KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 14/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [6] Croydon Kings 2 - 0 Cumberland Utd [11] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [8] Consa. Sapporo 3 - 2 FC Tokyo [9] +0 1-2

AUSSL

12:30 FT [1] Campbelltown City 2 - 0 Adelaide Comets [3] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT Ade. Blue Eagles 2 - 1 Metro Stars [4] +1 1/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 2 - 1 Adelaide Utd U21 [9] - 1/4 0-1

NHATJFL

12:30 FT [9] TIAMO Hirakata 2 - 1 Iwaki FC +1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Inglewood Utd 1 - 0 Cockburn City [9] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Sorrento 1 - 0 Perth Glory U21 [5] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 3 - 3 Floreat Athena [3] +3/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth RedStar 0 - 4 Perth SC [8] +1/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT 1 Rockingham City 0 - 3 Balcatta [11] +1/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT [12] Gwelup Croatia 0 - 7 Bayswater City [4] - 1/4 0-4

AUSSL

14:30 FT [2] Adelaide City 2 - 0 Adelaide Olympic [10] - 1 1-0

CZEU19

15:00 FT 1 [3] Banik Ostrava U19 0 - 1 Vik. Plzen U19 [6] 0-1

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 0 - 1 Taborsko [8] +0 0-0

CZEB

15:15 FT [9] Dukla Praha 4 - 1 MFK Chrudim [10] - 3/4 3-1

CZEU19

16:00 FT [11] Hradec Kralove U19 2 - 1 Brno U19 [7] - 1/4 2-1

CZEU19

16:00 FT [8] C. Budejovice U19 1 - 3 Sigma Olomouc U19 [9] +1/2 0-1

CZEU19

16:00 FT [4] MFk Karvina U19 1 - 1 Slovacko U19 [13] 1-0

CZEU19

16:00 FT [15] Meteor Praha U19 2 - 5 Sparta Praha U19 [2] +2 1/4 0-2

NHATB

16:00 FT Sagamihara 2 - 1 Ventforet Kofu [8] +1/2 1-1

NHATB

16:00 FT [18] JEF United Chiba 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 0-0

HQA

16:00 FT [10] Gangwon 2 - 0 Daegu [6] +0 0-0

NHATB

16:30 FT [20] Ryukyu 0 - 1 Mito Hollyhock [12] +1/4 0-0

SINA

16:30 FT [7] Geylang Intl 2 - 4 Tanjong Pagar [3] 2-1

SINA

16:45 FT [8] Young Lions 4 - 2 Balestier Kh. [6] 4-0

BDNB

17:00 FT [18] Academica Coim 1 - 1 Varzim [17] +0 0-0

NGB

17:00 FT 2 [5] Yenisey 1 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [14] Urawa Red 2 - 1 Sagan Tosu [6] +0 1-1

NHATA

17:00 FT 1 [5] Kashiwa Reysol 0 - 0 Kawasaki Fro. [1] +1 0-0

NHATA

17:00 FT Vegalta Sendai 0 - 0 Yokohama FC +0 0-0

NHATB

17:00 FT Jubilo Iwata 2 - 1 Tokyo Verdy [11] - 3/4 1-1

NHATB

17:00 FT [21] Omiya Ardija 1 - 1 Blaublitz Akita [10] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [5] Machida Zelvia 1 - 1 Okayama [4] +0 0-0

HQB

17:00 FT [8] Jeonnam Dragons 1 - 2 Anyang [4] +0 0-2

HQ3

17:00 FT [11] Ulsan Citizen 0 - 0 Cheongju FC [10] - 1 0-0

HQ3

17:00 FT [12] Mokpo City 1 - 0 Daejeon Korail [13] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Gimhae City 1 - 5 Cheonan City [15] - 1/4 0-3

