 - [9] AEL Limassol vs Ethnikos Achnas [10] +1/4 -

MASL

21:00 - [4] Sri Pahang FC vs Petaling Jaya City -

MASL

21:00 - [11] Kuala Lumpur FA vs Melaka FA -

MASL

21:00 - [6] Penang FA vs Negeri Sembilan [12] -

MAPL

21:00 - [8] Perak FA vs Selangor II [9] -

MAPL

21:00 - [7] UiTM FC vs Johor Darul Takzim II [1] -

WCWVL

21:10 - [H-1] Đức Nữ vs B.D.Nha Nữ [H-2] - 2 1/2 -

TBNA

21:15 - [17] Mallorca vs Atletico Madrid [4] +1/2 -

ITB

21:15 - Frosinone vs Cremonese [4] - 1/4 -

DUC4B

21:20 - [6] Holstein Kiel II vs Oldenburg 1897 [5] +1/4 -

BDNA

21:30 - Pacos Ferreira vs Maritimo +0 -

BDNB

21:30 - Vilafranquense vs Academico Viseu [11] - 1/4 -

BLRA

21:30 - [6] Slavia Mozyr vs Dinamo Minsk [4] +1 -

BULA

21:30 - [11] Beroe vs Ludogorets [1] +3/4 -

ISRA

21:30 - [13] Ashdod vs Maccabi P.Tikva [9] +0 -

RMNA

21:30 - Arges Pitesti vs Farul Constanta [6] +1/4 -

CZEB

21:30 - [12] SK Prostejov vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

CZEB

21:30 - [13] Pribram vs Dukla Praha [1] +0 -

ALBA

21:45 - [1] Partizani Tirana vs Teuta Durres [6] -

ALBA

21:45 - [3] Vllaznia Shkoder vs KF Laci [8] -

EUW19VL

22:00 - [5-1] T.B.Nha U19 Nữ vs B.D.Nha U19 Nữ [5-3] -

EUW19VL

22:00 - [6-1] Hà Lan U19 Nữ vs Romania U19 Nữ [13-2] -

TBN3

22:00 - Real Betis B vs Sabadell [A1-16] +1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-4] Celta Vigo II vs S.S. Reyes - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-18] Cornella vs UCAM Murcia - 1/4 -

TBN3

22:00 - Badajoz vs CD Calahorra - 1/4 -

PHA

22:00 - [9] Stade Reims vs Rennes [10] +3/4 -

BIHA

22:00 - [1] Borac Banja Luka vs Zrinjski [2] -

CROA

22:00 - Hrvatski Dragovoljac vs Lok. Zagreb [5] +1 -

HUNA

22:00 - Gyirmot SE vs Puskas Akademia [3] -

FINA

22:00 - HIFK vs IFK Mariehamn [7] - 1/4 -

AUTA

22:00 - SV Ried vs Hartberg [4] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [11] WSG Swarovski Tirol vs SCR Altach [9] - 1/2 -

AUTA

22:00 - Admira vs Lask [3] +1/2 -

GREA

22:15 - [10] OFI Creta vs Apollon Smirnis - 1/2 -

EUW19VL

22:30 - [11-2] North Macedonia U19 Nữ vs Moldova U19 Nữ [10-3] -

EUW19VL

22:30 - [10-1] Slovenia U19 Nữ vs Liechtenstein U19 Nữ [9-3] -

ITA3

22:30 - [B-12] Virtus Entella vs Viterbese Calcio - 1/2 -

ITA3

22:30 - Teramo vs Pontedera [B-9] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-19] US Fermana vs Reggiana +3/4 -

ITA3

22:30 - Montevarchi vs Cesena [B-1] +0 -

ITA3

22:30 - [B-5] Gubbio vs Pistoiese - 1/4 -

ITA3

22:30 - Modena vs Imolese Calcio - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-6] Pescara vs Grosseto - 1 1/4 -

