KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 24/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT [3] Blacktown City 4 - 1 Wollongong Wolves [9] - 1 3/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 2 - 4 Manly Utd [2] +0 0-3

AUSVPL

12:00 FT [7] Heidelberg Utd 5 - 1 Dandenong City [13] - 1 1/4 1-0

NHATJFL

12:00 FT [1] FC Osaka 2 - 1 Tokyo Musashino [6] - 1/4 0-1

AUSNSW

13:00 FT [6] Rockdale City 2 - 1 Sydney FC U21 [7] - 3/4 1-0

AUSQSL

13:00 FT [8] Moreton Bay Utd 2 - 3 Logan Light. [10] - 1 1-1

NHATJFL

13:00 FT [14] Kagura Shimane 2 - 1 Criacao Shinjuku [16] - 1/4 1-0

NHATJFL

13:00 FT [4] Reinmeer Aomori 2 - 0 MIO Biwako [15] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [5] Veertien Mie 1 - 1 Sony Sendai [12] - 3/4 1-1

NHATJFL

13:00 FT [9] Kochi United SC 3 - 0 Honda Lock [13] 0-0

EAFF

14:00 FT [2] Hàn Quốc 3 - 0 Hồng Kông [4] - 3 1/2 1-0

AUSNSW

14:15 FT [5] APIA Tigers 2 - 0 Marconi Stallions [4] +1/4 1-0

AUSQSL

14:15 FT [11] Brisbane Roar U21 1 - 3 Queensland Lion [1] +2 1/4 1-2

TQB

14:30 FT [9] Suzhou Dongwu 3 - 2 Shanghai Jiading [13] - 1 1/4 1-0

AUSQSL

15:00 FT [7] SC Wanderers 1 - 2 Brisbane City [5] - 1/4 1-1

NHAT3

15:00 FT [18] Yokohama SCC 1 - 2 Kataller Toyama [6] +3/4 1-0

TQB

15:00 FT [14] Beijing Sport Univ 1 - 3 Nanjing City [12] +3/4 0-0

TQB

15:00 FT 1 [15] Guangxi Pingguo 0 - 1 Sichuan Jiuniu [4] +1/4 0-0

GHCLB

15:30 FT [215] Espanyol 2 - 0 Lille [232] +0 0-0

GHCLB

15:30 FT [62] Levante 0 - 0 Getafe [214] +1/4 0-0

AUTB

15:30 FT [8] SV Lafnitz 2 - 1 Admira [7] 2 +0 2-1

IDNA

15:30 FT 1 [4] Borneo FC 3 - 0 Arema Indonesia [6] 1 - 1/2 2-0

VNB

15:30 FT [1] CA Nhân Dân 0 - 0 ĐT Long An [6] - 1 0-0

GHCLB

16:00 FT [624] Villarreal B 2 - 1 Wolves [189] 0-1

RMNA

16:00 FT [7] Sepsi OSK 4 - 0 Arges Pitesti [13] - 3/4 0-0

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 0 - 1 Yokohama FC [1] +1/4 0-0

NHATJFL

16:00 FT [10] Suzuka Point Getters 0 - 0 Maruyasu Okazaki [7] 0-0

HQB

16:00 FT [10] Jeonnam Dragons 0 - 0 Busan I'Park [11] - 1/4 0-0

GHCLB

16:30 FT [48] Cracovia Krakow 3 - 0 Hapoel Jerusalem [968] 1-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 2 - 1 Tampines Rovers [4] 1-0

NGB

17:00 FT 1 [8] Yenisey 3 - 2 Rubin Kazan [4] +1/4 2-1

NHATB

17:00 FT [5] Roas. Kumamoto 3 - 0 Zweigen Kan. [17] - 3/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [7] Nagano Parceiro 3 - 2 Tegevajaro Miyazaki [13] - 1/4 0-2

