KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 25/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 2 - 0 Orca Kamogawa Nữ [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Sperenza Osaka Nữ 1 - 1 Ehime FC Nữ [10] 0-1

HQB

11:30 FT [3] Bucheon 1995 2 - 3 Gyeongnam [6] +1/4 1-2

NHATA

12:00 FT Vegalta Sendai 0 - 1 Tokushima Vortis +0 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Ventforet Kofu [13] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [19] Omiya Ardija 1 - 0 Sagamihara - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [21] Thespa Kusatsu 0 - 1 JEF United Chiba [10] +1/2 0-0

HQA

12:00 FT 1 [3] Pohang Steelers 2 - 4 Jeju Utd [4] - 1/4 0-3

NHATA

13:00 FT [8] FC Tokyo 1 - 2 Urawa Red [7] +0 1-1

NGB

14:00 FT [15] SKA-Khabarovsk 2 - 0 Veles Moscow [17] - 1/4 1-0

AUSQSL

14:00 FT [4] Peninsula Power 2 - 1 Brisbane Roar U21 [11] - 1/4 1-1

HQB

14:00 FT [9] Ansan Greeners 1 - 0 Anyang [4] +1/2 0-0

HQA

14:30 FT [1] Ulsan Hyundai 1 - 0 Gwangju - 3/4 0-0

TQB

14:30 FT [2] Kunshan FC 4 - 0 Beijing BIT [18] - 1 1/4 3-0

CZEU19

15:00 FT [8] Banik Ostrava U19 1 - 2 Zlin U19 [5] 1-0

AUSBPL

15:00 FT Bayside Utd 0 - 0 The Gap - 1 1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT Acacia Ridge 2 - 1 Centenary Stormers - 1 2-1

AUSQSL

15:00 FT [1] Queensland Lion 2 - 0 Brisbane Strikers 2-0

AUSQSL

15:00 FT [9] Eastern Suburbs 1 - 1 Capalaba [12] - 3/4 1-1

AUSQSL

15:00 FT [7] SC Wanderers 1 - 0 Gold Coast Knights [3] +1/2 1-0

AUSQSL

15:00 FT [2] Olympic FC QLD 1 - 1 Redlands Utd 0-0

NGB

16:00 FT 1 Tom Tomsk 2 - 1 Kuban [11] - 1/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [9] Mlada Boleslav U19 3 - 1 Vik. Plzen U19 [7] 2-1

CZEU19

16:00 FT [14] Hradec Kralove U19 1 - 2 Sparta Praha U19 [1] 1-1

CZEU19

16:00 FT [11] Slovacko U19 1 - 3 Brno U19 [4] 0-2

CZEU19

16:00 FT Opava U19 1 - 2 Pribram U19 [16] 1-0

AUSBPL

16:00 FT Toowong FC 0 - 1 UQ FC - 1 1/4 0-1

AUSQSL

16:00 FT 1 [6] Gold Coast Utd 3 - 0 Magpies Crusaders 2-0

NHATA

16:00 FT Yokohama FC 2 - 2 Yokohama FM [1] +1 1/2 1-0

NHAT3

16:00 FT [2] Kagoshima 1 - 0 FC Gifu [9] - 1/4 1-0

AUSQSL

16:30 FT [8] Moreton Bay Utd 3 - 4 Logan Light. [10] - 1 3/4 1-2

NHATB

16:30 FT Kyoto Sanga 2 - 0 Tochigi SC [16] - 3/4 1-0

AFCWVL

17:00 FT [G-2] Jordan Nữ 0 - 0 Iran Nữ [G-1] - 1/4 0-0

LITA

17:00 FT [6] Kauno Zalgiris 2 - 0 Nevezis - 3 1-0

NHATA

17:00 FT [13] Avispa Fukuoka 3 - 0 Sagan Tosu [9] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 1 - 3 V-Varen Nagasaki [6] +3/4 0-2

NHATB

17:00 FT Jubilo Iwata 2 - 0 Ryukyu [22] - 1 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT Ehime FC 0 - 4 Montedio Yama. [8] +1 0-1

HQA

17:00 FT [9] Daegu 0 - 0 Suwon FC [6] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT 1 [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Incheon Utd [5] - 1 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [3] Changwon City 1 - 3 Mokpo City [14] +0 0-1

HQ3

17:00 FT GimPo Citizen 3 - 1 Paju Citizen [2] - 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [11] Cheongju FC 2 - 0 Yangju Citizen [7] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [10] Gangneung City 1 - 0 Pyeongtaek FC - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [15] Cheonan City 3 - 0 Hwaseong FC [4] - 1/2 1-0

CZEU19

17:30 FT [2] Sigma Olomouc U19 0 - 0 Slavia Praha U19 [6] 0-0

TNKA

17:30 FT [15] Sivasspor 4 - 0 Fatih Karagumruk [17] - 1/2 1-0

TNKB

17:30 FT Umraniyespor 1 - 0 Manisa FK [16] +0 1-0

THAA

17:30 FT [2] Bangkok Utd 2 - 0 Buriram Utd [3] +1/4 0-0

POLB

17:40 FT [14] Odra Opole 4 - 2 Katowice [10] +0 3-1

DUC4B

18:00 FT [12] Phonix Lubeck 1 - 7 Weiche Flensburg [1] +1 1-3

DUC4DB

18:00 FT 1 Optik Rathenow 0 - 1 Luckenwalde [14] +3/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [18] Tennis Borussia B. 3 - 2 SV Lichtenberg [11] - 1/2 1-1

