LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 - [6] Croydon Kings vs Cumberland Utd [11] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs FC Tokyo [8] +0 -

AUSSL

12:30 - [1] Campbelltown City vs Adelaide Comets [3] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - Ade. Blue Eagles vs Metro Stars [4] +1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Adelaide Utd U21 [5] - 1/4 -

NHATJFL

12:30 - [11] TIAMO Hirakata vs Iwaki FC +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Inglewood Utd vs Cockburn City [10] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [5] Sorrento vs Perth Glory U21 [8] +0 -

AUSFWP

14:00 - [9] Armadale SC vs Floreat Athena [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Perth RedStar vs Perth SC [6] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - Rockingham City vs Balcatta [12] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Bayswater City [4] - 1/4 -

AUSSL

14:30 - [2] Adelaide City vs Adelaide Olympic [10] - 1 -

CZEU19

15:00 - [8] Banik Ostrava U19 vs Vik. Plzen U19 [7] -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs Taborsko [12] +0 -

CZEB

15:15 - [16] Dukla Praha vs MFK Chrudim [11] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [14] Hradec Kralove U19 vs Brno U19 [4] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [15] C. Budejovice U19 vs Sigma Olomouc U19 [2] +1/2 -

CZEU19

16:00 - [10] MFk Karvina U19 vs Slovacko U19 [11] -

CZEU19

16:00 - Meteor Praha U19 vs Sparta Praha U19 [1] +2 1/4 -

NHATB

16:00 - Sagamihara vs Ventforet Kofu [13] +1/2 -

NHATB

16:00 - [10] JEF United Chiba vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 -

HQA

16:00 - [8] Gangwon vs Daegu [9] +0 -

NHATB

16:30 - [22] Ryukyu vs Mito Hollyhock [12] +1/4 -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Tanjong Pagar [3] -

SINA

16:45 - [8] Young Lions vs Balestier Kh. [7] -

BDNB

17:00 - Academica Coim vs Varzim +0 -

NGB

17:00 - [8] Yenisey vs Olim. Dolgiye Prudy - 3/4 -

NHATA

17:00 - [7] Urawa Red vs Sagan Tosu [9] +0 -

NHATA

17:00 - [3] Kashiwa Reysol vs Kawasaki Fro. [6] +1 -

NHATA

17:00 - Vegalta Sendai vs Yokohama FC +0 -

NHATB

17:00 - Jubilo Iwata vs Tokyo Verdy [11] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [19] Omiya Ardija vs Blaublitz Akita [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [7] Machida Zelvia vs Okayama [4] +0 -

HQB

17:00 - [10] Jeonnam Dragons vs Anyang [4] +0 -

HQ3

17:00 - [12] Ulsan Citizen vs Cheongju FC [11] - 1 -

HQ3

17:00 - [14] Mokpo City vs Daejeon Korail [13] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Cheonan City [15] - 1/4 -

HQA

17:30 - [4] Jeju Utd vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

POLB

17:40 - Korona Kielce vs GKS Jastrzebie - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [2] VSG Altglienicke vs Union Furstenwalde - 1 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] SV Lichtenberg vs Hertha Berlin II [16] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [9] E.Cottbus vs Auerbach - 1 1/4 -

CZEU19

18:00 - Opava U19 vs Mlada Boleslav U19 [9] -

TDB

18:00 - [13] Jonkopings vs Osters [4] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-13] Linkoping City vs Lindome GIF [Sodra-5] -

TD3

18:00 - [Sodra-11] Assyriska IK JKP vs Osterlen FF [Sodra-21] -

DENB

18:00 - [8] Hobro I.K. vs Lyngby +3/4 -

HQA

18:00 - [10] Suwon Bluewings vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 -

HQB

18:00 - [7] Seoul E-Land vs Bucheon 1995 [3] - 1/2 -

ANHA

18:30 - [20] Man Utd vs Leeds Utd [6] - 3/4 -

ANHB

18:30 - Peterborough Utd vs Derby County - 1/4 -

DUB

18:30 - [5] Holstein Kiel vs Jahn Regensburg [6] - 1/4 -

DUB

18:30 - [10] Sandhausen vs Karlsruher [14] +1/4 -

DUB

18:30 - [13] Nurnberg vs Fort.Dusseldorf [8] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Havelse vs Magdeburg +3/4 -

