LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 15/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

15:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Paju Citizen [8] +1/4 -

CZEB

15:30 - [2] Sparta Praha B vs Vik.Zizkov [15] +0 -

AUTB

15:30 - [10] St.Polten vs Horn [9] - 3/4 -

TQA

15:30 - [B-2] Changchun Yatai vs Dalian Yifang [B-8] - 1 1/4 -

NHATA

16:00 - [2] Nagoya Grampus vs Shonan Bellmare [13] - 1/2 -

NHATA

16:00 - [3] Yokohama FM vs Oita Trinita [19] - 1 1/2 -

HQA

16:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs FC Seoul [9] - 3/4 -

TQB

16:00 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Beijing BIT [C-6] - 3 1/2 -

NHATA

16:30 - [6] Kashima Antlers vs Tokushima Vortis [14] - 3/4 -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Tampines Rovers [4] -

BDNB

17:00 - [17] SC Farense vs Rio Ave [1] +0 -

NGB

17:00 - [12] Tom Tomsk vs Akron Togliatti [7] +0 -

NHATA

17:00 - [7] Avispa Fukuoka vs Cerezo Osaka [9] +1/2 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Giravanz Kita. [20] +0 -

HQA

17:00 - [7] Pohang Steelers vs Suwon FC [5] - 1/4 -

HQB

17:00 - [8] Chungnam Asan vs Gimcheon Sangmu [1] +1/4 -

HQB

17:00 - [7] Ansan Greeners vs Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 -

HLA

17:15 - [12] Cambuur vs Groningen [15] - 1/4 -

POLB

17:40 - [1] Widzew Lodz vs Chrobry Glogow [10] - 3/4 -

DUC3

18:00 - [8] Viktoria Berlin vs Kaiserslautern [7] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [10] Chemnitzer vs Berlin AK 07 [1] +1/4 -

PHA

18:00 - [6] Angers vs Lyon [9] +1/2 -

SCOLC

18:00 - [D-1] Raith Rovers vs Aberdeen [A-6] +3/4 -

TDB

18:00 - [5] Landskrona vs Vasteras [10] - 1/2 -

HQA

18:00 - [12] Gwangju vs Incheon Utd [8] +0 -

DUB

18:30 - [7] Darmstadt vs Ingolstadt [18] +0 -

DUB

18:30 - [11] Heidenheim vs Hansa Rostock [13] - 1/2 -

DUB

18:30 - [10] Wer.Bremen vs Paderborn 07 [5] - 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [17] Meuselwitz vs Berliner FC Dynamo [2] +3/4 -

BIA

18:30 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Standard Liege [13] +1/4 -

TQA

18:30 - [B-6] Wuhan Zall vs Hebei CFFC [B-4] +0 -

TQA

18:30 - [B-1] Shanghai Port vs Tianjin Tigers [B-7] - 1 1/4 -

TQA

18:30 - [B-3] Beijing Guoan vs Sh. Shenhua [B-5] +0 -

TQB

18:35 - [B-1] Nantong Zhiyun vs Meizhou Hakka [A-1] +1/4 -

DUC3

19:00 - [5] Waldhof Man. vs Wurzburger [19] - 1/2 -

ESTA

19:00 - [10] Vaprus Parnu vs Paide Linname. [3] +2 3/4 -

KAZC

19:00 - [C-4] Aktobe vs Astana [C-2] +1 -

FINA

19:00 - [2] Helsinki vs IFK Mariehamn [8] - 1 3/4 -

HLA

19:30 - [18] Zwolle vs Vitesse Arnhem [6] +1/4 -

HLA

19:30 - [3] Utrecht vs Sparta Rotterdam [17] - 1 -

BLRA

19:30 - [15] FK Smorgon vs Shakhter Soligo. [1] +1 3/4 -

TAJA

19:30 - [6] FK Dushanbe 83 vs CSKA Pamir Dushanbe [5] -

ANHA

20:00 - [19] Newcastle vs West Ham Utd [4] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-13] Southampton U23 vs Norwich City U23 [2-8] -

ANHU23

20:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Man City U23 [1-1] -

ANHU23

20:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Leicester City U23 [1-11] -

DUC4N

20:00 - [9] Hoffenheim II vs Sonnenhof [14] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [14] Schalke 04 II vs FC Koln II [4] - 1/4 -

