LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 13/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VNB

15:00 - [B-4] Đăk Lăk vs ĐT Long An [B-5] -

NGB

15:30 - [9] SKA-Khabarovsk vs Yenisey [8] - 1/2 -

VNB

16:00 - [B-1] XM Fico Tây Ninh vs Đồng Tháp [B-6] - 3/4 -

VNB

17:00 - [B-2] Cần Thơ vs Thừa Thiên Huế [B-3] - 3/4 -

VNB

17:00 - [A-4] Phố Hiến vs Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] +1/4 -

VNB

17:00 - [A-1] Bình Định vs Bình Phước [A-5] - 3/4 -

NGB

18:30 - [15] Krasnodar B vs Tom Tomsk [21] - 3/4 -

EU21VL

19:30 - [6-2] North Macedonia U21 vs Israel U21 [6-3] -

EU21VL

20:00 - [5-5] Estonia U21 vs Serbia U21 [5-4] +2 3/4 -

NGB

20:00 - [19] Irtysh Omsk vs Akron Togliatti [18] -

EU21VL

21:00 - [4-4] Hy Lạp U21 vs Croatia U21 [4-2] +1 -

EU21VL

21:00 - [5-6] Latvia U21 vs Nga U21 [5-1] +1 3/4 -

EU21VL

21:00 - [9-5] Moldova U21 vs Bỉ U21 [9-2] +3 -

GHQG

21:00 - Cameroon vs South Sudan -

GHQG

21:10 - Angola vs Mozambique -

NGB

21:30 - [13] Volgar Astrakhan vs Tekstilshchik Ivanov [14] - 3/4 -

GHQG

21:45 - Nhật Bản vs B.B.Ngà +0 -

EU21VL

22:00 - [1-6] Luxembourg U21 vs Iceland U21 [1-3] +1 1/2 -

EU21VL

22:00 - [2-3] Georgia U21 vs Azerbaijan U21 [2-5] - 1 -

EU21VL

22:00 - [1-1] Italia U21 vs Ireland U21 [1-2] - 3/4 -

NGB

22:00 - [3] Krylya Sovetov vs Spartak Moscow B [11] - 1 1/2 -

NGB

22:00 - [12] Chayka FK Pesch vs FK Orenburg [4] +3/4 -

SLOA

22:00 - [10] Aluminij vs Koper [3] +0 -

EU21VL

22:30 - [4-6] San Marino U21 vs Scotland U21 [4-3] +4 -

EU21VL

22:30 - [4-5] Lithuania U21 vs Séc U21 [4-1] +1 1/2 -

NGB

22:30 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Neftekhimik Nizh [7] +1/4 -

PERA

22:30 - [8] Cusco FC vs Dep. Municipal [12] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [C1-3] Azerbaijan vs Síp [C1-4] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [D1-3] Latvia vs Malta [D1-2] - 3/4 -

