LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 27/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 - [10] Heidelberg Utd vs Dandenong Th. [7] - 1/4 -

NHATB

11:00 - [7] Ventforet Kofu vs Oita Trinita [13] - 1/4 -

NHATB

11:00 - [8] Roas. Kumamoto vs Montedio Yama. [5] +1/4 -

HQB

11:30 - [4] Anyang vs Chungnam Asan [5] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [2] Yokohama FC vs V-Varen Nagasaki [15] +0 -

NHATB

12:00 - [14] Renofa Yamaguchi vs Blaublitz Akita [9] +0 -

NHATB

12:00 - [11] Thespa Kusatsu vs Zweigen Kan. [16] +1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Mito Hollyhock vs Vegalta Sendai [1] +0 -

NHATB

12:00 - [10] Tokyo Verdy vs Tochigi SC [19] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [4] Okayama vs Tokushima Vortis [12] +0 -

NHATB

12:00 - [6] Machida Zelvia vs Grulla Morioka [22] - 1/2 -

HQA

12:00 - [7] Gimcheon Sangmu vs Pohang Steelers [5] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [4] Hwaseong FC vs Gimhae City [6] -

HQ3

12:00 - [9] Cheongju FC vs Mokpo City [12] -

HQ3

12:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Changwon City [1] -

AUSW

12:05 - [5] Perth Glory Nữ vs Sydney FC Nữ [1] +1 1/2 -

AUSVPL

13:00 - [9] St Albans Saints vs Dandenong City [12] +1/4 -

NHATA

13:00 - [4] Kashiwa Reysol vs Yokohama FM [3] +3/4 -

HQB

14:00 - [1] Gwangju vs Daejeon Hana Citizen [3] +0 -

HQB

14:00 - [8] Gyeongnam vs Busan I'Park [10] +1/4 -

HQA

14:30 - [9] Daegu vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 -

AUSA

14:45 - [12] Perth Glory vs Western United [3] +1/2 -

AUTB

16:30 - [10] Vorwarts Steyr vs SKU Amstetten [5] +1/2 -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Hougang Utd [6] -

TNKA

17:30 - [15] Giresunspor vs Goztepe [19] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [18] Altay vs Gaziantep B.B [16] +0 -

TNKB

17:30 - [3] Bandirmaspor vs Adanaspor [12] - 1 -

TNKB

17:30 - [2] Umraniyespor vs Samsunspor [9] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-17] Atl. Sanluqueno vs Algeciras [A2-9] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-16] Linense vs Atl. Baleares [A2-11] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-13] S.S. Reyes vs Deportivo [A1-2] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-5] CD Calahorra vs SD Logrones [A1-16] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-5] Real Madrid B vs Linares Deportivo [A2-3] - 3/4 -

BDNB

18:00 - [6] Nacional Madeira vs Trofense [13] - 1 -

RMNA

18:00 - [7] Arges Pitesti vs Voluntari [4] - 1/4 -

THAA

18:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Buriram Utd [1] +1 -

THAA

18:00 - [8] Port FC vs Samut Prakan City [15] - 3/4 -

UZBSC

18:00 - [1] Pakhtakor vs Nasaf Qarshi [2] -

HLA

18:15 - [5] AZ Alkmaar vs Feyenoord [3] +0 -

HLA

18:15 - [6] Vitesse Arnhem vs NEC Nijmegen [11] - 1/2 -

IDNA

18:15 - [18] Persiraja Banda Aceh vs Barito Putera [8] +1/2 -

POLA

18:30 - [12] Jagiellonia vs Warta Poznan [11] - 1/4 -

ITA

18:35 - [10] Torino vs Cagliari [18] - 3/4 -

POLB

18:40 - [10] GKS Tychy vs Podbeskidzie [8] +1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Viktoria Berlin vs Freiburg II [11] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [14] Ger.Halberstadt vs Tennis Borussia B. [9] +1/4 -

