LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 13/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:15 - [1] Avondale Heights vs Green Gully SC [10] - 1/2 -

AUSNSW

11:30 - [11] Sutherland Sharks vs Sydney Utd [2] +3/4 -

HQB

11:30 - [7] Ansan Greeners vs Gyeongnam [6] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [5] Sydney Olympic vs APIA Tigers [8] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [14] Tokushima Vortis vs Avispa Fukuoka [7] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/2 -

NHATB

12:00 - [1] Jubilo Iwata vs Mito Hollyhock [10] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Ehime FC [19] - 1 -

HQA

12:00 - [12] Gwangju vs Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 -

HQA

12:00 - [3] Daegu vs Jeju Utd [6] +0 -

HQ3

13:00 - [9] Changwon City vs Ulsan Citizen [7] -

HQ3

13:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Pyeongtaek FC [13] -

HQ3

13:00 - [6] Gimhae City vs Mokpo City [3] -

HQ3

13:00 - [4] Busan Transp. vs Hwaseong FC [10] -

AUSA

13:05 - [2] Sydney FC vs Newcastle Jets [11] - 1/2 -

AUSNSW

14:00 - [9] Marconi Stallions vs Rockdale City [3] +1/4 -

NHATA

14:00 - [20] Yokohama FC vs Cerezo Osaka [9] +3/4 -

NHATA

14:00 - [6] Kashima Antlers vs Sanf Hiroshima [10] - 1/2 -

NHATA

14:00 - [13] Shonan Bellmare vs Vegalta Sendai [15] - 1/4 -

HQB

14:00 - [8] Chungnam Asan vs Busan I'Park [5] +1/4 -

HKGA

14:00 - [5] Lee Man FC vs Southern District [1] - 1 -

AUSVPL

14:30 - [12] Altona City vs Heidelberg Utd [6] +1/4 -

HQA

14:30 - [7] Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai [2] +1/4 -

AUSA

15:10 - [12] Melb. Victory vs Adelaide Utd [5] +0 -

AUSBPL

15:30 - [8] UQ FC vs The Gap [10] -

AUSQSL

15:30 - [7] Moreton Bay Utd vs Gold Coast Utd [8] +0 -

NHATA

15:33 - [1] Kawasaki Fro. vs Kashiwa Reysol [18] - 1 1/2 -

MAPL

15:45 - [8] Kelantan United vs Perak II [10] -

NGA

16:00 - [16] Ural S.r. vs Rotor Volgograd - 1/2 -

KAZA

16:00 - [3] Kairat Almaty vs Zhetysu Taldykorgan [13] - 2 1/4 -

AUSBPL

16:00 - [7] Toowong FC vs Centenary Stormers [9] -

AUSQSL

16:00 - [12] Redlands Utd vs Peninsula Power [1] +2 3/4 -

AUSVPL

16:00 - [4] Hume City vs Dandenong City [13] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [8] Vissel Kobe vs Nagoya Grampus [2] +1/4 -

CZEB

16:15 - Slavoj Vysehrad vs Vik.Zizkov [15] +1 -

CZEB

16:15 - FK Blansko vs SK Lisen [3] +1/2 -

AUSQSL

16:30 - [10] Logan Light. vs Eastern Suburbs [9] +0 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Olympic FC QLD [3] +1 1/4 -

BULA

17:00 - [4] Slavia Sofia vs PFK Montana - 3/4 -

KAZA

17:00 - [11] Atyrau vs Shakhter Kar. [8] +1/4 -

RMNA

17:00 - [16] Aca. Clinceni vs Voluntari [5] - 1/4 -

UKRU21

17:00 - [9] Zorya U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

UKRU21

17:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Desna U21 [13] -

HQA

17:00 - [8] Incheon Utd vs FC Seoul [9] +1/4 -

THAA

17:00 - [6] Muang Thong Utd vs Chiangrai Utd [2] - 1/4 -

VNA

17:00 - [9] SHB Đà Nẵng vs HL Hà Tĩnh [10] - 1/2 -

TNKA

17:30 - [14] Sivasspor vs Fatih Karagumruk [6] +0 -

TNKB

17:30 - [18] Keciorengucu vs Eskisehirspor - 2 1/4 -

SINA

17:40 - [1] Lion City Sailors vs Tampines Rovers [4] -

TBN3

18:00 - [B2-8] Ejea vs SD Tarazona [B2-5] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [18] Academica Coim vs Vizela +0 -

