LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 13/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 - [A-1] Kryliya Sov. U21 vs Rubin Kazan U21 [A-6] -

NGAU21

14:00 - [A-8] Akademiya Konoplev U21 vs Spartak Mos. U21 [A-3] -

GHU19

16:00 - [10] Italia U19 vs Albania U19 [11] -

NGAU21

16:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs Rostov U21 [B-1] +3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Khimki U21 vs Arsenal Tula U21 [B-7] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Strogino Moscow U21 vs Din. Moscow U21 [A-4] +1/2 -

AUSSL

17:00 - [11] Adelaide Raiders vs SA Panthers [6] -

NHATA

17:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka [14] +0 -

HQ3

17:00 - [11] Changwon City vs Busan Transp. [4] +0 -

HQ3

17:00 - [2] GimPo Citizen vs Gyeongju KHNP [6] - 1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-9] Ufa U21 vs Nizhny Nov U21 [A-5] - 1/2 -

CZEU19

18:00 - [15] Pribram U19 vs Pardubice U19 [2] -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd [3] -

ARMA

20:00 - [4] Sevan FC vs Noravank SC [8] - 1 -

MASL

20:00 - [4] Kedah FA vs Selangor FA [5] - 1/4 -

GEOA

20:15 - [10] Samtredia vs Lokomotiv T [5] +1 -

NGAU21

21:00 - [B-8] Akhmat Gr. U21 vs Chertanovo U21 [B-6] - 1/4 -

NGAU21

21:00 - [A-2] CSKA Mos. U21 vs Ural U21 [A-10] - 2 -

NGAU21

21:00 - [B-4] FK Sochi U21 vs Krasnodar U21 [B-2] +1/4 -

ARMA

22:00 - [10] BKMA Yerevan vs FC Noah [5] +1 1/2 -

LITA

22:00 - [4] FK Panevezys vs Banga [9] - 1 1/4 -

UZBA

22:00 - [11] Mash'al Mubarek vs Pakhtakor [1] +2 1/4 -

UZBA

22:00 - [13] Surkhon Termiz vs Andijan [12] +0 -

UZBA

22:00 - [5] Bunyodkor vs Metallurg Bekabad [10] - 1 -

FINA

22:30 - [5] Lahti vs Haka [10] +0 -

RMNA

22:30 - [3] Voluntari vs Aca. Clinceni [16] - 1/4 -

DENA

22:30 - [11] Sonderjyske vs Midtjylland [1] +1 -

ITC

22:45 - Pordenone vs Spezia +0 -

ITC

22:59 - Genoa vs Perugia - 3/4 -

DUC4T

22:59 - [11] Lippstadt vs Wiedenbruck [9] +1/4 -

NGAU21

22:59 - [B-5] Zenit U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] -

POLA

22:59 - [16] Nieciecza vs Lech Poznan [1] +3/4 -

POLB

22:59 - [12] Puszcza Nie. vs LKS Lodz [7] +1/2 -

BLRA

22:59 - [5] Rukh Brest vs Isloch [8] - 3/4 -

CZEB

22:59 - [12] Usti & Labem vs SK Prostejov [5] +0 -

PERA

22:59 - [11] UTC Cajamarca vs Cusco FC [17] +0 -

KSAA

23:05 - [5] Al Nasr (KSA) vs Dhamak [2] - 1 1/2 -

DUB

23:30 - [1] St. Pauli vs Hamburger [8] +1/4 -

DUB

23:30 - [3] Schalke 04 vs Erzgebirge Aue [18] - 1 -

UKRA

23:30 - [2] Shakhtar Donetsk vs Metalist Kharkiv [8] - 2 -

AUTB

23:30 - [15] Dornbirn vs Austria Wien II [12] +1/2 -

AUTB

23:30 - [8] Grazer AK vs LASK Juniors [14] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [2] Liefering vs SKU Amstetten [5] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Wacker Innsbruck [6] +1 1/2 -

AUTB

23:30 - [7] Floridsdorfer AC vs Aust Lustenau [1] - 1/4 -

DENB

23:30 - [5] Fredericia vs Hvidovre IF [3] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [16] Freiburg II vs B.Dortmund II [2] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs Greuther Furth II [19] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs FC Pipinsried [16] - 1 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [11] Heimstetten vs SpVgg Bayreuth [1] +3/4 -