PHA

20:00 - [14] Clermont vs Troyes [15] - 1/2 -

PHA

20:00 - [18] Stade Brestois vs Rennes [5] +1/4 -

PHA

20:00 - [7] Nantes vs Metz [19] - 1/4 -

PHA

20:00 - [16] Stade Reims vs Montpellier [13] +0 -

SCOLC

20:00 - [B-2] Arbroath vs St. Johnstone [A-10] +1 -

SCOLC

20:00 - [A-8] Hibernian vs Kilmarnock [G-1] - 1 -

BDNB

20:00 - [7] Penafiel vs Benfica B [3] - 1/4 -

ARMA

20:00 - [9] Alashkert vs Van Yerevan [7] - 1/2 -

POLB

20:00 - [18] Gornik Polkowice vs Zaglebie Sosno [15] - 1/4 -

TDA

20:00 - [13] Mjallby AIF vs Djurgardens [1] +3/4 -

TDA

20:00 - [12] Degerfors IF vs Hacken [8] +1/2 -

TDB

20:00 - [4] Trelleborgs vs GAIS [14] - 3/4 -

TDB

20:00 - [16] Vasalunds vs Falkenbergs [15] +1/4 -

DUA

20:30 - [7] Mainz vs Leipzig [6] +1 1/4 -

WALA

20:30 - [3] Newtown AFC vs The New Saints [1] +1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [A-7] Celtic vs Hearts [A-1] - 1 1/2 -

AZEA

21:00 - [4] Zire IK vs Karabakh Agdam [2] +1 -

BIA

21:00 - [9] Gent vs KV Mechelen [6] - 1 -

BIB

21:00 - [3] Lommel vs Waasland-Beveren [2] - 1/4 -

ESTA

21:00 - [4] Nomme Kalju vs Tulevik Viljandi [6] - 1 3/4 -

IREA

21:00 - [6] Drogheda Utd vs Shamrock Rovers [1] +1 -

IREA

21:00 - [4] Derry City vs Dundalk [7] +1/4 -

IREA

21:00 - [5] Bohemians vs Sligo Rovers [3] - 1/2 -

KAZC

21:00 - [D-1] Caspiy Aktau vs Kairat Almaty [D-2] +3/4 -

KAZC

21:00 - [B-4] Atyrau vs Tobol Kostanay [B-1] +3/4 -

LITA

21:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Hegelmann Litauen [5] +0 -

LUXA

21:00 - [7] Swift Hesperange vs UT Petange [6] -

LUXA

21:00 - [3] Fola Esch vs Etzella Ettelbruc [12] -

CZEA

21:00 - [5] Banik Ostrava vs Pardubice [14] - 1 -

CZEA

21:00 - [3] Slovacko vs Hradec Kralove [6] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [15] Teplice vs Jablonec [12] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-10] Trollhattan vs Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [11] Kolos Kovalivka vs Rukh Vynnyky [10] - 1/2 -

DENA

21:00 - [7] Odense BK vs Silkeborg IF [5] - 1/2 -

BRB

21:00 - [18] Londrina/PR vs Vila Nova/GO [10] +0 -

BDNA

21:30 - [6] Portimonense vs Gil Vicente [10] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [10] Nacional Madeira vs Vilafranquense [16] - 3/4 -

NGA

21:30 - [5] Lok. Moscow vs Zenit [1] +3/4 -

HLA

21:45 - [5] Willem II vs Feyenoord [4] +1 -

TBNB

22:00 - [3] Sporting Gijon vs Burgos CF [10] - 1/2 -

PHA

22:00 - [2] Lens vs Saint Etienne [20] - 1/2 -

NGB

22:00 - [11] Spartak Moscow B vs Alania Vla [5] +3/4 -

ARMA

22:00 - [3] Pyunik vs Ararat-Armenia [1] +3/4 -

MKDA

22:00 - [1] Shkupi vs Makedonija [9] - 1/2 -

MKDA

22:00 - [7] FK Skopje vs Bregalnica Stip [4] - 1/4 -

MKDA

22:00 - [8] FC Struga vs Pelister [12] - 1 1/4 -

MKDA

22:00 - [10] Borec Veles vs Tikves Kavadarci [11] - 1/4 -

MKDA

22:00 - [5] Shkendija vs Renova [2] - 1 -

MDVA

22:00 - [8] FC Floresti vs Sfintul Gheorghe [4] -

CZEB

22:00 - [8] Sellier&Bellot Vlasim vs SK Lisen [3] -

AUTA

22:00 - [11] Lask vs Sturm Graz [2] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [4] Austria Wien vs Austria Klagenfurt [6] - 1 -

