LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 26/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 - West Torrens vs Sturt Lions +1/4 -

AUSVPL

11:00 - Eastern Lions vs Oakleigh Cannons [3] +3/4 -

NHATB

11:00 - Omiya Ardija vs Alb. Niigata (JPN) +1/4 -

AUSSL

11:30 - [12] SA Panthers vs Adelaide Utd U21 [7] - 3/4 -

NHATA

11:30 - [13] Jubilo Iwata vs Shimizu S-Pulse +0 -

HQB

11:30 - [3] Jeonnam Dragons vs GimPo Citizen [4] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [7] Cerezo Osaka vs Kyoto Sanga [20] - 1/4 -

HQA

12:00 - [6] Incheon Utd vs FC Seoul [7] +1/2 -

HQA

12:00 - Suwon Bluewings vs Suwon FC [4] +1/4 -

HQ3

12:00 - [9] Ulsan Citizen vs Cheonan City -

HQ3

12:00 - [13] Pocheon Citizen vs Daejeon Korail [3] -

HQ3

12:00 - [16] Busan Transp. vs Yangju Citizen -

AUSWW

12:50 - [12] Adelaide Utd Nữ vs Melb. Victory Nữ [4] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [6] Urawa Red vs Gamba Osaka [4] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [2] Kashima Antlers vs Kawasaki Fro. [12] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [19] Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima [10] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [17] Sagan Tosu vs Shonan Bellmare [18] +0 -

NHATB

13:00 - Ryukyu vs JEF United Chiba [8] +1/4 -

HQ3

13:00 - Dangjin Citizen vs Paju Citizen [8] -

HQ3

13:00 - [7] Gangneung City vs Siheung Citizen [5] -

AUSA

13:05 - [10] Newcastle Jets vs Macarthur FC [5] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [3] Vissel Kobe vs Avispa Fukuoka [11] - 1/4 -

HQB

14:00 - [9] Bucheon 1995 vs Ansan Greeners [13] - 1/4 -

HQA

14:30 - [11] Jeju Utd vs Gangwon [5] - 1/4 -

HQA

14:30 - Seongnam Ilhwa Ch. vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

AUSVPL

15:00 - [5] Hume City vs Port Melbourne [6] - 1/4 -

AUSA

15:45 - [4] Sydney FC vs Melbourne City [6] +1/4 -

AUSA

15:45 - [8] Adelaide Utd vs Central Coast [1] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [5] C. Budejovice U19 vs Banik Ostrava U19 [6] -

SINA

16:30 - [5] Balestier Kh. vs Tampines Rovers [1] -

ARMA

17:00 - [1] Pyunik vs BKMA Yerevan [10] -

CZEU19

17:00 - [12] Mlada Boleslav U19 vs Pribram U19 -

CZEU19

17:00 - [4] Slavia Praha U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

17:00 - [3] Brno U19 vs Pardubice U19 [10] -

CZEU19

17:00 - [7] Sigma Olomouc U19 vs Hradec Kralove U19 -

CZEU19

17:00 - [2] Vik. Plzen U19 vs Meteor Praha U19 -

CZEU19

17:00 - [9] Slovacko U19 vs Zlin U19 [13] -

CZEU19

17:00 - [15] MFk Karvina U19 vs Opava U19 -

BULA

17:30 - [11] Beroe vs Botev Plovdiv [6] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [13] Keciorengucu vs Tuzlaspor [16] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [12] Manisa FK vs Eyupspor [1] +0 -

THAA

17:30 - [15] Chonburi vs Bangkok Utd [2] +1/2 -

BDNB

18:00 - SC Covilha vs Casa Pia AC +1/2 -

NGA

18:00 - Khimki vs Din. Moscow [3] +3/4 -

NGA

18:00 - [14] Nizhny Nov vs Ural S.r. [13] +0 -

THAA

18:00 - [6] Ratchaburi vs Police Tero FC [14] - 3/4 -

THAA

18:00 - Nong Bua Pitchaya vs Khonkaen Utd [7] - 1/2 -

VNA

18:00 - [1] Nam Định vs HA Gia Lai [11] +1/2 -

POLB

18:40 - Korona Kielce vs Stomil Olsztyn - 3/4 -

DENB

18:45 - Lyngby vs Fredericia [4] - 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [11] Meuselwitz vs Auerbach - 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [16] FC Eilenburg vs Union Furstenwalde - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [1] E.Cottbus vs Berlin AK 07 [18] - 1/4 -

