KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 15/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

15:00 FT [13] Pyeongtaek FC 0 - 2 Paju Citizen [8] +1/4 0-1

CZEB

15:30 FT 1 [2] Sparta Praha B 0 - 3 Vik.Zizkov [15] +0 0-2

AUTB

15:30 FT [10] St.Polten 1 - 3 Horn [9] - 3/4 1-1

TQA

15:30 FT [B-2] Changchun Yatai 3 - 1 Dalian Yifang [B-8] - 1 1/4 2-0

NHATA

16:00 FT [2] Nagoya Grampus 1 - 0 Shonan Bellmare [13] - 1/2 0-0

NHATA

16:00 FT [3] Yokohama FM 5 - 1 Oita Trinita [19] - 1 1/2 2-1

HQA

16:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 3 - 2 FC Seoul [9] - 3/4 2-1

TQB

16:00 FT [A-2] Zhejiang Greentown 3 - 0 Beijing BIT [C-6] - 3 1/2 1-0

NHATA

16:30 FT [6] Kashima Antlers 3 - 0 Tokushima Vortis [14] - 3/4 1-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 4 - 1 Tampines Rovers [4] 2-0

BDNB

17:00 FT [17] SC Farense 1 - 1 Rio Ave [1] +0 0-0

NGB

17:00 FT [12] Tom Tomsk 2 - 1 Akron Togliatti [7] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [7] Avispa Fukuoka 2 - 1 Cerezo Osaka [9] +1/2 1-1

NHATB

17:00 FT [19] Ehime FC 2 - 2 Giravanz Kita. [20] +0 1-1

HQA

17:00 FT [7] Pohang Steelers 3 - 1 Suwon FC [5] - 1/4 1-0

HQB

17:00 FT [8] Chungnam Asan 1 - 2 Gimcheon Sangmu [1] +1/4 0-0

HQB

17:00 FT [7] Ansan Greeners 0 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 0-1

HLA

17:15 FT [12] Cambuur 1 - 2 Groningen [15] - 1/4 0-1

POLB

17:40 FT [1] Widzew Lodz 2 - 0 Chrobry Glogow [10] - 3/4 1-0

DUC3

18:00 FT [8] Viktoria Berlin 4 - 0 Kaiserslautern [7] +1/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [10] Chemnitzer 0 - 0 Berlin AK 07 [1] +1/4 0-0

PHA

18:00 FT 1 [6] Angers 3 - 0 Lyon [9] 5 1 +1/2 1-0

SCOLC

18:00 FT [D-1] Raith Rovers 2 - 1 Aberdeen [A-6] +3/4 0-1

TDB

18:00 FT [5] Landskrona 1 - 0 Vasteras [10] - 1/2 0-0

HQA

18:00 FT [12] Gwangju 1 - 0 Incheon Utd [8] +0 1-0

DUB

18:30 FT [7] Darmstadt 6 - 1 Ingolstadt [18] +0 4-0

DUB

18:30 FT [11] Heidenheim 1 - 1 Hansa Rostock [13] - 1/2 0-0

DUB

18:30 FT [10] Wer.Bremen 1 - 4 Paderborn 07 [5] - 1/2 0-3

DUC4DB

18:30 FT [17] Meuselwitz 2 - 3 Berliner FC Dynamo [2] +3/4 1-1

BIA

18:30 FT [18] Beerschot-Wilrijk 0 - 1 Standard Liege [13] +1/4 0-0

TQA

18:30 FT [B-6] Wuhan Zall 1 - 1 Hebei CFFC [B-4] +0 1-1

TQA

18:30 FT [B-1] Shanghai Port 5 - 0 Tianjin Tigers [B-7] - 1 1/4 2-0

TQA

18:30 FT [B-3] Beijing Guoan 4 - 2 Sh. Shenhua [B-5] +0 3-1

TQB

18:35 FT [B-1] Nantong Zhiyun 0 - 1 Meizhou Hakka [A-1] +1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 1 - 1 Wurzburger [19] - 1/2 0-1

ESTA

19:00 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 1 Paide Linname. [3] +2 3/4 0-0

