LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 13/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:15 - [5] Avondale Heights vs Green Gully SC [4] - 1/2 -

AUSNSW

11:30 - [12] Sutherland Sharks vs Sydney Utd [8] +3/4 -

HQB

11:30 - [9] Ansan Greeners vs Gyeongnam [6] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [1] Sydney Olympic vs APIA Tigers [5] - 1/2 -

NHATA

12:00 - Tokushima Vortis vs Avispa Fukuoka [13] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1/2 -

NHATB

12:00 - Jubilo Iwata vs Mito Hollyhock [12] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [6] V-Varen Nagasaki vs Ehime FC - 1 -

HQA

12:00 - Gwangju vs Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 -

HQA

12:00 - [9] Daegu vs Jeju Utd [4] +0 -

HQ3

13:00 - [3] Changwon City vs Ulsan Citizen [12] -

HQ3

13:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Pyeongtaek FC -

HQ3

13:00 - [6] Gimhae City vs Mokpo City [14] -

HQ3

13:00 - [9] Busan Transp. vs Hwaseong FC [4] -

AUSA

13:05 - [8] Sydney FC vs Newcastle Jets [9] - 1/2 -

AUSNSW

14:00 - [4] Marconi Stallions vs Rockdale City [6] +1/4 -

NHATA

14:00 - Yokohama FC vs Cerezo Osaka [4] +3/4 -

NHATA

14:00 - [2] Kashima Antlers vs Sanf Hiroshima [5] - 1/2 -

NHATA

14:00 - [15] Shonan Bellmare vs Vegalta Sendai - 1/4 -

HQB

14:00 - [5] Chungnam Asan vs Busan I'Park [11] +1/4 -

HKGA

14:00 - [3] Lee Man FC vs Southern District [1] - 1 -

AUSVPL

14:30 - [10] Altona City vs Heidelberg Utd [7] +1/4 -

HQA

14:30 - [3] Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

AUSA

15:10 - [2] Melb. Victory vs Adelaide Utd [4] +0 -

AUSBPL

15:30 - UQ FC vs The Gap -

AUSQSL

15:30 - [8] Moreton Bay Utd vs Gold Coast Utd [6] +0 -

NHATA

15:33 - [6] Kawasaki Fro. vs Kashiwa Reysol [3] - 1 1/2 -

MAPL

15:45 - [5] Kelantan United vs Perak II -

NGA

16:00 - [16] Ural S.r. vs Rotor Volgograd - 1/2 -

KAZA

16:00 - [6] Kairat Almaty vs Zhetysu Taldykorgan - 2 1/4 -

AUSBPL

16:00 - Toowong FC vs Centenary Stormers -

AUSQSL

16:00 - Redlands Utd vs Peninsula Power [4] +2 3/4 -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs Dandenong City [13] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [16] Vissel Kobe vs Nagoya Grampus [10] +1/4 -

