KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT [2] Manly Utd 1 - 6 Blacktown City [3] 1-3

AUSSL

12:00 FT [7] Croydon Kings 2 - 1 Sturt Lions [8] - 1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [7] Avondale Heights 1 - 4 Oakleigh Cannons [2] +0 1-1

AUSSL

12:30 FT [1] Campbelltown City 2 - 0 SA Panthers [9] - 1 1/2 2-0

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 2 - 0 West Torrens [12] +1/4 1-0

AUSNSW

13:00 FT [1] Sydney Olympic 0 - 3 Sydney FC U21 [7] - 1 1/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT [16] Criacao Shinjuku 0 - 1 Kochi United SC [8] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [12] Sony Sendai 0 - 2 Honda FC [2] +3/4 0-2

NHATW

13:00 FT [7] Nittaidai FIELDS (W) 1 - 0 Ehime FC Nữ [10] - 3/4 0-0

AUSQSL

13:30 FT [2] Gold Coast Knights 5 - 1 SC Wanderers [8] - 1 2-0

AUSVPL

13:45 FT [13] Dandenong City 2 - 1 Altona City [10] +3/4 0-1

GHCLB

14:00 FT [449] Petrolul Ploiesti 1 - 1 Chindia Targoviste [392] 1-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Inglewood Utd 3 - 2 Gwelup Croatia [11] - 3/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 4 - 2 Sorrento [5] +0 2-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 3 - 3 Cockburn City [10] - 3/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth SC 3 - 0 Balcatta [12] - 1 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT 2 [9] Armadale SC 1 - 5 Perth Glory U21 [7] - 3/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Stirling Macedonia 2 - 1 Perth RedStar [2] - 1/4 2-0

AUSQSL

14:00 FT [12] Capalaba 0 - 3 Gold Coast Utd [6] +1 1/2 0-1

NHAT3

14:00 FT [11] Azul Claro Numazu 1 - 0 Kamatamare San. [15] - 1/4 0-0

NHATW

14:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 1 - 0 Cerezo Osaka Nữ [3] 0-0

AUSNSW

14:30 FT [5] APIA Tigers 0 - 2 North Shore Mariners [10] - 1 3/4 0-1

AUSSL

14:30 FT [3] Adelaide City 3 - 3 Adelaide Utd U21 [5] - 1 3/4 1-1

AUSVPL

14:30 FT [3] Port Melbourne 4 - 0 Heidelberg Utd [6] - 1/4 2-0

TQB

14:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 4 Shaanxi Changan [6] +1 1/4 0-3

TQB

14:30 FT [17] Liaoning Shenyang 1 - 1 Beijing Sport Univ [14] +0 0-0

TQB

14:30 FT 1 [3] Qingdao Hainiu 1 - 2 Kunshan FC [2] +1/4 0-1

AFFW

15:00 FT [B-2] Myanmar Nữ 3 - 0 Campuchia Nữ [B-3] - 3 3/4 1-0

AFF19

15:00 FT [B-1] Lào U19 3 - 1 Singapore U19 [B-5] - 3/4 2-0

GHCLB

15:00 FT [389] Fakel 2 - 1 Torpedo Moscow [102] 0-0

AUSBPL

15:00 FT [12] Virginia Utd 1 - 2 Taringa Rovers [6] 1-1

NHAT3

15:00 FT [18] Yokohama SCC 3 - 1 Vanraure Hachinohe [16] +1/4 1-0

HQ3

15:00 FT [2] Siheung Citizen 4 - 0 Hwaseong FC [4] - 1/2 3-0

GHCLB

15:30 FT [14] Hradec Kralove 2 - 1 Sparta Praha B [609] 1-0

GHCLB

15:30 FT [28] SK Prostejov 1 - 0 SK Lisen [699] 0-0

GHCLB

15:30 FT [194] Slovacko 2 - 0 MFK Vyskov [293] - 2 1/4 0-0

AUSSL

15:30 FT 1 [4] Metro Stars 1 - 2 White City W. [6] - 3/4 0-1

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 0 - 2 Adelaide Comets [2] +1/2 0-1

