LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 25/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:25 - [7] Canberra Utd Nữ vs Newcastle Jets Nữ [8] - 1/2 -

AUSVPL

15:30 - [9] Melb. Knights vs Avondale Heights [5] +3/4 -

AUSSL

16:00 - [1] Campbelltown City vs Metro Stars [4] - 3/4 -

AUSSL

16:00 - [10] Adelaide Olympic vs White City W. [8] - 3/4 -

AUSVPL

16:00 - [4] Green Gully SC vs Altona City [10] - 1 -

AUSVPL

16:30 - [6] Bentleigh Greens vs South Melbourne [1] +1/4 -

AUSSL

16:45 - [6] Croydon Kings vs Adelaide City [2] +3/4 -

ARMA

17:00 - [4] Alashkert vs Ararat-Armenia [2] +1/2 -

AUSSL

17:00 - [3] Adelaide Comets vs Cumberland Utd [11] - 1 1/2 -

VNA

17:00 - [6] BCM Bình Dương vs SL Nghệ An [3] - 1/4 -

THAA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Chiangmai United [16] - 1/2 -

VNA

18:00 - [12] HL Hà Tĩnh vs Hải Phòng [1] - 1/4 -

VNA

18:00 - [5] Bình Định vs Viettel [2] +1/4 -

IDNA

18:15 - [4] Persib Bandung vs Persela Lamon [17] - 1 -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Tanjong Pagar [3] -

BULA

20:00 - [7] Lok. Plovdiv vs Tsarsko Selo [14] - 1 1/2 -

ISRB

20:00 - [10] Hapoel R. Gan vs H. Petah Tikva [5] +0 -

ISRB

20:00 - [13] HR Letzion vs INR HaSharon [11] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [16] Beitar TA Ramla vs Hapoel Acre [9] +1/2 -

ISRB

20:00 - [1] Maccabi Bnei Raina vs Ahi Nazareth [7] - 1/2 -

SRBA

20:00 - [14] FK Radnicki 1923 vs FK Vozdovac [6] +0 -

OMAA

20:25 - [1] Al Seeb vs Saham Club [13] - 2 -

OMAA

20:25 - [4] Mussanah Club vs Al Nahda (OMA) [2] - 1/4 -

UAEA

20:30 - [10] Khorfakkan vs Al Nasr (UAE) [7] +1/4 -

UAEA

20:30 - [14] Emirates Club vs Al Jazira [4] +1 1/4 -

ALGA

20:30 - [9] US Biskra vs RC Arbaa [11] - 3/4 -

IDNA

20:45 - [16] PSM Makassar vs Bhayangkara [5] +1 1/4 -

QATA

20:50 - [10] Shamal vs Ahli Doha [7] +0 -

INDA

21:00 - [10] NorthEast United vs Jamshedpur [3] +3/4 -

ALGA

21:00 - [2] JS Kabylie vs O Medea [15] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [13] MC Oran vs CS Constantine [8] +0 -

ALGA

21:00 - [14] NC Magra vs WA Tlemcen [18] - 1 -

BHRA

21:05 - [2] Manama vs Al Ahli (BHR) [7] - 3/4 -

OMAA

21:50 - [5] Nasr Salalah vs Nizwa Club [14] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [7] Siroki Brijeg vs Borac Banja Luka [3] +0 -

GEOA

22:00 - [1] Dinamo Batumi vs Sioni Bolnisi [9] -

SRBA

22:00 - [4] Radnicki Nis vs FK Novi Pazar [12] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [9] Mladost Lucani vs Proleter NS [16] - 1/2 -

BULA

22:30 - [2] Cska Sofia vs Botev Vratsa [13] - 1 3/4 -

RMNA

22:30 - [10] UTA Arad vs Aca. Clinceni [16] - 1 1/2 -

ALBA

22:45 - [10] Skenderbeu vs Vllaznia Shkoder [4] +3/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang B-3] Amazulu vs ES Setif [Bang B-2] - 1/2 -

CAFCL

22:59 - [Bang A-4] Merreikh Al Sudan vs Al Hilal Al Sudani [Bang A-3] -

QATA

22:59 - [11] Sailiya vs Qatar SC [9] +0 -

QATA

22:59 - [1] Al Sadd vs Al Duhail SC [2] - 1/2 -

UAEA

22:59 - [11] Ittihad Kalba vs Al Ain [1] +1 -

UAEA

22:59 - [13] Al Oruba (UAE) vs Ajman [8] +1/2 -

ALGA

22:59 - [7] ASO Chlef vs Paradou AC [4] +0 -

SLOA

23:30 - [8] CM Celje vs Aluminij [10] - 3/4 -

BHRA

23:40 - [6] East Riffa vs Budaiya (BHR) [8] -

OMAA

23:40 - [9] Al Suwaiq vs Sohar Club (OMA) [6] - 1/2 -

POLA

00:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Wisla Plock [7] - 1 1/2 -

