LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [2] Yokohama FM vs Urawa Red [5] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Kataller Toyama [3] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [15] FC Imabari vs Roas. Kumamoto [1] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [5] Fukushima Utd vs Fujieda MYFC [11] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Grulla Morioka [4] -

NHATJFL

11:00 - [11] MIO Biwako vs Nara Club [12] -

NHATJFL

11:00 - [5] Verspah Oita vs Kochi United SC [13] -

NHATJFL

11:00 - [7] FC Osaka vs FC Kariya [17] -

NHATJFL

11:00 - [16] Tokyo Musashino vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs Veertien Mie [9] -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs Sony Sendai [3] -

HQB

11:30 - [10] Seoul E-Land vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Sagan Tosu [7] +0 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Blaublitz Akita [13] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Tochigi SC [14] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Thespa Kusatsu vs Ryukyu [8] +0 -

NHATB

12:00 - [11] Okayama vs Sagamihara [22] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Machida Zelvia vs Tokyo Verdy [12] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Giravanz Kita. [20] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [6] FC Gifu vs Vanraure Hachinohe [10] - 1 -

NHAT3

12:00 - [13] Kamatamare San. vs Nagano Parceiro [9] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [7] Kagoshima vs Gainare Tottori [14] - 1/4 -

HQA

12:00 - [4] Suwon FC vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [14] Yangju FC vs Daejeon Korail [10] -

AUSW

12:05 - [7] Melbourne City Nữ vs Newcastle Jets Nữ [8] - 1/4 -

AUSA

12:35 - [3] Central Coast vs Perth Glory [9] - 1/4 -

AUSVPL

13:00 - [14] St Albans Saints vs Melb. Knights [8] +1/2 -

NHATA

13:00 - [18] Oita Trinita vs FC Tokyo [9] +1/4 -

HQ3

13:00 - [12] Cheongju FC vs Cheonan City [1] -

HQ3

13:00 - [15] Gangneung City vs Paju Citizen [8] -

AUSQSL

13:15 - [2] Brisbane Roar U21 vs Sunshine Coast [5] - 3/4 -

HQB

14:00 - [9] Bucheon 1995 vs Anyang [2] +1/4 -

HKGA

14:00 - [8] Happy Valley vs Resources Capital [7] - 2 1/4 -

AUSNSW

14:30 - [12] Sydney FC U21 vs North Shore Mariners [10] - 1/4 -

HQA

14:30 - [6] Suwon Bluewings vs Gangwon [8] - 1/4 -

AUSA

14:40 - [10] Western United vs Brisbane Roar [4] +0 -

AUSBPL

15:00 - [4] Bayside Utd vs The Lakes [2] - 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [3] St George Willawong vs Mount Gravatt [5] - 2 -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Gold Coast Knights [6] +3 1/4 -

KAZA

16:00 - [10] Caspiy Aktau vs Aktobe [7] +1/4 -

AUTB

16:30 - [6] Wacker Innsbruck vs Liefering [2] - 1/4 -

HQB

16:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Gimcheon Sangmu [1] +0 -

HKGA

16:30 - [5] HK Ranger vs Kitchee [1] -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Balestier Kh. [7] -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Tanjong Pagar [5] -

THAA

17:00 - [8] Samut Prakan City vs Buriram Utd [1] +1 1/4 -

VNA

17:00 - [1] HA Gia Lai vs Bình Định [8] - 1/2 -

TBN3

17:30 - [E1-10] Getafe B vs Las Rozas CF [E1-7] +0 -

TBN3

17:30 - [A1-2] Celta Vigo II vs Deportivo [A1-4] +1/2 -

TNKA

17:30 - Ankaragucu vs Goztepe [17] +1/4 -

TNKB

17:30 - [7] Tuzlaspor vs Umraniyespor [1] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-10] Espanyol B vs Barcelona B [C1-1] +1/2 -

TBN3

18:00 - [E2-2] Extremadura UD vs Melilla CD [E2-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-4] Valladolid II vs Real Oviedo B [A2-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E1-2] Rayo Majada. vs S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Pena Deportiva [C2-8] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Covadonga vs Cultural Leonesa [A2-2] +3/4 -

TBN3

18:00 - [C2-5] Atzeneta vs Alcoyano [C2-2] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-5] Talavera vs Villarrubia CF [E2-7] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [C2-6] Hercules CF vs Levante B [C2-4] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [D1-6] Recreativo Huelva vs UD Tamaraceite [D1-5] - 1/2 -