NGA

18:00 - [13] Arsenal-Tula vs CSKA Moscow [3] +1 -

BLRA

18:00 - [14] Energetik-BGU vs FK Smorgon [15] - 1 1/4 -

ESTA

18:00 - [1] Levadia T. vs Vaprus Parnu [10] -

KAZA

18:00 - [12] Turan (KAZ) vs Astana [2] -

MDVA

18:00 - [3] Sheriff Tiraspol vs FC Floresti [8] -

FINC

18:00 - [F-1] VPS Vaasa vs Honka [B-2] +1 -

THAA

18:00 - Trat FC vs Prachuap FC [13] +1/4 -

VNA

18:00 - [12] Hải Phòng vs Hà Nội FC [7] +3/4 -

NPA

18:00 - [4] Stellenbosch FC vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

ITA3

18:30 - [C-9] Catania vs Teramo [B-16] - 1/4 -

SINA

18:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd [3] -

THAA

18:30 - [11] Police Tero FC vs Bangkok Utd [3] +1 -

POLB

18:40 - [5] Arka Gdynia vs Gornik Leczna - 1/4 -

GHQG

19:00 - Kenya vs South Sudan [50] -

DUB

19:00 - [7] Darmstadt vs Erzgebirge Aue [17] - 1/2 -

DUB

19:00 - [16] Sandhausen vs Fort.Dusseldorf [9] +1/2 -

PHA

19:00 - [6] Angers vs Saint Etienne [20] - 1/4 -

ALBA

19:00 - [1] KF Tirana vs Partizani Tirana [8] -

ALBA

19:00 - [10] Skenderbeu vs KF Laci [7] -

POLB

19:00 - [4] Sandecja vs GKS Tychy [6] +1/4 -

POLB

19:00 - [17] Stomil Olsztyn vs LKS Lodz [8] +3/4 -

ICELC

19:00 - [C-2] Keflavik vs IA Akranes [C-4] -

ICELC

19:00 - [A-6] Vik. Olafsvik vs HK Kopavogur [A-3] -

LATA

19:00 - [6] BFC Daugava vs Spartaks Jurmala [5] -

UKRA

19:00 - [13] FC Mynai vs Inhulets Petrove [12] +0 -

UKRU21

19:00 - [4] Oleksandria U21 vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

UKRU21

19:00 - [8] Mariupol Youth vs Kolos Kovalivka U21 [7] -

DENB

19:00 - Viborg vs Esbjerg FB [10] - 1/2 -

THAA

19:00 - Sukhothai vs Rayong FC - 1 1/4 -

ANHB

19:15 - [5] Luton Town vs Swansea City [17] +1/4 -

BULA

19:15 - [2] Botev Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [11] +0 -

MASL

19:15 - [9] Sabah FA vs Petaling Jaya City [8] - 1/2 -

ANHA

19:30 - [17] Leeds Utd vs Chelsea [1] +3/4 -

FINC

19:30 - [F-4] PEPO vs PK-35 [E-1] +1 1/4 -

RMNA

19:30 - Hermannstadt vs Viitorul C. +1/4 -

ANHL1

20:00 - Swindon vs Gillingham [19] +1/4 -

ANHL2

20:00 - [10] Leyton Orient vs Scunthorpe Utd [24] - 1/4 -

TBNA

20:00 - [16] Alaves vs Cadiz [17] - 1/4 -

ITB

20:00 - [7] Frosinone vs Brescia [2] - 1/4 -

ITB

20:00 - [20] Pordenone vs Pescara - 1/2 -

ITB

20:00 - [9] Ascoli vs Venezia +1/4 -

ITB

20:00 - [5] Cremonese vs Reggiana - 3/4 -

ITB

20:00 - [6] Reggina vs Monza [11] +1/4 -

ITB

20:00 - [4] Lecce vs Chievo - 1/4 -

DUC3

20:00 - [18] Vik.Koln vs Duisburg [17] +0 -

DUC3

20:00 - Bayern Munich II vs Magdeburg [1] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [9] Wehen vs Ingolstadt +1/4 -

DUC3

20:00 - [10] Hallescher vs Munchen 1860 [16] +1/4 -

DUC3

20:00 - Dynamo Dresden vs Saarbrucken [3] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [7] Kaiserslautern vs Zwickau [13] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [15] Pirmasens vs Homburg [6] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [18] Giessen vs Aalen [10] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [8] Hessen Kassel vs Elversberg [4] +1 -

