LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 17/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [16] Yokohama SCC vs Kamatamare San. [17] +0 -

NHATJFL

11:00 - [10] Honda Lock vs Suzuka Point Getters [8] -

NHATW

11:00 - [11] Ehime FC Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [8] Nippatsu Yokohama Nữ vs Gunma W. Star Nữ [9] -

NHATW

11:00 - [6] NGU Loverledge Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

HQB

11:30 - [11] Jeonnam Dragons vs Daejeon Hana Citizen [2] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Kataller Toyama [6] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [5] Maruyasu Okazaki vs Nara Club [2] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [14] Sony Sendai vs Kagura Shimane [13] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [8] Yangju Citizen vs Hwaseong FC [4] +1/4 -

HQB

14:00 - [8] GimPo Citizen vs Busan I'Park [10] +0 -

HQB

14:00 - [5] Gyeongnam vs Bucheon 1995 [4] +0 -

HQ3

14:00 - [12] Gangneung City vs Gimhae City [6] +1/4 -

TQB

14:00 - [9] Qingdao Y.Island vs Kunshan FC [1] +3/4 -

TQB

14:30 - [17] Xinjiang Tianshan vs Zibo Cuju [11] +3/4 -

TQB

14:30 - [7] Suzhou Dongwu vs Shaanxi Changan [5] +1/4 -

CZEB

15:15 - [6] MFK Chrudim vs MFk Karvina [5] +0 -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs SK Prostejov [7] - 3/4 -

CZEU19

15:15 - [8] Pardubice U19 vs Dukla Praha U19 [13] -

NGA

16:00 - [10] Ural S.r. vs Akhmat Groznyi [6] +0 -

CZEU19

16:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Pribram U19 [16] -

CZEU19

16:00 - [3] Sigma Olomouc U19 vs Vik. Plzen U19 [11] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [18] Jubilo Iwata vs Cerezo Osaka [5] +1/2 -

NHATJFL

16:00 - [3] Honda FC vs Kochi United SC [11] - 1 -

IDNA

16:00 - [18] Persik Kediri vs Arema Indonesia [9] +1/4 -

HQB

16:30 - [6] Chungnam Asan vs Anyang [3] - 1/4 -

HQB

16:30 - [9] Ansan Greeners vs Seoul E-Land [7] +1/2 -

BDNB

17:00 - [6] Academico Viseu vs CD Mafra [12] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [8] Nagoya Grampus vs Sanf Hiroshima [3] +1/4 -

NHATA

17:00 - [7] Kashiwa Reysol vs Kawasaki Fro. [2] +3/4 -

NHATA

17:00 - [14] Avispa Fukuoka vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

NHATA

17:00 - [12] Shonan Bellmare vs Urawa Red [9] +1/4 -

NHATB

17:00 - [3] Okayama vs V-Varen Nagasaki [11] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs FC Gifu [14] +1/4 -

HQ3

17:00 - [13] Cheongju FC vs Gyeongju KHNP [3] +1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Ulsan Citizen vs Changwon City [1] +1/4 -

POLA

17:30 - [7] Stal Mielec vs Widzew Lodz [3] +0 -

TNKB

17:30 - [4] Keciorengucu vs Erzurumspor FK [15] - 1/2 -

DUB

18:00 - [1] Darmstadt vs Nurnberg [11] - 3/4 -

DUB

18:00 - [16] A.Bielefeld vs Holstein Kiel [8] - 1/4 -

DUB

18:00 - [9] Hansa Rostock vs Magdeburg [17] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [4] C. Leipzig vs Berlin AK 07 [5] +1/2 -

NGA

18:00 - [16] Torpedo Moscow vs CSKA Moscow [5] +1 3/4 -

ARMA

18:00 - [9] BKMA Yerevan vs Ararat Y [7] +1/2 -

LATA

18:00 - [10] METTA/LU Riga vs Tukums/Salaspils [6] - 1/4 -

CZEU19

18:00 - [4] Jihlava U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

TDB

18:00 - [16] Dalkurd FF vs Utsiktens BK [11] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-11] Lindome GIF vs BK Olympic Malmo [Sodra-7] +3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-3] Motala AIF vs Stockholm Intl [Norra-14] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-10] Tvaakers IF vs GAIS [Sodra-5] +1 -