AUTA

22:00 - [9] SCR Altach vs Rapid Wien [7] +3/4 -

UZBA

22:00 - [7] Navbahor vs Lok. Tashkent [6] - 1/4 -

UZBA

22:00 - [3] FK AGMK vs Nasaf Qarshi [4] +0 -

ANHA

22:30 - [6] Tottenham vs Man City [3] +1 -

TBNA

22:30 - [14] Celta Vigo vs Atletico Madrid [4] +1/4 -

DUA

22:30 - [8] FC Koln vs Hertha Berlin [10] - 1/4 -

POLA

22:30 - [5] Slask Wroclaw vs Gornik Leczna [18] - 3/4 -

BLRA

22:30 - [3] Bate Borisov vs FK Minsk [11] - 1 3/4 -

FINA

22:30 - [1] KuPS vs KTP Kotka [12] - 1 3/4 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs Jaro [4] +0 -

FIN3

22:30 - [A-8] FC Kiffen vs JaPS [A-1] +1 -

FIN3

22:30 - [C-6] Narpes Kraft vs Vaajakoski [C-4] +1 -

FIN3

22:30 - [A-3] PEPO vs Atlantis [A-2] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-1] SJK Akatemia vs GBK Kokkola [C-10] - 3 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-8] RoPS Rovaniemi II vs JS Hercules [C-1] +0 -

RMNA

22:30 - [14] Sepsi OSK vs Arges Pitesti [8] - 3/4 -

TDA

22:30 - [5] Hammarby vs Elfsborg [4] - 1/4 -

TDA

22:30 - [16] Ostersunds vs Norrkoping [6] +3/4 -

TAJA

22:30 - [8] FK Khatlon vs Istiklol Dushanbe [2] -

CHIB

22:30 - [4] Puerto Montt vs Iquique [9] - 1/4 -

CHIB

22:30 - [6] Deportes Santa Cruz vs San Marcos A. [8] - 1/4 -

ITC

22:45 - Empoli vs Vicenza -

ITC

22:59 - Parma vs Lecce - 1/4 -

ARMA

22:59 - [2] Ararat Y vs Urartu [5] - 3/4 -

AZEA

22:59 - [1] Neftchi Baku vs Gabala FC [3] - 1 1/4 -

POLB

22:59 - [9] Odra Opole vs Sandecja [4] +0 -

NORA

22:59 - [6] Lillestrom vs Bodo Glimt [1] +0 -

NORA

22:59 - [10] Odd Grenland vs Haugesund [8] +0 -

NORA

22:59 - [13] Tromso vs Valerenga [7] - 1/4 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Rosenborg [3] +1/2 -

NORA

22:59 - [4] Viking vs Molde [2] +0 -

SVKA

22:59 - [2] Spartak Trnava vs Zlate Moravce [11] - 1 1/4 -

DENA

22:59 - [9] Aarhus AGF vs Kobenhavn [2] +1/4 -

CHIB

22:59 - [5] Temuco vs San.Morning [3] - 1/2 -

PERA

22:59 - [16] Alianza Huanuco vs Academia Cantolao [14] - 1/4 -

ICEA

23:00 - [4] KA Akureyri vs Stjarnan [7] -

LITA

23:00 - [6] FK Riteriai vs Suduva [1] -

CHIB

23:00 - [1] Coquimbo Unido vs CCDA Fernandez Vial [11] -

TNKA

23:15 - [11] Istanbul BB vs Alanyaspor [4] - 1/4 -

TNKB

23:15 - [7] Tuzlaspor vs Ankaragucu [2] +1/4 -

TNKB

23:15 - [18] Keciorengucu vs Altinordu SK [15] - 1/2 -

URUA

23:15 - [16] Villa Espanola vs CA River Plate (URU) [5] +1/2 -

BIA

23:30 - [17] Cercle Brugge vs Anderlecht [3] +3/4 -

SRBA

23:30 - [3] Cukaricki Belgrade vs Radnicki Nis [11] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [14] FC Lviv vs PFK Aleksandriya [6] +1/4 -

ARGA

23:30 - [21] Patronato Parana vs C. Cordoba SdE [25] - 1/4 -

ALGA

23:30 - [12] O Medea vs JS Kabylie [9] -

ALGA

23:30 - [18] NC Magra vs WA Tlemcen [3] -

CROA

23:55 - [8] Sibenik vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 3/4 -

BDNA

00:00 - [15] Famalicao vs Porto [2] +1 1/4 -

NGA

00:00 - [8] Rubin Kazan vs Krylya Sovetov [9] +0 -

NGA

00:00 - [4] Krasnodar vs Arsenal-Tula [13] - 1 -

BIHA

00:00 - [4] Sarajevo vs Radnik Bijeljina [12] -

ICEA

00:00 - [6] Hafnarfjordur vs Leiknir Rey. [8] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [6] FK Vozdovac vs FK Novi Pazar [16] - 3/4 -

