KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 25/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 0 - 1 Azul Claro Numazu [13] - 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT 1 [10] Adelaide Utd U21 0 - 3 Adelaide Comets [1] +3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [6] Adelaide Raiders 1 - 0 Adelaide City [5] +1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [3] Campbelltown City 0 - 1 Metro Stars [2] - 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [8] Ade. Blue Eagles 2 - 0 Para Hills Knights [12] - 1/2 1-0

NHAT3

13:00 FT [14] Fukushima Utd 2 - 2 Kataller Toyama [10] +0 1-2

AUSA

14:00 FT [3] Wellington Phoenix 1 - 1 Adelaide Utd [7] +1/4 0-0

AUSBPL

14:00 FT [6] Bayside Utd 6 - 0 Brisbane Knights [10] - 1 3/4 3-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [8] Inglewood Utd 1 - 1 Cockburn City [3] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [1] Floreat Athena 4 - 0 Rockingham City [12] - 2 1/2 2-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Sorrento 2 - 1 Bayswater City [6] +1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [9] Perth Glory U21 3 - 1 ECU Joondalup [4] +1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 2 - 3 Gwelup Croatia [2] +3/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 3 - 1 Perth SC [5] +1/2 1-0

AUSQSL

14:00 FT [12] Redlands Utd 1 - 1 Moreton Bay Utd [7] +1 1-0

AUSQSL

14:00 FT 1 [9] Capalaba 0 - 4 Olympic FC QLD [2] +1 1/2 0-0

HQ3

14:00 FT [14] Jeonju EM 2 - 1 Mokpo City [9] 0-1

NHAT3

15:00 FT [9] Fujieda MYFC 0 - 2 Blaublitz Akita [1] +0 0-0

NHAT3

15:00 FT [4] Sagamihara 0 - 1 Grulla Morioka [11] - 3/4 0-0

HQ3

15:00 FT [16] Gyeongju Citizen 1 - 1 Cheongju FC [8] 1-0

HQ3

15:00 FT [15] Chuncheon FC 0 - 0 Gyeongju KHNP [2] 0-0

AUSQSL

15:30 FT [5] Brisbane Strikers 1 - 1 Sunshine Coast [10] 1-0

HQ3

15:30 FT [11] GimPo Citizen 2 - 1 Yangju FC [13] 0-1

VNB

15:30 FT [B-6] Đồng Tháp 1 - 3 An Giang [A-6] 0-2

AUSBPL

16:00 FT [5] Taringa Rovers 8 - 0 North Star [9] - 1 3/4 3-0

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Mito Hollyhock [13] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [6] Ventforet Kofu 2 - 1 JEF United Chiba [16] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [8] Tokyo Verdy 0 - 0 Montedio Yama. [9] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [2] Nagano Parceiro 4 - 1 Yokohama SCC [15] - 3/4 4-1

NHAT3

16:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 0 - 5 Kagoshima [5] +1/2 0-5

NHAT3

16:00 FT [17] Kamatamare San. 1 - 2 Roas. Kumamoto [3] +1/2 0-0

NHATW

16:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 2 - 3 Urawa RD Ladies Nữ [1] 2-1

AUSA

16:35 FT [10] Melb. Victory 1 - 2 Western United [5] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [10] Jubilo Iwata 0 - 2 Tokushima Vortis [2] - 1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [17] Omiya Ardija 1 - 0 Matsumoto Yama. [20] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Avispa Fukuoka 1 - 0 Okayama [15] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [22] Ehime FC 1 - 1 Ryukyu [19] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 2 - 0 Renofa Yamaguchi [21] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 1 - 0 Kyoto Sanga [7] +0 1-0

NHAT3

17:00 FT [7] Gainare Tottori 2 - 1 FC Imabari [8] - 1/2 1-1

HQA

17:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 0 Gangwon [6] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT 1 [4] Sangju Sangmu 1 - 5 Ulsan Hyundai [1] +1/2 1-3

HQB

17:00 FT [9] Anyang 0 - 2 Suwon FC [2] +3/4 0-0

HQB

17:00 FT [4] Seoul E-Land 1 - 2 Chungnam Asan [10] - 1/2 1-2

HQ3

17:00 FT [10] Changwon City 2 - 1 Hwaseong FC [5] 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Cheonan City 1 - 2 Gangneung City [3] 1-0