DUC4T

20:00 - [10] Rodinghausen vs Wuppertaler [2] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [14] Schalke 04 II vs A.Aachen [15] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [3] Fortuna Koln vs Wiedenbruck [6] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [8] M.gladbach II vs Sportfreunde Lotte [18] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [7] Fort.Dusseldorf II vs Bonner SC [16] - 1 -

DUC4T

20:00 - [5] Preussen Munster vs Essen [1] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [12] SV Straelen vs Wegberg-Beeck [17] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [11] Oberhausen vs FC Koln II [4] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [13] RW Ahlen vs B.Dortmund II +1 3/4 -

AZEA

20:00 - [2] Karabakh Agdam vs Sabah FK [8] - 2 -

BLRA

20:00 - [5] Rukh Brest vs Gomel [4] - 3/4 -

ICELC

20:00 - [D-1] Breidablik vs Fylkir [D-2] -

ISRA

20:00 - [2] Hapoel Tel Aviv vs Bnei Sakhnin [12] +0 -

LATA

20:00 - [4] FK Liepaja vs METTA/LU Riga [7] -

LITA

20:00 - [2] Zalgiris vs Dainava Alytus [8] - 2 -

MDVA

20:00 - [1] Petrocub vs Sfintul Gheorghe [4] -

CZEA

20:00 - Opava vs Pardubice [14] +0 -

TNKA

20:00 - [20] Rizespor vs Hatayspor [2] +1/4 -

TNKA

20:00 - [4] Alanyaspor vs Antalyaspor [17] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [10] Boluspor vs Akhisar Bld. - 1/2 -

DENB

20:00 - [12] Hobro I.K. vs Silkeborg IF +3/4 -

KUWA

20:00 - [4] Kazma vs Al Qadsia [2] -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Kuala Lumpur FA [6] -

MASL

20:00 - [12] UiTM FC vs Darul Takzim [1] +1 1/4 -

MASL

20:00 - [7] Melaka FA vs Pahang [10] +0 -

MAPL

20:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs Kuching FA [6] -

MAPL

20:00 - [1] Negeri Sembilan vs Terengganu II [4] -

MAPL

20:00 - [9] PDRM FA vs Kelantan [7] -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Akhmat Groznyi [10] - 1 1/2 -

BIHA

20:30 - Mladost D. Kakanj vs FK Krupa -

CZEB

20:30 - [16] Fotbal Trinec vs Varnsdorf [7] - 1/2 -

AUTB

20:30 - [14] Dornbirn vs SKU Amstetten [5] +1/4 -

AUTB

20:30 - [7] Floridsdorfer AC vs Rapid Wien II [11] - 1/4 -

HUNA

20:45 - [12] Ujpest vs Kisvarda FC [1] +0 -

ISRA

20:45 - [10] Maccabi Netanya vs Hapoel Hadera [7] - 1/2 -

BHRA

20:55 - [4] Al Najma (BHR) vs East Riffa [5] +1/4 -

ITA

21:00 - [13] Sassuolo vs Verona [11] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-2] Catanzaro vs Virtus Francavilla [C-5] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-5] SS Monopoli vs Avellino [C-8] +1 -

ITA3

21:00 - [A-12] Virtus Verona vs Gubbio [B-7] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-7] Lecco vs Grosseto [B-20] - 3/4 -