CZEB

16:15 - Slavoj Vysehrad vs Vik.Zizkov +1 -

CZEB

16:15 - FK Blansko vs SK Lisen [1] +1/2 -

AUSQSL

16:30 - [10] Logan Light. vs Eastern Suburbs [9] +0 -

AUSQSL

16:30 - Magpies Crusaders vs Olympic FC QLD [2] +1 1/4 -

BULA

17:00 - [7] Slavia Sofia vs PFK Montana - 3/4 -

KAZA

17:00 - [8] Atyrau vs Shakhter Kar. [9] +1/4 -

RMNA

17:00 - Aca. Clinceni vs Voluntari [9] - 1/4 -

UKRU21

17:00 - [9] Zorya U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

UKRU21

17:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Desna U21 [13] -

HQA

17:00 - [5] Incheon Utd vs FC Seoul [7] +1/4 -

THAA

17:00 - [12] Muang Thong Utd vs Chiangrai Utd [4] - 1/4 -

VNA

17:00 - [7] SHB Đà Nẵng vs HL Hà Tĩnh [10] - 1/2 -

TNKA

17:30 - [15] Sivasspor vs Fatih Karagumruk [17] +0 -

TNKB

17:30 - [9] Keciorengucu vs Eskisehirspor - 2 1/4 -

SINA

17:40 - [1] Lion City Sailors vs Tampines Rovers [4] -

TBN3

18:00 - Ejea vs SD Tarazona - 1/4 -

BDNB

18:00 - Academica Coim vs Vizela +0 -

NGA

18:00 - Arsenal-Tula vs CSKA Moscow [4] +1 -

BLRA

18:00 - [2] Energetik-BGU vs FK Smorgon - 1 1/4 -

ESTA

18:00 - [2] Levadia T. vs Vaprus Parnu [10] -

KAZA

18:00 - [11] Turan (KAZ) vs Astana [2] -

MDVA

18:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs FC Floresti -

FINC

18:00 - [10] VPS Vaasa vs Honka +1 -

THAA

18:00 - Trat FC vs Prachuap FC [1] +1/4 -

VNA

18:00 - [4] Hải Phòng vs Hà Nội FC [1] +3/4 -

NPA

18:00 - [6] Stellenbosch FC vs Mamelodi Sun. [4] +3/4 -

ITA3

18:30 - [C-20] Catania vs Teramo [B-15] - 1/4 -

SINA

18:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd [5] -

THAA

18:30 - [14] Police Tero FC vs Bangkok Utd [2] +1 -

POLB

18:40 - [6] Arka Gdynia vs Gornik Leczna [16] - 1/4 -

GHQG

19:00 - Kenya vs South Sudan [184] -

DUB

19:00 - [3] Darmstadt vs Erzgebirge Aue - 1/2 -

DUB

19:00 - [10] Sandhausen vs Fort.Dusseldorf [8] +1/2 -

PHA

19:00 - [11] Angers vs Saint Etienne - 1/4 -

ALBA

19:00 - [1] KF Tirana vs Partizani Tirana [3] -

ALBA

19:00 - [10] Skenderbeu vs KF Laci [2] -

POLB

19:00 - [13] Sandecja vs GKS Tychy [12] +1/4 -

POLB

19:00 - Stomil Olsztyn vs LKS Lodz [4] +3/4 -

ICELC

19:00 - [C-3] Keflavik vs IA Akranes [B-3] -

ICELC

19:00 - Vik. Olafsvik vs HK Kopavogur [A-4] -

LATA

19:00 - [6] BFC Daugava vs Spartaks Jurmala [8] -

UKRA

19:00 - [15] FC Mynai vs Inhulets Petrove [14] +0 -

UKRU21

19:00 - [4] Oleksandria U21 vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

UKRU21

19:00 - [8] Mariupol Youth vs Kolos Kovalivka U21 [7] -

DENB

19:00 - Viborg vs Esbjerg FB - 1/2 -

THAA

19:00 - [16] Sukhothai vs Rayong FC - 1 1/4 -

ANHB

19:15 - [21] Luton Town vs Swansea City [13] +1/4 -

BULA

19:15 - [15] Botev Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [1] +0 -

MASL

19:15 - [2] Sabah FA vs Petaling Jaya City [11] - 1/2 -

ANHA

19:30 - [6] Leeds Utd vs Chelsea [7] +3/4 -

FINC

19:30 - PEPO vs PK-35 [2] +1 1/4 -

RMNA

19:30 - [2] Hermannstadt vs Viitorul C. +1/4 -

ANHL1

20:00 - Swindon vs Gillingham +1/4 -

ANHL2

20:00 - [1] Leyton Orient vs Scunthorpe Utd - 1/4 -

TBNA

20:00 - Alaves vs Cadiz [16] - 1/4 -

ITB

20:00 - [8] Frosinone vs Brescia [2] - 1/4 -

ITB

20:00 - Pordenone vs Pescara - 1/2 -

ITB

20:00 - [5] Ascoli vs Venezia [15] +1/4 -

ITB

20:00 - Cremonese vs Reggiana - 3/4 -

ITB

20:00 - [1] Reggina vs Monza +1/4 -

ITB

20:00 - Lecce vs Chievo - 1/4 -

DUC3

20:00 - [5] Vik.Koln vs Duisburg [8] +0 -

DUC3

20:00 - Bayern Munich II vs Magdeburg - 1/4 -

DUC3

20:00 - [6] Wehen vs Ingolstadt [2] +1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Hallescher vs Munchen 1860 [1] +1/4 -

DUC3

20:00 - [11] Dynamo Dresden vs Saarbrucken [3] - 1/2 -

DUC3

20:00 - Kaiserslautern vs Zwickau [16] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - Pirmasens vs Homburg [1] +1/2 -