POLA

22:30 - [5] Lech Poznan vs Legia Wars. [3] - 1 1/4 -

ISRA

22:30 - [4] Hapoel Haifa vs Hapoel Hadera [11] - 1/2 -

SLOA

22:30 - [9] NK Radomlje vs Aluminij [10] - 1/2 -

TDA

22:30 - Degerfors IF vs Hacken [5] +0 -

IRNC

22:30 - Mes Kerman vs Kheybar Khorram. -

IRNC

22:45 - Khaleej Fars Mas. vs Mes Rafsanjan -

ITA

22:59 - [1] Inter Milan vs Verona [13] - 1 1/4 -

PH3

22:59 - Bourg Peronnas vs Boulogne - 1/2 -

POLB

22:59 - [10] Miedz Legnica vs Stomil Olsztyn - 1 1/4 -

IREB

22:59 - Galway vs Wexford Youths [5] - 1 -

NORB

22:59 - Brann vs Asane Fotball [14] - 1 3/4 -

SVKA

22:59 - [3] Spartak Trnava vs MSK Zilina [2] - 3/4 -

SVKA

22:59 - Senica vs FK Pohronie +0 -

CYPA

22:59 - [3] AEK Larnaca vs Apollon Limassol [7] +0 -

TSA

22:59 - [1] Young Boys vs Lausanne Sports [10] - 1 1/2 -

TSB

22:59 - Stade L. Ouchy vs Yverdon - 1/2 -

TSB

22:59 - SC Kriens vs Wil 1900 [6] +3/4 -

PERA

22:59 - Academia Cantolao vs Sport Huancayo [12] +1/4 -

TBNB

23:15 - [20] Alcorcon vs Sporting Gijon [7] - 1/4 -

TBNB

23:15 - Malaga vs Valladolid [2] +1/4 -

EUW19VL

23:30 - [5-2] Thụy Điển U19 Nữ vs Croatia U19 Nữ [12-1] -

ANHA

23:30 - [4] Aston Villa vs Tottenham [5] +1/4 -

TBNA

23:30 - [8] Villarreal vs Athletic Bilbao [5] +0 -

DUA

23:30 - Hertha Berlin vs Union Berlin [15] +1/4 -

NGA

23:30 - [10] Akhmat Groznyi vs Zenit [1] +3/4 -

BLRA

23:30 - [16] FK Minsk vs Torpedo Zhodino [1] +1/4 -

NIRA

23:30 - [3] Cliftonville vs Linfield [2] +0 -

BIA

23:30 - [15] Eupen vs Oostende - 1/2 -

ESTA

23:30 - [6] Tammeka Tartu vs Kuressaare [8] -

GREA

23:30 - [7] Asteras Tripolis vs Ionikos - 1/2 -

IREA

23:30 - Finn Harps vs Derry City [2] +3/4 -

SRBA

23:30 - [9] Mladost Lucani vs Radnicki Nis [11] - 1/4 -

CHIB

23:30 - [4] CD Magallanes vs Barnechea [5] -

CHIB

23:30 - Dep. Copiapo vs San. Wanderers [14] -

HLA

23:45 - [7] Utrecht vs Fortuna Sittard [10] - 1 1/4 -

ISRA

23:50 - Hapoel Nof HaGalil vs Beitar Jerusalem [8] +1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-6] Cultural Leonesa vs Racing Ferrol +0 -

TBN3

00:00 - Extremadura UD vs Salamanca [A1-7] -

TBN3

00:00 - [A1-2] Barcelona B vs Villarreal B +0 -

TBN3

00:00 - [A2-11] Alcoyano vs Linense - 1/4 -

PHB

00:00 - Niort vs Nimes - 1/4 -

PHB

00:00 - [18] Quevilly vs Rodez [4] +0 -

PHB

00:00 - [15] Ajaccio vs Pau FC [10] - 3/4 -

PHB

00:00 - [1] Auxerre vs Valenciennes [20] - 1/2 -

PHB

00:00 - [11] Grenoble vs Caen [6] +1/2 -

PHB

00:00 - Le Havre vs Dunkerque [16] - 1/2 -

PHB

00:00 - [8] Amiens vs SC Bastia [13] - 1/4 -

PHB

00:00 - Sochaux vs Nancy - 3/4 -

PH3

00:00 - [18] SO Cholet vs FC Bastia-Borgo - 1/4 -

BDNA

00:00 - [2] Benfica vs Belenenses - 1 1/2 -

BDNA

00:00 - [15] Boavista vs Arouca [7] - 1/4 -

BULA

00:00 - [5] Levski Sofia vs Cherno More [3] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [10] Teplice vs Sparta Praha [1] +1 -