BIHA

19:00 - Leotar Trebinje vs Sarajevo [4] -

BIHA

19:00 - Sloboda Tuzla vs FK Tuzla City [11] -

ICELC

19:00 - [C-2] KR Reykjavik vs Keflavik [A-4] - 1 1/2 -

FINLC

19:15 - [B-3] Haka vs Ilves Tampere [B-1] -

VNA

19:15 - Sài Gòn FC vs SHB Đà Nẵng - 1/4 -

AFF23

19:30 - [A-1] Thái Lan U23 vs Việt Nam U23 [C-1] - 1/4 -

ANHA

19:30 - Leeds Utd vs Tottenham [5] +1/2 -

ANHB

19:30 - [19] Blackburn Rovers vs QPR [18] - 1/4 -

DUB

19:30 - Ingolstadt vs St. Pauli [1] +0 -

DUB

19:30 - [5] Karlsruher vs Schalke 04 [10] +1/4 -

DUB

19:30 - [17] Hansa Rostock vs Nurnberg [12] - 1/4 -

CZEB

19:30 - [5] MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

URUA

19:30 - CA Rentistas vs Dep. Maldonado [10] +0 -

ALBA

19:45 - [2] Egnatia Rrogozhine vs Kastrioti Kruje -

WALA

19:45 - [3] Bala Town vs Aberystwyth [11] - 1 1/4 -

WALA

19:45 - [5] Newtown AFC vs Connah's QN [2] +0 -

WALA

19:45 - [9] Barry Town vs Caernarfon Town [6] - 1/4 -

WALA

19:45 - Cefn Druids AFC vs Haverfordwest [7] +1 1/4 -

WALA

19:45 - [4] Cardiff Metropolitan vs The New Saints [1] +1 1/4 -

WALA

19:45 - [8] Penybont vs Flint Town Utd - 1/2 -

CAFCL

20:00 - [Bang C-2] Esperanse ST vs Etoile Sahel Sousse [Bang C-4] - 3/4 -

TBNA

20:00 - [17] Mallorca vs Valencia [9] - 1/4 -

ITB

20:00 - [2] Como vs Brescia [8] +1/4 -

ITB

20:00 - [9] Cosenza vs Alessandria +0 -

ITB

20:00 - Vicenza vs Pordenone - 1/2 -

ITB

20:00 - [1] Parma vs SPAL 1907 - 3/4 -

ITB

20:00 - [16] Ternana vs Cremonese [4] +1/4 -

ITA3

20:00 - [C-1] Juve Stabia vs SS Monopoli [C-17] +0 -

DUC3

20:00 - Wurzburger vs Magdeburg +3/4 -

DUC3

20:00 - Zwickau vs Munchen 1860 [15] +1/4 -

DUC3

20:00 - Meppen vs Osnabruck +1/2 -

DUC3

20:00 - [17] Hallescher vs Waldhof Man. [16] +1/4 -

DUC3

20:00 - Ein.Braunschweig vs Duisburg [18] - 3/4 -

DUC3

20:00 - Kaiserslautern vs Verl [12] - 3/4 -

DUC4BA

20:00 - [8] Greuther Furth II vs Illertissen [5] +3/4 -

DUC4BA

20:00 - Rosenheim vs Eltersdorf +0 -

DUC4BA

20:00 - [11] Schweinfurt vs Augsburg II [7] - 1 -

DUC4BA

20:00 - [12] SpVgg Bayreuth vs Heimstetten - 1 1/2 -

DUC4BA

20:00 - TSV 1896 Rain vs TSV Aubstadt [4] +3/4 -

DUC4N

20:00 - [1] Stuttgart II vs Pirmasens - 1/2 -

DUC4N

20:00 - SSV Ulm vs Hoffenheim II [3] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [5] Homburg vs Mainz II [8] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] TSV Steinbach vs TSG Balingen [17] - 1 -