DUC4DB

18:00 FT [9] E.Cottbus 9 - 0 FC Eilenburg 3-0

NGA

18:00 FT [9] Khimki 0 - 0 Lok. Moscow [13] +1/4 0-0

BLRA

18:00 FT [4] Isloch 0 - 0 Torpedo Zhodino [9] +0 0-0

FIN3

18:00 FT [C-8] Vaajakoski 2 - 2 SJK Akatemia [B-2] 1-1

TDB

18:00 FT GAIS 0 - 0 Falkenbergs - 1/4 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-2] Gefle IF 1 - 2 Orebro Syrianska [Norra-1] - 3/4 0-2

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-25] Utsiktens BK 1 - 0 Lindome GIF [Sodra-5] 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-24] Hudiksvalls FF 0 - 0 Karlstad BK [Norra-11] 0-0

UKRA

18:00 FT [6] PFK Aleksandriya 2 - 1 FC Mariupol [16] - 3/4 1-1

THAA

18:00 FT [4] Chiangrai Utd 1 - 2 Prachuap FC [1] - 1 0-0

THAA

18:00 FT 1 [15] Khonkaen Utd 0 - 7 Chonburi [10] +1/4 0-3

UZBA

18:00 FT [11] Kokand-1912 1 - 1 Andijan 0-0

ANHA

18:30 FT 3 [7] Chelsea 0 - 1 Man City [1] 2 +0 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [20] Man Utd 0 - 1 Aston Villa [9] 2 - 1 1/4 0-0

ANHB

18:30 FT [18] Reading 1 - 0 Middlesbrough [19] +1/4 0-0

DUB

18:30 FT Ingolstadt 1 - 2 Fort.Dusseldorf [8] +1/2 0-0

DUB

18:30 FT [14] Karlsruher 1 - 3 St. Pauli [7] - 1/4 0-2

DUB

18:30 FT 1 [1] Paderborn 07 1 - 2 Holstein Kiel [5] - 1/2 1-0

TQB

18:35 FT [17] Liaoning Shenyang 2 - 4 Meizhou Hakka +3 1-4

TQB

18:35 FT 1 Chengdu Rongcheng 2 - 1 Sichuan Jiuniu [4] - 1 1-0

TQB

18:35 FT 1 [1] Nantong Zhiyun 4 - 2 Zibo Cuju [12] - 2 1/2 2-1

ALBA

18:45 FT [7] Kastrioti Kruje 1 - 1 KF Tirana [1] 1-0

ALBA

18:45 FT [6] Teuta Durres 0 - 0 Dinamo Tirana [9] 0-0

TBNA

19:00 FT 2 Alaves 1 - 0 Atletico Madrid [1] 3 +1 1-0

ITB

19:00 FT [12] Como 1 - 1 Benevento [16] +1/4 1-1

ITB

19:00 FT Monza 3 - 1 Pordenone - 3/4 1-1

ITB

19:00 FT [5] Ascoli 2 - 3 Brescia [2] +1/4 2-1

ITB

19:00 FT [4] Cittadella 1 - 2 Lecce +0 1-1

DUC3

19:00 FT [6] Vik.Koln 4 - 2 Duisburg [3] +0 2-0

DUC3

19:00 FT Wurzburger 0 - 4 Wehen [7] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [8] Meppen 2 - 2 Saarbrucken [4] +0 1-2

DUC3

19:00 FT [19] Verl 1 - 1 Munchen 1860 [1] +1/2 0-1

DUC3

19:00 FT Ein.Braunschweig 0 - 0 Waldhof Man. [9] +0 0-0

DUC3

19:00 FT Kaiserslautern 2 - 0 Osnabruck [12] +0 2-0

DUC4B

19:00 FT Heider SV 0 - 2 Lubeck [5] 0-1

DUC4B

19:00 FT [9] Wer.Bremen II 8 - 1 VfV 06 Hildesheim [3] - 1 3-0

DUC4BA

19:00 FT [4] Bayern Munich II 3 - 1 TSV 1896 Rain [15] 2-0

DUC4BA

19:00 FT [14] Heimstetten 0 - 0 Nurnberg II [6] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT Schalding Hein. 2 - 0 V. Aschaffenburg [12] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [7] FC Pipinsried 0 - 5 Buchbach [10] +1/4 0-2

DUC4BA

19:00 FT [18] VfB Eichstatt 2 - 1 TSV Aubstadt [9] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [13] Mainz II 2 - 0 Offenbach [4] +1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT TSV Schott Mainz 3 - 3 Elversberg +1 1/4 1-2

DUC4N

19:00 FT Giessen 1 - 3 TSV Steinbach [18] +1 1-1

DUC4N

19:00 FT [16] Hessen Kassel 2 - 0 Koblenz [15] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [3] Aalen 2 - 1 Sonnenhof +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 1 - 0 FSV Frankfurt [14] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] Schalke 04 II 1 - 1 SV Straelen [18] - 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [11] FC Koln II 4 - 0 Sportfreunde Lotte - 1 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [6] Wiedenbruck 1 - 1 Wegberg-Beeck - 3/4 1-1

DUC4T

19:00 FT Bonner SC 0 - 3 Fort.Dusseldorf II [12] +1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT Uerdingen 1 - 2 Rodinghausen [4] 0-1

DUC4T

19:00 FT Homberg 0 - 0 Fortuna Koln [16] +1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [5] Lippstadt 1 - 2 Essen +1 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [9] Oberhausen 4 - 0 RW Ahlen [7] - 3/4 1-0