DUC3

19:00 - [16] Zwickau vs Meppen [8] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [19] Verl vs Vik.Koln [6] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [12] Osnabruck vs Wehen [7] +1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Saarbrucken vs Duisburg [3] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [6] Nurnberg II vs V. Aschaffenburg [12] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [9] TSV Aubstadt vs TSV 1896 Rain [15] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [13] Mainz II vs Aalen [3] +0 -

DUC4N

19:00 - [15] Koblenz vs Stuttgart II [5] +1/2 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs Bahlinger [7] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Giessen - 1/4 -

DUC4N

19:00 - TSV Schott Mainz vs TSG Balingen [8] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [16] Hessen Kassel vs TSV Steinbach [18] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [4] Offenbach vs Homburg [1] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [16] Fortuna Koln vs Wegberg-Beeck - 1 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Sportfreunde Lotte - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [10] Wuppertaler vs Rodinghausen [4] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs Essen +1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs RW Ahlen [7] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Homberg vs M.gladbach II [8] -

DUC4T

19:00 - [9] Oberhausen vs Uerdingen - 1 3/4 -

KAZC

19:00 - [D-4] Zhetysu Taldykorgan vs Turan (KAZ) [D-3] - 1/4 -

FIN3

19:00 - [A-3] Lahden Reipas vs PK Keski Uusimaa [A-5] - 3/4 -

CZEA

19:00 - [10] Sigma Olomouc vs C. Budejovice [8] - 1/2 -

CZEU19

19:15 - [5] Zlin U19 vs Slavia Praha U19 [6] -

DUC4T

19:25 - [3] Preussen Munster vs A.Aachen [15] - 1 -

BLRA

19:30 - [14] Vitebsk vs Slavia Mozyr [10] - 1/2 -

AUTB

19:30 - [13] Rapid Wien II vs Kapfenberg [15] - 3/4 -

TAJA

19:30 - [1] FK Khujand vs Ravshan Kulob [3] -

TAJA

19:30 - [10] Fayzkand vs FC Istaravshan [7] -

DUC4B

20:00 - [7] SSV Jeddeloh vs Hannover II [13] -

PHB

20:00 - Toulouse vs SC Bastia [4] - 3/4 -

BDNB

20:00 - Casa Pia AC vs Porto B [8] - 1/4 -

POLA

20:00 - [15] Piast Gliwice vs Wisla Plock [1] - 1/4 -

ESTA

20:00 - [9] TJK Legion vs Trans Narva [7] - 3/4 -

ICEB

20:00 - [9] Vestri vs Fram Rey. +3/4 -

KAZC

20:00 - [D-2] Shakhter Kar. vs Ordabasy [A-2] +1/4 -

TDA

20:00 - [4] Malmo vs Goteborg [6] - 1 1/4 -

TDB

20:00 - [11] Orgryte vs Brage [3] - 1/4 -

TDB

20:00 - Akropolis IF vs Helsingborg +1/2 -

TDB

20:00 - GIF Sundsvall vs Varnamo +0 -

DENB

20:00 - [6] Fremad Amager vs Jammerbugt - 1/4 -

DENB

20:00 - [11] Nykobing vs HB Koge [7] - 1/2 -

DUA

20:30 - [9] Augsburg vs Hoffenheim [8] +1/4 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs B.Leverkusen [18] +0 -

DUA

20:30 - A.Bielefeld vs Freiburg [7] +0 -

DUA

20:30 - [12] Stuttgart vs Greuther Furth - 1/2 -

DUA

20:30 - [15] Wolfsburg vs Bochum [17] - 1 1/4 -

WALA

20:30 - [11] Bala Town vs Penybont [2] - 3/4 -

WALA

20:30 - [3] Aberystwyth vs Barry Town +1/4 -

WALA

20:30 - [1] Cardiff Metropolitan vs Flint Town Utd [4] - 1/2 -

ANHA

21:00 - Burnley vs Brighton [8] +0 -

ANHA

21:00 - [7] Chelsea vs Crystal Palace [16] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - [18] Everton vs Southampton [17] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [15] Leicester City vs Wolves [14] - 3/4 -

