KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 24/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 FT [B-5] Nanjing Fengfan 2 - 1 Suzhou Dongwu [C-5] 1-0

MAPL

15:45 FT [6] Kuching FA 1 - 3 Kelantan United [8] - 1/4 1-3

NGAU21

16:00 FT [B-6] Zenit U21 4 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-7] - 2 1/4 1-0

NGAU21

16:00 FT 1 [A-1] Kryliya Sov. U21 1 - 0 Ural U21 [A-9] - 1 1/4 1-0

NGAU21

16:00 FT [A-10] Ufa U21 0 - 3 CSKA Mos. U21 [A-2] +2 1/4 0-0

AFCWVL

17:00 FT [F-1] Philippines Nữ 2 - 1 Hồng Kông Nữ [F-2] - 1 3/4 1-0

ANHU23

17:00 FT [2-1] Fulham U23 3 - 1 Newcastle U23 [2-7] - 1 1/2 0-1

NGAU21

17:00 FT [B-1] Rostov U21 3 - 1 ORS 5 U21 [B-10] 1-1

NGAU21

17:00 FT [A-5] Rubin Kazan U21 5 - 1 Akademiya Konoplev U21 [A-8] - 1 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 4 - 3 Khimki U21 [B-8] - 1/2 1-3

NGAU21

17:00 FT [A-7] Strogino Moscow U21 1 - 2 Spartak Mos. U21 [A-3] +1/2 0-2

CZEU19

17:00 FT [11] MFk Karvina U19 3 - 0 Meteor Praha U19 [14] 2-0

NHATA

17:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 0 - 2 Vissel Kobe [8] +1/4 0-1

HQ3

17:00 FT [12] Daejeon Korail 1 - 1 Ulsan Citizen [7] - 1/4 0-1

EUW17VL

18:00 FT [7-1] T.B.Nha U17 Nữ 3 - 0 Bắc Ireland U17 Nữ [7-4] 2-0

NGAU21

18:00 FT [B-4] Chertanovo U21 1 - 2 Lok. Moscow U21 [B-2] +1/4 1-1

THAA

18:00 FT [6] Muang Thong Utd 2 - 1 Ratchaburi [12] - 1/2 1-1

TQB

18:35 FT 1 [B-6] Jiangxi Liansheng 1 - 1 Zhejiang Greentown [A-2] +2 0-0

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 0 - 0 Tampines Rovers [4] 0-0

NGAU21

19:00 FT [A-4] Din. Moscow U21 5 - 3 Nizhny Nov U21 [A-6] - 1 1/4 2-2

AFCWVL

20:00 FT [C-4] Singapore Nữ 0 - 1 Indonesia Nữ [C-1] +1 1/4 0-1

EUW17VL

21:00 FT [13-3] Albania U17 Nữ 1 - 8 Montenegro U17 Nữ [13-1] 0-3

WCFS

21:30 FT [B-2] Uzbekistan Futsal 8 - 9 Iran Futsal [F-2] +2 1/2 3-4

UAEA

21:45 FT [11] Baniyas 0 - 2 Ajman [7] - 1/2 0-0

UAEA

21:45 FT [8] Khorfakkan 3 - 0 Al Dhafra [12] - 3/4 1-0

GEOA

22:00 FT [8] Torpedo Kut. 0 - 1 Lokomotiv T [5] +1/2 0-1

GEOA

22:00 FT [7] FC Telavi 0 - 2 Dila Gori [3] +1/2 0-1

LITA

22:00 FT [4] FK Panevezys 0 - 0 Dainava Alytus [8] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [12] FK Pohronie 2 - 2 Trencin [5] +1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [15] Vik.Zizkov 1 - 1 Dukla Praha [4] +1/4 1-0

