KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 26/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:05 FT [13] Consa. Sapporo 3 - 1 Yokohama FM [7] +1/4 2-1

NHATW

14:00 FT [8] Nojima Stella nữ 1 - 3 JEF United Nữ [6] 1-3

TQA

14:30 FT [A-7] Dalian Yifang 2 - 3 Shandong Luneng [A-3] +0 0-0

NHATW

15:00 FT [7] Vegalta Sendai Nữ 0 - 2 NTV Beleza Nữ [4] 0-1

NHATA

16:00 FT [14] Yokohama FC 0 - 2 Urawa Red [8] +1/2 0-0

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 4 - 2 Oita Trinita [12] - 1/4 1-0

NHAT3

16:00 FT [6] FC Gifu 3 - 0 Gamba Osaka U23 [12] - 1 2-0

NHATW

16:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 2 - 1 Iga Kunoichi Nữ [9] 1-1

HQB

16:00 FT [3] Jeonnam Dragons 1 - 1 Gyeongnam [6] - 1/4 0-1

NHATA

16:30 FT [6] Kashima Antlers 2 - 2 FC Tokyo [4] - 1/4 1-2

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 1 Shonan Bellmare [16] - 1 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [9] Kashiwa Reysol 5 - 1 Vegalta Sendai [18] - 1/2 2-0

NHATA

17:00 FT [11] Vissel Kobe 0 - 2 Gamba Osaka [3] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [15] Sagan Tosu 1 - 1 Cerezo Osaka [2] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Thespa Kusatsu 0 - 5 Zweigen Kan. [10] +3/4 0-3

NHATB

17:00 FT [15] Machida Zelvia 2 - 0 Tochigi SC [12] - 1/4 2-0

NHATW

17:00 FT [10] Ehime FC Nữ 0 - 1 INAC Leonessa Nữ [2] 0-0

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 1 Incheon Utd [12] - 1 1/4 1-1

HQA

17:00 FT 1 [5] Daegu 3 - 0 Busan I'Park [10] - 1/4 2-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 3 - 0 FC Seoul [7] - 1 1/2 2-0

HQB

17:00 FT [4] Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Jeju Utd [1] +1/4 0-0

TQA

17:00 FT [A-5] Shenzhen FC 3 - 0 Guangzhou Fuli [A-6] 1-0

TQA

17:00 FT 1 [B-4] Hebei CFFC 2 - 2 Shijiazhuang YJ [B-6] +1/4 1-1

RMNA

18:30 FT [8] Aca. Clinceni 3 - 0 Politehnica Iasi +1/4 1-0

DENA

19:00 FT [12] AC Horsens 1 - 1 Odense BK [8] +1/4 0-0

TQA

19:00 FT [B-3] Chongqing Lifan 1 - 2 Beijing Guoan [B-2] 1 +1 1/2 0-0

TQA

19:00 FT [A-8] Henan Jianye 3 - 4 Jiangsu Suning [A-2] +1/2 1-0

GHCLB

19:30 FT Volendam 0 - 5 Vitesse Arnhem 0-1

TDA

19:30 FT [4] Elfsborg 3 - 3 Varbergs BoIS [12] - 3/4 1-1

TDA

19:30 FT 1 [3] Hacken 0 - 0 Goteborg [13] - 1/4 0-0

TDA

19:30 FT 1 [15] Falkenbergs 3 - 3 Norrkoping [2] +1 2-0

BLRA

20:00 FT 1 [9] Energetik-BGU 1 - 4 Torpedo Zhodino [5] +0 1-1

LATA

20:00 FT [7] Jelgava 2 - 1 Tukums/Salaspils [10] - 1 1/4 0-0

BRAMG

20:00 FT [7] Uberlandia/MG 2 - 1 Villa Nova/MG [11] - 1/2 1-0

BRAMG

20:00 FT [8] Patrocinense/MG 0 - 1 Boa Esporte/MG [6] +1/4 0-0

QATA

20:45 FT [6] Al Wakra 0 - 0 Sailiya [8] 0-0

ICEB

21:00 FT [10] Magni Grenivik 3 - 3 UMF Grindavik [4] 0-1

ICEB

21:00 FT [1] Keflavik 4 - 1 Vestri [6] - 1 1/4 1-0

FINA

21:00 FT [4] Honka 1 - 0 RoPS Rovaniemi [12] - 1 1/4 1-0

TNKA

21:00 FT [5] Kasimpasa 3 - 2 Istanbul BB [20] - 1/4 2-0

TSA

21:00 FT [6] Servette 4 - 1 Neuchatel Xamax - 1/2 1-1

TSA

21:00 FT [5] Basel 4 - 4 Lugano [4] - 3/4 2-3

TSA

21:00 FT [3] Young Boys 1 - 0 Luzern [8] - 1 3/4 0-0

BRAMG

21:00 FT [5] Cruzeiro/MG 3 - 0 URT/MG [9] - 1 1/2 2-0

BRARS

21:00 FT [A-2] Gremio/RS 1 - 1 Ypiranga/RS [A-5] - 1 1/2 1-1

ANHA

22:00 FT 3 [6] Arsenal 3 - 2 Watford 3 - 1/2 3-1

ANHA

22:00 FT 3 [18] Burnley 1 - 2 Brighton [16] - 1/4 1-1

ANHA

22:00 FT 2 [9] Chelsea 2 - 0 Wolves [7] 3 - 1/2 2-0

ANHA

22:00 FT 3 [14] Crystal Palace 1 - 1 Tottenham [8] 2 +1 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT 1 [1] Everton 1 - 3 Bournemouth - 1/4 1-2