ANHA

21:00 - Watford vs Aston Villa [9] +1/4 -

ANHB

21:00 - Nottingham Forest vs Bournemouth +0 -

ANHB

21:00 - [17] Blackpool vs Cardiff City [5] +0 -

ANHB

21:00 - Barnsley vs Coventry [22] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [11] Birmingham vs Stoke City [16] +1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Huddersfield vs Fulham +1/2 -

ANHB

21:00 - [2] Hull City vs QPR [10] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [19] Middlesbrough vs Bristol City [23] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [18] Reading vs Preston North End [7] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [20] West Brom vs Luton Town [21] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Lincoln vs Fleetwood Town [12] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Cambridge Utd [6] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Morecambe vs Shrewsbury [15] +0 -

ANHL1

21:00 - [24] Milton Keynes Dons vs Sunderland +1/4 -

ANHL1

21:00 - Wimbledon vs Bolton [8] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Burton Albion vs Ipswich [1] +0 -

ANHL1

21:00 - [23] Cheltenham vs Wycombe [18] +0 -

ANHL1

21:00 - [20] Oxford Utd vs Charlton Athletic [14] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Plymouth Argyle vs Gillingham - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Portsmouth vs Crewe Alexandra - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [2] Sheffield Wed. vs Doncaster Rovers - 3/4 -

ANHL1

21:00 - Wigan vs Rotherham Utd +1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Rochdale vs Scunthorpe Utd - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Bristol Rovers vs Stevenage [5] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Swindon vs Carlisle [10] +0 -

ANHL2

21:00 - [3] Salford City vs Sutton Utd [13] -

ANHL2

21:00 - [6] Barrow vs Hartlepool [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Bradford City vs Oldham - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Colchester Utd vs Northampton [4] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Exeter City - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Mansfield vs Newport [22] -

ANHL2

21:00 - Port Vale vs Tranmere Rovers [15] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Walsall vs Forest Green +0 -

SCOLC

21:00 - [H-1] Dundee vs Motherwell - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [F-4] Ayr Utd vs Dundee Utd -

SCOLC

21:00 - [G-2] Livingston vs St. Mirren [E-3] +0 -

SCO2

21:00 - Cove Rangers vs East Fife - 1 -

SCO2

21:00 - [3] Airdrieonians vs Falkirk [5] +1/4 -

SCO2

21:00 - Queen's Park vs Dumbarton - 1 -

SCO2

21:00 - [2] Clyde vs Alloa Athletic [6] +0 -

SCO2

21:00 - [7] Montrose vs Peterhead [9] - 1/2 -

NGB

21:00 - FK Orenburg vs Veles Moscow [17] - 3/4 -

NGB

21:00 - [1] Kamaz vs Metallurg Lipetsk - 1 -

HUNA

21:00 - [3] Paksi vs Debreceni [7] - 1/2 -

ICEB

21:00 - [3] Fjolnir vs Afturelding [5] - 3/4 -

KAZC

21:00 - [C-1] FK Taraz vs FK Maktaaral [C-2] - 3/4 -

FINA

21:00 - [7] AC Oulu vs Inter Turku [6] +1/2 -

FINB

21:00 - [9] PK-35 vs VPS Vaasa +0 -

FINB

21:00 - MuSa Pori vs TPS Turku [1] +1 -

FINB

21:00 - RoPS Rovaniemi vs Klubi 04 Helsinki - 1/2 -

FINB

21:00 - JIPPO vs KPV Kokkola [7] +1/2 -

FINB

21:00 - [5] EIF Ekenas vs Gnistan [4] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [B-3] SalPa Salo vs Jazz [B-1] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs Mypa [A-16] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [C-9] JBK vs OLS Oulu [C-5] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [13] Mlada Boleslav vs Slavia Praha [5] +1/2 -

CZEA

21:00 - MFk Karvina vs Zlin [16] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Sylvia vs Orebro Syrianska [Norra-1] -