ITA3

21:00 - Arezzo vs US Fermana [B-19] - 1/4 -

ITA3

21:00 - Ternana vs Bari [C-1] - 1/4 -

PHB

21:00 - [5] Auxerre vs Paris FC [6] +0 -

BDNB

21:00 - [8] Academico Viseu vs Benfica B [3] +0 -

POLA

21:00 - [14] Wisla Plock vs Rakow Czestochowa [2] +1/2 -

POLB

21:00 - [11] Resovia vs Miedz Legnica [2] +1/2 -

MKDA

21:00 - [6] Rabotnicki vs Academy Pandev [3] -

CROA

21:00 - [5] Lok. Zagreb vs Istra 1961 [7] - 1/4 -

ESTA

21:00 - [7] Kuressaare vs Tulevik Viljandi [8] -

ICELC

21:00 - [A-1] Valur Rey. vs Afturelding [A-5] -

ICELC

21:00 - [C-5] UMF Selfoss vs Stjarnan [C-1] -

SLOA

21:00 - [9] Aluminij vs Domzale [8] +1/2 -

CYPA

21:00 - Nea Salamina vs Ethnikos Achnas [12] - 1/4 -

DENB

21:00 - [8] HB Koge vs Kolding IF - 3/4 -

ALGA

21:00 - [5] USM Alger vs ASO Chlef [16] - 1 -

ALGA

21:00 - [1] MC Oran vs CA BB Arreridj - 1 1/2 -

ALGA

21:00 - [4] Hussein Dey vs Paradou AC [2] +0 -

ALGA

21:00 - Ain M'lila vs US Biskra [15] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [18] NC Magra vs JSM Skikda - 1/2 -

DUC4T

21:15 - Bergisch Gladbach vs Homberg [19] -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs FC Koln [8] - 1/2 -

DUA

21:30 - Wer.Bremen vs Bayern Munich [1] +2 -

DUA

21:30 - [7] Mainz vs Freiburg [3] - 1/4 -

DUA

21:30 - [9] Wolfsburg vs Schalke 04 - 1 1/4 -

BULA

21:30 - [12] Botev Vratsa vs Levski Sofia [10] +1/4 -

WALA

21:30 - [3] Newtown AFC vs Cardiff Metropolitan [10] +0 -

WALA

21:30 - [2] Flint Town Utd vs Caernarfon Town [6] +0 -

WALA

21:30 - [7] Barry Town vs Aberystwyth [11] - 1/2 -

WALA

21:30 - [12] Cefn Druids AFC vs Bala Town [4] +1 1/4 -

WALA

21:30 - [5] Penybont vs Connah's QN [9] +1 -

TBN3

21:45 - [B1-7] Real Union vs Racing Santander [B1-3] +1/4 -

BLRA

21:45 - [2] Dinamo Minsk vs Torpedo Zhodino [10] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [15] Crystal Palace vs West Brom - 1/4 -

ANHB

22:00 - [16] Nottingham Forest vs Reading [13] +0 -

ANHB

22:00 - [1] Bournemouth vs Barnsley [24] - 1/4 -

ANHB

22:00 - Wycombe vs Preston North End [20] +1/4 -

ANHB

22:00 - [19] Birmingham vs Bristol City [18] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [22] Cardiff City vs Watford +1/4 -

ANHB

22:00 - [15] Derby County vs Millwall [10] +0 -

ANHB

22:00 - [6] Middlesbrough vs Stoke City [9] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [7] QPR vs Huddersfield [8] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [12] Lincoln vs Rochdale - 1 -

ANHL1

22:00 - Blackpool vs Fleetwood Town [21] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Bristol Rovers vs Wimbledon [15] -

ANHL1

22:00 - [7] Milton Keynes Dons vs Accrington [11] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [24] Crewe Alexandra vs Burton Albion [8] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [22] Charlton Athletic vs Shrewsbury [20] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [23] Doncaster Rovers vs Northampton - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Hull City vs Oxford Utd [6] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [10] Ipswich vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Southend vs Stevenage [20] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [21] Carlisle vs Bradford City [11] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Morecambe vs Newport [12] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [1] Forest Green vs Harrogate Town [5] +0 -

ANHL2

22:00 - [16] Crawley Town vs Mansfield [23] +0 -

ANHL2

22:00 - [4] Exeter City vs Cheltenham - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [22] Oldham vs Cambridge Utd +1/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Port Vale vs Bolton +1/4 -

TBNB

22:00 - [14] Fuenlabrada vs Las Palmas [4] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [C2-10] Valencia B vs La Nucía [C2-7] +0 -

ITB

22:00 - Salernitana vs Cosenza [13] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [12] Ross County vs Hibernian [5] +3/4 -

SCOA

22:00 - [9] Livingston vs Hamilton - 3/4 -

SCOB

22:00 - Dundee vs Arbroath [4] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [8] Queen of South vs Alloa Athletic - 3/4 -

SCOB

22:00 - [10] Dunfermline vs Greenock Morton [9] - 1 -

SCOB

22:00 - Hearts vs Ayr Utd [6] - 1 1/2 -

BDNB

22:00 - [5] Leixoes vs Cova Piedade - 1/2 -

ALBA

22:00 - [3] Teuta Durres vs Kastrioti Kruje [9] -

POLB

22:00 - [15] Zaglebie Sosno vs Odra Opole [9] - 3/4 -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Glenavon [8] +0 -

