LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 18/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [7] Vegalta Sendai vs Tokushima Vortis [8] +0 -

NHATW

11:00 - [3] AS Harima Albion Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1 3/4 -

ASI20VL

11:30 - [E-1] Hàn Quốc U20 vs Malaysia U20 [E-3] -

NHATA

12:00 - [1] Yokohama FM vs Consa. Sapporo [10] - 1 -

NHATB

12:00 - [12] Blaublitz Akita vs Thespa Kusatsu [20] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [2] Fujieda MYFC vs Sagamihara [18] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Gainare Tottori [12] - 3/4 -

HQ3

12:00 - [5] Siheung Citizen vs Daejeon Korail [11] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [7] Busan Transp. vs Dangjin Citizen [16] - 3/4 -

NHATJFL

12:30 - [12] TIAMO Hirakata vs FC Osaka [1] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [15] Criacao Shinjuku vs Reinmeer Aomori [4] +3/4 -

HQA

13:00 - [6] Gangwon vs Jeju Utd [5] +0 -

HQA

13:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Pohang Steelers [3] +1/2 -

HQA

13:00 - [9] Daegu vs FC Seoul [8] +0 -

HQA

13:00 - [11] Suwon Bluewings vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 -

HQA

13:00 - [10] Gimcheon Sangmu vs Incheon Utd [4] - 1/4 -

HQA

13:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Suwon FC [7] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [2] Paju Citizen vs Cheonan City [10] - 1/4 -

NHAT3

13:30 - [5] FC Imabari vs Iwaki FC [1] +1/2 -

HKGA

14:00 - [9] Sham Shui Po vs Kitchee [1] -

NHATW

15:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [1] -

CZEB

15:15 - [10] Sigma Olomouc II vs Dukla Praha [13] -

CZEB

15:30 - [15] Sparta Praha B vs Opava [11] - 1/2 -

AUTB

15:30 - [12] Liefering vs Dornbirn [10] - 1 -

AUTB

15:30 - [11] Sturm Graz II vs Floridsdorfer AC [5] +0 -

ASI20VL

16:00 - [F-4] Hồng Kông U20 vs Đông Timo U20 [F-3] - 1/2 -

ASI20VL

16:00 - [C-1] Nhật Bản U20 vs Yemen U20 [C-2] -

ASI20VL

16:00 - [E-2] Mông Cổ U20 vs Sri Lanka U20 [E-4] - 1 1/2 -

NHATB

16:00 - [2] Yokohama FC vs Ventforet Kofu [18] +0 -

NHATB

16:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Mito Hollyhock [13] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [6] Montedio Yama. vs JEF United Chiba [10] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [15] Machida Zelvia vs Tokyo Verdy [9] +0 -

NHATB

16:00 - [14] Zweigen Kan. vs Oita Trinita [5] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [8] Nagano Parceiro vs Fukushima Utd [11] - 1/4 -

NHATB

16:30 - [21] Ryukyu vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 -

ASI20VL

17:00 - [J-3] UAE U20 vs Iran U20 [J-1] -

TBN3

17:00 - [A2-2] Eldense vs Real Union [A2-18] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-13] UD Logrones vs SD Logrones [A2-11] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A1-14] Linense vs Merida [A1-8] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-15] Cornella vs Atl. Baleares [A2-16] +1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-19] Talavera vs Linares Deportivo [A1-6] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-20] Ceuta vs Celta Vigo II [A1-13] +0 -

BDNB

17:00 - [2] SC Farense vs Vilafranquense [5] - 1/4 -

BDNB

17:00 - [3] Benfica B vs SC Covilha [18] - 1 1/4 -

NGB

17:00 - [4] Yenisey vs Akron Togliatti [12] - 1 -

NGB

17:00 - [16] Ufa vs Krasnodar B [18] - 1/2 -

FIN3

17:00 - [C-11] FC Komeetat vs JS Hercules [C-3] +1 1/4 -

FIN3

17:00 - [C-8] JBK vs RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [13] Vissel Kobe vs Gamba Osaka [15] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Kyoto Sanga [16] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [19] Omiya Ardija vs Tochigi SC [17] +1/4 -