TD3

21:00 - [Norra-24] Hudiksvalls FF vs Sandvikens [Norra-10] -

TD3

21:00 - [Sodra-4] Ljungskile SK vs Oskarshamns AIK [Sodra-10] -

UKRA

21:00 - [9] Veres Rivne vs Vorskla [5] +1/4 -

URUA

21:00 - [11] CA Rentistas vs IA Sud America - 1/4 -

ANHB

21:15 - [4] Millwall vs Blackburn Rovers [1] - 1/4 -

BIA

21:15 - [6] Union Saint-Gilloise vs Kortrijk [14] - 1 -

BDNA

21:30 - [10] Vizela vs Tondela - 1/4 -

HLA

21:30 - [8] RKC Waalwijk vs AZ Alkmaar [5] +3/4 -

NGA

21:30 - [1] Spartak Moscow vs Ural S.r. [16] - 1 1/4 -

NGA

21:30 - [14] Nizhny Nov vs Ufa +1/4 -

AZEA

21:30 - [1] Sabah FK vs Səbail FK [8] - 1/2 -

BLRA

21:30 - [9] Torpedo Zhodino vs FK Slutsk [12] - 1/2 -

SRBA

21:55 - [5] Backa Topola vs FK Radnicki 1923 [10] - 2 -

TBNB

22:00 - Real Sociedad B vs Leganes [16] +1/4 -

DUC4BA

22:00 - [18] VfB Eichstatt vs Unterhaching [2] +1/4 -

PHA

22:00 - [2] Lille vs Nice [12] - 1/2 -

NGB

22:00 - [10] Krasnodar B vs Volgar Astrakhan [4] +0 -

NGB

22:00 - [12] Neftekhimik Nizh vs Fakel +0 -

KAZC

22:00 - [B-1] Kaisar Kyzylorda vs Akzhayik Oral [B-2] +0 -

MDVA

22:00 - [8] Dinamo-Auto vs Petrocub [7] -

SLOA

22:00 - [3] Domzale vs NK Bravo [8] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [13] Pribram vs Varnsdorf [6] - 3/4 -

TDB

22:00 - [7] Eskilstuna City vs Norrby [12] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [11] Hartberg vs SV Ried [7] - 1/2 -

AUTA

22:00 - Admira vs RB Salzburg [2] +1 3/4 -

AUTA

22:00 - [12] Wolfsberger AC vs WSG Swarovski Tirol [6] - 3/4 -

UZBA

22:00 - [5] Qyzylqum vs Kokand-1912 [11] - 1/4 -

UZBA

22:00 - Turon Yaypan vs Sogdiana Jizzakh [2] +0 -

ARGB

22:10 - [23] Deportivo Moron vs Gimnasia Jujuy [21] - 1/4 -

POLA

22:30 - [16] Lechia GD vs Cracovia Krakow [5] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-22] TPV Tampere vs Honka 2 [B-5] +2 -

TDA

22:30 - [7] Kalmar vs Halmstads - 1/4 -

CHIA

22:30 - [15] Antofagasta vs O Higgins [9] - 1/2 -

ITC

22:45 - [37] Benevento vs SPAL 1907 [17] - 1/2 -

BULA

22:45 - [7] Slavia Sofia vs Beroe [12] +0 -

KSAA

22:55 - [12] Al Ettifaq vs Al Baten [14] - 3/4 -

ITC

22:59 - [18] Cittadella vs Monza [8] +1/4 -

NGB

22:59 - [11] Kuban vs Tekstilshchik Ivanov - 3/4 -

NGB

22:59 - Rotor Volgograd vs Baltika [5] - 1/4 -

POLB

22:59 - Stomil Olsztyn vs Arka Gdynia [6] +3/4 -

ESTA

22:59 - [5] Kuressaare vs Flora Tallinn [1] -

ICEB

22:59 - [10] Kordrengir vs Vestmannaeyjar +1/4 -

ICEB

22:59 - [7] Thor Akureyri vs Vik. Olafsvik - 1 1/2 -

LUXA

22:59 - [6] Wiltz vs Jeunesse Esch [11] -

LUXA

22:59 - [13] Progres Niedercorn vs Dudelange [1] -

LUXA

22:59 - RM Hamm Benfica vs Hostert [16] -

LUXA

22:59 - [15] Victoria Rosport vs Differdange [12] -

LUXA

22:59 - [9] UNA Strassen vs Mondorf-les. [8] -

NORA

22:59 - [16] Kristiansund vs Stabaek - 1 -

RMNA

22:59 - [8] FC U Craiova 1948 vs Chindia Targoviste [14] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Zemplin Michalovce [9] - 1 3/4 -