DUC4N

20:00 - Giessen vs Aalen [3] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [16] Hessen Kassel vs Elversberg +1 -

DUC4T

20:00 - [4] Rodinghausen vs Wuppertaler [10] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [13] Schalke 04 II vs A.Aachen [15] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [16] Fortuna Koln vs Wiedenbruck [6] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [8] M.gladbach II vs Sportfreunde Lotte - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Bonner SC - 1 -

DUC4T

20:00 - [3] Preussen Munster vs Essen +1/2 -

DUC4T

20:00 - [18] SV Straelen vs Wegberg-Beeck - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Oberhausen vs FC Koln II [11] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [7] RW Ahlen vs B.Dortmund II +1 3/4 -

AZEA

20:00 - [4] Karabakh Agdam vs Sabah FK [1] - 2 -

BLRA

20:00 - Rukh Brest vs Gomel [7] - 3/4 -

ICELC

20:00 - [B-2] Breidablik vs Fylkir [D-2] -

ISRA

20:00 - [6] Hapoel Tel Aviv vs Bnei Sakhnin [4] +0 -

LATA

20:00 - [3] FK Liepaja vs METTA/LU Riga [10] -

LITA

20:00 - [1] Zalgiris vs Dainava Alytus - 2 -

MDVA

20:00 - [7] Petrocub vs Sfintul Gheorghe [6] -

CZEA

20:00 - Opava vs Pardubice [12] +0 -

TNKA

20:00 - Rizespor vs Hatayspor [16] +1/4 -

TNKA

20:00 - [5] Alanyaspor vs Antalyaspor [10] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [3] Boluspor vs Akhisar Bld. - 1/2 -

DENB

20:00 - [8] Hobro I.K. vs Silkeborg IF +3/4 -

KUWA

20:00 - [2] Kazma vs Al Qadsia [5] -

MASL

20:00 - [8] Selangor FA vs Kuala Lumpur FA [9] -

MASL

20:00 - UiTM FC vs Darul Takzim [1] +1 1/4 -

MASL

20:00 - [6] Melaka FA vs Pahang [5] +0 -

MAPL

20:00 - [2] Johor Darul Takzim II vs Kuching FA [4] -

MAPL

20:00 - Negeri Sembilan vs Terengganu II [3] -

MAPL

20:00 - [6] PDRM FA vs Kelantan [1] -

NGA

20:30 - [2] Zenit vs Akhmat Groznyi [8] - 1 1/2 -

BIHA

20:30 - Mladost D. Kakanj vs FK Krupa -

CZEB

20:30 - [8] Fotbal Trinec vs Varnsdorf [6] - 1/2 -

AUTB

20:30 - [16] Dornbirn vs SKU Amstetten [2] +1/4 -

AUTB

20:30 - [5] Floridsdorfer AC vs Rapid Wien II [13] - 1/4 -

HUNA

20:45 - [10] Ujpest vs Kisvarda FC [2] +0 -

ISRA

20:45 - [5] Maccabi Netanya vs Hapoel Hadera [8] - 1/2 -

BHRA

20:55 - [10] Al Najma (BHR) vs East Riffa [6] +1/4 -

ITA

21:00 - [20] Sassuolo vs Verona [19] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-2] Catanzaro vs Virtus Francavilla [C-6] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-5] SS Monopoli vs Avellino [C-4] +1 -

ITA3

21:00 - [A-12] Virtus Verona vs Gubbio [B-7] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-5] Lecco vs Grosseto [B-20] - 3/4 -