DUC4BA

00:00 - [8] Augsburg II vs Schweinfurt [5] -

DUC4BA

00:00 - [3] Wacker Burghausen vs Buchbach [4] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [11] Ger.Halberstadt vs Optik Rathenow [18] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [6] Babelsberg vs C. Leipzig [9] +0 -

DUC4DB

00:00 - [16] Tasmania Berlin vs Luckenwalde [7] +0 -

DUC4DB

00:00 - [20] FC Eilenburg vs CZ Jena [4] +1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [1] SSV Ulm vs FSV Frankfurt [13] - 1/4 -

PH3

00:00 - [7] SO Cholet vs Sete [16] +0 -

PH3

00:00 - [13] Stade Briochin vs Chambly [12] - 1/4 -

PH3

00:00 - [1] Annecy FC vs Stade Lavallois [6] - 1/4 -

PH3

00:00 - [15] Orleans vs Concarneau [4] - 1/4 -

PH3

00:00 - [18] FC Bastia-Borgo vs Bourg Peronnas [2] +0 -

PH3

00:00 - [11] Avranches vs Chateauroux [9] +1/4 -

PH3

00:00 - [10] Red Star 93 vs Boulogne [14] - 1/4 -

PH3

00:00 - [8] Le Mans vs Creteil [17] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [14] Trofense vs CD Estrela [9] +0 -

ESTA

00:00 - [1] Levadia T. vs Tammeka Tartu [9] - 2 1/2 -

DENB

00:00 - [8] Esbjerg FB vs AC Horsens [4] +3/4 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs Vendsyssel FF [10] - 1 -

EGYA

00:00 - [4] Semouha Club vs Tala'ea Al Jaish [8] +0 -

DUC4BA

00:15 - [13] Eltersdorf vs Rosenheim [20] - 1/2 -

DENA

00:15 - [10] Viborg vs Randers [4] +0 -

DUC4BA

00:30 - [15] Memmingen vs Schalding Hein. [17] +0 -

TNKA

00:30 - [4] Besiktas vs Rizespor [20] - 1 1/4 -

TNKB

00:30 - [9] Genclerbirligi vs Eyupspor [4] - 1/4 -

KSAA

00:55 - [11] Al Ahli (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [9] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Nottingham Forest U23 [2-6] -

TBNB

01:00 - [9] Huesca vs Eibar [1] - 1/4 -

HLA

01:00 - [13] Go Ahead Eagles vs Heerenveen [8] +0 -

HLB

01:00 - [5] Emmen vs Eindhoven [8] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs ADO Den Haag [2] - 1 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs VVV Venlo [10] - 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Almere City vs Utrecht U21 [11] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [13] MVV Maastricht vs De Graafschap [4] +1 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs Telstar [12] - 3/4 -

HLB

01:00 - [14] Helmond Sport vs AZ Alkmaar U21 [6] - 1/4 -

HLB

01:00 - [7] Roda JC vs SBV Excelsior [3] - 3/4 -

BIHA

01:00 - [7] Siroki Brijeg vs Leotar Trebinje [9] - 1 1/4 -

BULA

01:00 - [12] Pirin Blagoevgrad vs CSKA 1948 Sofia [9] - 1/4 -

BIB

01:00 - [4] Deinze vs Lierse [5] - 3/4 -

CROA

01:00 - [3] Dinamo Zagreb vs HNK Gorica [6] - 1 1/4 -

HUNA

01:00 - [9] MTK Budapest vs Kisvarda FC [1] +0 -

ICEB

01:00 - [8] UMF Selfoss vs UMF Grindavik [7] +0 -

MLTA

01:00 - [7] Hamrun Spartans vs Valletta [9] -

MLTA

01:00 - [5] Gudja United vs Sirens [4] -

SVKA

01:00 - [6] Trencin vs Ruzomberok [3] - 3/4 -

SLOA

01:15 - [7] CM Celje vs Aluminij [9] - 1/2 -

PERA

01:15 - [14] Alianza Atletico vs Melgar [3] +3/4 -

AUTB

01:25 - [4] SV Lafnitz vs Blau Weiss Linz [3] +0 -

DUA

01:30 - [10] M.gladbach vs Bayern Munich [1] +3/4 -

POLA

01:30 - [8] Stal Mielec vs Wisla Krakow [11] +1/4 -

POLB

01:30 - [5] GKS Tychy vs Miedz Legnica [2] +0 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Treaty United [4] - 1 -

