KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 26/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [10] Consa. Sapporo 0 - 2 Sanf Hiroshima [7] - 1/4 0-1

NHATB

11:00 FT [4] Okayama 1 - 1 Blaublitz Akita [9] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [6] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Azul Claro Numazu [11] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [10] Kataller Toyama 0 - 2 Gainare Tottori [17] - 1 0-2

NHATW

11:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 2 Nippon SS Univ Nữ 0-1

NHATW

11:00 FT Yamato Sylphid Nữ 0 - 1 Cerezo Osaka Nữ [3] 0-0

NHATB

11:30 FT Matsumoto Yama. 2 - 1 Giravanz Kita. - 1/4 0-1

AUSC

12:00 FT [16] Floreat Athena 1 - 1 Adelaide Utd [8] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

NHATB

12:00 FT [16] Mito Hollyhock 2 - 1 Zweigen Kan. [10] - 1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT Roas. Kumamoto 1 - 0 Fukushima Utd [2] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [13] Kamatamare San. 0 - 1 Yokohama SCC [18] +0 0-1

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 2 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] - 1 1/4 1-0

NHATW

12:00 FT [4] NGU Loverledge Nữ 3 - 2 AS Harima Albion Nữ [6] +0 1-1

AUSBPL

12:30 FT [2] Albany Creek 4 - 0 Mount Gravatt - 3 1/2 3-0

NHATA

13:00 FT [5] Cerezo Osaka 1 - 2 Kashima Antlers [1] +1/4 0-0

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 0 - 1 Machida Zelvia [7] +1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [8] FC Imabari 0 - 1 Grulla Morioka +1/4 0-0

HQA

13:00 FT [8] Suwon Bluewings 0 - 2 FC Seoul [7] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [6] Busan Transp. 2 - 1 Gimhae City [8] +0 1-1

AUSBPL

14:00 FT Brisbane Knights 1 - 8 The Lakes +1 0-2

AUSBPL

14:00 FT St George Willawong 3 - 2 Western Spirit - 2 1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [9] Nagoya Grampus 1 - 0 Oita Trinita - 3/4 1-0

HQB

14:00 FT Gimcheon Sangmu 2 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/2 1-1

HQA

14:30 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 0 Gangwon [10] +1/4 1-0

NHATA

15:00 FT [2] Kawasaki Fro. 2 - 1 Shonan Bellmare [17] - 1 0-1

CZEB

15:30 FT [5] Sparta Praha B 2 - 3 Sellier&Bellot Vlasim [2] 0-3

AUTB

15:30 FT [7] Grazer AK 3 - 1 Wacker Innsbruck [9] +1/4 1-1

AUTB

15:30 FT [14] Austria Wien II 0 - 1 SV Lafnitz [4] +1/2 0-1

TQB

15:30 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 1 - 1 Guizhou FC [C-3] +3/4 0-1

EUW17VL

16:00 FT [9-2] Lithuania U17 Nữ 2 - 1 Armenia U17 Nữ [9-4] 1-0

HQB

16:30 FT [6] Chungnam Asan 0 - 0 Jeonnam Dragons [8] +1/4 0-0

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 1 - 2 Tanjong Pagar [3] 1-1

SINA

16:30 FT [7] Geylang Intl 0 - 3 Lion City Sailors [1] 0-2

EU17VL

17:00 FT [2-1] Séc U17 4 - 0 Lithuania U17 [2-4] 1-0

ESTA

17:00 FT Tulevik Viljandi 2 - 2 Flora Tallinn [1] +1 3/4 0-0

KAZA

17:00 FT [12] FK Kyzylzhar 0 - 1 Turan (KAZ) [11] - 3/4 0-0

LITA

17:00 FT [3] Hegelmann Litauen 1 - 1 Dziugas FC [9] - 3/4 1-1

NHATA

17:00 FT [12] Gamba Osaka 2 - 1 Kashiwa Reysol [4] +0 2-0

HLA

17:15 FT [14] Sparta Rotterdam 0 - 4 Cambuur [9] - 1/2 0-1

ITA

17:30 FT 4 [4] Juventus 3 - 2 Sampdoria [15] 3 - 1 1/2 2-1

POLA

17:30 FT [16] Nieciecza 3 - 1 Gornik Zabrze [8] +1/4 0-0

FIN3

17:30 FT [C-3] OLS Oulu 5 - 2 VIFK Vaasa [C-9] - 1 2-0

TNKA

17:30 FT [16] Giresunspor 1 - 1 Kayserispor [14] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [3] Bandirmaspor 2 - 1 Altinordu SK [15] - 1/2 1-0