EU21VL

22:59 - [6-5] Đảo Faroe U21 vs Montenegro U21 [6-6] +1 -

EU21VL

22:59 - [5-2] Ba Lan U21 vs Bulgaria U21 [5-3] - 1 -

EU21VL

22:59 - [2-2] Thụy Sỹ U21 vs Liechtenstein U21 [2-6] -

EU21VL

22:59 - [7-5] Síp U21 vs Hà Lan U21 [7-1] +2 3/4 -

EU21VL

22:59 - [8-1] Đan Mạch U21 vs Phần Lan U21 [8-4] - 1 3/4 -

HLB

22:59 - [10] Go Ahead Eagles vs De Graafschap [4] +1/4 -

NGB

22:59 - [6] Veles Moscow vs Nizhny Nov [1] +0 -

NGB

22:59 - [17] Fakel vs Alania Vla [5] +1/4 -

CHIB

22:59 - [5] U. San Felipe vs CD Magallanes [3] - 1/4 -

EU21VL

23:15 - [9-1] Đức U21 vs Bosnia & Herz U21 [9-3] - 1 3/4 -

EU21VL

23:30 - [1-4] Thụy Điển U21 vs Armenia U21 [1-5] - 3 1/4 -

NGB

23:30 - [2] Torpedo Moscow vs Dinamo Bryansk [16] - 1 1/2 -

EU21VL

23:45 - [6-1] T.B.Nha U21 vs Kazakhstan U21 [6-4] - 3 1/4 -

EU21VL

00:00 - [3-5] Kosovo U21 vs Andorra U21 [3-6] - 1 -

EU21VL

00:00 - [7-6] Gibraltar U21 vs B.D.Nha U21 [7-2] +5 -

EU21VL

00:00 - [8-2] Romania U21 vs Malta U21 [8-6] - 3 3/4 -

EU21VL

00:00 - [8-5] Bắc Ireland U21 vs Ukraina U21 [8-3] +3/4 -

PH3

00:00 - [9] Avranches vs Quevilly [4] +0 -

SCOLC

00:30 - [A-3] Inverness C.T. vs Cowdenbeath [A-5] - 2 1/4 -

NGB

00:30 - [10] Baltika vs Chertanovo [20] - 1 1/4 -

GHQG

01:00 - Ma Rốc vs CHDC Congo - 1 1/4 -

ANHL2

01:00 - [2] Cheltenham vs Grimsby [20] - 1 -

ANHL2

01:00 - [15] Walsall vs Leyton Orient [10] - 1/4 -

PH3

01:00 - [10] Stade Briochin vs Annecy FC [16] - 1/2 -

PH3

01:00 - [14] Orleans vs Red Star 93 [2] - 1/4 -

PH3

01:00 - [7] FC Bastia-Borgo vs Villefranche [17] - 1/4 -

PH3

01:00 - [11] Sete vs Bourg Peronnas [13] - 1/4 -

PERA

01:15 - [20] Alianza Lima vs Uni.San Martin [2] +0 -

EU21VL

01:30 - [3-1] Anh U21 vs T.N.Kỳ U21 [3-4] - 2 -

GHQG

01:30 - Nigeria vs Tunisia +0 -

SCOLC

01:30 - [F-3] Stranraer vs Albion Rovers [F-5] - 1 -

SCOLC

01:30 - [H-5] Stenhousemuir vs Airdrieonians [H-4] +1/2 -

GHQG

01:40 - Niger vs Sierra Leone -

UEFA

01:45 - [C1-1] Montenegro vs Luxembourg [C1-2] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [D1-1] Đảo Faroe vs Andorra [D1-4] - 1 -

UEFA

01:45 - [A4-2] Đức vs Thụy Sỹ [A4-4] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [D2-2] Liechtenstein vs San Marino [D2-3] - 1 1/2 -

UEFA

01:45 - [A4-3] Ukraina vs T.B.Nha [A4-1] +1 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [S.B-3] Crawley Town vs Arsenal U21 [S.B-1] - 1/4 -