HQA

17:30 FT [3] Jeju Utd 2 - 2 Ulsan Hyundai [1] +1/4 1-1

POLB

17:40 FT [4] Korona Kielce 2 - 1 GKS Jastrzebie [18] - 3/4 2-1

DUC4DB

18:00 FT [4] VSG Altglienicke 3 - 3 Union Furstenwalde [20] - 1 3/4 0-2

DUC4DB

18:00 FT [17] SV Lichtenberg 0 - 0 Hertha Berlin II [10] +1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [7] E.Cottbus 5 - 0 Auerbach [18] - 1 1/4 2-0

CZEU19

18:00 FT [16] Opava U19 1 - 4 Mlada Boleslav U19 [10] 0-1

TDB

18:00 FT 1 [13] Jonkopings 2 - 1 Osters [3] - 1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-12] Linkoping City 0 - 0 Lindome GIF [Sodra-6] -

TD3

18:00 FT [Sodra-3] Assyriska IK JKP 0 - 0 Osterlen FF [Sodra-11] -

DENB

18:00 FT [9] Hobro I.K. 1 - 4 Lyngby [2] +3/4 1-2

HQA

18:00 FT [8] Suwon Bluewings 1 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 0-1

HQB

18:00 FT 1 [5] Seoul E-Land 1 - 2 Bucheon 1995 [2] - 1/2 0-1

ANHA

18:30 FT 1 [6] Man Utd 5 - 1 Leeds Utd [17] 2 - 3/4 1-0

ANHB

18:30 FT [23] Peterborough Utd 2 - 1 Derby County [17] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [9] Holstein Kiel 0 - 3 Jahn Regensburg [15] - 1/4 0-2

DUB

18:30 FT [14] Sandhausen 0 - 0 Karlsruher [12] +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [8] Nurnberg 2 - 0 Fort.Dusseldorf [10] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [19] Havelse 1 - 3 Magdeburg [1] +3/4 0-1

DUC3

19:00 FT [10] Zwickau 1 - 1 Meppen [12] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [16] Verl 3 - 1 Vik.Koln [13] - 1/4 2-1

DUC3

19:00 FT [6] Osnabruck 0 - 1 Wehen [8] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [7] Saarbrucken 2 - 0 Duisburg [15] - 1/2 2-0

DUC4BA

19:00 FT [11] Nurnberg II 3 - 1 V. Aschaffenburg [8] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [6] TSV Aubstadt 4 - 0 TSV 1896 Rain [15] - 1 1/2 3-0

DUC4N

19:00 FT [5] Mainz II 3 - 1 Aalen [14] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT 1 [13] Koblenz 0 - 3 Stuttgart II [11] +1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [18] Pirmasens 0 - 0 Bahlinger [7] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT 1 [10] Astoria Walldorf 0 - 1 Giessen [19] 1 - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 0 - 0 TSG Balingen [9] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [8] Hessen Kassel 1 - 1 TSV Steinbach [4] +3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 1 - 0 Homburg [6] 1 - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [5] Fortuna Koln 2 - 0 Wegberg-Beeck [17] - 1 1-0

DUC4T

19:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 2 - 1 Sportfreunde Lotte [18] - 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [3] Wuppertaler 2 - 0 Rodinghausen [6] - 1/4 2-0

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 0 - 3 Essen [1] +1 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [15] SV Straelen 3 - 2 RW Ahlen [11] - 1/4 2-2

