LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 10/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka [3] +0 -

NHAT3

11:00 - [11] FC Imabari vs Vanraure Hachinohe [15] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [2] Azul Claro Numazu vs Giravanz Kita. [13] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [17] Gainare Tottori vs Yokohama SCC [16] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - Kagoshima vs Fujieda MYFC - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - Kagura Shimane vs Sony Sendai [11] -

NHATJFL

11:00 - [4] Veertien Mie vs Verspah Oita [8] -

NHATJFL

11:00 - [1] Kochi United SC vs Honda FC [5] -

NHATJFL

11:00 - [9] Suzuka Point Getters vs Minebea Mitsumi FC [16] -

NHATW

11:00 - [11] Sperenza Osaka Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [4] Orca Kamogawa Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [6] -

NHATW

11:00 - [10] AS Harima Albion Nữ vs Cerezo Osaka Nữ -

HQB

11:30 - [5] Bucheon 1995 vs Anyang [1] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [5] Sydney Utd vs Rockdale Ilinden FC [1] - 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [4] Heidelberg Utd vs Port Melbourne [6] +1/2 -

NHATA

12:00 - [4] Vissel Kobe vs Cerezo Osaka [6] +0 -

NHATA

12:00 - [5] Sanf Hiroshima vs Avispa Fukuoka [10] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [7] FC Tokyo vs Urawa Red [9] +0 -

NHATB

12:00 - [11] Oita Trinita vs Tokushima Vortis [15] +0 -

NHATB

12:00 - Alb. Niigata (JPN) vs Tochigi SC [19] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [7] JEF United Chiba vs Yokohama FC [2] +0 -

NHATB

12:00 - [14] Montedio Yama. vs Blaublitz Akita [9] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] Vegalta Sendai vs Renofa Yamaguchi [5] - 1/4 -

NHATB

12:00 - Zweigen Kan. vs Mito Hollyhock [18] +0 -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs Iwaki FC - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [12] Kataller Toyama vs FC Gifu [10] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [19] Kamatamare San. vs Fukushima Utd [7] +1/2 -

HQA

12:00 - [2] Gangwon vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

HQ3

12:00 - [5] Hwaseong FC vs Daejeon Korail [3] -

HQ3

12:00 - [14] Pocheon Citizen vs Cheongju FC -

NHATA

13:00 - [2] Kashima Antlers vs Yokohama FM [13] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [8] Nagoya Grampus vs Consa. Sapporo [20] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [18] Shonan Bellmare vs Jubilo Iwata [16] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - Ehime FC vs Sagamihara [6] +0 -

