LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 10/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:00 - [10] Barito Putera vs PSM Makassar [11] +0 -

GHCLB

17:30 - Rapid Bucuresti vs Kecskemeti -

GHCLB

18:00 - Farul Constanta vs Arges Pitesti - 1/2 -

GHCLB

18:00 - Chindia Targoviste vs Zire IK -

AUSA

18:30 - [12] Perth Glory vs Brisbane Roar [9] +1/4 -

GHCLB

19:00 - Ujpest vs Slask Wroclaw -

GHCLB

19:00 - Mladost Lucani vs FK Radnicki 1923 +0 -

GHCLB

19:00 - Zalaegerzseg vs Hartberg - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Universitaea Cluj vs Debreceni -

GHCLB

19:00 - Erzgebirge Aue vs E.Cottbus -

KSB

19:20 - Al Shoalah vs Al Riyadh +3/4 -

AFF

19:30 - [A-1] Thái Lan vs Malaysia [B-2] - 1 1/4 -

GHCLB

19:30 - Hannover 96 vs Zurich - 1/2 -

GHCLB

19:30 - Schalke 04 vs Nurnberg - 1/2 -

KSB

19:50 - [10] Al Ain (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [6] +3/4 -

OMALC

19:55 - Mussanah Club vs Sohar Club (OMA) [B-1] +0 -

GHCLB

20:00 - Skalica vs Banik Ostrava +1 1/4 -

OMALC

20:00 - [B-4] Al Nahda (OMA) vs Al Suwaiq -

OMALC

20:00 - [A-1] Bahla Club vs Al Bashaer (OMA) -

GULF

20:15 - [B-4] UAE vs Kuwait [B-3] - 3/4 -

GHCLB

20:30 - Thun vs Bellinzona - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Luzern vs Mainz -

GHCLB

21:00 - Austria Wien vs Brno -

GHCLB

21:00 - Vasas Budapest vs Neftchi Baku -

GHCLB

21:00 - Piast Gliwice vs Lugano +1/2 -

GHCLB

21:15 - Grasshoppers vs Bochum +3/4 -

GREC

21:30 - Kallithea vs Lamia FC - 1/4 -

KSB

21:40 - [1] Al Qadisiya vs Al Ahli (KSA) +1/4 -

GHCLB

22:00 - Universitatea Craiova vs Kecskemeti -

GHCLB

22:00 - B.Dortmund vs Fort.Dusseldorf - 1 1/2 -

GHCLB

22:00 - Hansa Rostock vs Greuther Furth -

OMALC

22:00 - [A-3] Sur Club vs Al Oruba (OMA) -

GHCLB

22:59 - Wil 1900 vs Rapperswil-Jona -

GULF

23:15 - [B-2] Qatar vs Bahrain [B-1] +0 -

KSAA

00:30 - [11] Al Raed vs Al Hilal [1] -

NPA

00:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Chippa Utd [11] - 1 3/4 -

HLC

00:45 - Twente vs Telstar - 1 3/4 -

BDNC

01:45 - Leixoes vs Famalicao +1/2 -

ANHFLT

02:00 - [N.G-2] Lincoln vs Accrington [N.C-1] - 1/2 -

HLC

02:00 - Kozakken Boys vs ADO Den Haag +1/4 -

HLC

02:00 - HV&CV Quick vs De Graafschap -

HLC

02:00 - NAC Breda vs Eindhoven +1/4 -

GREC

02:00 - PAOK vs Kalamata - 2 -

ANHFLT

02:45 - [S.H-2] Bristol Rovers vs Plymouth Argyle - 1/4 -

ANHFLT

02:45 - [N.E-1] Bolton vs Portsmouth [S.E-1] - 1/2 -

ANHFLT

02:45 - [S.H-4] Cheltenham vs Salford City [N.E-3] - 1/4 -

ANHL2

02:45 - [9] Bradford City vs Rochdale - 3/4 -

PHB

02:45 - Nimes vs Metz +1/4 -

PHB

02:45 - [4] Rodez vs Niort - 1/4 -

PHB

02:45 - [10] Pau FC vs Grenoble [11] +0 -

PHB

02:45 - [18] Quevilly vs SC Bastia [13] - 1/4 -

PHB

02:45 - [5] Paris FC vs Dijon - 1/2 -

PHB

02:45 - [6] Caen vs Bordeaux [12] - 1/4 -

PHB

02:45 - [3] Saint Etienne vs Stade Lavallois [7] - 1 -

PHB

02:45 - Le Havre vs Sochaux - 1/2 -

PHB

02:45 - [8] Amiens vs Guingamp [9] - 1/4 -

PHB

02:45 - [20] Valenciennes vs Annecy FC [14] - 1/4 -

SCOC

02:45 - Hamilton vs Clyde - 3/4 -

SCOC

02:45 - Queen of South vs Kelty Hearts - 1/4 -

NIRA

02:45 - [3] Cliftonville vs Linfield [2] +1/4 -

NIRA

02:45 - [10] Glenavon vs Crusaders Belfast [4] +1/2 -

NIRA

02:45 - [12] Newry City vs Coleraine [8] +1 -

WALA

02:45 - [3] Bala Town vs Connah's QN [2] +0 -

WALA

02:45 - Airbus UK vs Caernarfon Town [6] +1 1/2 -

WALA

02:45 - Flint Town Utd vs The New Saints [1] +2 1/2 -

ANHLC

03:00 - Man Utd vs Charlton Athletic - 2 -

ANHLC

03:00 - Newcastle vs Leicester City - 1 -

ITC

03:00 - Inter Milan vs Parma - 1 1/2 -

HLC

03:00 - Sparta Rotterdam vs PSV Eindhoven +1 -

WALA

03:00 - [11] Aberystwyth vs Penybont [8] +1 1/4 -

BDNC

03:45 - Varzim vs Benfica +2 -

MEXB

06:05 - [11] Correcaminos vs Venados [1] - 1/2 -

GHCLB

07:30 - Atletico Tucuman vs Cesar Vallejo - 1 1/4 -

MEXB

08:05 - Pumas Tabasco vs Tlaxcala FC [12] - 3/4 -

GHCLB

09:00 - River Plate vs Monterrey - 1/2 -

MEXB

10:05 - [8] Mineros de Zac. vs Dorados [13] - 1/2 -

GHCLB

17:59 Hoãn Grasshoppers vs Mainz -

GHCLB

21:30 Hoãn Voluntari vs Wisla Plock -

GHCLB

00:00 Hoãn Neustrelitz vs Babelsberg -

Lịch bóng đá trong ngày 10/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16