KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 23/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSFWP

12:00 FT [2] Perth RedStar 2 - 0 Perth SC [8] - 1/2 1-0

AUSFWP

12:00 FT [12] Balcatta 0 - 0 Gwelup Croatia [11] +0 0-0

AUSSL

12:00 FT [12] West Torrens 0 - 2 Adelaide City [3] +1 1/2 0-1

AUSSL

12:30 FT [6] White City W. 1 - 2 Adelaide Comets [2] +1/2 1-1

AUSSL

12:30 FT [9] SA Panthers 1 - 3 Croydon Kings [7] +1/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [8] Sturt Lions 1 - 0 Cumberland Utd [11] - 1/2 0-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Verspah Oita 0 - 0 TIAMO Hirakata [11] - 3/4 0-0

EAFFW

13:30 FT [1] Nhật Bản Nữ 4 - 1 Đài Loan Nữ [4] - 5 1/4 2-1

AUSNSW

14:00 FT [12] Sutherland Sharks 2 - 2 North Shore Mariners [10] +0 0-2

AUSQSL

14:00 FT [3] Olympic FC QLD 3 - 3 Capalaba [12] - 3 1/2 0-2

NHAT3

14:00 FT [11] Azul Claro Numazu 0 - 1 FC Imabari [8] +1/4 0-0

GHCLB

15:00 FT [13] Elche 2 - 1 Leganes [211] - 1/4 0-1

NHAT3

15:00 FT [2] Fujieda MYFC 3 - 1 Giravanz Kita. [12] - 3/4 2-0

NHAT3

15:00 FT [10] Fukushima Utd 3 - 2 Gainare Tottori [17] - 1/2 0-0

TQB

15:00 FT [13] Jiangxi Liansheng 0 - 2 Shijiazhuang Gongfu [4] - 1/2 0-2

TQB

15:00 FT [8] Qingdao Y.Island 0 - 1 Shaanxi Changan [6] - 1 0-0

IDNA

15:00 FT [8] PSIS Semarang 1 - 1 RANS Cilegon [14] - 3/4 0-0

GHCLB

15:15 FT [619] Fotbal Trinec 0 - 1 Opava [212] 0-0

GHCLB

15:15 FT [31] Granada 5 - 0 Linares Deportivo [804] - 3/4 2-0

GHCLB

15:15 FT [293] MFK Vyskov 2 - 0 Znojmo [981] 0-0

GHCLB

15:30 FT [95] Vik.Zizkov 3 - 2 Sparta Praha B [609] 2-1

GHCLB

15:30 FT [52] Pardubice 2 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [632] 0-0

GHCLB

15:30 FT [261] Portimonense 2 - 0 Braga [39] +1/4 2-0

GHCLB

15:30 FT [78] Zlin 1 - 2 SK Prostejov [28] 0-2

AUSSL

15:30 FT [4] Metro Stars 2 - 3 Adelaide Utd U21 [5] - 1 1-2

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 1 - 2 Campbelltown City [1] +1/4 1-0

VNB

15:30 FT [10] Đăk Lăk 0 - 1 Khánh Hòa [4] 0-0

AUSVPL

15:45 FT 1 [1] South Melbourne 2 - 0 Altona City [10] - 3/4 2-0

GHCLB

16:00 FT [107] MFK Chrudim 1 - 4 Hradec Kralove [14] 1-3

GHCLB

16:00 FT [509] VSK Aarhus 4 - 0 Lyseng [991] 1-0

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 0 - 2 Green Gully SC [4] +1/2 0-2

NHATB

16:00 FT [19] Grulla Morioka 1 - 3 Machida Zelvia [7] +3/4 0-2

NHATB

16:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 2 - 3 Okayama [4] - 3/4 2-1

NHATB

16:00 FT [14] Tokushima Vortis 0 - 0 Ryukyu [22] - 3/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [14] Sagamihara 2 - 3 Ehime FC [6] +0 0-2

NHATJFL

16:00 FT [2] Honda FC 1 - 1 Nara Club [3] - 1/2 0-1

GHCLB

16:30 FT [749] Arouca 0 - 0 Chaves [330] - 1/4 0-0

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 0 - 5 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-2

SINA

16:30 FT [7] Balestier Kh. 0 - 2 Tanjong Pagar [3] 0-1

GHCLB

16:45 FT [43] Man Utd 2 - 2 Aston Villa [58] - 1 2-0

EAFFW

17:00 FT [2] Trung Quốc Nữ 1 - 1 Hàn Quốc Nữ [3] +1/4 0-1

GHCLB

17:00 FT 1 [997] Urawa Red 0 - 3 PSG [71] +2 0-2

GHCLB

17:00 FT [702] BK Frem 2 - 2 Bronshoj [802] - 1/2 0-1

GHCLB

17:00 FT [771] Academica Coim 0 - 2 Varzim [537] 0-2

NHATB

17:00 FT [15] Tochigi SC 2 - 1 Renofa Yamaguchi [18] - 1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [20] Omiya Ardija 0 - 0 Blaublitz Akita [17] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Montedio Yama. 0 - 1 Thespa Kusatsu [21] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [3] Vegalta Sendai 1 - 2 V-Varen Nagasaki [5] - 1/4 0-1