VNA

17:00 FT [3] HA Gia Lai 2 - 0 Thanh Hóa [8] - 1 1-0

EAFF

17:20 FT [1] Nhật Bản 0 - 0 Trung Quốc [3] - 3 0-0

POLB

17:40 FT [12] GKS Tychy 0 - 1 LKS Lodz [4] - 1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT [987] TuS BW Lohne 1 - 3 Groningen [11] 0-1

DUC3

18:00 FT 1 [9] Freiburg II 1 - 1 Erzgebirge Aue [17] +1/2 0-1

LATA

18:00 FT [1] Valmiera / BSS 6 - 1 METTA/LU Riga [10] - 2 3/4 1-0

TDB

18:00 FT [2] Brommapojkarna 5 - 2 Norrby [12] - 1/2 4-0

DENB

18:00 FT [5] Naestved BK 2 - 2 Hvidovre IF [1] +0 1-2

VNA

18:00 FT [10] HL Hà Tĩnh 1 - 2 Hà Nội FC [1] +3/4 0-1

VNB

18:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 0 Cần Thơ [8] - 3/4 0-0

DUB

18:30 FT [17] A.Bielefeld 0 - 3 Jahn Regensburg [6] - 1/4 0-1

DUB

18:30 FT 1 [4] Hamburger 0 - 1 Hansa Rostock [11] 5 - 1 0-0

DUB

18:30 FT 2 [14] Karlsruher 2 - 3 Magdeburg [16] 3 +0 0-3

BIA

18:30 FT [5] Club Brugge 3 - 2 Genk [2] - 1/2 1-1

TQB

18:30 FT [3] Qingdao Hainiu 4 - 2 Zibo Cuju [10] - 1 1/4 2-2

DUC3

19:00 FT [16] Zwickau 3 - 2 Hallescher [14] - 1/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [6] Nurnberg II 2 - 0 Wurzburger [3] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [1] Kaan-Marienborn 2 - 1 M.gladbach II [8] - 1/4 0-1

NGA

19:00 FT [9] Khimki 3 - 0 Nizhny Nov [14] - 1/2 0-0

FIN3

19:00 FT [B-10] Ilves II 2 - 0 VJS [B-11] - 1/2 1-0

DENA

19:00 FT [4] Randers 2 - 2 Odense BK [12] - 1/4 0-2

DENA

19:00 FT [3] Aarhus AGF 3 - 1 Viborg [5] +0 1-0

TSA

19:15 FT [8] Basel 1 - 1 Servette [5] - 1/2 1-0

TSB

19:15 FT [9] Vaduz 3 - 3 Yverdon [3] - 1/2 1-2

VNA

19:15 FT [6] Viettel 1 - 0 TP.HCM [12] - 1 0-0

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 2 - 2 Nam Định [11] - 1/4 0-1