NIRA

22:00 - [3] Linfield vs Carrick Rangers [7] - 2 1/2 -

NIRA

22:00 - [9] Dungannon Swi. vs Larne [2] +1 1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Warrenpoint Town vs Glentoran [5] +1 1/4 -

NIRA

22:00 - [10] Ballymena Utd vs Portadown FC [11] - 1 -

GEOA

22:00 - [1] Dinamo Batumi vs Samtredia [10] -

ICELC

22:00 - [D-5] Fjolnir vs Vestmannaeyjar [D-4] -

FINC

22:00 - [D-1] Gnistan vs EIF Ekenas [E-2] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs Radnicki Nis [11] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [5] Banik Ostrava vs Pribram - 1 -

CZEA

22:00 - [13] Zlin vs C. Budejovice [9] - 1/4 -

TDC

22:00 - [7-3] Norrkoping vs Hacken [8-1] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [3] Vorskla vs SK Dnipro-1 [5] +0 -

KUWA

22:05 - [3] Al Kuwait vs Al Nasr (KUW) [6] -

TBNA

22:15 - [2] Real Madrid vs Elche [15] - 1 3/4 -

AZEA

22:15 - [6] Sumqayit vs Keşla FK [7] +1/4 -

BDNA

22:30 - SC Farense vs Belenenses [18] - 1/4 -

HLA

22:30 - [5] Willem II vs Heerenveen [9] +1/4 -

ANHU23

22:59 - [1-9] Liverpool U23 vs West Ham U23 [1-2] -

TBN3

22:59 - [C1-3] Lleida Esportiu vs UE Olot [C1-11] - 1/2 -

PHA

22:59 - [4] Marseille vs Stade Brestois [18] - 1/2 -

NGA

22:59 - [2] Din. Moscow vs Spartak Moscow [7] +0 -

POLB

22:59 - [3] Korona Kielce vs Puszcza Nie. [13] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [3] Sloboda Tuzla vs Velez Mostar [8] -

HUNA

22:59 - [9] MTK Budapest vs Zalaegerzseg [6] - 1/4 -

ISRA

22:59 - [4] Hapoel Haifa vs Ashdod [6] +0 -

SVKA

22:59 - [9] Sered vs Ruzomberok [3] +1/4 -

SVKA

22:59 - [4] Dunajska Stred vs Zlate Moravce [11] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [12] FK Pohronie vs Senica [8] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [6] Zemplin Michalovce vs Nitra - 3/4 -

TNKA

22:59 - [15] Kayserispor vs Galatasaray [8] +3/4 -

TNKB

22:59 - Adana Demirspor vs Istanbulspor AS [13] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Admira [8] - 2 3/4 -

PERA

22:59 - [9] Carlos A. Mannucci vs Academia Cantolao [14] - 1/2 -

CROA

23:05 - [6] HNK Gorica vs Hajduk Split [4] +0 -

TBN3

23:30 - [C1-8] UE Llagostera vs Gimnastic T. [C1-2] +0 -

TBN3

23:30 - [A2-6] Union Langreo vs Numancia [A2-3] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-12] Carrarese vs Livorno - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-15] Pontedera vs Giana Erminio [A-17] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-15] Potenza SC vs Vibonese [C-18] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-8] Triestina vs Feralpisalo [A-2] - 1/2 -

POLA

23:30 - [3] Lechia GD vs Wisla Krakow [13] +0 -

CYPA

23:30 - [4] AEL Limassol vs Omonia Nicosia [7] +0 -

BHRA

23:30 - [1] Manama vs Busaiteen -

TBN3

00:00 - [E2-10] CP Villarrobledo vs Villanovense [E2-3] +1/2 -

TBN3

00:00 - [B1-8] CD Laredo vs Alaves B [B1-9] - 1/2 -

ITA

00:00 - Benevento vs Fiorentina [7] +1/4 -

ITB

00:00 - [19] Vicenza vs Empoli +1/4 -

PH3

00:00 - [14] Stade Briochin vs SO Cholet [10] - 1/2 -

PH3

00:00 - [1] Annecy FC vs Avranches [9] -

PH3

00:00 - [18] FC Bastia-Borgo vs Lyon Duchere +0 -

PH3

00:00 - [16] Sete vs Le Mans [7] +0 -

BDNB

00:00 - [4] Casa Pia AC vs Vilafranquense [16] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [17] ENPPI Cairo vs Al Masry [10] +1/4 -