NHAT3

13:00 - [5] Matsumoto Yama. vs Tegevajaro Miyazaki [18] - 1/4 -

HQA

13:00 - [5] Suwon FC vs Gimcheon Sangmu [4] +0 -

HQ3

13:00 - [9] Paju Citizen vs Gangneung City [6] -

AUSA

13:05 - [10] Newcastle Jets vs Perth Glory [12] - 1 -

AUSQSL

13:15 - [9] SC Wanderers vs Gold Coast Knights [1] +3/4 -

AUSBPL

14:00 - [10] Souths Utd vs Albany Creek -

AUSQSL

14:00 - [4] Peninsula Power vs Brisbane Roar U21 [6] - 3/4 -

NHATA

14:00 - [19] Kyoto Sanga vs Sagan Tosu [17] +1/4 -

HQB

14:00 - Gwangju vs Jeonnam Dragons [2] - 1/2 -

HQA

14:30 - [8] Incheon Utd vs Jeju Utd [7] +1/4 -

CZEB

15:15 - [10] Vik.Zizkov vs Brno [9] +3/4 -

AUSQSL

15:15 - [7] Gold Coast Utd vs Capalaba - 2 -

CZEB

15:30 - [11] Sparta Praha B vs MFK Vyskov [4] - 1 1/4 -

AUTB

15:30 - [9] St.Polten vs SV Lafnitz [11] - 1/2 -

AUSBPL

15:30 - [1] Holland Park Hawks vs Wynnum Wolves -

AUSNSW

15:30 - [13] Sydney FC U21 vs APIA Tigers [4] +1/2 -

AUSQSL

15:30 - Eastern Suburbs vs Queensland Lion [2] +1 -

NGA

16:00 - [13] Ural S.r. vs Krylya Sovetov [9] +0 -

NGB

16:00 - Tom Tomsk vs Spartak Moscow B - 1/4 -

KAZA

16:00 - [13] Shakhter Kar. vs FK Maktaaral - 1 -

TBN3

17:00 - Athletic Bilbao B vs Deportivo [A1-1] +1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-13] Algeciras vs Atl. Baleares [A2-19] +0 -

TBN3

17:00 - [A2-17] Linares Deportivo vs UE Costa Brava - 1 -

TBN3

17:00 - [A1-20] Rayo Majada. vs Talavera - 1/4 -

TBN3

17:00 - Inter de Madrid vs Racing Santander +1/2 -

TBN3

17:00 - Sevilla B vs San Fernando [A2-16] +0 -

BDNB

17:00 - SC Covilha vs Academica Coim - 1/4 -

NGB

17:00 - [6] Yenisey vs Akron Togliatti [3] - 3/4 -

LATA

17:00 - [5] FK Auda vs Valmiera / BSS [2] +1/2 -

LITA

17:00 - [6] Kauno Zalgiris vs Siauliai [8] - 1 -

HQA

17:00 - [9] FC Seoul vs Suwon Bluewings - 1/4 -

VNC

17:00 - Thanh Hóa vs ĐT Long An -

HLA

17:15 - [11] Heerenveen vs Groningen - 1/4 -

ITAA

17:30 - [11] Genoa vs Lazio [7] +1/4 -

POLA

17:30 - [16] Warta Poznan vs Cracovia Krakow [13] - 1/2 -

TNKA

17:30 - Malatyaspor vs Giresunspor +3/4 -

TNKB

17:30 - [12] Manisa FK vs Samsunspor - 1/4 -

POLB

17:40 - Puszcza Nie. vs Arka Gdynia [3] +1/4 -

DUC3

18:00 - [20] Freiburg II vs Munchen 1860 [15] +1/4 -

DUC4B

18:00 - [7] Hamburger II vs Atlas Delmenhorst - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [14] Hertha Berlin II vs Union Furstenwalde - 1 -

DUC4DB

18:00 - [15] Luckenwalde vs Auerbach - 1 -

PHA

18:00 - Bordeaux vs Metz [17] - 1/2 -

SCOA

18:00 - [6] St. Mirren vs Rangers [2] +1 1/2 -

NGA

18:00 - Ufa vs FK Sochi [16] +0 -

NGB

18:00 - FK Orenburg vs Kuban [18] - 1 1/4 -

BIHA

18:00 - [4] Sarajevo vs Rudar Prijedor - 1 1/4 -

GEOA

18:00 - [8] Gagra Tbilisi vs Torpedo Kut. [2] - 1/4 -

KAZA

18:00 - [14] FK Aksu vs Aktobe [1] +0 -

TDB

18:00 - [3] Osters vs Brage [6] - 1/2 -

THAA

18:00 - [13] Chiangrai Utd vs Suphanburi - 1 -

THAA

18:00 - [14] Chonburi vs Prachuap FC [9] - 3/4 -

DUB

18:30 - [2] Holstein Kiel vs Hamburger [4] +1/2 -

DUB

18:30 - Sandhausen vs Dynamo Dresden - 1/4 -

DUB

18:30 - [7] Paderborn 07 vs Karlsruher [5] - 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [11] Meuselwitz vs E.Cottbus [1] +1/4 -