KAZC

19:00 FT [C-4] Aktobe 1 - 1 Astana [C-2] +1 1-0

FINA

19:00 FT [2] Helsinki 1 - 0 IFK Mariehamn [8] - 1 3/4 0-0

HLA

19:30 FT [18] Zwolle 0 - 1 Vitesse Arnhem [6] +1/4 0-1

HLA

19:30 FT [3] Utrecht 4 - 0 Sparta Rotterdam [17] - 1 1-0

BLRA

19:30 FT [15] FK Smorgon 2 - 2 Shakhter Soligo. [1] +1 3/4 2-1

TAJA

19:30 FT [6] FK Dushanbe 83 0 - 0 CSKA Pamir Dushanbe [5] 0-0

ANHA

20:00 FT 1 [19] Newcastle 2 - 4 West Ham Utd [4] +1/4 2-1

ANHU23

20:00 FT [2-13] Southampton U23 0 - 3 Norwich City U23 [2-8] 0-2

ANHU23

20:00 FT [1-9] Liverpool U23 0 - 0 Man City U23 [1-1] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-6] Man Utd U23 2 - 2 Leicester City U23 [1-11] 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] Hoffenheim II 1 - 1 Sonnenhof [14] - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [14] Schalke 04 II 1 - 2 FC Koln II [4] - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT 1 [14] Clermont 2 - 0 Troyes [15] 3 1 - 1/2 0-0

PHA

20:00 FT 2 [18] Stade Brestois 1 - 1 Rennes [5] 3 +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 2 [7] Nantes 2 - 0 Metz [19] - 1/4 1-0

PHA

20:00 FT 2 [16] Stade Reims 3 - 3 Montpellier [13] 1 +0 2-3

SCOLC

20:00 FT [B-2] Arbroath 1 - 1 St. Johnstone [A-10] +1 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 2-3

SCOLC

20:00 FT [A-8] Hibernian 2 - 0 Kilmarnock [G-1] - 1 0-0

BDNB

20:00 FT [7] Penafiel 0 - 1 Benfica B [3] - 1/4 0-1

ARMA

20:00 FT [9] Alashkert 0 - 2 Van Yerevan [7] - 1/2 0-0

POLB

20:00 FT [18] Gornik Polkowice 2 - 4 Zaglebie Sosno [15] - 1/4 2-2

TDA

20:00 FT [13] Mjallby AIF 0 - 1 Djurgardens [1] +3/4 0-1

TDA

20:00 FT [12] Degerfors IF 3 - 0 Hacken [8] +1/2 3-0

TDB

20:00 FT [4] Trelleborgs 1 - 0 GAIS [14] - 3/4 0-0

TDB

20:00 FT [16] Vasalunds 3 - 1 Falkenbergs [15] +1/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [7] Mainz 1 - 0 Leipzig [6] 2 +1 1/4 1-0

