KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 16/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQA

17:00 FT [6] Gangwon 0 - 3 Ulsan Hyundai [2] +1/4 0-0

HQA

17:30 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 2 Suwon Bluewings [7] +0 0-2

HQA

17:30 FT [3] Pohang Steelers 1 - 2 Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 1-0

GHCLB

19:30 FT Regar-TadAZ 1 - 6 Istiklol Dushanbe +1 1/2 0-2

GHCLB

19:30 FT FC Istaravshan 1 - 2 FK Khujand +1 3/4 1-0

GHCLB

19:30 FT CSKA Pamir Dushanbe 1 - 1 Fayzkand - 1 1/4 0-0

ARMA

20:30 FT [1] Alashkert 1 - 2 Shirak [9] +0 0-0

POLB

21:00 FT [13] Chrobry Glogow 0 - 0 GKS Jastrzebie [17] +0 0-0

LATA

22:00 FT [9] METTA/LU Riga 1 - 2 Spartaks Jurmala [6] +1 0-0

FINC

22:00 FT TiPS 0 - 6 TPS Turku [D-4] +2 1/2 0-2

FINC

22:00 FT [B-3] KPV Kokkola 0 - 2 Helsinki [A-1] +1 3/4 0-1

ARMA

22:45 FT [4] Ararat Y 1 - 1 Lori Vanadzor [3] +1/2 0-0

LATA

22:59 FT [10] Tukums/Salaspils 1 - 2 Jelgava [7] 1-0

MNEA

22:59 FT [4] Sutjeska 3 - 1 OFK Titograd [9] -

NORA

22:59 FT [9] Stabaek 0 - 0 Mjondalen [15] 1 - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [5] Odd Grenland 1 - 2 Sandefjord [12] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [16] Aalesund 1 - 4 Molde [2] 1 +1/2 1-2

NORA

22:59 FT [4] Rosenborg 0 - 0 Kristiansund [6] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [7] Viking 2 - 4 Bodo Glimt [1] - 1/4 2-1

SVKC

22:59 FT Slo. Bratislava 4 - 1 Zlate Moravce - 1 3/4 2-1

DENA

22:59 FT [12] AC Horsens 2 - 2 Esbjerg FB +1/4 1-1

POLB

23:10 FT Podbeskidzie 2 - 2 Puszcza Nie. [10] - 3/4 1-2

DUA

23:30 FT 1 [7] M.gladbach 3 - 0 Wolfsburg [6] 4 - 1/4 2-0

DUB

23:30 FT 2 Wehen 0 - 6 Nurnberg [10] 1 +1/4 0-3

DUB

23:30 FT 3 [2] Greuther Furth 0 - 0 Heidenheim [12] 5 +1/4 0-0

DUB

23:30 FT 1 [1] Hamburger 1 - 1 Osnabruck [6] 1 - 1 1-0

ESTA

23:30 FT [7] TJK Legion 0 - 2 Tulevik Viljandi [6] +1/4 0-1

AUTA

23:30 FT 1 [5] St.Polten 1 - 0 Mattersburg - 1/4 1-0

AUTA

23:30 FT [12] Admira 1 - 1 SCR Altach [11] +1/4 1-1

CROA

23:55 FT [10] Istra 1961 2 - 0 Inter Zapresic - 1/2 2-0

CROA

23:55 FT [4] Hajduk Split 2 - 3 NK Varazdin [8] - 1 1/2 0-3

DUC3

00:00 FT Wurzburger 2 - 0 Kaiserslautern [14] - 1/2 0-0

DUC3

00:00 FT Chemnitzer 1 - 0 Preussen Munster - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT [2] Ingolstadt 0 - 0 Ein.Braunschweig - 3/4 0-0

