KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 22/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

13:00 FT [435] HR Letzion 1 - 1 Maccabi K.Jaffa [779] +0 1-1

NGAU21

15:00 FT [A-7] Ural U21 0 - 2 CSKA Mos. U21 [A-2] 0-0

TQB

15:00 FT [16] Xinjiang Tianshan 1 - 4 Nantong Zhiyun [1] +2 0-2

TQB

15:00 FT [17] Liaoning Shenyang 1 - 4 Kunshan FC [2] +2 1/4 0-2

MAPL

15:45 FT 1 [1] Kelantan 1 - 1 Johor Darul Takzim II [2] +3/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [326] Mezokovesdi SE 3 - 2 Mlada Boleslav [3] +1/2 1-2

NGAU21

16:00 FT [A-5] Kryliya Sov. U21 5 - 1 ORS 5 U21 [A-8] 2 3-0

NGAU21

16:00 FT [B-4] Chertanovo U21 2 - 2 Rostov U21 [B-2] 1-1

VNB

16:00 FT [11] Phú Thọ 0 - 1 Phù Đổng [9] +0 0-1

GHCLB

16:30 FT [716] Ashdod 1 - 1 Slovacko [194] +1/4 1-0

AUSNSW

16:30 FT [11] Mt Druitt Town 2 - 3 Sydney Olympic [1] +1 1/4 0-2

AUSVPL

16:30 FT [9] Melb. Knights 1 - 2 Dandenong Th. [8] +0 0-1

NGAU21

17:00 FT [B-8] Khimki U21 2 - 1 Krasnodar U21 [B-5] 0-1

NGAU21

17:00 FT [A-1] Strogino Moscow U21 5 - 0 Nizhny Nov U21 [A-6] 1 1-0

VNB

17:00 FT [4] Quảng Nam 2 - 1 Bình Phước [12] - 1 1-0

GHCLB

17:05 FT [10] Crystal Palace 1 - 1 Leeds Utd [92] +1/4 0-0

AUSBPL

17:15 FT [3] Albany Creek 1 - 4 Samford Rang. [4] - 1 1/2 1-2

GHCLB

18:00 FT [154] Almere City 1 - 0 Dordrecht 90 [610] - 1/2 1-0

NGAU21

18:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 0 - 2 Zenit U21 [A-3] 0-1

NGAU21

18:00 FT [A-10] Orenburg U21 0 - 4 Spartak Mos. U21 [A-4] 0-1

SINA

18:45 FT [5] Hougang Utd 1 - 2 Geylang Intl [6] 1-0

TDU21

19:00 FT [AN-3] Brommapojkarna U21 3 - 1 Degerfors IF U21 [AN-1] 1-0

GHCLB

20:00 FT [748] VVV Venlo 2 - 2 Vitesse Arnhem [482] +1 0-1

NGAU21

20:00 FT [B-3] Akhmat Gr. U21 2 - 1 FK Sochi U21 [B-10] 1 1-1

KAZC

20:00 FT [A-3] Atyrau 1 - 4 Ordabasy [A-2] 0-2

MAPL

20:00 FT [10] FAM-MSN 1 - 2 Selangor II [9] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT [950] Apollon Limassol 2 - 3 Slovan Liberec [5] +0 1-1

GHCLB

21:00 FT [766] Erzurum BB 2 - 3 Rizespor [121] 1-2

AAU20

21:00 FT [E-1] Tunisia U20 3 - 0 Bahrain U20 [E-3] - 3/4 1-0

NGAU21

21:00 FT [B-9] Fakel U21 0 - 1 Kuban U21 [B-6] 0-1

GHCLB

22:00 FT [8] Dukla Praha 4 - 1 Teplice [134] +1/4 3-0

GHCLB

22:00 FT [225] Fiorentina 4 - 1 AC Trento [988] 2-0

GHCLB

22:00 FT [124] Mallorca 1 - 0 Genoa [539] 0-0

KAZC

22:00 FT [C-1] FK Taraz 0 - 0 Aktobe [C-3] 0-0

LITA

22:00 FT [4] FK Riteriai 2 - 1 Dziugas FC [9] - 1 1-1

GHCLB

22:30 FT [32] Benfica 4 - 2 Girona [614] - 2 0-0

BULA

22:30 FT [16] Spartak Varna 1 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] +0 0-1

FINB

22:30 FT [2] KTP Kotka 3 - 1 JaPS [6] - 1 2-0

FIN3

22:30 FT [B-1] Jazz 0 - 1 Honka 2 [B-5] +0 0-1

GHCLB

22:59 FT [157] Sivasspor 1 - 1 Sigma Olomouc [20] - 1/2 0-1

GHCLB

22:59 FT [682] Gil Vicente 1 - 1 Tondela [679] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 FT [84] Heracles Almelo 2 - 1 SBV Excelsior [488] - 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT [47] Heerenveen 1 - 1 RWD Molenbeek [384] - 3/4 1-1