POLB

17:40 FT 1 [9] Podbeskidzie 2 - 0 Resovia [11] - 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT [18] Auerbach 3 - 2 Hertha Berlin II [10] +3/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [3] Lok.Leipzig 4 - 0 Ger.Halberstadt [14] - 1 1/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [20] Union Furstenwalde 1 - 4 Babelsberg [8] +1/2 1-1

PHA

18:00 FT 5 [20] Bordeaux 1 - 1 Rennes [4] 4 +1/2 0-0

SCOA

18:00 FT [10] St. Mirren 3 - 2 Aberdeen [9] +0 1-2

NGA

18:00 FT [3] Din. Moscow 2 - 0 Rubin Kazan [15] - 3/4 1-0

TDB

18:00 FT [5] Osters 2 - 1 Helsingborg - 1/4 2-0

TD3

18:00 FT [Norra-15] Taby IS 1 - 1 Haninge/Brand. [Norra-13] +0 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-16] Umea 2 - 2 Brommapojkarna [Norra-1] +1 1-1

UKRA

18:00 FT [15] FC Mynai 1 - 2 FC Lviv [12] +0 1-1

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai United 1 - 1 Nakhon Ratch. [11] - 1/4 1-0

THAA

18:00 FT [14] Suphanburi 2 - 1 Port FC [8] 1 +1/2 1-1

THAA

18:00 FT [9] Police Tero FC 1 - 1 Samut Prakan City [15] +0 1-0

UZBA

18:15 FT [1] Sogdiana Jizzakh 2 - 0 Metallurg Bekabad [9] - 3/4 1-0

DUB

18:30 FT [16] Dynamo Dresden 3 - 0 Wer.Bremen [2] +1/2 1-0

DUB

18:30 FT [3] Hamburger 2 - 2 Nurnberg [8] - 3/4 1-1

DUB

18:30 FT [11] Hannover 96 1 - 2 Sandhausen [14] - 1 0-0

BIA

18:30 FT [1] Union Saint-Gilloise 1 - 2 Antwerpen [4] - 1 1-0

TQB

18:35 FT 1 [B-6] Beijing Sport Univ 0 - 1 Wuhan Three T. [C-1] +2 0-0

TQB

18:35 FT [C-2] Heil. Lava Spring 1 - 1 Shaanxi Changan [A-3] +0 0-0

TBNA

19:00 FT [17] Mallorca 2 - 3 Osasuna [10] - 1/4 2-1

TBNB

19:00 FT [15] Mirandes 1 - 2 Leganes [12] +1/4 1-1

ITB

19:00 FT [9] Perugia 1 - 1 Alessandria [18] - 3/4 1-1

DUC3

19:00 FT [10] Zwickau 0 - 0 Freiburg II [11] - 3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 4 - 4 Ein. Norderstedt [A-7] - 1/2 2-2

DUC4B

19:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 2 - 1 Hamburger II [A-5] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [2] Preussen Munster 0 - 0 Wuppertaler [3] - 1/2 0-0