CZEA

00:00 - [11] Slovan Liberec vs Vik.Plzen [1] - 1/4 -

TD3

00:00 - [Norra-14] Assyriska vs Sollentuna FK [Norra-10] +1/2 -

ARGB

00:00 - [A-1] Ate Brown vs Chacarita Jrs [A-16] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [17] Al Intagh Al Harbi vs Masr lel Maqassah [13] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [11] Real Oviedo vs Lugo [13] - 1/2 -

BLRA

00:30 - [9] Neman Grodno vs Gomel [4] +1/4 -

TBNA

01:00 - [9] Barcelona vs Real Sociedad [1] - 3/4 -

POLA

01:00 - [11] Zaglebie Lubin vs Pogon Szczecin [4] +1/4 -

MKDA

01:00 - [3] Academy Pandev vs Rabotnicki [6] - 1/4 -

BIB

01:00 - [7] Excelsior Virton vs Westerlo [1] +1 1/4 -

HUNA

01:00 - [12] Ujpest vs Budapest Honved [8] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [7] Rudar vs Sutjeska [1] -

NORA

01:00 - [14] Brann vs Sandefjord [12] - 1/2 -

SVKA

01:00 - [10] Liptovsky Mikulas vs MSK Zilina [7] +1 -

CZEB

01:00 - [1] Brno vs Jihlava [11] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-18] Ramon Santamarina vs Ind.Rivadavia [B-4] +0 -

ARGB

01:00 - [B-8] Almagro vs Barracas Central [B-1] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-12] San Telmo vs Guillermo [B-17] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-9] Def.Belgrano vs Atletico Rafaela [B-16] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [20] Santos/SP U20 vs Atl. Mineiro/MG U20 [3] -

BRAU20

01:00 - [6] Cruzeiro/MG U20 vs Ceara/CE U20 [9] -

BRAU20

01:00 - [19] Fortaleza/CE U20 vs Sao Paulo/SP U20 [2] -

CHIA

01:00 - [12] Palestino vs Curico Unido [15] - 3/4 -

ECUA

01:00 - [15] Manta FC vs Mushuc Runa [13] +0 -

SLOA

01:15 - [4] O.Ljubljana vs Koper [1] - 1/2 -

ARGB

01:15 - [B-14] Villa Dalmine vs Brown de Adrogue [B-6] -

BDNB

01:30 - [14] SC Covilha vs Academico Viseu [8] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [7] Rapid Bucuresti vs Steaua Bucuresti [3] +3/4 -

ARGB

01:30 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs Tristan Suarez [B-10] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [A-7] Gim.Mendoza vs Alvarado MDP [A-11] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-11] All Boys vs San Martin SJ [B-13] +0 -

URUA

01:30 - [6] CA Torque vs Cerro Largo [8] - 1/4 -

ITC

01:45 - Venezia vs Frosinone - 1/4 -

PHA

01:45 - [4] Marseille vs Bordeaux [17] - 1 -

TNKA

01:45 - [10] Adana Demirspor vs Fenerbahce [5] +0 -

TNKA

01:45 - [17] Antalyaspor vs Goztepe [18] - 1/4 -

TNKB

01:45 - [11] Bursaspor vs Adanaspor [16] - 1/4 -

TNKB

01:45 - [12] Menemen Bld vs Erzurum BB [4] +1/2 -

ARGA

01:45 - [19] CA Platense vs Arsenal Sarandi [26] - 1/4 -

ITC

02:00 - Torino vs Cremonese - 3/4 -

BIHA

02:00 - [8] Velez Mostar vs Sloboda Tuzla [3] -

BIA

02:00 - [15] Zulte-Waregem vs Club Brugge [2] +1 1/2 -

CROA

02:00 - [2] NK Osijek vs HNK Rijeka [1] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [A-14] Temperley vs Quilmes [A-2] +0 -

BRAA

02:00 - [7] Corinthians/SP vs Ceara/CE [14] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [4] Flamengo/RJ vs SC Recife/PE [18] - 1 1/2 -

BRB

02:00 - [17] Vitoria/BA vs CRB/AL [5] +0 -

BRAU20

02:00 - [4] Palmeiras/SP U20 vs SC Recife/PE U20 [15] -

BLVA

02:00 - [6] Oriente Petrolero vs Nacional Potosi [10] - 1 1/4 -

VENA

02:00 - [A-1] Dep.Guaira vs Carabobo [A-6] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [5] Valur Rey. vs Keflavik [10] - 1 1/4 -