NGA

18:00 - [14] Ufa vs Rubin Kazan [9] +1/4 -

NGB

18:00 - Krylya Sovetov vs Irtysh Omsk - 1 3/4 -

NGB

18:00 - [2] Torpedo Moscow vs Yenisey [15] - 3/4 -

NGB

18:00 - Shinnik Yaroslavl vs Nizhny Nov +1 1/2 -

NGB

18:00 - [16] Krasnodar B vs Chayka FK Pesch +1/4 -

NGB

18:00 - [7] Veles Moscow vs Spartak Moscow B [9] +0 -

NGB

18:00 - [20] Volgar Astrakhan vs Tom Tomsk [14] - 1/2 -

AZEA

18:00 - [3] Gabala FC vs Zire IK [4] - 1/4 -

ESTA

18:00 - [3] Paide Linname. vs Trans Narva [7] -

KAZA

18:00 - [2] Tobol Kostanay vs Akzhayik Oral [6] - 1 1/2 -

KAZA

18:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs FK Taraz [9] - 1/4 -

LITA

18:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Nevezis [10] - 1 -

THAA

18:00 - [10] Ratchaburi vs Suphanburi [14] - 1/4 -

VNA

18:00 - [3] Than Quảng Ninh vs TP.HCM [11] -

BDNB

18:15 - Estoril vs Varzim [15] - 1 -

HLA

18:15 - VVV Venlo vs Fortuna Sittard [14] +1/4 -

UZBA

18:15 - [6] Lok. Tashkent vs Navbahor [7] - 1/2 -

ITA

18:30 - [8] Bologna vs Sampdoria [17] - 1/4 -

ITA3

18:30 - [B-4] Modena vs Mantova [A-15] - 1/2 -

THAA

18:30 - [6] Port FC vs Chonburi [7] - 1 1/2 -

POLB

18:40 - [1] Widzew Lodz vs Chrobry Glogow [11] - 1/2 -

ANHA

19:00 - [15] Southampton vs Brighton [4] +0 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Unterhaching - 1/2 -