HQ3

17:00 FT [1] Gimhae City 5 - 0 Pyeongtaek FC [12] 2-0

HQ3

17:00 FT [4] Busan Transp. 3 - 1 Daejeon Korail [6] 2-1

VNB

17:00 FT [A-4] Phố Hiến 2 - 2 Thừa Thiên Huế [B-2] 0-1

VNB

17:00 FT [A-3] Khánh Hòa 0 - 1 Bà Rịa Vũng Tàu [A-1] 0-1

TQA

17:15 FT [A-1] Guangzhou Ever. 2 - 0 Sh. Shenhua [A-4] - 1 1-0

GHCLB

17:30 FT Bate Borisov Re. 3 - 2 FK Minsk Re. 2-1

GHCLB

18:00 FT AZ Alkmaar 0 - 1 Genk 0-1

TDB

18:00 FT [15] Umea 3 - 1 Ljungskile SK [16] +0 0-0

HQA

18:00 FT 1 [9] Gwangju 0 - 1 Suwon Bluewings [7] +0 0-0

HQB

18:00 FT [7] Bucheon 1995 0 - 0 Ansan Greeners [8] - 1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT De Graafschap 3 - 1 Helmond Sport 1-1

GHCLB

19:00 FT Fortuna Sittard 2 - 1 Dordrecht 90 1-0

TQA

19:30 FT [B-5] Wuhan Zall 2 - 0 Qingdao Huanghai [B-7] - 1/2 1-0

GHCLB

20:00 FT Shakhter Soligorsk Re. 6 - 2 Smolevichi Re. 1 2-2

ESTA

20:00 FT [2] Paide Linname. 4 - 2 Levadia T. [4] +1/4 2-2

FINB

20:00 FT [1] KTP Kotka 2 - 3 MP Mikkeli [5] - 1 1-1

TDB

20:00 FT [8] Vasteras 1 - 2 Norrby [14] - 1/2 1-2

TDB

20:00 FT 1 [3] Osters 1 - 1 GIF Sundsvall [6] - 1/4 1-0

BLRA

20:30 FT [5] Isloch 2 - 0 Dinamo Brest [7] +1/4 1-0

QATA

20:45 FT [2] Al Duhail SC 1 - 1 Umm salal [12] - 1 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Zulte-Waregem 2 - 3 Sint Truiden - 1/4 1-1

GHCLB

21:00 FT Oostende 1 - 2 Union Saint-Gilloise - 1/2 1-1

GHCLB

21:00 FT Anderlecht 0 - 0 Nantes +0 0-0

NGC

21:00 FT Khimki 0 - 1 Zenit 0-0

GEOA

21:00 FT [8] Samtredia 0 - 4 Dinamo Tbilisi [3] +3/4 0-3

FINA

21:00 FT [11] TPS Turku 1 - 3 Lahti [6] +0 0-1

FINB

21:00 FT [10] AC Kajaani 0 - 2 EIF Ekenas [4] +0 0-0

FINB

21:00 FT [7] MuSa Pori 5 - 1 Gnistan [9] - 3/4 3-1

FINB

21:00 FT [8] KPV Kokkola 0 - 1 AC Oulu [2] - 1/4 0-0

DENB

21:00 FT [1] Viborg 0 - 2 Kolding IF [11] - 1 0-2

DENB

21:00 FT [9] Vendsyssel FF 0 - 1 Skive IK [12] - 1/4 0-1

DENB

21:00 FT [3] Fremad Amager 4 - 1 Vejle - 1/4 2-1

DENB

21:00 FT [8] HB Koge 2 - 2 Naestved BK - 3/4 0-1

DENB

21:00 FT [10] Hvidovre IF 0 - 0 Roskilde - 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Telstar 0 - 0 ADO Den Haag 0-0