GHCLB

22:59 FT [108] FC Koln 5 - 0 NEC Nijmegen [361] - 1 1/4 2-0

NGAU21

22:59 FT 1 [B-7] Lok. Moscow U21 1 - 3 Din. Moscow U21 [B-1] 1-0

POLA

22:59 FT [12] Warta Poznan 0 - 4 Wisla Plock [1] +0 0-3

POLB

22:59 FT [8] Skra Czestochowa 2 - 0 Chojniczanka [17] +0 1-0

ESTA

22:59 FT [9] TJK Legion 0 - 7 Flora Tallinn [1] +2 1/4 0-4

AUTB

22:59 FT [3] First Vienna 2 - 0 Blau Weiss Linz [12] +3/4 2-0

AUTB

23:10 FT [1] Horn 2 - 1 Sturm Graz II [4] +0 1-1

AUTB

23:10 FT [2] SKU Amstetten 3 - 0 Kapfenberg [15] - 1 1/4 0-0

AUTB

23:10 FT [11] Vorwarts Steyr 2 - 2 Rapid Wien II [13] - 1/4 2-2

AUTB

23:10 FT [14] Austria Wien II 2 - 2 Liefering [9] +1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [207] Fortuna Sittard 3 - 3 Shakhtar Donetsk [83] 2-2

DUB

23:30 FT [3] Darmstadt 2 - 1 Sandhausen [10] - 3/4 1-1

DUB

23:30 FT [8] Fort.Dusseldorf 2 - 1 Paderborn 07 [1] - 1/4 2-1

DUC4BA

23:30 FT [17] Ansbach 2 - 0 Bayern Munich II [4] +1 1/4 1-0

DENB

23:30 FT [3] Vendsyssel FF 5 - 1 Hillerod [12] - 3/4 2-0

EGYA

23:30 FT [17] Arab Contractors 1 - 0 Ghazl Al Mahalla [14] - 1/4 0-0

EGYA

23:30 FT [10] Ceramica Cleopatra 1 - 4 Al Masry [11] +0 1-2

GHCLB

00:00 FT [465] Volendam 1 - 2 AEK Athens [158] +3/4 1-1

GHCLB

00:00 FT [173] Zwolle 3 - 1 Cambuur [663] +0 2-0

GHCLB

00:00 FT [549] ADO Den Haag 2 - 1 Beveren [448] - 1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [235] B.Dortmund 0 - 2 Villarreal [41] - 1/4 0-1

DUC3

00:00 FT [12] Osnabruck 1 - 0 Duisburg [8] - 3/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [12] V. Aschaffenburg 2 - 1 Augsburg II [20] 1 - 3/4 2-0

DUC4BA

00:00 FT [8] Schweinfurt 1 - 1 Buchbach [10] - 1 3/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [16] Turkgucu-Ataspor 1 - 2 Wacker Burghausen [5] - 1/4 1-1

NGA

00:00 FT [2] Zenit 3 - 0 Krylya Sovetov [11] - 1 1/2 3-0

DENA

00:00 FT [7] Midtjylland 1 - 3 Silkeborg IF [2] - 1/2 0-1

DENB

00:00 FT [4] Sonderjyske 2 - 1 Fremad Amager [8] - 1 1/4 0-0

ARGB

00:00 FT [12] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 0 Temperley [29] - 1/4 0-0

GHCLB

00:15 FT [215] Espanyol 0 - 0 Las Palmas [595] - 1/4 0-0

GHCLB

00:30 FT [916] Salamanca 1 - 2 Valladolid [99] +1 1/4 0-1

DUC4T

00:30 FT [9] Oberhausen 2 - 1 A.Aachen [15] - 1 2-0

RMNA

00:30 FT 1 [16] Mioveni 0 - 2 Farul Constanta [3] +1/4 0-0

TSB

00:30 FT [10] Neuchatel Xamax 1 - 2 Aarau [5] +1/2 1-1

JORA

00:30 FT [2] Wehdat Amman 4 - 1 Al Aqaba SC [4] - 1 1-1

GHCLB

01:00 FT [142] Middlesbrough 2 - 0 Marseille [811] +1/4 0-0

GHCLB

01:00 FT [129] Twente 3 - 1 Schalke 04 [91] +0 1-1

AAU20

01:00 FT [F-1] Ma Rốc U20 4 - 2 Sudan U20 [F-3] - 1 1/2 2-2

BULA

01:00 FT [1] CSKA 1948 Sofia 2 - 2 Ludogorets [4] +1/2 0-1

CROA

01:00 FT [10] Istra 1961 1 - 2 NK Varazdin [8] - 1/4 0-0

SRBA

01:00 FT [4] Javor Ivanjica 2 - 1 FK Novi Pazar [7] - 1/4 2-1

ARGB

01:00 FT [36] Sacachispas 0 - 0 Gim.Mendoza [5] +1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [13] Deportivo Maipu 4 - 0 Villa Dalmine [32] - 3/4 3-0

