KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 13/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 FT 1 [A-1] Kryliya Sov. U21 4 - 2 Rubin Kazan U21 [A-5] 1-2

NGAU21

14:00 FT [A-8] Akademiya Konoplev U21 1 - 1 Spartak Mos. U21 [A-3] 0-1

GHU19

16:00 FT [10] Italia U19 1 - 0 Albania U19 [11] 1-0

NGAU21

16:00 FT 1 [B-10] ORS 5 U21 0 - 7 Rostov U21 [B-1] +3/4 0-2

NGAU21

17:00 FT [B-8] Khimki U21 2 - 1 Arsenal Tula U21 [B-9] +0 1-0

NGAU21

17:00 FT [A-7] Strogino Moscow U21 2 - 1 Din. Moscow U21 [A-4] +1/2 2-0

AUSSL

17:00 FT [11] Adelaide Raiders 4 - 4 SA Panthers [6] 2-0

NHATA

17:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 0 - 1 Gamba Osaka [16] +0 0-0

HQ3

17:00 FT [9] Changwon City 1 - 0 Busan Transp. [4] +0 1-0

HQ3

17:00 FT [2] GimPo Citizen 1 - 0 Gyeongju KHNP [5] - 1/4 1-0

NGAU21

18:00 FT [A-10] Ufa U21 1 - 2 Nizhny Nov U21 [A-6] - 1/2 1-0

CZEU19

18:00 FT [15] Pribram U19 2 - 5 Pardubice U19 [2] 1-3

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 4 - 1 Hougang Utd [3] 1-0

ARMA

20:00 FT [4] Sevan FC 1 - 0 Noravank SC [8] - 1 0-0

MASL

20:00 FT 1 [4] Kedah FA 2 - 4 Selangor FA [5] - 1/4 2-2

GEOA

20:15 FT [10] Samtredia 1 - 0 Lokomotiv T [5] +1 0-0

NGAU21

21:00 FT [B-7] Akhmat Gr. U21 1 - 2 Chertanovo U21 [B-4] - 1/4 1-0

NGAU21

21:00 FT [A-2] CSKA Mos. U21 3 - 0 Ural U21 [A-9] - 2 1-0

NGAU21

21:00 FT [B-5] FK Sochi U21 2 - 3 Krasnodar U21 [B-3] +1/4 1-2

ARMA

22:00 FT [10] BKMA Yerevan 1 - 2 FC Noah [5] 1 +1 1/2 0-2

LITA

22:00 FT [4] FK Panevezys 3 - 1 Banga [9] - 1 1/4 2-0

UZBA

22:00 FT [11] Mash'al Mubarek 0 - 1 Pakhtakor [1] +2 1/4 0-1

UZBA

22:00 FT [10] Surkhon Termiz 2 - 0 Andijan [13] +0 1-0

UZBA

22:00 FT [5] Bunyodkor 2 - 0 Metallurg Bekabad [12] - 1 0-0

FINA

22:30 FT 1 [5] Lahti 0 - 2 Haka [8] +0 0-2

RMNA

22:30 FT [5] Voluntari 1 - 0 Aca. Clinceni [16] - 1/4 0-0

DENA

22:30 FT [11] Sonderjyske 0 - 2 Midtjylland [1] +1 0-1

ITC

22:45 FT Pordenone 1 - 3 Spezia +0 0-2

ITC

22:59 FT Genoa 3 - 2 Perugia - 3/4 2-2

DUC4T

22:59 FT [11] Lippstadt 1 - 0 Wiedenbruck [9] +1/4 1-0

NGAU21

22:59 FT [B-6] Zenit U21 3 - 0 Lok. Moscow U21 [B-2] 2-0

POLA

22:59 FT [17] Nieciecza 1 - 3 Lech Poznan [1] +3/4 1-2

POLB

22:59 FT [13] Puszcza Nie. 0 - 2 LKS Lodz [8] +1/2 0-0

BLRA

22:59 FT [5] Rukh Brest 7 - 1 Isloch [8] - 3/4 3-0

CZEB

22:59 FT [10] Usti & Labem 1 - 1 SK Prostejov [6] +0 0-1

PERA

22:59 FT [11] UTC Cajamarca 2 - 1 Cusco FC [17] +0 2-0

KSAA

23:05 FT [6] Al Nasr (KSA) 4 - 1 Dhamak [1] - 1 1/2 3-0

DUB

23:30 FT 1 [1] St. Pauli 3 - 2 Hamburger [6] 2 +1/4 1-1

DUB

23:30 FT 1 [3] Schalke 04 1 - 1 Erzgebirge Aue [17] 2 - 1 1-0

UKRA

23:30 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [7] - 2 0-0

AUTB

23:30 FT [14] Dornbirn 1 - 1 Austria Wien II [13] +1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [8] Grazer AK 5 - 1 LASK Juniors [15] - 1/4 4-1