PHA

19:00 - Nimes vs Montpellier [13] +1/2 -

NGB

19:00 - [8] Akron Togliatti vs FK Orenburg [1] +1 -

NGB

19:00 - [5] Alania Vla vs Neftekhimik Nizh [3] - 3/4 -

NGB

19:00 - [4] Fakel vs Chertanovo - 1 1/4 -

NGB

19:00 - [17] Tekstilshchik Ivanov vs Dinamo Bryansk - 1/4 -

BLRA

19:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Dinamo Brest [6] -

GEOA

19:00 - [6] Samgurali Tskh. vs Dila Gori [4] -

ICELC

19:00 - [C-3] Grotta vs Vestri [C-6] -

MNEA

19:00 - [3] Buducnost vs Iskra Danilo [2] -

SRBA

19:00 - Indija vs FK Novi Pazar [16] - 3/4 -

SRBA

19:00 - Javor Ivanjica vs FK Rad - 1/2 -

SRBA

19:00 - [5] FK Napredak vs OFK Backa - 3/4 -

SRBA

19:00 - [14] Mladost Lucani vs FK Metalac GM [13] - 1/4 -

TDC

19:00 - [5-2] Djurgardens vs Ostersunds [4-4] - 1 1/4 -

UKRA

19:00 - [16] FC Mariupol vs Kolos Kovalivka [11] +1/4 -

DENB

19:00 - [12] Fremad Amager vs Fredericia [5] +0 -

THAA

19:00 - [4] BG Pathum United vs Nakhon Ratch. [12] - 1 1/2 -

UZBA

19:00 - [2] Sogdiana Jizzakh vs Turon Yaypan [14] - 3/4 -

ANHB

19:15 - Sheffield Wed. vs Norwich +1 -

VNA

19:15 - [2] Viettel vs BCM Bình Dương [6] - 1/4 -

DUA

19:30 - [3] B.Leverkusen vs A.Bielefeld [17] - 1 1/4 -

DUB

19:30 - [7] Karlsruher vs Ein.Braunschweig - 1/2 -

DUB

19:30 - [5] Nurnberg vs Osnabruck - 1/2 -

TBNA

20:00 - [15] Celta Vigo vs Athletic Bilbao [9] +0 -

TBNB

20:00 - UD Logrones vs Malaga [13] +0 -

DUC3

20:00 - [6] Waldhof Man. vs Meppen [14] - 1/2 -

LATA

20:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Valmiera / BSS [3] -

LITA

20:00 - [4] FK Panevezys vs Dziugas FC [7] - 1 1/4 -

MDVA

20:00 - CSCT Buiucani vs Speranta -

MNEA

20:00 - [4] OFK Petrovac vs FK Jerezo [8] -

CZEA

20:00 - [10] Bohemians 1905 vs MFk Karvina [16] -

TNKA

20:00 - Erzurum BB vs Trabzonspor [1] +1/4 -

TNKA

20:00 - [12] Gaziantep B.B vs Denizlispor - 1/4 -

TNKB

20:00 - [18] Balikesirspor vs Altay +1/2 -

TNKB

20:00 - [10] Menemen Bld vs Adanaspor [14] - 1/2 -

DENA

20:00 - [12] Vejle vs Aalborg BK [3] +0 -

DENA

20:00 - [11] Sonderjyske vs AC Horsens - 1/4 -

KUWA

20:00 - [10] Fahaheel vs Al Shabab (KUW) [7] -

MASL

20:00 - [11] Perak FA vs Terengganu [3] - 1/4 -

EGYA

20:00 - [10] Arab Contractors vs Ghazl Al Mahalla [14] - 1/4 -

HUNA

20:05 - [8] Mezokovesdi SE vs Budafoki MTE - 3/4 -

AZEA

20:15 - [2] Neftchi Baku vs Səbail FK [7] - 1 -

HLA

20:30 - [2] PSV Eindhoven vs Feyenoord [5] - 3/4 -

HLA

20:30 - [3] Utrecht vs Vitesse Arnhem [6] - 1/2 -

NGA

20:30 - FK Tambov vs Krasnodar [5] +2 3/4 -

UZBA

20:30 - [4] Nasaf Qarshi vs FK AGMK [3] - 1/2 -

SLOA

20:45 - [5] Mura vs Maribor [3] +0 -

ANHA

21:00 - [11] Leicester City vs Sheffield Utd - 1 -

ITA

21:00 - Parma vs Roma [4] +1 -

ITA

21:00 - [12] Torino vs Inter Milan [3] +1 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-7] Pro Vercelli vs Como - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-3] Alto Adige vs Imolese Calcio [B-9] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-6] Foggia vs Cavese -

ITA3

21:00 - [C-14] Juve Stabia vs Turris Neapolis [C-3] - 1 -

ITA3

21:00 - Perugia vs Carpi - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-9] Paganese vs Palermo [C-4] -

ITA3

21:00 - Matelica vs Padova [A-1] +3/4 -

ITA3

21:00 - Casertana vs AS Bisceglie - 1 -

ITA3

21:00 - [A-18] Legnano vs Fano +0 -

ITA3

21:00 - [A-4] Albinoleffe vs Aurora Pro Patria [A-11] +0 -

ITA3

21:00 - [B-13] Luchese vs Pro Sesto [A-20] +0 -

PHA

21:00 - Dijon vs Bordeaux [17] +1/4 -

PHA

21:00 - [2] Lens vs Metz [18] - 1/2 -

PHA

21:00 - [12] Lorient vs Nice [4] - 1/4 -

PHA

21:00 - [7] Rennes vs Strasbourg [8] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [6] Chaves vs Porto B [13] - 1/2 -

POLA

21:00 - [14] Gornik Zabrze vs Zaglebie Lubin [9] +0 -

BLRA

21:00 - [9] Neman Grodno vs Vitebsk [7] - 1/2 -

MKDA

21:00 - [9] Makedonija vs Sileks Kratovo -

MKDA

21:00 - [1] Shkupi vs Vardar -

MKDA

21:00 - [7] FC Struga vs Renova [2] -

MKDA

21:00 - [10] Borec Veles vs Belasica Strumica -

MKDA

21:00 - [6] Shkendija vs Pelister [12] -

CROA

21:00 - NK Varazdin vs Dinamo Zagreb [3] +1 1/2 -

GEOA

21:00 - [8] Torpedo Kut. vs FC Telavi [7] -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs Rudar [7] -

