KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 10/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [15] MIO Biwako 0 - 2 Suzuka Point Getters [9] 0-1

AUSBPL

12:00 FT 1 [8] North Star 1 - 2 Samford Rang. [4] +1/2 1-1

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 0 - 1 Marconi Stallions [4] +3/4 0-0

AUSVPL

12:00 FT [11] St Albans Saints 0 - 1 Hume City [12] +1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Consa. Sapporo 0 - 0 Kashima Antlers [5] +1/4 0-0

AUSNSW

13:00 FT [6] Rockdale City 3 - 2 Sutherland Sharks [12] - 1 1/4 2-1

AUSQSL

13:00 FT [1] Queensland Lion 3 - 2 Eastern Suburbs [9] - 2 3-1

NHATJFL

13:00 FT [7] Maruyasu Okazaki 2 - 1 FC Osaka [1] +1/4 1-1

NHATJFL

13:00 FT [4] Reinmeer Aomori 4 - 1 Kagura Shimane [14] - 1 1/4 2-0

NHATJFL

13:30 FT [6] Tokyo Musashino 1 - 1 Veertien Mie [5] +0 0-1

AUSBPL

14:00 FT [1] Surfers Paradise 1 - 0 Holland Park Hawks [5] - 2 1/2 1-0

AUSQSL

14:00 FT [10] Logan Light. 1 - 4 Olympic FC QLD [3] +1 1/4 0-4

AUSQSL

14:30 FT [7] Brisbane City 1 - 2 Moreton Bay Utd [5] +0 1-1

AFFW

15:00 FT [A-4] Singapore Nữ 1 - 4 Australia Nữ [A-3] +4 0-2

HQ3

15:00 FT [6] Yangju Citizen 2 - 0 Dangjin Citizen [16] - 1/4 1-0

HQ3

15:00 FT [11] Gangneung City 1 - 3 Pocheon Citizen [7] +0 0-1

GHCLB

16:00 FT [490] Vejle 0 - 1 Kolding IF [638] - 1 1/4 0-1

NHATA

16:00 FT 1 [10] Nagoya Grampus 0 - 2 Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 0-1

NHATA

16:00 FT [6] Sanf Hiroshima 1 - 1 Shonan Bellmare [14] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [10] JEF United Chiba 0 - 1 Tochigi SC [15] - 1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [13] Ventforet Kofu 3 - 1 Blaublitz Akita [17] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [14] Tokushima Vortis 1 - 1 Yokohama FC [1] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [12] Mito Hollyhock 1 - 1 Zweigen Kan. [16] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [5] V-Varen Nagasaki 2 - 2 Grulla Morioka [19] - 1 2-0

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 1 - 0 Phú Thọ [12] 0-0

AFF19

17:00 FT [A-6] Brunei U19 0 - 5 Philippines U19 [A-5] +2 1/2 0-2

GHCLB

17:00 FT [132] Brondby 2 - 0 Fremad Amager [480] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 3 - 0 FC Tokyo [7] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [12] Avispa Fukuoka 1 - 0 Kyoto Sanga [13] - 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT 1 [3] Cerezo Osaka 2 - 2 Yokohama FM [1] +1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [8] Sagan Tosu 0 - 1 Kashiwa Reysol [2] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 1 - 3 Alb. Niigata (JPN) [2] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [9] Oita Trinita 2 - 2 Okayama [4] +0 2-1

NHATB

17:00 FT [20] Omiya Ardija 2 - 2 Tokyo Verdy [11] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [8] Montedio Yama. 0 - 1 Roas. Kumamoto [6] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT 1 [21] Thespa Kusatsu 0 - 2 Machida Zelvia [7] +3/4 0-1

NHATB

17:00 FT [22] Ryukyu 1 - 1 Vegalta Sendai [3] +3/4 0-1

NHAT3

17:00 FT [7] Nagano Parceiro 1 - 1 FC Imabari [8] +0 0-1

NHAT3

17:00 FT [6] Ehime FC 2 - 0 Tegevajaro Miyazaki [13] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT [9] FC Gifu 1 - 2 Iwaki FC [1] +1/4 0-1

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 0 Suwon Bluewings [11] - 1/2 1-0