DUC4N

20:00 - Giessen vs Aalen [15] +1/4 -

DUC4N

20:00 - Elversberg vs Astoria Walldorf [14] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [9] FSV Frankfurt vs TSV Schott Mainz [16] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - Sonnenhof vs Bahlinger [13] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [8] Rodinghausen vs Oberhausen [7] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [5] Schalke 04 II vs Essen +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [10] Wiedenbruck vs Sportfreunde Lotte - 3/4 -

DUC4T

20:00 - Preussen Munster vs SV Straelen - 1 3/4 -

DUC4T

20:00 - Uerdingen vs Wegberg-Beeck [17] -

DUC4T

20:00 - Homberg vs Wuppertaler [3] +1 -

DUC4T

20:00 - [15] Lippstadt vs RW Ahlen [18] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [1] A.Aachen vs Bonner SC - 3/4 -

BULA

20:00 - [8] CSKA 1948 Sofia vs Levski Sofia [5] +0 -

MKDA

20:00 - [11] Makedonija vs Bregalnica Stip [12] -

ISRA

20:00 - [13] Ashdod vs Maccabi Netanya [10] +0 -

MLTA

20:00 - [12] Valletta vs Sliema Wanderers [3] - 1/2 -

RMNA

20:00 - Gaz Metan Medias vs FC U Craiova 1948 [13] -

SRBA

20:00 - [13] FK Napredak vs Backa Topola [3] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [4] Istanbul BB vs Fatih Karagumruk [16] - 3/4 -

DENB

20:00 - [3] Vendsyssel FF vs Hobro I.K. [6] - 1/2 -

KSAA

20:15 - [10] Dhamak vs Al Raed [13] - 1/4 -

OMAA

20:25 - [6] Rustaq Club vs Al Ittihad (OMA) - 1 -

OMAA

20:25 - [11] Bahla Club vs Oman Club [3] +0 -

ITA3

20:30 - [C-18] Monterosi FC vs AZ Picerno [C-6] - 1/4 -

NGA

20:30 - [16] FK Sochi vs Arsenal-Tula - 3/4 -

HUNA

20:30 - [9] Zalaegerzseg vs Kisvarda FC [11] +1/4 -

AUTB

20:30 - [14] Dornbirn vs LASK Juniors - 1/4 -

AUTB

20:30 - [9] SV Lafnitz vs Wacker Innsbruck -

UAEA

20:30 - [11] Baniyas vs Al Dhafra - 1/2 -

UAEA

20:30 - [4] Al Wahda(UAE) vs Al Wasl [1] - 3/4 -

NPA

20:30 - [11] Chippa Utd vs Marumo Gallants FC -

ITA

21:00 - [20] Salernitana vs Bologna [4] +1/4 -

DUC4B

21:00 - Lubeck vs Drochtersen/Assel [4] - 1/2 -

PHB

21:00 - [5] Paris FC vs Sochaux +0 -

BDNB

21:00 - [10] CD Mafra vs Penafiel [13] - 1/2 -

POLA

21:00 - [4] Pogon Szczecin vs Lech Poznan [5] +0 -

CROA

21:00 - [5] Lok. Zagreb vs HNK Gorica [7] - 1/4 -

GEOA

21:00 - [1] Dila Gori vs Gagra Tbilisi [9] -

SLOA

21:00 - [6] Domzale vs NK Bravo [4] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [11] Bohemians 1905 vs Banik Ostrava [4] +0 -

CZEA

21:00 - [6] Slovacko vs Mlada Boleslav [5] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [7] Slovan Liberec vs Jablonec [12] - 1/4 -