SVKA

22:59 - FK Pohronie vs Sered - 1/4 -

SVKA

22:59 - Senica vs Dunajska Stred [2] +1 -

PERA

22:59 - [3] Sporting Cristal vs Cesar Vallejo [7] - 1/2 -

HUNA

23:15 - [1] Ferencvaros vs Mezokovesdi SE [11] - 1 -

TNKA

23:15 - [17] Fatih Karagumruk vs Gaziantep B.B [7] - 1/2 -

TNKB

23:15 - Istanbulspor AS vs Manisa FK [16] - 1/4 -

WALA

23:15 - [9] Caernarfon Town vs Haverfordwest [5] - 1/2 -

ANHA

23:30 - Norwich vs Liverpool [12] +1 1/4 -

DUA

23:30 - [2] B.Dortmund vs Ein.Frankfurt [16] - 1 1/4 -

AZEA

23:30 - [7] Keşla FK vs Sumqayit [10] - 1/4 -

BLRA

23:30 - [3] Dinamo Minsk vs Dinamo Brest [15] - 1 1/4 -

BIA

23:30 - [18] RFC Seraing vs Oostende [10] +1/4 -

BIA

23:30 - [17] Eupen vs Sint Truiden [16] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [7] Desna Chernigiv vs SK Dnipro-1 [3] +1/4 -

UKRA

23:30 - [4] Zorya vs FC Mynai [15] - 1 1/4 -

ARGA

23:30 - [1] Atletico Tucuman vs Aldosivi [27] - 1/2 -

HLA

23:45 - Heracles Almelo vs PSV Eindhoven [2] +3/4 -

CROA

23:55 - [4] Lok. Zagreb vs Istra 1961 [10] - 1/2 -

PHB

00:00 - [13] Niort vs Grenoble [12] - 1/4 -

PHB

00:00 - [10] Nimes vs Pau FC [17] - 1/4 -

PHB

00:00 - [19] Rodez vs Le Havre [16] - 1/4 -

PHB

00:00 - [15] Quevilly vs Dijon [8] +0 -

PHB

00:00 - [1] Guingamp vs Amiens [7] - 1/2 -

PHB

00:00 - Nancy vs Valenciennes [11] - 1/4 -

PHB

00:00 - [18] Sochaux vs Dunkerque - 3/4 -

BDNA

00:00 - [3] Benfica vs Arouca [12] - 1 3/4 -

BDNB

00:00 - [6] CD Mafra vs Feirense [3] - 1/4 -

NGA

00:00 - [8] Akhmat Groznyi vs Din. Moscow [5] +1/4 -

NGA

00:00 - [3] Rostov vs CSKA Moscow [4] +1/4 -

BIHA

00:00 - [5] FK Tuzla City vs NK Posusje [9] -

LUXA

00:00 - Rodange 91 vs Racing Union [5] -

MDVA

00:00 - [5] Zimbru vs FC Balti [2] -

MNEA

00:00 - [3] FK Jerezo vs OFK Petrovac [2] -

SRBA

00:00 - [14] FK Napredak vs Mladost Lucani [12] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [1] Bohemians 1905 vs Sparta Praha [6] +1/2 -

TD3

00:00 - [Norra-9] Haninge/Brand. vs Brommapojkarna [Norra-26] -

BRAU20

00:00 - [A-6] Botafogo/RJ U20 vs Internacional/RS U20 [B-4] -

EGYA

00:00 - [10] Ceramica Cleopatra vs Ghazl Al Mahalla [14] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [9] Ismaily SC vs Zamalek SC [1] +3/4 -

TBNA

00:30 - [16] Cadiz vs Levante +1/4 -

TBNA

00:30 - [12] Mallorca vs Real Betis [2] +0 -

TBNB

00:30 - Girona vs Amorebieta - 1/2 -

KSAA

00:55 - [1] Al Hilal vs Al Tai [6] - 2 1/2 -

HLA

01:00 - [16] Fortuna Sittard vs Twente [4] +1/4 -

POLA

01:00 - [6] Warta Poznan vs Legia Wars. [4] +1/4 -

BULA

01:00 - [10] Levski Sofia vs Tsarsko Selo - 1/4 -

MLTA

01:00 - [2] Floriana vs Santa Lucia FC [11] -

MLTA

01:00 - [9] Mosta vs Birkirkara [3] -

MNEA

01:00 - Zeta vs Mornar Bar [6] -

NORA

01:00 - [14] Sarpsborg vs Stromsgodset [7] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [B-9] Atletico/GO U20 vs Bahia/BA U20 [A-10] -