ESTA

18:30 - [3] Nomme Kalju vs Tallinna Kalev [7] - 2 3/4 -

THAA

18:30 - Nong Bua Pitchaya vs Buriram Utd [1] +3/4 -

TBNA

19:00 - [11] Osasuna vs Alaves [10] - 1/2 -

TBNB

19:00 - Fuenlabrada vs Huesca [17] +1/4 -

DUC3

19:00 - Havelse vs Zwickau +1/2 -

DUC4B

19:00 - [13] St. Pauli II vs SSV Jeddeloh [14] +0 -

DUC4B

19:00 - [9] Teutonia Ottensen vs VfV 06 Hildesheim - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [3] Nurnberg II vs Illertissen [5] +0 -

DUC4N

19:00 - [8] Mainz II vs Astoria Walldorf [14] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs Hoffenheim II [3] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Aalen vs Offenbach [11] +1/2 -

DUC4N

19:00 - Sonnenhof vs FSV Frankfurt [9] +0 -

DUC4T

19:00 - [5] Schalke 04 II vs Preussen Munster +1 -

DUC4T

19:00 - [1] A.Aachen vs Essen +1 -

NGB

19:00 - Metallurg Lipetsk vs Olim. Dolgiye Prudy +0 -

NGB

19:00 - [13] Kamaz vs Veles Moscow +0 -

MKDA

19:00 - [7] Rabotnicki vs Tikves Kavadarci [4] -

GEOA

19:00 - [7] Samgurali Tskh. vs Dinamo Batumi [4] -

KAZA

19:00 - [11] Turan (KAZ) vs FK Kyzylzhar [10] +0 -

LATA

19:00 - BFC Daugava vs Riga FC [3] +1 3/4 -

LITA

19:00 - FK Riteriai vs Banga [5] - 1 1/2 -

MNEA

19:00 - [1] Decic Tuzi vs FK Jerezo [5] -

SRBA

19:00 - [3] Backa Topola vs FK Vozdovac [15] - 1/2 -

DENA

19:00 - [4] Nordsjaelland vs Aarhus AGF [5] - 1/4 -

DENA

19:00 - Sonderjyske vs Odense BK [11] +0 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs Esbjerg FB +1 -

TSA

19:15 - [3] Servette vs Zurich [4] - 1/4 -

TSB

19:15 - [3] Vaduz vs Schaffhausen [9] +1/4 -

VNC

19:15 - TP.HCM vs Sài Gòn FC -

ITB

19:30 - Benevento vs Vicenza - 1 -

ITA3

19:30 - Campobasso vs Vibonese - 1 -

ITA3

19:30 - [C-1] Juve Stabia vs Paganese - 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-18] Monterosi FC vs Virtus Francavilla [C-19] -

ITA3

19:30 - [C-6] AZ Picerno vs Fidelis Andria - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-18] Fiorenzuola vs Alto Adige +1 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-2] Padova vs Giana Erminio [A-8] - 1 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-14] Messina vs Taranto [C-3] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-4] Triestina vs Pro Vercelli [A-7] - 1/2 -

HLA

19:30 - [1] PSV Eindhoven vs RKC Waalwijk [15] - 2 -

HLA

19:30 - [17] Vitesse Arnhem vs Cambuur - 1 1/4 -

NGB

19:30 - [11] Neftekhimik Nizh vs Torpedo Moscow [10] +1/4 -

BLRA

19:30 - [2] Neman Grodno vs Dinamo Brest [4] - 1/2 -

HUNA

19:30 - [2] Paksi vs Ujpest [10] - 1/4 -

AUTA

19:30 - [5] Austria Klagenfurt vs RB Salzburg [1] +2 1/4 -

AUTA

19:30 - [6] Rapid Wien vs Wolfsberger AC [8] - 1/4 -

SINA

19:30 - [9] Hougang Utd vs Young Lions [7] -

SINA

19:30 - [1] Geylang Intl vs Balestier Kh. [5] -

THAA

19:30 - [4] BG Pathum United vs Nakhon Ratch. - 1 1/2 -

ANHA

20:00 - [16] Brentford vs West Ham Utd [9] +0 -

ANHA

20:00 - Leicester City vs Crystal Palace [10] - 1/4 -

ANHA

20:00 - Norwich vs Burnley [19] +1/4 -

ITAA

20:00 - Venezia vs Udinese [15] +1/2 -

ITAA

20:00 - [19] Sassuolo vs Atalanta [4] +1/4 -

ITAA

20:00 - [9] Napoli vs Fiorentina [8] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [4] Drochtersen/Assel vs Oberneuland - 1 1/4 -