TD3

18:00 - [Norra-6] Orebro Syrianska vs Sollentuna FK [Norra-8] +0 -

TD3

18:00 - [Sodra-9] Angelholms vs Torns IF [Sodra-4] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-9] Angelholms vs Torns IF [Sodra-4] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Forward [Norra-5] - 2 -

THA

18:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Lamphun Warrior [12] - 1/4 -

CZEU19

18:15 - [9] Slovacko U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

ANHA

18:30 - [20] Wolves vs Man City [2] +1 1/2 -

ANHB

18:30 - [8] Swansea City vs Hull City [20] - 1/2 -

DUC4B

18:30 - [6] Weiche Flensburg vs TuS BW Lohne [8] - 1 1/2 -

BLRA

18:30 - [11] FK Slutsk vs Belshina Bobruisk [12] -

CZEU19

18:30 - [12] C. Budejovice U19 vs Brno U19 [2] -

CZEU19

18:30 - [6] Zlin U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

THA

18:30 - [8] Police Tero FC vs Buriram Utd [1] +1 1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-1] Arsenal U21 vs Wolves U21 [1-9] -

ANHU23

19:00 - [1-14] Tottenham U21 vs Blackburn U21 [1-10] -

TBNA

19:00 - [11] Mallorca vs Almeria [14] - 1/2 -

TBNB

19:00 - [13] Villarreal B vs Lugo [20] - 1/2 -

ITB

19:00 - [18] Como vs SPAL 1907 [14] - 1/4 -

ITB

19:00 - [8] Alto Adige vs Cosenza [17] - 1/4 -

ITB

19:00 - [19] Venezia vs Pisa [11] +0 -

ITB

19:00 - [1] Frosinone vs Palermo [16] - 3/4 -

ITB

19:00 - [9] Ascoli vs Parma [6] +1/4 -

ITB

19:00 - [10] Cagliari vs Bari [5] - 1/2 -

ITB

19:00 - [2] Reggina vs Cittadella [13] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Zwickau vs B.Dortmund II [14] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [19] Meppen vs Vik.Koln [7] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [16] Oldenburg 1897 vs SpVgg Bayreuth [20] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [8] Waldhof Man. vs Wehen [3] +1/4 -

DUC3

19:00 - [15] Hallescher vs Elversberg [1] +3/4 -

DUC3

19:00 - [9] Dynamo Dresden vs Ingolstadt [4] +0 -

DUC4BA

19:00 - [7] Turkgucu-Ataspor vs TSV 1896 Rain [15] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [10] DJK Vilzing vs Ansbach [9] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [1] Unterhaching vs FC Pipinsried [18] - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [2] E.Cottbus vs Chemnitzer [3] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Mainz II vs Koblenz [18] - 1 -

DUC4N

19:00 - [13] Astoria Walldorf vs TSG Balingen [5] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [2] TSV Steinbach vs FSV Frankfurt [8] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [17] Ein.Trier vs Wormatia Worms [16] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Bahlinger vs Hoffenheim II [6] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Offenbach vs Homburg [4] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Schalke 04 II [9] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs Lippstadt [7] - 1 -

DUC4T

19:00 - [10] Wiedenbruck vs M.gladbach II [2] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Preussen Munster vs Rodinghausen [5] - 1 -

DUC4T

19:00 - [13] FC Duren vs Kaan-Marienborn [6] +0 -

DUC4T

19:00 - [16] FC Bocholt vs A.Aachen [3] +1/4 -

ARMA

19:00 - [6] Lernayin Artsakh vs Ararat-Armenia [2] +1 -

GEOA

19:00 - [3] Samgurali Tskh. vs Dila Gori [4] -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Hegelmann Litauen [3] +1 1/4 -

DENB

19:00 - [8] Hillerod vs Nykobing [12] - 1/2 -

THA

19:00 - [10] Muang Thong Utd vs Chonburi [2] - 1/2 -

UZBA

19:00 - [11] Surkhon Termiz vs Lok. Tashkent [12] +0 -

BULA

19:15 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Lok. Sofia [8] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-7] ArzignanoChiampo vs Piacenza [A-19] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-20] Triestina vs Pro Vercelli [A-9] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [13] Rapid Wien II vs Grazer AK [4] +1/2 -

