LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 12/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

14:05 - [9] Perth Glory Nữ vs Canberra Utd Nữ [4] +2 -

AUSNSW

15:00 - [4] Manly Utd vs Blacktown City [1] +1/4 -

AUSA

15:05 - [1] Melbourne City vs Macarthur FC [6] - 3/4 -

AUSVPL

15:45 - [7] Port Melbourne vs Eastern Lions [11] - 3/4 -

MAPL

15:45 - [5] Selangor II vs FAM-MSN [11] -

AUSVPL

16:30 - [2] Oakleigh Cannons vs South Melbourne [9] - 1/4 -

AUSVPL

16:30 - [5] Dandenong Th. vs Bentleigh Greens [3] +1/4 -

UKRU21

17:00 - [10] FC Lviv U21 vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

UKRU21

17:00 - [11] FC Mynai U21 vs Inhulets Petrove U21 [14] -

AUSW

17:05 - [2] Brisbane Roar Nữ vs Adelaide Utd Nữ [5] - 1 1/4 -

MDVA

18:00 - [2] Milsami vs Codru Lozova FC -

UKRU21

18:00 - [5] Vorskla U21 vs Dnipro-1 U21 [6] -

AUSBPL

18:45 - [12] Brisbane Knights vs Western Spirit [11] -

ALBA

19:00 - Bylis Ballsh vs Vllaznia Shkoder [4] -

ALBA

19:00 - [2] Kukesi vs Apolonia Fier - 1 -

QATA

19:45 - [4] Al Garrafa vs Ahli Doha [8] - 1 -

ANHU23

20:00 - [2-12] Reading U23 vs Crystal Palace U23 [1-8] - 1/2 -

ANHU23

20:00 - [2-2] West Brom U23 vs Middlesbrough U23 [2-11] - 1/2 -

HLB

20:00 - [14] MVV Maastricht vs AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [13] Hapoel R. Gan vs Hapoel Afula [15] +1/4 -

ISRB

20:00 - [4] Sektzia Nes Tziona vs Beitar TA Ramla [14] +1/4 -

ISRB

20:00 - Hapoel Jerusalem vs INR HaSharon [8] - 1/2 -

ISRB

20:00 - Hapoel Iksal vs Hapoel Umm Al Fahm [2] +1/4 -

ISRB

20:00 - Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Nof HaGalil +1/2 -

MDVA

20:00 - [6] Dinamo-Auto vs Zimbru [7] -

MASL

20:00 - [2] Penang FA vs Kedah FA [4] +0 -

EGYA

20:00 - [7] Semouha Club vs Aswan FC - 1/2 -

ANHU23

20:30 - [2-3] Aston Villa U23 vs Burnley U23 [2-4] +0 -

UAEA

20:45 - [11] Baniyas vs Al Nasr (UAE) [3] +1/4 -

UAEA

20:45 - [10] Ittihad Kalba vs Al Dhafra [12] - 1 -

BHRA

20:55 - [7] Al Ahli (BHR) vs Budaiya (BHR) [10] - 1/2 -

BHRA

20:55 - [2] AL Riffa vs Muharraq [9] -

ITA

21:00 - [8] Lazio vs Crotone - 1 1/2 -

CYPA

21:00 - [10] Doxa Katokopia vs Pafos FC [8] +1/4 -

ALGA

21:00 - [11] MC Alger vs CR Belouizdad [6] +0 -

ALGA

21:00 - [17] CS Constantine vs RC Relizane [14] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [10] JS Saoura vs WA Tlemcen [3] -

ALGA

21:00 - [12] O Medea vs USM Bel Abbes - 3/4 -

BLRA

21:30 - [8] Isloch vs Slavia Mozyr [13] -

ANHU23

22:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Brighton U23 [1-4] -

BULA

22:00 - [1] Ludogorets vs Arda Kardzhali [9] - 1 1/4 -

QATA

22:15 - [10] Al Khor vs Qatar SC [7] +3/4 -

QATA

22:15 - [6] Al Rayyan vs Al Arabi (QAT) [3] - 1/4 -

HLB

22:30 - [10] Eindhoven vs Almere City [19] +3/4 -

NGA

22:59 - [14] Khimki vs Rostov [12] +0 -

LITA

22:59 - [2] Suduva vs Hegelmann Litauen [5] - 1 1/4 -

CYPA

22:59 - [1] AEK Larnaka vs Apollon Limassol [2] +3/4 -

TNKA

22:59 - [11] Istanbul BB vs Besiktas [3] +1/2 -

TNKB

22:59 - Giresunspor vs Bandirmaspor [5] - 1/2 -

UAEA

23:15 - [6] Al Wahda(UAE) vs Al Ain [1] - 1/4 -

BHRA

23:30 - [8] Al Hadd vs Malkiya -

POLB

23:40 - GKS Belchatow vs Nieciecza +3/4 -

POLA

00:00 - [7] Cracovia Krakow vs Slask Wroclaw [5] - 1/2 -

CROA

00:00 - [1] HNK Rijeka vs Slaven Belupo [9] - 1 -

CZEA

00:00 - [11] Slovan Liberec vs Teplice [15] - 1 -

CZEB

00:00 - [10] Usti & Labem vs Sellier&Bellot Vlasim [8] -

BULA

00:15 - [7] Lok. Plovdiv vs Beroe [6] - 1/4 -

DUB

00:30 - Bochum vs Hamburger [6] +0 -

AUTB

00:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Kapfenberg [12] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [4] SV Lafnitz vs Horn [9] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [13] Austria Wien II vs Austria Klagenfurt +1/2 -