INDA

21:00 - [5] Kerala Blasters vs Chennaiyin FC [6] - 3/4 -

BHRA

21:05 - [10] Al Hidd vs AL Riffa [3] +1 -

DUA

21:30 - [15] Union Berlin vs Mainz [13] +0 -

DUA

21:30 - Greuther Furth vs FC Koln [17] +1/2 -

DUA

21:30 - [10] Freiburg vs Hertha Berlin - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [1] B.Leverkusen vs A.Bielefeld - 1 1/2 -

DUA

21:30 - [14] M.gladbach vs Wolfsburg [12] - 1/2 -

OMAA

21:50 - [10] Dhofar vs Muscat Club -

ANHA

22:00 - [16] Brentford vs Newcastle [7] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [10] Crystal Palace vs Burnley [19] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [8] Man Utd vs Watford - 1 1/4 -

ANHB

22:00 - Peterborough Utd vs Hull City [7] +0 -

ANHB

22:00 - Nottingham Forest vs Bristol City [11] - 3/4 -

ANHB

22:00 - Bournemouth vs Stoke City [17] - 3/4 -

ANHB

22:00 - Blackpool vs Reading - 1/2 -

ANHB

22:00 - Barnsley vs Middlesbrough [8] +1/2 -

ANHB

22:00 - [22] Birmingham vs Huddersfield [23] +0 -

ANHB

22:00 - [12] Cardiff City vs Fulham +3/4 -

ANHB

22:00 - [9] Coventry vs Preston North End [10] - 1/2 -

ANHB

22:00 - Luton Town vs Derby County - 1/2 -

ANHB

22:00 - [13] Millwall vs Sheffield Utd +1/4 -

ANHL1

22:00 - [7] Lincoln vs Gillingham - 3/4 -

ANHL1

22:00 - Accrington vs Wycombe [11] +0 -

ANHL1

22:00 - Morecambe vs Ipswich +1/2 -

ANHL1

22:00 - Milton Keynes Dons vs Bolton [3] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Wimbledon vs Doncaster Rovers - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [20] Burton Albion vs Shrewsbury [19] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Cheltenham vs Crewe Alexandra - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [5] Oxford Utd vs Cambridge Utd [18] - 1 -

ANHL1

22:00 - Plymouth Argyle vs Rotherham Utd +1/2 -

ANHL1

22:00 - [1] Portsmouth vs Fleetwood Town [22] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - Sheffield Wed. vs Charlton Athletic [17] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Wigan vs Sunderland - 1/2 -

ANHL2

22:00 - Rochdale vs Northampton +0 -

ANHL2

22:00 - Bristol Rovers vs Exeter City +1/4 -

ANHL2

22:00 - [19] Swindon vs Salford City [20] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [18] Newport vs Tranmere Rovers [16] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [8] Barrow vs Harrogate Town [13] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [7] Crawley Town vs Forest Green [24] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [23] Sutton Utd vs Scunthorpe Utd - 1 -

ANHL2

22:00 - [9] Bradford City vs Mansfield [3] +0 -

ANHL2

22:00 - [22] Colchester Utd vs Oldham - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Leyton Orient vs Carlisle - 3/4 -

ANHL2

22:00 - Port Vale vs Stevenage - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [11] Walsall vs Hartlepool - 1/4 -

ANHU23

22:00 - Southampton U23 vs Nottingham Forest U23 -

TBNB

22:00 - UD Ibiza vs Huesca [17] +0 -

TBNB

22:00 - [18] Mirandes vs Tenerife [12] +0 -

SCOA

22:00 - [6] St. Mirren vs Hearts [3] +1/4 -

SCOA

22:00 - [11] Ross County vs St. Johnstone [10] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [9] Dundee vs Livingston [12] +1/4 -

SCOA

22:00 - [5] Aberdeen vs Dundee Utd - 1/2 -

SCOB

22:00 - [5] Greenock Morton vs Arbroath [10] +1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Raith Rovers vs Partick Thistle [3] +0 -