BLRA

19:00 FT [10] Slavia Mozyr 3 - 0 Sputnik Rechitsa -

FINB

19:00 FT [9] PK-35 2 - 1 Klubi 04 Helsinki - 1/4 1-0

FINB

19:00 FT 1 [1] TPS Turku 4 - 1 Jaro [3] - 1 1/4 2-0

FINB

19:00 FT [7] KPV Kokkola 1 - 0 JIPPO - 1 1/4 1-0

FIN3

19:00 FT [A-4] FC Kiffen 3 - 1 MiPK Mikkeli [A-20] 2-0

FIN3

19:00 FT [B-5] Honka 2 1 - 1 HJS Akatemia [B-9] 1-0

FIN3

19:00 FT [B-7] Grankulla IFK 3 - 4 SalPa Salo [B-3] 2-2

FIN3

19:00 FT [A-11] PeKa 1 - 0 Lahden Reipas [A-3] 0-0

FIN3

19:00 FT [A-6] Atlantis 6 - 0 Mypa [A-16] 2-0

FIN3

19:00 FT [B-12] Espoo 1 - 1 Ilves-Kissat [B-4] 1-0

FIN3

19:00 FT [B-9] Ilves II 3 - 2 Jazz [B-1] 2-1

FIN3

19:00 FT [B-11] VJS 1 - 1 KaaPo Kaarina [B-13] 1-1

TD3

19:00 FT [Sodra-13] Torns IF 1 - 1 Vanersborgs FK [Sodra-15] 1-1

DENB

19:00 FT Lyngby 3 - 1 Hvidovre IF [3] - 3/4 3-1

DUC4DB

19:05 FT [4] CZ Jena 3 - 2 C. Leipzig [15] - 1 1/4 1-0

AFCWVL

19:30 FT [H-1] Thái Lan Nữ 7 - 0 Palestine Nữ [H-3] 2-0

ITA3

19:30 FT [B-11] Carrarese 1 - 0 US Fermana [B-19] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-6] Ancona 3 - 1 Luchese [B-8] - 1/4 1-0

AUTB

19:30 FT 1 [5] Floridsdorfer AC 0 - 0 Rapid Wien II [13] - 1/4 0-0

HUNA

19:45 FT MTK Budapest 1 - 0 Mezokovesdi SE [11] +0 0-0

ITA

20:00 FT 2 [10] Spezia 1 - 2 AC Milan [3] 2 +1 0-0

DUC4B

20:00 FT [7] SSV Jeddeloh 1 - 1 Hannoverscher SC - 1/4 -

DUC4B

20:00 FT Oberneuland 1 - 0 Hannover II [13] +3/4 1-0

PHB

20:00 FT [4] SC Bastia 2 - 0 Ajaccio +0 0-0

NGB

20:00 FT FK Orenburg 2 - 0 Yenisey [8] - 3/4 2-0

NGB

20:00 FT [4] Volgar Astrakhan 0 - 1 Olim. Dolgiye Prudy - 1/4 0-1

NGB

20:00 FT Rotor Volgograd 1 - 0 Kamaz [1] - 1 1-0

AZEA

20:00 FT [7] Keşla FK 1 - 1 Karabakh Agdam [4] +1 1/2 0-1

POLA

20:00 FT [2] Stal Mielec 1 - 0 Radomiak Radom [7] +1/4 1-0

BLRA

20:00 FT [5] FK Minsk 2 - 1 FK Slutsk [12] +0 0-0

BIHA

20:00 FT Rudar Prijedor 2 - 0 Radnik Bijeljina 1-0

ESTA

20:00 FT [9] TJK Legion 1 - 2 Levadia T. [2] 1-1

LATA

20:00 FT [4] Riga FC 0 - 1 FK Liepaja [3] - 3/4 0-0

MDVA

20:00 FT [8] Dinamo-Auto 0 - 7 Sheriff Tiraspol [1] 0-2

NORB

20:00 FT Ullensaker/Kisa 0 - 2 Raufoss IL [7] +0 0-1

NORB

20:00 FT [4] KFUM Oslo 2 - 0 Grorud IL [16] - 1 1/4 0-0

NORB

20:00 FT Aalesund 3 - 2 Strommen - 1 3/4 3-1

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 0 - 0 Bryne [13] - 3/4 0-0

NORB

20:00 FT [2] Ranheim IL 2 - 2 Asane Fotball [12] - 1 1/4 2-0

NORB

20:00 FT [3] Sandnes Ulf 2 - 1 Stjordals Blink [15] - 3/4 1-1

TNKA

20:00 FT [10] Antalyaspor 1 - 0 Malatyaspor - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT [10] Erzurum BB 3 - 1 Adanaspor [12] - 1 1-0

TDB

20:00 FT [14] Vasteras 1 - 2 GIF Sundsvall - 1/4 0-2

TDB

20:00 FT [10] Landskrona 1 - 0 Norrby [12] +1/4 0-0

TDB

20:00 FT Vasalunds 0 - 1 Akropolis IF - 1/4 0-1

TD3

20:00 FT [Sodra-13] Linkoping City 0 - 1 Qviding [Sodra-16] 0-1

DENB

20:00 FT [6] Fremad Amager 1 - 0 Vendsyssel FF [4] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [3] Amazulu 1 - 0 Baroka FC 1-0