CYPA

21:00 - EN Paralimni vs Ermis Aradippou +0 -

DENB

21:00 - [10] Vendsyssel FF vs Skive IK +0 -

BRASP

21:00 - [D-1] Mirassol/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 1/2 -

DUA

21:30 - [8] Leipzig vs Ein.Frankfurt [14] - 3/4 -

ANHFLT

22:00 - [N.F-2] Sunderland vs Tranmere Rovers [N.B-1] -

TBNB

22:00 - [2] Sporting Gijon vs Mallorca +0 -

BDNA

22:00 - [14] Moreirense vs Rio Ave +1/4 -

NGB

22:00 - [10] Baltika vs SKA-Khabarovsk [6] - 3/4 -

BULA

22:00 - [3] Cska Sofia vs Etar - 1 1/2 -

BIB

22:00 - [3] Lommel vs Westerlo [1] +0 -

LUXA

22:00 - [11] Etzella Ettelbruc vs Hostert [13] -

LUXA

22:00 - [15] RM Hamm Benfica vs Wiltz [10] -

LUXA

22:00 - [8] Swift Hesperange vs Jeunesse Esch [9] -

LUXA

22:00 - [7] Mondorf-les. vs Rodange 91 [16] -

LUXA

22:00 - [12] Victoria Rosport vs Differdange [4] -

LUXA

22:00 - [5] UT Petange vs Dudelange [3] -

LUXA

22:00 - [2] Fola Esch vs Racing Union [14] -

MNEA

22:00 - OFK Titograd vs Zeta [10] -

SVKA

22:00 - [6] Trencin vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

CZEA

22:00 - Brno vs Jablonec [11] +1/4 -

TSA

22:00 - Vaduz vs Lugano [4] +1/4 -

TSA

22:00 - [8] Sion vs Servette [6] +3/4 -

TSA

22:00 - [7] St. Gallen vs Young Boys [3] +1/2 -

TDC

22:00 - [1-4] Degerfors IF vs Vasteras - 3/4 -

UKRA

22:00 - [5] Zorya vs Dinamo Kiev [1] +1/4 -

UKRA

22:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Desna Chernigiv [7] - 1 1/4 -

DENA

22:00 - [8] Odense BK vs Brondby [6] +0 -

KUWA

22:05 - [9] Khaitan vs Salmiya [5] -

TBNA

22:15 - [17] Granada vs Real Sociedad [1] +3/4 -

TBN3

22:30 - [D1-3] Linense vs Algeciras [D1-1] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [C2-9] Orihuela vs Villarreal B [C2-3] +1/2 -

TBN3

22:30 - [B2-1] CD Calahorra vs Osasuna B [B2-7] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [E1-6] Navalcarnero vs Inter de Madrid [E1-4] +0 -

HLA

22:45 - [18] Zwolle vs Ajax [1] +2 1/4 -

TBN3

22:59 - [D1-2] San Fernando vs Marbella [D1-9] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-1] Burgos CF vs CD Lealtad [A2-8] - 1 -

TBN3

22:59 - [D2-9] Yeclano Dep. vs Granada II [D2-6] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-6] Pontevedra vs Coruxo [A1-8] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [D2-4] Real Betis B vs Linares Deportivo [D2-2] +0 -

TBN3

22:59 - [D2-1] UCAM Murcia vs Murcia [D2-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Marino de Luanco vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-10] Lorca Deportiva vs Sevilla B [D2-3] +0 -

TBN3

22:59 - [B2-6] UD Mutilvera vs Ebro [B2-3] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B1-5] Arenas de Guecho vs Amorebieta [B1-1] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-9] CF Salmantino vs Salamanca [A1-1] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-4] Don Benito vs Socuellamos [E2-9] +0 -

TBN3

22:59 - [E2-1] Badajoz vs Merida [E2-8] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-8] Ejido vs Cordoba [D2-5] +1/4 -

TBN3

22:59 - [B2-2] SD Logrones vs Tudelano [B2-4] +0 -

NGA

22:59 - [6] Lok. Moscow vs FK Sochi [2] - 1/4 -

BLRA

22:59 - [3] Bate Borisov vs FK Slutsk [13] - 2 -

BIHA

22:59 - [1] Zrinjski vs FK Tuzla City [2] -

GEOA

22:59 - [2] Dinamo Tbilisi vs Saburtalo [3] -

HUNA

22:59 - [2] Ferencvaros vs Paksi [5] - 1 1/2 -

MNEA

22:59 - [9] FK Podgorica vs Decic Tuzi [5] -

TNKA

22:59 - [3] Fenerbahce vs Genclerbirligi - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [17] Bursaspor vs Osmanlispor - 1/4 -