HQA

17:00 FT [6] Suwon FC 4 - 3 FC Seoul [8] +0 0-1

VNA

17:00 FT [2] HA Gia Lai 1 - 0 SHB Đà Nẵng [6] - 3/4 1-0

VNB

17:00 FT [4] Khánh Hòa 0 - 1 Phố Hiến [3] - 1/2 0-0

HQB

17:30 FT [5] Chungnam Asan 4 - 0 Jeonnam Dragons [10] - 1/4 1-0

TQA

17:30 FT [14] Dalian Professional 1 - 3 Shandong Taishan [2] +1 1/2 0-1

AFFW

18:00 FT [A-2] Philippines Nữ 4 - 1 Indonesia Nữ [A-6] - 3 3/4 0-1

AFFW

18:00 FT [A-5] Malaysia Nữ 0 - 4 Thái Lan Nữ [A-1] +3 3/4 0-1

TDB

18:00 FT [11] Jonkopings 1 - 0 Ostersunds [16] - 1/2 1-0

VNB

18:00 FT [8] Cần Thơ 0 - 1 CA Nhân Dân [2] +1/2 0-0

GHCLB

18:30 FT [396] Watford 0 - 0 Panathinaikos [172] - 1/4 0-0

TQA

18:30 FT [6] Zhejiang Professional 2 - 0 Guangzhou City [18] - 1 1/4 2-0

CAFCOS

19:00 FT [A-1] Botswana 1 - 0 Angola [A-2] +1/2 0-0

CAFCOS

19:00 FT [A-4] Seychelles 1 - 2 Comoros [A-3] +3/4 1-1

GHCLB

19:00 FT [495] Munchen 1860 0 - 6 M.gladbach [138] +1 1/4 0-3

VNA

19:15 FT [1] Hà Nội FC 2 - 1 Hải Phòng [4] - 1/2 1-0

AFF19

20:00 FT [A-3] Indonesia U19 5 - 1 Myanmar U19 [A-4] - 2 4-1

AFF19

20:00 FT [A-1] Việt Nam U19 1 - 1 Thái Lan U19 [A-2] - 1/4 0-0

KAZC

20:00 FT [B-3] Caspiy Aktau 1 - 1 FK Kyzylzhar [B-4] 0-1

NORB

20:00 FT [1] Brann 1 - 1 Stabaek [4] - 1 0-1

NORB

20:00 FT [15] Stjordals Blink 1 - 2 Raufoss IL [6] +1/4 0-1

NORB

20:00 FT [3] Sandnes Ulf 3 - 2 Ranheim IL [2] +0 1-1

FINA

20:00 FT [7] Seinajoen JK 3 - 2 Honka [3] +1/2 0-1

FINA

20:00 FT [1] KuPS 4 - 0 Lahti [11] - 1 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [10] Elfsborg 2 - 2 AIK Solna [4] - 1/4 1-1

TDA

20:00 FT [8] Mjallby AIF 1 - 2 Hacken [1] +1/2 1-0

TDB

20:00 FT [8] Utsiktens BK 1 - 1 Osters [4] +0 1-1

BRAU20

20:00 FT [B-9] Atletico/GO U20 0 - 2 Santos/SP U20 [B-5] +3/4 0-2

SCOLC

21:00 FT [A-5] Peterhead 0 - 2 Aberdeen [A-1] +2 0-0

BLRA

21:00 FT [13] Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 0 Dnepr Mogilev [15] - 1/4 1-0

BRA

21:00 FT [15] Coritiba/PR 2 - 2 Juventude/RS [20] - 1/2 0-2

BRAU20

21:00 FT [A-2] Palmeiras/SP U20 2 - 0 Ceara/CE U20 [A-8] - 1 1/4 1-0

LITA

21:55 FT [9] Dziugas FC 1 - 4 FK Riteriai [4] +3/4 0-1

CAFCOS

22:00 FT [B-1] Eswatini 2 - 0 Lesotho [B-2] - 1/4 2-0

CAFCOS

22:00 FT [B-4] Mauritius 0 - 2 Malawi [B-3] +1 0-0

GHCLB

22:00 FT [224] Slavia Praha 1 - 0 Puskas Akademia [545] - 1 1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [101] Angers 2 - 1 Niort [639] 1-1