ESTA

19:00 FT [3] Nomme Kalju 3 - 2 Paide Linname. [4] 1-1

KAZA

19:00 FT [6] Aktobe 2 - 0 Zhetysu Taldykorgan 2-0

LATA

19:00 FT [6] BFC Daugava 1 - 5 Valmiera / BSS [2] 0-0

LITA

19:00 FT [4] Suduva 4 - 0 Banga [8] 1-0

FINB

19:00 FT RoPS Rovaniemi 3 - 4 Gnistan [1] - 1 1-2

FIN3

19:00 FT [C-6] Narpes Kraft 4 - 0 JBK [C-7] - 1 2-0

FIN3

19:00 FT [A-6] KaPa 3 - 1 PEPO [A-3] +1 2-0

DENA

19:00 FT [2] Midtjylland 1 - 0 Randers [7] - 3/4 1-0

DENA

19:00 FT [6] Viborg 1 - 1 Odense BK [8] - 1/4 1-0

DENB

19:00 FT [12] Jammerbugt 1 - 0 Esbjerg FB [8] +1/2 1-0

HUNA

19:15 FT [2] Kisvarda FC 2 - 1 Debreceni [7] - 1/4 0-1

TSA

19:15 FT [9] Luzern 2 - 3 Lugano [4] - 1/4 1-3

ITA3

19:30 FT [A-6] Pro Vercelli 1 - 1 AC Trento [A-16] 0-1

ITA3

19:30 FT [C-13] Campobasso 1 - 3 Fidelis Andria [C-17] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-7] Foggia 1 - 1 Juve Stabia [C-9] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-3] Feralpisalo 3 - 2 Juventus U23 [A-8] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [C-14] Taranto 2 - 0 Latina [C-12] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [C-19] Vibonese 1 - 4 Turris Neapolis [C-8] - 1/2 0-3

ITA3

19:30 FT [C-6] Virtus Francavilla 3 - 1 SS Monopoli [C-5] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [C-10] Monterosi FC 1 - 1 Palermo [C-3] +1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [C-11] AZ Picerno 2 - 1 Messina [C-15] +0 1-1

ITA3

19:30 FT [C-4] Avellino 1 - 0 Potenza SC [C-16] - 3/4 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [C-1] Bari 1 - 1 Paganese [C-18] - 1 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-7] Triestina 2 - 0 Lecco [A-5] - 1/2 2-0