NHAT3

17:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 0 - 1 Kagoshima [3] +1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [9] FC Gifu 2 - 1 Kamatamare San. [15] - 1/2 1-1

GHCLB

18:00 FT [346] Tranmere Rovers 1 - 4 Huddersfield [231] +1/4 1-1

GHCLB

18:00 FT [540] Swindon 2 - 4 Cardiff City [63] +1/2 0-3

GHCLB

18:00 FT [342] Cambridge Utd 1 - 2 Hull City [184] - 1/2 1-1

DUB

18:00 FT 1 [10] Holstein Kiel 2 - 2 Kaiserslautern [2] 1 - 1/4 0-1

DUB

18:00 FT 1 [4] Heidenheim 3 - 0 Ein.Braunschweig [18] - 1/4 1-0

DUB

18:00 FT 4 [11] Nurnberg 2 - 0 Greuther Furth [14] 2 +1/4 1-0

NGB

18:00 FT [14] Ufa 2 - 1 Volga Ulyanovsk [18] - 3/4 2-1

FINA

18:00 FT [9] Ilves Tampere 1 - 2 Helsinki [2] +3/4 1-0

HQB

18:00 FT [2] Bucheon 1995 2 - 1 Chungnam Asan [5] +1/4 1-0

HQB

18:00 FT [9] Ansan Greeners 3 - 1 GimPo Citizen [7] +0 0-1

VNA

18:00 FT [5] Bình Định 0 - 1 SHB Đà Nẵng [6] - 1/2 0-0

VNA

18:00 FT [3] SL Nghệ An 3 - 0 Hải Phòng [4] - 1/4 1-0

VNB

18:00 FT [3] Phố Hiến 3 - 0 Thừa Thiên Huế [7] - 1/4 2-0

IDNA

18:15 FT [1] Madura United FC 8 - 0 Barito Putera [13] - 1/2 4-0

IDNA

18:15 FT [15] PSS Sleman 1 - 2 PSM Makassar [4] - 1/4 0-2

TQB

18:30 FT [18] Beijing BIT 2 - 2 Heilongjiang Ice City [7] +2 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [410] Chemnitzer 2 - 0 Viktoria Berlin [997] 1-0

GHCLB

19:00 FT [984] AZ Alkmaar U21 2 - 3 Amsterdam FC [647] - 1 1-1

GHCLB

19:00 FT [649] Derby County 1 - 3 Leicester City [27] +1 0-0

DUC3

19:00 FT [18] Essen 1 - 5 Elversberg [6] - 1/2 1-4

DUC3

19:00 FT 1 [2] Ingolstadt 1 - 0 SpVgg Bayreuth [20] - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [15] Oldenburg 1897 1 - 1 Meppen [12] 1 - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [4] Waldhof Man. 3 - 1 Vik.Koln [8] - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [7] Dynamo Dresden 3 - 4 Munchen 1860 [1] +0 0-2

DUC3

19:00 FT [3] Saarbrucken 1 - 0 Verl [16] - 1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [2] DJK Vilzing 3 - 2 Heimstetten [11] - 1/2 0-1

DUC4BA

19:00 FT [1] Unterhaching 4 - 0 Illertissen [19] - 1 1-0

DUC4T

19:00 FT [7] Rodinghausen 5 - 0 FC Koln II [15] 1 - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [14] Fortuna Koln 0 - 1 Lippstadt [3] 1 - 1 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 1 - 2 Wiedenbruck [9] +1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [8] Wuppertaler 1 - 2 RW Ahlen [4] - 1 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [2] Preussen Munster 4 - 1 Wattenscheid [18] - 1 1/2 2-1

DUC4T

19:00 FT [5] FC Duren 3 - 1 FC Bocholt [17] - 1/4 1-1

NGA

19:00 FT [1] CSKA Moscow 3 - 0 FK Sochi [3] - 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [473] Beerschot-Wilrijk 1 - 0 Sparta Rotterdam [338] 0-0

POLB

20:00 FT [7] Puszcza Nie. 2 - 1 Stal Rzeszow [11] +0 1-1

IREA

20:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 1 Drogheda Utd [8] - 1 3/4 0-0

KAZC

20:00 FT [B-3] Caspiy Aktau 1 - 2 Kaisar Kyzylorda [B-2] 0-2

FINB

20:00 FT [3] Jaro 2 - 0 MP Mikkeli [10] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [6] Malmo 3 - 1 Sirius [9] - 1 1/4 1-0