AUSVPL

15:45 FT 1 [1] South Melbourne 2 - 1 Dandenong Th. [8] - 3/4 1-1

GHCLB

16:00 FT [289] Vaduz 3 - 1 Dornbirn [612] - 2 1-0

GHCLB

16:00 FT [6] Banik Ostrava 1 - 3 MSK Zilina [362] - 3/4 1-2

GHCLB

16:00 FT [288] Jablonec 1 - 2 Varnsdorf [183] 0-1

GHCLB

16:00 FT [3] Mlada Boleslav 4 - 1 Jihlava [701] 1-0

GHCLB

16:00 FT [377] Odra Opole 1 - 1 Opava [212] 0-1

GHCLB

16:00 FT [107] MFK Chrudim 0 - 4 Dukla Praha [8] 0-1

GHCLB

16:00 FT [960] NK Radomlje 0 - 1 HNK Gorica [620] 0-1

GHCLB

16:00 FT [4] C. Budejovice 6 - 3 Sellier&Bellot Vlasim [632] 4-0

GHCLB

16:00 FT [636] Vizela 2 - 3 Braga [39] -

GHCLB

16:00 FT [78] Zlin 2 - 1 Trencin [423] 2-0

NHAT3

16:00 FT [14] Sagamihara 0 - 1 Fujieda MYFC [2] +1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [4] Matsumoto Yama. 1 - 0 Kataller Toyama [5] - 1/4 1-0

HQB

16:00 FT [9] Ansan Greeners 1 - 2 Bucheon 1995 [2] +1/2 0-1

HQB

16:00 FT [6] Gyeongnam 1 - 0 Busan I'Park [11] - 1/2 0-0

GHCLB

16:30 FT [352] Podbeskidzie 3 - 2 Wisla Krakow [323] +1/4 1-2

AUSBPL

16:30 FT 1 [7] Souths Utd 0 - 2 Magic United [9] +1/4 0-1

AUSBPL

16:30 FT [10] Grange Thistle 0 - 3 Wynnum Wolves [3] - 1/4 0-0

NHAT3

16:30 FT [17] Gainare Tottori 1 - 2 Giravanz Kita. [12] +0 0-1

SINA

16:30 FT [7] Balestier Kh. 2 - 2 Tampines Rovers [4] 2-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 1 - 1 Hougang Utd [5] 0-0

GHCLB

17:00 FT [219] GKS Tychy 0 - 0 Katowice [458] 0-0

GHCLB

17:00 FT [371] Ural S.r. 0 - 3 Krylya Sovetov [104] -

GHCLB

17:00 FT [5] Slovan Liberec 3 - 0 Miedz Legnica [667] - 1/4 2-0

NHATA

17:00 FT [4] Kawasaki Fro. 4 - 0 Gamba Osaka [16] - 1 1/4 4-0

NHATA

17:00 FT [17] Jubilo Iwata 0 - 1 Vissel Kobe [18] +1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [3] Kagoshima 2 - 1 Fukushima Utd [10] - 1/2 1-1