KAZC

19:30 FT [D-3] Turan (KAZ) 1 - 1 Astana [D-1] 0-0

GHCLB

20:00 FT [321] Hibernian 1 - 0 Norwich [60] +0 1-0

NGB

20:00 FT 1 [14] Rodina Moscow 1 - 3 Alania Vla [2] +1/4 0-1

POLB

20:00 FT [16] Gornik Leczna 1 - 1 Sandecja [13] +0 1-1

KAZC

20:00 FT [C-4] Tobol Kostanay 1 - 4 FK Maktaaral [C-2] 1-2

KAZC

20:00 FT [B-2] Akzhayik Oral 1 - 0 FK Kyzylzhar [B-4] 0-0

KAZC

20:00 FT [D-4] Zhetysu Taldykorgan 0 - 0 Shakhter Kar. [D-2] 0-0

NORB

20:00 FT [11] Fredrikstad 3 - 1 Grorud IL [16] - 1 0-1

NORB

20:00 FT [14] Skeid Fotball 2 - 2 Raufoss IL [7] +1/4 1-0

NORB

20:00 FT [10] Mjondalen 0 - 0 Start Kristiansand [8] +1/4 0-0

FINA

20:00 FT [11] Lahti 1 - 3 Seinajoen JK [7] +1/4 0-2

FINA

20:00 FT [1] KuPS 5 - 1 HIFK [12] - 1 3/4 1-0

FIN3

20:00 FT [C-10] JBK 2 - 0 Kajaanin Haka [C-12] - 1 0-0

RMNA

20:00 FT [8] FC U Craiova 1948 3 - 1 CFR Cluj [4] +1/2 1-1

TDA

20:00 FT [15] Helsingborg 1 - 0 GIF Sundsvall [16] - 1/2 1-0

TDA

20:00 FT [13] Varnamo 2 - 3 AIK Solna [5] +1/4 0-1

TDB

20:00 FT [9] Orebro 2 - 0 Utsiktens BK [8] - 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [6] HB Koge 0 - 0 Hobro I.K. [9] +0 0-0

BRAU20

20:00 FT [B-1] Atletico/PR U20 3 - 0 RB Bragantino/SP U20 [B-6] 0-0

URUA

20:15 FT [13] CA Torque 2 - 0 CA Fenix [7] - 1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [11] Bhayangkara 2 - 2 Persib Bandung [14] +1/4 1-1

GHCLB

21:00 FT [671] Blackpool 2 - 4 Everton [368] +3/4 1-2

GHCLB

21:00 FT [4] C. Budejovice 4 - 0 Taborsko [500] 2-0

AAU20

21:00 FT [D-3] Oman U20 2 - 0 Somalia U20 [D-2] 1-0

SCOLC

21:00 FT [A-1] Aberdeen 3 - 0 Raith Rovers [A-3] - 1 1/2 2-0

NGB

21:00 FT [16] Akron Togliatti 2 - 3 Shinnik Yaroslavl [13] 1 - 1 2-0

BIA

21:00 FT [11] KV Mechelen 0 - 2 Antwerpen [1] +1/4 0-2

ICEA

21:00 FT [11] Leiknir Rey. 1 - 4 Vestmannaeyjar [9] +0 0-2

DENA

21:00 FT [9] Brondby 1 - 3 Nordsjaelland [1] +0 0-1

ARGA

21:00 FT [25] Independiente 0 - 1 Atletico Tucuman [1] +0 0-1

BRA

21:00 FT [17] Avai/SC 1 - 2 Flamengo/RJ [2] +1 0-0

BRB

21:00 FT [18] Guarani/SP 1 - 1 Brusque FC/SC [14] - 1/4 0-0

GHCLB

21:30 FT [320] Cremonese 2 - 0 SPAL 1907 [146] - 3/4 0-0

NGA

21:30 FT [5] Din. Moscow 4 - 0 Torpedo Moscow [15] - 1 3-0

TSA

21:30 FT [3] Grasshoppers 2 - 1 Lugano [6] - 1/4 1-0

TSA

21:30 FT [4] Sion 0 - 3 Young Boys [1] +3/4 0-2

GHCLB

21:45 FT [185] Feyenoord 0 - 2 Lyon [292] +0 0-2

LITA

21:55 FT [8] Banga 1 - 1 Hegelmann Litauen [2] +1 1/2 0-0

GHCLB

22:00 FT [65] AZ Alkmaar 1 - 0 Bologna [664] +1/2 1-0

NGB

22:00 FT 1 [12] Neftekhimik Nizh 0 - 0 Kuban [9] - 3/4 0-0

BIHA

22:00 FT [4] Borac Banja Luka 1 - 3 Sarajevo [2] 0-0

KAZC

22:00 FT [A-1] Kairat Almaty 3 - 2 FK Aksu [A-4] 1-0

LATA

22:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 0 - 0 FK Auda [5] - 1 1/2 0-0

FIN3

22:00 FT [C-4] VIFK Vaasa 1 - 1 OLS Oulu [C-5] - 1/4 0-1

SVKA

22:00 FT 1 [3] MSK Zilina 1 - 1 Dunajska Stred [2] +1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [11] Hartberg 2 - 1 SCR Altach [10] - 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [4] Aust Lustenau 2 - 1 WSG Swarovski Tirol [6] - 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [5] Rapid Wien 1 - 0 SV Ried [7] - 1/2 0-0