NPA

20:00 FT [9] Sekhukhune Utd 1 - 1 Golden Arrows [15] 0-0

NPA

20:00 FT [8] Orlando Pirates 0 - 2 Mamelodi Sun. [4] 0-0

BULA

20:15 FT [2] Lok. Plovdiv 1 - 1 Botev Plovdiv [15] - 1/2 0-1

DUA

20:30 FT 1 [11] Leipzig 6 - 0 Hertha Berlin [14] 3 - 1 3/4 3-0

DUA

20:30 FT 2 [8] Hoffenheim 3 - 1 Wolfsburg [15] 2 +0 1-1

DUA

20:30 FT 1 [5] Union Berlin 1 - 0 A.Bielefeld - 3/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [16] Ein.Frankfurt 1 - 1 FC Koln [3] 3 - 1/4 1-1

DUA

20:30 FT 4 [18] B.Leverkusen 1 - 0 Mainz [6] 3 - 3/4 0-0

NGA

20:30 FT [2] Zenit 2 - 1 Krylya Sovetov [11] - 1 3/4 1-1

NGB

20:30 FT Metallurg Lipetsk 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov +0 0-0

UZBA

20:30 FT [4] Pakhtakor 3 - 1 Turon Yaypan 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [18] Everton 2 - 0 Norwich 3 - 3/4 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [6] Leeds Utd 1 - 2 West Ham Utd [19] 2 +1/4 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [15] Leicester City 2 - 2 Burnley 4 - 3/4 1-2

ANHA

21:00 FT 4 Watford 1 - 1 Newcastle [5] 3 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [13] Swansea City 1 - 0 Huddersfield [14] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT Nottingham Forest 1 - 1 Millwall [4] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT Bournemouth 2 - 1 Luton Town [21] - 1 2-0

ANHB

21:00 FT [17] Blackpool 1 - 0 Barnsley - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [11] Birmingham 0 - 0 Preston North End [7] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [1] Blackburn Rovers 5 - 1 Cardiff City [5] - 1/4 3-0

ANHB

21:00 FT [23] Bristol City 1 - 1 Fulham +1 0-0

ANHB

21:00 FT [9] Sheffield Utd 1 - 0 Derby County - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [16] Stoke City 2 - 0 Hull City [2] - 3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT 1 Rotherham Utd 1 - 1 Crewe Alexandra - 1 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Shrewsbury 2 - 1 Wimbledon +0 1-1

ANHL1

21:00 FT 1 [21] Morecambe 3 - 3 Accrington [10] +0 2-2

ANHL1

21:00 FT [24] Milton Keynes Dons 1 - 0 Wycombe [18] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [6] Cambridge Utd 2 - 2 Fleetwood Town [12] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [22] Burton Albion 1 - 2 Lincoln [17] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [14] Charlton Athletic 2 - 2 Portsmouth [9] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [1] Ipswich 1 - 1 Sheffield Wed. [2] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [20] Oxford Utd 1 - 1 Gillingham - 1 1-1

ANHL1

21:00 FT [5] Plymouth Argyle 2 - 1 Doncaster Rovers - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT Sunderland 1 - 0 Bolton [8] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT Wigan 2 - 0 Cheltenham [23] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Rochdale 0 - 1 Oldham - 1 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Hartlepool 1 - 1 Exeter City +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [12] Harrogate Town 0 - 0 Stevenage [5] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [19] Swindon 0 - 0 Colchester Utd [20] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [3] Salford City 2 - 2 Northampton [4] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT Forest Green 0 - 0 Tranmere Rovers [15] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [21] Crawley Town 2 - 1 Bradford City [11] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [13] Sutton Utd 4 - 0 Carlisle [10] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 0 - 0 Mansfield [17] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 1 Port Vale +3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [2] Walsall 1 - 2 Bristol Rovers +0 1-0

ANHU23

21:00 FT [1-3] Man City U23 2 - 2 Arsenal U23 [1-5] 1-1

TBNB

21:00 FT [21] Ibiza-Eivissa 2 - 0 Burgos CF [8] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [B-9] US Olbia 0 - 1 Cesena [B-3] +1/4 0-0

DUC4T

21:00 FT [15] A.Aachen 0 - 1 M.gladbach II [8] +0 0-0

SCOA

21:00 FT Dundee 0 - 1 Rangers [2] +1 1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [3] Hearts 3 - 0 Livingston [5] - 1 2-0

SCOA

21:00 FT [4] Motherwell 2 - 1 Ross County [12] - 3/4 1-1

SCOB

21:00 FT [3] Ayr Utd 0 - 0 Greenock Morton [6] +0 0-0

SCOB

21:00 FT Dunfermline 0 - 0 Hamilton [7] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [2] Inverness C.T. 2 - 1 Queen of South - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT Cove Rangers 1 - 0 Airdrieonians [3] - 3/4 0-0

SCO2

21:00 FT East Fife 0 - 2 Clyde [2] +0 0-0

SCO2

21:00 FT Queen's Park 3 - 2 Peterhead [9] - 1 1-0

SCO2

21:00 FT Dumbarton 1 - 1 Alloa Athletic [6] +0 0-1

SCO2

21:00 FT [7] Montrose 2 - 2 Falkirk [5] +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [16] Akron Togliatti 1 - 0 Torpedo Moscow +3/4 1-0

NIRA

21:00 FT [10] Cliftonville 1 - 0 Warrenpoint Town - 1 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [12] Portadown FC 1 - 4 Dungannon Swi. [11] +0 1-2

