LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 14/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [A-2] Beijing Renhe vs Taizhou Yuanda [A-4] - 1/4 -

NHATA

16:45 - [15] Sagan Tosu vs Kashima Antlers [5] +1/2 -

NHATA

17:00 - [10] Kashiwa Reysol vs Urawa Red [9] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [12] Vissel Kobe vs Oita Trinita [11] +0 -

NHATA

17:00 - [7] Sanf Hiroshima vs Kawasaki Fro. [1] +1/2 -

NHATA

17:00 - [18] Vegalta Sendai vs Yokohama FC [14] +0 -

NHATA

17:00 - [2] Gamba Osaka vs Yokohama FM [8] +1/2 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 -

NHATB

17:00 - [12] Tochigi SC vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Avispa Fukuoka [3] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [13] Omiya Ardija vs JEF United Chiba [14] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [5] Ventforet Kofu vs Giravanz Kita. [4] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Ehime FC vs Tokyo Verdy [8] +1/4 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs Tokushima Vortis [1] +1/2 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs Kyoto Sanga [10] +1/4 -

NHATB

17:00 - [16] Zweigen Kan. vs Renofa Yamaguchi [22] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [19] Ryukyu vs Thespa Kusatsu [20] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Mito Hollyhock [11] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [3] FC Gifu vs Blaublitz Akita [1] +1/2 -

VNA

17:00 - [A-6] BCM Bình Dương vs Sài Gòn FC [A-3] +1/2 -

NHATA

17:30 - [3] Nagoya Grampus vs Consa. Sapporo [13] - 1/4 -

NHATA

17:30 - [4] Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare [16] - 3/4 -

NHATB

17:30 - [9] Jubilo Iwata vs V-Varen Nagasaki [2] - 1/4 -

TQB

18:00 - [C-1] Changchun Yatai vs Sichuan Jiuniu [C-4] - 1 -

TQB

18:35 - [B-3] Guizhou Zhicheng vs Jiangxi Liansheng [B-6] - 1 1/2 -

VNA

19:15 - [A-5] TP.HCM vs Viettel [A-1] +1/4 -

ITA3

20:00 - [C-8] Foggia vs AS Bisceglie [C-15] - 1/2 -

CHIA

21:00 - [18] La Serena vs Palestino [15] +1/2 -

DUC4N

21:30 - [8] Bahlinger vs Bayern Alzenau [20] - 1/2 -

EGYA

22:00 - [15] Wadi Degla SC vs El Gouna [13] -

UEFA

22:59 - [B4-2] Phần Lan vs Ireland [B4-3] +0 -

UEFA

22:59 - [C4-3] Lithuania vs Albania [C4-1] +1/2 -

NORB

22:59 - [13] FK Jerv vs Ullensaker/Kisa [11] - 1/4 -

COLA

22:59 - [17] Patriotas vs Deportivo Pasto [5] +1/4 -

PERA

22:59 - [11] Melgar vs Atletico Grau [14] - 3/4 -

ECUA

23:15 - [14] Mushuc Runa vs Independiente JT [13] +1/4 -

CHIA

23:30 - [9] Cobresal vs Coquimbo Unido [14] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [17] Koblenz vs Stuttgart II [14] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [15] Astoria Walldorf vs Giessen [21] - 1 -

DUC4T

00:30 - Wegberg-Beeck vs Oberhausen [3] +3/4 -

PERA

01:15 - [9] Sport Boys vs Cienciano [10] - 1/4 -

ECUA

01:30 - [9] Delfin SC vs SD Aucas [11] - 1/2 -

EGYC

01:30 - Tala'ea Al Jaish vs Pyramids FC +3/4 -

UEFA

01:45 - [C4-2] Belarus vs Kazakhstan [C4-4] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [B4-4] Bulgaria vs Wales [B4-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [A3-3] Croatia vs Pháp [A3-1] +1/2 -

UEFA

01:45 - [A2-2] Anh vs Đan Mạch [A2-3] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [C2-4] Estonia vs Armenia [C2-1] +1/2 -

UEFA

01:45 - [C3-2] Hy Lạp vs Kosovo [C3-3] - 3/4 -

UEFA

01:45 - [A2-4] Iceland vs Bỉ [A2-1] +1 1/2 -

UEFA

01:45 - [A1-1] Italia vs Hà Lan [A1-2] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [C2-2] North Macedonia vs Georgia [C2-3] +0 -