PHA

19:00 - [2] Monaco vs Stade Reims [12] - 1 1/4 -

SCOA

19:00 - [8] Hibernian vs Celtic [1] +1 1/4 -

BIHA

19:00 - [12] Radnik Bijeljina vs NK Posusje [8] -

BIHA

19:00 - [11] Rudar Prijedor vs Zrinjski [1] -

THAA

19:00 - [4] Muang Thong Utd vs Chiangrai Utd [6] - 1/4 -

DUB

19:30 - [15] Jahn Regensburg vs Fort.Dusseldorf [10] +0 -

DUB

19:30 - [6] Heidenheim vs Sandhausen [14] - 1/2 -

DUB

19:30 - [3] Hamburger vs Wer.Bremen [2] +0 -

BIA

19:30 - [2] Club Brugge vs Antwerpen [4] - 1 -

DENB

19:30 - [7] HB Koge vs Jammerbugt [12] - 1 1/4 -

THAA

19:30 - [2] BG Pathum United vs Suphanburi [14] - 1 1/2 -

KSAA

19:50 - [15] Al Baten vs Al Faisaly (KSA) [12] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-11] Birmingham U23 vs Middlesbrough U23 [2-12] -

TBNA

20:00 - [7] Villarreal vs Espanyol [13] - 1 -

TBNB

20:00 - [2] Eibar vs Burgos CF [12] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [9] B.Dortmund II vs Wehen [8] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-7] Ein. Norderstedt vs Heider SV [A-11] - 1 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [12] Buchbach vs Wacker Burghausen [3] +0 -

DUC4N

20:00 - [3] Offenbach vs Hessen Kassel [8] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [10] Fort.Dusseldorf II vs Fortuna Koln [5] +3/4 -

AZEA

20:00 - [5] Sabah FK vs Neftchi Baku [2] +1/4 -

MKDA

20:00 - [1] Shkupi vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

20:00 - [9] FK Skopje vs Rabotnicki [8] -

MKDA

20:00 - [11] Borec Veles vs FC Struga [6] -

MKDA

20:00 - [3] Shkendija vs Academy Pandev [2] -

MLTA

20:00 - [3] Birkirkara vs Santa Lucia FC [11] - 1 -

TNKA

20:00 - [5] Alanyaspor vs Konyaspor [3] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [13] Hatayspor vs Malatyaspor [20] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [5] Erzurum BB vs Ankaragucu [1] +0 -

DENA

20:00 - [4] Aalborg BK vs Silkeborg IF [3] +0 -

DENA

20:00 - [9] Nordsjaelland vs Randers [6] +0 -

KSAA

20:10 - [13] Al Tai vs Al Taawon (KSA) [11] +1/4 -

BULA

20:15 - [12] Lok. Sofia vs Cherno More [4] +1/2 -

TSA

20:15 - [5] St. Gallen vs Grasshoppers [7] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-4] AC Renate vs Lecco [A-5] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-11] Carrarese vs Gubbio [B-7] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-15] Teramo vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-3] Feralpisalo vs AC Trento [A-16] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-14] Pontedera vs Cesena [B-3] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-18] Pistoiese vs Imolese Calcio [B-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-9] US Olbia vs Montevarchi [B-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-12] Pesaro vs Virtus Entella [B-4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-6] Ancona vs Reggiana [B-2] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-2] Padova vs Pro Sesto [A-17] - 1 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-8] Luchese vs US Fermana [B-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-13] Siena vs Viterbese Calcio [B-16] - 1/4 -

HLA

20:30 - [14] Sparta Rotterdam vs PSV Eindhoven [2] +1 -

HUNA

20:30 - [5] Ujpest vs Mezokovesdi SE [10] - 1/2 -

RMNA

20:30 - [3] Botosani vs Mioveni [12] - 1/2 -

NPA

20:30 - [8] SuperSport Utd vs Royal AM [3] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [3] Arema Indonesia vs Persik Kediri [12] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [7] West Ham Utd vs Wolves [8] - 1/2 -

PHA

21:00 - [16] Clermont vs Bordeaux [20] - 1/2 -

PHA

21:00 - [14] Angers vs Lens [7] +1/4 -

PHA

21:00 - [11] Stade Brestois vs Lorient [17] - 1/4 -

PHA

21:00 - [18] Metz vs Nantes [9] +0 -

BDNB

21:00 - [1] Rio Ave vs Porto B [10] - 1 -

POLA

21:00 - [6] Radomiak Radom vs Lechia GD [4] - 1/4 -

POLB

21:00 - [7] Sandecja vs Katowice [11] +0 -

CROA

21:00 - [8] Sibenik vs Istra 1961 [9] +0 -

GEOA

21:00 - [4] Saburtalo vs Samgurali Tskh. [3] -

ICELC

21:00 - [A-5] Grotta vs Vestmannaeyjar [A-3] +3/4 -

SLOA

21:00 - [4] Mura vs NK Radomlje [6] -

CZEA

21:00 - [6] Hradec Kralove vs Slavia Praha [1] +1 -

CZEA

21:00 - [8] Sigma Olomouc vs Teplice [12] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs C. Budejovice [10] +1/4 -