HLA

19:30 FT [5] AZ Alkmaar 5 - 0 Go Ahead Eagles [13] - 1 1/2 2-0

HLA

19:30 FT [8] Heerenveen 2 - 3 Twente [4] - 1/4 0-2

RMNA

19:30 FT [6] Farul Constanta 2 - 1 Mioveni [12] - 1 1-0

AUTA

19:30 FT [10] Hartberg 3 - 4 Austria Wien [4] +0 2-3

AUTA

19:30 FT [7] Lask 3 - 1 Admira [11] - 1 1/4 0-1

WCFS

20:00 FT [C-2] Ma Rốc Futsal 0 - 1 Brazil Futsal [D-1] +2 1/2 0-1

AFCWVL

20:00 FT [B-2] Tajikistan Nữ 4 - 0 Maldives Nữ [B-4] 3-0

ANHA

20:00 FT [15] Southampton 0 - 1 Wolves [10] - 1/4 0-0

ITA

20:00 FT 3 [11] Sassuolo 1 - 0 Salernitana [17] 3 - 1 1/2 0-0

ITA

20:00 FT 2 [14] Empoli 4 - 2 Bologna [13] 2 +0 2-1

ITA

20:00 FT 2 [12] Udinese 0 - 1 Fiorentina [7] 3 +1/4 0-1

PHA

20:00 FT 3 [11] Stade Brestois 1 - 2 Metz [19] 2 - 1/2 0-1

PHA

20:00 FT 1 1 [12] Stade Reims 3 - 1 Nantes [9] 1 +0 0-0

PHA

20:00 FT 1 4 [15] Troyes 1 - 1 Angers [14] 2 +0 1-0

AZEA

20:00 FT [5] Sabah FK 1 - 2 Neftchi Baku [2] +1/4 0-1

POLA

20:00 FT [15] Slask Wroclaw 3 - 1 Wisla Plock [7] - 1/2 2-1

POLB

20:00 FT [16] Stomil Olsztyn 3 - 0 Miedz Legnica [1] +3/4 1-0

BLRA

20:00 FT FK Smorgon 0 - 5 Dinamo Minsk [3] +1 3/4 0-3

BIHA

20:00 FT [8] NK Posusje 2 - 2 Siroki Brijeg [7] 0-0

MKDA

20:00 FT [8] Rabotnicki 1 - 1 Pelister [12] 1-0

MKDA

20:00 FT [6] FC Struga 1 - 1 Shkendija [3] 1-0

MKDA

20:00 FT [11] Borec Veles 0 - 2 FK Skopje [9] 0-2

MKDA

20:00 FT [10] Tikves Kavadarci 3 - 0 Makedonija [4] 0-0

MKDA

20:00 FT [5] Renova 5 - 2 Bregalnica Stip [7] 3-1

GREA

20:00 FT [8] Asteras Tripolis 0 - 2 Olympiakos [1] +3/4 0-2

GREA

20:00 FT [5] Panathinaikos 5 - 1 Volos NFC [10] - 3/4 4-0

LATA

20:00 FT [8] Spartaks Jurmala 1 - 0 METTA/LU Riga [7] - 1 0-0

MDVA

20:00 FT [8] FC Floresti 0 - 3 Milsami [3] 0-2

NORB

20:00 FT [3] Start Kristiansand 2 - 6 Fredrikstad [9] +0 2-4

FINB

20:00 FT [6] MP Mikkeli 5 - 2 MuSa Pori - 1/2 2-1

SLOA

20:00 FT [10] Aluminij 0 - 1 NK Bravo [5] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [12] Hatayspor 1 - 2 Fenerbahce [2] +0 0-2

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 3 - 0 Rizespor [17] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT [18] Menemen Bld 1 - 1 Eyupspor [6] +3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [4] Istanbulspor AS 1 - 0 Balikesirspor [19] - 1 0-0

TDA

20:00 FT [8] Mjallby AIF 4 - 0 Elfsborg [7] +1/4 1-0

TDA

20:00 FT Ostersunds 0 - 3 Djurgardens [4] +1 0-3

TDB

20:00 FT [9] Trelleborgs 2 - 3 Varnamo - 1/4 0-2

DENB

20:00 FT [4] AC Horsens 2 - 1 Nykobing [6] - 3/4 1-1

NPA

20:00 FT [5] Royal AM 4 - 2 TS Galaxy [13] 3-0

URUA

20:15 FT CA Progreso 0 - 1 Sportivo Cerrito [13] - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [13] Bochum 0 - 0 Stuttgart [15] 5 +1/4 0-0

NGA

20:30 FT [10] Rostov 1 - 2 Akhmat Groznyi [7] +0 0-1

BULA

20:30 FT [2] Cska Sofia 2 - 1 Levski Sofia [5] - 3/4 1-1

UZBA

20:30 FT [5] Navbahor 0 - 0 Qyzylqum [6] - 1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [3] FK AGMK 1 - 0 Surkhon Termiz [14] - 3/4 0-0

QATA

20:45 FT [2] Al Duhail SC 5 - 0 Sailiya [11] - 1 1/4 0-0

ESTA

20:50 FT [7] Trans Narva 2 - 2 Kuressaare [5] - 1/4 0-1

SRBA

20:55 FT [12] FK Novi Pazar 0 - 4 Crvena Zvezda [1] 0-3

EUW17VL

21:00 FT [9-1] Croatia U17 Nữ 7 - 0 Kazakhstan U17 Nữ [9-3] 4-0

TBNB

21:00 FT [17] Sporting Gijon 2 - 1 Malaga [18] - 1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [1] Celtic 1 - 1 Dundee Utd [4] - 2 1/4 1-1

SCOA

21:00 FT [7] Hibernian 1 - 0 St. Johnstone [11] - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [5] Raith Rovers 3 - 2 Partick Thistle [4] +0 1-0

BIA

21:00 FT [5] Gent 2 - 1 Cercle Brugge [10] - 3/4 0-1

BIB

21:00 FT [8] Excelsior Virton 1 - 1 Deinze [3] +1 0-1

KAZA

21:00 FT [9] Shakhter Kar. 1 - 1 Kairat Almaty [7] +1 0-0

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 6 - 1 Etzella Ettelbruc [10] 1-1