NIRA

21:00 FT [7] Glentoran 0 - 3 Crusaders Belfast [1] - 1/2 0-1

NIRA

21:00 FT [3] Coleraine 3 - 0 Ballymena Utd [5] - 1 1-0

NIRA

21:00 FT 1 [6] Glenavon 0 - 0 Linfield [2] +3/4 0-0

ICEA

21:00 FT [1] Breidablik 3 - 0 HK Kopavogur - 1 1/2 0-0

ICEA

21:00 FT 1 [2] KA Akureyri 2 - 2 Hafnarfjordur [10] - 3/4 0-1

ICEA

21:00 FT [7] Keflavik 2 - 3 IA Akranes [12] +0 1-0

ICEA

21:00 FT Fylkir 0 - 6 Valur Rey. [4] +3/4 0-1

ICEA

21:00 FT [5] Stjarnan 0 - 2 KR Reykjavik [6] +1 1/4 0-0

ICEA

21:00 FT [3] Vikingur Rey. 2 - 0 Leiknir Rey. [11] - 2 2-0

FINB

21:00 FT VPS Vaasa 2 - 0 EIF Ekenas [5] - 3/4 0-0

FIN3

21:00 FT [C-12] RoPS Rovaniemi II 0 - 2 Jyvaskyla JK [C-1] - 1/4 0-0

RMNA

21:00 FT [13] Arges Pitesti 0 - 0 Chindia Targoviste [14] - 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [5] Backa Topola 1 - 0 FK Vojvodina [3] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [9] Banik Ostrava 4 - 1 Bohemians 1905 [1] - 1/2 1-1

CZEA

21:00 FT [12] Pardubice 0 - 1 Vik.Plzen [3] +3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [8] C. Budejovice 3 - 1 MFk Karvina - 1/2 2-1

TD3

21:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 2 - 1 Lunds BK [Sodra-2] - 1/2 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Skovde 1 - 1 Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-3] Pitea IF 1 - 2 Sandvikens [Norra-10] +3/4 0-2

TD3

21:00 FT [Sodra-3] IFK Malmo 0 - 1 Trollhattan [Sodra-11] +1/2 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-21] Osterlen FF 4 - 1 Oskarshamns AIK [Sodra-10] +1 1-1

UKRA

21:00 FT [1] Shakhtar Donetsk 4 - 1 Veres Rivne [9] - 2 1-1

TBNA

21:15 FT 1 5 [7] Valencia 1 - 1 Athletic Bilbao [10] 2 +0 0-0

ITB

21:15 FT [1] Reggina 0 - 0 Frosinone [8] +0 0-0

BIA

21:15 FT 2 Beerschot-Wilrijk 0 - 3 Eupen [17] +0 0-1

BDNA

21:30 FT Moreirense 2 - 1 Arouca [12] - 1/2 1-0

HLA

21:30 FT Willem II 2 - 1 PSV Eindhoven [2] +1 1/4 1-1

CZEB

21:30 FT [1] SK Lisen 2 - 1 Jihlava [4] - 1/2 1-1

CZEB

21:30 FT [13] Pribram 1 - 4 MFK Vyskov [2] - 1 1/4 1-1

ISRA

21:45 FT [11] Hapoel Jerusalem 0 - 0 Bnei Sakhnin [4] +1/2 0-0

PHA

22:00 FT Saint Etienne 0 - 3 Nice [12] +1/4 0-1

NGB

22:00 FT [12] Neftekhimik Nizh 4 - 1 Krasnodar B [10] 2-1

NGB

22:00 FT Fakel 3 - 0 Spartak Moscow B 2-0

BIHA

22:00 FT [5] FK Tuzla City 2 - 1 Velez Mostar [7] 2-1

CROA

22:00 FT [2] Slaven Belupo 1 - 4 Dinamo Zagreb [1] +1 0-2

GEOA

22:00 FT [5] Saburtalo 2 - 1 Shukura 1-0

HUNA

22:00 FT Gyirmot SE 2 - 4 Budapest Honved [12] +1 1-3

MLTA

22:00 FT [6] Gudja United 2 - 0 Valletta [8] 1-0

FIN3

22:00 FT [C-3] JS Hercules 5 - 0 PS Kemi [C-21] 4-0

TDB

22:00 FT [13] Jonkopings 0 - 0 Brage [3] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [10] SCR Altach 0 - 4 Austria Klagenfurt [8] +0 0-1

AUTA

22:00 FT [6] WSG Swarovski Tirol 4 - 2 SV Ried [7] - 1/2 3-0

AUTA

22:00 FT 1 [12] Wolfsberger AC 0 - 2 RB Salzburg [2] +1 1/2 0-1

JORA

22:00 FT [7] S.Al.Ordon 3 - 2 Wehdat Amman [2] 2-0

CHIA

22:00 FT [6] Cobresal 2 - 0 Antofagasta [15] - 1 2-0

NPA

22:00 FT [14] SuperSport Utd 2 - 1 Maritzburg Utd [13] 1-0

NPA

22:00 FT [6] Stellenbosch FC 2 - 1 Chippa Utd [10] 2-1

AZEA

22:15 FT [8] Səbail FK 1 - 2 Zire IK [5] +1/2 1-2

KSAA

22:15 FT [8] Al Fateh 0 - 1 Hazm [16] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [B-15] Teramo 0 - 1 Imolese Calcio [B-17] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-20] Grosseto 1 - 1 Gubbio [B-7] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [B-14] Pontedera 3 - 0 Montevarchi [B-10] - 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT [B-12] Pesaro 0 - 2 Pistoiese [B-18] - 1/4 0-2