PHA

20:00 - Angers vs Lille [4] +1/4 -

PHA

20:00 - [3] Stade Brestois vs Nantes [14] +0 -

PHA

20:00 - [2] Monaco vs Troyes - 1 1/2 -

BDNB

20:00 - [2] Nacional Madeira vs Rio Ave +1/4 -

NGB

20:00 - [16] Volgar Astrakhan vs SKA-Khabarovsk [12] +1/4 -

NGB

20:00 - Fakel vs Alania Vla [8] - 1/4 -

NGB

20:00 - Rotor Volgograd vs Krasnodar B - 1 -

POLA

20:00 - Wisla Krakow vs Gornik Zabrze [6] +0 -

POLB

20:00 - Skra Czestochowa vs Widzew Lodz +3/4 -

POLB

20:00 - GKS Jastrzebie vs Chrobry Glogow [13] +0 -

KAZA

20:00 - [9] Astana vs FK Taraz - 1 1/4 -

LATA

20:00 - [7] METTA/LU Riga vs FK Liepaja [8] +1 1/4 -

NORB

20:00 - Grorud IL vs Fredrikstad +0 -

SLOA

20:00 - Tabor Sezana vs Domzale [6] +0 -

TNKA

20:00 - [13] Adana Demirspor vs Altay - 1 1/4 -

TNKA

20:00 - [7] Sivasspor vs Istanbul BB [4] +0 -

TNKB

20:00 - Denizlispor vs Tuzlaspor [16] - 1/4 -

TNKB

20:00 - Menemen Bld vs Istanbulspor AS +1/2 -

TDA

20:00 - Varbergs BoIS vs Kalmar [15] +0 -

TDA

20:00 - Helsingborg vs Goteborg [13] +0 -

TDB

20:00 - [4] Utsiktens BK vs Brommapojkarna +1/4 -

DENB

20:00 - [9] AC Horsens vs Fredericia [4] - 3/4 -

MASL

20:15 - Sarawak vs Sabah FA [3] -

ITB

20:30 - [9] Cosenza vs Monza +3/4 -

ITB

20:30 - [17] Ascoli vs Reggina - 3/4 -

ITB

20:30 - Crotone vs Ternana [16] - 1/4 -

DUA

20:30 - [16] Bochum vs B.Leverkusen [1] +1/2 -

NGA

20:30 - [5] Spartak Moscow vs Arsenal-Tula [18] - 1 1/4 -

MNEA

20:30 - [4] Sutjeska vs Zeta -

ANHB

21:00 - Fulham vs Coventry [9] - 1 1/2 -

TBNB

21:00 - [13] Zaragoza vs Girona +0 -

DUC4DB

21:00 - Berliner FC Dynamo vs CZ Jena [7] - 1/4 -

MKDA

21:00 - [11] Makedonija vs Bregalnica Stip [12] -

MKDA

21:00 - [3] Shkupi vs Borec Veles -

MKDA

21:00 - [5] Academy Pandev vs Pelister -

MKDA

21:00 - [1] FC Struga vs FK Skopje -

MKDA

21:00 - [2] Shkendija vs Renova -

LUXA

21:00 - Etzella Ettelbruc vs Hostert -

LUXA

21:00 - [2] Swift Hesperange vs Rodange 91 -

LUXA

21:00 - [9] Mondorf-les. vs Racing Union [10] -

LUXA

21:00 - [7] Victoria Rosport vs Dudelange [3] -

LUXA

21:00 - [6] UNA Strassen vs RM Hamm Benfica -

LUXA

21:00 - [8] UT Petange vs Progres Niedercorn [4] -

LUXA

21:00 - [1] Differdange vs Jeunesse Esch [5] -

LUXA

21:00 - [14] Fola Esch vs Wiltz [11] -

CZEA