ANHU23

20:00 - [1-3] Man City U21 vs Fulham U21 [1-6] -

ANHU23

20:00 - [1-5] Crystal Palace U21 vs Chelsea U21 [1-4] -

ITAA

20:00 - [11] Bologna vs Empoli [13] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [14] Rehden vs Atlas Delmenhorst [12] +1/4 -

PHB

20:00 - [2] Bordeaux vs Dijon [17] - 1/2 -

PHB

20:00 - [11] Guingamp vs Saint Etienne [19] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [11] Penafiel vs Moreirense [1] +1/4 -

ALBA

20:00 - [9] Bylis Ballsh vs Egnatia Rrogozhine [5] -

POLA

20:00 - [14] Lechia GD vs Jagiellonia [13] +0 -

MKDA

20:00 - [7] Rabotnicki vs Pobeda [10] -

MKDA

20:00 - [9] Academy Pandev vs Makedonija [8] -

MKDA

20:00 - [1] FC Struga vs Tikves Kavadarci [4] -

MKDA

20:00 - [3] Shkendija vs Shkupi [2] -

LATA

20:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Valmiera / BSS [1] +2 1/4 -

MDVA

20:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Petrocub [2] -

FINC

20:00 - [3] KuPS vs Inter Turku [6] - 1/4 -

SLOA

20:00 - [10] Tabor Sezana vs Koper [5] +1/2 -

TNKB

20:00 - [19] Denizlispor vs Genclerbirligi [18] +0 -

TSC

20:00 - [31] FC Meyrin vs Winterthur [9] -

TDA

20:00 - [1] Hacken vs Hammarby [3] - 1/4 -

TDA

20:00 - [12] Norrkoping vs Kalmar [4] +1/4 -

TDB

20:00 - [13] Orgryte vs Ostersunds [14] - 1/4 -

TDB

20:00 - [10] Orebro vs Vasteras [9] - 1/4 -

TDB

20:00 - [12] Jonkopings vs Brommapojkarna [1] +1/4 -

MAPL

20:00 - [8] Perak FA vs Kuching FA [3] -

MAPL

20:00 - [6] PDRM FA vs UiTM FC [7] -

MAPL

20:00 - [4] Terengganu II vs FAM-MSN [10] -

URUA

20:00 - [12] Plaza Colonia vs Dep. Maldonado [3] +0 -

NPA

20:00 - [6] Chippa Utd vs Marumo Gallants FC [14] +0 -

NPA

20:00 - [7] Golden Arrows vs Moroka Swallows [13] - 1/4 -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs Bayern Munich [1] +2 1/4 -

DUA

20:30 - [6] B.Dortmund vs Schalke 04 [18] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [12] B.Leverkusen vs Wer.Bremen [9] - 1 -

DUA

20:30 - [16] Stuttgart vs Ein.Frankfurt [4] +0 -

NGA

20:30 - [3] Rostov vs Krylya Sovetov [11] - 1/2 -

WALA

20:30 - [10] Flint Town Utd vs Bala Town [4] +3/4 -

WALA

20:30 - [6] Cardiff Metropolitan vs The New Saints [1] +3/4 -

WALA

20:30 - [5] Caernarfon Town vs Haverfordwest [8] +0 -

WALA

20:30 - [11] Pontypridd Town vs Airbus UK [12] - 1/2 -

IDNA

20:30 - [6] Persija Jakarta vs Madura United FC [2] - 3/4 -

RMNA

20:45 - [14] UTA Arad vs Hermannstadt [6] - 1/4 -

BLRA

20:50 - [5] Isloch vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] -

ANHA

21:00 - [3] Newcastle vs Bournemouth [14] - 1 1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Birmingham vs Coventry [11] +1/4 -

ANHB

21:00 - [1] Burnley vs Bristol City [18] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [24] Huddersfield vs Cardiff City [19] +0 -

ANHB

21:00 - [10] Luton Town vs Blackburn Rovers [3] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Millwall vs Blackpool [23] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [5] Norwich vs West Brom [21] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [9] Preston North End vs Sheffield Utd [2] +0 -