ITA3

22:30 FT 1 [B-1] Modena 1 - 2 Virtus Entella [B-4] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-5] Pescara 1 - 1 Viterbese Calcio [B-16] - 3/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-13] Siena 0 - 2 Reggiana [B-2] +0 0-2

POLA

22:30 FT [6] Warta Poznan 0 - 2 Zaglebie Lubin [9] +0 0-1

FIN3

22:30 FT [A-11] KuFu-98 5 - 0 PK Keski Uusimaa [A-5] - 3/4 3-0

TDA

22:30 FT [4] Malmo 5 - 1 Orebro - 2 1/4 2-1

ITA

22:59 FT 3 [6] Inter Milan 2 - 2 Atalanta [4] 5 - 1/2 1-2

NGA

22:59 FT [1] Spartak Moscow 2 - 0 Ufa - 1 2-0

NGB

22:59 FT [5] Baltika 1 - 1 Alania Vla [3] 1-1

POLB

22:59 FT [6] Arka Gdynia 2 - 0 Puszcza Nie. [9] - 1 1-0

BULA

22:59 FT 1 [1] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Tsarsko Selo - 3/4 1-0

ISRA

22:59 FT 1 [7] HIK Shmona 1 - 0 Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 0-0

LITA

22:59 FT [1] Zalgiris 1 - 1 FK Riteriai [4] - 1 1/4 1-0

MDVA

22:59 FT [5] Zimbru 1 - 1 Sfintul Gheorghe [6] 1-1

MNEA

22:59 FT [3] FK Jerezo 2 - 4 Rudar [5] 1-2

NORA

22:59 FT [3] Lillestrom 1 - 2 Tromso [9] - 3/4 0-1

NORA

22:59 FT [7] Stromsgodset 5 - 0 Sarpsborg [14] - 1/2 3-0

SVKA

22:59 FT Sered 0 - 1 Zemplin Michalovce [9] - 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [3] MSK Zilina 0 - 2 Ruzomberok [4] - 3/4 0-2

SVKA

22:59 FT [12] Zlate Moravce 2 - 2 Liptovsky Mikulas [10] - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT Senica 0 - 3 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-3

CYPA

22:59 FT [6] Aris Limassol 3 - 2 Anorthosis [4] +1/4 3-1

TNKA

22:59 FT [1] Adana Demirspor 4 - 0 Gaziantep B.B [7] - 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [7] Genclerbirligi 1 - 0 Boluspor [3] - 1/4 0-0

TSA

22:59 FT [1] Young Boys 2 - 1 St. Gallen [2] - 1 3/4 1-0

TSB

22:59 FT [3] Yverdon 2 - 0 Vaduz [9] +1/4 1-0

PERA

22:59 FT 1 [11] UTC Cajamarca 0 - 2 Ayacucho FC [19] 0-1

TBNB

23:15 FT 1 Amorebieta 1 - 1 Eibar [6] +1/2 1-1

TBNB

23:15 FT [12] Las Palmas 2 - 1 SD Ponferradina [3] - 1/2 2-0

URUA

23:15 FT [8] CA River Plate (URU) 1 - 2 Dep. Maldonado [3] 0-1

ANHA

23:30 FT 1 [3] Brentford 3 - 3 Liverpool [12] 1 +1 1-1

TBNA

23:30 FT 1 [15] Sevilla 2 - 0 Espanyol [9] - 1 1-0

ITB

23:30 FT [7] Cosenza 1 - 0 Crotone +1/2 0-0

DUA

23:30 FT 4 [4] M.gladbach 1 - 0 B.Dortmund [2] 4 1 +1/2 1-0

NIRA

23:30 FT [8] Larne 0 - 0 Carrick Rangers [4] - 1 1/4 0-0

BIA

23:30 FT [13] Zulte-Waregem 2 - 2 Kortrijk [14] +1/4 0-0

UKRA

23:30 FT [11] Rukh Vynnyky 0 - 2 Dinamo Kiev [2] +1 1/2 0-2

ARGA

23:30 FT [27] Aldosivi 1 - 3 Gimnasia LP [2] +1/4 0-2

ARGB

23:30 FT [15] Deportivo Riestra 0 - 0 San Martin Tucuman [2] +1/4 0-0

HLA

23:45 FT [1] Ajax 3 - 0 Groningen [15] - 3 1-0

HLA

23:45 FT [17] Vitesse Arnhem 1 - 1 Fortuna Sittard [16] - 1 1/4 0-1

PHA

00:00 FT 1 [15] Strasbourg 1 - 2 Lille [2] +1/4 0-1

BDNA

00:00 FT [5] Vitoria Guimaraes 1 - 3 Benfica [3] +3/4 0-2

BLRA

00:00 FT Rukh Brest 2 - 2 Bate Borisov [1] +1/4 0-2

BIHA

00:00 FT [4] Borac Banja Luka 1 - 0 Sarajevo [2] 0-0

ISRA

00:00 FT [6] Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Hapoel Haifa [9] +0 0-1