WALA

20:30 FT [3] Newtown AFC 1 - 4 The New Saints [1] +1 1/4 1-1

SCOLC

21:00 FT [A-7] Celtic 3 - 2 Hearts [A-1] - 1 1/2 2-0

AZEA

21:00 FT [4] Zire IK 1 - 1 Karabakh Agdam [2] +1 0-1

BIA

21:00 FT [9] Gent 2 - 0 KV Mechelen [6] - 1 1-0

BIB

21:00 FT 1 [3] Lommel 2 - 3 Waasland-Beveren [2] - 1/4 2-1

ESTA

21:00 FT [4] Nomme Kalju 3 - 1 Tulevik Viljandi [6] - 1 3/4 1-1

IREA

21:00 FT [6] Drogheda Utd 0 - 1 Shamrock Rovers [1] +1 0-0

IREA

21:00 FT [4] Derry City 1 - 0 Dundalk [7] +1/4 0-0

IREA

21:00 FT [5] Bohemians 1 - 0 Sligo Rovers [3] - 1/2 0-0

KAZC

21:00 FT [D-1] Caspiy Aktau 2 - 4 Kairat Almaty [D-2] +3/4 2-4

KAZC

21:00 FT 1 [B-4] Atyrau 1 - 3 Tobol Kostanay [B-1] +3/4 1-0

LITA

21:00 FT [3] Kauno Zalgiris 2 - 1 Hegelmann Litauen [5] +0 0-0

LUXA

21:00 FT [7] Swift Hesperange 0 - 2 UT Petange [6] 0-0

LUXA

21:00 FT [3] Fola Esch 2 - 0 Etzella Ettelbruc [12] 0-0

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 3 - 1 Pardubice [14] - 1 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [3] Slovacko 1 - 0 Hradec Kralove [6] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [15] Teplice 1 - 0 Jablonec [12] +1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-10] Trollhattan 1 - 1 Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/2 0-1

UKRA

21:00 FT 1 [11] Kolos Kovalivka 1 - 1 Rukh Vynnyky [10] - 1/2 0-1

DENA

21:00 FT [7] Odense BK 1 - 1 Silkeborg IF [5] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [18] Londrina/PR 1 - 0 Vila Nova/GO [10] +0 0-0

BDNA

21:30 FT [6] Portimonense 0 - 1 Gil Vicente [10] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [10] Nacional Madeira 4 - 0 Vilafranquense [16] 2 - 3/4 2-0

NGA

21:30 FT [5] Lok. Moscow 1 - 1 Zenit [1] +3/4 0-0

HLA

21:45 FT 1 [5] Willem II 0 - 4 Feyenoord [4] +1 0-2

TBNB

22:00 FT [3] Sporting Gijon 1 - 0 Burgos CF [10] - 1/2 0-0

PHA

22:00 FT 1 [2] Lens 2 - 2 Saint Etienne [20] 6 - 1/2 1-1

NGB

22:00 FT [11] Spartak Moscow B 3 - 2 Alania Vla [5] +3/4 2-0

ARMA

22:00 FT [3] Pyunik 0 - 3 Ararat-Armenia [1] +3/4 0-2

MKDA

22:00 FT [1] Shkupi 2 - 0 Makedonija [9] - 1/2 1-0

MKDA

22:00 FT [7] FK Skopje 0 - 0 Bregalnica Stip [4] - 1/4 0-0

MKDA

22:00 FT [8] FC Struga 1 - 0 Pelister [12] - 1 1/4 0-0

MKDA

22:00 FT [10] Borec Veles 2 - 1 Tikves Kavadarci [11] 1 - 1/4 0-0

MKDA

22:00 FT [5] Shkendija 1 - 2 Renova [2] - 1 0-1

MDVA

22:00 FT [8] FC Floresti 1 - 5 Sfintul Gheorghe [4] 1-3

CZEB

22:00 FT [8] Sellier&Bellot Vlasim 4 - 1 SK Lisen [3] 1-1

AUTA

22:00 FT [11] Lask 1 - 3 Sturm Graz [2] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [4] Austria Wien 1 - 1 Austria Klagenfurt [6] - 1 0-0