POLB

00:00 - [15] Zaglebie Sosno vs Odra Opole [5] - 1/2 -

BIHA

00:00 - [5] Velez Mostar vs Zeljeznicar [6] -

CROA

00:00 - [7] Slaven Belupo vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 -

GEOA

00:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Torpedo Kut. [8] -

SRBA

00:00 - [11] Spartak Subotica vs Cukaricki Belgrade [3] +1/4 -

CYPA

00:00 - [7] Omonia Nicosia vs Apoel FC [3] +0 -

TNKA

00:00 - [9] Adana Demirspor vs Antalyaspor [7] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [1] Trabzonspor vs Kayserispor [14] - 1 1/4 -

TNKB

00:00 - [11] Denizlispor vs Boluspor [8] +0 -

ALGA

00:00 - [6] USM Alger vs Hussein Dey [16] - 1 1/4 -

DUB

00:30 - [11] Hannover 96 vs Holstein Kiel [9] - 1/4 -

DUB

00:30 - [7] Paderborn 07 vs Erzgebirge Aue [17] - 1 -

AUTB

00:30 - [7] Grazer AK vs Austria Wien II [14] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [11] Rapid Wien II vs Horn [13] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [8] St.Polten vs Blau Weiss Linz [3] - 1/4 -

DENB

00:30 - [11] Fremad Amager vs Esbjerg FB [8] +1/4 -

NPA

00:30 - [12] Maritzburg Utd vs Golden Arrows [8] +0 -

ITA

00:45 - [1] AC Milan vs Udinese [12] - 1 -

DUC3

01:00 - [13] Vik.Koln vs Havelse [19] - 1 -

DUC4BA

01:00 - [4] Unterhaching vs VfB Eichstatt [10] - 1 -

DUC4DB

01:00 - [10] Hertha Berlin II vs Luckenwalde [12] - 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [5] Chemnitzer vs C. Leipzig [11] - 1 -

DUC4DB

01:00 - [8] Babelsberg vs Optik Rathenow [16] - 1 -

PH3

01:00 - [13] SO Cholet vs Boulogne [17] - 1/4 -

PH3

01:00 - [7] Stade Briochin vs Sete [14] - 1/2 -

PH3

01:00 - [15] FC Bastia-Borgo vs Chambly [16] - 1/4 -

PH3

01:00 - [12] Avranches vs Concarneau [4] +1/2 -

PH3

01:00 - [3] Villefranche vs Red Star 93 [11] - 1/4 -

PH3

01:00 - [5] Chateauroux vs Bourg Peronnas [6] - 1/4 -

PH3

01:00 - [18] Creteil vs Sedan [8] +0 -

BDNB

01:00 - [3] Chaves vs Benfica B [5] - 3/4 -

DENA

01:00 - [11] Vejle vs Aarhus AGF [10] +1/2 -

DENB

01:00 - [1] Helsingor vs Nykobing [6] - 1 -

RMNA

01:30 - [5] Universitatea Craiova vs Chindia Targoviste [11] - 1 -

TSB

01:30 - [7] Stade L. Ouchy vs Vaduz [4] - 3/4 -

TSB

01:30 - [3] Aarau vs Wil 1900 [9] - 1 1/4 -

TSB

01:30 - [6] Neuchatel Xamax vs SC Kriens [10] - 3/4 -

TSB

01:30 - [8] Yverdon vs Thun [5] - 1/4 -

ALBA

01:45 - [9] Dinamo Tirana vs Partizani Tirana [3] -

CAFCL

02:00 - [Bang B-1] Raja Casablanca vs Horoya AC [Bang B-4] -

ANHU23

02:00 - [2-1] Fulham U23 vs Aston Villa U23 [2-10] - 1 -

ANHU23

02:00 - [1-3] Arsenal U23 vs Liverpool U23 [1-4] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Derby County U23 [1-14] - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [10] RKC Waalwijk vs Twente [4] +1/4 -

HLB

02:00 - [6] SBV Excelsior vs Roda JC [5] +0 -

HLB

02:00 - [17] Dordrecht 90 vs MVV Maastricht [16] - 1/2 -

HLB

02:00 - [1] Emmen vs Ajax U21 [7] - 1 -

HLB

02:00 - [2] Volendam vs Helmond Sport [20] - 1 1/2 -

HLB

02:00 - [13] AZ Alkmaar U21 vs Eindhoven [3] +1/4 -

HLB

02:00 - [9] De Graafschap vs Den Bosch [11] - 1 3/4 -

HLB

02:00 - [15] TOP Oss vs Utrecht U21 [18] - 1/2 -

HLB

02:00 - [14] Almere City vs VVV Venlo [10] - 1/4 -

HLB

02:00 - [8] NAC Breda vs PSV Eindhoven U21 [12] - 3/4 -

BIB

02:00 - [1] Westerlo vs Waasland-Beveren [4] - 3/4 -

HUNA

02:00 - [6] Paksi vs MOL Fehervar FC [4] +0 -

ICELC

02:00 - [A-4] HK Kopavogur vs Trottur Vogum [A-6] -

ICELC

02:00 - [D-1] Hafnarfjordur vs UMF Grindavik [D-6] - 2 1/4 -

BRARJ

02:00 - [8] Boavista/RJ vs Madureira/RJ [10] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-5] CD Guabira vs Nacional Potosi [A-3] +3/4 -