BRAU20

01:00 - [B-7] Gremio/RS U20 vs Corinthians/SP U20 [B-2] -

BRAU20

01:00 - [B-1] Atletico/PR U20 vs Fluminense/RJ U20 [B-8] -

BRAU20

01:00 - [B-10] Chapecoense U20 vs America/MG U20 [A-3] -

CHIA

01:00 - [14] La Serena vs U. La Calera [12] +1/4 -

SLOA

01:15 - [10] Maribor vs Tabor Sezana [7] - 1 1/4 -

PERA

01:15 - [19] Ayacucho FC vs Universitario [9] +1/4 -

DUB

01:30 - Dynamo Dresden vs Hannover 96 [12] +0 -

POLB

01:30 - [10] Katowice vs Podbeskidzie [3] +1/4 -

HUNA

01:30 - Gyirmot SE vs MOL Fehervar FC [9] +1 -

IREA

01:30 - Longford Town vs Finn Harps [10] +1/4 -

MNEA

01:30 - [9] Iskra Danilo vs Decic Tuzi [1] -

MNEA

01:30 - [10] Buducnost vs FK Podgorica -

RMNA

01:30 - [11] UTA Arad vs Universitatea Craiova [6] +1/4 -

ITC

01:45 - [47] Verona vs Catanzaro [22] - 1 1/2 -

BIA

01:45 - [2] Genk vs OH Leuven [9] - 1 1/2 -

BIB

01:45 - [7] RWD Molenbeek vs RE Mouscron -

TNKA

01:45 - [16] Hatayspor vs Kasimpasa [19] +0 -

TNKA

01:45 - Altay vs Kayserispor [11] - 3/4 -

TNKB

01:45 - [15] Denizlispor vs Bandirmaspor [13] +1 -

TNKB

01:45 - Balikesirspor vs Boluspor [3] +1/4 -

ARGA

01:45 - [4] Argentinos Jun. vs Banfield [19] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [13] Swansea City vs Sheffield Utd [9] +1/4 -

ITC

02:00 - [13] Cagliari vs Pisa [48] - 1 1/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Strasbourg [15] - 1 3/4 -

HLA

02:00 - [1] Ajax vs NEC Nijmegen [7] - 3 -

CROA

02:00 - [3] Hajduk Split vs Slaven Belupo [2] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-3] Always Ready vs Aurora [A-7] - 2 -

EGYA

02:00 - [3] Ahly Cairo vs ENPPI Cairo [13] - 1 3/4 -

BDNA

02:30 - [7] Braga vs Sporting Lisbon [6] +0 -

BRB

02:30 - [17] CSA/AL vs Coritiba/PR +0 -

BRB

02:30 - [1] Cruzeiro/MG vs Sampaio Correa/MA [7] - 1/2 -

BRB

02:30 - [13] Ponte Preta/SP vs Confianca/SE - 1/4 -

TBNA

03:00 - Alaves vs Real Madrid [5] +1 -

TBNA

03:00 - [4] Osasuna vs Espanyol [9] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [3] SD Ponferradina vs Alcorcon - 1/4 -

BRA

03:00 - [9] Bragantino/SP vs Juventude/RS [20] - 1/2 -

COLA

03:00 - [18] Envigado vs Alianza Petrolera [7] +0 -

COLB

03:00 - [2] Fortaleza vs Leones FC [1] - 1/4 -

COLB

03:00 - [12] Real Santander vs Real Cartagena [4] - 1/2 -

ECUA

03:00 - [3] Independiente JT vs SD Aucas [1] - 3/4 -

VENA

03:00 - [8] Caracas vs Mineros Guayana [13] - 3/4 -

CRCA

03:00 - [B-2] Dep. Saprissa vs Municipal Grecia [B-5] - 3/4 -

CHIA

03:30 - [4] U. Espanola vs Colo Colo [1] +3/4 -

PERA

03:30 - [4] Alianza Lima vs Dep. Municipal [10] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [5] River Plate vs Velez Sarsfield [26] - 1/2 -

