LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 20/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 - [A-1] Kryliya Sov. U21 vs Ufa U21 [A-9] -

TQC

14:00 - [36] Xinjiang Tianshan vs Zibo Cuju [18] +1 3/4 -

NGAU21

15:00 - [A-6] Rubin Kazan U21 vs Strogino Moscow U21 [A-7] -

NGAU21

17:00 - [B-7] Arsenal Tula U21 vs FK Sochi U21 [B-4] -

NGAU21

17:00 - [B-9] Khimki U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] -

HQ3

17:00 - [10] Daejeon Korail vs Gyeongju KHNP [6] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [4] Busan Transp. vs GimPo Citizen [2] +1/4 -

HQA

17:30 - [3] Daegu vs Gwangju [12] - 3/4 -

TQC

17:35 - [9] Shaanxi Changan vs Guizhou FC [29] - 1 1/2 -

AUSSL

17:45 - [9] Adelaide Utd U21 vs Adelaide Raiders [11] - 1/4 -

TQC

18:35 - [13] Kunshan FC vs Shenyang Urban [35] - 2 -

SINA

18:45 - [3] Hougang Utd vs Geylang Intl [6] -

SINA

18:45 - [5] Tanjong Pagar vs Lion City Sailors [1] -

NGAU21

19:00 - [B-6] Chertanovo U21 vs ORS 5 U21 [B-10] - 1 1/2 -

BLRA

19:00 - [8] Isloch vs Sputnik Rechitsa [16] -

TQC

19:00 - [1] Sichuan Jiuniu vs Nanjing Fengfan [27] - 1 3/4 -

TAJA

19:00 - [5] CSKA Pamir Dushanbe vs FK Khujand [1] -

TAJA

19:00 - [8] FK Khatlon vs FK Dushanbe 83 [6] -

NGAU21

19:30 - [A-5] Nizhny Nov U21 vs CSKA Mos. U21 [A-2] +1 1/4 -

NGB

20:00 - [17] Tekstilshchik Ivanov vs Spartak Moscow B [9] +1/4 -

ARMA

20:00 - [8] Noravank SC vs Ararat-Armenia [1] +1 3/4 -

ESTA

20:00 - [6] Tulevik Viljandi vs Vaprus Parnu [10] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [10] Pahang vs Kuala Lumpur FA [6] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [5] Selangor II vs Johor Darul Takzim II [3] +1/4 -

UZBC

21:00 - Sogdiana Jizzakh vs Lok. Tashkent -

UZBC

21:00 - Bunyodkor vs Navbahor -

NGAU21

22:00 - [B-1] Rostov U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-8] - 2 -

NGAU21

22:00 - [B-2] Krasnodar U21 vs Zenit U21 [B-5] +1/2 -

ARMA

22:00 - [5] FC Noah vs Pyunik [3] +1/4 -

BLRA

22:00 - [13] FK Slutsk vs Vitebsk [7] +0 -

LITA

22:00 - [8] Dainava Alytus vs Kauno Zalgiris [3] +1/2 -

JORA

22:00 - [9] Sahab vs S.Al.Ordon [6] +1/4 -

NPA

22:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Amazulu [7] - 3/4 -

UAEA

22:15 - [9] Khorfakkan vs Al Ain [1] +1 -

UAEA

22:15 - [2] Al Jazira vs Al Dhafra [13] - 2 1/4 -

ESTA

22:30 - [5] TJK Legion vs Paide Linname. [3] +3/4 -

FINA

22:30 - [10] Haka vs AC Oulu [11] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-11] Mypa vs Lahden Reipas [A-4] -

FIN3

22:30 - [C-5] OTP vs PS Kemi [C-11] -

FIN3

22:30 - [B-6] Jazz vs TPV Tampere [B-13] -

RMNA

22:30 - [10] Chindia Targoviste vs Aca. Clinceni [16] - 1/2 -

BULA

22:45 - [14] Tsarsko Selo vs Arda Kardzhali [10] +1/4 -

URUA

22:45 - [15] CA Progreso vs CA Torque [6] +1/4 -

POLA

22:59 - [13] Wisla Plock vs Zaglebie Lubin [9] - 1/4 -

POLB

22:59 - [12] Puszcza Nie. vs Miedz Legnica [2] +1/2 -

CZEB

22:59 - [10] Jihlava vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

CYPA

22:59 - [1] AEK Larnaka vs Doxa Katokopia [8] -

KSAA

23:05 - [15] Al Baten vs Abha [14] - 1/4 -

KSAA

23:10 - [2] Dhamak vs Al Tai [12] - 1/2 -

DUB

23:30 - [12] Fort.Dusseldorf vs Holstein Kiel [15] - 1/2 -

DUB

23:30 - [14] Hannover 96 vs Heidenheim [9] - 1/4 -

DUC4B

23:30 - [B-4] Hannover II vs Atlas Delmenhorst [B-8] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [3] Vorskla vs Metalist Kharkiv [8] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs SV Lafnitz [4] +0 -