HKGA

17:00 - [6] Resources Capital vs Hong Kong FC [4] - 3/4 -

HLA

17:15 - [11] Go Ahead Eagles vs Emmen [16] - 1/4 -

ITAA

17:30 - [8] Udinese vs Inter Milan [5] +1/2 -

POLA

17:30 - [17] Korona Kielce vs Gornik Zabrze [12] +1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Pendikspor [4] +0 -

THA

17:30 - [13] Prachuap FC vs BG Pathum United [5] +3/4 -

POLB

17:40 - [8] Podbeskidzie vs LKS Lodz [1] - 1/4 -

ANHA

18:00 - [10] Brentford vs Arsenal [1] +3/4 -

ANHU23

18:00 - [1-7] Everton U21 vs Brighton U21 [1-8] -

DUC3

18:00 - [5] Freiburg II vs Osnabruck [10] +0 -

DUC4DB

18:00 - [18] Ger.Halberstadt vs Lok.Leipzig [6] +1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [17] Tennis Borussia B. vs Babelsberg [7] +1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] Greifswalder FC vs Viktoria Berlin [12] - 1/4 -

PHA

18:00 - [11] Stade Reims vs Monaco [6] +1/4 -

SCOA

18:00 - [7] St. Mirren vs Celtic [1] +1 3/4 -

NGA

18:00 - [12] Nizhny Nov vs FK Orenburg [8] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-5] OLS Oulu vs GBK Kokkola [C-7] - 3/4 -

FIN3

18:00 - [C-12] Kajaanin Haka vs VIFK Vaasa [C-2] +3/4 -

SRBA

18:00 - [7] FK Vozdovac vs Cukaricki Belgrade [4] +1/4 -

TDB

18:00 - [5] Skovde vs Eskilstuna City [8] - 1/2 -

THA

18:00 - [16] Lampang vs Sukhothai [9] - 1/4 -

DUB

18:30 - [12] Jahn Regensburg vs St. Pauli [15] +1/2 -

DUB

18:30 - [3] Heidenheim vs Kaiserslautern [4] - 1/2 -

DUB

18:30 - [10] Greuther Furth vs Paderborn 07 [6] +1/2 -

BLRA

18:30 - [7] Torpedo Zhodino vs Dnepr Mogilev [16] -

BIA

18:30 - [1] Genk vs Gent [5] - 1/4 -

ESTA

18:30 - [2] Levadia T. vs Kuressaare [5] - 1 1/2 -

ASI20VL

19:00 - [C-4] Lào U20 vs Palestine U20 [C-3] +1 -

ASI20VL

19:00 - [I-2] Lebanon U20 vs Singapore U20 [I-3] -

ANHU23

19:00 - [2-7] Middlesbrough U21 vs Norwich U21 [2-5] -

TBNA

19:00 - [7] Osasuna vs Getafe [15] - 3/4 -

TBNB

19:00 - [9] Leganes vs Burgos CF [2] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Duisburg [11] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [14] Havelse vs Wer.Bremen II [10] +0 -

DUC4B

19:00 - [1] Lubeck vs St. Pauli II [18] - 1 1/2 -

DUC4B

19:00 - [5] Ein. Norderstedt vs Phonix Lubeck [9] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [11] Teutonia Ottensen vs Drochtersen/Assel [6] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [9] Stuttgart II vs Aalen [12] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs SGV Freiberg [14] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Fortuna Koln vs Oberhausen [7] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [16] RW Ahlen vs FC Koln II [15] +0 -