21:00 - [4] Banik Ostrava vs Hradec Kralove [9] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [12] Jablonec vs Zlin [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [5] Mlada Boleslav vs C. Budejovice [16] - 1/2 -

CYPA

21:00 - [1] Apoel FC vs Pafos FC [4] - 1/2 -

DENA

21:00 - [9] Silkeborg IF vs Brondby [2] - 1/2 -

MASL

21:00 - [10] Selangor FA vs Kedah FA [9] -

MASL

21:00 - [1] Darul Takzim vs Terengganu [2] -

MAPL

21:00 - [6] PDRM FA vs Terengganu II [4] -

ARGB

21:00 - [B-19] Brown de Adrogue vs Deportivo Maipu [A-7] +1/4 -

BRAA

21:00 - Coritiba/PR vs Goias/GO - 1/2 -

BRB

21:00 - Londrina/PR vs Nautico/PE +0 -

TBNA

21:15 - Espanyol vs Celta Vigo [14] +0 -

ESTA

21:15 - [4] Paide Linname. vs Levadia T. [1] +1/2 -

BDNA

21:30 - [16] Portimonense vs Famalicao [8] +0 -

BDNA

21:30 - Santa Clara vs Estoril [13] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [9] Porto B vs Feirense [16] - 1/4 -

AZEA

21:30 - [4] Sumqayit vs Karabakh Agdam [1] +2 -

BLRA

21:30 - [14] Dnepr Mogilev vs Bate Borisov [10] +2 1/4 -

RMNA

21:30 - [16] Botosani vs Sepsi OSK [5] +0 -

CZEB

21:30 - [14] Varnsdorf vs Usti & Labem - 3/4 -

TSA

21:30 - [5] St. Gallen vs Basel [8] - 1/2 -

TSA

21:30 - [2] Lugano vs Sion - 3/4 -

HLA

21:45 - [14] Heracles Almelo vs Feyenoord [2] +1 1/2 -

ALBA

21:45 - [4] Skenderbeu vs KF Tirana [5] -

BULA

21:45 - [9] Arda Kardzhali vs CSKA 1948 Sofia [8] +0 -

LITA

21:55 - [7] Suduva vs Hegelmann Litauen [2] +0 -

TBN3

22:00 - Valladolid II vs SD Logrones [A1-19] +1/4 -

TBN3

22:00 - Albacete vs Atl. Sanluqueno [A2-14] - 1 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-3] Gimnastic T. vs Castellon [A2-1] - 1/4 -

TBN3

22:00 - Zamora CF vs Real Union [A1-15] +0 -

NGB

22:00 - Baltika vs Tekstilshchik Ivanov - 1 1/2 -

BIHA

22:00 - Sloboda Tuzla vs Velez Mostar [3] -

CROA

22:00 - [9] Slaven Belupo vs NK Osijek [4] +1/2 -

GEOA

22:00 - [3] FC Iberia 1999 vs Sioni Bolnisi -

GEOA

22:00 - [9] FC Telavi vs Dinamo Tbilisi [5] -

HUNA

22:00 - [8] MTK Budapest vs MOL Fehervar FC [4] +1/2 -

MNEA

22:00 - [2] Mornar Bar vs Buducnost [3] -

MNEA

22:00 - Iskra Danilo vs Rudar [10] -

MNEA

22:00 - [6] OFK Petrovac vs FK Podgorica -

SRBA

22:00 - [1] Crvena Zvezda vs FK Radnicki 1923 [5] - 2 3/4 -

SVKA

22:00 - [1] Slo. Bratislava vs Dunajska Stred [4] - 1 1/4 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Austria Wien [7] - 1/2 -