AUTA

22:59 - [7] SV Ried vs Lask [10] +1 1/2 -

AUTA

22:59 - [2] Sturm Graz vs Austria Wien [9] - 1/2 -

AUTA

22:59 - St.Polten vs SCR Altach [11] +0 -

AUTA

22:59 - [3] Wolfsberger AC vs Wattens [12] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [8] Rapid Wien vs Hartberg [5] - 1 1/4 -

PHA

23:05 - [10] Monaco vs Lille [11] - 1/4 -

CROA

23:05 - [8] Sibenik vs NK Osijek [2] +3/4 -

TBN3

23:15 - [E1-9] UD Poblense vs Atl. Baleares [E1-5] +0 -

ANHA

23:30 - [12] Arsenal vs Tottenham [5] +0 -

TBN3

23:30 - [D1-4] Atl. Sanluqueno vs Cadiz B [D1-8] +0 -

TBN3

23:30 - [A1-3] Zamora CF vs Compostela [A1-5] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-10] Pesaro vs Sambenedettese +0 -

ITA3

23:30 - [A-17] Piacenza vs Alessandria +1/4 -

POLA

23:30 - [1] Lech Poznan vs Piast Gliwice [10] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [5] Olympiakos Nic. vs Anorthosis [9] +1 1/4 -

RMNA

23:45 - [10] Chindia Targoviste vs Astra Giurgiu - 1/4 -

TBN3

00:00 - [B1-10] Barakaldo vs Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 -

TBN3

00:00 - [C1-5] Cornella vs Badalona [C1-6] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [E1-3] Real Madrid B vs Atletico Madrid B [E1-8] - 1 -