LATA

22:00 FT [4] Ventspils 3 - 2 Rigas Futbola Skola [2] +3/4 3-0

MDVA

22:00 FT [10] Codru Lozova FC 0 - 4 CSCT Buiucani [5] 0-2

RMNA

22:00 FT [8] Viitorul C. 4 - 1 Chindia Targoviste [5] - 1 1/4 1-0

AUTB

22:00 FT [8] Floridsdorfer AC 2 - 0 Kapfenberg [15] - 1 1/2 2-0

ITA

22:15 FT 4 Brescia 1 - 2 Parma [18] +3/4 0-0

BLRA

22:30 FT [15] Belshina Bobruisk 0 - 1 Neman Grodno [2] +1/2 0-1

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 2 - 0 Ilves [5] - 1 1-0

TDB

22:30 FT [13] Trelleborgs 4 - 1 Dalkurd FF [12] +0 4-1

TDB

22:30 FT 1 [4] Jonkopings 2 - 0 Brage [7] - 1/4 1-0

TDB

22:30 FT [2] Halmstads 2 - 3 Akropolis IF [5] - 1 1/4 0-2

POLB

22:40 FT Podbeskidzie 0 - 1 Chrobry Glogow [12] - 1/2 0-0

POLB

22:40 FT Olimpia Grudz. 0 - 0 Sandecja [18] - 1/2 0-0

POLB

22:40 FT Warta Poznan 1 - 2 Stomil Olsztyn [11] +0 1-0

POLB

22:40 FT [2] Nieciecza 1 - 0 Odra Opole [3] - 1/2 0-0

POLB

22:40 FT [7] Miedz Legnica 1 - 1 GKS Jastrzebie [17] +0 1-0

POLB

22:40 FT [6] GKS Tychy 1 - 0 GKS Belchatow [14] - 1/4 1-0

POLB

22:40 FT [9] Puszcza Nie. 4 - 0 Radomiak Radom [8] - 3/4 1-0

POLB

22:40 FT Wigry Suwalki 0 - 2 Zaglebie Sosno [15] +3/4 0-0

POLB

22:40 FT Stal Mielec 4 - 1 Chojniczanka - 1 1/2 0-1

GHCLB

22:59 FT Standard Liege 1 - 2 Nice 1-1

GHCLB

22:59 FT Clermont 0 - 0 Troyes 0-0

GHCLB

22:59 FT Angers 1 - 1 Bordeaux +0 0-0

GHCLB

22:59 FT Club Brugge 2 - 0 Lille - 1/2 1-0

ESTA

22:59 FT [7] Trans Narva 2 - 0 TJK Legion [8] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [6] Odd Grenland 3 - 2 Aalesund [16] - 3/4 2-2