ANHA

22:00 FT 1 1 [5] Leicester City 0 - 2 Man Utd [15] 5 +1/2 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [11] Man City 5 - 0 Norwich 1 - 3 3/4 2-0

ANHA

22:00 FT 1 [13] Newcastle 1 - 3 Liverpool [4] +1 1-1

ANHA

22:00 FT [12] Southampton 3 - 1 Sheffield Utd [19] 1 - 1/2 0-1

ANHA

22:00 FT 2 [10] West Ham Utd 1 - 1 Aston Villa [2] 1 +0 0-0

BLRA

22:00 FT [1] Bate Borisov 6 - 0 FK Minsk [11] - 1 1/2 2-0

LATA

22:00 FT 1 [6] Spartaks Jurmala 2 - 0 METTA/LU Riga [9] - 1 1/4 1-0

BRARS

22:00 FT [A-6] Sao Jose PoA/RS 0 - 1 Novo Hamburgo/RS [A-10] 0-1

ITA

22:15 FT 1 [16] Bologna 3 - 2 Lecce 1 - 1/2 2-1

GHCLB

22:30 FT FC Struga 2 - 1 Shkupi 0-0

FINA

22:30 FT [9] Haka 0 - 2 Inter Turku [3] +1/4 0-1

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 0 - 3 HIFK [7] +0 0-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 1 - 0 Mypa [12] - 1 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [10] AIK Solna 0 - 1 Djurgardens [5] +0 0-0

TDA

22:30 FT [7] Sirius 2 - 5 Malmo [1] +1 1-0

ICEA

22:59 FT [7] KA Akureyri 0 - 0 KR Reykjavik [5] +1/2 0-0

ICEB

22:59 FT [9] Vik. Olafsvik 3 - 0 Leiknir Faskr. [12] 1-0

ICEB

22:59 FT [3] Fram Rey. 6 - 1 Thor Akureyri [7] - 1/4 3-1

LATA

22:59 FT [5] FK Liepaja 1 - 1 BFC Daugava [8] - 1 0-1

NORA

22:59 FT [14] Start Kristiansand 0 - 0 Stabaek [8] +0 0-0

NORA

22:59 FT [4] Valerenga 2 - 0 Stromsgodset [11] - 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [13] Sandefjord 1 - 0 Mjondalen [15] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 3 - 1 Molde [2] - 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [7] Viking 3 - 0 Sarpsborg [9] +0 2-0