ITA

00:00 - [19] Cagliari vs Juventus [7] +1 -

DUA

00:00 - [12] Stuttgart vs Hoffenheim [9] +0 -

GREA

00:00 - Larissa vs Olympiakos [1] +1 1/4 -

GREA

00:00 - [14] Apollon Smirnis vs Panetolikos [9] - 1/4 -

GREA

00:00 - [12] Lamia FC vs Atromitos [13] +0 -

GREA

00:00 - [4] Volos NFC vs AEK Athens [2] +3/4 -

GREA

00:00 - [10] Asteras Tripolis vs Pas Giannina [7] - 1/4 -

GREA

00:00 - [6] Panathinaikos vs PAOK [3] +1/2 -

GREA

00:00 - [5] Aris Salonica vs OFI Creta [8] - 1 -

DENA

00:00 - [2] Kobenhavn vs Midtjylland [1] +0 -

TBNB

00:15 - [7] Tenerife vs Albacete - 3/4 -

TBNA

00:30 - Eibar vs Villarreal [12] +1/4 -

TBN3

00:30 - [B1-4] Real Sociedad B vs Portugalete [B1-6] - 3/4 -

TBN3

00:30 - [C1-9] L'Hospitalet vs AE Prat [C1-7] - 1/4 -

BDNA

00:30 - [7] Vitoria Guimaraes vs Gil Vicente [9] - 1/2 -

CZEA

00:30 - [8] Mlada Boleslav vs Slavia Praha [3] +1 -

UKRA

00:30 - [6] PFK Aleksandriya vs Olimpik Donetsk - 1/2 -

BIHA

01:00 - [7] Siroki Brijeg vs Sarajevo [3] -

ISRA

01:00 - [10] Maccabi P.Tikva vs Hap. Beer Sheva [1] +0 -

ECUA

01:00 - [14] Mushuc Runa vs Manta FC [15] - 3/4 -

MEXA

01:00 - [3] Toluca vs Pachuca [13] +0 -

HUNA

01:15 - [3] Puskas Akademia vs MOL Fehervar FC [4] +1/4 -

ISRA

01:15 - [12] Beitar Jerusalem vs Hapoel Kfar Saba - 1/2 -

SLOA

01:30 - [1] Koper vs CM Celje [7] - 1/4 -

BRARJ

01:30 - [3] Portuguesa/RJ vs Volta Redonda/RJ [4] +0 -

COLB

01:30 - [7] Fortaleza vs Orsomarso [10] - 3/4 -

ISRA

01:45 - Bnei Yehuda vs Maccabi Haifa [4] +1 1/4 -

BIB

02:00 - Club Brugge II vs RFC Seraing +1 -

BRAMG

02:00 - [3] Cruzeiro/MG vs Athletic Club/MG [8] - 1 -

BRASP

02:00 - [C-2] Palmeiras/SP vs Ferroviaria/SP [B-2] - 1 -

BLVA

02:00 - [1] Always Ready vs San Jose [16] - 4 -

ANHA

02:15 - [6] Man Utd vs West Ham Utd [7] - 3/4 -

TBNB

02:30 - [14] Real Oviedo vs Leganes [19] +0 -

URUA

02:30 - [4] Liverpool P. (URU) vs CA River Plate (URU) [5] - 1/4 -

ITA

02:45 - [2] AC Milan vs Napoli [1] +0 -

BIC

02:45 - Anderlecht vs Genk - 1/4 -

RMNA

02:45 - [1] CFR Cluj vs CSMS Politehnica Iasi - 1 3/4 -

TBNA

03:00 - [3] Sevilla vs Real Betis [8] - 1/2 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Nantes [9] - 1 3/4 -

BDNA

03:00 - [2] Porto vs Pacos Ferreira [11] - 1 1/4 -

ARGB

03:10 - [B-6] Brown de Adrogue vs Guillermo [B-17] -

COLB

03:15 - [16] Real San Andres vs Real Cartagena [9] -

COLB

03:30 - [1] Atletico Huila vs Union Magdalena [2] - 1/2 -

ECUA

03:30 - [5] 9 de Octubre vs Olmedo [16] - 1 -

PARA

03:45 - [6] Guarani CA vs Guairena FC [5] -

ARGA

04:00 - [5] Boca Juniors vs River Plate [1] +0 -

ARGB

04:00 - [A-15] Estudiantes Rio Cuarto vs Deportivo Maipu [A-12] -

BRARJ

04:00 - [1] Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ [2] +1/4 -

COLB

04:00 - [5] Cortulua vs Llaneros FC [12] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Dep. Saprissa [4] +1/2 -

BLVA

04:15 - [2] The Strongest vs Oriente Petrolero [6] - 2 1/4 -

COLB

04:30 - [4] Leones FC vs Dep.Quindio [3] +0 -

URUA

04:45 - [8] Cerro Largo vs CA Progreso [15] - 1/4 -

ARGB

05:00 - [A-3] San Martin Tucuman vs Alvarado MDP [A-11] -

BRASP

05:00 - [C-1] Bragantino/SP vs Santo Andre/SP [A-3] - 1 1/4 -

BRASP

05:00 - [D-4] Sao Caetano/SP vs Corinthians/SP [A-1] +1 1/4 -

CRCA

05:00 - [12] Perez Zeledon vs Santos Guapiles [2] +1/4 -

COLA

05:35 - [18] Rionegro Aguilas vs Inde.Medellin [9] +0 -

ARGB

06:00 - [B-3] CA Guemes vs Ferro Carril Oeste [B-2] -

BRARS

06:00 - [8] Sao Luiz/RS vs Novo Hamburgo/RS [10] -

BRARS

06:00 - [7] Aimore/RS vs Sao Jose PoA/RS [6] -

BRARS

06:00 - [1] Internacional/RS vs Ypiranga/RS [4] -

ECUA

06:00 - [8] Barcelona SC vs Orense SC [9] - 1 1/2 -

PARA

06:00 - [8] Sportivo Luqueno vs Olimpia Asuncion [2] +1/2 -

BLVA

06:30 - [14] Blooming vs Inde. Petrolero [3] - 1 3/4 -

MEXA

07:00 - [14] Queretaro vs San Luis [9] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [24] Banfield vs San Lorenzo [20] - 1/4 -

URUA

07:45 - [6] CA Torque vs CA Penarol [3] +0 -

COLA

08:00 - [1] Atl. Nacional vs Junior Barranquilla [7] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [10] Chivas Guad. vs Club America [1] +0 -

MLTA

20:00 Hoãn Zejtun vs Hamrun Spartans [7] -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-7] Racing Ferrol vs Guijuelo [A1-10] -

MLTA

00:00 Hoãn Lija Athletic vs Sliema Wanderers [12] -

Lịch bóng đá trong ngày 14/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021