AUTB

00:30 - [15] LASK Juniors vs Aust Lustenau [1] +0 -

HLB

00:45 - [2] SBV Excelsior vs Utrecht U21 [9] - 1/2 -

HLB

00:45 - [20] Dordrecht 90 vs TOP Oss [18] +1/2 -

HLB

00:45 - [17] Den Bosch vs Volendam [1] +1 -

HLB

00:45 - NEC Nijmegen vs PSV Eindhoven U21 [15] - 1 -

TBNB

01:00 - [8] Cartagena vs SD Ponferradina [6] - 1/4 -

ITB

01:00 - [13] Cittadella vs Pisa [1] - 1/2 -

DUC3

01:00 - Uerdingen vs Lubeck - 1/4 -

PH3

01:00 - [4] Villefranche vs Bourg Peronnas [2] - 1/4 -

TSB

01:00 - [5] Neuchatel Xamax vs Schaffhausen [8] +1/2 -

DENA

01:00 - Lyngby vs Nordsjaelland [10] +0 -

DENB

01:00 - [1] Helsingor vs Hvidovre IF [3] - 1/2 -

PERA

01:15 - [8] Dep. Municipal vs Sport Huancayo [13] +1/4 -

RMNA

01:30 - [13] Gaz Metan Medias vs FC U Craiova 1948 [11] +3/4 -

ANHL2

02:00 - [14] Walsall vs Barrow [13] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Everton U23 [1-13] -

ANHU23

02:00 - [1-3] Arsenal U23 vs Blackburn U23 [1-12] -

BIB

02:00 - [4] Deinze vs Lierse [5] -

ICELC

02:00 - [D-3] Leiknir Rey. vs Trottur Rey. [D-6] - 2 1/4 -

ICELC

02:00 - [B-4] Fram Rey. vs Kordrengir [B-5] - 1/2 -

TSB

02:00 - [1] Winterthur vs Thun [3] +0 -

TSB

02:00 - [10] SC Kriens vs Grasshoppers +1/4 -

AUTB

02:25 - [16] Vorwarts Steyr vs Grazer AK [8] +1/4 -

DUA

02:30 - [16] Augsburg vs M.gladbach [12] +3/4 -

POLA

02:30 - [10] Jagiellonia vs Pogon Szczecin [4] +1/2 -

NIRA

02:30 - [4] Coleraine vs Crusaders Belfast [6] +0 -

URUA

02:30 - [1] Plaza Colonia vs Wanderers [11] - 1 1/4 -

ANHB

02:45 - [12] Blackburn Rovers vs Brentford +1/4 -

ITA

02:45 - [4] Atalanta vs Spezia [17] - 1 1/2 -

SCOB

02:45 - [2] Inverness C.T. vs Raith Rovers [3] - 1/4 -

BIA

02:45 - [4] Charleroi vs Club Brugge [2] +1 -

ANHA

03:00 - [19] Newcastle vs Aston Villa [13] +1/2 -

TBNA

03:00 - [19] Levante vs Valencia [11] - 1/4 -

TBNB

03:00 - Rayo Vallecano vs Zaragoza [18] - 1/2 -

ITB

03:00 - [14] SPAL 1907 vs Virtus Entella - 3/4 -

PHA

03:00 - [16] Stade Reims vs Lyon [9] +1 1/4 -

HLB

03:00 - Go Ahead Eagles vs Cambuur +1/2 -

HLB

03:00 - [12] Telstar vs De Graafschap [4] +1 1/4 -

HLB

03:00 - [13] NAC Breda vs Helmond Sport [16] - 1 1/2 -

HLB

03:00 - [8] Roda JC vs Ajax U21 [6] - 3/4 -

COLA

03:15 - [6] La Equidad vs Envigado [16] - 1/2 -

BDNA

03:30 - Nacional Madeira vs Maritimo [13] +0 -

PERA

03:30 - [6] Cienciano vs UTC Cajamarca [11] +0 -

ARGB

04:00 - [B-13] San Martin SJ vs Atletico Rafaela [B-16] -

URUA

04:45 - Defensor SC vs Boston River [13] - 1/2 -

BRAMG

05:00 - [11] Boa Esporte/MG vs Coimbra/MG [12] -

ICELC

05:10 - [B-6] Thor Akureyri vs Vikingur Rey. [B-1] +2 1/2 -

ARGA

05:15 - [20] Aldosivi vs C. Cordoba SdE [25] +0 -

PERA

06:00 - [10] Binacional vs Sporting Cristal [2] +1 1/4 -

ARGB

06:10 - [A-17] Nueva Chicago vs CA Mitre Salta [A-10] -

MEXB

06:30 - [3] Morelia vs Venados [6] - 3/4 -

BRARS

07:00 - [3] Juventude/RS vs EC Pelotas/RS [11] -

ECUA

07:00 - [12] Dep.Cuenca vs LDU Quito [5] +3/4 -

ARGA

07:30 - [17] Union Santa Fe vs Gimnasia LP [12] +0 -

ARGA

07:30 - [8] CA Huracan vs Lanus [4] +1/4 -

COLA

08:00 - [5] Deportes Tolima vs Jag de Cordoba [10] - 3/4 -

NZLA

08:05 - [2] Team Wellington vs Wanderers SC [3] - 3/4 -

MEXA

08:30 - [10] Puebla vs Atlas [2] +1/4 -

CRCA

09:00 - [1] Herediano vs San Carlos [9] - 3/4 -

MEXA

10:30 - [16] Juarez vs Pumas UNAM [14] - 1/4 -

MLTA

23:00 Hoãn Senglea Athletic vs Balzan [6] -

MLTA

03:00 Hoãn [10] Santa Lucia FC vs Gzira Utd [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 12/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2