BDNA

02:30 - [17] Santa Clara vs Moreirense [14] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [14] Fuenlabrada vs Tenerife [5] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [4] Las Palmas vs Valladolid [7] +0 -

COLB

03:00 - [6] Valledupar vs Tigres(COL) [11] - 1 -

USAA

03:00 - [Dong-6] Atlanta United vs Los Angeles FC [Tay-9] +0 -

TBNA

03:15 - [3] Sevilla vs Rayo Vallecano [8] - 1 1/4 -

CHIA

03:30 - [10] Univ. de Chile vs Cobresal [8] - 1/2 -

ECUA

03:30 - [11] Orense SC vs Barcelona SC [8] +1/2 -

PERA

03:30 - [5] Sport Boys vs Uni.San Martin [18] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [10] Estudiantes LP vs Boca Juniors [5] +1/4 -

COLA

04:00 - [10] Jag de Cordoba vs Junior Barranquilla [7] +1/2 -

PARA

04:00 - [8] Sportivo Luqueno vs Guarani CA [6] -

URUA

04:00 - [2] Nacional Montevideo vs Liverpool P. (URU) [4] - 1/2 -

USW

04:00 - [7] NJ/NY Gotham Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] - 1/2 -

BRAA

04:15 - [10] Cuiaba/MT vs Atletico/PR [12] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [15] Bahia/BA vs Atletico/GO [9] - 1/2 -

BRAA

04:15 - [3] Fortaleza/CE vs Santos/SP [17] - 1/2 -

BRB

04:15 - [2] Botafogo/RJ vs Brasil Pelotas/RS [20] - 1 -

BLVA

04:15 - [7] Jorge Wilstermann vs San Jose [16] - 3 -

VENA

04:15 - [C-7] LALA FC vs Atl.Venezuela [C-3] -

USAA

05:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Columbus Crew [Dong-10] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [2] Atlas vs Club America [1] - 1/4 -

ARGB

05:30 - [A-6] Belgrano vs CA Mitre Salta [A-10] - 1 -

USW

05:50 - [6] NC Courage (W) vs Chicago RS Nữ [4] - 1/2 -

CHIA

06:00 - [16] Huachipato vs Univ. Catolica [2] +0 -

ECUA

06:00 - [5] LDU Quito vs Dep.Cuenca [12] - 1 -

USAA

06:00 - [Dong-2] Nashville FC vs D.C. Utd [Dong-9] - 1/2 -

COLA

06:05 - [17] Patriotas vs Atl. Nacional [1] +3/4 -

ARGA

06:15 - [15] Racing Club vs Newells Old Boys [22] - 1/2 -

PARA

06:15 - [1] Libertad vs 12 de Octubre [7] -

BRAA

06:30 - [6] Internacional/RS vs Fluminense/RJ [8] - 1/2 -

BRB

06:30 - [14] Operario/PR vs Brusque FC/SC [15] - 1/4 -

URUA

06:30 - [11] Wanderers vs Plaza Colonia [1] +0 -

VENA

06:30 - [B-2] Estu.Merida vs Portuguesa [B-3] - 1/4 -

BLVA

07:00 - [5] Royal Pari vs Bolivar [4] +0 -

MEXA

07:06 - [11] Santos Laguna vs Chivas Guad. [9] - 1/2 -

COLA

08:10 - [15] Once Caldas vs Pereira [14] - 1/2 -

USAA

09:25 - [Tay-5] Portland Timbers vs Seattle Sounders [Tay-2] +0 -

TAJA

19:30 Hoãn [4] FK Eskhata vs FC Kuktosh [9] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-9] Jonkopings U21 vs Goteborg U21 [AN-8] -

TDU21

20:00 Hoãn [SN-5] Mjallby U21 vs Osters U21 [SN-2] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-5] Norrby IF U21 vs Hacken U21 [AN-3] -

LATA

21:00 Hoãn [8] Noah Jurmala vs Riga FC [2] -

SLOA

22:00 Hoãn [6] Mura vs NK Radomlje [10] - 3/4 -

FIN3

22:30 Hoãn [C-2] Jyvaskyla JK vs OTP [C-5] -

BULA

22:45 Hoãn [8] Lok. Sofia vs Cska Sofia [3] +3/4 -

SRBA

01:30 Hoãn [1] FK Partizan vs FK Metalac GM [14] -

BULA

02:00 Hoãn [9] Arda Kardzhali vs Ludogorets [1] +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2