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 2 Incheon Utd [4] - 1 2-0

HQ3

17:00 FT [12] Cheongju FC 1 - 0 Daejeon Korail [13] +0 1-0

HQ3

17:00 FT [10] Ulsan Citizen 0 - 2 Paju Citizen [3] +0 0-1

HQ3

17:00 FT [15] Cheonan City 1 - 1 Gyeongju KHNP [5] +0 1-1

HQ3

17:00 FT [9] Busan Transp. 0 - 0 Gimhae City [8] +1/4 0-0

VNB

17:00 FT [1] Quảng Nam 2 - 0 Phù Đổng [9] 1-0

VNB

17:15 FT [11] Bình Phước 0 - 2 Bà Rịa Vũng Tàu [5] 0-1

GHCLB

17:30 FT [161] Club Brugge 2 - 2 Kobenhavn [55] 2-0

AFFW

18:00 FT [B-1] Việt Nam Nữ 5 - 0 Lào Nữ [B-4] - 4 2-0

GHCLB

18:00 FT [9] Randers 1 - 1 Fredericia [16] - 1 1/2 0-0

GHCLB

18:00 FT [119] Viborg 5 - 4 AC Horsens [144] 2-0

GHCLB

18:00 FT 1 [752] Preussen Munster 1 - 2 Heracles Almelo [84] - 1/4 1-1

GHCLB

18:00 FT [284] Hobro I.K. 2 - 2 Vendsyssel FF [285] 1-0

GHCLB

18:00 FT [33] Newcastle 5 - 1 Gateshead [982] 1-0

GHCLB

18:00 FT [12] Paderborn 07 2 - 0 Osnabruck [61] 2-0

GHCLB

18:00 FT [91] Schalke 04 1 - 3 Meppen [390] - 1 3/4 1-2

TDB

18:00 FT [3] Brommapojkarna 5 - 0 Dalkurd FF [14] - 1 1/4 4-0

HQA

18:00 FT [9] Daegu 1 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-0

VNA

18:00 FT [10] HL Hà Tĩnh 3 - 1 BCM Bình Dương [9] +0 2-0

VNA

18:00 FT [3] Thanh Hóa 1 - 1 Nam Định [11] - 1/2 0-0

TQB

18:30 FT [11] Shanghai Jiading 1 - 0 Xinjiang Tianshan [16] - 1 1/4 1-0

AFF19

19:00 FT [B-3] Đông Timo U19 3 - 4 Malaysia U19 [B-2] +1 3/4 1-2

GHCLB

19:00 FT [209] Jahn Regensburg 2 - 2 Norwich [60] 2-1

GHCLB

19:00 FT [165] Magdeburg 4 - 2 Cambuur [663] 3-1

GHCLB

19:00 FT [416] Liptovsky Mikulas 0 - 0 MFk Karvina [290] - 1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT [246] Wehen 1 - 0 TSV Steinbach [757] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [947] Waldhof Man. 0 - 1 Elversberg [443] - 3/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [499] Hallescher 1 - 2 Teplice [134] +1/4 1-0

GHCLB

19:00 FT [24] Ajax 3 - 0 Lok. Zagreb [661] 2-0

GHCLB

19:00 FT [63] Cardiff City 3 - 2 Cambridge Utd [342] - 3/4 1-1

GHCLB

19:00 FT [10] Crystal Palace 5 - 4 Millwall [386] 2-2

GHCLB

19:00 FT [2] Young Boys 7 - 0 Schaffhausen [668] 2-0

GHCLB

19:00 FT [8] Hannover 96 3 - 0 Groningen [11] 1-0

GHCLB

19:00 FT [27] Leicester City 1 - 2 Notts County [268] 1-1

GHCLB

19:00 FT [67] Nurnberg 2 - 1 Schweinfurt [592] 2-1

GHCLB

19:00 FT [313] Hansa Rostock 3 - 1 Brondby [132] - 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [988] Walsall 0 - 4 Aston Villa [58] +2 0-2

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 1 - 1 Bình Định [7] +0 1-1

GHCLB

19:30 FT [15] RB Salzburg 1 - 2 Feyenoord [185] - 3/4 1-1

GHCLB

19:30 FT [465] Volendam 3 - 2 Genk [347] +1 1/4 2-0

GHCLB

19:30 FT [361] NEC Nijmegen 3 - 1 RKC Waalwijk [181] +0 2-0

EUW19

20:00 FT [A-1] T.B.Nha U19 Nữ 2 - 1 Na Uy U19 Nữ [B-2] - 1 1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT [434] Gornik Leczna 1 - 1 Motor Lublin [461] 1-1

GHCLB

20:00 FT [197] Lask 0 - 0 Ein.Frankfurt [44] +1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT [145] St. Gallen 3 - 4 Freiburg [19] +1/4 2-2

GHCLB

20:00 FT [411] Oldenburg 1897 1 - 1 Go Ahead Eagles [174] 1-0

GHCLB

20:00 FT [296] Wolfsberger AC 1 - 0 Sparta Praha [23] +1/2 1-0

GHCLB

20:00 FT [136] Kaiserslautern 4 - 1 Eupen [460] 0-0

KAZC

20:00 FT [A-1] Kairat Almaty 2 - 0 Ordabasy [A-3] 1-0

FIN3

20:00 FT [C-9] FC Komeetat 0 - 3 OTP [C-11] +1/4 0-0

TDA

20:00 FT [6] Malmo 3 - 0 Varbergs BoIS [12] - 1 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [12] Norrby 1 - 0 Vasteras [13] - 3/4 1-0