RMNA

01:30 - [1] CFR Cluj vs Farul Constanta [8] - 1 -

ARGB

01:30 - [A-12] Deportivo Maipu vs Agropecuario AAC [A-5] - 1/4 -

ITC

01:45 - Udinese vs Ascoli - 1 1/4 -

BIA

01:45 - [6] Charleroi vs Antwerpen [8] +0 -

IREA

01:45 - [2] St. Patrick's vs Waterford Utd [9] - 1 -

IREB

01:45 - [7] Cork City vs Cobh Ramblers [9] - 3/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Athlone [6] - 1 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Cabinteely [8] +1/4 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Shelbourne [1] +0 -

WALA

01:45 - [12] Cefn Druids AFC vs Connah's QN [9] +2 1/2 -

ANHA

02:00 - [9] Brentford vs Arsenal [12] +1/4 -

TBNA

02:00 - [10] Valencia vs Getafe [20] - 1/4 -

ITC

02:00 - Fiorentina vs Cosenza - 3 1/4 -

PHA

02:00 - [12] Lorient vs Monaco [10] +1/2 -

DENA

02:00 - [6] Brondby vs Nordsjaelland [9] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [16] Wadi Degla SC vs Ittihad Alexandria [7] +0 -

BDNA

02:15 - [4] Estoril vs Vitoria Guimaraes [7] +1/4 -

ICEB

02:15 - [11] Trottur Rey. vs Grotta [6] +3/4 -

ICEW

02:15 - [2] Breidablik Nữ vs Valur Nữ [1] -

TBNB

03:00 - [18] Zaragoza vs Ibiza-Eivissa [15] - 1/4 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Bogota FC [14] +0 -

PERA

03:30 - [8] Carlos A. Mannucci vs Binacional [10] - 1/4 -

VENA

04:00 - [C-2] Monagas vs Metropolitano [C-4] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [3] Inde. Petrolero vs CD Guabira [7] - 3/4 -

PARA

04:30 - [5] Guairena FC vs Sol de America [9] -

ARGA

05:00 - [7] Colon vs Gimnasia LP [10] - 1/2 -

BRB

05:00 - [3] Goias/GO vs Guarani/SP [6] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [9] Raya2 vs CD Tapatio [15] +0 -

CHIA

06:00 - [3] Audax Italiano vs San. Wanderers [17] -

VENA

06:15 - [A-3] Gran Valencia vs Yaracuyanos [A-7] -

BLVA

06:30 - [15] Real Potosi vs Blooming [14] - 3/4 -

USB

06:35 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Hartford Athletic [A-5] -

USB

06:35 - [A-6] Ch. Battery vs Loudoun United [A-8] - 1 -

PARA

06:45 - [10] River Plate (PAR) vs Nacional [3] -

ECUA

07:00 - [10] Tecnico Uni. vs Catolica Quito [2] +1/4 -

MEXA

07:00 - [8] Puebla vs Tigres UANL [5] +0 -

ARGA

07:15 - [13] CA Huracan vs Union Santa Fe [14] +0 -

BRB

07:30 - [13] Remo/PA vs Vasco DG/RJ [7] +1/4 -

USW

07:30 - [5] Houston Dash Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] - 1/2 -

COLA

07:40 - [5] Deportes Tolima vs Deportivo Pasto [12] - 1 1/4 -

MEXA

09:00 - [15] Juarez vs Club Tijuana [18] +0 -

CRCA

09:00 - [11] San Carlos vs Jicaral Sercoba [10] -

USAA

09:30 - [Tay-10] San Jose EQ vs Vancouver WC [Tay-8] - 3/4 -

NGB

10:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Torpedo Moscow [2] -

GHU17

16:30 Hoãn [5] Italia U17 vs Thụy Sỹ U17 [15] -

AUSVPL

16:30 Hoãn [8] Melb. Knights vs Port Melbourne [7] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [10] Green Gully SC vs St Albans Saints [14] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [3] Bentleigh Greens vs Eastern Lions [11] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [13] Dandenong City vs Dandenong Th. [5] -

BLRA

20:00 Hoãn [16] Sputnik Rechitsa vs Energetik-BGU [12] -

FIN3

22:30 Hoãn [B-2] KaaPo Kaarina vs HJS Akatemia [B-5] -

SRBA

00:00 Hoãn [15] Radnik Surdulica vs Crvena Zvezda [2] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2