ITA3

21:00 - Arezzo vs US Fermana [B-19] - 1/4 -

ITA3

21:00 - Ternana vs Bari [C-1] - 1/4 -

PHB

21:00 - Auxerre vs Paris FC [9] +0 -

BDNB

21:00 - [15] Academico Viseu vs Benfica B [12] +0 -

POLA

21:00 - [1] Wisla Plock vs Rakow Czestochowa [9] +1/2 -

POLB

21:00 - [18] Resovia vs Miedz Legnica +1/2 -

MKDA

21:00 - [12] Rabotnicki vs Academy Pandev [3] -

CROA

21:00 - [4] Lok. Zagreb vs Istra 1961 [10] - 1/4 -

ESTA

21:00 - [5] Kuressaare vs Tulevik Viljandi -

ICELC

21:00 - [A-2] Valur Rey. vs Afturelding [C-5] -

ICELC

21:00 - [D-5] UMF Selfoss vs Stjarnan [B-1] -

SLOA

21:00 - Aluminij vs Domzale [3] +1/2 -

CYPA

21:00 - Nea Salamina vs Ethnikos Achnas [12] - 1/4 -

DENB

21:00 - [7] HB Koge vs Kolding IF - 3/4 -

ALGA

21:00 - [4] USM Alger vs ASO Chlef [9] - 1 -

ALGA

21:00 - [11] MC Oran vs CA BB Arreridj - 1 1/2 -

ALGA

21:00 - [16] Hussein Dey vs Paradou AC [7] +0 -

ALGA

21:00 - Ain M'lila vs US Biskra [10] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [13] NC Magra vs JSM Skikda - 1/2 -

DUC4T

21:15 - Bergisch Gladbach vs Homberg -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs FC Koln [3] - 1/2 -

DUA

21:30 - [10] Wer.Bremen vs Bayern Munich [1] +2 -

DUA

21:30 - [6] Mainz vs Freiburg [7] - 1/4 -

DUA

21:30 - [15] Wolfsburg vs Schalke 04 [13] - 1 1/4 -

BULA

21:30 - [9] Botev Vratsa vs Levski Sofia [10] +1/4 -

WALA

21:30 - [6] Newtown AFC vs Cardiff Metropolitan [1] +0 -

WALA

21:30 - [4] Flint Town Utd vs Caernarfon Town [9] +0 -

WALA

21:30 - Barry Town vs Aberystwyth [3] - 1/2 -

WALA

21:30 - Cefn Druids AFC vs Bala Town [11] +1 1/4 -

WALA

21:30 - [2] Penybont vs Connah's QN [12] +1 -

TBN3

21:45 - [A1-5] Real Union vs Racing Santander [A1-1] +1/4 -

BLRA

21:45 - [3] Dinamo Minsk vs Torpedo Zhodino [9] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [16] Crystal Palace vs West Brom - 1/4 -

ANHB

22:00 - Nottingham Forest vs Reading [18] +0 -

ANHB

22:00 - Bournemouth vs Barnsley - 1/4 -

ANHB

22:00 - Wycombe vs Preston North End [7] +1/4 -

ANHB

22:00 - [11] Birmingham vs Bristol City [23] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [5] Cardiff City vs Watford [3] +1/4 -

ANHB

22:00 - Derby County vs Millwall [4] +0 -

ANHB

22:00 - [19] Middlesbrough vs Stoke City [16] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [10] QPR vs Huddersfield [14] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [17] Lincoln vs Rochdale - 1 -

ANHL1

22:00 - Blackpool vs Fleetwood Town [12] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Bristol Rovers vs Wimbledon -

ANHL1

22:00 - [24] Milton Keynes Dons vs Accrington [10] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - Crewe Alexandra vs Burton Albion [22] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [14] Charlton Athletic vs Shrewsbury [15] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - Doncaster Rovers vs Northampton - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Hull City vs Oxford Utd [20] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [1] Ipswich vs Plymouth Argyle [5] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Southend vs Stevenage [5] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [10] Carlisle vs Bradford City [11] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Morecambe vs Newport [22] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Forest Green vs Harrogate Town [12] +0 -

ANHL2

22:00 - [21] Crawley Town vs Mansfield [17] +0 -

ANHL2

22:00 - Exeter City vs Cheltenham - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Oldham vs Cambridge Utd +1/4 -

ANHL2

22:00 - Port Vale vs Bolton +1/4 -

TBNB

22:00 - Fuenlabrada vs Las Palmas [12] - 1/2 -

TBN3

22:00 - Valencia B vs La Nucía +0 -

ITB

22:00 - Salernitana vs Cosenza [7] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [12] Ross County vs Hibernian [6] +3/4 -

SCOA

22:00 - [5] Livingston vs Hamilton - 3/4 -

SCOB

22:00 - [1] Dundee vs Arbroath [10] - 3/4 -

SCOB

22:00 - Queen of South vs Alloa Athletic - 3/4 -

SCOB

22:00 - Dunfermline vs Greenock Morton [6] - 1 -

SCOB

22:00 - Hearts vs Ayr Utd [3] - 1 1/2 -

BDNB

22:00 - [4] Leixoes vs Cova Piedade - 1/2 -

ALBA

22:00 - [6] Teuta Durres vs Kastrioti Kruje [7] -

POLB

22:00 - [7] Zaglebie Sosno vs Odra Opole [15] - 3/4 -

NIRA

22:00 - [10] Cliftonville vs Glenavon [6] +0 -

NIRA

22:00 - [2] Linfield vs Carrick Rangers [4] - 2 1/2 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Larne [8] +1 1/4 -