SLOA

01:15 FT [4] NK Radomlje 1 - 1 CM Celje [5] +0 0-0

TSB

01:15 FT [2] Lausanne Sports 5 - 1 Schaffhausen [4] - 1/2 2-1

TSB

01:15 FT [8] Thun 1 - 1 Bellinzona [7] - 1/2 1-0

GHCLB

01:30 FT [955] Burton Albion 0 - 3 Sheffield Utd [343] +1/2 0-2

POLA

01:30 FT [14] Jagiellonia 0 - 2 Widzew Lodz [13] - 1/2 0-0

POLB

01:30 FT [18] Resovia 0 - 2 Wisla Krakow [1] +1/4 0-1

SVKA

01:30 FT [12] Zlate Moravce 2 - 2 Skalica [7] 1 - 1/2 1-1

AUTA

01:30 FT [2] RB Salzburg 3 - 0 Austria Wien [9] - 1 1/2 1-0

BIA

01:45 FT 1 [12] Standard Liege 2 - 2 Gent [4] +1/2 1-0

IREA

01:45 FT 1 [9] UC Dublin 0 - 2 Shelbourne [7] +3/4 0-0

IREA

01:45 FT [2] Dundalk 3 - 0 Finn Harps [10] - 1 1/4 3-0

IREB

01:45 FT [8] Cobh Ramblers 3 - 1 Bray Wanderers [7] +1/2 1-1

IREB

01:45 FT 1 [9] Athlone 1 - 3 Galway [2] +1 1/2 0-1

IREB

01:45 FT 1 [3] Waterford Utd 1 - 2 Longford Town [4] - 1 1/4 1-0

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 0 - 1 Cork City [1] +3/4 0-1

EUW

02:00 FT [C-1] Thụy Điển Nữ 1 - 0 Bỉ Nữ [D-2] - 1 1/2 0-0

ARGB

02:00 FT 1 [19] CA Mitre Salta 1 - 0 All Boys [3] +0 0-0

EGYA

02:00 FT [13] ENPPI Cairo 0 - 1 Pharco FC [8] - 1/4 0-1

ICEB

02:15 FT 1 [10] Kordrengir 2 - 4 Thor Akureyri [7] - 3/4 0-1

CAFW

03:00 FT [C-2] Nigeria Nữ 0 - 1 Zambia Nữ [B-1] - 1/4 0-1

PERA

03:00 FT [19] Ayacucho FC 0 - 1 Cesar Vallejo [7] - 1/4 0-1

COLB

04:00 FT [14] Atletico Huila 2 - 3 Real Cartagena [4] - 1/2 1-1

VENA

04:00 FT [3] Monagas 0 - 0 Caracas [8] - 1/2 0-0

ARGB

05:00 FT [35] Tristan Suarez 3 - 0 San Martin SJ [11] +1/4 1-0

ARGB

05:00 FT [30] Alvarado MDP 2 - 2 Flandria [34] - 1/4 0-1

BRAU20

05:00 FT 1 [A-3] America/MG U20 1 - 1 Atl. Mineiro/MG U20 [A-5] - 1/4 0-0

MEXB

05:00 FT [6] Oaxaca 1 - 1 Sonora [5] - 1/4 1-0

ARGB

05:10 FT [20] Ferro Carril Oeste 1 - 0 CA Guemes [22] - 1/2 0-0

BLVA

06:00 FT [B-4] Royal Pari 2 - 2 CA Palmaflor [A-1] - 3/4 2-2

CHIA

06:00 FT [3] Nublense 3 - 2 Cobresal [6] - 1/2 1-1

COLA

06:00 FT [7] Alianza Petrolera 3 - 1 Atl. Bucaramanga [14] - 1/4 0-0

VENA

06:15 FT [6] Dep.Guaira 0 - 0 Dep.Tachira [5] +0 0-0

ECUA

07:00 FT [10] Gualaceo SC 0 - 0 Dep.Cuenca [3] 0-0

MEXA

07:00 FT [10] Mazatlan FC 1 - 1 San Luis [14] +0 1-1

ARGB

07:10 FT [2] San Martin Tucuman 0 - 0 Atletico Atlanta [28] - 3/4 0-0

BRB

07:30 FT [7] Sampaio Correa/MA 4 - 1 SC Recife/PE [5] - 1/4 2-0

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 3 - 3 Ch. Battery [A-12] - 1 1/4 1-1

COLA

08:05 FT [1] Millonarios 1 - 0 Envigado [18] - 1 1/2 1-0

MEXA

09:05 FT 1 [5] Necaxa 1 - 0 Juarez [16] - 1/2 1-0

GHCLB

10:00 FT [454] Juventus 2 - 0 Chivas Guad. [304] - 1 1/2 1-0

GHCLB

18:00 Hoãn [351] Lazio - Venezia [487] -

BIHA

22:00 Hoãn [7] Velez Mostar - Igman Konjic [12] -

BIHA

22:00 Hoãn [5] FK Tuzla City - NK Posusje [9] -

GHCLB

22:59 Hoãn [111] Metz - Sochaux [761] -

GHCLB

00:00 Hoãn [530] Murcia - Andorra FC [15] -

IREA

01:45 Hoãn [3] Derry City - Sligo Rovers [5] - 3/4 -

IREA

01:45 Hoãn [6] Bohemians - St. Patrick's [4] -

Kết quả bóng đá ngày 22/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 22/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0