SLOA

22:59 FT [10] Gorica 1 - 1 Triglav 1-1

QATA

22:59 FT Shahaniya SC 3 - 1 Ahli Doha [1] 2-0

FINA

23:45 FT [2] KuPS 2 - 1 Seinajoen JK [8] - 1 1/4 2-0

BLRA

00:00 FT [3] Shakhter Soligo. 4 - 0 FC Smolevichi [16] - 2 1/2 1-0

GEOA

00:00 FT [3] Dila Gori 1 - 1 Dinamo Batumi [1] +1/4 1-1

RMNA

00:00 FT [9] Voluntari 2 - 0 Sepsi OSK [4] +0 0-0

DENA

00:00 FT [5] Midtjylland 1 - 2 Aalborg BK [6] - 1 1/4 0-2

DENA

00:00 FT [2] Aarhus AGF 0 - 1 Brondby [1] - 1 0-0

DENA

00:00 FT [10] Kobenhavn 2 - 1 Nordsjaelland [7] - 1 1-1

MEXA

00:00 FT 1 [2] Pumas UNAM 3 - 2 Queretaro [17] 1 - 1/2 1-0

ANHB

00:30 FT 3 [5] Swansea City 1 - 0 Brentford [7] 3 1 +1/2 0-0

ITA

00:30 FT 2 SPAL 1907 1 - 1 Torino [19] 3 +3/4 0-0

ITA

00:30 FT 2 [13] Cagliari 0 - 1 Udinese [17] 1 +1/4 0-1

ITA

00:30 FT 1 [8] Roma 2 - 1 Fiorentina [11] 4 - 1 1-0

ITA

00:30 FT 2 [7] Verona 1 - 5 Lazio [15] 2 +1/2 1-1

MDVA

00:30 FT [1] Sheriff Tiraspol 6 - 0 Dinamo-Auto [6] - 1 3/4 2-0

TBN3

01:00 FT [C-8] Barcelona B 1 - 2 Sabadell [C-2] +0 1-0

TNKB

01:00 FT [12] Akhisar Bld. 0 - 1 Fatih Karagumruk - 1/2 0-0

TNKB

01:00 FT [5] Adana Demirspor 4 - 1 Bursaspor [10] - 1/4 0-0

BDNA

01:30 FT [15] Portimonense 2 - 0 Aves - 2 0-0

BDNA

01:30 FT [10] Moreirense 1 - 2 Tondela [13] +0 0-1

BDNA

01:30 FT Vitoria Setubal 2 - 0 Belenenses [11] - 3/4 1-0

NORA

01:30 FT [10] Haugesund 1 - 0 Rosenborg [3] +0 1-0

BRAMG

02:00 FT [12] Tupynambas/MG 0 - 4 Caldense/MG [4] +1 1/2 0-2

BRAMG

02:00 FT [2] America/MG 1 - 1 Atl. Mineiro/MG [3] +1/2 0-1

BRAPR

02:00 FT [5] Cianorte/PR 2 - 3 Coritiba/PR [1] +3/4 0-3

BRARS

02:00 FT [A-9] Brasil Pelotas/RS 0 - 1 Juventude/RS [A-8] +1/4 0-1

BRARS

02:00 FT [A-1] Caxias/RS 2 - 0 EC Pelotas/RS [A-12] 0-0

BRASP

02:00 FT [B-3] Novorizontino/SP 3 - 2 Santos/SP [A-1] +1/2 0-1

BRASP

02:00 FT [D-4] Ferroviaria/SP 2 - 0 Inter Limeira/SP [C-4] - 1/4 1-0

BRASP

02:00 FT [B-2] Santo Andre/SP 1 - 3 Ituano/SP [C-3] +0 1-3

BRASP

02:00 FT 1 [A-4] Oeste/SP 0 - 2 Corinthians/SP [D-2] +1 1/4 0-1

BRASP

02:00 FT [D-1] Bragantino/SP 2 - 0 Botafogo/SP [B-4] - 3/4 1-0

BRASP

02:00 FT [C-2] Mirassol/SP 0 - 1 Ponte Preta/SP [A-2] +1/2 0-0

BRASP

02:00 FT [D-3] Guarani/SP 1 - 3 Sao Paulo/SP [C-1] +1/4 1-1

BRASP

02:00 FT [B-1] Palmeiras/SP 2 - 1 Agua Santa/SP [A-3] - 1 1/2 0-0

ICEA

02:15 FT [3] Breidablik 5 - 3 IA Akranes [8] - 1 4-1

ITA

02:45 FT 4 [5] Juventus 2 - 0 Sampdoria [9] 5 1 - 1 1/2 1-0

TBN3

03:00 FT [C-3] Castellon 1 - 0 Cornella [C-1] - 1/4 1-0

PARA

03:00 FT [6] Nacional 1 - 2 Sportivo Luqueno [11] - 1/2 1-0

BRAPR

04:00 FT [3] Atletico/PR 5 - 1 Cascavel/PR [2] 2-1

USB

04:00 FT [F-3] New York RB II 2 - 1 Pittsburgh R. [F-2] +1/4 1-1

USB

04:00 FT [E-2] Saint Louis FC 1 - 0 Indy Eleven [E-3] +0 1-0

BRARS

05:00 FT [A-7] Aimore/RS 0 - 0 Sao Luiz/RS [A-11] 0-0

PARA

05:30 FT [7] Olimpia Asuncion 4 - 0 Sol de America [4] - 1 1/4 2-0

BRAMG

07:30 FT [10] Coimbra/MG 1 - 2 Tombense FC/MG [1] +1/2 1-1

USA

07:30 FT [Dong-1] Toronto 1 - 3 New York City [Dong-6] +0 0-1

USA

10:00 FT [Tay-3] Sporting Kansas 0 - 0 Vancouver WC [Tay-9] - 1 1/2 0-0

NHATA

16:00 Hoãn [10] Sanf Hiroshima - Nagoya Grampus [5] - 1/4 -

CZEA

22:00 Hoãn [4] Sigma Olomouc - Zlin [11] -

CZEA

22:00 Hoãn [8] MFk Karvina - Pribram [17] -

CZEA

22:00 Hoãn [12] Teplice - Opava [15] -

COLB

02:00 Hoãn [2] Bogota FC - Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 Hoãn [4] Cortulua - Llaneros FC [6] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Fortaleza - Orsomarso [11] -

COLB

02:00 Hoãn [14] Barranquilla - Tigres(COL) [16] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Leones FC - Dep.Quindio [7] -

COLB

02:00 Hoãn [13] Atletico - Valledupar [9] -

COLB

02:00 Hoãn [8] Real San Andres - Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 Hoãn [3] Atletico Huila - Union Magdalena [1] -

Kết quả bóng đá ngày 26/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 26/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1