NIRA

22:00 - Warrenpoint Town vs Glentoran [7] +1 1/4 -

NIRA

22:00 - [5] Ballymena Utd vs Portadown FC [12] - 1 -

GEOA

22:00 - [1] Dinamo Batumi vs Samtredia -

ICELC

22:00 - [B-6] Fjolnir vs Vestmannaeyjar [A-3] -

FINC

22:00 - Gnistan vs EIF Ekenas [27] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [2] Cukaricki Belgrade vs Radnicki Nis [15] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [9] Banik Ostrava vs Pribram - 1 -

CZEA

22:00 - [16] Zlin vs C. Budejovice [8] - 1/4 -

TDC

22:00 - [8] Norrkoping vs Hacken [8-1] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [5] Vorskla vs SK Dnipro-1 [3] +0 -

KUWA

22:05 - [1] Al Kuwait vs Al Nasr (KUW) [6] -

TBNA

22:15 - [5] Real Madrid vs Elche [18] - 1 3/4 -

AZEA

22:15 - [10] Sumqayit vs Keşla FK [7] +1/4 -

BDNA

22:30 - SC Farense vs Belenenses - 1/4 -

HLA

22:30 - Willem II vs Heerenveen [10] +1/4 -

ANHU23

22:59 - [1-11] Liverpool U23 vs West Ham U23 [1-12] -

TBN3

22:59 - Lleida Esportiu vs UE Olot - 1/2 -

PHA

22:59 - [3] Marseille vs Stade Brestois [14] - 1/2 -

NGA

22:59 - [5] Din. Moscow vs Spartak Moscow [1] +0 -

POLB

22:59 - Korona Kielce vs Puszcza Nie. [9] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [8] Sloboda Tuzla vs Velez Mostar [7] -

HUNA

22:59 - MTK Budapest vs Zalaegerzseg [6] - 1/4 -

ISRA

22:59 - [9] Hapoel Haifa vs Ashdod [10] +0 -

SVKA

22:59 - Sered vs Ruzomberok [4] +1/4 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs Zlate Moravce [12] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - FK Pohronie vs Senica - 1/4 -

SVKA

22:59 - [9] Zemplin Michalovce vs Nitra - 3/4 -

TNKA

22:59 - [11] Kayserispor vs Galatasaray [9] +3/4 -

TNKB

22:59 - Adana Demirspor vs Istanbulspor AS - 1/4 -

AUTA

22:59 - [2] RB Salzburg vs Admira - 2 3/4 -

PERA

22:59 - [12] Carlos A. Mannucci vs Academia Cantolao [16] - 1/2 -

CROA

23:05 - [6] HNK Gorica vs Hajduk Split [3] +0 -

TBN3

23:30 - [A2-19] UE Costa Brava vs Gimnastic T. [A2-6] +0 -

TBN3

23:30 - Union Langreo vs Numancia +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-11] Carrarese vs Livorno - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-14] Pontedera vs Giana Erminio [A-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-16] Potenza SC vs Vibonese [C-19] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-7] Triestina vs Feralpisalo [A-3] - 1/2 -

POLA

23:30 - [16] Lechia GD vs Wisla Krakow +0 -

CYPA

23:30 - [8] AEL Limassol vs Omonia Nicosia [7] +0 -

BHRA

23:30 - [2] Manama vs Busaiteen -

TBN3

00:00 - CP Villarrobledo vs Villanovense +1/2 -

TBN3

00:00 - CD Laredo vs Alaves B - 1/2 -

ITA

00:00 - Benevento vs Fiorentina [5] +1/4 -

ITB

00:00 - Vicenza vs Empoli +1/4 -

PH3

00:00 - [7] Stade Briochin vs SO Cholet [17] - 1/2 -

PH3

00:00 - Annecy FC vs Avranches [2] -

PH3

00:00 - [5] FC Bastia-Borgo vs Lyon Duchere +0 -

PH3

00:00 - Sete vs Le Mans [18] +0 -

BDNB

00:00 - Casa Pia AC vs Vilafranquense [8] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [13] ENPPI Cairo vs Al Masry [11] +1/4 -