TDB

20:00 FT 1 [10] Landskrona 1 - 1 Ostersunds [16] - 1/2 0-0

TDB

20:00 FT [2] Brage 1 - 2 Halmstads [1] +1/4 0-1

DENB

20:00 FT [11] Nykobing 2 - 2 Fredericia [10] +1/4 0-1

BRAU20

20:00 FT [A-9] Fortaleza/CE U20 2 - 1 Cruzeiro/MG U20 [A-7] 0-0

IDNA

20:15 FT [6] Bali United Pusam 1 - 0 Persija Jakarta [9] - 1/4 1-0

URUA

20:15 FT [1] Liverpool P. (URU) 3 - 1 Dep. Maldonado [3] - 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT [475] Augsburg 1 - 3 Rennes [169] 1-3

GHCLB

20:30 FT [54] Hoffenheim 3 - 2 Verona [613] 1-2

GHCLB

20:30 FT [138] M.gladbach 1 - 1 Real Sociedad [126] +0 1-0

GHCLB

20:30 FT [38] Stuttgart 5 - 2 Valencia [210] - 1/4 2-1

GHCLB

20:45 FT [13] Bochum 6 - 2 Antalyaspor [397] - 1/4 2-1

GHCLB

21:00 FT [6] Banik Ostrava 2 - 1 MFk Karvina [290] - 1 1/4 2-1

GHCLB

21:00 FT 1 [691] Yeovil Town 0 - 2 Plymouth Argyle [437] +1 0-0

GHCLB

21:00 FT [787] Lincoln 0 - 1 Blackburn Rovers [205] +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [463] Harrogate Town 3 - 1 Gateshead [982] 2-0

GHCLB

21:00 FT [470] Fleetwood Town 2 - 1 Dundee Utd [990] 1-0

GHCLB

21:00 FT [204] Accrington 2 - 1 Sunderland [281] +1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT [633] Bournemouth 0 - 1 Bristol City [97] - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [698] Morecambe 0 - 0 Carlisle [414] 0-0

GHCLB

21:00 FT [616] United of Manchester 0 - 3 Doncaster Rovers [234] 0-1

GHCLB

21:00 FT [772] Forest Green 1 - 1 Newport [780] 0-0

GHCLB

21:00 FT [805] Wimbledon 0 - 0 Oxford Utd [464] +1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [751] Crewe Alexandra 1 - 2 Rotherham Utd [76] +3/4 1-2

GHCLB

21:00 FT [382] Barnsley 2 - 1 Sheffield Utd [343] +3/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [387] Birmingham 2 - 2 Rayo Vallecano [182] 1-1

GHCLB

21:00 FT [363] Bolton 1 - 1 Huddersfield [231] +1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [150] Celtic 2 - 0 Norwich [60] - 3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [775] Charlton Athletic 1 - 2 Swansea City [249] +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [331] Cheltenham 2 - 0 Northampton [982] 2-0

GHCLB

21:00 FT [19] Freiburg 3 - 3 Strasbourg [93] 2-0

GHCLB

21:00 FT [68] Hearts 2 - 1 Stoke City [483] 1-0

GHCLB

21:00 FT [239] Luton Town 1 - 1 West Ham Utd [82] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT [386] Millwall 1 - 1 Ipswich [244] - 1/2 1-0

GHCLB

21:00 FT [999] Oldham 0 - 3 Mansfield [226] +3/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [245] Portsmouth 0 - 2 Coventry [143] +0 0-0

GHCLB

21:00 FT [353] Preston North End 1 - 2 Leicester City [27] +3/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [421] QPR 0 - 3 Crystal Palace [10] - 1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [168] Rangers 1 - 2 Tottenham [94] +3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [258] Reading 1 - 2 Brighton [112] 0-1

GHCLB

21:00 FT [476] Scunthorpe Utd 1 - 1 Peterborough Utd [380] 0-0

GHCLB

21:00 FT [396] Watford 0 - 0 Southampton [217] 0-0

GHCLB

21:00 FT [114] West Brom 2 - 1 Hertha Berlin [280] +1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [229] Wigan 4 - 1 Sheffield Wed. [962] - 1/4 1-1

GHCLB

21:00 FT [301] Willem II 5 - 0 Lyon [292] +1 1/2 3-0

GHCLB

21:00 FT [70] Wolfsburg 4 - 0 Brentford [131] - 1/4 1-0

AAU20

21:00 FT [B-1] Jordan U20 1 - 0 Yemen U20 [B-3] - 3/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [E-3] St. Mirren 3 - 1 Edinburgh City [E-4] - 1 1/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [D-3] Greenock Morton 3 - 1 Bonnyrigg Rose [D-4] - 3/4 2-1

SCOLC

21:00 FT [F-2] St. Johnstone 1 - 0 Ayr Utd [F-4] - 1 1-0

SCOLC

21:00 FT [C-1] Ross County 7 - 0 East Fife [C-4] - 2 1/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [H-3] Hamilton 1 - 1 Queen's Park [H-2] - 1/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [B-2] Partick Thistle 4 - 2 Montrose [B-4] - 1 2-0