NGB

19:00 - [15] Rodina Moscow vs Baltika [1] +1/2 -

NGB

19:00 - [17] Volga Ulyanovsk vs Shinnik Yaroslavl [9] +0 -

GEOA

19:00 - [5] Torpedo Kut. vs Dinamo Batumi [2] +3/4 -

GEOA

19:00 - [10] Lokomotiv T vs Sioni Bolnisi [9] -

FINB

19:00 - [12] PIF Parainen vs MP Mikkeli [6] +1 -

FIN3

19:00 - [A-11] PeKa vs KaPa [A-1] +1 1/2 -

FIN3

19:00 - [A-5] Atlantis vs NJS Nurmijarvi [A-9] - 1 -

FIN3

19:00 - [A-3] JIPPO vs PPJ [A-7] - 1 1/4 -

FIN3

19:00 - [A-10] Futura vs PK Keski Uusimaa [A-6] +0 -

TSC

19:00 - [11] Schaffhausen vs Yverdon [28] +0 -

TD3

19:00 - [Norra-7] Pitea IF vs Gefle IF [Norra-4] +3/4 -

TD3

19:00 - [Norra-11] Umea vs Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/2 -

DENA

19:00 - [6] Randers vs Silkeborg IF [4] +0 -

DENA

19:00 - [12] Lyngby vs Odense BK [5] - 1/4 -

DENB

19:00 - [10] Fredericia vs Hvidovre IF [2] +1/4 -

THA

19:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Port FC [7] +1/2 -

ITA3

19:30 - [B-7] Carrarese vs Virtus Entella [B-6] +0 -

ITA3

19:30 - [B-5] Pontedera vs Pesaro [B-15] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-12] Torres vs Imolese Calcio [B-16] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-13] US Fermana vs Cesena [B-3] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-4] Fiorenzuola vs Luchese [B-11] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-20] San Donato vs Recanatese [B-14] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-8] Ancona vs Gubbio [B-2] +0 -

ITA3

19:30 - [B-10] Rimini vs US Olbia [B-18] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-9] Siena vs Montevarchi [B-19] - 1 -

HLA

19:30 - [8] Heerenveen vs Twente [5] +1/4 -

HLA

19:30 - [3] PSV Eindhoven vs Feyenoord [1] - 1/2 -

FIN3

19:30 - [C-10] Vaajakoski vs Narpes Kraft [C-6] - 1/4 -

AUTA

19:30 - [6] Austria Wien vs SV Ried [11] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs Aust Lustenau [8] - 1 1/4 -

ASI20VL

20:00 - [G-3] Philippines U20 vs Afghanistan U20 [G-4] +3/4 -

ASI20VL

20:00 - [F-1] Indonesia U20 vs Việt Nam U20 [F-2] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-10] Stoke City U21 vs Aston Villa U21 [2-8] -

ITAA

20:00 - [14] Monza vs Juventus [3] +1/2 -

ITAA

20:00 - [18] Cremonese vs Lazio [4] +1/2 -

ITAA

20:00 - [10] Fiorentina vs Verona [20] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [17] Bremer SV vs Hannover II [3] +1 -

PHA

20:00 - [10] Clermont vs Troyes [13] - 1/4 -

PHA

20:00 - [16] Stade Brestois vs Ajaccio [18] - 1/4 -

PHA

20:00 - [4] Marseille vs Rennes [3] - 1/4 -

PHA

20:00 - [9] Nice vs Angers [20] - 3/4 -

BDNB

20:00 - [13] Nacional Madeira vs Trofense [17] - 3/4 -

POLA

20:00 - [15] Zaglebie Lubin vs Wisla Plock [5] - 1/4 -

POLB

20:00 - [12] Zaglebie Sosno vs Chojniczanka [15] - 3/4 -

MKDA

20:00 - [11] FK Skopje vs Bregalnica Stip [6] -

CROA

20:00 - [8] HNK Rijeka vs Sibenik [9] - 1/2 -

FAIC

20:00 - [4] Shelbourne vs Bohemians [6] +0 -

NORB

20:00 - [15] Grorud IL vs Stabaek [2] +1 3/4 -

NORB

20:00 - [4] KFUM Oslo vs Bryne [11] - 3/4 -

FINA

20:00 - [8] Ilves Tampere vs VPS Vaasa [6] - 1/4 -

FIN3

20:00 - [B-10] MuSa Pori vs Honka 2 [B-2] +1/4 -

FIN3

20:00 - [B-1] SalPa Salo vs Espoo [B-11] - 1 1/4 -

FIN3

20:00 - [B-9] Tampere Utd vs KaaPo Kaarina [B-13] -

SLOA

20:00 - [7] NK Bravo vs Gorica [8] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [6] Bodrumspor SK vs Manisa FK [8] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [2] Samsunspor vs Sakaryaspor [10] - 3/4 -