UEFA

01:45 - [C3-4] Moldova vs Slovenia [C3-1] +1 -

UEFA

01:45 - [B1-2] Na Uy vs Bắc Ireland [B1-4] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [A1-3] Ba Lan vs Bosnia & Herz [A1-4] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [A3-2] B.D.Nha vs Thụy Điển [A3-4] - 1 -

UEFA

01:45 - [B1-3] Romania vs Áo [B1-1] +1/2 -

UEFA

01:45 - [B3-2] Nga vs Hungary [B3-1] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [B2-2] Scotland vs Séc [B2-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [B2-4] Slovakia vs Israel [B2-3] +0 -

UEFA

01:45 - [B3-4] T.N.Kỳ vs Serbia [B3-3] +0 -

WALA

01:45 - [3] Bala Town vs Barry Town [4] - 3/4 -

BRB

02:00 - [4] Sampaio Correa/MA vs Figueirense/SC [18] +1/4 -

CHIA

02:00 - [6] Huachipato vs Everton CD [8] +0 -

COLA

02:00 - [4] Deportivo Cali vs Boyaca Chico [19] - 1 1/2 -

PERA

03:30 - [4] Cesar Vallejo vs Ayacucho FC [2] - 1/4 -

BRA

04:00 - [5] Palmeiras/SP vs Coritiba/PR [19] - 1 -

COLA

04:00 - [11] Once Caldas vs Cucuta [20] - 1 -

ECUA

04:00 - [2] LDU Quito vs Dep.Cuenca [8] - 1 1/2 -

VENA

04:00 - [A-6] Estu.Merida vs Yaracuyanos [A-3] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [B-4] Limon vs San Carlos [B-3] +1/4 -

CHIA

04:30 - [16] Colo Colo vs U. Espanola [3] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [7] Tepatitlan FC vs Dorados [12] - 1/2 -

BRA

05:15 - [8] Gremio/RS vs Botafogo/RJ [18] - 1 -

BRB

05:15 - [14] CRB/AL vs Chapecoense [1] -

BRC

05:15 - [17] Fortaleza/CE vs Sao Paulo/SP +1/4 -

COLA

06:05 - [12] Envigado vs Millonarios [10] +1/4 -

BRA

06:30 - [6] Santos/SP vs Atletico/GO [12] - 1/4 -

ECUA

06:30 - [10] Tecnico Uni. vs Barcelona SC [4] +1/2 -

USA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Columbus Crew [Dong-4] +1/2 -

USA

06:30 - [Dong-2] Toronto vs New York RB [Dong-8] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-9] Montreal Impact vs New England [Dong-7] +1/2 -

USA

06:30 - [Dong-3] Orlando City vs New York City [Dong-5] +0 -

VENA

07:00 - [A-4] Mineros Guayana vs Atl.Venezuela [A-8] - 1/4 -

USA

07:00 - [Dong-13] D.C. Utd vs Philadelphia Union [Dong-1] +1/2 -

USA

07:00 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Nashville FC [Dong-6] - 3/4 -

USA

07:00 - [Dong-10] Inter Miami vs Atlanta United [Dong-12] - 1 -

MEXB

07:05 - [6] Mineros de Zac. vs Celaya [1] - 1/4 -

BRA

07:30 - [11] Atletico/PR vs Corinthians/SP [10] - 1/4 -

BRA

07:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Fluminense/RJ [7] - 1 -

BRA

07:30 - [16] SC Recife/PE vs Internacional/RS [4] +1/2 -

USA

07:30 - [Tay-5] Dallas vs Sporting Kansas [Tay-2] - 1/4 -

COLA

08:10 - [6] Junior Barranquilla vs America Cali [7] - 1/4 -

USA

08:30 - [Tay-10] Real Salt Lake vs Portland Timbers [Tay-3] - 1/4 -

ECUA

09:00 - [1] Emelec vs Orense SC [7] - 1 -

USA

09:00 - [Tay-9] Vancouver WC vs Los Angeles FC [Tay-6] +3/4 -

MEXB

09:05 - [11] Venados vs Morelia [4] +0 -

USA

09:30 - [Tay-11] LA Galaxy vs San Jose EQ [Tay-7] - 3/4 -

USA

09:00 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders vs Colorado Rapids [Tay-8] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1