ARMA

00:00 FT FC Yerevan 0 - 3 Pyunik [8] -

HUNA

00:00 FT [3] Varda SE 0 - 1 Zalaegerzseg [8] +0 0-0

FINC

00:00 FT [D-1] KTP Kotka 0 - 4 Ilves Tampere [B-1] +1 1/2 0-2

FINC

00:00 FT MP Mikkeli 1 - 3 Haka [C-3] +1 1/2 0-1

RMNA

00:00 FT [4] Sepsi OSK 1 - 2 Voluntari [10] - 1/2 1-0

SLOA

00:00 FT [4] Mura 3 - 1 CM Celje [6] +0 2-1

TDB

00:00 FT [13] Eskilstuna City 0 - 1 Vasteras [8] +1/4 0-1

TDB

00:00 FT 1 [11] GAIS 1 - 0 Jonkopings [3] +1/4 1-0

TDB

00:00 FT [5] Akropolis IF 0 - 0 Dalkurd FF [14] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [6] GIF Sundsvall 3 - 1 Umea [15] - 1/2 2-1

TDB

00:00 FT [1] Halmstads 0 - 1 Trelleborgs [9] - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 3 [11] Getafe 0 - 0 Espanyol 2 1 - 1/2 0-0

TBNA

00:30 FT 3 [3] Villarreal 1 - 0 Mallorca 4 - 1 1/4 1-0

TBNB

00:30 FT 1 [11] Lugo 1 - 3 Zaragoza [22] +1/4 0-1

TNKC

00:45 FT [4] Fenerbahce 1 - 3 Trabzonspor - 1/4 1-1

GHCLB

01:00 FT B36 Torshavn 1 - 1 NSI Runavik +0 1-0

BDNA

01:00 FT 1 2 [6] Santa Clara 1 - 1 Portimonense [18] 5 - 1/4 0-0

MNEA

01:00 FT [7] Iskra Danilo 2 - 1 Grbalj 1-0

MNEA

01:00 FT [3] FK Podgorica 1 - 1 OFK Petrovac [10] - 1/2 0-0

MNEA

01:00 FT 1 [5] Zeta 1 - 1 FK Kom 1-1

DENA

01:00 FT [9] Randers 4 - 0 Hobro I.K. - 1/2 2-0

DUA

01:30 FT 1 [5] Union Berlin 1 - 0 Paderborn 07 1 - 1/2 1-0

DUA

01:30 FT 2 [9] Wer.Bremen 0 - 1 Bayern Munich [1] 3 1 +2 1/4 0-1

DUA

01:30 FT [14] Freiburg 2 - 1 Hertha Berlin [13] 2 +0 0-0

DUC3

01:30 FT [6] Vik.Koln 2 - 0 Munchen 1860 [4] +1/2 0-0

DUC3

01:30 FT 1 [12] Hallescher 1 - 1 Magdeburg [19] +0 0-0

NORA

01:30 FT [10] Sarpsborg 0 - 1 Valerenga [3] - 1/4 0-1

AUTA

01:30 FT [8] Austria Wien 1 - 0 Wattens [6] - 1/2 1-0

POLB

01:40 FT [18] Sandecja 1 - 1 Odra Opole [5] - 1/4 0-0

CROA

02:05 FT 1 [5] HNK Rijeka 2 - 2 Lok. Zagreb [9] - 1/4 0-1

HUNA

02:05 FT [11] Budapest Honved 0 - 2 Ferencvaros [1] +1/2 0-0

TBNB

02:45 FT [13] Girona 0 - 0 Racing Santander - 1 0-0

MNEA

02:45 FT [8] Rudar 0 - 4 Buducnost [1] +3/4 0-3

TBNA

03:00 FT 5 [13] Barcelona 2 - 0 Leganes 3 - 1 3/4 1-0

BDNA

03:15 FT 6 Aves 0 - 0 Porto [3] 3 +2 0-0

COP

05:00 Hoãn [A-2] Colombia - Venezuela [A-6] -

COP

05:00 Hoãn [B-5] Paraguay - Australia [B-2] -

Kết quả bóng đá ngày 16/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 16/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1