LUXA

21:00 FT [13] Wiltz 2 - 1 Differdange [4] 1-1

LUXA

21:00 FT [5] Progres Niedercorn 0 - 2 Racing Union [7] 0-0

LUXA

21:00 FT [16] RM Hamm Benfica 1 - 0 Victoria Rosport [9] 1-0

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 0 - 1 UNA Strassen [6] 0-1

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 0 - 1 UT Petange [11] 0-0

LUXA

21:00 FT [15] Rodange 91 1 - 2 Fola Esch [3] 1-1

LUXA

21:00 FT [8] Jeunesse Esch 1 - 0 Mondorf-les. [12] 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 0 - 1 Slovan Liberec [9] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 3 - 5 Slovacko [4] - 1/4 1-3

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 0 - 0 Sigma Olomouc [8] +1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Sollentuna FK 1 - 2 Lulea [Norra-7] - 1 1-0

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-1] Ljungskile SK 1 - 1 Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-14] Assyriska 1 - 0 Hammarby Talang [Norra-9] 0-0

UKRA

21:00 FT 1 [3] SK Dnipro-1 0 - 4 Zorya [4] - 1/4 0-1

DENA

21:00 FT [9] Nordsjaelland 1 - 5 Kobenhavn [1] +3/4 0-1

BRAA

21:00 FT [9] America/MG 1 - 1 Flamengo/RJ [13] +1/2 0-0

TBNA

21:15 FT 1 [2] Barcelona 3 - 0 Levante [19] 3 - 1 1/4 2-0

ITB

21:15 FT [12] Parma 1 - 1 Pisa [4] - 1/2 0-1

CZEB

21:30 FT [6] Varnsdorf 5 - 1 Fotbal Trinec [14] - 1/4 3-0

CZEB

21:30 FT [8] Taborsko 1 - 0 MFK Chrudim [10] - 1 0-0

CZEB

21:30 FT [11] SK Prostejov 0 - 1 Opava [3] - 1/4 0-1

TSA

21:30 FT [8] Grasshoppers 3 - 1 Sion [7] - 1/4 2-0

TSA

21:30 FT [2] Basel 3 - 1 Zurich [1] - 3/4 1-0

HLA

21:45 FT [16] Heracles Almelo 1 - 0 RKC Waalwijk [10] - 1 0-0

PHA

22:00 FT 2 [17] Clermont 1 - 3 Monaco [3] 4 +1/2 1-1

BLRA

22:00 FT [1] Energetik-BGU 2 - 2 Vitebsk [13] +1/4 1-1

BIHA

22:00 FT [5] Zeljeznicar 1 - 0 Leotar Trebinje [9] 1-0

CROA

22:00 FT 1 [6] HNK Gorica 3 - 4 HNK Rijeka [4] +0 2-1

HUNA

22:00 FT [1] Ferencvaros 3 - 1 Ujpest [5] - 1 1/2 2-1

MLTA

22:00 FT [5] Gzira Utd 1 - 1 Birkirkara [3] +0 1-1

RMNA

22:00 FT [3] Botosani 1 - 1 FC U Craiova 1948 [13] - 1/2 0-0

SVKA

22:00 FT [4] Dunajska Stred 0 - 3 Spartak Trnava [2] - 1/4 0-2

SLOA

22:00 FT [7] Domzale 3 - 3 Maribor [1] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [5] Rapid Wien 0 - 3 Sturm Graz [2] +0 0-1

JORA

22:00 FT [1] Sheikh Hussein 2 - 4 Al Salt [12] 0-1

CHIA

22:00 FT [2] Nublense 1 - 2 San. Wanderers - 1 1/4 1-0

NPA

22:00 FT 1 [10] Marumo Gallants FC 0 - 0 Kaizer Chiefs [4] 0-0

AZEA

22:15 FT [6] Sumqayit 0 - 0 Gabala FC [3] +0 0-0

GREA

22:15 FT [13] Lamia FC 2 - 2 Panetolikos [9] - 1/4 1-1

WCFS

22:30 FT [B-1] Nga Futsal 1 - 1 Argentina Futsal [F-1] +0 0-0

TS 45': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-5

ANHA

22:30 FT 2 [5] Arsenal 3 - 1 Tottenham [4] 1 - 1/4 3-0

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 3 - 0 Pro Sesto [A-17] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-13] Aurora Pro Patria 1 - 2 Padova [A-2] +1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [A-19] Giana Erminio 0 - 1 Albinoleffe [A-11] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-10] Pergolettese 2 - 2 Virtus Verona [A-12] +0 0-1