ANHB

21:00 - [7] QPR vs Stoke City [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Watford vs Sunderland [15] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [22] Wigan vs Reading [12] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Fleetwood Town vs Charlton Athletic [14] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Accrington vs Cheltenham [18] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [15] Bristol Rovers vs Lincoln [9] +0 -

ANHL1

21:00 - [20] Cambridge Utd vs Barnsley [6] +0 -

ANHL1

21:00 - [24] Forest Green vs Morecambe [23] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Exeter City vs Burton Albion [22] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Peterborough Utd [4] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [8] Derby County vs Wycombe [12] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [13] Oxford Utd vs Milton Keynes Dons [21] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [7] Portsmouth vs Plymouth Argyle [1] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Port Vale vs Shrewsbury [16] +0 -

ANHL1

21:00 - [3] Sheffield Wed. vs Ipswich [2] +0 -

ANHL2

21:00 - [14] Stockport vs Harrogate Town [20] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [6] Carlisle vs Wimbledon [13] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [9] Salford City vs Tranmere Rovers [12] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Newport vs Barrow [4] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Crewe Alexandra vs Crawley Town [19] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Sutton Utd vs Hartlepool [24] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Bradford City vs Stevenage [2] +0 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Grimsby [16] +0 -

ANHL2

21:00 - [10] Doncaster Rovers vs Swindon [8] +0 -

ANHL2

21:00 - [23] Gillingham vs Mansfield [7] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Walsall [11] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Rochdale [21] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [6] St. Johnstone vs Ross County [10] +0 -

SCOA

21:00 - [8] Hibernian vs Aberdeen [3] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [4] Livingston vs Kilmarnock [11] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Dundee Utd [12] - 2 1/4 -

SCOB

21:00 - [2] Greenock Morton vs Arbroath [9] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Hamilton vs Queen's Park [4] +0 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Cove Rangers [8] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [3] Dundee vs Inverness C.T. [6] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [7] Raith Rovers vs Ayr Utd [1] +0 -

SCO2

21:00 - [6] Airdrieonians vs Clyde [9] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [5] Alloa Athletic vs Montrose [4] +0 -

SCO2

21:00 - [7] Queen of South vs Edinburgh City [3] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Kelty Hearts [8] +1/2 -

SCO2

21:00 - [1] Dunfermline vs Falkirk [2] - 1/2 -

BIHA

21:00 - [8] FK Tuzla City vs Borac Banja Luka [3] -

NIRA

21:00 - [12] Portadown FC vs Larne [2] +1 3/4 -

NIRA

21:00 - [1] Glentoran vs Coleraine [6] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Cliftonville [4] +3/4 -

NIRA

21:00 - [9] Ballymena Utd vs Carrick Rangers [7] - 1/4 -

BIA

21:00 - [13] KV Mechelen vs OH Leuven [7] - 1/2 -

BIB

21:00 - [8] Club Brugge II vs Beveren [2] +1/2 -

ESTA

21:00 - [7] Trans Narva vs Flora Tallinn [1] -

ICEA

21:00 - [12] IA Akranes vs Leiknir Rey. [10] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [4] Valur Rey. vs KA Akureyri [3] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [1] Breidablik vs Vestmannaeyjar [9] - 1 1/4 -

ICEA

21:00 - [7] Stjarnan vs Hafnarfjordur [11] +0 -

ICEA

21:00 - [8] Fram Rey. vs Keflavik [6] +0 -

ICEA

21:00 - [2] Vikingur Rey. vs KR Reykjavik [5] - 3/4 -

ICEB

21:00 - [3] Grotta vs UMF Grindavik [10] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [12] Trottur Vogum vs Kordrengir [5] +1 3/4 -

ICEB

21:00 - [8] Afturelding vs Fjolnir [4] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [2] HK Kopavogur vs Vestri [9] - 3/4 -

