LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 16/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI20VL

11:30 - [E-2] Mông Cổ U20 vs Hàn Quốc U20 [E-1] +4 1/2 -

TQB

14:30 - [16] Beijing Sport Univ vs Nantong Zhiyun [3] +2 3/4 -

TQB

14:30 - [14] Liaoning Shenyang vs Nanjing City [8] +0 -

NGAU21

15:00 - [B-1] Rostov U21 vs Chertanovo U21 [B-4] -

IDNA

15:30 - [8] Persib Bandung vs Barito Putera [17] - 1 1/2 -

ASI20VL

16:00 - [F-3] Đông Timo U20 vs Việt Nam U20 [F-2] +3 1/2 -

ASI20VL

16:00 - [C-3] Palestine U20 vs Nhật Bản U20 [C-1] -

ASI20VL

16:00 - [E-4] Sri Lanka U20 vs Malaysia U20 [E-3] +2 -

ASI20VL

17:00 - [J-4] Brunei U20 vs Iran U20 [J-1] -

NGAU21

17:00 - [B-5] Din. Moscow U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] -

NGAU21

17:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

NGAU21

17:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-7] -

NHATA

17:00 - [11] Sagan Tosu vs Kashima Antlers [4] +1/4 -

HQ3

17:00 - [14] Mokpo City vs Pocheon Citizen [9] +1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-3] CSKA Mos. U21 vs Ural U21 [A-5] -

NGAU21

18:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

ASI20VL

19:00 - [I-3] Singapore U20 vs Campuchia U20 [I-4] +3/4 -

ASI20VL

19:00 - [C-2] Yemen U20 vs Đảo Guam U20 [C-5] -

ARMA

19:00 - [4] Alashkert vs Van Yerevan [5] - 1 1/4 -

ARMA

19:00 - [10] FC Noah vs Shirak [8] - 1/2 -

BULA

19:00 - [16] Spartak Varna vs Botev Plovdiv [10] +1 1/4 -

THA

19:00 - [14] Khonkaen Utd vs Chiangrai Utd [6] +3/4 -

ASI20VL

20:00 - [F-4] Hồng Kông U20 vs Indonesia U20 [F-1] +3 1/2 -

ASI20VL

20:00 - [G-4] Afghanistan U20 vs Oman U20 [G-2] +2 1/2 -

MDVA

20:00 - [8] Dinamo-Auto vs Milsami [6] +1 -

ASI20VL

20:30 - [D-3] Đài Loan U20 vs N. Marianas U20 [D-5] -

NGAU21

20:30 - [B-6] Kuban U21 vs Fakel U21 [B-8] -

UZBA

20:30 - [2] Navbahor vs Qyzylqum [5] - 1/2 -

UZBA

20:30 - [3] Nasaf Qarshi vs Kokand-1912 [13] - 1 1/4 -

BLRA

20:45 - [4] Dinamo Minsk vs Gomel [8] -

UAEA

20:45 - [10] Baniyas vs Bataeh SC [9] - 1/4 -

UAEA

20:45 - [7] Ittihad Kalba vs Al Dhafra [13] - 3/4 -

NGAU21

21:00 - [B-7] FK Sochi U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-9] -