URUA

20:00 FT [3] Dep. Maldonado 1 - 2 Wanderers [9] - 1/4 0-0

GHCLB

20:30 FT [54] Hoffenheim 2 - 0 Heidenheim [175] - 3/4 2-0

GHCLB

20:30 FT [302] A.Bielefeld 4 - 0 PSV Eindhoven [250] +1/4 2-0

GHCLB

20:30 FT [227] B.Leverkusen 6 - 1 Duisburg [812] - 2 4-1

GHCLB

21:00 FT [948] Warrington Town 0 - 1 Tranmere Rovers [346] 0-1

GHCLB

21:00 FT [276] Sturm Graz 0 - 0 Brno [273] +1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [49] Besiktas 2 - 1 Wer.Bremen [472] +1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [283] Stevenage 2 - 0 West Brom [114] +1 3/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [E-3] St. Mirren 0 - 1 Arbroath [E-1] - 3/4 0-0

SCOLC

21:00 FT 1 [D-3] Greenock Morton 0 - 0 Falkirk [D-1] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-5

SCOLC

21:00 FT [B-5] Fraserburgh FC 1 - 3 Kilmarnock [B-1] +2 1/4 0-2

SCOLC

21:00 FT [H-4] Stranraer 2 - 5 Queen's Park [H-2] +3/4 2-4

SCOLC

21:00 FT [G-5] Kelty Hearts 0 - 1 Inverness C.T. [G-1] +1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [C-4] East Fife 0 - 2 Dunfermline [C-2] +1 0-0

SCOLC

21:00 FT [H-1] Dundee 3 - 0 Hamilton [H-3] - 3/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [A-4] Dumbarton 1 - 2 Stirling Albion [A-2] - 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [E-5] Cowdenbeath 0 - 3 Airdrieonians [E-2] +2 0-2

SCOLC

21:00 FT [F-4] Ayr Utd 0 - 0 Elgin City [F-5] - 1 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

SCOLC

21:00 FT [F-3] Queen of South 2 - 3 Annan Athletic [F-1] - 1 1-2

SCOLC

21:00 FT [B-3] Stenhousemuir 1 - 2 Partick Thistle [B-2] +1 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [G-4] Albion Rovers 2 - 3 Livingston [G-2] +2 1/4 0-2

SCOLC

21:00 FT [C-5] Buckie Thistle 1 - 1 Ross County [C-1] +1 1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-5

SCOLC

21:00 FT [D-2] Hibernian 5 - 0 Clyde [D-5] - 2 1/4 5-0

BLRA

21:00 FT 1 [2] Energetik-BGU 0 - 0 Gomel [7] - 1/4 0-0

ICEB

21:00 FT [11] Knat. Vesturbaejar 1 - 2 UMF Selfoss [6] +1/4 1-1

ICEB

21:00 FT [8] Vestri 3 - 3 HK Kopavogur [2] +1/4 1-2

ICEB

21:00 FT [9] Kordrengir 1 - 0 Trottur Vogum [12] - 1 1/2 0-0

ICEB

21:00 FT [10] UMF Grindavik 3 - 1 Grotta [5] +0 1-0

ICEB

21:00 FT [4] Fjolnir 2 - 1 Afturelding [3] - 3/4 1-0

LITA

21:00 FT [2] Hegelmann Litauen 5 - 0 Banga [8] 2-0

NORA

21:00 FT [3] Bodo Glimt 4 - 1 Sarpsborg [11] - 1 1/2 2-1

FINA

21:00 FT [12] HIFK 0 - 2 Haka [5] +1/2 0-1

FIN3

21:00 FT [A-5] PK Keski Uusimaa 1 - 1 FC Kiffen [A-3] +1/2 0-0

FIN3

21:00 FT 1 [B-3] SalPa Salo 1 - 4 MuSa Pori [B-7] - 1/2 1-2

FIN3

21:00 FT [A-8] NJS Nurmijarvi 5 - 0 FC LaPa [A-12] - 2 1/2 2-0

FIN3

21:00 FT [A-2] Lahden Reipas 3 - 1 KuPS Akatemia [A-7] - 1 1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [C-12] Kajaanin Haka 2 - 3 Narpes Kraft [C-4] - 1/4 1-2