GHCLB

22:00 FT [98] Istanbul BB 0 - 0 Antalyaspor [397] 0-0

TDB

22:00 FT [5] Skovde 2 - 1 Orgryte [15] - 1/2 1-0

URUA

22:00 FT 1 [6] Danubio 1 - 3 CA River Plate (URU) [8] - 1/4 1-2

GHCLB

22:30 FT [159] MOL Fehervar FC 2 - 1 Aris Limassol [153] - 1/4 2-1

BULA

22:30 FT [7] Lok. Sofia 0 - 1 Cherno More [5] +1/2 0-0

FINB

22:30 FT [12] PEPO 3 - 3 PK-35 [9] +1/4 1-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 3 - 3 EIF Ekenas [7] - 1/4 2-1

FINB

22:30 FT [11] PIF Parainen 0 - 2 TPS Turku [1] +1 0-1

FIN3

22:30 FT [C-7] GBK Kokkola 2 - 1 JBK [C-10] +1/4 1-0

FIN3

22:30 FT 1 [B-8] Klubi 04 Helsinki 4 - 1 KaaPo Kaarina [B-13] - 2 3/4 4-0

FIN3

22:30 FT [C-1] Jyvaskyla JK 4 - 0 VIFK Vaasa [C-2] - 1 1/2 1-0

TDA

22:45 FT [7] Kalmar 1 - 1 Sirius [9] - 3/4 1-1

EUW

22:59 FT [D-2] Bỉ Nữ 1 - 1 Iceland Nữ [D-3] +0 0-0

GHCLB

22:59 FT [29] Lok. Moscow 3 - 3 Din. Moscow [360] 1-0

BLRA

22:59 FT [16] Dinamo Brest 0 - 1 Torpedo Zhodino [10] +1/2 0-1

NORA

22:59 FT [2] Lillestrom 0 - 1 Viking [5] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 3 - 0 Kristiansund [16] - 1 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [1] Molde 5 - 1 Tromso [14] - 3/4 3-1

NORA

22:59 FT [4] Rosenborg 3 - 2 FK Jerv [15] - 1 1/2 2-1

ARGA

22:59 FT [23] Estudiantes LP 2 - 2 C. Cordoba SdE [21] - 3/4 2-1

CHIB

23:30 FT [16] CCDA Fernandez Vial 0 - 0 Deportes Recoleta [15] - 3/4 0-0

MEXA

00:00 FT 1 [1] Toluca 3 - 2 Atlas [14] +0 3-1

GHCLB

00:30 FT [18] Fenerbahce 2 - 0 Hull City [184] - 3/4 0-0

BULA

01:00 FT [4] Cska Sofia 3 - 0 Arda Kardzhali [6] 1 - 1 1-0

NORA

01:00 FT [12] Haugesund 1 - 1 HamKam [13] - 1/2 1-1

SRBA

01:00 FT [15] Radnik Surdulica 1 - 2 Novi Sad [12] 0-1

SRBA

01:00 FT [3] FK Vojvodina 1 - 0 FK Napredak [16] - 1 0-0

SRBA

01:00 FT [1] Crvena Zvezda 4 - 0 Radnicki Nis [14] - 3 3-0

ARGB

01:00 FT 1 [3] Instituto 2 - 1 San Martin SJ [10] +0 1-1

ARGB

01:00 FT [15] Deportivo Madryn 3 - 2 Flandria [34] - 3/4 0-2

ARGB

01:00 FT [37] Sacachispas 0 - 1 Chaco For Ever [6] +1/4 0-1

BRAU20

01:00 FT [A-6] Botafogo/RJ U20 3 - 1 Fortaleza/CE U20 [A-9] 3-1

PERA

01:00 FT [14] Atletico Grau 1 - 2 Alianza Lima [4] +1/2 1-2

PERA

01:15 FT 1 [12] Carlos A. Mannucci 0 - 1 Melgar [1] +1/2 0-0

ARGA

01:30 FT [5] Racing Club 1 - 0 Independiente [25] - 1/2 1-0

EUW

02:00 FT [D-1] Pháp Nữ 5 - 1 Italia Nữ [D-4] - 1 5-0

ARGB

02:00 FT [21] CA Mitre Salta 2 - 1 San Telmo [28] - 3/4 2-0

ARGB

02:00 FT [8] Estudiantes Rio Cuarto 3 - 1 Gimnasia Jujuy [18] - 1/2 1-1

BRA

02:00 FT [2] Corinthians/SP 1 - 0 Flamengo/RJ [5] +0 0-0

BRAU20

02:00 FT [A-4] Sao Paulo/SP U20 1 - 3 America/MG U20 [A-3] 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [A-3] Nacional Potosi 1 - 5 The Strongest [A-2] - 1/4 0-1