MEXB

22:00 - Raya2 vs Dorados [13] +0 -

PHA

22:05 - [7] Lens vs Nice [5] - 1/4 -

ANHA

22:30 - [1] Man City vs Liverpool [3] - 1/2 -

ITA3

22:30 - Feralpisalo vs Aurora Pro Patria [A-12] - 3/4 -

ITA3

22:30 - US Seregno vs AC Trento [A-10] +0 -

ITA3

22:30 - [B-7] Juventus U23 vs AC Renate [A-15] +0 -

ITA3

22:30 - [C-15] Turris Neapolis vs Potenza SC [C-16] - 1/2 -

ITA3

22:30 - Lecco vs Piacenza - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-19] Pro Sesto vs Legnano [A-6] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-13] Albinoleffe vs Virtus Verona [A-11] - 1/4 -

ITA3

22:30 - Bari vs Avellino [C-2] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-1] Mantova vs Pergolettese [A-14] - 1/4 -

DUA

22:30 - [6] Ein.Frankfurt vs Freiburg [10] - 1/4 -

POLA

22:30 - [7] Rakow Czestochowa vs Slask Wroclaw [2] - 1 -

TDA

22:30 - [8] AIK Solna vs Norrkoping [14] - 1/2 -

TDA

22:30 - [3] Mjallby AIF vs Djurgardens [2] +1/4 -

EUW17VL

22:59 - [6-2] Hungary U17 Nữ vs T.B.Nha U17 Nữ [1-1] -

ITAA

22:59 - [6] Roma vs Salernitana [20] - 1 1/2 -

ITB

22:59 - Perugia vs Pisa [13] - 1/4 -

BDNB

22:59 - Trofense vs Leixoes [14] - 1/2 -

POLB

22:59 - [2] Katowice vs Odra Opole [6] - 1/4 -

GREA

22:59 - [14] Pas Giannina vs Panathinaikos [4] +1/2 -

NORA

22:59 - Valerenga vs Haugesund [10] - 3/4 -

NORA

22:59 - [16] Sandefjord vs Bodo Glimt [1] +3/4 -

NORA

22:59 - [14] Tromso vs HamKam [13] - 1/2 -

NORA

22:59 - [9] Kristiansund vs Sarpsborg [15] - 1/4 -

NORA

22:59 - [6] Stromsgodset vs Molde [4] +0 -

NORA

22:59 - [8] Rosenborg vs Odd Grenland [12] - 3/4 -

SVKA

22:59 - Sered vs Ruzomberok [8] +1/2 -

CYPA

22:59 - [2] Aris Limassol vs Anorthosis [6] +1/4 -

DENA

22:59 - [3] Kobenhavn vs Midtjylland [1] - 1/2 -

IRNC

23:00 - Persepolis vs Aluminium Arak -

TBNB

23:15 - UD Ibiza vs Eibar [3] +0 -

TBNB

23:15 - [18] Mirandes vs Burgos CF [9] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [6] Real Oviedo vs Leganes [1] - 1/4 -