USB

04:00 - Sporting Kansas II vs Atlanta United II [A-13] - 1/4 -

USB

04:00 - [B-9] Oakland Roots vs LA Galaxy II [B-8] +1/4 -

CRCA

04:00 - [A-5] Sporting (CRC) vs Cartagines [B-6] +0 -

BLVA

04:15 - [A-1] CA Palmaflor vs Real Tomayapo [B-8] - 1 1/4 -

BRA

05:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Palmeiras/SP [1] - 1/2 -

BRB

05:00 - Avai/SC vs Nautico/PE [20] - 1/4 -

URUA

05:00 - [5] CA Penarol vs CA Progreso - 1 -

USA

05:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs LA Galaxy [Tay-6] - 3/4 -

MEXA

05:00 - [13] Pumas UNAM vs Queretaro [18] +0 -

PARA

05:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno [2] -

ECUA

05:30 - [8] Guayaquil City vs Delfin SC [11] +1/4 -

COLA

05:40 - [15] Inde.Medellin vs America Cali [12] - 1/4 -

CHIA

06:00 - [8] Everton CD vs Melipilla - 3/4 -

PERA

06:00 - [5] Cienciano vs Sport Huancayo [2] - 1/4 -

VENA

06:00 - [5] Dep.Tachira vs Trujillanos - 3 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs OKC Energy - 1/2 -

USW

06:00 - [8] Orlando Pride Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] -

CRCA

06:00 - [B-3] Perez Zeledon vs Guadalupe FC [A-4] +0 -

ARGA

06:15 - [17] Rosario Central vs Independiente [25] +1/2 -

BLVA

06:30 - [A-2] The Strongest vs Real Santa Cruz [A-6] - 2 1/4 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs FC Tulsa [A-8] - 1 1/4 -

USB

06:30 - Ch.Independence vs Pittsburgh R. [A-5] +0 -

CRCA

06:30 - [B-4] Santos Guapiles vs Guanacasteca [A-6] - 1/2 -

BRA

07:00 - [11] Sao Paulo/SP vs Gremio/RS - 1/4 -

USA

07:00 - [Dong-2] New York City vs Inter Miami [Dong-9] - 1 1/4 -

USA

07:00 - [Dong-12] Toronto vs New England [Dong-6] +0 -

USB

07:00 - [B-13] Rio Grande Valley vs Colorado Springs [B-3] - 1/4 -

USW

07:00 - [4] Kansas City Nữ vs OL Reign Nữ [5] -

USA

07:20 - [Dong-3] CF Montreal vs New York RB [Dong-4] - 1/4 -

USA

07:30 - [Tay-3] Dallas vs Sporting Kansas [Tay-14] +0 -

USA

07:30 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Colorado Rapids [Tay-10] +0 -

USB

07:30 - [A-3] Memphis 901 vs Birmingham Legion [A-4] +0 -

MEXA

07:45 - [11] Club Leon vs Mazatlan FC [10] - 1 -

COLA

08:00 - [20] Deportivo Cali vs Millonarios [1] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [5] Emelec vs Macara [16] - 1 -

USB

08:00 - Austin Bold vs Miami FC [A-6] - 1/4 -

USB

08:30 - [B-5] New Mexico United vs El Paso Locomotive [B-6] -

MEXA

09:00 - [15] Cruz Azul vs Toluca [1] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [A-3] Alajuelense vs Herediano [A-1] - 1/2 -

MEXA

09:06 - [2] Monterrey vs Pachuca [4] - 1/2 -

USA

09:08 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Austin FC [Tay-2] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Orange County SC [B-12] -

USB

09:30 - [B-2] San Diego Loyal vs Tacoma Defiance -

USB

10:00 - [B-4] Sacramento vs Las Vegas Lights [B-7] -

AUSVPL

11:00 Hoãn [3] Oakleigh Cannons vs Avondale Heights [5] -

AUSVPL

15:30 Hoãn [10] Altona City vs Hume City [12] -

AUSVPL

16:00 Hoãn [1] South Melbourne vs Heidelberg Utd [7] -

DUC3

19:00 Hoãn [1] Munchen 1860 vs Turkgucu-Ataspor - 1/2 -

FIN3

21:00 Hoãn [B-12] Espoo vs PIF Parainen [B-8] -

FIN3

21:00 Hoãn [C-21] PS Kemi vs VIFK Vaasa [C-4] -

FIN3

22:00 Hoãn [B-11] VJS vs Grankulla IFK [B-7] -

FIN3

22:30 Hoãn [A-1] KaPa vs PeKa [A-11] -

Lịch bóng đá trong ngày 14/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0