AUTA

22:00 FT [9] SCR Altach 2 - 1 Rapid Wien [7] +3/4 0-0

UZBA

22:00 FT [7] Navbahor 1 - 0 Lok. Tashkent [6] - 1/4 0-0

UZBA

22:00 FT [3] FK AGMK 1 - 1 Nasaf Qarshi [4] +0 1-0

ANHA

22:30 FT 2 [6] Tottenham 1 - 0 Man City [3] 1 +1 0-0

TBNA

22:30 FT 1 4 [14] Celta Vigo 1 - 2 Atletico Madrid [4] 5 1 +1/4 0-1

DUA

22:30 FT 4 [8] FC Koln 3 - 1 Hertha Berlin [10] 2 - 1/4 1-1

POLA

22:30 FT [5] Slask Wroclaw 0 - 0 Gornik Leczna [18] - 3/4 0-0

BLRA

22:30 FT [3] Bate Borisov 1 - 0 FK Minsk [11] - 1 3/4 0-0

FINA

22:30 FT [1] KuPS 4 - 0 KTP Kotka [12] - 1 3/4 2-0

FINB

22:30 FT [9] MP Mikkeli 1 - 2 Jaro [4] +0 0-1

FIN3

22:30 FT [A-8] FC Kiffen 0 - 1 JaPS [A-1] +1 0-0

FIN3

22:30 FT [C-6] Narpes Kraft 2 - 2 Vaajakoski [C-4] +1 0-1

FIN3

22:30 FT [A-3] PEPO 4 - 1 Atlantis [A-2] - 3/4 1-1

FIN3

22:30 FT [B-1] SJK Akatemia 1 - 0 GBK Kokkola [C-10] - 3 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [C-8] RoPS Rovaniemi II 0 - 2 JS Hercules [C-1] +0 0-1

RMNA

22:30 FT [14] Sepsi OSK 0 - 2 Arges Pitesti [8] - 3/4 0-1

TDA

22:30 FT [5] Hammarby 0 - 2 Elfsborg [4] - 1/4 0-1

TDA

22:30 FT [16] Ostersunds 1 - 2 Norrkoping [6] +3/4 0-1

TAJA

22:30 FT [8] FK Khatlon 0 - 6 Istiklol Dushanbe [2] 0-3

CHIB

22:30 FT [4] Puerto Montt 0 - 0 Iquique [9] - 1/4 0-0

CHIB

22:30 FT [6] Deportes Santa Cruz 2 - 0 San Marcos A. [8] - 1/4 0-0

ITC

22:45 FT Empoli 4 - 2 Vicenza 3-1

ITC

22:59 FT Parma 1 - 3 Lecce - 1/4 1-2

ARMA

22:59 FT [2] Ararat Y 2 - 0 Urartu [5] - 3/4 0-0

AZEA

22:59 FT [1] Neftchi Baku 2 - 2 Gabala FC [3] - 1 1/4 0-0

POLB

22:59 FT [9] Odra Opole 1 - 2 Sandecja [4] +0 1-0

NORA

22:59 FT [6] Lillestrom 0 - 1 Bodo Glimt [1] +0 0-0

NORA

22:59 FT [10] Odd Grenland 4 - 2 Haugesund [8] +0 2-1

NORA

22:59 FT [13] Tromso 1 - 1 Valerenga [7] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [16] Mjondalen 1 - 2 Rosenborg [3] +1/2 0-1