NPA

22:00 FT [13] Moroka Swallows 0 - 0 Cape Town City [11] - 1/4 0-0

KSAA

22:40 FT [13] Abha 1 - 3 Dhamak [1] - 1/4 0-1

EUW17VL

22:59 FT [8-2] Belarus U17 Nữ 2 - 0 Luxembourg U17 Nữ [8-3] 2-0

EUW17VL

22:59 FT [8-1] Kosovo U17 Nữ 13 - 0 Georgia U17 Nữ [8-4] 4-0

NGAU21

22:59 FT [B-3] Krasnodar U21 1 - 1 FK Sochi U21 [B-5] - 1 1/2 1-0

POLA

22:59 FT 1 [18] Gornik Leczna 0 - 4 Lechia GD [3] +1/2 0-2

POLB

22:59 FT [1] Widzew Lodz 4 - 0 Skra Czestochowa [14] - 1 1-0

CZEB

22:59 FT [10] Usti & Labem 1 - 6 Brno [1] +3/4 1-3

CYPA

22:59 FT [10] Doxa Katokopia 0 - 0 Ethnikos Achnas [12] +0 0-0

AUTB

23:10 FT 1 [10] St.Polten 4 - 0 SKU Amstetten [5] - 1/4 1-0

ICEB

23:15 FT [5] Vestri 3 - 3 Kordrengir [4] 2-2

DUB

23:30 FT [2] Jahn Regensburg 3 - 2 Erzgebirge Aue [17] - 3/4 2-0

DUB

23:30 FT [11] Heidenheim 2 - 1 Darmstadt [7] - 1/2 1-0

UKRA

23:30 FT [11] Kolos Kovalivka 0 - 1 Vorskla [3] +0 0-1

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 4 - 2 Dornbirn [14] - 2 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [3] Blau Weiss Linz 3 - 1 Horn [9] - 1 1/2 2-0

AUTB

23:30 FT 1 [12] Kapfenberg 1 - 3 Vorwarts Steyr [16] - 1/2 1-1

AUTB

23:30 FT [1] Aust Lustenau 5 - 0 LASK Juniors [15] - 3/4 3-0

WCFS

00:00 FT [C-1] B.D.Nha Futsal 2 - 2 Serbia Futsal [F-3] - 1 1/2 2-0

TS 45': 2-2; HP: 2-1

WCFS

00:00 FT [E-1] T.B.Nha Futsal 5 - 2 Séc Futsal [D-2] - 2 1/2 4-0

EUW17VL

00:00 FT [7-2] Iceland U17 Nữ 4 - 1 Serbia U17 Nữ [7-3] 3-1

DUC3

00:00 FT [10] Hallescher 3 - 2 Magdeburg [1] +1/2 1-1

DUC4B

00:00 FT [B-5] Rehden 1 - 2 Atlas Delmenhorst [B-4] - 3/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 4 - 0 Augsburg II [8] +0 2-0

DUC4BA

00:00 FT [20] Rosenheim 1 - 5 SpVgg Bayreuth [2] +1 3/4 1-1

DUC4BA

00:00 FT [14] Eltersdorf 1 - 5 Wacker Burghausen [4] +1/2 0-3

DUC4DB

00:00 FT [2] Berliner FC Dynamo 1 - 1 Chemnitzer [10] - 1 1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [6] VSG Altglienicke 1 - 0 Meuselwitz [18] - 1 1/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [1] Berlin AK 07 3 - 0 Tasmania Berlin [14] 1-0

DUC4N

00:00 FT [15] Pirmasens 0 - 1 Homburg [6] +1/2 0-0

DUC4N

00:00 FT [19] Astoria Walldorf 3 - 3 SSV Ulm [1] +1 0-1

DUC4N

00:00 FT 1 [16] TSG Balingen 1 - 3 Stuttgart II [14] +1/2 0-1

PH3

00:00 FT [10] SO Cholet 2 - 0 Chambly [11] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT 1 [12] Stade Briochin 1 - 2 Annecy FC [1] +1/4 1-1

PH3

00:00 FT [18] FC Bastia-Borgo 2 - 2 Red Star 93 [13] +1/4 1-1

PH3

00:00 FT [9] Avranches 1 - 0 Boulogne [15] +0 1-0

PH3

00:00 FT 1 [4] Villefranche 1 - 0 Orleans [14] - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT [17] Creteil 0 - 1 Stade Lavallois [8] +1/4 0-1

PH3

00:00 FT [7] Le Mans 1 - 1 Concarneau [3] - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT [16] Sete 2 - 5 Bourg Peronnas [2] +1/2 1-2

BLRA

00:00 FT [4] Gomel 0 - 0 Dinamo Brest [6] - 1 1/2 0-0

BULA

00:00 FT [6] Beroe 1 - 1 Arda Kardzhali [9] - 1/4 1-0

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Batumi 3 - 0 Samgurali Tskh. [6] - 1 1/2 1-0

GEOA

00:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 5 - 1 Samtredia [10] - 2 1-1