CYPA

21:00 - [10] Doxa Katokopia vs PAEEK Kyrenia [11] - 1/4 -

DENB

21:00 - [4] AC Horsens vs Hvidovre IF [3] - 1/2 -

INDA

21:00 - [2] ATK vs Bengaluru [6] - 1/2 -

BRASP

21:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Bragantino/SP [D-1] - 1/2 -

ITA

21:05 - [9] Verona vs Venezia [20] - 3/4 -

PH3

21:15 - [10] Le Mans vs Stade Lavallois [1] +1/4 -

ITB

21:30 - [3] Monza vs Lecce [1] +0 -

ITB

21:30 - [6] Ascoli vs Crotone [19] - 1/4 -

ITB

21:30 - [11] Cittadella vs Frosinone [8] +1/4 -

ITB

21:30 - [13] Reggina vs Pisa [4] +1/4 -

DUA

21:30 - [13] Bochum vs Leipzig [4] +1/2 -

TBNB

22:00 - [17] Sporting Gijon vs Zaragoza [14] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [2] Rangers vs Motherwell [5] - 2 -

BIA

22:00 - [8] Genk vs Kortrijk [12] - 1 -

BIB

22:00 - [6] Lommel vs RE Mouscron [7] - 1/4 -

LUXA

22:00 - [13] Wiltz vs UT Petange [11] -

LUXA

22:00 - [5] Progres Niedercorn vs Fola Esch [3] -

LUXA

22:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Mondorf-les. [12] -

LUXA

22:00 - [2] Swift Hesperange vs Differdange [4] -

LUXA

22:00 - [6] UNA Strassen vs Victoria Rosport [9] -

LUXA

22:00 - [15] Rodange 91 vs Etzella Ettelbruc [10] -

LUXA

22:00 - [8] Jeunesse Esch vs Hostert [14] -

MLTA

22:00 - [10] Balzan vs Sirens [7] +0 -

DENA

22:00 - [7] Viborg vs Kobenhavn [1] +0 -

CHIA

22:00 - [6] Huachipato vs Colo Colo [1] +3/4 -

TBNA

22:15 - [4] Sevilla vs Real Betis [5] - 1/4 -

AZEA

22:15 - [7] Sumqayit vs Gabala FC [3] +1/4 -

GREA

22:15 - [2] PAOK vs Ionikos [11] - 1 -

KSAA

22:15 - [8] Al Fateh vs Al Ettifaq [14] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [14] Vizela vs Portimonense [12] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [11] SC Farense vs Vilafranquense [12] - 3/4 -

BDNB

22:30 - [8] Leixoes vs CD Estrela [14] - 1/4 -

TSA

22:30 - [10] Lausanne Sports vs Luzern [9] +1/4 -

TSA

22:30 - [1] Zurich vs Basel [2] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [4] Semouha Club vs Ghazl Al Mahalla [9] - 1/4 -

HLA

22:45 - [13] Go Ahead Eagles vs Ajax [1] +2 -

TBN3

22:59 - [A2-18] UCAM Murcia vs San Fernando [A2-8] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-10] Inter de Madrid vs Talavera [A1-15] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-10] Gimnastic T. vs Cornella [A2-15] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Racing Santander vs Real Union [A1-6] - 3/4 -

NGA

22:59 - [8] Akhmat Groznyi vs Ufa [15] - 1/2 -

HUNA

22:59 - [7] Debreceni vs MTK Budapest [11] - 1/4 -

ICELC

22:59 - [D-3] KA Akureyri vs Fram Rey. [D-4] -

TNKA

22:59 - [11] Galatasaray vs Rizespor [17] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [4] Istanbulspor AS vs Kocaelispor [16] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [9] Austria Klagenfurt vs SV Ried [8] +0 -

AUTA

22:59 - [4] Austria Wien vs Wolfsberger AC [3] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [2] Sturm Graz vs Hartberg [10] - 1 -