FIN3

21:00 FT [B-12] Espoo 1 - 1 Tampere Utd [B-10] +1/2 1-0

BRB

21:00 FT [20] Guarani/SP 1 - 0 Cruzeiro/MG [1] +1/4 1-0

BRAU20

21:00 FT [B-3] Vasco DG/RJ U20 3 - 3 Atletico/PR U20 [B-1] 1-2

BRAU20

21:00 FT [A-1] Flamengo/RJ U20 1 - 1 Cruzeiro/MG U20 [A-7] 1-1

GHCLB

21:30 FT [286] Thun 0 - 1 Lausanne Sports [123] 0-0

FINA

21:30 FT [8] VPS Vaasa 1 - 3 IFK Mariehamn [10] - 1/2 0-1

GHCLB

22:00 FT [200] Annecy FC 2 - 0 Nimes [986] +0 0-0

GHCLB

22:00 FT [116] Piast Gliwice 1 - 2 Sigma Olomouc [20] - 1/2 0-2

GHCLB

22:00 FT [403] Dijon 6 - 0 Villefranche [287] - 3/4 4-0

GHCLB

22:00 FT [79] Dynamo Dresden 0 - 2 B.Dortmund [235] +1 1/2 0-2

GHCLB

22:00 FT [122] Grenoble 1 - 0 Clermont [170] +1/2 0-0

GHCLB

22:00 FT [432] Stade Lavallois 1 - 2 Guingamp [80] +0 1-0

GHCLB

22:00 FT [258] Reading 0 - 2 Benfica [32] +1 1/4 0-0

KAZC

22:00 FT [C-1] FK Taraz 6 - 1 Tobol Kostanay [C-4] 2-0

KAZC

22:00 FT [C-2] FK Maktaaral 3 - 2 Aktobe [C-3] 1-2

FIN3

22:00 FT [C-3] OLS Oulu 1 - 0 JS Hercules [C-6] +1/4 0-0

FIN3

22:00 FT [A-1] KaPa 0 - 0 JIPPO [A-4] +1/2 0-0

GHCLB

22:30 FT [316] WSG Swarovski Tirol 1 - 7 Wolfsburg [70] +1 1-3

GHCLB

22:30 FT [477] Quevilly 1 - 2 Le Havre [494] 1-1

GHCLB

22:30 FT [179] Auxerre 2 - 3 Amiens [251] - 3/4 0-0

GHCLB

22:30 FT [93] Strasbourg 2 - 1 Sion [814] 0-1

GHCLB

22:30 FT [38] Stuttgart 3 - 2 Zurich [11] +1/2 0-1

BULA

22:30 FT [1] Lok. Plovdiv 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] - 1 1-1

FIN3

22:30 FT 1 [A-11] PeKa 0 - 0 Atlantis [A-9] +3/4 0-0

FIN3

22:30 FT [B-11] VJS 1 - 2 Ilves-Kissat [B-5] - 1/4 1-1

TDA

22:30 FT [14] Degerfors IF 1 - 1 Norrkoping [11] +1/2 0-1

EUW

22:59 FT [C-4] B.D.Nha Nữ 2 - 2 Thụy Sỹ Nữ [C-3] +1/4 0-2

GHCLB

22:59 FT [967] Cork City 0 - 2 Stoke City [483] +1 1/4 0-1

GHCLB

22:59 FT [265] Stade Brestois 1 - 0 Avranches [452] - 1 1/4 1-0

GHCLB

22:59 FT [90] Rapid Wien 3 - 3 Celtic [150] +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [25] Toulouse 6 - 1 Troyes [369] 3-1