NORA

22:59 FT [4] Viking 3 - 2 Molde [2] +0 0-2

SVKA

22:59 FT [2] Spartak Trnava 2 - 0 Zlate Moravce [11] - 1 1/4 1-0

DENA

22:59 FT [9] Aarhus AGF 1 - 3 Kobenhavn [2] +1/4 0-2

CHIB

22:59 FT [5] Temuco 0 - 2 San.Morning [3] - 1/2 0-2

PERA

22:59 FT [16] Alianza Huanuco 0 - 3 Academia Cantolao [14] - 1/4 0-1

ICEA

23:00 FT [4] KA Akureyri 2 - 1 Stjarnan [7] 1-0

LITA

23:00 FT [6] FK Riteriai 1 - 3 Suduva [1] 0-0

CHIB

23:00 FT [1] Coquimbo Unido 1 - 0 CCDA Fernandez Vial [11] 0-0

TNKA

23:15 FT [11] Istanbul BB 0 - 1 Alanyaspor [4] - 1/4 0-1

TNKB

23:15 FT [7] Tuzlaspor 1 - 1 Ankaragucu [2] +1/4 1-1

TNKB

23:15 FT [18] Keciorengucu 1 - 1 Altinordu SK [15] - 1/2 0-0

URUA

23:15 FT [16] Villa Espanola 1 - 1 CA River Plate (URU) [5] +1/2 0-0

BIA

23:30 FT [17] Cercle Brugge 1 - 2 Anderlecht [3] +3/4 1-2

SRBA

23:30 FT [3] Cukaricki Belgrade 0 - 0 Radnicki Nis [11] - 1/2 0-0

UKRA

23:30 FT [14] FC Lviv 1 - 1 PFK Aleksandriya [6] +1/4 1-0

ARGA

23:30 FT [21] Patronato Parana 1 - 0 C. Cordoba SdE [25] - 1/4 0-0

ALGA

23:30 FT [12] O Medea 1 - 1 JS Kabylie [9] 0-0

ALGA

23:30 FT [18] NC Magra 2 - 1 WA Tlemcen [3] 1-1

CROA

23:55 FT [8] Sibenik 6 - 2 Hrvatski Dragovoljac [10] - 3/4 1-2

BDNA

00:00 FT [15] Famalicao 1 - 2 Porto [2] +1 1/4 0-2

NGA

00:00 FT [8] Rubin Kazan 1 - 1 Krylya Sovetov [9] +0 0-0

NGA

00:00 FT [4] Krasnodar 3 - 2 Arsenal-Tula [13] - 1 3-1

BIHA

00:00 FT [4] Sarajevo 2 - 1 Radnik Bijeljina [12] 2-0

ICEA

00:00 FT [6] Hafnarfjordur 5 - 0 Leiknir Rey. [8] - 3/4 1-0

SRBA

00:00 FT [6] FK Vozdovac 3 - 2 FK Novi Pazar [16] - 3/4 1-0

CZEA

00:00 FT [11] Slovan Liberec 0 - 1 Vik.Plzen [1] - 1/4 0-0

TD3

00:00 FT [Norra-14] Assyriska 1 - 2 Sollentuna FK [Norra-10] +1/2 1-1

ARGB

00:00 FT 1 [A-1] Ate Brown 2 - 1 Chacarita Jrs [A-16] - 1/4 1-0

EGYA

00:00 FT [17] Al Intagh Al Harbi 2 - 1 Masr lel Maqassah [13] - 1/4 1-0

TBNB

00:30 FT [11] Real Oviedo 2 - 2 Lugo [13] - 1/2 2-0

BLRA

00:30 FT [9] Neman Grodno 1 - 0 Gomel [4] +1/4 1-0

TBNA

01:00 FT 2 [9] Barcelona 4 - 2 Real Sociedad [1] 4 - 3/4 2-0

POLA

01:00 FT [11] Zaglebie Lubin 2 - 0 Pogon Szczecin [4] +1/4 1-0

MKDA

01:00 FT [3] Academy Pandev 2 - 0 Rabotnicki [6] - 1/4 0-0

BIB

01:00 FT [7] Excelsior Virton 0 - 2 Westerlo [1] +1 1/4 0-1

HUNA

01:00 FT [12] Ujpest 1 - 1 Budapest Honved [8] - 1/4 1-0

MNEA

01:00 FT [7] Rudar 0 - 1 Sutjeska [1] 0-1

NORA

01:00 FT [14] Brann 3 - 2 Sandefjord [12] - 1/2 1-2

SVKA

01:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 2 - 1 MSK Zilina [7] +1 0-1

CZEB

01:00 FT [1] Brno 4 - 0 Jihlava [11] - 1 1/4 2-0

ARGB

01:00 FT [B-18] Ramon Santamarina 0 - 1 Ind.Rivadavia [B-4] +0 0-1

ARGB

01:00 FT [B-8] Almagro 0 - 1 Barracas Central [B-1] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [B-12] San Telmo 1 - 2 Guillermo [B-17] - 1/2 0-2

ARGB

01:00 FT [B-9] Def.Belgrano 2 - 0 Atletico Rafaela [B-16] - 1/4 1-0

BRAU20

01:00 FT [20] Santos/SP U20 0 - 3 Atl. Mineiro/MG U20 [3] 0-0

BRAU20

01:00 FT [6] Cruzeiro/MG U20 1 - 0 Ceara/CE U20 [9] 0-0

BRAU20

01:00 FT [19] Fortaleza/CE U20 0 - 1 Sao Paulo/SP U20 [2] 0-0

CHIA

01:00 FT 2 [12] Palestino 0 - 2 Curico Unido [15] - 3/4 0-0

ECUA

01:00 FT [15] Manta FC 0 - 0 Mushuc Runa [13] +0 0-0

SLOA

01:15 FT [4] O.Ljubljana 1 - 3 Koper [1] - 1/2 1-0

ARGB

01:15 FT [B-14] Villa Dalmine 1 - 0 Brown de Adrogue [B-6] 1-0

BDNB

01:30 FT [14] SC Covilha 2 - 1 Academico Viseu [8] 1 - 1/4 2-0

RMNA

01:30 FT 1 [7] Rapid Bucuresti 1 - 0 Steaua Bucuresti [3] +3/4 1-0

ARGB

01:30 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 2 - 0 Tristan Suarez [B-10] - 1/4 1-0