TSC

20:00 - [30] FC Breitenrain vs Lugano [3] -

TDA

20:00 - [6] Elfsborg vs Sirius [11] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [15] Helsingborg vs Malmo [7] +1 -

TDA

20:00 - [9] Mjallby AIF vs GIF Sundsvall [16] - 1 1/4 -

TDB

20:00 - [6] Landskrona vs Norrby [15] +0 -

TDB

20:00 - [7] Brage vs Trelleborgs [4] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Norra-9] Taby IS vs Team Thoren [Norra-15] - 2 -

DENB

20:00 - [1] Vejle vs Hobro I.K. [11] - 1 1/2 -

UZBA

20:00 - [10] Metallurg Bekabad vs Sogdiana Jizzakh [7] +1/4 -

NPA

20:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Amazulu [8] - 1 -

ANHA

20:15 - [17] Everton vs West Ham Utd [16] +0 -

ASI20VL

20:30 - [D-4] Turkmenistan U20 vs Syria U20 [D-2] -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Wolfsburg [7] - 1/4 -

NGA

20:30 - [9] FK Sochi vs Fakel [13] - 1 -

NGA

20:30 - [7] Krasnodar vs Khimki [15] - 3/4 -

TSC

20:30 - [15] Aarau vs Basel [16] +3/4 -

BULA

20:45 - [6] Levski Sofia vs Cska Sofia [1] - 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [1] RW Erfurt vs CZ Jena [8] +1/2 -

SCOA

21:00 - [9] Motherwell vs Hearts [5] +0 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Dyn. Makhachkala [11] - 1/4 -

AZEA

21:00 - [9] Kapaz vs Samaxı FK [7] +0 -

BIHA

21:00 - [11] Leotar Trebinje vs Sloboda Tuzla [10] -

BIA

21:00 - [15] Eupen vs Union Saint-Gilloise [2] +1/2 -

BIB

21:00 - [12] Excelsior Virton vs Beerschot-Wilrijk [1] +1/2 -

ICEW

21:00 - [10] KR Reykjavik Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] -

ICEW

21:00 - [8] Keflavik IF Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] -

LUXA

21:00 - [1] Dudelange vs Etzella Ettelbruc [15] -

LUXA

21:00 - [10] Wiltz vs Racing Union [4] -

LUXA

21:00 - [2] Swift Hesperange vs Fola Esch [16] -

LUXA

21:00 - [7] Mondorf-les. vs Differdange [8] -

LUXA

21:00 - [14] Victoria Rosport vs UNA Strassen [9] -

LUXA

21:00 - [11] Kaerjeng 97 vs UT Petange [5] -

LUXA

21:00 - [6] Jeunesse Esch vs Hostert [13] -

FINA

21:00 - [5] AC Oulu vs HIFK [12] - 1 -

FINB

21:00 - [9] JaPS vs TPS Turku [2] +1 1/4 -

FINB

21:00 - [8] SJK Akatemia vs Gnistan [4] - 1/2 -

FINB

21:00 - [3] Jaro vs KTP Kotka [1] - 1/4 -

FINB

21:00 - [7] KPV Kokkola vs EIF Ekenas [5] +0 -

FIN3

21:00 - [A-4] FC Kiffen vs KuPS Akatemia [A-8] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Bohemians 1905 [7] +1/2 -

CZEA

21:00 - [5] Hradec Kralove vs Zlin [15] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [8] Slovacko vs Jablonec [14] - 3/4 -