ICEB

21:00 - [6] UMF Selfoss vs Knat. Vesturbaejar [11] - 3/4 -

ICEB

21:00 - [7] Thor Akureyri vs Fylkir [1] +1 -

MNEA

21:00 - [2] Sutjeska vs Arsenal Tivat [5] -

MNEA

21:00 - [8] Rudar vs Jedinstvo [6] -

NORB

21:00 - [12] Raufoss IL vs Start Kristiansand [3] +1/2 -

NORB

21:00 - [14] Skeid Fotball vs Fredrikstad [10] +0 -

NORB

21:00 - [16] Stjordals Blink vs Mjondalen [9] -

NORB

21:00 - [7] Sogndal vs Ranheim IL [8] +0 -

NORB

21:00 - [13] Asane Fotball vs Kongsvinger [6] +1/4 -

SVKA

21:00 - [6] MSK Zilina vs Liptovsky Mikulas [12] - 1 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Sigma Olomouc [4] +1/4 -

CZEA

21:00 - [11] Brno vs Teplice [12] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Mlada Boleslav [6] - 1/4 -

TNKA

21:00 - [19] Umraniyespor vs Kasimpasa [13] +0 -

TSC

21:00 - [21] FC Koniz vs Wohlen [8] -

TSC

21:00 - [7] FC Rotkreuz vs SC Kriens [17] -

TSC

21:00 - [18] Bellinzona vs Luzern [19] +1 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Atvidabergs vs IFK Malmo [Sodra-13] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Atvidabergs vs IFK Malmo [Sodra-13] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Oddevold [Sodra-3] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Oskarshamns AIK vs Qviding [Sodra-16] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-16] Hammarby Talang vs Sandvikens [Norra-1] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-16] Hammarby Talang vs Sandvikens [Norra-1] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Karlstad BK vs Sylvia [Norra-13] - 3/4 -

BRB

21:00 - [14] Chapecoense vs CSA/AL [17] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [1] Barcelona vs Elche [20] - 2 3/4 -

TBNB

21:15 - [14] Real Oviedo vs Ibiza-Eivissa [22] - 1/2 -

ITB

21:15 - [3] Genoa vs Modena [12] - 1 -

BDNA

21:30 - [16] Gil Vicente vs Rio Ave [10] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [14] Santa Clara vs Pacos Ferreira [18] - 3/4 -

BDNB

21:30 - [9] Porto B vs Uniao Torreense [15] - 3/4 -

HLA

21:30 - [6] Sparta Rotterdam vs Groningen [15] - 1/4 -

HLB

21:30 - [13] Den Bosch vs TOP Oss [18] - 1/4 -

BULA

21:30 - [4] Lok. Plovdiv vs Cherno More [7] - 1/4 -

CZEB

21:30 - [1] Pribram vs Fotbal Trinec [14] - 1/2 -

CROA

21:55 - [10] HNK Gorica vs NK Osijek [3] +0 -

PHA

22:00 - [14] Montpellier vs Strasbourg [19] +0 -

AZEA

22:00 - [5] Gabala FC vs Sumqayit [10] - 1/2 -

ISRA

22:00 - [13] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Tel Aviv [9] +1/2 -

MNEA

22:00 - [10] Iskra Danilo vs OFK Petrovac [4] -

NORB

22:00 - [5] Sandnes Ulf vs Brann [1] +1 1/2 -

TSC

22:00 - [27] Rapperswil-Jona vs Sion [5] -

TSC

22:00 - [29] FC Goldstern vs Grasshoppers [10] -

TSC

22:00 - [24] Etoile vs St. Gallen [1] -

TDB

22:00 - [2] Halmstads vs Osters [3] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [3] Lask vs WSG Swarovski Tirol [5] - 1 1/4 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs Austria Klagenfurt [7] +0 -

AUTA

22:00 - [9] Wolfsberger AC vs Hartberg [12] - 3/4 -

DENA

22:00 - [8] Aarhus AGF vs Aalborg BK [11] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-4] AC Renate vs Juventus U23 [A-11] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-1] Feralpisalo vs Pergolettese [A-15] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-10] Novara vs Virtus Verona [A-16] - 1 -

ITA3

22:30 - [A-2] Lecco vs Pro Sesto [A-5] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-14] Sangiuliano City vs Pordenone [A-3] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-13] Padova vs Aurora Pro Patria [A-8] - 1 -