DUC4T

19:00 FT [20] Homberg 0 - 2 M.gladbach II [13] 0-0

DUC4T

19:00 FT [4] Oberhausen 6 - 0 Uerdingen [19] - 1 3/4 4-0

KAZC

19:00 FT [D-3] Zhetysu Taldykorgan 1 - 0 Turan (KAZ) [D-4] - 1/4 0-0

FIN3

19:00 FT [A-4] Lahden Reipas 1 - 0 PK Keski Uusimaa [A-10] - 3/4 1-0

CZEA

19:00 FT [8] Sigma Olomouc 3 - 3 C. Budejovice [10] - 1/2 0-2

CZEU19

19:15 FT [12] Zlin U19 2 - 4 Slavia Praha U19 [1] 1-2

DUC4T

19:25 FT [2] Preussen Munster 2 - 1 A.Aachen [12] - 1 1-1

BLRA

19:30 FT [13] Vitebsk 2 - 2 Slavia Mozyr [6] - 1/2 0-1

AUTB

19:30 FT [11] Rapid Wien II 0 - 3 Kapfenberg [12] - 3/4 0-1

TAJA

19:30 FT [1] FK Khujand 0 - 0 Ravshan Kulob [3] 0-0

TAJA

19:30 FT [10] Fayzkand 1 - 2 FC Istaravshan [7] 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-3] SSV Jeddeloh 0 - 5 Hannover II [B-4] -

PHB

20:00 FT [1] Toulouse 1 - 0 SC Bastia [12] - 3/4 1-0

BDNB

20:00 FT [2] Casa Pia AC 2 - 0 Porto B [10] - 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [5] Piast Gliwice 4 - 3 Wisla Plock [7] 1 - 1/4 3-1

ESTA

20:00 FT [8] TJK Legion 0 - 0 Trans Narva [7] - 3/4 0-0

ICEB

20:00 FT [11] Vestri 0 - 1 Fram Rey. +3/4 0-0

KAZC

20:00 FT [A-2] Shakhter Kar. 3 - 2 Ordabasy [A-3] +1/4 3-0

TDA

20:00 FT 1 [6] Malmo 2 - 3 Goteborg [11] - 1 1/4 1-1

TDB

20:00 FT [16] Orgryte 1 - 1 Brage [2] - 1/4 1-0

TDB

20:00 FT Akropolis IF 0 - 3 Helsingborg +1/2 0-1

TDB

20:00 FT GIF Sundsvall 2 - 0 Varnamo +0 1-0

DENB

20:00 FT 1 [11] Fremad Amager 1 - 2 Jammerbugt [12] - 1/4 1-1

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 3 - 1 HB Koge [7] - 1/2 1-0

DUA

20:30 FT 1 [14] Augsburg 0 - 4 Hoffenheim [9] 2 +1/4 0-1

DUA

20:30 FT [5] Union Berlin 1 - 1 B.Leverkusen [3] 1 +0 1-1

DUA

20:30 FT 3 [17] A.Bielefeld 0 - 0 Freiburg [6] 4 +0 0-0

DUA

20:30 FT [15] Stuttgart 5 - 1 Greuther Furth [18] 1 - 1/2 2-0

DUA

20:30 FT [12] Wolfsburg 1 - 0 Bochum [13] 2 1 - 1 1/4 1-0

WALA

20:30 FT 1 [6] Bala Town 2 - 2 Penybont [2] - 3/4 1-1

WALA

20:30 FT [9] Aberystwyth 2 - 1 Barry Town [10] +1/4 1-1

WALA

20:30 FT [8] Cardiff Metropolitan 1 - 5 Flint Town Utd [4] - 1/2 0-1

ANHA

21:00 FT 2 [18] Burnley 1 - 2 Brighton [9] 1 +0 1-0

ANHA

21:00 FT [3] Chelsea 3 - 0 Crystal Palace [12] - 1 1/4 2-0

ANHA

21:00 FT 2 [16] Everton 3 - 1 Southampton [15] - 1/2 0-1

ANHA

21:00 FT 1 [8] Leicester City 1 - 0 Wolves [10] 2 - 3/4 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [19] Watford 3 - 2 Aston Villa [14] 1 +1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [4] Nottingham Forest 1 - 2 Bournemouth [2] 1 +0 0-1

ANHB

21:00 FT [16] Blackpool 0 - 2 Cardiff City [19] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [24] Barnsley 1 - 0 Coventry [12] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [21] Birmingham 0 - 0 Stoke City [14] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [3] Huddersfield 1 - 5 Fulham [1] 1 +1/2 1-3