MLTA

00:00 FT [2] Floriana 1 - 2 Hamrun Spartans [4] +1/4 0-2

MNEA

00:00 FT FK Podgorica 1 - 1 Decic Tuzi [1] 0-1

SRBA

00:00 FT [11] FK Kolubara 2 - 3 Radnicki Nis [15] +1/4 1-1

CZEA

00:00 FT [16] Zlin 2 - 5 Sparta Praha [6] +1 1-2

EGYC

00:00 FT [4] Ahly Cairo 1 - 0 ENPPI Cairo [6] - 1 1/2 0-0

CROA

00:05 FT [5] Sibenik 0 - 2 NK Osijek [7] +3/4 0-1

ARGB

00:10 FT [27] Quilmes 2 - 1 Estudiantes BsAs [7] - 1/4 1-0

KSAA

00:25 FT [7] Al Raed 1 - 1 Al Faisaly (KSA) [13] +0 0-1

HUNA

00:30 FT [9] MOL Fehervar FC 0 - 0 Puskas Akademia [5] - 1/2 0-0

ISRA

00:30 FT [2] Hap. Beer Sheva 2 - 0 Maccabi TA [3] +1/4 1-0

JORA

00:30 FT [5] Sahab 3 - 0 Jalil Club - 1/2 0-0

POLA

01:00 FT [4] Legia Wars. 2 - 3 Rakow Czestochowa [10] - 1/2 1-1

IREB

01:00 FT [8] Cobh Ramblers 1 - 2 Bray Wanderers [7] +1 1/4 0-0

RMNA

01:00 FT [12] Steaua Bucuresti 3 - 2 Aca. Clinceni - 1 1/4 2-1

ARGB

01:00 FT [35] Tristan Suarez 1 - 2 Atletico Rafaela [33] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [37] Ramon Santamarina 0 - 2 San Telmo [26] +0 0-0

ARGB

01:00 FT 1 [22] CA Guemes 1 - 0 San Martin SJ [11] - 1/4 0-0

CHIA

01:00 FT [4] U. Espanola 2 - 1 La Serena [14] - 3/4 2-1

SLOA

01:15 FT 1 [1] O.Ljubljana 2 - 3 NK Radomlje [4] - 1 1/4 2-1

PERA

01:15 FT [12] Carlos A. Mannucci 1 - 3 Cienciano [5] +0 0-1

DUB

01:30 FT [11] Hansa Rostock 0 - 2 Schalke 04 +1/4 0-1

POLB

01:30 FT [15] Chrobry Glogow 2 - 0 GKS Jastrzebie - 1/2 1-0

TSA

01:30 FT [5] Servette 1 - 1 Lausanne Sports - 1 1-1

TSB

01:30 FT [6] Stade L. Ouchy 5 - 0 SC Kriens - 1 1/4 2-0

TSB

01:30 FT [8] Thun 3 - 2 Neuchatel Xamax [10] - 1/2 1-2

ARGB

01:30 FT [17] Ferro Carril Oeste 0 - 0 Guillermo [18] - 3/4 0-0

ARGB

01:30 FT [8] Almagro 1 - 2 Villa Dalmine [32] - 1/2 1-1

URUA

01:30 FT [14] Cerro Largo 3 - 0 Liverpool P. (URU) [1] 1-0

ITA

01:45 FT Genoa 3 - 3 Verona [19] +0 0-1

BIA

01:45 FT [12] Standard Liege 1 - 2 Sint Truiden [16] - 1/2 1-0

BIB

01:45 FT [7] RWD Molenbeek 1 - 2 Lommel [2] - 1/4 0-2

ARGA

01:45 FT 1 [24] Talleres Cordoba 4 - 1 Rosario Central [17] - 3/4 3-1

ARGA

01:45 FT [14] Arsenal Sarandi 1 - 0 Lanus [28] +1/2 0-0

TBNA

02:00 FT 1 [5] Real Madrid 0 - 0 Villarreal [3] 2 - 1 1/4 0-0

PHA

02:00 FT 1 [7] Lyon 1 - 1 Lorient [8] - 1 3/4 0-1

PHA

02:00 FT [1] PSG 2 - 0 Montpellier [9] 1 - 2 1/2 1-0

HLA

02:00 FT [6] Feyenoord 5 - 3 NEC Nijmegen [7] - 2 2-2

HLA

02:00 FT [9] Utrecht 5 - 1 Zwolle - 1 1/2 1-0

MLTA

02:00 FT [1] Hibernians Paola 1 - 1 Santa Lucia FC [11] - 1 1/4 1-1

BRB

02:00 FT [6] Londrina/PR 1 - 0 Vitoria/BA +0 1-0

COLA

02:00 FT [4] Santa Fe 3 - 1 Envigado [18] - 1 1-1

USW

02:00 FT [11] NJ/NY Gotham Nữ 3 - 1 NC Courage (W) [12] +1/4 2-1

BDNA

02:30 FT Tondela 3 - 2 Famalicao [17] +1/2 1-1

ARGB

02:30 FT [25] Agropecuario AAC 1 - 0 CA Mitre Salta [20] - 1/2 1-0

USA

02:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 1 - 0 Atlanta United [Dong-11] - 1/2 0-0