NGASC

22:59 FT [1] Zenit 4 - 0 Spartak Moscow [2] - 1 2-0

BLRA

22:59 FT [5] FK Minsk 2 - 2 Bate Borisov [1] +1 2-0

ICEA

22:59 FT [3] KA Akureyri 4 - 3 Vestmannaeyjar [9] - 1 2-3

ICEA

22:59 FT [2] Vikingur Rey. 3 - 2 IA Akranes [12] - 1 1/2 2-0

ICEB

22:59 FT [1] Fylkir 4 - 0 Thor Akureyri [7] - 1 0-0

LITA

22:59 FT [5] Suduva 2 - 1 Siauliai [7] - 3/4 1-0

NORA

22:59 FT [7] Stromsgodset 0 - 0 Odd Grenland [10] - 1/2 0-0

FIN3

22:59 FT [C-8] Vaajakoski 1 - 1 RoPS Rovaniemi [C-5] - 1/4 0-1

ARGA

22:59 FT [9] Patronato Parana 0 - 1 Arsenal Sarandi [14] - 1/4 0-1

GHCLB

23:30 FT [115] Luzern 1 - 2 Dinamo Kiev [7] +1/2 0-2

CHIB

23:30 FT [1] CD Magallanes 3 - 0 San Luis Qui. [12] - 3/4 1-0

CHIB

23:30 FT [7] Barnechea 2 - 1 Puerto Montt [6] +0 0-0

GHCLB

00:00 FT [391] Bourg Peronnas 2 - 4 Lyon [292] +1 1/2 0-1

GHCLB

00:00 FT [112] Brighton 0 - 0 Union Saint-Gilloise [195] 0-0

GHCLB

00:00 FT [983] Montpellier 0 - 1 Rodez [655] 0-1

GHCLB

00:00 FT [398] NAC Breda 1 - 1 SBV Excelsior [488] 0-0

USA

00:00 FT [Dong-2] New York City 4 - 2 New England [Dong-7] - 3/4 2-1

GHCLB

00:30 FT [255] Gent 2 - 1 Midtjylland [139] +1/4 0-1

GHCLB

00:30 FT [276] Sturm Graz 2 - 1 Galatasaray [50] 0-1

RMNSC

00:30 FT 1 [2] CFR Cluj 1 - 2 Sepsi OSK [1] +0 1-1

BULA

01:00 FT 1 [2] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Levski Sofia [8] +1/4 0-0

CROSC

01:00 FT Dinamo Zagreb 0 - 0 Hajduk Split - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-1

SRBA

01:00 FT [4] Javor Ivanjica 0 - 4 FK Partizan [9] +1 3/4 0-1

SRBA

01:00 FT 1 [2] Cukaricki Belgrade 1 - 4 Backa Topola [5] - 1/4 0-1

SRBA

01:00 FT [13] Mladost Lucani 1 - 1 Spartak Subotica [6] - 1/2 0-1

ARGB

01:00 FT [35] Tristan Suarez 2 - 0 Estudiantes BsAs [11] +0 1-0

ARGB

01:00 FT [14] Brown de Adrogue 2 - 0 Guillermo [19] +0 0-0

ARGB

01:00 FT [7] Almagro 1 - 0 Villa Dalmine [31] - 1/2 1-0

BRAU20

01:00 FT 1 [B-4] Internacional/RS U20 1 - 1 Chapecoense U20 [B-10] 1-0

BRAU20

01:00 FT [B-7] Gremio/RS U20 0 - 0 Corinthians/SP U20 [B-2] 0-0

PERA

01:00 FT [3] Sporting Cristal 4 - 3 Sport Huancayo [2] - 3/4 3-1

URUA

01:00 FT 1 [1] Liverpool P. (URU) 2 - 0 CA Rentistas [11] - 3/4 1-0

POLSC

01:10 FT [2] Lech Poznan 0 - 2 Rakow Czestochowa [1] +1/4 0-1

ARGA

01:30 FT [12] San Lorenzo 2 - 1 Boca Juniors [11] +1/2 1-1

ARGB

01:30 FT [13] Deportivo Maipu 2 - 2 Deportivo Riestra [16] - 3/4 2-2

EUW

02:00 FT [C-2] Hà Lan Nữ 1 - 1 Thụy Điển Nữ [C-1] +0 0-1

GHCLB

02:00 FT [281] Sunderland 1 - 0 Rangers [168] +3/4 1-0

BRB

02:00 FT [7] SC Recife/PE 2 - 0 Londrina/PR [5] - 1/2 1-0

BLVA

02:00 FT [A-6] Real Santa Cruz 0 - 0 CA Palmaflor [A-1] - 1/4 0-0

CHIA

02:00 FT [3] Curico Unido 1 - 0 Cobresal [6] - 1/4 0-0

GHCLB

02:15 FT [300] HNK Rijeka 1 - 2 Koper [279] - 3/4 1-0

BRA

02:30 FT [8] Bragantino/SP 4 - 0 Avai/SC [16] - 1 0-0

BRB

02:30 FT [9] Criciuma/SC 0 - 1 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 0-1