GHCLB

22:30 FT [559] Pescara 2 - 1 Adana Demirspor [446] 1-1

POLA

22:30 FT [7] Slask Wroclaw 2 - 1 Pogon Szczecin [3] +1/4 1-1

FIN3

22:30 FT [B-6] Klubi 04 Helsinki 4 - 4 Ilves-Kissat [B-4] - 1 1/4 1-3

FIN3

22:30 FT [C-2] Narpes Kraft 3 - 0 FC Komeetat [C-9] - 1 3/4 1-0

RMNA

22:30 FT [15] Universitaea Cluj 1 - 1 Universitatea Craiova [6] +1/2 1-0

SLOA

22:30 FT [9] NK Bravo 1 - 0 Koper [2] +0 1-0

SLOA

22:30 FT [7] Tabor Sezana 0 - 1 O.Ljubljana [1] +1/4 0-1

TDA

22:30 FT [7] Kalmar 1 - 0 Elfsborg [10] - 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [1] Hacken 1 - 2 Djurgardens [2] - 1/4 1-0

NGB

22:59 FT [6] Baltika 3 - 1 Volgar Astrakhan [3] - 3/4 3-0

NGB

22:59 FT 1 [11] Krasnodar B 0 - 3 Arsenal-Tula [5] +3/4 0-0

NGB

22:59 FT [7] Dyn. Makhachkala 1 - 0 Veles Moscow [17] 1-0

POLB

22:59 FT [10] Katowice 3 - 3 Nieciecza [5] 1 +1/4 2-1

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 4 - 2 Viking [5] - 3/4 3-1

NORA

22:59 FT [10] Sandefjord 2 - 3 Molde [1] +1 1-1

NORA

22:59 FT [16] Kristiansund 2 - 2 Odd Grenland [12] - 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 3 - 1 Sarpsborg [14] +0 2-1