ANHB

21:00 FT 1 [20] Hull City 0 - 3 QPR [11] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [7] Middlesbrough 2 - 1 Bristol City [18] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [22] Reading 2 - 1 Preston North End [13] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [10] West Brom 3 - 2 Luton Town [6] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [17] Lincoln 2 - 1 Fleetwood Town [20] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [12] Accrington 2 - 1 Cambridge Utd [14] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [19] Morecambe 2 - 0 Shrewsbury [18] +0 2-0

ANHL1

21:00 FT [3] Milton Keynes Dons 1 - 2 Sunderland [5] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [23] Wimbledon 3 - 3 Bolton [9] - 1/4 1-2

ANHL1

21:00 FT [16] Burton Albion 2 - 1 Ipswich [11] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [15] Cheltenham 1 - 3 Wycombe [6] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [8] Oxford Utd 2 - 1 Charlton Athletic [13] - 1/4 2-1

ANHL1

21:00 FT [7] Plymouth Argyle 1 - 0 Gillingham [21] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [10] Portsmouth 2 - 0 Crewe Alexandra [24] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [4] Sheffield Wed. 2 - 0 Doncaster Rovers [22] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [1] Wigan 1 - 0 Rotherham Utd [2] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [18] Rochdale 0 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [3] Bristol Rovers 0 - 2 Stevenage [21] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT 1 [6] Swindon 1 - 2 Carlisle [20] +0 1-2

ANHL2

21:00 FT [10] Salford City 0 - 0 Sutton Utd [8] 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Barrow 3 - 2 Hartlepool [17] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [14] Bradford City 2 - 1 Oldham [23] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [15] Colchester Utd 0 - 1 Northampton [4] 1 - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [13] Leyton Orient 3 - 0 Exeter City [2] 1 - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [7] Mansfield 2 - 1 Newport [11] 2-1

ANHL2

21:00 FT [5] Port Vale 0 - 0 Tranmere Rovers [9] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [16] Walsall 1 - 3 Forest Green [1] +0 0-3

SCOLC

21:00 FT [C-1] Dundee 1 - 0 Motherwell [F-1] - 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT 1 [E-1] Ayr Utd 1 - 1 Dundee Utd [B-1] 0-0

SCOLC

21:00 FT [D-2] Livingston 1 - 1 St. Mirren [H-1] +0 1-0

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 5 - 2 East Fife [10] - 1 2-0

SCO2

21:00 FT [2] Airdrieonians 1 - 2 Falkirk [6] 1 +1/4 0-2

SCO2

21:00 FT [4] Queen's Park 3 - 0 Dumbarton [9] - 1 1-0

SCO2

21:00 FT [8] Clyde 2 - 1 Alloa Athletic [5] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 1 - 0 Peterhead [7] - 1/2 0-0

NGB

21:00 FT [3] FK Orenburg 2 - 1 Veles Moscow [13] - 3/4 2-1

NGB

21:00 FT [17] Kamaz 3 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 1 1-0

HUNA

21:00 FT [6] Paksi 3 - 3 Debreceni [7] - 1/2 1-2

ICEB

21:00 FT [4] Fjolnir 3 - 0 Afturelding [6] - 3/4 2-0

KAZC

21:00 FT [B-2] FK Taraz 1 - 1 FK Maktaaral [B-3] - 3/4 1-0

FINA

21:00 FT [6] AC Oulu 2 - 0 Inter Turku [4] +1/2 1-0

FINB

21:00 FT [12] PK-35 2 - 2 VPS Vaasa +0 1-0

FINB

21:00 FT MuSa Pori 0 - 2 TPS Turku [2] +1 0-2

FINB

21:00 FT RoPS Rovaniemi 4 - 1 Klubi 04 Helsinki - 1/2 1-1

FINB

21:00 FT 1 JIPPO 0 - 1 KPV Kokkola [9] +1/2 0-1

FINB

21:00 FT [4] EIF Ekenas 2 - 0 Gnistan [1] - 3/4 2-0

FIN3

21:00 FT [B-10] SalPa Salo 1 - 1 Jazz [B-6] - 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-7] NJS Nurmijarvi 6 - 0 Mypa [A-11] - 1/2 3-0