CAFW

03:00 FT [B-2] Cameroon Nữ 2 - 0 Tunisia Nữ [B-3] - 1/2 1-0

CAFW

03:00 FT [B-1] Zambia Nữ 4 - 1 Togo Nữ [B-4] - 1 1/4 3-1

COLB

03:00 FT [1] Leones FC 2 - 2 Bogota FC [8] - 3/4 2-1

COLB

03:00 FT [5] Tigres(COL) 1 - 0 Fortaleza [2] +1/4 0-0

COLB

03:00 FT [12] Real Santander 3 - 1 Llaneros FC [7] +0 1-1

ECUA

03:00 FT [1] SD Aucas 2 - 0 Orense SC [9] - 3/4 0-0

COLA

03:15 FT [17] Envigado 0 - 0 America Cali [13] +1/4 0-0

PERA

03:15 FT 1 [19] Ayacucho FC 1 - 1 Dep. Municipal [10] - 1/2 0-0

USA

03:55 FT 1 [Tay-8] Seattle Sounders 0 - 3 Portland Timbers [Tay-6] - 1/2 0-1

CSUW

04:00 FT [B-4] Uruguay Nữ 0 - 1 Venezuela Nữ [B-3] +1 1/4 0-0

ARGA

04:00 FT [17] Banfield 2 - 3 Union Santa Fe [4] - 1/2 1-2

ARGB

04:00 FT [24] Agropecuario AAC 1 - 0 Atletico Atlanta [27] - 1/4 0-0

VENA

04:00 FT [2] Metropolitano 2 - 1 Hermanos Colmenares [12] - 3/4 1-0

BLVA

04:15 FT [A-7] Aurora 1 - 1 Always Ready [B-3] 1 - 1/4 0-0

BRB

04:30 FT [6] Sampaio Correa/MA 2 - 0 Ituano/SP [8] - 1/4 1-0

CHIA

04:30 FT [9] Audax Italiano 1 - 1 Huachipato [11] - 1/2 0-1

BRA

05:00 FT [3] Fluminense/RJ 2 - 1 Ceara/CE [12] - 3/4 1-0

ARGB

05:10 FT [12] Ind.Rivadavia 1 - 1 All Boys [5] - 1/2 0-1

ECUA

05:30 FT [13] 9 de Octubre 2 - 0 Tecnico Uni. [16] - 1/2 1-0

COLA

06:00 FT [1] Millonarios 1 - 1 Deportivo Pasto [4] - 1 1/4 1-0

PERA

06:00 FT [5] Cienciano 2 - 0 Cesar Vallejo [7] - 3/4 1-0

URUA

06:00 FT [2] Nacional(URU) 3 - 1 Plaza Colonia [12] - 1 2-1

USB

06:05 FT [A-9] Indy Eleven 0 - 1 Detroit City FC [A-6] - 1/4 0-1

USB

06:05 FT [A-11] Hartford Athletic 2 - 3 Tampa Bay Rowdies [A-2] +3/4 0-1

USB

06:05 FT [A-4] Pittsburgh R. 4 - 1 Miami FC [A-7] - 1/2 1-0

USA

06:07 FT [Dong-12] Atlanta United 0 - 3 Austin FC [Tay-2] - 1/2 0-2

ARGB

06:10 FT [26] Quilmes 0 - 2 CA Guemes [20] - 3/4 0-1

VENA

06:15 FT [1] Zamora Barinas 2 - 0 Dep.Lara [14] - 1/2 1-0

ARGA

06:30 FT [24] Talleres Cordoba 0 - 2 Barracas Central [20] - 3/4 0-1

ARGA

06:30 FT [10] CA Platense 1 - 1 Newells Old Boys [13] +0 0-1

BRA

06:30 FT [13] Goias/GO 2 - 1 Athletico/PR [4] +0 2-0

BLVA

06:30 FT [B-7] Inde. Petrolero 3 - 0 Blooming [B-2] - 3/4 1-0

USA

06:30 FT [Dong-11] Charlotte FC 4 - 1 Nashville FC [Tay-7] +0 1-0

USA

06:37 FT 1 [Dong-6] Cincinnati 1 - 1 New York RB [Dong-3] +0 1-1

USA

06:37 FT [Dong-13] Toronto 2 - 2 San Jose EQ [Tay-13] - 1/4 0-1