SVKA

22:59 FT [4] Ruzomberok 2 - 2 Zelez. Podbrezova [6] 1 - 3/4 1-1

DENA

22:59 FT [11] Aalborg BK 1 - 3 Kobenhavn [8] +3/4 0-1

ARGA

23:15 FT [12] Tigre 3 - 0 CA Platense [8] - 1/2 2-0

GHCLB

23:30 FT [172] Panathinaikos 0 - 0 Volos NFC [471] - 1 1/4 0-0

BIA

23:30 FT [3] Anderlecht 2 - 0 Oostende [10] 1 - 1 1/2 1-0

CHIB

23:30 FT [2] Cobreloa 1 - 0 Rangers Talca [5] - 3/4 1-0

CHIB

23:30 FT [8] U.Concepcion 0 - 2 CD Magallanes [1] 0-1

EGYA

23:30 FT [3] Ahly Cairo 2 - 0 El Gouna [15] - 1 3/4 0-0

EGYA

23:30 FT [9] Ismaily SC 0 - 4 Pyramids FC [2] +1/2 0-3

GHCLB

23:45 FT [997] Estoril 1 - 3 Fulham [267] +3/4 1-3

GHCLB

00:00 FT [50] Galatasaray 2 - 1 Kasimpasa [913] - 1 1-1

GHCLB

00:00 FT [118] Stade Reims 0 - 1 Villarreal [41] +1/2 0-1

NGA

00:00 FT [8] Akhmat Groznyi 2 - 1 Fakel [12] - 3/4 1-1

NGA

00:00 FT 1 [13] Lok. Moscow 2 - 2 Rostov [3] +0 1-1

BIHA

00:00 FT [1] Siroki Brijeg 2 - 0 Sloboda Tuzla [8] 2-0

ICEA

00:00 FT 1 [7] Keflavik 1 - 3 KA Akureyri [2] +1/4 1-0

LATA

00:00 FT [4] Riga FC 2 - 1 Spartaks Jurmala [8] - 2 0-1

CRCA

00:00 FT 2 [B-6] Cartagines 1 - 3 Puntarenas [A-2] 1 - 3/4 0-1

BULA

00:30 FT [2] Lok. Plovdiv 2 - 1 Hebar Pazardzhik [11] - 1 1/4 1-1

AAU20

01:00 FT [C-3] Lebanon U20 0 - 2 Libya U20 [C-2] +1/2 0-0

NORA

01:00 FT [7] Stromsgodset 1 - 1 HamKam [13] - 1/4 0-0

URUA

01:00 FT [10] Defensor SC 1 - 2 Plaza Colonia [12] - 3/4 1-1

SLOA

01:15 FT [6] Mura 4 - 3 Domzale [3] 1 - 1/2 1-3

RMNA

01:30 FT [5] Rapid Bucuresti 2 - 0 Steaua Bucuresti [12] +1/4 2-0

SVKA

01:30 FT [5] Spartak Trnava 1 - 2 Dukla BB [11] - 1 1/2 0-1

ARGA

01:30 FT [27] Aldosivi 0 - 3 River Plate [5] +1 1/4 0-0

GHCLB

01:45 FT [274] Sporting Lisbon 1 - 1 Sevilla [689] - 1/4 0-1

BIHA

02:00 FT 1 [11] Zrinjski 1 - 2 Zeljeznicar [3] 1-0

BIA

02:00 FT [7] Westerlo 2 - 0 Cercle Brugge [15] 1 - 1/4 1-0

CROA

02:00 FT [4] Lok. Zagreb 2 - 1 NK Osijek [7] +1/4 0-1

MNEA

02:00 FT [6] Mornar Bar 0 - 1 Decic Tuzi [1] 0-1

SRBA

02:00 FT [2] Cukaricki Belgrade 1 - 0 FK Napredak [14] - 1 1-0

SRBA

02:00 FT [9] FK Vozdovac 0 - 0 Novi Sad [13] - 3/4 0-0

SRBA

02:00 FT [12] Mladost Lucani 1 - 2 Crvena Zvezda [1] +2 1/2 0-1

SRBA

02:00 FT [3] FK Vojvodina 0 - 0 Spartak Subotica [6] - 1 0-0

BRA

02:00 FT 1 [4] Fluminense/RJ 2 - 1 Bragantino/SP [9] - 1/2 0-0

BRA

02:00 FT [20] Juventude/RS 1 - 0 Ceara/CE [14] +1/4 0-0

BRA

02:00 FT [1] Palmeiras/SP 2 - 1 Internacional/RS [6] - 1 1/4 1-0

BRAU20

02:00 FT [B-2] Corinthians/SP U20 1 - 0 Santos/SP U20 [B-5] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [B-3] Always Ready 5 - 0 Real Tomayapo [B-8] - 1 3/4 3-0