ALBA

21:00 - [1] KF Tirana vs Teuta Durres [10] -

AZEA

21:00 - [2] Sabah FK vs Turan Tovuz [6] - 1 -

SRBA

21:00 - [8] FK Radnicki 1923 vs Novi Sad [15] - 1/4 -

BULA

21:15 - [15] Hebar Pazardzhik vs Botev Vratsa [13] +0 -

ASI20VL

21:30 - [J-2] Kyrgyzstan U20 vs UAE U20 [J-3] +3/4 -

ASI20VL

22:00 - [I-2] Lebanon U20 vs Tajikistan U20 [I-1] -

ASI20VL

22:00 - [B-3] Bangladesh U20 vs Qatar U20 [B-1] +2 3/4 -

LATA

22:00 - [2] Riga FC vs FK Liepaja [4] - 1 -

LITA

22:00 - [2] Kauno Zalgiris vs FK Jonava [10] -

RMNA

22:00 - [9] Voluntari vs FC U Craiova 1948 [13] +0 -

ASI20VL

22:15 - [A-3] Trung Quốc U20 vs Uzbekistan U20 [A-1] -

KUWA

22:20 - [2] Al Arabi (KUW) vs Tadamon (KUW) [9] - 1 -

SVKA

22:30 - [7] Dukla BB vs Skalica [11] +0 -

ALGA

22:30 - [7] MC Alger vs NC Magra [12] - 1 1/4 -

KSAA

22:50 - [5] Al Taawon (KSA) vs Dhamak [6] - 1/2 -

KSAA

22:50 - [9] Abha vs Al Feiha [15] +0 -

KSB

22:50 - [16] Al Ain (KSA) vs Al Oruba (KSA) [10] -

NGAU21

22:59 - [A-1] Zenit U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] -

NGAU21

22:59 - [B-3] Krasnodar U21 vs Khimki U21 [B-10] -

POLA

22:59 - [16] Piast Gliwice vs Slask Wroclaw [11] - 1/2 -

POLB

22:59 - [6] Arka Gdynia vs Chrobry Glogow [4] - 3/4 -

BLRA

22:59 - [15] Vitebsk vs Bate Borisov [3] +1 -

ESTA

22:59 - [4] Nomme Kalju vs Vaprus Parnu [10] -

MDVA

22:59 - [5] FC Balti vs Dacia Buiucani [7] -

FINB

22:59 - [11] PEPO vs PK-35 [10] +0 -

FIN3

22:59 - [B-3] Hameenlinna vs VJS [B-12] - 1 -

CZEB

22:59 - [8] Jihlava vs Varnsdorf [4] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [10] AEL Limassol vs Doxa Katokopia [11] - 1/2 -

AUTB

23:10 - [3] Horn vs First Vienna [6] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [2] Blau Weiss Linz vs St.Polten [1] - 1 -

AUTB

23:10 - [8] SV Lafnitz vs Austria Wien II [15] - 1 -

AUTB

23:10 - [16] Kapfenberg vs Admira [9] +1 -

DUB

23:30 - [18] Sandhausen vs Hannover 96 [5] +1/4 -

DUB

23:30 - [14] Ein.Braunschweig vs Karlsruher [13] +1/4 -

AZEA

23:30 - [8] Səbail FK vs Neftchi Baku [3] +3/4 -

BULA

23:30 - [3] CSKA 1948 Sofia vs Septemvri Sofia [12] - 2 -

DENB

23:30 - [9] Fremad Amager vs HB Koge [7] +1/2 -

UAEA

23:30 - [2] Al Shabab (UAE) vs Al Wahda(UAE) [1] - 1/4 -

ASI20VL

23:45 - [G-3] Philippines U20 vs Thái Lan U20 [G-1] +2 1/4 -

DUC3

00:00 - [6] Munchen 1860 vs Erzgebirge Aue [18] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [16] Illertissen vs Wurzburger [2] +1 -

DUC4BA

00:00 - [15] Buchbach vs Hankofen-Hailing [17] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [3] V. Aschaffenburg vs VfB Eichstatt [19] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [20] Heimstetten vs Greuther Furth II [12] +0 -

DUC4BA

00:00 - [9] Augsburg II vs TSV Aubstadt [7] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [13] Schweinfurt vs Nurnberg II [4] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [8] Wacker Burghausen vs Bayern Munich II [6] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [10] Berliner FC Dynamo vs Hertha Berlin II [13] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [16] Luckenwalde vs SV Lichtenberg [15] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [9] VSG Altglienicke vs Meuselwitz [14] - 1 1/2 -

DUC4N

00:00 - [15] Hessen Kassel vs Barockstadt FL [8] +0 -

DUC4T

00:00 - [17] Wattenscheid vs SV Straelen [18] +1/4 -

BDNB

00:00 - [10] Tondela vs Belenenses [16] - 1/2 -

CROA

00:00 - [4] Slaven Belupo vs NK Varazdin [5] +0 -

SRBA

00:00 - [12] Mladost Lucani vs Backa Topola [3] +1/2 -

CYPA

00:00 - [7] Anorthosis vs Akritas [14] - 1 1/2 -

TNKA

00:00 - [14] Hatayspor vs Kayserispor [6] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [2] Galatasaray vs Konyaspor [4] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [17] Malatyaspor vs Altay [11] - 1/4 -

DENA

00:00 - [9] AC Horsens vs Nordsjaelland [1] +1/4 -

DENB

00:00 - [5] Helsingor vs Naestved BK [3] - 3/4 -

PH3

00:30 - [7] Bourg Peronnas vs Stade Briochin [18] - 1/2 -

PH3

00:30 - [14] Orleans vs Chateauroux [12] - 1/4 -

PH3

00:30 - [15] Le Puy Foot vs Villefranche [11] +1/4 -

PH3

00:30 - [5] Dunkerque vs SO Cholet [8] - 1/2 -

PH3

00:30 - [10] Avranches vs Red Star 93 [3] +1/4 -

PH3

00:30 - [4] FC Martigues vs Sedan [13] - 1/2 -

PH3

00:30 - [6] Le Mans vs Paris 13 Atletico [16] - 1/4 -

PH3

00:30 - [9] Nancy vs FC Bastia-Borgo [17] - 1 -

TSC

00:30 - [22] Neuchatel Xamax vs Thun [13] +1/2 -

KSB

00:30 - [9] Al Ahli (KSA) vs Ohud Medina [14] -

KUWA

00:40 - [10] Al Sahel vs Al Kuwait [1] -

ASI20VL

01:00 - [D-1] Jordan U20 vs Syria U20 [D-2] -

ASI20VL

01:00 - [B-2] Bahrain U20 vs Bhutan U20 [B-4] -

ANHU23

01:00 - [2-3] West Brom U21 vs Derby County U21 [2-11] - 1 -

ANHU23

01:00 - [2-6] Newcastle U21 vs Nottingham Forest U21 [2-4] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-11] Man Utd U21 vs West Ham U21 [1-13] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Leeds Utd U21 vs Southampton U21 [2-2] - 2 -