USA

06:37 FT [Dong-4] CF Montreal 1 - 2 Sporting Kansas [Tay-14] - 1/2 1-1

CSUW

07:00 FT [B-1] Brazil Nữ 4 - 0 Argentina Nữ [B-2] - 3 2-0

CHIA

07:00 FT 1 [16] Coquimbo Unido 1 - 1 Everton CD [7] +0 0-1

USA

07:00 FT 1 [Dong-8] Chicago Fire 2 - 3 Columbus Crew [Dong-5] - 1/4 2-0

USB

07:00 FT [A-1] Louisville City 6 - 0 New York RB II [A-14] - 1 3/4 3-0

MEXA

07:05 FT [9] Club Leon 3 - 3 Pumas UNAM [10] - 1/2 0-2

MEXA

07:05 FT [17] Chivas Guad. 0 - 1 San Luis [11] - 1/2 0-1

ARGB

07:10 FT [23] Deportivo Moron 1 - 1 Temperley [29] - 1/4 0-1

USA

07:30 FT [Tay-12] Houston Dynamo 2 - 2 Dallas [Tay-3] - 1/4 0-1

USB

07:30 FT 1 [A-8] FC Tulsa 2 - 1 Atlanta United II [A-12] - 1 1-1

USB

07:30 FT [A-3] Memphis 901 3 - 1 Phoenix Rising [B-10] - 1/4 2-1

ECUA

08:00 FT [10] Gualaceo SC 0 - 1 LDU Quito [8] +3/4 0-1

COLB

08:05 FT [14] Atletico Huila 3 - 2 Valledupar [9] - 1/2 1-2

USB

08:05 FT [A-13] Ch. Battery 0 - 3 Birmingham Legion [A-5] +1/4 0-1

USB

08:30 FT 1 [B-6] El Paso Locomotive 1 - 0 Colorado Springs [B-3] - 1/2 1-0

USA

09:00 FT [Tay-5] Real Salt Lake 2 - 2 Colorado Rapids [Tay-10] - 1/4 1-0

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 0 - 2 Monterey Bay FC [B-11] - 3/4 0-1

USB

09:00 FT 1 [B-2] San Diego Loyal 0 - 5 LA Galaxy II [B-8] - 1 0-3

MEXA

09:05 FT [12] Cruz Azul 1 - 2 Pachuca [4] +0 0-2

MEXA

09:05 FT [2] Monterrey 3 - 2 Club America [15] - 1/4 1-2

USA

09:25 FT [Dong-9] Orlando City 1 - 0 Inter Miami [Dong-10] - 1/2 0-0

USW

09:30 FT 1 [7] Angel City Nữ 2 - 1 San Diego Wave Nữ [2] 1-0

USB

10:00 FT [B-4] Sacramento 3 - 3 Oakland Roots [B-9] - 3/4 2-1

GHCLB

17:00 Hoãn [271] OH Leuven - Fortuna Sittard [207] -

GHCLB

17:59 Hoãn [394] Saint Etienne - Evian [845] -

GHCLB

18:00 Hoãn [36] Fort.Dusseldorf - Twente [129] -

GHCLB

18:00 Hoãn [189] Wolves - Burnley [340] -

GHCLB

18:30 Hoãn [89] Holstein Kiel - Silkeborg IF [59] -

BLRA

21:00 Hoãn [9] Neman Grodno - Dinamo Minsk [4] -

BLRA

21:00 Hoãn [6] Shakhter Soligo. - FK Slutsk [11] -

GHCLB

22:59 Hoãn [528] Aarau - Neuchatel Xamax [818] -

COLA

05:00 Hoãn [19] Atl. Bucaramanga - Rionegro Aguilas [16] - 1/4 -

COLA

05:00 Hoãn [20] Deportivo Cali - Jag de Cordoba [8] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 09/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0