TBNB

00:15 - Girona vs Lugo [17] - 1/4 -

TSA

00:15 - [10] Zurich vs Lausanne Sports +1/4 -

TSB

00:15 - [6] Stade L. Ouchy vs Chiasso - 1 -

TSB

00:15 - [5] Aarau vs Wil 1900 [1] - 1 -

WALA

00:15 - [5] Haverfordwest vs The New Saints [7] +1 3/4 -

ANHA

00:30 - [18] Everton vs Burnley - 1/2 -

ANHL2

00:30 - [14] Grimsby vs Colchester Utd [20] +0 -

TBNA

00:30 - [4] Osasuna vs Valladolid [20] - 1/4 -

DUA

00:30 - [2] B.Dortmund vs Hertha Berlin [14] - 1 -

SVKA

00:30 - [3] MSK Zilina vs Spartak Trnava [5] - 1/2 -

HLA

00:45 - ADO Den Haag vs Heracles Almelo +3/4 -

BLRA

00:45 - [6] Shakhter Soligo. vs FK Minsk [5] - 1 3/4 -

ISRA

00:50 - [7] HIK Shmona vs Maccabi TA [3] +1 -

BDNA

01:00 - [13] Santa Clara vs Portimonense [7] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [2] Benfica vs Boavista [3] - 1 1/2 -

RMNA

01:00 - [11] UTA Arad vs Steaua Bucuresti [12] +1 -

POLB

01:10 - Radomiak Radom vs GKS Jastrzebie - 1 -

HUNA

01:30 - Diosgyori vs Budapest Honved [12] +0 -

LUXA

01:30 - [13] Progres Niedercorn vs UNA Strassen [9] -

BRARJ

01:30 - [10] Madureira/RJ vs Resende/RJ [7] - 1/4 -

PHB

02:00 - [19] Rodez vs Valenciennes [11] - 1/2 -

PHB

02:00 - Dunkerque vs Niort [13] +0 -

PHB

02:00 - Ajaccio vs Guingamp [1] - 1/4 -

PHB

02:00 - [12] Grenoble vs Pau FC [17] - 1/2 -

PHB

02:00 - [18] Sochaux vs Chateauroux - 3/4 -

PHB

02:00 - Toulouse vs Chambly - 1 1/2 -

PHB

02:00 - Troyes vs Nancy - 3/4 -

PH3

02:00 - Creteil vs Red Star 93 [6] +1/4 -

HLA

02:00 - [5] AZ Alkmaar vs Twente [4] - 1 -

HLA

02:00 - [15] Groningen vs Emmen [14] - 1/2 -

POLA

02:00 - [4] Legia Wars. vs Warta Poznan [12] - 1 1/4 -

BRAMG

02:00 - [8] Tombense FC/MG vs URT/MG [12] -

BLVA

02:00 - [A-5] CD Guabira vs Bolivar [B-1] -

TBNB

02:30 - Castellon vs Sabadell +0 -

ICELC

02:30 - [D-3] KA Akureyri vs UMF Grindavik [D-6] -

TSA

02:30 - [8] Basel vs Luzern [7] +0 -

BRAMG

02:30 - [9] Patrocinense/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] -

BRASP

02:30 - [B-4] Novorizontino/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +3/4 -

BRASP

02:30 - [A-3] Guarani/SP vs Sao Bento/SP - 1/2 -

URUA

02:30 - [6] Danubio vs Nacional(URU) [2] +3/4 -

ITA

02:45 - Genoa vs Udinese [17] +1/4 -

BIB

02:45 - Union Saint-Gilloise vs RWD Molenbeek [7] - 1 3/4 -

BIC

02:45 - [4] Eupen vs Standard Liege [11] +1/4 -

ANHA

03:00 - [13] Fulham vs Man City [1] +1 1/4 -

TBNA

03:00 - [19] Getafe vs Atletico Madrid [1] +1/2 -

TBNB

03:00 - [9] Mirandes vs Espanyol +1/2 -

HLA

03:00 - [11] Sparta Rotterdam vs RKC Waalwijk [8] - 1/2 -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Valledupar [9] - 1/4 -