TBNB

00:15 - [19] Girona vs Lugo [13] - 1/4 -

TSA

00:15 - [3] Zurich vs Lausanne Sports [10] +1/4 -

TSB

00:15 - [6] Stade L. Ouchy vs Chiasso - 1 -

TSB

00:15 - [4] Aarau vs Wil 1900 [7] - 1 -

WALA

00:15 - [8] Haverfordwest vs The New Saints [1] +1 3/4 -

ANHA

00:30 - [8] Everton vs Burnley [18] - 1/2 -

ANHL2

00:30 - Grimsby vs Colchester Utd [19] +0 -

TBNA

00:30 - [6] Osasuna vs Valladolid - 1/4 -

DUA

00:30 - [2] B.Dortmund vs Hertha Berlin [10] - 1 -

SVKA

00:30 - [7] MSK Zilina vs Spartak Trnava [2] - 1/2 -

HLA

00:45 - ADO Den Haag vs Heracles Almelo [14] +3/4 -

BLRA

00:45 - [1] Shakhter Soligo. vs FK Minsk [11] - 1 3/4 -

ISRA

00:50 - [8] HIK Shmona vs Maccabi TA [13] +1 -

BDNA

01:00 - [17] Santa Clara vs Portimonense [6] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [1] Benfica vs Boavista [8] - 1 1/2 -

RMNA

01:00 - [6] UTA Arad vs Steaua Bucuresti [3] +1 -

POLB

01:10 - Radomiak Radom vs GKS Jastrzebie [16] - 1 -

HUNA

01:30 - Diosgyori vs Budapest Honved [8] +0 -

LUXA

01:30 - [5] Progres Niedercorn vs UNA Strassen [1] -

BRARJ

01:30 - [8] Madureira/RJ vs Resende/RJ [10] - 1/4 -

PHB

02:00 - [11] Rodez vs Valenciennes [15] - 1/2 -

PHB

02:00 - [17] Dunkerque vs Niort [7] +0 -

PHB

02:00 - [3] Ajaccio vs Guingamp [9] - 1/4 -

PHB

02:00 - [14] Grenoble vs Pau FC [8] - 1/2 -

PHB

02:00 - [2] Sochaux vs Chateauroux - 3/4 -

PHB

02:00 - [1] Toulouse vs Chambly - 1 1/2 -

PHB

02:00 - Troyes vs Nancy [20] - 3/4 -

PH3

02:00 - [17] Creteil vs Red Star 93 [12] +1/4 -

HLA

02:00 - [11] AZ Alkmaar vs Twente [7] - 1 -

HLA

02:00 - [15] Groningen vs Emmen - 1/2 -

POLA

02:00 - [15] Legia Wars. vs Warta Poznan [16] - 1 1/4 -

BRAMG

02:00 - [4] Tombense FC/MG vs URT/MG [5] -

BLVA

02:00 - [8] CD Guabira vs Bolivar [4] -

TBNB

02:30 - Castellon vs Sabadell +0 -

ICELC

02:30 - [A-2] KA Akureyri vs UMF Grindavik [A-4] -

TSA

02:30 - [1] Basel vs Luzern [8] +0 -

BRAMG

02:30 - [10] Patrocinense/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] -

BRASP

02:30 - [C-3] Novorizontino/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +3/4 -

BRASP

02:30 - [D-2] Guarani/SP vs Sao Bento/SP [B-4] - 1/2 -

URUA

02:30 - Danubio vs Nacional Montevideo [2] +3/4 -

ITA

02:45 - [18] Genoa vs Udinese [14] +1/4 -

BIB

02:45 - Union Saint-Gilloise vs RWD Molenbeek [6] - 1 3/4 -

BIC

02:45 - Eupen vs Standard Liege [4] +1/4 -

ANHA

03:00 - Fulham vs Man City [3] +1 1/4 -

TBNA

03:00 - [20] Getafe vs Atletico Madrid [4] +1/2 -

TBNB

03:00 - [17] Mirandes vs Espanyol +1/2 -

HLA

03:00 - [17] Sparta Rotterdam vs RKC Waalwijk [13] - 1/2 -

COLB

03:00 - [8]