SCOB

22:00 - [7] Ayr Utd vs Queen of South - 3/4 -

SCOB

22:00 - [6] Dunfermline vs Kilmarnock +1/4 -

SCO2

22:00 - Airdrieonians vs Clyde - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - Queen's Park vs Montrose [4] +0 -

SCO2

22:00 - [3] Alloa Athletic vs Cove Rangers [5] +3/4 -

SCO2

22:00 - [13] Peterhead vs Dumbarton [11] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [1] Falkirk vs East Fife - 3/4 -

NIRA

22:00 - [3] Cliftonville vs Crusaders Belfast [4] - 1/4 -

NIRA

22:00 - Portadown FC vs Warrenpoint Town - 1/4 -

NIRA

22:00 - [8] Coleraine vs Ballymena Utd [11] - 3/4 -

NIRA

22:00 - [7] Dungannon Swi. vs Larne [1] +1 1/2 -

NIRA

22:00 - [10] Glenavon vs Glentoran [5] +1/2 -

LUXA

22:00 - [3] Dudelange vs Racing Union [10] -

MLTA

22:00 - [1] Hamrun Spartans vs Hibernians Paola [6] - 1/4 -

SRBA

22:00 - [4] FK Vojvodina vs Radnik Surdulica [16] - 3/4 -

CYPA

22:00 - [3] AEK Larnaca vs AEL Limassol [9] - 3/4 -

CHIA

22:00 - La Serena vs Coquimbo Unido [2] +0 -

TBNA

22:15 - [12] Getafe vs Alaves [10] - 1/2 -

TBN3

22:15 - [A1-4] Celta Vigo II vs Salamanca [A1-7] - 1/4 -

ITB

22:15 - Perugia vs Benevento +0 -

BIA

22:15 - [1] Union Saint-Gilloise vs Eupen [15] - 1 1/2 -

GREA

22:15 - [7] Asteras Tripolis vs Aris Salonica [5] +0 -

KSAA

22:25 - [2] Al Nassr (KSA) vs Abha [16] - 1 1/4 -

KSAA

22:25 - [1] Al Hilal vs Hazm [18] - 1 1/2 -

ANHA

22:30 - [11] Brighton vs Aston Villa [4] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [8] Famalicao vs Tondela - 1 -

HLA

22:30 - [14] Heracles Almelo vs Zwolle [12] - 1/4 -

BULA

22:30 - [1] Ludogorets vs Slavia Sofia [10] - 1 3/4 -

ISRA

22:30 - [11] Hapoel Hadera vs Maccabi P.Tikva [9] +0 -

RMNA

22:30 - [5] Sepsi OSK vs CFR Cluj [3] +0 -

NPA

22:30 - [4] Sekhukhune Utd vs Moroka Swallows [13] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [5] KF Tirana vs KF Laci [8] -

ALBA

22:45 - [10] Kukesi vs Teuta Durres [6] -

CAFCL

22:59 - [Bang B-4] Jwaneng Galaxy vs CR Belouizdad [Bang D-3] -

CAFCL

22:59 - Sagrada Esperanca vs Petro de Luanda [Bang C-1] -

TBN3

22:59 - Andorra FC vs Sevilla B - 1 -

PHA

22:59 - [13] Strasbourg vs Nice [5] - 1/2 -

NGA

22:59 - [5] Spartak Moscow vs CSKA Moscow [6] +0 -

GEOA

22:59 - Lokomotiv T vs FC Telavi [8] -

HUNA

22:59 - Budapest Honved vs Puskas Akademia [3] +0 -

ISRA

22:59 - [12] Hapoel Tel Aviv vs Hap. Beer Sheva [3] +1/2 -

SVKA

22:59 - Sered vs Zlate Moravce [12] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Spartak Trnava [3] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [8] Ruzomberok vs FK Pohronie - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [4] Dunajska Stred vs MSK Zilina [2] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [11] Zemplin Michalovce vs Senica - 3/4 -

SVKA

22:59 - [6] Trencin vs Liptovsky Mikulas - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [6] Sivasspor vs Besiktas [5] +0 -