SCOLC

21:00 FT [H-1] Dundee 5 - 1 Forfar Athletic [H-5] - 2 4-0

SCOLC

21:00 FT [E-1] Arbroath 3 - 0 Airdrieonians [E-2] - 1/2 1-0

SCOLC

21:00 FT [A-2] Stirling Albion 3 - 0 Peterhead [A-5] - 1/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [F-5] Elgin City 0 - 2 Queen of South [F-3] +1 0-0

SCOLC

21:00 FT [C-2] Dunfermline 1 - 1 Alloa Athletic [C-3] - 3/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [D-1] Falkirk 1 - 0 Clyde [D-5] - 1 1-0

SCOLC

21:00 FT [G-1] Inverness C.T. 1 - 1 Cove Rangers [G-3] - 1/2 1-1

SCOLC

21:00 FT [B-1] Kilmarnock 4 - 1 Stenhousemuir [B-3] - 1 3/4 2-1

SCOLC

21:00 FT [G-2] Livingston 2 - 0 Kelty Hearts [G-5] - 1 1/4 1-0

BIA

21:00 FT [14] Charleroi 3 - 1 Eupen [16] - 3/4 1-0

ICEB

21:00 FT [8] Vestri 3 - 1 Grotta [5] - 1/4 1-0

LITA

21:00 FT [3] FK Panevezys 2 - 1 Kauno Zalgiris [6] 1-0

NORA

21:00 FT [3] Bodo Glimt 5 - 0 FK Jerv [15] - 2 3/4 4-0

FINA

21:00 FT [4] AC Oulu 3 - 1 IFK Mariehamn [10] +1/4 2-1

FINA

21:00 FT [8] VPS Vaasa 3 - 3 Haka [5] +0 2-2

FINB

21:00 FT [9] PK-35 3 - 1 EIF Ekenas [7] - 1/4 0-0

FINB

21:00 FT [12] PEPO 1 - 1 TPS Turku [1] +1 0-0

FINB

21:00 FT [11] PIF Parainen 1 - 0 Gnistan [4] +1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [A-5] PK Keski Uusimaa 4 - 4 Lahden Reipas [A-2] +3/4 0-2

FIN3

21:00 FT [B-3] SalPa Salo 3 - 0 Tampere Utd [B-10] - 1/4 1-0

FIN3

21:00 FT [A-8] NJS Nurmijarvi 1 - 1 FC Kiffen [A-3] +1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-11] PeKa 1 - 2 Futura [A-10] +0 0-1

FIN3

21:00 FT [A-6] PPJ 9 - 0 FC LaPa [A-12] - 3 4-0

FIN3

21:00 FT 1 [A-9] Atlantis 1 - 2 KaPa [A-1] - 1/4 1-0

FIN3

21:00 FT [B-12] Espoo 2 - 0 KaaPo Kaarina [B-13] - 1 1/2 1-0

BRAU20

21:00 FT [B-3] Vasco DG/RJ U20 6 - 0 Chapecoense U20 [B-10] 3-0

BRAU20

21:00 FT [B-7] Gremio/RS U20 0 - 0 Internacional/RS U20 [B-4] 0-0

GHCLB

21:30 FT [147] Umraniyespor 3 - 0 Hatayspor [491] 1-0

NGA

21:30 FT [11] FK Orenburg 3 - 0 Ural S.r. [16] 1 - 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [701] Jihlava 0 - 0 Brno [273] 0-0

GHCLB

22:00 FT [380] Peterborough Utd 3 - 0 Hull City [184] 1-0

GHCLB

22:00 FT [101] Angers 4 - 1 Saint Etienne [394] - 1/4 1-1

GHCLB

22:00 FT [9] Union Berlin 1 - 0 Nottingham Forest [167] - 1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT [298] Atalanta 4 - 0 Como [997] 0-0

GHCLB

22:00 FT [225] Fiorentina 4 - 0 Triestina [927] - 2 1/2 4-0

GHCLB

22:00 FT [122] Grenoble 2 - 0 Red Star 93 [987] 1-0

GHCLB

22:00 FT [80] Guingamp 2 - 0 Stade Brestois [265] 0-0

GHCLB

22:00 FT [199] Mainz 1 - 1 Athletic Bilbao [87] 0-1

GHCLB

22:00 FT [398] NAC Breda 1 - 0 Eindhoven [813] - 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [282] Parma 2 - 0 Feralpisalo [969] - 1 1/4 1-0

DUC4BA

22:00 FT [14] FC Pipinsried 2 - 5 TSV Aubstadt [7] +3/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT [17] VfB Eichstatt 4 - 0 Greuther Furth II [13] +1/4 3-0