FIN3

21:00 FT [C-7] JBK 3 - 1 OLS Oulu [C-3] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT 1 [7] Mlada Boleslav 0 - 2 Slavia Praha [1] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 2 - 3 Zlin [11] - 1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-12] Sylvia 0 - 0 Orebro Syrianska [Norra-8] -

TD3

21:00 FT [Norra-5] Hudiksvalls FF 0 - 0 Sandvikens [Norra-3] -

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Ljungskile SK 0 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-2] -

UKRA

21:00 FT [9] Veres Rivne 1 - 1 Vorskla [5] +1/4 0-0

URUA

21:00 FT [11] CA Rentistas 1 - 2 IA Sud America - 1/4 0-2

ANHB

21:15 FT [9] Millwall 1 - 1 Blackburn Rovers [8] - 1/4 0-0

BIA

21:15 FT [1] Union Saint-Gilloise 2 - 0 Kortrijk [12] - 1 1-0

BDNA

21:30 FT [14] Vizela 2 - 1 Tondela [17] - 1/4 0-1

HLA

21:30 FT [10] RKC Waalwijk 1 - 0 AZ Alkmaar [5] +3/4 1-0

NGA

21:30 FT [9] Spartak Moscow 1 - 0 Ural S.r. [11] - 1 1/4 1-0

NGA

21:30 FT [12] Nizhny Nov 1 - 2 Ufa [14] +1/4 0-0

AZEA

21:30 FT [5] Sabah FK 0 - 1 Səbail FK [8] - 1/2 0-1

BLRA

21:30 FT [12] Torpedo Zhodino 0 - 1 FK Slutsk [8] - 1/2 0-0

SRBA

21:55 FT [7] Backa Topola 4 - 4 FK Radnicki 1923 [14] - 2 2-1

TBNB

22:00 FT [19] Real Sociedad B 1 - 0 Leganes [12] +1/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [10] VfB Eichstatt 1 - 2 Unterhaching [4] +1/4 1-1

PHA

22:00 FT 3 [10] Lille 0 - 4 Nice [5] 1 - 1/2 0-3

NGB

22:00 FT [11] Krasnodar B 1 - 0 Volgar Astrakhan [16] +0 0-0

NGB

22:00 FT 1 [8] Neftekhimik Nizh 3 - 0 Fakel [2] +0 2-0

KAZC

22:00 FT [C-1] Kaisar Kyzylorda 3 - 0 Akzhayik Oral [C-3] +0 2-0

MDVA

22:00 FT [6] Dinamo-Auto 0 - 2 Petrocub [2] 0-1

SLOA

22:00 FT [7] Domzale 0 - 2 NK Bravo [5] - 1/4 0-1

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 2 - 2 Varnsdorf [6] - 3/4 1-1

TDB

22:00 FT [4] Eskilstuna City 4 - 1 Norrby [10] - 1/4 2-0

AUTA

22:00 FT [10] Hartberg 1 - 1 SV Ried [8] - 1/2 0-1

AUTA

22:00 FT 1 [11] Admira 0 - 1 RB Salzburg [1] +1 3/4 0-0

AUTA

22:00 FT [3] Wolfsberger AC 2 - 2 Wattens [6] - 3/4 1-1

UZBA

22:00 FT [6] Qyzylqum 2 - 2 Kokand-1912 [10] - 1/4 1-1

UZBA

22:00 FT Turon Yaypan 1 - 0 Sogdiana Jizzakh [1] +0 1-0

ARGB

22:10 FT 1 [24] Deportivo Moron 2 - 0 Gimnasia Jujuy [26] - 1/4 1-0

POLA

22:30 FT [4] Lechia GD 3 - 0 Cracovia Krakow [9] - 1/4 1-0

FIN3

22:30 FT [B-13] TPV Tampere 0 - 0 Honka 2 [B-7] +2 0-0

TDA

22:30 FT [5] Kalmar 1 - 1 Halmstads - 1/4 1-1

CHIA

22:30 FT [15] Antofagasta 2 - 1 O Higgins [6] - 1/2 2-0

ITC

22:45 FT [15] Benevento 1 - 1 SPAL 1907 [16] - 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