AUTA

22:59 - [6] Wattens vs Rapid Wien [5] +1/2 -

PERA

22:59 - [11] Sport Boys vs Carlos Stein [16] - 1/2 -

PHA

23:05 - [15] Troyes vs Marseille [3] +3/4 -

ANHLC

23:30 - [51] Chelsea vs Liverpool [61] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-13] Aurora Pro Patria vs Legnano [A-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-19] Giana Erminio vs Pro Vercelli [A-6] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-8] Juventus U23 vs Albinoleffe [A-11] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-12] Virtus Verona vs US Seregno [A-18] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-10] Pergolettese vs Fiorenzuola [A-14] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-15] Mantova vs Triestina [A-7] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-9] Piacenza vs Alto Adige [A-1] +1/2 -

DUA

23:30 - [14] Augsburg vs B.Dortmund [2] +1/2 -

POLA

23:30 - [14] Slask Wroclaw vs Zaglebie Lubin [15] - 1/4 -

SLOA

23:30 - [3] O.Ljubljana vs Koper [2] - 1/2 -

POLB

00:00 - [6] Chrobry Glogow vs Gornik Polkowice [17] - 1/2 -

CROA

00:00 - [3] NK Osijek vs Dinamo Zagreb [1] +1/4 -

ISRA

00:00 - [5] HIK Shmona vs Hapoel Jerusalem [12] - 1/4 -

ISRB

00:00 - [14] Bnei Yehuda vs Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/4 -

MLTA

00:00 - [5] Gzira Utd vs Mosta [9] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [1] Crvena Zvezda vs FK Partizan [2] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Zlin [11] - 1 3/4 -

CYPA

00:00 - [9] Olympiakos Nic. vs Ethnikos Achnas [12] - 1/4 -

DENA

00:00 - [8] Odense BK vs Midtjylland [2] +1/4 -

ITA

00:05 - [16] Spezia vs Roma [6] +3/4 -

TBNB

00:15 - [13] Leganes vs Girona [6] +0 -

TBNB

00:15 - [3] Valladolid vs Amorebieta [19] - 1 1/4 -

TBNA

00:30 - [6] Real Sociedad vs Osasuna [9] - 1/4 -

BIA

00:30 - [14] Standard Liege vs Gent [5] +3/4 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs OFI Creta [7] - 1 3/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs AEK Athens [3] - 1/4 -

KSAA

00:40 - [6] Al Feiha vs Al Shabab (KSA) [4] +1/4 -

BDNA

01:00 - [9] Estoril vs Boavista [11] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [3] Benfica vs Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/2 -

BRARJ

01:00 - [12] Volta Redonda/RJ vs Nova Iguacu/RJ [5] - 1/2 -

MEXB

01:00 - [12] CD Tapatio vs Sonora [6] - 1/4 -

USAA

01:07 - [Dong-5] Orlando City vs CF Montreal [Dong-4] -

ISRA

01:15 - [11] Beitar Jerusalem vs Bnei Sakhnin [7] +0 -

PERA

01:15 - [4] Alianza Atletico vs Alianza Lima [6] +1/4 -

HLA

02:00 - [8] Heerenveen vs Utrecht [7] +1/4 -

BIB

02:00 - [2] RWD Molenbeek vs Lierse [5] - 3/4 -

RMNA

02:00 - [2] Steaua Bucuresti vs Farul Constanta [6] - 1/2 -

BRAPR

02:00 - [4] Athletico/PR vs Operario/PR [2] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [5] Cianorte/PR vs Independente SJ/PR [6] - 1/4 -

BRARJ

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Resende/RJ [7] - 2 1/4 -

BRARS

02:00 - [6] Novo Hamburgo/RS vs Aimore/RS [8] - 1/4 -

BRARS

02:00 - [11] Uniao Fred/RS vs Brasil Pelotas/RS [4] +1/4 -

BRARS

02:00 - [1] Ypiranga/RS vs Guarany/RS [12] - 1 1/4 -

BRASP

02:00 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Palmeiras/SP [C-1] +1 -

BLVA

02:00 - [A-7] Univ. De Sucre vs Aurora [A-6] - 3/4 -

COLB

02:00 - [1] Leones FC vs Barranquilla [13] - 1 -

ECUA

02:00 - [6] Gualaceo SC vs Cumbaya FC [13] -

VENA

02:00 - [13] Estu.Merida vs Dep.Tachira [6] -

PHA

02:45 - [8] Lyon vs Lille [10] - 3/4 -

ITA

02:50 - [5] Lazio vs Napoli [3] +0 -

TBNA

03:00 - [2] Barcelona vs Athletic Bilbao [8] - 1 -

TBNB

03:00 - [22] Alcorcon vs SD Ponferradina [8] +1/4 -

BIA

03:00 - [16] Zulte-Waregem vs RFC Seraing [17] - 1/4 -

ARGLC

03:00 - [A-7] Sarmiento Junin vs Union Santa Fe [A-9] +1/4 -

ARGLC

03:00 - [B-1] Estudiantes LP vs Arsenal Sarandi [B-8] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [35] Villa Dalmine vs Ramon Santamarina [37] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [32] Flandria vs Chacarita Jrs [4] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [13] Deportivo Maipu vs CA Mitre Salta [29] - 1/4 -