MNEA

00:00 FT [10] Zeta 1 - 1 Iskra Danilo [3] 0-1

RMNA

00:00 FT [7] Rapid Bucuresti 0 - 1 Voluntari [5] - 1/4 0-1

TNKA

00:00 FT [9] Altay 2 - 1 Besiktas [3] +0 0-0

TNKB

00:00 FT [6] Kocaelispor 1 - 0 Tuzlaspor [7] +1/4 0-0

TDB

00:00 FT [8] Orgryte 2 - 2 Eskilstuna City [11] - 1/4 0-1

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 2 - 2 Hobro I.K. [12] - 2 2-1

DENB

00:00 FT [8] HB Koge 3 - 0 Fredericia [4] +1/4 1-0

UAEA

00:00 FT 1 [5] Al Sharjah 2 - 1 Al Jazira [4] +0 0-1

UAEA

00:00 FT [14] Emirates Club 0 - 4 Al Nasr (UAE) [3] +1 1/4 0-1

EGYC

00:00 FT [7] Semouha Club 1 - 3 Pyramids FC [8] +1/4 0-1

KSAA

00:25 FT [2] Al Ittihad (KSA) 1 - 1 Al Taawon (KSA) [16] - 3/4 1-0

DUC4B

00:30 FT [A-5] Drochtersen/Assel 2 - 1 Altona 93 [A-11] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

00:30 FT [16] Memmingen 3 - 3 Greuther Furth II [19] - 1/2 1-2

JORA

00:30 FT [12] Buqaa Amman 0 - 1 Ramtha [1] 0-1

ANHU23

01:00 FT 1 [1-13] Everton U23 0 - 1 Man Utd U23 [1-6] +1 0-1

ANHU23

01:00 FT [2-11] Middlesbrough U23 0 - 1 Nottingham Forest U23 [2-9] - 1/4 0-1

ANHU23

01:00 FT [1-2] West Ham U23 1 - 0 Crystal Palace U23 [1-8] - 1/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-4] Brighton U23 2 - 1 Leicester City U23 [1-11] - 1 1/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-10] Chelsea U23 4 - 3 Liverpool U23 [1-9] - 1/4 1-1

ANHU23

01:00 FT 1 [1-7] Leeds Utd U23 4 - 4 Blackburn U23 [1-12] - 1 1/4 2-2

TBNB

01:00 FT [16] Real Sociedad B 0 - 2 Huesca [12] +1/4 0-1

BDNA

01:00 FT [3] Sporting Lisbon 1 - 0 Maritimo [13] - 1 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [2] SBV Excelsior 3 - 0 PSV Eindhoven U21 [15] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [5] Emmen 2 - 0 Den Bosch [17] - 1 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [4] De Graafschap 2 - 2 Utrecht U21 [9] - 1 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [12] Telstar 1 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [11] VVV Venlo 1 - 0 Helmond Sport [16] - 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 2 - 3 Volendam [1] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [19] Almere City 2 - 2 Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 1-2

HLB

01:00 FT [3] ADO Den Haag 2 - 0 Roda JC [8] +0 2-0

HLB

01:00 FT [10] Eindhoven 2 - 0 NAC Breda [13] - 1/4 2-0

BIB

01:00 FT [5] Lierse 2 - 1 Waasland-Beveren [2] +1/2 0-0

HUNA

01:00 FT [6] Zalaegerzseg 2 - 5 Paksi [4] +0 0-2

DUA

01:30 FT 4 [18] Greuther Furth 1 - 3 Bayern Munich [1] 1 +2 1/2 0-2

POLA

01:30 FT [10] Jagiellonia 1 - 0 Lech Poznan [1] +1/2 0-0

POLB

01:30 FT [18] Gornik Polkowice 0 - 1 GKS Tychy [6] +1/4 0-1

TSB

01:30 FT [7] Wil 1900 2 - 0 Schaffhausen [8] +1/4 1-0

TSB

01:30 FT [1] Winterthur 0 - 0 Aarau [4] +0 0-0

ANHB

01:45 FT [4] Coventry 3 - 0 Peterborough Utd [21] 1 - 1 0-0

ANHL2

01:45 FT [13] Barrow 2 - 1 Newport [12] - 1/4 0-1

SCOB

01:45 FT [4] Arbroath 0 - 0 Kilmarnock [1] +1/4 0-0

BIA

01:45 FT [2] Club Brugge 1 - 1 OH Leuven [14] - 2 0-1

IREA

01:45 FT [4] Derry City 3 - 0 Longford Town [10] - 1 1/2 2-0

IREA

01:45 FT [5] Bohemians 1 - 2 Finn Harps [9] - 1 0-0

IREA

01:45 FT [7] Dundalk 4 - 1 Sligo Rovers [3] - 1/4 2-1

IREA

01:45 FT [2] St. Patrick's 0 - 1 Shamrock Rovers [1] +1/4 0-0

IREA

01:45 FT [8] Waterford Utd 1 - 0 Drogheda Utd [6] - 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [8] Cabinteely 0 - 2 Shelbourne [1] +1 3/4 0-1