ARGLC

00:00 - Union Santa Fe vs Newells Old Boys - 1/4 -

USAA

00:00 - [Dong-10] Orlando City vs Chicago Fire [Dong-14] - 1/2 -

CROA

00:05 - [3] Hajduk Split vs Sibenik - 2 -

HUNA

00:30 - [1] Ferencvaros vs Debreceni [5] - 1 3/4 -

GREA

00:30 - [11] Panetolikos vs Atromitos [8] - 1/2 -

RMNA

00:30 - [9] UTA Arad vs Rapid Bucuresti [2] - 1/4 -

TNKA

00:30 - [14] Gaziantep B.B vs Trabzonspor [3] +1/4 -

TNKA

00:30 - [5] Besiktas vs Alanyaspor [8] - 3/4 -

TNKB

00:30 - [14] Adanaspor vs Balikesirspor - 1 1/4 -

HLA

01:00 - [5] Ajax vs Sparta Rotterdam [8] - 2 1/2 -

POLA

01:00 - Lechia GD vs Nieciecza - 3/4 -

USB

01:00 - [B-11] FC Tulsa vs Pittsburgh R. [A-7] +1/4 -

SLOA

01:15 - [2] Maribor vs O.Ljubljana [3] - 1/2 -

PERA

01:15 - Dep. Municipal vs Carlos A. Mannucci [17] - 1/2 -

EUW19VL

01:30 - [1-4] Bắc Ireland U19 Nữ vs Đảo Faroe U19 Nữ [6-4] -

EUW19VL

01:30 - [6-2] Bỉ U19 Nữ vs Wales U19 Nữ [2-4] -

DUB

01:30 - [12] Nurnberg vs Darmstadt +1/4 -

IREB

01:30 - [10] Longford Town vs Athlone [4] - 1 1/4 -

TSA

01:30 - [11] Grasshoppers vs Luzern [6] +1/4 -

BHRA

01:30 - [6] Al Najma (BHR) vs Al Khaldiya(BHR) [1] -

BHRA

01:30 - [4] Al Ahli (BHR) vs AL Riffa [3] -

KUWA

01:30 - [1] Al Kuwait vs Kazma [7] -

ARGB

01:30 - [B-7] Atletico Atlanta vs Deportivo Moron [B-12] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [A-7] Agropecuario AAC vs CA Mitre Salta [B-14] -

ARGB

01:30 - [A-5] All Boys vs Villa Dalmine - 1/4 -

ITA

01:45 - [15] Cagliari vs Juventus [3] +1 -

BIA

01:45 - [6] Antwerpen vs Cercle Brugge [7] - 1/2 -

BIB

01:45 - RWD Molenbeek vs Waasland-Beveren - 1/4 -

IREA

01:45 - [8] Sligo Rovers vs UC Dublin - 1 1/4 -

TBNA

02:00 - [1] Real Madrid vs Getafe [12] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - Las Palmas vs Amorebieta [19] - 1 -

PHA

02:00 - [18] Clermont vs PSG [1] +1 3/4 -

HLA

02:00 - [6] NEC Nijmegen vs Twente [3] +1/4 -

BRB

02:00 - [9] Chapecoense vs Ituano/SP [20] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-4] Royal Pari vs Inde. Petrolero [C-2] - 3/4 -