HLA

01:00 - [7] Utrecht vs NEC Nijmegen [9] - 3/4 -

HLB

01:00 - [11] De Graafschap vs Almere City [5] - 1/2 -

HLB

01:00 - [14] Telstar vs Heracles Almelo [1] +1/2 -

HLB

01:00 - [6] VVV Venlo vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 -

HLB

01:00 - [2] Zwolle vs ADO Den Haag [17] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [3] MVV Maastricht vs Ajax U21 [10] +1/2 -

HLB

01:00 - [4] Eindhoven vs Roda JC [8] - 1/4 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs Utrecht U21 [20] - 3/4 -

HLB

01:00 - [19] Helmond Sport vs Dordrecht 90 [16] - 3/4 -

HLB

01:00 - [9] Willem II vs AZ Alkmaar U21 [7] - 1 1/4 -

BLRA

01:00 - [1] Shakhter Soligo. vs Energetik-BGU [2] - 3/4 -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs Anderlecht II [4] - 1/2 -

BIB

01:00 - [8] Deinze vs Dender [9] - 1/2 -

RMNA

01:00 - [6] Petrolul Ploiesti vs Farul Constanta [1] +1/2 -

KSAA

01:00 - [4] Al Hilal vs Al Wehda (KSA) [12] - 1 1/2 -

ASI20VL

01:30 - [A-2] Arập Xêut U20 vs Myanmar U20 [A-4] -

ITB

01:30 - [7] Brescia vs Benevento [17] - 1/4 -

DUA

01:30 - [10] Mainz vs Hertha Berlin [15] - 3/4 -

POLA

01:30 - [2] Legia Wars. vs Miedz Legnica [18] - 3/4 -

POLB

01:30 - [10] Wisla Krakow vs Ruch Chorzow [3] - 1/4 -

AUTB

01:30 - [7] SKU Amstetten vs Vorwarts Steyr [14] - 1 -

ITAA

01:45 - [12] Salernitana vs Lecce [16] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [10] Newry City vs Dungannon Swi. [11] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [2] Crusaders Belfast vs Linfield [5] +1/4 -

BIA

01:45 - [3] Antwerpen vs RFC Seraing [18] - 1 1/2 -

IREB

01:45 - [9] Cobh Ramblers vs Athlone [8] +0 -

IREB

01:45 - [3] Galway vs Cork City [1] +0 -

FAIC

01:45 - [2] Treaty United vs UC Dublin [5] +1/4 -

FAIC

01:45 - [3] Waterford Utd vs Dundalk [8] +3/4 -

ANHA

02:00 - [18] Nottingham Forest vs Fulham [9] +0 -

ANHA

02:00 - [12] Aston Villa vs Southampton [19] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [12] Valladolid vs Cadiz [19] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [4] Levante vs Cartagena [5] - 3/4 -

PHA

02:00 - [17] Auxerre vs Lorient [5] +0 -

WALA

02:00 - [9] Aberystwyth vs Connah's QN [2] +3/4 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Real Santa Cruz [14] - 1 1/4 -

ALGA

02:00 - [4] JS Saoura vs RC Arbaa [10] - 1 1/2 -

ALGA

02:00 - [11] US Biskra vs MC El Bayadh [8] - 1/2 -

BDNA

02:15 - [7] Portimonense vs Chaves [8] - 1/4 -

PARA

03:45 - [12] 12 de Octubre vs Resistencia SC [11] - 1/4 -

COLB

04:00 - [2] Fortaleza vs Llaneros FC [7] -

BRB

05:00 - [4] Vasco DG/RJ vs Nautico/PE [20] - 1 -

BLVA

06:00 - [1] The Strongest vs Nacional Potosi [4] - 1 1/2 -

COLA

06:00 - [17] Alianza Petrolera vs La Equidad [13] +0 -

PARA

06:15 - [10] Sol de America vs General Caballero [7] +0 -

USW

06:30 - [9] Racing Louisville Nữ vs Orlando Pride Nữ [10] +0 -

ARGB

07:00 - [23] Gimnasia Jujuy vs Agropecuario AAC [30] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [6] Dep.Cuenca vs Cumbaya FC [11] - 1/2 -

USB

07:00 - [A-2] Memphis 901 vs Ch. Battery [A-12] - 1 1/4 -

MEXA

07:00 - [8] Puebla vs Tigres UANL [5] +0 -

BRB

07:30 - [15] Tombense FC/MG vs Londrina/PR [9] +0 -

BRB

07:30 - [16] Novorizontino/SP vs Gremio/RS [2] +1/4 -

COLA

08:05 - [11] Atl. Bucaramanga vs Santa Fe [1] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [14] Mazatlan FC vs Toluca [6] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 16/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10