ITA3

22:30 - [A-12] Albinoleffe vs Vicenza [A-6] +1/2 -

ITA3

22:30 - [A-18] Mantova vs AC Trento [A-17] - 1/4 -

POLA

22:30 - [1] Rakow Czestochowa vs Radomiak Radom [10] - 1 -

POLB

22:30 - [7] Katowice vs GKS Tychy [11] - 1/4 -

TDA

22:30 - [10] Varnamo vs Varbergs BoIS [14] - 1/4 -

KSB

22:30 - [8] Al Riyadh vs Najran [18] -

ALGA

22:30 - [14] Paradou AC vs CS Constantine [2] +0 -

ALGA

22:30 - [16] HB Chelghoum Laid vs USM Alger [7] +1/2 -

NPA

22:30 - [15] Sekhukhune Utd vs Stellenbosch FC [10] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [3] Erzeni Shijak vs KF Laci [7] -

KSB

22:50 - [12] Al Jabalain vs Al Akhdood [1] -

ANHU23

22:59 - [1-12] Leicester City U21 vs Liverpool U21 [1-2] -

ITAA

22:59 - [17] Spezia vs Sampdoria [19] +0 -

NGA

22:59 - [4] Din. Moscow vs Zenit [1] +1 -

BLRA

22:59 - [13] Dinamo Brest vs Slavia Mozyr [10] +0 -

LITA

22:59 - [7] Siauliai vs FK Panevezys [4] +1/2 -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs HamKam [13] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [8] Sepsi OSK vs Botosani [12] - 1 -

SVKA

22:59 - [4] Zelez. Podbrezova vs Trencin [9] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [10] Zlate Moravce vs Zemplin Michalovce [8] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [14] Olympiakos Nic. vs Apoel FC [2] +1 -

TNKB

22:59 - [1] Eyupspor vs Bandirmaspor [9] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [12] Adanaspor vs Rizespor [2] +1/4 -

TSC

22:59 - [25] La Chaux-de-Fonds vs Servette [4] -

BIA

23:15 - [9] Cercle Brugge vs Oostende [14] - 1/2 -

BIA

23:15 - [16] Zulte-Waregem vs Sint Truiden [10] +1/4 -

ICEW

23:15 - [6] Vestmannaeyjar Nữ vs Valur Nữ [1] -

WALA

23:15 - [9] Newtown AFC vs Penybont [3] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [4] Tottenham vs Leicester City [13] - 1 -

TBNA

23:30 - [10] Valencia vs Celta Vigo [17] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [8] Granada vs Mirandes [19] - 1 -

TBNB

23:30 - [6] Andorra FC vs Eibar [7] +1/2 -

DUA

23:30 - [8] M.gladbach vs Leipzig [3] +1/4 -

ESTA

23:30 - [6] Tammeka Tartu vs Tallinna Kalev [8] -

ISRA

23:30 - [10] Maccabi Bnei Raina vs Ashdod [6] +1/4 -

TSC

23:30 - [23] Stade L. Ouchy vs Young Boys [2] +1 1/2 -

TSC

23:30 - [12] Arbedo-Castione vs Sarmenstorf [32] -

HLA

23:45 - [13] Vitesse Arnhem vs Volendam [18] - 1 1/2 -

BULA

23:45 - [5] Slavia Sofia vs Beroe [11] - 3/4 -

PHB

00:00 - [9] Pau FC vs Valenciennes [6] +0 -

PHB

00:00 - [13] Quevilly vs Stade Lavallois [10] +0 -

PHB

00:00 - [12] Paris FC vs Rodez [18] - 3/4 -

PHB

00:00 - [14] SC Bastia vs Metz [8] +0 -

PHB

00:00 - [4] Grenoble vs Caen [5] +1/4 -

PHB

00:00 - [1] Le Havre vs Annecy FC [15] - 3/4 -

PHB

00:00 - [7] Amiens vs Niort [20] - 1/2 -

PHB

00:00 - [3] Sochaux vs Nimes [16] - 3/4 -

BDNA

00:00 - [12] Estoril vs Porto [2] +1 1/4 -

GREA

00:00 - [8] Atromitos vs Lamia FC [11] - 1/2 -

GREA

00:00 - [7] Panetolikos vs AEK Athens [2] +3/4 -

ISRA

00:00 - [12] Hapoel Haifa vs Maccabi Netanya [8] +1/2 -

MNEA

00:00 - [3] Decic Tuzi vs FK Jerezo [7] -

MNEA

00:00 - [1] Buducnost vs Mornar Bar [9] -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Banik Ostrava [10] - 1 1/4 -