COLB

03:00 - [8] Bogota FC vs Fortaleza [2] +1/2 -

COLB

03:00 - [12] Real Santander vs Real Cartagena [4] - 1/4 -

PERA

03:00 - [13] AD Tarma vs Dep. Municipal [9] -

URUA

03:00 - [4] CA Penarol vs Nacional Montevideo [3] - 1/4 -

USAA

03:07 - [Dong-7] Atlanta United vs Sporting Kansas [Tay-13] -

BDNA

03:30 - [1] Porto vs Gil Vicente [5] - 1 1/2 -

ARGB

03:30 - [11] Gim.Mendoza vs San Telmo [27] - 1/4 -

PERA

03:30 - [5] Universitario vs Cesar Vallejo [10] - 1/2 -

CHIA

04:00 - [9] Palestino vs Univ. Catolica(CHL) [10] +1/4 -

PARA

04:00 - [8] Guairena FC vs Cerro Porteno [2] +1/2 -

COLA

04:05 - [20] Union Magdalena vs Deportivo Cali [19] +1/4 -

BLVA

04:15 - [B-1] Bolivar vs Always Ready [B-4] - 1/4 -

BRASP

04:30 - [D-3] Santos/SP vs Novorizontino/SP [B-4] - 1 -

ECUA

04:30 - [16] 9 de Octubre vs Mushuc Runa [12] - 3/4 -

VENA

04:30 - [15] Zulia FC vs Dep.Lara [14] -

ARGB

05:00 - [33] CA Guemes vs San Martin SJ [20] - 1/4 -

BRARJ

05:00 - [6] Portuguesa/RJ vs Botafogo/RJ [4] +1/2 -

CRCA

05:00 - [5] Dep. Saprissa vs Guadalupe FC [7] - 1 -

USAA

05:07 - [Tay-4] LA Galaxy vs New York City [Dong-2] -

ARGLC

05:15 - [A-2] River Plate vs Racing Club [A-1] - 1 1/4 -

ARGB

06:05 - [1] Belgrano vs Estudiantes BsAs [7] - 1/2 -

COLA

06:10 - [8] Atl. Bucaramanga vs Atl. Nacional [3] - 1/4 -

PARA

06:15 - [9] Tacuary FBC vs Libertad [1] +1 1/4 -

BRASP

06:30 - [C-3] Botafogo/SP vs Sao Bernardo/SP [B-2] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [B-5] Jorge Wilstermann vs Inde. Petrolero [B-7] - 3/4 -

CHIB

06:30 - [11] Iquique vs Temuco [9] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [3] Independiente JT vs Emelec [4] - 3/4 -

CRCA

07:00 - [8] Santos Guapiles vs Cartagines [4] - 1/4 -

USAA

07:07 - [Tay-8] Houston Dynamo vs Real Salt Lake [Tay-5] -

ARGLC

07:30 - [A-4] Argentinos Jun. vs San Lorenzo [A-10] - 1/2 -

ARGB

07:30 - [31] Temperley vs Brown de Adrogue [3] +0 -

MEXA

08:00 - [8] Cruz Azul vs Santos Laguna [14] - 1/2 -

USAA

08:07 - [Tay-11] Seattle Sounders vs Nashville FC [Tay-6] -

COLA

08:15 - [15] America Cali vs Once Caldas [11] - 1/4 -

HKGA

14:00 Hoãn [5] HK Ranger vs Resources Capital [8] -

HKGA

16:30 Hoãn [7] Hồng Kông U23 vs Lee Man FC [3] -

UKRA

19:00 Hoãn [5] Vorskla vs Veres Rivne [9] - 3/4 -

UKRA

22:00 Hoãn [3] SK Dnipro-1 vs Desna Chernigiv [7] - 1 1/4 -

UKRA

00:30 Hoãn [13] Chernomorets vs FC Mariupol [16] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 27/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22