AUTB

23:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Rapid Wien II [11] - 1 -

AUTB

23:30 - [16] Vorwarts Steyr vs LASK Juniors [14] +1/4 -

AUTB

23:30 - [7] Floridsdorfer AC vs St.Polten [10] +0 -

AUTB

23:30 - [12] Austria Wien II vs Liefering [2] +1/2 -

SRBA

23:55 - [14] Mladost Lucani vs Radnik Surdulica [15] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [8] Viktoria Berlin vs Hallescher [11] -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs TSV Aubstadt [7] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs Unterhaching [9] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [13] Eltersdorf vs Schweinfurt [5] +1 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [11] Heimstetten vs V. Aschaffenburg [10] +0 -

DUC4DB

00:00 - [15] SV Lichtenberg vs Luckenwalde [7] +1/2 -

DUC4N

00:00 - [6] Homburg vs SSV Ulm [1] +0 -

DUC4N

00:00 - [4] TSV Steinbach vs Astoria Walldorf [15] - 1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [13] FSV Frankfurt vs Koblenz [14] - 1 1/4 -

PH3

00:00 - [2] Bourg Peronnas vs SO Cholet [7] - 3/4 -

PH3

00:00 - [4] Concarneau vs Annecy FC [1] - 1/4 -

PH3

00:00 - [12] Chambly vs Red Star 93 [10] +1/4 -

PH3

00:00 - [14] Boulogne vs Orleans [15] - 1/4 -

PH3

00:00 - [17] Creteil vs Stade Briochin [13] +0 -

PH3

00:00 - [6] Stade Lavallois vs Villefranche [3] +0 -

PH3

00:00 - [5] Sedan vs FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 -

PH3

00:00 - [16] Sete vs Avranches [11] +0 -

MLTA

00:00 - [4] Sirens vs Mosta [11] +0 -

MLTA

00:00 - [12] Sliema Wanderers vs Floriana [3] - 1/4 -

MDVA

00:00 - [1] Petrocub vs Zimbru [7] - 1 3/4 -

MDVA

00:00 - [4] FC Balti vs FC Floresti [8] - 2 3/4 -

DENA

00:00 - [1] Midtjylland vs Silkeborg IF [5] - 1 -

DENB

00:00 - [8] Esbjerg FB vs Hvidovre IF [3] +1/4 -

EGYA

00:00 - [9] Ismaily SC vs Wadi Degla SC [16] - 1/4 -

DUC4BA

00:30 - [15] Memmingen vs Rosenheim [20] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [5] FC Koln II vs Lippstadt [11] - 1 -

DUC4T

00:30 - [1] Essen vs SV Straelen [10] - 2 1/2 -

TNKA

00:30 - [11] Kayserispor vs Adana Demirspor [10] +1/4 -

TNKB

00:30 - [8] Samsunspor vs Balikesirspor [18] - 1 3/4 -

UAEA

00:30 - [10] Baniyas vs Al Wasl [7] +0 -

UAEA

00:30 - [3] Al Sharjah vs Ittihad Kalba [11] - 3/4 -

KSAA

00:50 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Hilal [7] +3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-9] Norwich City U23 vs Stoke City U23 [2-5] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Aston Villa U23 [2-3] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-4] Brighton U23 vs West Ham U23 [1-2] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Man Utd U23 [1-5] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Fulham U23 vs West Brom U23 [2-2] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-1] Man City U23 vs Blackburn U23 [1-13] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-3] Arsenal U23 vs Crystal Palace U23 [1-8] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [8] Valladolid vs Zaragoza [18] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [16] Arouca vs Famalicao [18] -

HLA

01:00 - [11] NEC Nijmegen vs Zwolle [18] +0 -

HLB

01:00 - [3] SBV Excelsior vs Volendam [1] +1/4 -

HLB

01:00 - [20] Dordrecht 90 vs Utrecht U21 [11] +1/4 -

HLB

01:00 - [4] De Graafschap vs NAC Breda [15] - 3/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs Roda JC [7] +1/4 -

HLB

01:00 - [16] Den Bosch vs Ajax U21 [9] - 1/4 -

HLB

01:00 - [13] MVV Maastricht vs Helmond Sport [14] +1/4 -

BULA

01:00 - [2] Botev Plovdiv vs Levski Sofia [13] - 1/4 -

BIB

01:00 - [1] Westerlo vs RWD Molenbeek [7] - 1/2 -

CROA

01:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Hajduk Split [4] +1 3/4 -