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 1 - 1 SKU Amstetten [5] - 1/2 0-1

AUTB

23:30 FT 1 [16] Vorwarts Steyr 0 - 1 Wacker Innsbruck [6] +1 1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [7] Floridsdorfer AC 3 - 1 Aust Lustenau [1] - 1/4 3-0

DENB

23:30 FT [4] Fredericia 1 - 0 Hvidovre IF [3] - 1/2 0-0

DUC3

00:00 FT [15] Freiburg II 2 - 5 B.Dortmund II [6] +1/4 2-3

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 2 - 0 Greuther Furth II [19] - 3/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [1] Bayern Munich II 6 - 1 FC Pipinsried [13] - 1 3/4 2-0

DUC4BA

00:00 FT [12] Heimstetten 2 - 3 SpVgg Bayreuth [2] +3/4 2-2

DUC4BA

00:00 FT [8] Augsburg II 2 - 2 Schweinfurt [3] 1-1

DUC4BA

00:00 FT [4] Wacker Burghausen 1 - 1 Buchbach [5] - 3/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [12] Ger.Halberstadt 2 - 0 Optik Rathenow [19] - 1/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [5] Babelsberg 0 - 2 C. Leipzig [9] +0 0-1

DUC4DB

00:00 FT [14] Tasmania Berlin 0 - 4 Luckenwalde [7] +0 0-1

DUC4DB

00:00 FT 1 [20] FC Eilenburg 1 - 3 CZ Jena [4] +1 1/4 1-1

DUC4N

00:00 FT [1] SSV Ulm 3 - 3 FSV Frankfurt [12] - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT [10] SO Cholet 3 - 1 Sete [16] +0 2-0

PH3

00:00 FT 1 [12] Stade Briochin 0 - 1 Chambly [11] 1 - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [1] Annecy FC 1 - 0 Stade Lavallois [8] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [14] Orleans 0 - 0 Concarneau [3] 1 - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [18] FC Bastia-Borgo 2 - 2 Bourg Peronnas [2] +0 1-1

PH3

00:00 FT [9] Avranches 3 - 1 Chateauroux [6] 2 +1/4 2-1

PH3

00:00 FT [13] Red Star 93 1 - 3 Boulogne [15] - 1/4 1-2

PH3

00:00 FT [7] Le Mans 2 - 1 Creteil [17] - 1/2 2-0

BDNB

00:00 FT [12] Trofense 0 - 0 CD Estrela [6] +0 0-0

ESTA

00:00 FT [1] Levadia T. 4 - 0 Tammeka Tartu [9] - 2 1/2 2-0

DENB

00:00 FT [10] Esbjerg FB 0 - 0 AC Horsens [5] +3/4 0-0

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 3 - 1 Vendsyssel FF [11] - 1 0-1

EGYA

00:00 FT [8] Semouha Club 4 - 2 Tala'ea Al Jaish [17] +0 1-0

DUC4BA

00:15 FT [14] Eltersdorf 5 - 1 Rosenheim [20] - 1/2 2-1

DENA

00:15 FT [8] Viborg 1 - 2 Randers [3] +0 1-2

DUC4BA

00:30 FT [16] Memmingen 3 - 1 Schalding Hein. [17] +0 1-0

TNKA

00:30 FT [3] Besiktas 3 - 0 Rizespor [20] - 1 1/4 1-0

TNKB

00:30 FT [8] Genclerbirligi 2 - 4 Eyupspor [3] - 1/4 0-2

KSAA

00:55 FT [8] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Faisaly (KSA) [9] +1/4 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-3] Aston Villa U23 5 - 2 Nottingham Forest U23 [2-9] 1-2