ECUA

03:00 - [6] Catolica Quito vs Tecnico Uni. [14] - 3/4 -

CRCA

03:00 - [A-5] Sporting (CRC) vs Municipal Grecia [B-5] +0 -

ARGA

03:10 - [24] Talleres Cordoba vs Velez Sarsfield [26] +0 -

ARGA

03:10 - [8] CA Platense vs Racing Club [6] +1/4 -

ARGB

03:10 - [32] Villa Dalmine vs Ind.Rivadavia [9] -

ARGB

03:10 - [27] San Telmo vs Barracas Central -

ARGB

03:10 - [10] Def.Belgrano vs Instituto [4] -

COLB

03:15 - [13] Barranquilla vs Tigres(COL) [5] +1/4 -

BDNA

03:30 - Tondela vs Sporting Lisbon [6] +1 1/4 -

ARGB

03:30 - [37] Ramon Santamarina vs Gimnasia Jujuy [21] -

ARGB

03:30 - [5] Gim.Mendoza vs Agropecuario AAC [26] -

PERA

03:30 - [9] Universitario vs Melgar [1] +0 -

BRARJ

04:00 - [5] Nova Iguacu/RJ vs Vasco DG/RJ [3] +1 -

BLVA

04:15 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Nacional Potosi [A-3] -

PARA

04:30 - [12] 12 de Octubre vs Cerro Porteno [2] +1 -

PARA

04:30 - River Plate (PAR) vs Nacional(PAR) [6] - 1/4 -

URUA

04:45 - Cerro Montevideo vs Dep. Maldonado [3] +1/4 -

BRASP

05:00 - [C-3] Botafogo/SP vs Ponte Preta/SP [D-4] +1/4 -

BRASP

05:00 - [D-3] Santos/SP vs Ituano/SP [C-2] - 1/2 -

ARGB

05:15 - [25] Almirante Brown vs Estudiantes BsAs [6] -

ARGA

05:20 - [21] Defensa YJ vs Newells Old Boys [15] - 1/2 -

ARGA

05:20 - [4] Argentinos Jun. vs Godoy Cruz [9] - 1/2 -

COLA

05:30 - [6] Deportivo Pasto vs Alianza Petrolera [7] - 1 -

ECUA

05:30 - [11] Delfin SC vs Guayaquil City [8] - 3/4 -

ARGB

05:50 - [3] All Boys vs Deportivo Moron [23] -

BRARS

06:00 - Esportivo/RS vs Gremio/RS [2] -

BRARS

06:00 - [4] Brasil Pelotas/RS vs Caxias/RS [5] -

PERA

06:00 - [13] Sport Boys vs Cesar Vallejo [7] +1/2 -

CRCA

06:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Cartagines [B-6] +0 -

BLVA

06:30 - [A-1] CA Palmaflor vs Real Santa Cruz [A-6] - 1 1/4 -

PARA

06:45 - [7] Sol de America vs Libertad [1] +1/2 -

BRAMG

07:00 - [5] America/MG vs Caldense/MG [4] -

BRARJ

07:05 - [11] Bangu/RJ vs Botafogo/RJ [4] +1 1/4 -

ARGB

07:15 - [1] Belgrano vs Tigre -

ARGA

07:30 - [18] Estudiantes LP vs Colon [20] - 1/4 -

NZLA

08:00 - [1] Auckland City vs Eastern Suburbs (NZL) [4] - 1 1/4 -

COLA

08:00 - [13] Patriotas vs Millonarios [1] -

ECUA

08:00 - [1] SD Aucas vs Independiente JT [2] +0 -

MEXA

08:00 - [3] Tigres UANL vs Mazatlan FC [10] - 1 -

CRCA

08:00 - [A-3] Alajuelense vs Limon - 1 3/4 -

MEXA

10:00 - [15] Cruz Azul vs Monterrey [2] - 1/4 -

MEXA

10:06 - [7] Club Tijuana vs Santos Laguna [8] +0 -

AUSNSW

10:30 - [9] Wollongong Wolves vs Mt Druitt Town [11] -

MLTA

20:00 Hoãn [7] Sirens vs Hibernians Paola [1] -

MLTA

00:00 Hoãn [9] Mosta vs Floriana [2] -

MLTA

00:00 Hoãn [8] Valletta vs Tarxien Rainbows -

Lịch bóng đá trong ngày 13/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0