TNKB

22:59 - [8] Genclerbirligi vs Balikesirspor - 1 -

AUTA

22:59 - [9] SCR Altach vs Admira +1/4 -

UAEA

22:59 - [5] Al Sharjah vs Al Shabab (UAE) [2] +0 -

INDA

22:59 - [3] FC Goa vs Mumbai [2] +0 -

TBN3

23:00 - [A1-16] Sabadell vs UE Costa Brava -

ITA3

23:30 - Catanzaro vs Latina [C-10] - 3/4 -

ITA3

23:30 - Fidelis Andria vs Taranto [C-3] +0 -

ITA3

23:30 - Vibonese vs Messina [C-14] +0 -

ITA3

23:30 - [C-19] Virtus Francavilla vs Palermo +0 -

POLA

23:30 - Gornik Leczna vs Stal Mielec [11] - 1/4 -

SLOA

23:30 - [2] Maribor vs Tabor Sezana - 1 1/4 -

BHRA

23:40 - [2] Muharraq vs Al Najma (BHR) [6] - 1 1/4 -

ITA

00:00 - [18] Empoli vs Juventus [3] +3/4 -

POLB

00:00 - Puszcza Nie. vs Resovia [16] +0 -

CROA

00:00 - [3] Hajduk Split vs HNK Rijeka [2] - 1 -

ICELC

00:00 - [C-1] Thor Akureyri vs Knat. Vesturbaejar -

MLTA

00:00 - [2] Floriana vs Gudja United [14] - 3/4 -

SRBA

00:00 - FK Kolubara vs FK Metalac GM - 1/4 -

CZEA

00:00 - [3] Vik.Plzen vs Pardubice [13] - 1 3/4 -

CYPA

00:00 - [7] Apollon Limassol vs Anorthosis [6] - 1/4 -

TSA

00:00 - [1] Young Boys vs Sion - 1 1/2 -

TBNB

00:15 - [6] Real Oviedo vs Real Sociedad B - 1/2 -

ANHA

00:30 - [15] Everton vs Man City [1] +1 3/4 -

TBNA

00:30 - [16] Rayo Vallecano vs Real Madrid [1] +1 -

ITA3

00:30 - [C-11] Foggia vs Bari +1/4 -

DUA

00:30 - [6] Ein.Frankfurt vs Bayern Munich [3] +1 1/4 -

BIA

00:30 - [8] KV Mechelen vs Cercle Brugge [7] +0 -

BIA

00:30 - Oostende vs Sint Truiden [9] +0 -

GREA

00:30 - [11] Panetolikos vs Volos NFC [12] - 1/2 -

NPA

00:30 - Baroka FC vs Kaizer Chiefs [10] +1/4 -

HLA

00:45 - Groningen vs Willem II - 1/2 -

TBN3

01:00 - UD Logrones vs Rayo Majada. [A1-20] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-6] Cultural Leonesa vs Tudelano - 1 -

TBN3

01:00 - Badajoz vs Zamora CF -

TBN3

01:00 - Albacete vs Villarreal B - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-11] Alcoyano vs Barcelona B [A1-2] - 1/4 -

PHB

01:00 - [16] Dunkerque vs Dijon +1/4 -

PHB

01:00 - [15] Ajaccio vs Rodez [4] - 1/2 -

PHB

01:00 - [1] Auxerre vs Quevilly [18] - 3/4 -

PHB

01:00 - [6] Caen vs SC Bastia [13] - 1/4 -

PHB

01:00 - [9] Guingamp vs Niort - 1/2 -

PHB

01:00 - Le Havre vs Nancy - 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Amiens vs Nimes - 1/4 -

PHB

01:00 - [20] Valenciennes vs Pau FC [10] +0 -

BDNA

01:00 - Maritimo vs Sporting Lisbon [1] +1 -

ICELC

01:00 - [A-1] Breidablik vs IA Akranes [D-1] - 2 1/4 -

ISRA

01:00 - [4] Hapoel Haifa vs Maccabi Haifa [2] +1 1/4 -

KSAA

01:00 - [3] Al Ahli (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [5] +0 -