COLA

02:00 FT [12] La Equidad 2 - 2 Santa Fe [5] - 1/4 0-0

ECUA

02:00 FT [3] Independiente JT 2 - 0 Cumbaya FC [14] - 1 1/2 1-0

URUA

02:00 FT [4] Boston River 2 - 3 Defensor SC [10] +1/4 0-2

CAFW

03:00 FT [C-1] Nam Phi Nữ 1 - 0 Botswana Nữ [C-3] - 1 3/4 0-0

CAFW

03:00 FT [C-2] Nigeria Nữ 4 - 0 Burundi Nữ [C-4] - 2 3/4 3-0

PERA

03:00 FT [15] AD Tarma 1 - 0 Carlos Stein [18] - 3/4 0-0

CHIA

03:30 FT [15] Antofagasta 1 - 1 Univ. de Chile [12] +0 0-0

PERA

03:30 FT [9] Universitario 1 - 1 Academia Cantolao [16] - 1 1-1

ARGA

04:00 FT [28] Lanus 2 - 3 CA Huracan [7] +0 2-1

ARGA

04:00 FT [1] Atletico Tucuman 2 - 0 Gimnasia LP [2] - 1/4 1-0

BRA

04:00 FT [7] Atl. Mineiro/MG 0 - 0 Sao Paulo/SP [11] - 1 0-0

BRA

04:00 FT [17] Fortaleza/CE 0 - 0 Palmeiras/SP [1] +1/2 0-0

BRA

04:00 FT [9] Santos/SP 1 - 0 Atletico/GO [19] - 1/2 0-0

VENA

04:00 FT [9] Estu.Merida 2 - 0 Zulia FC [10] - 1/2 1-0

USW

04:05 FT [10] Wash. Spirit Nữ 0 - 1 Kansas City Nữ [5] 0-0

BLVA

04:15 FT [B-8] Real Tomayapo 0 - 2 Bolivar [B-1] +1/2 0-2

ECUA

04:30 FT 1 [15] Macara 1 - 3 Emelec [2] +0 1-2

BRA

05:00 FT [18] Cuiaba/MT 2 - 0 Botafogo/RJ [14] - 1/4 1-0

CHIA

05:00 FT [1] Colo Colo 3 - 0 La Serena [14] - 1 1/2 3-0

URUA

05:00 FT [5] CA Penarol 0 - 0 CA Fenix [7] - 3/4 0-0

MEXA

05:00 FT [18] Queretaro 1 - 2 Necaxa [5] +0 1-1

USW

05:05 FT [4] Chicago RS Nữ 2 - 2 NC Courage (W) [12] 0-1

USW

05:05 FT [6] OL Reign Nữ 2 - 2 Portland Tho. Nữ [1] 1-1

COLA

06:10 FT [7] Atl. Nacional 1 - 1 Cortulua [18] 1 - 1/2 0-0

VENA

06:15 FT 2 [11] Portuguesa 0 - 0 Dep.Tachira [4] +1/4 0-0

ARGA

06:30 FT 1 [8] River Plate 0 - 2 Godoy Cruz [3] - 1 0-2

BLVA

06:30 FT [B-6] Jorge Wilstermann 2 - 0 Univ. De Sucre [A-8] 1-0

ECUA

07:00 FT [5] Barcelona SC 0 - 1 Delfin SC [11] - 1 0-0

CHIA

07:30 FT 1 [13] U. La Calera 2 - 2 Nublense [2] +0 1-1

COLA

08:15 FT [14] Deportes Tolima 1 - 1 Inde.Medellin [10] - 1/4 0-1

MEXB

09:00 FT [4] Leones Negros UdeG 3 - 0 Tepatitlan FC [11] 2 +0 1-0

NHATJFL

13:00 Hoãn [3] Nara Club - TIAMO Hirakata [11] -

GHCLB

18:00 Hoãn [295] Khimki - Lok. Moscow [29] -

GHCLB

18:00 Hoãn [269] Hamburger - Schalke 04 II [502] -

GHCLB

19:00 Hoãn [17] Rubin Kazan - Ufa [278] -

CHIB

23:30 Hoãn [17] San. Wanderers - Temuco [14] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 10/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 10/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0