LATA

22:00 FT [9] Supernova Riga 2 - 1 Tukums/Salaspils [7] +1/4 1-0

TDB

22:00 FT [11] Jonkopings 0 - 1 Dalkurd FF [14] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [1] Lask 3 - 1 Austria Klagenfurt [11] - 1 1/4 2-0

AUTB

22:00 FT [10] Grazer AK 0 - 0 Floridsdorfer AC [5] +1/4 0-0

AUTB

22:00 FT [2] St.Polten 2 - 0 Dornbirn [16] - 1 1/4 1-0

POLB

22:30 FT [8] Arka Gdynia 0 - 0 Zaglebie Sosno [5] 1 - 3/4 0-0

BULA

22:30 FT [13] Beroe 1 - 1 Lok. Sofia [7] - 1/2 1-0

TDA

22:30 FT [8] Mjallby AIF 2 - 1 Degerfors IF [14] - 3/4 0-0

POLA

22:45 FT [2] Cracovia Krakow 2 - 0 Korona Kielce [5] - 1 1-0

GHCLB

22:59 FT [484] Trabzonspor 0 - 3 Torino [166] +0 0-2

GHCLB

22:59 FT [684] Benevento 0 - 1 Cosenza [568] - 3/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [248] Frosinone 1 - 0 Bari [929] 1-0

GHCLB

22:59 FT [170] Clermont 2 - 0 Rodez [655] - 3/4 1-0

GHCLB

22:59 FT [256] Zalaegerzseg 3 - 2 AC Milan [88] +2 3-1

GHCLB

22:59 FT [287] Villefranche 1 - 1 Annecy FC [200] 1-1

GHCLB

22:59 FT [444] Paris FC 1 - 0 Ajaccio [425] 0-0

GHCLB

22:59 FT [303] Brescia 0 - 2 Sampdoria [201] +0 0-1

GHCLB

22:59 FT [432] Stade Lavallois 3 - 1 SO Cholet [996] 2-1

GHCLB

22:59 FT [111] Metz 1 - 0 Sochaux [761] - 1/4 1-0

GHCLB

22:59 FT [250] PSV Eindhoven 2 - 1 Real Betis [385] - 1/2 1-0

GHCLB

22:59 FT [479] Valenciennes 0 - 0 Dunkerque [807] 0-0

ESTA

22:59 FT [6] Trans Narva 2 - 1 Nomme Kalju [3] +3/4 0-0

LITA

22:59 FT [10] FK Jonava 1 - 3 Siauliai [7] 0-1

NORA

22:59 FT [4] Rosenborg 3 - 0 Tromso [14] - 1/2 2-0

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 4 - 0 Trencin [9] - 1 1-0

SVKA

22:59 FT [10] Liptovsky Mikulas 1 - 1 Zemplin Michalovce [7] +1/4 1-1

TSA

22:59 FT [10] Zurich 0 - 0 Luzern [6] 1 - 1/4 0-0

TSB

22:59 FT 1 [4] Stade L. Ouchy 2 - 1 Wil 1900 [2] - 1/4 1-1

PERA

22:59 FT [8] Alianza Atletico 3 - 1 Academia Cantolao [16] - 1 0-0

BIA

23:15 FT [7] Zulte-Waregem 2 - 0 RFC Seraing [18] - 1/2 0-0

BIA

23:15 FT [10] Kortrijk 0 - 2 OH Leuven [4] - 1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [46] Lens 1 - 0 Inter Milan [190] +3/4 0-0

FIN3

23:30 FT [C-11] OTP 2 - 3 JS Hercules [C-6] +1/2 1-1

DENB

23:30 FT [9] Helsingor 0 - 6 Vejle [1] - 1/4 0-2

CHIA

23:30 FT [15] Antofagasta 2 - 3 Audax Italiano [9] +0 0-3

EGYA

23:30 FT [5] Tala'ea Al Jaish 0 - 0 Masr lel Maqassah [18] - 3/4 0-0

BRAU20

23:45 FT [A-4] Sao Paulo/SP U20 1 - 0 Palmeiras/SP U20 [A-2] 0-0

CROA

23:55 FT [10] HNK Gorica 0 - 0 Sibenik [4] - 3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT 1 [81] Burgos CF 0 - 0 Valladolid [99] +1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [639] Niort 1 - 0 Pau FC [644] 1-0

GHCLB

00:00 FT 1 [429] Lierse 0 - 1 Helmond Sport [457] - 3/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [719] Cultural Leonesa 1 - 1 Racing Santander [687] 1-0

GHCLB

00:00 FT [758] Vasas Budapest 0 - 1 Diosgyori [354] 0-1

GHCLB

00:00 FT [179] Auxerre 1 - 0 Troyes [369] - 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [232] Lille 2 - 2 Las Palmas [595] 1-0