TBNB

01:00 FT [12] Huesca 2 - 0 Eibar [2] - 1/4 1-0

HLA

01:00 FT [10] Go Ahead Eagles 0 - 1 Heerenveen [9] +0 0-1

HLB

01:00 FT 1 [5] Emmen 0 - 1 Eindhoven [10] - 1 1/4 0-0

HLB

01:00 FT 1 [1] Volendam 1 - 3 ADO Den Haag [3] - 1 1-2

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 2 - 1 VVV Venlo [11] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [19] Almere City 1 - 1 Utrecht U21 [9] - 1 1/4 1-0

HLB

01:00 FT 1 [14] MVV Maastricht 1 - 3 De Graafschap [4] +1 1-2

HLB

01:00 FT [13] NAC Breda 2 - 2 Telstar [12] - 3/4 2-0

HLB

01:00 FT [16] Helmond Sport 1 - 2 AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 1 - 2 SBV Excelsior [2] - 3/4 0-2

BIHA

01:00 FT [5] Siroki Brijeg 2 - 0 Leotar Trebinje [9] - 1 1/4 0-0

BULA

01:00 FT [14] Pirin Blagoevgrad 4 - 1 CSKA 1948 Sofia [11] - 1/4 2-1

BIB

01:00 FT [4] Deinze 1 - 1 Lierse [5] - 3/4 1-1

CROA

01:00 FT [3] Dinamo Zagreb 1 - 0 HNK Gorica [6] - 1 1/4 1-0

HUNA

01:00 FT [9] MTK Budapest 1 - 2 Kisvarda FC [1] +0 1-0

ICEB

01:00 FT [8] UMF Selfoss 3 - 2 UMF Grindavik [7] +0 2-0

MLTA

01:00 FT [5] Hamrun Spartans 1 - 2 Valletta [8] 1-0

MLTA

01:00 FT [7] Gudja United 0 - 1 Sirens [3] 0-0

SVKA

01:00 FT [5] Trencin 1 - 1 Ruzomberok [3] - 3/4 1-1

SLOA

01:15 FT [5] CM Celje 0 - 0 Aluminij [9] - 1/2 0-0

PERA

01:15 FT [15] Alianza Atletico 3 - 3 Melgar [3] +3/4 2-3

AUTB

01:25 FT [4] SV Lafnitz 3 - 1 Blau Weiss Linz [3] +0 2-1

DUA

01:30 FT 2 [12] M.gladbach 1 - 1 Bayern Munich [1] +3/4 1-1

POLA

01:30 FT [9] Stal Mielec 2 - 1 Wisla Krakow [13] +1/4 1-0

POLB

01:30 FT [6] GKS Tychy 0 - 3 Miedz Legnica [2] +0 0-0

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 1 - 0 Treaty United [4] - 1 0-0

RMNA

01:30 FT [1] CFR Cluj 1 - 0 Farul Constanta [9] - 1 1-0

ARGB

01:30 FT [A-12] Deportivo Maipu 2 - 0 Agropecuario AAC [A-5] - 1/4 1-0

ITC

01:45 FT Udinese 3 - 1 Ascoli - 1 1/4 1-0

BIA

01:45 FT [4] Charleroi 1 - 1 Antwerpen [7] +0 0-1

IREA

01:45 FT [2] St. Patrick's 2 - 1 Waterford Utd [8] - 1 1-0

IREB

01:45 FT [7] Cork City 4 - 0 Cobh Ramblers [9] - 3/4 1-0

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 6 - 0 Athlone [6] - 1 2-0

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 2 - 1 Cabinteely [8] +1/4 0-0

IREB

01:45 FT [2] Galway 3 - 1 Shelbourne [1] +0 1-0

WALA

01:45 FT [12] Cefn Druids AFC 0 - 2 Connah's QN [9] +2 1/2 0-1

ANHA

02:00 FT [12] Brentford 2 - 0 Arsenal [10] +1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 1 6 [11] Valencia 1 - 0 Getafe [20] 3 1 - 1/4 1-0