SVKA

01:00 - [11] Zlate Moravce vs FK Pohronie [12] - 1/4 -

URUA

01:00 - [7] CA Fenix vs Wanderers [11] +0 -

SLOA

01:15 - [9] Aluminij vs Domzale [8] +0 -

AUTB

01:25 - [1] Aust Lustenau vs Wacker Innsbruck [6] +3/4 -

ITB

01:30 - [10] Frosinone vs Parma [12] +0 -

DUA

01:30 - [8] Leipzig vs Stuttgart [12] - 1 -

POLA

01:30 - [12] Radomiak Radom vs Warta Poznan [17] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [8] Farul Constanta vs Dinamo Bucuresti [15] - 1 -

TSB

01:30 - [1] Winterthur vs Thun [6] +0 -

ANHB

01:45 - [17] Bristol City vs Swansea City [15] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [2] Raith Rovers vs Dunfermline [10] - 1/2 -

BIA

01:45 - [13] Standard Liege vs Oostende [9] - 3/4 -

IREA

01:45 - [7] Dundalk vs Drogheda Utd [6] - 1 -

IREA

01:45 - [9] Waterford Utd vs Longford Town [10] - 3/4 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Bray Wanderers [5] - 1/2 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Cork City [7] +3/4 -

IREB

01:45 - [6] Athlone vs Galway [2] +1/2 -

WALA

01:45 - [9] Connah's QN vs Aberystwyth [8] - 1 3/4 -

WALA

01:45 - [11] Haverfordwest vs Cardiff Metropolitan [10] +1/4 -

TBNA

02:00 - [8] Real Betis vs Cadiz [16] - 1 -

PHA

02:00 - [19] Stade Brestois vs PSG [1] +1 1/2 -

IREA

02:00 - [8] Finn Harps vs St. Patrick's [2] +1/2 -

SRBA

02:00 - [13] FK Metalac GM vs FK Vozdovac [7] - 3/4 -

EGYA

02:00 - [2] Ahly Cairo vs Al Masry [5] - 1 1/2 -

EGYA

02:00 - [6] ENPPI Cairo vs Tala'ea Al Jaish [8] +0 -

EGYA

02:00 - [11] Ceramica Cleopatra vs Zamalek SC [1] +1 1/4 -

ICEB

02:15 - [12] Vik. Olafsvik vs Fjolnir [3] +1 1/4 -

HLB

02:30 - [2] ADO Den Haag vs Emmen [5] +1/4 -

ARGA

02:45 - [23] Aldosivi vs Colon [7] +1/4 -

TBNB

03:00 - [3] Almeria vs Real Oviedo [14] - 3/4 -

IREB

03:00 - [4] Treaty United vs Wexford Youths [10] - 3/4 -

CHIB

03:00 - [3] San.Morning vs U.Concepcion [12] - 1/4 -

VENA

03:00 - [A-6] Aragua vs Puerto Cabello [A-4] +0 -

BDNA

03:15 - [14] Moreirense vs Braga [6] +3/4 -

ARGA

05:00 - [18] Sarmiento Junin vs Atletico Tucuman [19] +0 -

ARGA

05:00 - [24] Banfield vs Estudiantes LP [6] +1/4 -

BRB

05:00 - [4] Avai/SC vs Coritiba/PR [1] - 1/4 -

COLB

05:00 - [14] Bogota FC vs Orsomarso [10] - 1/2 -

VENA

05:15 - [C-6] UCV FC vs LALA FC [C-7] - 1 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Ch. Battery [A-6] +0 -

PARA

06:30 - [3] Nacional vs Guairena FC [5] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [13] Macara vs Mushuc Runa [14] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [9] Independiente vs Defensa YJ [8] - 1/2 -

BRB

07:30 - [11] Cruzeiro/MG vs Confianca/SE [19] - 1 -

COLA

07:30 - [8] America Cali vs Patriotas [17] - 1 1/4 -

MEXA

09:00 - [11] Mazatlan FC vs Tigres UANL [5] +1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-6] LA Galaxy vs San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 -

AUSVPL

17:30 Hoãn [9] South Melbourne vs Avondale Heights [1] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [8] Melb. Knights vs Bentleigh Greens [3] -

AUSVPL

18:00 Hoãn [10] Green Gully SC vs Port Melbourne [7] -

AUSVPL

18:30 Hoãn [13] Dandenong City vs Eastern Lions [11] -

AUSVPL

18:30 Hoãn [2] Oakleigh Cannons vs St Albans Saints [14] -

FIN3

22:30 Hoãn [A-1] JaPS vs PeKa [A-9] -

BIA

00:30 Hoãn [8] Antwerpen vs Genk [7] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2