GHCLB

00:00 FT [594] Malaga 0 - 2 Cadiz [198] 0-2

GHCLB

00:00 FT [251] Amiens 1 - 1 Quevilly [477] 1-1

GHCLB

00:00 FT [983] Montpellier 4 - 5 Toulouse [25] -

GHCLB

00:00 FT [189] Wolves 3 - 0 Besiktas [49] - 1/2 3-0

NGA

00:00 FT 1 [8] Krasnodar 1 - 4 Spartak Moscow [2] +1/4 0-1

BIHA

00:00 FT [6] FK Sloga Doboj 4 - 0 Leotar Trebinje [11] 2-0

GHCLB

00:30 FT [993] Ourense 0 - 3 Lugo [466] +1 3/4 0-3

GHCLB

00:30 FT [959] Lleida Esportiu 1 - 3 Zaragoza [202] 1-2

GHCLB

00:30 FT [945] S.S. Reyes 0 - 1 Rayo Majada. [603] 0-1

GHCLB

00:30 FT [631] Orleans 2 - 4 Chateauroux [630] +0 0-2

GHCLB

00:30 FT [725] SD Logrones 1 - 1 Mirandes [694] +1/2 1-1

GHCLB

00:30 FT [51] Osasuna 4 - 3 Huesca [1] - 3/4 2-1

RMNA

00:30 FT [7] Voluntari 0 - 1 Botosani [5] - 1/4 0-0

AUTA

00:30 FT [10] Wolfsberger AC 1 - 1 Sturm Graz [4] 1 +1/4 1-1

GHCLB

01:00 FT [125] Roma 1 - 1 Nice [493] - 3/4 0-1

AAU20

01:00 FT [A-3] Mauritania U20 1 - 0 Iraq U20 [A-2] +1/2 0-0

POLA

01:00 FT [6] Legia Wars. 2 - 0 Zaglebie Lubin [10] - 3/4 1-0

POLB

01:00 FT [13] Chrobry Glogow 0 - 2 Ruch Chorzow [3] +0 0-0

BULA

01:00 FT [16] Botev Plovdiv 0 - 2 Arda Kardzhali [6] - 3/4 0-1

MNEA

01:00 FT [8] Jedinstvo 1 - 1 Sutjeska [4] 1-1

MNEA

01:00 FT [3] FK Jerezo 3 - 1 Rudar [5] 2-1

ARGB

01:00 FT [14] Brown de Adrogue 0 - 1 Ramon Santamarina [36] - 3/4 0-1

ARGB

01:00 FT [7] Almagro 2 - 0 Gimnasia Jujuy [18] - 1/4 2-0

BRAU20

01:00 FT [B-8] Fluminense/RJ U20 2 - 0 Atletico/PR U20 [B-1] 1-0

BRAU20

01:00 FT [A-1] Flamengo/RJ U20 3 - 0 Bahia/BA U20 [A-10] 1-0

BRAU20

01:00 FT [A-6] Botafogo/RJ U20 1 - 1 Ceara/CE U20 [A-8] - 3/4 1-0

PERA

01:00 FT [14] Atletico Grau 3 - 1 UTC Cajamarca [11] - 1/2 1-1

URUA

01:00 FT [16] Albion FC (URU) 1 - 3 CA Penarol [5] +3/4 0-1

SLOA

01:15 FT [10] Maribor 3 - 2 Gorica [7] - 1 1/4 2-1

PERA

01:15 FT [13] Sport Boys 2 - 0 Uni.San Martin [17] - 3/4 1-0

DUB

01:30 FT [15] Hannover 96 2 - 2 St. Pauli [12] - 1/4 1-1

TSA

01:30 FT 1 [5] St. Gallen 2 - 0 Winterthur [9] - 3/4 2-0

ARGA

01:30 FT [15] Sarmiento Junin 1 - 3 Colon [18] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [12] Ind.Rivadavia 2 - 0 Deportivo Riestra [16] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [9] Def.Belgrano 1 - 0 Estudiantes BsAs [11] - 1/4 1-0

ARGB

01:30 FT [17] Chacarita Jrs 3 - 1 Atletico Rafaela [32] - 1/2 1-0

ARGB

01:35 FT 1 [33] Nueva Chicago 2 - 2 Almirante Brown [22] +0 0-2

BIA

01:45 FT [13] Sint Truiden 1 - 1 Union Saint-Gilloise [11] +1/4 1-0

EUW

02:00 FT [D-1] Pháp Nữ 0 - 0 Hà Lan Nữ [C-2] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

GHCLB

02:00 FT [164] Porto 2 - 1 Monaco [393] - 3/4 0-0

CROA

02:00 FT [5] Slaven Belupo 1 - 5 Dinamo Zagreb [1] +1 1-3

MNEA

02:00 FT [7] Arsenal Tivat 0 - 2 OFK Petrovac [2] 0-1

SRBA

02:00 FT [9] FK Partizan 0 - 0 Backa Topola [5] - 1 3/4 0-0

SRBA

02:00 FT [15] Radnik Surdulica 0 - 0 FK Radnicki 1923 [10] - 1/4 0-0

ARGB

02:00 FT [24] Agropecuario AAC 0 - 0 Chaco For Ever [6] - 1/4 0-0

BRB

02:00 FT 1 [1] Cruzeiro/MG 1 - 0 Bahia/BA [3] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [A-6] Real Santa Cruz 2 - 1 Oriente Petrolero [A-4] +1/4 0-1