BLVA

02:00 - CA Palmaflor vs Real Santa Cruz [A-4] - 1 1/2 -

CHIA

02:00 - [8] Everton CD vs Huachipato [9] - 1/2 -

COLB

02:00 - [14] Bogota FC vs Leones FC [13] -

URUA

02:00 - [1] CA Penarol vs Liverpool P. (URU) [7] - 1/2 -

VENA

02:00 - [11] Caracas vs Dep.Guaira [7] - 1/4 -

USAA

02:00 - [Dong-1] Inter Miami vs New England [Dong-15] +1/4 -

WNBM

02:30 - [F-5] Turks & Caicos Nữ vs Trinidad & T. Nữ [F-2] -

BDNA

02:30 - Tondela vs Sporting Lisbon [1] +1 1/2 -

ARGLC

02:30 - Talleres Cordoba vs Defensa YJ +1/4 -

ARGB

02:30 - [B-10] Gim.Mendoza vs Almirante Brown [B-18] - 1/2 -

ARGB

02:30 - [A-1] San Martin SJ vs Temperley [B-9] - 1/4 -

BRAA

02:30 - [16] Fluminense/RJ vs Santos/SP - 3/4 -

BRB

02:30 - [14] Ponte Preta/SP vs Gremio/RS +1/2 -

ECUA

02:30 - [10] Mushuc Runa vs Delfin SC [15] - 1/4 -

EGYA

02:30 - Masr lel Maqassah vs Zamalek SC [13] +1 1/4 -

EGYA

02:30 - [2] Al Masry vs Ahly Cairo [9] +1 1/4 -

EGYA

02:30 - [1] Pyramids FC vs Ghazl Al Mahalla - 3/4 -

WNBM

03:00 - [A-5] Anguilla Nữ vs Mexico Nữ [A-1] -

WNBM

03:00 - [E-5] BV Islands Nữ vs Haiti Nữ [E-1] -

GHW

03:00 - Ecuador Nữ vs Paraguay Nữ -

USAA

03:00 - [Dong-4] New York RB vs CF Montreal [Dong-13] - 1 -

JORA

03:30 - [1] Sheikh Hussein vs S.Al.Ordon [8] -

PERA

03:30 - Binacional vs Atletico Grau [11] - 1 1/4 -

USB

04:00 - [B-10] Las Vegas Lights vs Colorado Springs [B-9] +3/4 -

CRCA

04:00 - [7] Guanacasteca vs Jicaral Sercoba - 1/4 -

ALGA

04:00 - [5] ES Setif vs MC Oran [13] -

COLA

04:05 - [2] Deportes Tolima vs Aguilas Doradas [11] - 1 -

ARGB

04:10 - [A-4] Estudiantes BsAs vs Deportivo Madryn [B-11] - 1/2 -

WNBM

04:15 - [C-4] Cayman Islands Nữ vs Jamaica Nữ [C-2] -

BLVA

04:15 - [D-1] Bolivar vs Jorge Wilstermann [D-4] - 1 3/4 -

VENA

04:15 - [3] Carabobo vs Dep.Tachira [9] +1/4 -

GHW

04:30 - Mỹ Nữ vs Uzbekistan Nữ -

BRB

04:30 - [4] SC Recife/PE vs Sampaio Correa/MA - 1/2 -

CHIA

04:30 - [2] Coquimbo Unido vs Univ. de Chile [1] - 1/4 -

URUA

04:30 - Plaza Colonia vs Danubio [12] - 1/4 -

WNBM

05:00 - [D-4] Aruba Nữ vs Panama Nữ [D-1] -

GHW

05:00 - Colombia Nữ vs Venezuela Nữ -

ARGLC

05:00 - Independiente vs Tigre +1/4 -

BRAA

05:00 - [19] Atletico/GO vs Flamengo/RJ [3] +1/2 -

ECUA

05:00 - 9 de Octubre vs Catolica Quito [6] +1/4 -

PARA

05:00 - [11] General Caballero vs Cerro Porteno [1] +1/4 -

USAA

05:00 - [Dong-8] Philadelphia Union vs Columbus Crew [Dong-7] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [13] San Luis vs Club Leon [11] +1/4 -

WNBM

06:00 - [B-4] Curacao Nữ vs Costa Rica Nữ [B-2] -

COLA

06:10 - Union Magdalena vs Patriotas [20] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [D-3] Oriente Petrolero vs Nacional Potosi [B-2] - 3/4 -