TBNA

23:30 - Elche vs Real Sociedad [6] +1/2 -

NGA

23:30 - [7] Rostov vs Lok. Moscow [4] +0 -

AZEA

23:30 - [7] Səbail FK vs Gabala FC [10] +1 -

BLRA

23:30 - [9] Isloch vs Shakhter Soligo. [15] +1 -

BIA

23:30 - [5] Gent vs OH Leuven [11] - 2 -

BIA

23:30 - [12] Charleroi vs Zulte-Waregem - 1 1/4 -

BIA

23:30 - [9] Sint Truiden vs Standard Liege [10] - 1 -

BIA

23:30 - [1] Union Saint-Gilloise vs Beerschot-Wilrijk - 2 1/2 -

BIA

23:30 - RFC Seraing vs Genk [4] +2 -

BIA

23:30 - [16] Kortrijk vs Anderlecht [2] +2 -

BIA

23:30 - [3] Club Brugge vs KV Mechelen [8] - 1 3/4 -

GREA

23:30 - [2] AEK Athens vs Aris Salonica [5] - 3/4 -

CHIA

23:30 - [12] Cobresal vs Audax Italiano [14] - 3/4 -

URUA

23:45 - [15] CA Fenix vs Sportivo Cerrito - 1/4 -

PHA

00:00 - [13] Strasbourg vs Lyon [6] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [5] Vitoria Guimaraes vs Porto [3] +1 1/2 -

BIHA

00:00 - [8] Siroki Brijeg vs NK Posusje [5] -

BULA

00:00 - [6] Botev Plovdiv vs Lok. Sofia [14] - 1 -

ISRA

00:00 - [6] Bnei Sakhnin vs Maccabi Netanya [10] +1/2 -

ISRB

00:00 - [3] Bnei Yehuda vs Hapoel Kfar Saba [13] +1/4 -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Pardubice [13] - 2 1/2 -

ARGLC

00:00 - Patronato Parana vs Banfield - 1/4 -

ARGLC

00:00 - Estudiantes LP vs C. Cordoba SdE - 1/4 -

SRBA

00:05 - [6] Cukaricki Belgrade vs FK Partizan [2] +3/4 -

ACL

00:15 - [C-2] Sepahan vs Al Duhail SC [E-3] +0 -

ACL

00:15 - Al Shabab (UAE) vs Foolad Khozestan +1/4 -

ISRA

00:15 - [3] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv [12] - 1 -

DUA

00:30 - [4] Leipzig vs Hoffenheim [7] - 1 1/4 -

RMNA

00:30 - [4] Universitatea Craiova vs CFR Cluj [3] +0 -

TNKA

00:30 - [2] Fenerbahce vs Galatasaray [1] - 1/4 -

TNKB

00:30 - Bursaspor vs Kocaelispor [6] - 3/4 -

ARGB

00:40 - Instituto vs Sacachispas - 3/4 -

HLA

01:00 - [12] Zwolle vs AZ Alkmaar [4] +3/4 -

CROA

01:00 - [2] HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb [1] +1/2 -

NORA

01:00 - [5] Viking vs Aalesund - 1 1/4 -

ECUA

01:00 - [1] Independiente JT vs Guayaquil City - 1 1/2 -

SLOA

01:15 - [5] Koper vs NK Celje [1] - 1/4 -

PERA

01:15 - [4] Alianza Lima vs UTC Cajamarca [14] - 1 -

KUWA

01:30 - Al Qadsia vs Salmiya [5] - 1/4 -

KUWA

01:30 - [2] Al Arabi (KUW) vs Al Nasr (KUW) [4] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [A-15] Guillermo vs Almagro [B-16] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [A-14] Tristan Suarez vs Ferro Carril Oeste [A-8] +0 -

ARGB

01:30 - [B-2] San Telmo vs Gimnasia Jujuy [A-12] - 1/4 -

ITAA

01:45 - [10] Torino vs AC Milan [2] +3/4 -

USAA

01:55 - [Dong-5] Charlotte FC vs Atlanta United [Dong-13] +0 -

TBNA

02:00 - Levante vs Barcelona [2] +1 1/4 -

PHA

02:00 - [8] Marseille vs Montpellier [12] - 1 1/4 -

BRAA

02:00 - [8] Atl. Mineiro/MG vs Internacional/RS [10] - 1 -

BRAA

02:00 - [3] Botafogo/RJ vs Corinthians/SP [18] +0 -

BLVA

02:00 - Univ. De Sucre vs CD Guabira [C-3] - 1/2 -

CHIA

02:00 - [5] Palestino vs Nublense [10] - 1/4 -

URUA

02:00 - [13] CA River Plate (URU) vs Albion FC (URU) -

VENA

02:00 - [2] UCV FC vs Inter de Barinas [8] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [17] Vizela vs Braga [4] +3/4 -