TNKA

00:00 - [11] Antalyaspor vs Adana Demirspor [3] +0 -

TNKA

00:00 - [18] Istanbulspor AS vs Besiktas [8] +1 1/4 -

USAA

00:00 - [Dong-3] New York City vs New York RB [Dong-4] - 1/4 -

CRCA

00:00 - [B-3] Municipal Grecia vs Sporting (CRC) [A-3] +1/4 -

CROA

00:05 - [2] Hajduk Split vs Istra 1961 [6] - 1 1/2 -

TBN3

00:30 - [A2-17] CF Intercity vs Real Sociedad B [A2-3] - 1/2 -

TBN3

00:30 - [A1-17] Badajoz vs Algeciras [A1-13] - 1/4 -

ISRA

00:30 - [2] Maccabi TA vs Beitar Jerusalem [11] - 2 1/4 -

KSB

00:30 - [3] Hazm vs Al Kholood [13] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-19] CD Calahorra vs Gimnastic T. [A2-4] +0 -

TBN3

01:00 - [A1-6] Racing Ferrol vs Cultural Leonesa [A1-8] - 1/2 -

HLA

01:00 - [10] RKC Waalwijk vs Cambuur [17] - 1/4 -

POLA

01:00 - [8] Cracovia Krakow vs Pogon Szczecin [4] +0 -

POLB

01:00 - [5] Nieciecza vs Gornik Leczna [13] - 3/4 -

POLB

01:00 - [14] Resovia vs Puszcza Nie. [2] - 1/4 -

BIB

01:00 - [3] RWD Molenbeek vs Genk II [11] - 1/2 -

ECUA

01:00 - [15] Macara vs Gualaceo SC [13] - 1/2 -

ALGA

01:00 - [12] MC Oran vs ASO Chlef [9] - 1/4 -

NPA

01:00 - [4] Kaizer Chiefs vs SuperSport Utd [3] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [3] Mura vs O.Ljubljana [1] +0 -

PERA

01:15 - [6] Cesar Vallejo vs Sport Huancayo [8] - 1/2 -

DUB

01:30 - [2] Hamburger vs Fort.Dusseldorf [7] - 1/2 -

GREA

01:30 - [1] Panathinaikos vs Pas Giannina [12] - 1 1/4 -

RMNA

01:30 - [3] Rapid Bucuresti vs Mioveni [16] - 1/2 -

ARGA

01:30 - [17] Barracas Central vs Godoy Cruz [15] +0 -

ARGB

01:30 - [26] Temperley vs Sacachispas [37] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [14] Middlesbrough vs Rotherham Utd [16] - 3/4 -

ITAA

01:45 - [9] Torino vs Sassuolo [15] - 1/2 -

BIA

01:45 - [12] Charleroi vs Westerlo [6] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [4] Athletic Bilbao vs Rayo Vallecano [8] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [17] Zaragoza vs Sporting Gijon [12] - 1/4 -

PHA

02:00 - [7] Lille vs Toulouse [12] - 3/4 -

HLA

02:00 - [12] Fortuna Sittard vs SBV Excelsior [14] - 1 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Aurora [7] - 1 1/2 -

COLA

02:00 - [15] Envigado vs Cortulua [20] - 1/4 -

URUA

02:00 - [8] CA River Plate (URU) vs Nacional(URU) [2] +3/4 -

TBN3

02:30 - [A1-7] S.S. Reyes vs Real Madrid B [A1-3] +0 -

TBN3

02:30 - [A2-16] La Nucia vs Osasuna B [A2-5] +0 -

TBN3

02:30 - [A1-1] Cordoba vs Rayo Majada. [A1-18] - 1 -

TBN3

02:30 - [A2-7] Murcia vs Numancia [A2-10] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [11] Boavista vs Sporting Lisbon [4] +1 1/4 -