ARGB

01:30 FT [A-7] Gim.Mendoza 2 - 0 Alvarado MDP [A-11] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [B-11] All Boys 0 - 1 San Martin SJ [B-13] +0 0-0

URUA

01:30 FT [6] CA Torque 3 - 0 Cerro Largo [8] - 1/4 2-0

ITC

01:45 FT Venezia 0 - 0 Frosinone - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 8-7

PHA

01:45 FT 1 2 [4] Marseille 2 - 2 Bordeaux [17] 2 - 1 2-0

TNKA

01:45 FT [10] Adana Demirspor 0 - 1 Fenerbahce [5] +0 0-0

TNKA

01:45 FT [17] Antalyaspor 1 - 1 Goztepe [18] - 1/4 1-0

TNKB

01:45 FT [11] Bursaspor 1 - 1 Adanaspor [16] - 1/4 1-1

TNKB

01:45 FT [12] Menemen Bld 2 - 0 Erzurum BB [4] +1/2 1-0

ARGA

01:45 FT [19] CA Platense 2 - 1 Arsenal Sarandi [26] - 1/4 2-0

ITC

02:00 FT Torino 0 - 0 Cremonese - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-1

BIHA

02:00 FT [8] Velez Mostar 0 - 2 Sloboda Tuzla [3] 0-1

BIA

02:00 FT [15] Zulte-Waregem 0 - 4 Club Brugge [2] +1 1/2 0-1

CROA

02:00 FT [2] NK Osijek 1 - 0 HNK Rijeka [1] - 1/2 1-0

ARGB

02:00 FT [A-14] Temperley 2 - 2 Quilmes [A-2] +0 0-1

BRAA

02:00 FT [6] Corinthians/SP 3 - 1 Ceara/CE [14] - 1/4 2-0

BRAA

02:00 FT [3] Flamengo/RJ 2 - 0 SC Recife/PE [18] - 1 1/2 1-0

BRB

02:00 FT 1 [17] Vitoria/BA 1 - 1 CRB/AL [5] +0 0-1

BRAU20

02:00 FT [4] Palmeiras/SP U20 4 - 0 SC Recife/PE U20 [15] 3-0

BLVA

02:00 FT 1 [6] Oriente Petrolero 0 - 0 Nacional Potosi [10] - 1 1/4 0-0

VENA

02:00 FT [A-1] Dep.Guaira 0 - 2 Carabobo [A-6] - 3/4 0-0

ICEA

02:15 FT [5] Valur Rey. 2 - 1 Keflavik [10] - 1 1/4 2-0

BDNA

02:30 FT [17] Santa Clara 2 - 2 Moreirense [14] 1 - 1/2 0-0

TBNB

03:00 FT [14] Fuenlabrada 1 - 2 Tenerife [5] - 1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [4] Las Palmas 1 - 1 Valladolid [7] +0 0-0