VENA

06:30 - Mineros Guayana vs Puerto Cabello [6] +0 -

USB

06:30 - Atlanta United II vs Detroit City FC [A-3] +0 -

USB

06:30 - [A-5] Tampa Bay Rowdies vs Miami FC [A-12] - 3/4 -

USAA

06:55 - [Tay-4] LA Galaxy vs Los Angeles FC [Tay-6] +0 -

BRAA

07:00 - [9] Palmeiras/SP vs Ceara/CE - 1 1/4 -

BRB

07:00 - Tombense FC/MG vs Operario/PR [8] - 1/4 -

CHIA

07:00 - [4] Univ. Catolica(CHL) vs La Serena - 1 -

PERA

07:00 - [7] Cienciano vs Alianza Atletico [16] - 1 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-1] Real Salt Lake vs Toronto [Dong-5] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [3] Toluca vs Chivas Guad. [6] +1/4 -

MEXA

07:06 - [4] Monterrey vs Santos Laguna [15] - 3/4 -

PARA

07:15 - [7] Sportivo Ameliano vs Guarani CA [6] +1/2 -

ARGLC

07:30 - Velez Sarsfield vs Boca Juniors +1/4 -

ECUA

07:30 - [14] Cumbaya FC vs LDU Quito [4] +3/4 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Dallas vs Colorado Rapids [Tay-5] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-8] Houston Dynamo vs San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Tay-13] Sporting Kansas vs Nashville FC [Dong-11] - 1/4 -

USB

07:30 - Rio Grande Valley vs Indy Eleven [A-4] - 1/4 -

COLA

08:15 - [15] Deportivo Cali vs Junior Barranquilla [7] +0 -

USB

08:30 - [B-12] El Paso Locomotive vs Monterey Bay FC [B-5] - 3/4 -

CRCA

08:30 - [4] San Carlos vs Dep. Saprissa [1] +1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-7] Vancouver WC vs Portland Timbers [Tay-11] +0 -

USB

09:00 - [B-4] Orange County SC vs SA Scorpions [B-6] +0 -

USB

09:00 - San Diego Loyal vs Ch. Battery [A-1] - 1 1/4 -

MEXA

09:00 - [1] Club America vs Juarez [12] - 1 1/2 -

CRCA

09:00 - [2] Herediano vs Municipal Grecia [11] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-3] Phoenix Rising vs LA Galaxy II -

DUC3

19:00 Hoãn Turkgucu-Ataspor vs Meppen -

WALA

20:30 Hoãn [9] Barry Town vs Caernarfon Town [6] -

UKRA

22:00 Hoãn [2] Dinamo Kiev vs Rukh Vynnyky [6] -

UKRA

22:00 Hoãn FC Mariupol vs PFK Aleksandriya [8] -

UKRA

22:00 Hoãn Inhulets Petrove vs Chernomorets [11] -

UKRA

22:00 Hoãn [13] Veres Rivne vs Shakhtar Donetsk [1] -

UKRA

22:00 Hoãn FC Lviv vs FC Mynai [15] -

UKRA

22:00 Hoãn [16] Metalist 1925 Kharkiv vs Desna Chernigiv -

UKRA

22:00 Hoãn [10] Zorya vs SK Dnipro-1 [4] -

UKRA

22:00 Hoãn [9] Vorskla vs Kolos Kovalivka [12] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu U19 › Vòng T.5

16:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

19:1523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

20:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

21:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Estonia › Vòng 12

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Latvia › Vòng 15

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 24

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Serbia › Vòng 37

23:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

23:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Estonia › Vòng 12

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Na Uy › Vòng 9

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

00:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng Chung Ket

00:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 4

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Italia › Vòng Play off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng Play Off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 17

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Scotland › Vòng Play off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 14

06:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

06:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Paraguay › Vòng Apt 19

06:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

07:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

08:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mexico › Vòng CK Clau

09:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 11

09:0524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 7

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 Brazil › Vòng 8

02:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16