TSB

02:15 - [2] Schaffhausen vs Winterthur [1] +0 -

AUTB

02:25 - [6] Liefering vs Aust Lustenau [1] +0 -

DUA

02:30 - [9] Hoffenheim vs Stuttgart [15] - 1 -

POLA

02:30 - [10] Legia Wars. vs Wisla Krakow [17] - 1/2 -

POLB

02:30 - [2] Widzew Lodz vs Arka Gdynia [3] - 1/4 -

SCOB

02:45 - [6] Hamilton vs Inverness C.T. [3] +0 -

BIA

02:45 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Charleroi [6] +1/4 -

IREA

02:45 - [8] Drogheda Utd vs Shelbourne [6] +1/4 -

IREA

02:45 - [2] Derry City vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREA

02:45 - [7] Bohemians vs Dundalk [3] - 1/4 -

IREA

02:45 - [10] UC Dublin vs Finn Harps [9] +1/4 -

IREA

02:45 - [4] St. Patrick's vs Sligo Rovers [5] - 1/2 -

IREB

02:45 - [2] Cork City vs Galway [1] - 1/2 -

IREB

02:45 - [8] Cobh Ramblers vs Wexford Youths [6] +1/4 -

IREB

02:45 - [3] Waterford Utd vs Bray Wanderers [7] - 1 1/2 -

ANHA

03:00 - [15] Southampton vs Norwich [20] - 1 -

TBNA

03:00 - [19] Levante vs Elche [13] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [1] Almeria vs Fuenlabrada [21] - 1 -

TBN3

03:00 - [A1-14] Athletic Bilbao B vs Valladolid II [A1-19] - 1/2 -

TBN3

03:00 - [A2-19] Real Betis B vs Castellon [A2-15] +1/2 -

ITA

03:00 - [19] Genoa vs Inter Milan [2] +1 1/2 -

PHA

03:00 - [13] Montpellier vs Rennes [4] +3/4 -

ICELC

03:00 - [B-6] Fjolnir vs Stjarnan [B-1] +1 1/2 -

URUA

03:00 - [6] Boston River vs Cerro Largo [16] +0 -

BDNA

03:15 - [18] Belenenses vs Pacos Ferreira [13] +1/4 -

PERA

03:30 - [5] Sporting Cristal vs UTC Cajamarca [14] - 1 1/2 -

VENA

04:00 - [16] UCV FC vs Carabobo [4] -

PARA

04:15 - [10] Sportivo Ameliano vs General Caballero [11] +1/4 -

ARGB

05:10 - [24] Deportivo Moron vs Def.Belgrano [23] - 1/2 -

ARGLC

05:15 - [A-3] Defensa YJ vs Gimnasia LP [A-5] - 1/2 -

URUA

05:15 - [15] Plaza Colonia vs CA Fenix [7] +0 -

CHIA

06:00 - [13] U. La Calera vs Everton CD [9] - 1/4 -

VENA

06:15 - [6] Hermanos Colmenares vs Zamora Barinas [3] -

PARA

06:30 - [7] Nacional vs 12 de Octubre [12] - 1/4 -

BLVA

07:00 - [B-2] Blooming vs Univ de Vinto [B-5] -

ECUA

07:00 - [8] Dep.Cuenca vs LDU Quito [2] -

PERA

07:00 - [8] Binacional vs Cienciano [6] - 1/4 -

CRCA

07:00 - [3] San Carlos vs Jicaral Sercoba [10] - 3/4 -

ARGLC

07:30 - [A-13] CA Platense vs Banfield [A-8] +1/4 -

ARGB

07:30 - [12] Estudiantes Rio Cuarto vs Tristan Suarez [36] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [9] Necaxa vs Club Leon [13] +0 -

MEXA

10:00 - [18] Juarez vs Tigres UANL [2] +1/2 -

MEXA

10:06 - [17] Club Tijuana vs Atlas [3] - 1/4 -

HKGA

19:00 Hoãn [6] Hong Kong FC vs Southern District [1] +2 -

UKRA

22:00 Hoãn [15] FC Mynai vs Zorya [4] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [17] SV Lichtenberg vs Berliner FC Dynamo [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 25/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22