QATA

22:59 FT [4] Al Sadd 2 - 1 Al Khor [9] - 1 1/2 2-1

UKRA

23:00 FT [4] Kolos Kovalivka 4 - 1 SK Dnipro-1 [10] 2-1

GHCLB

23:15 FT Rangers 2 - 0 Coventry - 2 1/4 0-0

TSA

23:15 FT [7] Sion 1 - 1 Thun - 1/4 0-0

TSB

23:15 FT [10] Chiasso 1 - 2 Vaduz +1 3/4 0-2

CROA

23:55 FT 1 Inter Zapresic 1 - 4 Hajduk Split [5] +1 1/2 0-0

GHCLB

00:00 FT OH Leuven 3 - 0 KV Mechelen 2-0

GEOA

00:00 FT [5] Lokomotiv T 1 - 1 FC Telavi [7] +0 0-0

LATA

00:00 FT [3] Valmiera / BSS 0 - 1 Riga FC [1] +1 3/4 0-0

AUTB

00:00 FT [6] Grazer AK 1 - 3 Vorwarts Steyr [12] - 1/4 1-2

ITA

00:30 FT 2 [12] Genoa 0 - 3 Inter Milan [6] 3 +1 1/4 0-1

BLRA

00:30 FT [6] Dinamo Minsk 1 - 0 FK Gorodeya [13] - 1 1/4 0-0

MDVA

00:30 FT [7] Speranta 1 - 4 Petrocub [2] +1 1/2 1-2

BDNA

01:00 FT [17] Boavista 0 - 2 Rio Ave [15] +1 0-1

BDNA

01:00 FT [7] Maritimo 3 - 3 Famalicao [12] +1/4 1-1

RMNA

01:00 FT [12] Gaz Metan Medias 0 - 1 Steaua Bucuresti [2] +1/4 0-1

TNKA

01:00 FT [12] Kayserispor 1 - 2 Trabzonspor [14] +1/2 0-0

TNKA

01:00 FT [10] Goztepe 3 - 1 Sivasspor [7] +3/4 1-0

TNKA

01:00 FT [11] Konyaspor 2 - 3 Alanyaspor [1] +1/2 2-0

TNKA

01:00 FT [16] Denizlispor 0 - 1 Ankaragucu [21] - 3/4 0-0

TNKA

01:00 FT [19] Genclerbirligi 0 - 3 Besiktas [18] +1 0-0

TNKA

01:00 FT [15] Malatyaspor 0 - 1 Gaziantep B.B [17] - 1/2 0-0

TNKA

01:00 FT [2] Fenerbahce 3 - 1 Rizespor [13] - 1/4 1-0

NORA

01:30 FT [12] Brann 1 - 1 Kristiansund [5] - 1/4 0-0

TSA

01:30 FT 1 [10] Zurich 1 - 3 St. Gallen [1] +3/4 1-1

CROA

02:05 FT [4] HNK Rijeka 4 - 2 Istra 1961 [10] - 2 3-0

CROA

02:05 FT [3] NK Osijek 1 - 2 Lok. Zagreb [9] - 3/4 0-0

ITA

02:45 FT 1 [3] Napoli 2 - 0 Sassuolo [2] 3 - 1 1-0

PARA

03:00 FT [5] CS San Lorenzo 1 - 2 Libertad [1] +1 1-1

BDNA

03:15 FT [1] Benfica 2 - 1 Sporting Lisbon [3] - 3/4 1-0

BDNA

03:15 FT [6] Braga 2 - 1 Porto [2] +0 0-1

BRARS

05:00 FT [A-4] Esportivo/RS 1 - 1 Internacional/RS [A-3] +1 1/4 1-1

PARA

05:30 FT 2 [8] River Plate (PAR) 0 - 2 Cerro Porteno [2] +3/4 0-1

USB

06:00 FT [F-1] Hartford Athletic 3 - 2 Philadelphia Union II [F-4] - 1 1/4 2-2

USB

06:30 FT [G-2] Birmingham Legion 1 - 1 Tampa Bay Rowdies [H-1] +0 1-0

USA

07:00 FT [Dong-4] Orlando City 1 - 0 Montreal Impact [Dong-9] - 1/2 0-0

USB

07:00 FT [E-1] Louisville City 1 - 0 Sporting Kansas II [E-4] - 1 1/2 0-0

MEXA

07:00 FT [7] Chivas Guad. 0 - 0 Club Leon [1] +1/4 0-0

USB

07:30 FT [G-4] Memphis 901 2 - 2 Ch.Independence [G-1] +0 1-0

USB

08:00 FT [D-1] SA Scorpions 1 - 0 Rio Grande Valley [D-5] - 3/4 0-0

USB

09:00 FT [B-3] LA Galaxy II 1 - 0 Sacramento [A-2] +1/4 0-0

USB

09:00 FT [B-4] Orange C. Blues 1 - 0 Phoenix FC [B-1] 1 +1/4 1-0

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 2 - 1 Las Vegas Lights [B-5] - 1/2 1-1

MEXA

09:00 FT 1 [4] Cruz Azul 2 - 0 Santos Laguna [9] 1 - 1/2 1-0

MEXA

09:00 FT [14] Club Tijuana 3 - 1 Atlas [15] 1 - 1/2 1-1

USA

09:30 FT [Dong-2] Philadelphia Union 1 - 0 New England [Dong-5] +1/4 0-0

AUSQSL

13:30 Hoãn [8] Gold Coast Utd - Brisbane City [11] +1/4 -

AUSQSL

16:00 Hoãn [3] Queensland Lion - Gold Coast Knights [4] -

AUSQSL

16:00 Hoãn [13] Eastern Suburbs - Peninsula Power [1] +1 1/2 -

GHCLB

18:00 Hoãn Energetik-BGU Re. - Torpedo Zhodino Re. -

Kết quả bóng đá ngày 25/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 25/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1