CHIA

02:00 FT [16] Coquimbo Unido 2 - 0 La Serena [14] - 1/2 0-0

COLA

02:00 FT [16] Rionegro Aguilas 3 - 0 La Equidad [12] 1 +0 2-0

EGYA

02:00 FT 1 [7] NBE SC 1 - 4 Future FC [4] +1/4 1-2

BRB

02:30 FT [19] Vila Nova/GO 1 - 0 Vasco DG/RJ [4] +0 0-0

BRB

02:30 FT [2] Gremio/RS 2 - 1 Ponte Preta/SP [11] - 1 1/4 2-0

CAFW

03:00 FT [A-1] Ma Rốc Nữ 1 - 2 Nam Phi Nữ [C-1] +0 0-0

COLB

03:00 FT [10] Orsomarso 1 - 1 Valledupar [9] 2 - 1/4 1-1

COLB

03:00 FT [12] Real Santander 1 - 0 Fortaleza [2] 1 +0 1-0

ECUA

03:00 FT [9] Orense SC 3 - 1 Cumbaya FC [14] - 1 0-1

PERA

03:30 FT [12] Carlos A. Mannucci 0 - 1 Alianza Lima [4] +1/4 0-0

URUA

03:30 FT [9] Wanderers 3 - 1 CA Rentistas [11] - 1/2 1-0

ARGB

04:00 FT [3] Instituto 2 - 0 San Telmo [28] - 1 1-0

PARA

04:00 FT [11] Sportivo Ameliano 2 - 0 Tacuary FBC [10] 1 - 1/4 1-0

VENA

04:00 FT [9] Estu.Merida 1 - 3 Puerto Cabello [6] - 1/4 1-1

COLA

04:05 FT [4] Deportivo Pasto 1 - 2 Union Magdalena [2] - 3/4 1-1

BLVA

04:15 FT [A-5] CD Guabira 2 - 1 Nacional Potosi [A-3] - 3/4 2-0

BRB

04:30 FT [18] Nautico/PE 1 - 2 Londrina/PR [5] - 1/4 1-0

CHIA

04:30 FT [1] Colo Colo 1 - 0 Huachipato [11] - 1 3/4 0-0

BRA

05:00 FT [11] Sao Paulo/SP 3 - 3 Goias/GO [13] - 1 1/4 2-2

BRB

05:00 FT [8] Ituano/SP 1 - 0 Chapecoense [14] - 1/2 1-0

MEXA

05:00 FT [1] Toluca 2 - 1 Santos Laguna [6] +1/4 2-0

ECUA

05:30 FT [1] SD Aucas 5 - 0 Independiente JT [3] 1 +1/4 1-0

PERA

06:00 FT [1] Melgar 1 - 0 Sport Huancayo [2] - 1 1/4 1-0

USA

06:00 FT [Dong-2] New York City 2 - 0 Inter Miami [Dong-10] - 1 1/2 1-0

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 1 - 1 Memphis 901 [A-3] +1/4 1-1

USB

06:00 FT [A-11] Hartford Athletic 1 - 2 Pittsburgh R. [A-4] +1/2 0-0

CRCA

06:00 FT [A-3] Alajuelense 4 - 1 Guanacasteca [A-6] - 1 1/2 0-1

GHCLB

06:10 FT [511] Bayern Munich 0 - 1 Man City [148] +1/4 0-1

COLA

06:10 FT [6] Junior Barranquilla 2 - 0 Santa Fe [5] 1 - 3/4 1-0

PARA

06:15 FT [3] Olimpia Asuncion 2 - 1 Guairena FC [8] 1 - 1 0-0

VENA

06:15 FT [2] Metropolitano 0 - 0 Portuguesa [11] - 1/2 0-0

ARGA

06:30 FT [21] C. Cordoba SdE 1 - 3 Racing Club [5] +1/4 0-1

BRB

06:30 FT [12] CRB/AL 2 - 1 Novorizontino/SP [13] - 1/4 2-0

USA

06:30 FT [Dong-5] Columbus Crew 0 - 0 New England [Dong-7] - 1/2 0-0

USA

06:30 FT [Dong-6] Cincinnati 1 - 1 Nashville FC [Tay-7] +0 0-1

USA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 4 - 0 Charlotte FC [Dong-11] - 1/4 4-0