CHIA

02:00 FT [9] O Higgins 1 - 0 Univ. de Chile [13] - 1/2 0-0

ECUA

02:00 FT [12] Mushuc Runa 0 - 0 Tecnico Uni. [14] +0 0-0

EGYA

02:00 FT [1] Zamalek SC 2 - 0 Semouha Club [6] - 3/4 1-0

ICEA

02:15 FT [10] Hafnarfjordur 0 - 0 Breidablik [1] +1/4 0-0

COLA

02:45 FT [12] America Cali 1 - 1 Cortulua [19] - 1/2 1-0

PERA

03:00 FT [15] AD Tarma 0 - 1 Cienciano [5] +1/4 0-1

CRCA

03:00 FT [B-5] Municipal Grecia 0 - 3 Dep. Saprissa [B-2] +0 0-1

COLB

03:30 FT [16] Cucuta 0 - 1 Barranquilla [13] - 3/4 0-0

PARA

03:30 FT [9] General Caballero 3 - 2 Libertad [1] +3/4 1-0

PERA

03:30 FT [9] Universitario 2 - 0 Carlos Stein [18] - 1 1/2 0-0

ARGA

04:00 FT [2] Gimnasia LP 1 - 0 Lanus [28] - 1/2 1-0

BRA

04:00 FT [7] Atl. Mineiro/MG 1 - 2 Corinthians/SP [3] - 1 1-0

BRA

04:00 FT [19] Atletico/GO 0 - 1 America/MG [10] - 1/2 0-1

URUA

04:00 FT [2] Nacional(URU) 2 - 0 Boston River [4] - 1 0-0

VENA

04:00 FT [14] Dep.Lara 2 - 2 Aragua [15] - 1 1-0

BLVA

04:15 FT [A-2] The Strongest 4 - 0 Aurora [A-7] - 1 1/2 2-0

CHIA

04:30 FT [11] Univ. Catolica(CHL) 0 - 1 Palestino [5] - 1/2 0-0

ECUA

04:30 FT [6] Catolica Quito 4 - 0 LDU Quito [4] 1 - 1/4 3-0

COLA

04:50 FT [15] Inde.Medellin 1 - 1 Once Caldas [2] - 1/2 1-1

BRA

05:00 FT [15] Fortaleza/CE 0 - 0 Santos/SP [8] - 1/2 0-0

PARA

05:45 FT [2] Cerro Porteno 2 - 0 Sol de America [7] 2 - 3/4 1-0

PERA

06:00 FT [6] Binacional 2 - 0 Dep. Municipal [10] - 1 1/4 1-0

VENA

06:15 FT [1] Zamora Barinas 5 - 1 Zulia FC [11] - 3/4 2-1

ARGA

06:30 FT [11] Boca Juniors 3 - 1 Estudiantes LP [18] - 1/2 1-0

BLVA

06:30 FT [B-7] Inde. Petrolero 2 - 0 Univ. De Sucre [A-8] - 3/4 1-0

CSUW

07:00 FT [A-3] Chile Nữ 1 - 1 Venezuela Nữ [B-3] +0 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

ECUA

07:00 FT 1 [7] Barcelona SC 2 - 2 9 de Octubre [15] 1 - 1 1-2

USA

07:00 FT [Tay-2] Austin FC 3 - 4 New York RB [Dong-4] - 1/2 1-2

MEXA

07:00 FT [4] Pachuca 0 - 0 Pumas UNAM [13] - 3/4 0-0

COLB

08:00 FT [6] Boyaca Chico 3 - 1 Boca Juniors Cali [15] - 1 1/4 2-1

CRCA

08:15 FT [B-1] San Carlos 2 - 1 Perez Zeledon [B-3] - 1/2 0-0

MEXB

09:00 FT [8] Morelia 1 - 1 Pumas Tabasco [16] 0-0

USA

09:55 FT [Tay-6] LA Galaxy 2 - 0 Atlanta United [Dong-11] - 3/4 1-0

AUSVPL

12:00 Hoãn [11] St Albans Saints - Eastern Lions [14] - 1 1/4 -

GHCLB

15:00 Hoãn [329] Alanyaspor - Ankaragucu [186] -

AUSQSL

15:00 Hoãn [9] Eastern Suburbs - Gold Coast Knights [3] +1 1/2 -

POLA

18:00 Hoãn [17] Miedz Legnica - Lech Poznan [18] +3/4 -

POLA

18:00 Hoãn [16] Lechia GD - Gornik Zabrze [11] - 1/4 -

POLA

18:00 Hoãn [15] Piast Gliwice - Rakow Czestochowa [9] -

GHCLB

20:00 Hoãn [998] Uerdingen - M.gladbach [138] -

GHCLB

20:30 Hoãn [224] Slavia Praha - SK Lisen [699] -

BULA

01:00 Hoãn [7] Slavia Sofia - Levski Sofia [10] +3/4 -

CROA

02:00 Hoãn [3] Hajduk Split - HNK Rijeka [9] -

Kết quả bóng đá ngày 24/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 24/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0