PH3

01:45 - [6] Concarneau vs Le Mans [12] +1/4 -

SCOLC

01:45 - [G-3] Greenock Morton vs Queen's Park [G-5] - 3/4 -

SCOLC

01:45 - [B-5] Forfar Athletic vs Hibernian [B-1] +2 1/4 -

SCOLC

01:45 - [B-4] Brora Rangers vs Cove Rangers [B-3] +3/4 -

SCOLC

01:45 - [D-1] Ross County vs Arbroath [D-2] - 1 -

SCOLC

01:45 - [H-2] Alloa Athletic vs Edinburgh City [H-3] - 3/4 -

SCOLC

01:45 - [F-2] Ayr Utd vs Annan Athletic [F-1] - 2 -

SCOLC

01:45 - [G-2] Queen of South vs Partick Thistle [G-4] +0 -

SCOLC

01:45 - [D-5] Montrose vs Elgin City [D-3] - 3/4 -

SCOLC

01:45 - [C-3] Peterhead vs Brechin City [C-5] - 2 1/4 -

SCOLC

01:45 - [C-2] Dundee Utd vs Kelty Hearts [C-4] -

SCOLC

01:45 - [E-2] Falkirk vs Clyde [E-4] - 1 -

SCOLC

01:45 - [A-1] Hearts vs Raith Rovers [A-2] - 1 -

SCOLC

01:45 - [E-3] Kilmarnock vs Dunfermline [E-1] - 1/4 -

IREA

01:45 - [10] Cork City vs Dundalk [3] +1 1/2 -

WALA

01:45 - [1] The New Saints vs Connah's QN [2] - 1 -

GHQG

02:00 - Mexico vs Algeria - 1/2 -

COLB

02:30 - [5] Bogota FC vs Real Cartagena [15] -

WNM

03:00 - [10] Bolivia vs Argentina [2] +1 -

COLB

03:00 - [16] Barranquilla vs Valledupar [4] +0 -

COLB

03:00 - [10] Real San Andres vs Tigres(COL) [14] - 1/2 -

PERA

03:30 - [18] Sport Huancayo vs Binacional [6] - 1/4 -

WNM

04:00 - [3] Ecuador vs Uruguay [5] +0 -

BRA

04:00 - [2] Flamengo/RJ vs Goias/GO [20] - 1 3/4 -

COLB

04:15 - [6] Leones FC vs Orsomarso [11] - 1/2 -

WNM

05:00 - [8] Venezuela vs Paraguay [4] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [2] Atlante vs Tampico Madero [8] - 3/4 -

BRB

05:15 - [6] Avai/SC vs CSA/AL [9] - 1/4 -

WNM

07:00 - [9] Peru vs Brazil [1] +1 1/4 -

WNM

07:30 - [6] Chile vs Colombia [7] +1/4 -

BRB

07:30 - [14] Guarani/SP vs Cuiaba/MT [5] +1/4 -

GHQG

09:00 - Costa Rica vs Panama - 1/4 -

VNB

09:00 - [A-3] Khánh Hòa vs An Giang [A-6] - 1 1/4 -

MEXB

09:05 - [9] CD Tapatio vs Cancun FC [5] -

NHATJFL

10:00 - [1] Verspah Oita vs Tokyo Musashino [12] -

WA

12:30 Hoãn [A-5] Đảo Guam vs Trung Quốc [A-2] -

WA

15:30 Hoãn [G-5] Indonesia vs UAE [G-4] -

WA

16:30 Hoãn [F-4] Myanmar vs Kyrgyzstan [F-2] -

WA

17:00 Hoãn [B-4] Nepal vs Australia [B-1] -

WA

17:00 Hoãn [D-4] Yemen vs Uzbekistan [D-1] -

WA

17:30 Hoãn [F-5] Mông Cổ vs Nhật Bản [F-1] -

WA

18:00 Hoãn [A-4] Maldives vs Syria [A-1] -

WA

18:00 Hoãn [H-1] Turkmenistan vs Lebanon [H-3] -

WA

18:30 Hoãn [C-5] Campuchia vs Iran [C-3] -

WA

18:45 Hoãn [D-3] Singapore vs Arập Xêut [D-2] -

WA

19:00 Hoãn [C-4] Hồng Kông vs Iraq [C-1] -

WA

19:45 Hoãn [G-2] Malaysia vs Việt Nam [G-1] -

GHQG

20:30 Hoãn Iran vs Tajikistan -

WA

21:00 Hoãn [H-5] Sri Lanka vs Hàn Quốc [H-2] -

WA

21:00 Hoãn [E-3] Afghanistan vs Oman [E-2] -

GHQG

21:00 Hoãn Mali vs Iran -

ICEB

22:00 Hoãn [1] Keflavik vs UMF Grindavik [4] -

WA

22:35 Hoãn [B-2] Kuwait vs Jordan [B-3] -

WA

23:30 Hoãn [E-1] Qatar vs Bangladesh [E-5] -

EU21VL

00:00 Hoãn [7-3] Na Uy U21 vs Belarus U21 [7-4] - 1 3/4 -

GHQG

02:00 Hoãn Senegal vs Mauritania - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 13/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1