ARGLC

02:30 - CA Platense vs Racing Club +1/2 -

ARGB

02:40 - [A-9] Chacarita Jrs vs Nueva Chicago [B-5] - 1/4 -

GHW

02:45 - Argentina Nữ vs Chile Nữ +0 -

ICESC

03:00 - Vikingur Rey. vs Breidablik +0 -

COLA

03:00 - [18] Envigado vs Santa Fe [3] +1/4 -

COLB

03:00 - Valledupar vs Fortaleza +1/4 -

COLB

03:00 - [2] Llaneros FC vs Real Santander [15] - 1/2 -

COLB

03:00 - [5] Orsomarso vs Atletico [16] - 1/4 -

PERA

03:00 - [6] AD Tarma vs Sport Boys [12] - 1/2 -

USB

03:00 - [A-6] Loudoun United vs Louisville City [A-1] +3/4 -

ACL

03:15 - Al Taawon (KSA) vs Pakhtakor [A-3] - 1/4 -

ACL

03:15 - Al Garrafa vs FC Ahal [A-4] - 1 -

JORA

03:30 - Sareeh vs Ma'an SC [6] -

ECUA

03:30 - [10] Dep.Cuenca vs Emelec [6] -

PERA

03:30 - Ayacucho FC vs Universitario [1] - 1/4 -

ARGB

04:00 - [B-14] Chaco For Ever vs Flandria - 1/2 -

BRAA

04:00 - [12] Fortaleza/CE vs Cuiaba/MT [19] -

USB

04:00 - [A-7] Birmingham Legion vs Hartford Athletic [A-8] - 1 -

MEXB

04:00 - [4] CD Tapatio vs Leones Negros UdeG [2] +1/4 -

BLVA

04:15 - [A-3] Real Tomayapo vs Blooming [B-3] - 1/2 -

CHIA

04:30 - [6] U. Espanola vs Colo Colo [4] +1/2 -

URUA

04:30 - [4] Boston River vs Nacional(URU) [2] +1/2 -

ARGLC

05:00 - River Plate vs Argentinos Jun. - 3/4 -

BRAA

05:00 - Avai/SC vs America/MG +0 -

BRAA

05:00 - [6] Sao Paulo/SP vs Athletico/PR [4] - 3/4 -

PARA

05:00 - [1] Libertad vs Sol de America [7] - 1 -

VENA

05:15 - [12] Estu.Merida vs Metropolitano [1] +0 -

COLA

05:30 - [12] Atl. Nacional vs America Cali [10] - 3/4 -

ECUA

06:00 - [2] Barcelona SC vs Orense SC [12] - 1 -

PERA

06:00 - Uni.San Martin vs Melgar [3] +1/4 -

CRCA

06:00 - [8] Perez Zeledon vs Cartagines [9] +1/4 -

USAA

06:55 - [Tay-8] Austin FC vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1/4 -

CHIA

07:00 - [16] U. La Calera vs Curico Unido +0 -

MEXA

07:00 - [10] Queretaro vs Tigres UANL [5] +1/2 -

CRCA

07:00 - Guadalupe FC vs Alajuelense [3] +1/2 -

PARA

07:15 - [10] Tacuary FBC vs Guairena FC - 1/4 -

COLA

07:35 - [19] Alianza Petrolera vs Inde.Medellin [9] +1/4 -

HKGA

15:30 Hoãn [6] HK Ranger vs Hong Kong FC [8] -

EUW17VL

17:30 Hoãn [1-3] Séc U17 Nữ vs Ukraina U17 Nữ [4-3] -

DUC4B

20:00 Hoãn [3] Phonix Lubeck vs Luneburger SK -

Lịch bóng đá trong ngày 10/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Euro 2024 › Vòng 1

02:0019/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

22:5916/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

22:5915/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16