USAA

01:07 - [Dong-8] Philadelphia Union vs Minnesota Utd [Tay-2] -

HUNA

01:30 - [1] Ferencvaros vs Gyirmot SE - 1 3/4 -

RMNA

01:30 - [2] Rapid Bucuresti vs Dinamo Bucuresti [14] - 1/2 -

PERA

01:30 - [11] Atletico Grau vs Academia Cantolao - 1 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-1] Ahly Cairo vs Mamelodi Sun. [Bang A-1] - 1 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-3] Wydad Casablanca vs Zamalek SC - 1/4 -

POLA

02:00 - [10] Piast Gliwice vs Gornik Zabrze [6] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - Rio Branco/PR vs Londrina/PR [6] +1/4 -

BRAPR

02:00 - Parana/PR vs Uniao/PR - 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-4] Real Santa Cruz vs The Strongest [A-1] +0 -

BLVA

02:00 - CA Palmaflor vs Oriente Petrolero [D-3] - 1/2 -

COLA

02:00 - [18] Envigado vs Jag de Cordoba [14] - 1/4 -

DUB

02:30 - Dynamo Dresden vs Darmstadt +1/2 -

POLB

02:30 - GKS Jastrzebie vs LKS Lodz +1/2 -

TSA

02:30 - [2] Lugano vs Servette [3] +0 -

BRAMG

02:30 - [B-2] Pouso Alegre/MG vs Atl. Mineiro/MG [B-1] +1 3/4 -

BRARS

02:30 - [8] Sao Luiz/RS vs Sao Jose PoA/RS [6] - 1/4 -

BRARS

02:30 - [5] Juventude/RS vs Caxias/RS [3] - 1/2 -

ITA

02:45 - [19] Sassuolo vs Fiorentina [8] +0 -

BIA

02:45 - [11] OH Leuven vs Anderlecht [2] +3/4 -

BIB

02:45 - Excelsior Virton vs Deinze [3] +3/4 -

TBNA

03:00 - [4] Atletico Madrid vs Celta Vigo [14] - 3/4 -

TBNB

03:00 - Las Palmas vs Lugo - 1 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Saint Etienne - 2 1/4 -

HLA

03:00 - Cambuur vs Fortuna Sittard [10] - 1/2 -

ARGLC

03:00 - Colon vs Barracas Central - 1 1/4 -

ARGLC

03:00 - Rosario Central vs Godoy Cruz - 1/4 -

ARGB

03:00 - [B-11] Deportivo Madryn vs San Martin Tucuman [A-3] +1/4 -

ARGB

03:00 - [A-5] All Boys vs Chaco For Ever [B-15] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [A-8] Gimnasia Jujuy vs Guillermo [A-19] - 1/4 -

BRARJ

03:00 - [5] Fluminense/RJ vs Vasco DG/RJ [4] - 1/4 -

COLB

03:00 - [3] Llaneros FC vs Valledupar - 1/2 -

COLB

03:00 - [6] Orsomarso vs Tigres(COL) [7] - 3/4 -

ECUA

03:00 - [2] SD Aucas vs Delfin SC [15] - 1 -

URUA

03:00 - [7] Liverpool P. (URU) vs Danubio [12] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [7] Arouca vs Moreirense [6] - 1/4 -