USA

06:30 FT [Dong-9] Orlando City 0 - 1 Philadelphia Union [Dong-1] +0 0-1

USB

06:30 FT 1 [A-5] Birmingham Legion 0 - 2 FC Tulsa [A-8] - 3/4 0-1

USB

06:30 FT [A-6] Detroit City FC 2 - 2 New Mexico United [B-5] - 1/4 1-1

USB

06:30 FT [A-2] Tampa Bay Rowdies 3 - 1 Atlanta United II [A-12] - 2 1/4 2-1

GHCLB

07:00 FT [72] Arsenal 4 - 0 Chelsea [103] +1/4 2-0

BRA

07:00 FT [14] Botafogo/RJ 2 - 0 Athletico/PR [4] - 1/4 1-0

CHIA

07:00 FT [7] Everton CD 0 - 1 U. La Calera [13] - 1/2 0-0

USA

07:00 FT [Dong-14] D.C. Utd 1 - 2 CF Montreal [Dong-4] +1/4 0-2

CRCA

07:00 FT [A-4] Sporting (CRC) 3 - 3 Santos Guapiles [B-5] - 3/4 0-2

MEXA

07:05 FT [12] Cruz Azul 2 - 2 Puebla [7] - 1/2 2-2

USA

07:30 FT [Tay-12] Houston Dynamo 1 - 2 Minnesota Utd [Tay-4] - 1/2 0-1

USA

07:30 FT [Tay-14] Sporting Kansas 0 - 2 Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 0-0

ECUA

08:00 FT [6] Guayaquil City 0 - 0 Emelec [2] +3/4 0-0

MEXA

08:05 FT [8] Club Tijuana 2 - 0 Club America [15] +1/4 1-0

COLA

08:15 FT [14] Deportes Tolima 2 - 2 Atl. Nacional [7] - 1/2 0-1

USB

08:20 FT [A-10] Loudoun United 1 - 2 Miami FC [A-7] +1/2 1-1

USB

08:30 FT [B-6] El Paso Locomotive 0 - 1 SA Scorpions [B-1] - 1/4 0-0

USA

09:00 FT [Tay-5] Real Salt Lake 0 - 1 Dallas [Tay-3] - 1/2 0-1

USA

09:00 FT 1 [Tay-8] Seattle Sounders 2 - 1 Colorado Rapids [Tay-10] - 1/2 1-1

USA

09:00 FT [Tay-11] Vancouver WC 1 - 3 Chicago Fire [Dong-8] +0 0-1

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 2 - 1 Rio Grande Valley [B-12] - 3/4 1-0

USB

09:00 FT 1 [B-9] Oakland Roots 0 - 2 Las Vegas Lights [B-7] - 3/4 0-0

USB

09:00 FT 1 [B-11] Monterey Bay FC 2 - 0 New York RB II [A-14] - 1 1-0

CRCA

09:00 FT [A-2] Herediano 1 - 0 Guadalupe FC [A-5] - 1 1-0

MEXA

09:05 FT [3] Tigres UANL 2 - 0 Atlas [14] - 1/2 2-0

USA

09:30 FT [Tay-6] Portland Timbers 2 - 1 San Jose EQ [Tay-13] - 1/2 0-1

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 0 - 0 Sacramento [B-4] - 1/2 0-0

USB

09:30 FT [B-8] LA Galaxy II 2 - 5 Orange County SC [B-13] - 1/4 1-2

GHCLB

10:00 FT [85] Barcelona 1 - 0 Real Madrid [383] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 Hoãn [10] JEF United Chiba - Ventforet Kofu [13] - 1/4 -

NHATB

16:00 Hoãn [12] Mito Hollyhock - Oita Trinita [9] +0 -

AUSQSL

16:15 Hoãn [6] Gold Coast Utd - Peninsula Power [4] +1/2 -

GHCLB

16:30 Hoãn [636] Vizela - Academico Viseu [754] -

GHCLB

16:30 Hoãn [741] Moreirense - Nacional Madeira [869] -

GHCLB

16:30 Hoãn [578] Rio Ave - Santa Clara [763] +0 -

SRBA

18:00 Hoãn [11] FK Kolubara - Radnicki Nis [14] -

DUC4T

19:00 Hoãn [11] Schalke 04 II - SV Straelen [16] - 1/2 -

GHCLB

20:00 Hoãn [24] Ajax - Ein.Frankfurt [44] - 1/2 -

GHCLB

22:00 Hoãn [472] Wer.Bremen - Groningen [11] -

DUC4BA

22:00 Hoãn [9] Hankofen-Hailing - TSV 1896 Rain [12] -

MNEA

22:00 Hoãn [9] Iskra Danilo - Buducnost [10] -

ARGB

01:00 Hoãn [15] Deportivo Madryn - Deportivo Moron [23] - 1/4 -

COLB

02:00 Hoãn [11] Atletico - Tigres(COL) [5] -

ARGB

06:30 Hoãn [26] Quilmes - Belgrano [1] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 23/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 23/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0