BRA

03:00 FT [14] Ceara/CE 1 - 0 Chapecoense - 1/2 0-0

COLB

03:00 FT [2] Fortaleza 4 - 0 Orsomarso [10] - 3/4 3-0

ECUA

03:00 FT [12] Mushuc Runa 0 - 0 Orense SC [9] - 1/4 0-0

VENA

03:00 FT 1 [11] Zulia FC 1 - 2 Estu.Merida [10] - 1/4 0-2

CRCA

03:00 FT [A-6] Guanacasteca 2 - 1 Cartagines [B-6] +0 2-0

BRB

03:30 FT Confianca/SE 1 - 0 Operario/PR [16] +0 0-0

CHIA

03:30 FT Melipilla 1 - 1 Audax Italiano [7] +1/2 0-0

PERA

03:30 FT [8] Alianza Atletico 1 - 3 Alianza Lima [4] +1/2 0-1

ARGA

04:00 FT [19] Banfield 2 - 0 Atletico Tucuman [1] - 1/2 2-0

BLVA

04:00 FT San Jose 1 - 2 Blooming [B-2] 1-1

COLA

04:00 FT [17] Rionegro Aguilas 1 - 2 Junior Barranquilla [5] +1/4 0-0

ARGB

04:10 FT Tigre 1 - 0 Alvarado MDP [30] 1 - 1 1-0

BRB

04:30 FT [8] CRB/AL 1 - 2 Avai/SC - 1/4 1-2

URUA

04:30 FT IA Sud America 0 - 2 Nacional(URU) [2] 0-0

BRA

05:00 FT [3] Corinthians/SP 2 - 1 Palmeiras/SP [1] +1/4 1-1

PARA

05:00 FT [6] Nacional(PAR) 1 - 1 12 de Octubre [12] - 1/2 1-1

MEXA

05:00 FT [12] Atlas 2 - 0 Club Leon [11] - 1/4 1-0

VENA

05:15 FT [8] Caracas 1 - 3 Metropolitano [2] - 1/2 1-2

ECUA

05:30 FT [8] Guayaquil City 0 - 1 9 de Octubre [15] +1/2 0-1

CHIA

06:00 FT [8] Everton CD 0 - 0 Curico Unido [2] - 1/2 0-0

USB

06:00 FT [A-10] Hartford Athletic 1 - 2 Tampa Bay Rowdies [A-2] +3/4 0-2

CRCA

06:00 FT 1 [B-1] San Carlos 4 - 2 Guadalupe FC [A-4] - 1/2 1-0

COLA

06:05 FT [9] Atl. Nacional 1 - 1 Deportivo Pasto [6] - 1 1/4 1-0

USA

06:05 FT [Dong-6] New England 2 - 1 Orlando City [Dong-8] - 1 2-1

USB

06:05 FT [A-5] Pittsburgh R. 3 - 3 Ch. Battery [A-12] - 3/4 2-1

ARGA

06:15 FT [22] C. Cordoba SdE 1 - 3 River Plate [5] +3/4 0-1

USA

06:35 FT [Dong-5] Columbus Crew 2 - 1 CF Montreal [Dong-3] - 1/4 1-0

USA

06:35 FT [Dong-14] D.C. Utd 4 - 2 Cincinnati [Dong-7] - 1 1/4 3-0

BRA

07:00 FT [11] Sao Paulo/SP 0 - 0 Atl. Mineiro/MG [7] +1/4 0-0

BRB

07:00 FT Coritiba/PR 1 - 0 Guarani/SP [18] - 1/4 1-0

USA

07:00 FT [Tay-10] Colorado Rapids 0 - 0 Toronto [Dong-12] - 1 1/4 0-0

USA

07:00 FT [Tay-4] Minnesota Utd 2 - 0 Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 2-0

USA

07:00 FT [Dong-2] New York City 0 - 1 New York RB [Dong-4] - 3/4 0-1

USB

07:00 FT [B-3] Colorado Springs 3 - 1 Austin Bold - 1/2 2-1

USB

07:00 FT [A-3] Memphis 901 1 - 1 Louisville City [A-1] +1/2 1-1

USW

07:00 FT [6] Chicago RS Nữ 2 - 1 Portland Tho. Nữ [1] 1-1

MEXA

07:00 FT [3] Tigres UANL 0 - 0 Pumas UNAM [13] - 1 1/4 0-0

PARA

07:15 FT [2] Cerro Porteno 0 - 1 Sportivo Luqueno - 1 0-0

USB

07:30 FT [B-1] SA Scorpions 0 - 1 New Mexico United [B-5] - 1/2 0-0

USB

07:30 FT [B-13] Rio Grande Valley 3 - 2 Atlanta United II [A-13] - 3/4 1-2

ECUA

08:00 FT Manta FC 2 - 2 LDU Quito [4] +3/4 0-1

COLA

08:10 FT [14] Atl. Bucaramanga 2 - 1 America Cali [12] +0 2-0

USB

08:20 FT [A-6] Miami FC 6 - 1 Loudoun United [A-11] - 1 1/4 3-0

USA

09:00 FT [Tay-13] San Jose EQ 2 - 0 Los Angeles FC [Tay-1] +0 1-0

USA

09:00 FT [Tay-11] Vancouver WC 1 - 0 Dallas [Tay-3] - 1/4 1-0

USB

09:00 FT [B-12] Orange County SC 2 - 1 Oakland Roots [B-9] - 1/2 1-1

USB

09:00 FT Tacoma Defiance 1 - 2 Phoenix Rising [B-10] +1 0-0

USB

09:00 FT [B-7] Las Vegas Lights 2 - 4 San Diego Loyal [B-2] +1/4 1-1

MEXA

09:00 FT [9] Club America 0 - 0 Chivas Guad. [17] - 3/4 0-0

CRCA

09:00 FT [A-5] Sporting (CRC) 0 - 3 Alajuelense [A-3] +1/4 0-1

CRCA

09:00 FT [A-1] Herediano 1 - 0 Jicaral Sercoba - 1 1-0

USA

09:30 FT [Tay-7] Portland Timbers 6 - 1 Real Salt Lake [Tay-5] - 1/2 2-1

FIN3

19:00 Hoãn [B-8] PIF Parainen - TPV Tampere [B-22] -

KSAA

00:25 Hoãn [9] Al Feiha - Al Hilal [1] -

Kết quả bóng đá ngày 25/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 25/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0