PERA

03:30 - Ayacucho FC vs Uni.San Martin - 1 1/2 -

USAA

03:37 - [Dong-7] Columbus Crew vs Vancouver WC [Tay-7] -

USAA

03:50 - [Tay-6] Los Angeles FC vs Colorado Rapids [Tay-5] -

CHIA

04:00 - [14] Cobresal vs Nublense [10] - 1/4 -

VENA

04:00 - Mineros Guayana vs Monagas [10] -

CRCA

04:00 - [6] Sporting (CRC) vs Perez Zeledon [8] - 1/2 -

COLA

04:05 - [4] Pereira vs La Equidad [8] +0 -

BLVA

04:15 - [A-3] Real Tomayapo vs Royal Pari [B-4] - 1/4 -

PARA

04:15 - [6] Guarani CA vs Resistencia SC +0 -

BRASP

04:30 - [C-3] Mirassol/SP vs Ponte Preta/SP [B-2] - 1/2 -

BRAPR

05:00 - [3] Maringa/PR vs Cascavel/PR [7] -

USDC

05:00 - FC Tucson vs Oakland Roots -

ARGB

05:05 - [B-6] Nueva Chicago vs Sacachispas +0 -

URUA

05:15 - [9] Wanderers vs Defensor SC [5] - 1/4 -

ARGLC

05:30 - Aldosivi vs C. Cordoba SdE +0 -

ECUA

05:30 - [6] Catolica Quito vs Guayaquil City - 1 -

USAA

05:37 - [Tay-12] Dallas vs Toronto [Dong-5] -

PERA

05:45 - [17] Carlos A. Mannucci vs Sport Huancayo [12] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [3] Alajuelense vs Municipal Grecia [11] - 1 1/4 -

USAA

06:07 - [Dong-9] D.C. Utd vs Charlotte FC [Dong-6] -

USAA

06:07 - [Dong-1] Inter Miami vs Chicago Fire [Dong-14] -

USAA

06:07 - [Tay-3] Austin FC vs Cincinnati [Dong-2] -

USAA

06:07 - [Tay-14] San Jose EQ vs New York RB [Dong-4] -

COLA

06:10 - [2] Deportes Tolima vs Junior Barranquilla [7] - 1/4 -

MEXA

06:10 - [4] Monterrey vs San Luis [13] - 1 -

VENA

06:15 - [11] Caracas vs Aragua -

BRASP

06:30 - [A-4] Ituano/SP vs Ferroviaria/SP - 1/4 -

BRASP

06:30 - [B-4] Guarani/SP vs Santo Andre/SP [A-3] - 1/2 -

CHIA

06:30 - [12] Audax Italiano vs Antofagasta - 1/4 -

ARGLC

07:30 - Independiente vs Boca Juniors +1/4 -

USAA

07:55 - [Tay-11] Portland Timbers vs New England [Dong-15] -

ECUA

08:00 - [3] Barcelona SC vs Tecnico Uni. [9] - 1 1/4 -

MEXA

08:00 - [6] Chivas Guad. vs Puebla [18] - 1/4 -

COLA

08:15 - [5] Millonarios vs Interna. Palmira - 1 -

CRCA

09:00 - [2] Herediano vs Guanacasteca [7] - 1 -

MEXA

10:00 - [8] Pumas UNAM vs Club America [1] +0 -

HKGA

14:00 Hoãn [3] Eastern AA vs Kitchee [2] -

AFF23

16:00 Hoãn [C-3] Lào U23 vs Đông Timo U23 [B-3] -

UKRA

22:00 Hoãn [2] Dinamo Kiev vs Inhulets Petrove - 2 -

UKRA

22:00 Hoãn [16] Metalist 1925 Kharkiv vs Shakhtar Donetsk [1] +1 3/4 -

TBN3

22:59 Hoãn Racing Ferrol vs Extremadura UD -

UKRA

00:00 Hoãn [8] PFK Aleksandriya vs FC Lviv -

Lịch bóng đá trong ngày 26/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu U19 › Vòng T.5

16:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

19:1523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

20:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

21:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Estonia › Vòng 12

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Latvia › Vòng 15

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 24

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Serbia › Vòng 37

23:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

23:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Estonia › Vòng 12

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Na Uy › Vòng 9

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

00:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng Chung Ket

00:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 4

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Italia › Vòng Play off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng Play Off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 17

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Scotland › Vòng Play off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 14

06:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

06:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Paraguay › Vòng Apt 19

06:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

07:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

08:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mexico › Vòng CK Clau

09:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 11

09:0524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 7

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 Brazil › Vòng 8

02:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16