ITA3

22:30 FT [A-14] Fiorenzuola 2 - 3 US Seregno [A-18] - 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT 1 [A-15] Mantova 2 - 1 Piacenza [A-9] +0 1-1

DUA

22:30 FT [6] Freiburg 3 - 0 Augsburg [14] 1 - 1/2 3-0

POLA

22:30 FT [17] Wisla Krakow 0 - 1 Pogon Szczecin [3] +0 0-1

FINA

22:30 FT [2] Helsinki 0 - 1 Inter Turku [4] - 1/2 0-0

FINA

22:30 FT [11] IFK Mariehamn 4 - 2 KTP Kotka - 1 1/4 3-2

FINA

22:30 FT [6] Ilves Tampere 0 - 0 Honka [3] +0 0-0

FINA

22:30 FT [8] Seinajoen JK 4 - 1 Lahti [9] - 3/4 3-0

FINA

22:30 FT [5] AC Oulu 0 - 1 Haka [7] +0 0-1

FINA

22:30 FT [1] KuPS 0 - 0 HIFK [12] - 1 0-0

TDA

22:30 FT [2] Hacken 1 - 1 Hammarby [1] +0 1-1

TDA

22:30 FT [10] Norrkoping 2 - 1 Varbergs BoIS [12] - 1 1/4 1-1

URUA

22:30 FT [7] CA Fenix 1 - 1 CA Torque [12] 1 +3/4 1-1

GHQG

22:59 FT [14] Nepal 2 - 7 Oman [122] 1-2

ITA

22:59 FT 2 [5] Lazio 3 - 2 Roma [6] 4 - 1/4 2-1

NGA

22:59 FT 2 [5] Krasnodar 3 - 0 FK Sochi [2] - 1/4 2-0

POLB

22:59 FT 1 [7] Sandecja 0 - 1 LKS Lodz [10] +1/4 0-0

MKDA

22:59 FT [2] Academy Pandev 1 - 3 Shkupi [1] 0-0

ISRA

22:59 FT 1 [4] Maccabi Netanya 0 - 2 Hapoel Hadera [9] - 1/4 0-0

ISRB

22:59 FT [9] Hapoel Acre 1 - 1 Sektzia Nes Tziona [2] +0 0-1

ISRB

22:59 FT [13] HR Letzion 1 - 4 Hapoel Kfar Saba [6] +1/2 1-0

ISRB

22:59 FT [16] Beitar TA Ramla 0 - 0 AS Ashdod [4] 0-0

MDVA

22:59 FT [2] Petrocub 3 - 0 FC Balti [5] 2-0

NORA

22:59 FT Brann 3 - 1 Kristiansund [16] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT 1 [12] Sandefjord 0 - 3 Stabaek - 3/4 0-1

NORA

22:59 FT [3] Molde 2 - 2 Viking [2] - 1 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [14] Haugesund 1 - 3 Odd Grenland [13] - 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [7] Rosenborg 3 - 1 Mjondalen - 1 1/2 1-0

NORB

22:59 FT HamKam 3 - 1 FK Jerv - 1 2-0

SRBA

22:59 FT [15] FK Metalac GM 4 - 1 FK Radnicki 1923 [14] - 3/4 1-1

CYPA

22:59 FT [7] Omonia Nicosia 1 - 1 Pafos FC [5] - 1/2 0-1

CYPA

22:59 FT 1 [8] AEL Limassol 0 - 1 Apollon Limassol [1] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [13] Galatasaray 2 - 1 Goztepe [19] - 1 0-1

TNKB

22:59 FT [17] Bursaspor 0 - 4 Ankaragucu [2] +1/4 0-2

DENA

22:59 FT [4] Brondby 2 - 1