ITC

02:00 FT Fiorentina 4 - 0 Cosenza - 3 1/4 3-0

PHA

02:00 FT 3 [11] Lorient 1 - 0 Monaco [8] 2 +1/2 1-0

DENA

02:00 FT [6] Brondby 0 - 1 Nordsjaelland [10] - 1/4 0-0

EGYA

02:00 FT Wadi Degla SC 0 - 0 Ittihad Alexandria [7] +0 0-0

BDNA

02:15 FT [4] Estoril 0 - 0 Vitoria Guimaraes [7] 1 +1/4 0-0

ICEB

02:15 FT [11] Trottur Rey. 1 - 2 Grotta [6] +3/4 0-1

ICEW

02:15 FT [2] Breidablik Nữ 0 - 1 Valur Nữ [1] 0-1

TBNB

03:00 FT [18] Zaragoza 0 - 0 Ibiza-Eivissa [15] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [8] Atletico 0 - 1 Bogota FC [14] +0 0-1

PERA

03:30 FT [9] Carlos A. Mannucci 3 - 1 Binacional [10] - 1/4 2-1

VENA

04:00 FT [C-2] Monagas 0 - 0 Metropolitano [C-4] - 1/4 0-0

BLVA

04:15 FT [3] Inde. Petrolero 2 - 1 CD Guabira [8] - 3/4 1-0

PARA

04:30 FT [5] Guairena FC 1 - 1 Sol de America [9] 0-1

ARGA

05:00 FT 1 [6] Colon 1 - 0 Gimnasia LP [12] - 1/2 0-0

BRB

05:00 FT [3] Goias/GO 2 - 1 Guarani/SP [7] - 1/4 1-0

MEXB

05:00 FT [10] Raya2 2 - 0 CD Tapatio [16] +0 1-0

CHIA

06:00 FT [3] Audax Italiano 1 - 0 San. Wanderers [17] 0-0

VENA

06:15 FT [A-5] Gran Valencia 1 - 0 Yaracuyanos [A-7] 1-0

BLVA

06:30 FT [15] Real Potosi 3 - 1 Blooming [14] - 3/4 1-0

USB

06:35 FT [A-1] Tampa Bay Rowdies 1 - 0 Hartford Athletic [A-5] 0-0

USB

06:35 FT [A-6] Ch. Battery 1 - 0 Loudoun United [A-8] - 1 0-0

PARA

06:45 FT [10] River Plate (PAR) 1 - 0 Nacional [3] 0-0

ECUA

07:00 FT [9] Tecnico Uni. 1 - 1 Catolica Quito [4] +1/4 1-1

MEXA

07:00 FT [10] Puebla 1 - 1 Tigres UANL [4] +0 1-0

ARGA

07:15 FT [8] CA Huracan 0 - 0 Union Santa Fe [17] +0 0-0

BRB

07:30 FT [13] Remo/PA 2 - 1 Vasco DG/RJ [6] +1/4 2-1

USW

07:30 FT [5] Houston Dash Nữ 2 - 2 Wash. Spirit Nữ [3] - 1/2 0-1

COLA

07:40 FT [5] Deportes Tolima 1 - 0 Deportivo Pasto [12] - 1 1/4 1-0

MEXA

09:00 FT [16] Juarez 1 - 1 Club Tijuana [18] +0 1-1

CRCA

09:00 FT [9] San Carlos 0 - 0 Jicaral Sercoba [10] 0-0

USAA

09:30 FT [Tay-10] San Jose EQ 0 - 0 Vancouver WC [Tay-8] - 3/4 0-0

NGB

10:00 FT 1 [6] SKA-Khabarovsk 0 - 1 Torpedo Moscow [2] 0-0

GHU17

16:30 Hoãn [5] Italia U17 - Thụy Sỹ U17 [15] -

AUSVPL

16:30 Hoãn [8] Melb. Knights - Port Melbourne [7] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [10] Green Gully SC - St Albans Saints [14] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [3] Bentleigh Greens - Eastern Lions [11] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [13] Dandenong City - Dandenong Th. [5] -

BLRA

20:00 Hoãn [16] Sputnik Rechitsa - Energetik-BGU [14] -

FIN3

22:30 Hoãn [B-2] KaaPo Kaarina - HJS Akatemia [B-5] -

SRBA

00:00 Hoãn [15] Radnik Surdulica - Crvena Zvezda [2] -

Kết quả bóng đá ngày 13/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 13/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2