IREB

01:45 FT [4] Treaty United 0 - 0 Cork City [7] +1/4 0-0

IREB

01:45 FT [6] Athlone 0 - 2 Wexford Youths [10] - 3/4 0-1

IREB

01:45 FT [2] Galway 4 - 1 UC Dublin [3] +0 1-0

ANHB

02:00 FT 1 [3] West Brom 2 - 1 QPR [7] 1 - 3/4 0-1

TBNB

02:00 FT [1] Almeria 3 - 1 Tenerife [5] - 1/4 0-0

PHB

02:00 FT [7] Niort 4 - 1 Paris FC [6] +1/2 2-0

PHB

02:00 FT [16] Nimes 0 - 1 Le Havre [4] - 1/2 0-0

PHB

02:00 FT [11] Rodez 1 - 1 Grenoble [14] - 1/4 0-1

PHB

02:00 FT 1 [8] Pau FC 1 - 2 Dunkerque [17] - 3/4 0-2

PHB

02:00 FT [12] Quevilly 2 - 2 Guingamp [9] +0 2-2

PHB

02:00 FT [13] Dijon 0 - 1 Valenciennes [15] - 1/2 0-1

PHB

02:00 FT [20] Nancy 1 - 1 Amiens [18] +0 0-1

PHB

02:00 FT [2] Sochaux 0 - 0 Auxerre [5] +0 0-0

VENA

03:00 FT [A-4] Aragua 0 - 0 Dep.Lara [A-2] +1/2 0-0

BDNA

03:15 FT [10] Gil Vicente 1 - 2 Porto [2] +1 1/4 1-1

COLB

03:15 FT 1 [16] Real San Andres 0 - 2 Atletico [8] - 1/2 0-1

CHIA

04:30 FT [16] Huachipato 1 - 1 Palestino [12] - 1/2 1-1

ARGA

05:00 FT [16] Sarmiento Junin 0 - 1 Velez Sarsfield [3] +1/2 0-0

BRB

05:00 FT [13] Remo/PA 1 - 0 Nautico/PE [9] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [3] Goias/GO 1 - 2 Vila Nova/GO [10] - 1/2 0-1

URUA

05:00 FT [1] Plaza Colonia 4 - 0 Villa Espanola [16] - 3/4 4-0

VENA

05:15 FT [C-5] UCV FC 4 - 0 Atl.Venezuela [C-3] - 1/4 1-0

ARGB

06:00 FT [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 Nueva Chicago [A-17] - 1/2 0-1

COLA

06:00 FT [4] Deportivo Cali 2 - 1 Pereira [14] 2-0

CHIA

07:00 FT [4] U. La Calera 2 - 0 O Higgins [13] - 3/4 1-0

ECUA

07:00 FT [1] Independiente JT 1 - 1 Tecnico Uni. [9] - 1 1/4 0-0

USB

07:05 FT [B-8] Sporting Kansas II 1 - 1 Tulsa Roughnecks [B-4] +0 0-1

ARGB

07:10 FT [A-14] Temperley 0 - 0 Chacarita Jrs [A-16] - 1/4 0-0

GHQG

07:15 FT [15] El Salvador 0 - 2 Guatemala [29] 0-2

ARGA

07:15 FT [10] Estudiantes LP 1 - 1 CA Platense [19] - 1/2 1-0

BRB

07:30 FT [15] Brusque FC/SC 0 - 1 Vasco DG/RJ [6] +1/4 0-0

COLA

08:00 FT 1 [15] Once Caldas 1 - 1 Alianza Petrolera [19] - 1/4 0-1

MEXA

08:00 FT [10] Puebla 1 - 1 Cruz Azul [6] +1/4 1-1

MEXA

09:06 FT [18] Club Tijuana 0 - 0 Mazatlan FC [8] - 3/4 0-0

DUC4BA

00:00 Hoãn [9] Unterhaching - Schweinfurt [3] -

Kết quả bóng đá ngày 24/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 24/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2