COLB

03:00 FT [6] Valledupar 0 - 0 Tigres(COL) [11] - 1 0-0

USAA

03:00 FT [Dong-6] Atlanta United 1 - 0 Los Angeles FC [Tay-9] +0 0-0

TBNA

03:15 FT 1 [3] Sevilla 3 - 0 Rayo Vallecano [8] 1 - 1 1/4 1-0

CHIA

03:30 FT [10] Univ. de Chile 0 - 2 Cobresal [8] - 1/2 0-1

ECUA

03:30 FT [11] Orense SC 1 - 0 Barcelona SC [8] +1/2 0-0

PERA

03:30 FT [5] Sport Boys 2 - 0 Uni.San Martin [18] - 1/4 1-0

ARGA

04:00 FT [10] Estudiantes LP 1 - 0 Boca Juniors [5] +1/4 0-0

COLA

04:00 FT [10] Jag de Cordoba 1 - 1 Junior Barranquilla [7] +1/2 0-0

PARA

04:00 FT [8] Sportivo Luqueno 1 - 4 Guarani CA [6] 1-2

URUA

04:00 FT [2] Nacional Montevideo 1 - 0 Liverpool P. (URU) [4] - 1/2 1-0

USW

04:00 FT [7] NJ/NY Gotham Nữ 1 - 1 Racing Louisville Nữ [9] - 1/2 0-1

BRAA

04:15 FT [10] Cuiaba/MT 1 - 0 Atletico/PR [12] - 1/4 0-0

BRAA

04:15 FT [15] Bahia/BA 1 - 2 Atletico/GO [9] - 1/2 1-0

BRAA

04:15 FT [2] Fortaleza/CE 1 - 1 Santos/SP [17] - 1/2 1-1

BRB

04:15 FT [2] Botafogo/RJ 1 - 0 Brasil Pelotas/RS [20] - 1 1-0

BLVA

04:15 FT [7] Jorge Wilstermann 4 - 0 San Jose [16] - 3 0-0

VENA

04:15 FT [C-7] LALA FC 1 - 1 Atl.Venezuela [C-3] 0-1

USAA

05:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 1 - 0 Columbus Crew [Dong-10] - 1/4 0-0

MEXA

05:00 FT [2] Atlas 0 - 1 Club America [1] - 1/4 0-0

ARGB

05:30 FT [A-6] Belgrano 2 - 1 CA Mitre Salta [A-10] - 1 1-0

USW

05:50 FT [6] NC Courage (W) 1 - 0 Chicago RS Nữ [4] - 1/2 1-0

CHIA

06:00 FT [16] Huachipato 2 - 1 Univ. Catolica [2] +0 2-1

ECUA

06:00 FT 1 [5] LDU Quito 3 - 3 Dep.Cuenca [12] - 1 2-2

USAA

06:00 FT [Dong-2] Nashville FC 5 - 2 D.C. Utd [Dong-9] - 1/2 3-2

COLA

06:05 FT [17] Patriotas 0 - 3 Atl. Nacional [1] +3/4 0-1

ARGA

06:15 FT [15] Racing Club 2 - 0 Newells Old Boys [22] - 1/2 0-0

PARA

06:15 FT [1] Libertad 3 - 3 12 de Octubre [7] 1-2

BRAA

06:30 FT [7] Internacional/RS 4 - 2 Fluminense/RJ [8] - 1/2 1-1

BRB

06:30 FT [14] Operario/PR 1 - 1 Brusque FC/SC [15] - 1/4 0-0

URUA

06:30 FT 1 [11] Wanderers 0 - 2 Plaza Colonia [1] +0 0-1

VENA

06:30 FT [B-2] Estu.Merida 1 - 0 Portuguesa [B-3] - 1/4 1-0

BLVA

07:00 FT [5] Royal Pari 1 - 1 Bolivar [4] +0 0-1

MEXA

07:06 FT [11] Santos Laguna 0 - 0 Chivas Guad. [9] - 1/2 0-0

COLA

08:10 FT [15] Once Caldas 0 - 1 Pereira [14] - 1/2 0-1

USAA

09:25 FT [Tay-5] Portland Timbers 2 - 6 Seattle Sounders [Tay-2] +0 1-2

TAJA

19:30 Hoãn [4] FK Eskhata - FC Kuktosh [9] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-9] Jonkopings U21 - Goteborg U21 [AN-8] -

TDU21

20:00 Hoãn [SN-5] Mjallby U21 - Osters U21 [SN-2] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-5] Norrby IF U21 - Hacken U21 [AN-3] -

LATA

21:00 Hoãn [8] Noah Jurmala - Riga FC [2] -

SLOA

22:00 Hoãn [6] Mura - NK Radomlje [10] - 3/4 -

FIN3

22:30 Hoãn [C-2] Jyvaskyla JK - OTP [C-5] -

BULA

22:45 Hoãn