BRAA

02:30 - [19] Avai/SC vs Atl. Mineiro/MG [6] +1/2 -

BRB

02:30 - [18] Brusque FC/SC vs Vila Nova/GO [13] - 1/4 -

USAA

02:50 - [Dong-11] Atlanta United vs Philadelphia Union [Dong-1] +0 -

ECUA

03:30 - [10] Delfin SC vs 9 de Octubre [16] - 1/4 -

PERA

03:30 - [11] Cienciano vs Melgar [5] -

ARGB

03:40 - [32] Alvarado MDP vs Quilmes [19] -

CRCA

04:00 - [A-6] Guanacasteca vs Perez Zeledon [B-5] - 1/2 -

COLA

04:05 - [14] Deportes Tolima vs Once Caldas [10] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [15] Univ. De Sucre vs CD Guabira [6] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [11] Botafogo/RJ vs Coritiba/PR [15] - 1 -

BRB

05:00 - [5] Sampaio Correa/MA vs Criciuma/SC [8] - 1/4 -

URUA

05:00 - [9] Wanderers vs CA Rentistas [11] - 1/2 -

ARGB

05:40 - [5] All Boys vs Guillermo [24] - 1/2 -

ECUA

06:00 - [4] LDU Quito vs Independiente JT [2] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Las Vegas Lights [B-9] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-6] Miami FC vs Atlanta United II [A-13] - 2 -

USW

06:00 - [11] Wash. Spirit Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [12] -

COLA

06:10 - [12] Union Magdalena vs Jag de Cordoba [16] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [11] Newells Old Boys vs Sarmiento Junin [21] - 1/4 -

BRB

06:30 - [11] CRB/AL vs Cruzeiro/MG [1] +1/4 -

BLVA

06:30 - [10] Blooming vs Inde. Petrolero [8] - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-9] New England vs CF Montreal [Dong-2] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-7] Orlando City vs Toronto [Dong-13] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Loudoun United [A-11] - 2 1/4 -

USB

06:30 - [A-7] Detroit City FC vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +1/2 -

USW

06:30 - [7] NC Courage (W) vs OL Reign Nữ [1] -

PERA

07:00 - [4] Universitario vs Atletico Grau [3] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Charlotte FC [Dong-10] - 1/2 -

USW

07:00 - [6] Chicago RS Nữ vs Houston Dash Nữ [4] -

MEXA

07:05 - [2] Monterrey vs Atlas [17] - 1 1/4 -

CRCA

07:15 - [B-6] Cartagines vs Guadalupe FC [A-4] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Sporting Kansas vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs New Mexico United [B-5] - 3/4 -

USB

07:30 - [B-6] Rio Grande Valley vs Colorado Springs [B-3] - 1/2 -

ARGB

07:40 - [31] Villa Dalmine vs San Martin Tucuman [3] +1/2 -

USAA

08:00 - [Tay-2] Austin FC vs Nashville FC [Tay-4] +0 -

MEXA

08:00 - [1] Club America vs Chivas Guad. [9] - 3/4 -

CRCA

08:00 - [B-4] San Carlos vs Santos Guapiles [A-5] - 3/4 -

COLB

08:15 - [5] Tigres(COL) vs Boca Juniors Cali [15] -

USAA

08:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Cincinnati [Dong-5] - 1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-10] Vancouver WC vs Seattle Sounders [Tay-11] +0 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Phoenix Rising [B-10] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-7] Oakland Roots vs New York RB II [A-14] - 2 -

USB

09:00 - [B-12] Monterey Bay FC vs Indy Eleven [A-9] - 1/4 -

USW

09:00 - [3] San Diego Wave Nữ vs Angel City Nữ [8] -

CRCA

09:00 - [B-2] Puntarenas vs Alajuelense [A-2] +1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-5] LA Galaxy vs Colorado Rapids [Tay-9] - 1 -

USAA

09:30 - [Tay-14] San Jose EQ vs Dallas [Tay-3] +0 -

ANHA

21:00 Hoãn [7] Brighton vs Crystal Palace [11] -

Lịch bóng đá trong ngày 17/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10