BULA

22:45 FT [6] Slavia Sofia 3 - 2 Beroe [8] +0 1-1

KSAA

22:55 FT [11] Al Ettifaq 2 - 1 Al Baten [15] - 3/4 2-0

ITC

22:59 FT [12] Cittadella 2 - 1 Monza [36] +1/4 2-1

NGB

22:59 FT [12] Kuban 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 3/4 1-0

NGB

22:59 FT [18] Rotor Volgograd 1 - 1 Baltika [7] - 1/4 0-0

POLB

22:59 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 1 Arka Gdynia [3] +3/4 0-0

ESTA

22:59 FT [5] Kuressaare 1 - 0 Flora Tallinn [1] 0-0

ICEB

22:59 FT [7] Kordrengir 0 - 1 Vestmannaeyjar +1/4 0-0

ICEB

22:59 FT [8] Thor Akureyri 0 - 2 Vik. Olafsvik - 1 1/2 0-1

LUXA

22:59 FT [13] Wiltz 2 - 0 Jeunesse Esch [8] 2 1-0

LUXA

22:59 FT [5] Progres Niedercorn 2 - 2 Dudelange [1] 1-2

LUXA

22:59 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 6 Hostert [14] 0-3

LUXA

22:59 FT 1 [9] Victoria Rosport 0 - 3 Differdange [4] 0-1

LUXA

22:59 FT [6] UNA Strassen 0 - 1 Mondorf-les. [12] 0-1

NORA

22:59 FT [16] Kristiansund 5 - 1 Stabaek - 1 2-1

RMNA

22:59 FT [13] FC U Craiova 1948 0 - 0 Chindia Targoviste [11] - 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 3 - 1 Zemplin Michalovce [9] - 1 3/4 1-1

SVKA

22:59 FT [12] FK Pohronie 1 - 1 Sered [5] - 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [7] Senica 1 - 1 Dunajska Stred [4] +1 0-0

PERA

22:59 FT 1 [5] Sporting Cristal 0 - 1 Cesar Vallejo [10] - 1/2 0-1

HUNA

23:15 FT [1] Ferencvaros 4 - 1 Mezokovesdi SE [10] - 1 2-1

TNKA

23:15 FT [8] Fatih Karagumruk 3 - 2 Gaziantep B.B [15] 1 - 1/2 2-1

TNKB

23:15 FT [4] Istanbulspor AS 3 - 4 Manisa FK [9] - 1/4 1-2

WALA

23:15 FT [7] Caernarfon Town 2 - 0 Haverfordwest [11] - 1/2 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [20] Norwich 0 - 3 Liverpool [2] 1 +1 1/4 0-1

DUA

23:30 FT [2] B.Dortmund 5 - 2 Ein.Frankfurt [11] - 1 1/4 3-1

AZEA

23:30 FT [7] Keşla FK 0 - 2 Sumqayit [6] - 1/4 0-0

BLRA

23:30 FT [2] Dinamo Minsk 2 - 0 Dinamo Brest [15] - 1 1/4 1-0

BIA

23:30 FT [17] RFC Seraing 2 - 3 Oostende [13] +1/4 1-0

BIA

23:30 FT [15] Eupen 2 - 1 Sint Truiden [9] - 1/2 1-0

UKRA

23:30 FT [7] Desna Chernigiv 2 - 1 SK Dnipro-1 [3] 2 +1/4 1-0