TNKA

21:00 - [7] Trabzonspor vs Gaziantep B.B [10] - 3/4 -

TNKA

21:00 - [5] Istanbul BB vs Fatih Karagumruk [15] - 3/4 -

TSC

21:00 - [20] Lausanne Sports vs Zurich [14] +1/4 -

TSC

21:00 - [26] Port/Gletterens vs Wil 1900 [6] -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 1/4 -

DENA

21:00 - [2] Viborg vs Brondby [10] - 1/4 -

UZBA

21:00 - [9] Neftchi vs Dinamo Samarkand [14] - 1 -

BRAA

21:00 - [14] Bragantino/SP vs Goias/GO [13] - 1 -

TBNA

21:15 - [9] Villarreal vs Sevilla [18] - 3/4 -

TBNB

21:15 - [3] Alaves vs Huesca [11] - 1/4 -

ITB

21:15 - [7] Ternana vs Perugia [20] - 1/4 -

ESTA

21:15 - [3] Paide Linname. vs TJK Legion [9] -

ASI20VL

21:30 - [J-2] Kyrgyzstan U20 vs Brunei U20 [J-4] -

BDNA

21:30 - [9] Arouca vs Vitoria Guimaraes [6] +0 -

BDNB

21:30 - [4] CD Estrela vs Leixoes [8] - 1/4 -

CZEB

21:30 - [12] Sellier&Bellot Vlasim vs Slavia Praha B [16] -

CZEB

21:30 - [9] Taborsko vs SK Lisen [3] +1/4 -

HLA

21:45 - [4] AZ Alkmaar vs Ajax [2] +3/4 -

LITA

21:55 - [6] Suduva vs Banga [8] - 1 1/4 -

ASI20VL

22:00 - [B-5] Nepal U20 vs Bangladesh U20 [B-3] +1 3/4 -

ASI20VL

22:00 - [I-1] Tajikistan U20 vs Campuchia U20 [I-4] -

NGB

22:00 - [3] Rubin Kazan vs Volgar Astrakhan [8] - 1 -

NGB

22:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs SKA-Khabarovsk [5] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [1] Zrinjski vs Igman Konjic [12] -

GREA

22:00 - [13] Levadiakos vs Asteras Tripolis [9] +0 -

LATA

22:00 - [5] FK Auda vs Supernova Riga [9] - 1 3/4 -

SRBA

22:00 - [5] FK Vojvodina vs Javor Ivanjica [14] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [1] Crvena Zvezda vs FK Napredak [10] - 2 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Rapid Wien [4] - 1 1/4 -

PHA

22:05 - [15] Nantes vs Lens [2] +1/2 -

CROA

22:15 - [7] Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb [1] +1 -

ITA3

22:30 - [C-8] Latina vs Giugliano [C-4] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-6] Juve Stabia vs SS Monopoli [C-7] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-17] Taranto vs Fidelis Andria [C-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Pescara [C-3] +1/2 -

ITA3

22:30 - [C-13] Virtus Francavilla vs Gelbison [C-12] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-11] AZ Picerno vs Turris Neapolis [C-14] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-16] Potenza SC vs Foggia [C-15] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-5] Audace Cerignola vs Catanzaro [C-1] +1/2 -

ITA3

22:30 - [C-9] Avellino vs Messina [C-20] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-2] Crotone vs Monterosi FC [C-10] - 1 1/4 -

DUA

22:30 - [17] Bochum vs FC Koln [13] +1/4 -

POLA

22:30 - [9] Warta Poznan vs Lech Poznan [6] +1/2 -

BLRA

22:30 - [9] Neman Grodno vs FK Minsk [6] -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs Seinajoen JK [7] - 1 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Lahti [11] - 1 -

FIN3

22:30 - [B-4] Grankulla IFK vs Ilves-Kissat [B-5] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-12] FC LaPa vs Lahden Reipas [A-2] -

FIN3

22:30 - [B-6] Ilves II vs Klubi 04 Helsinki [B-8] +1/2 -

RMNA

22:30 - [14] Universitaea Cluj vs Chindia Targoviste [11] - 1/2 -

SVKA

22:30 - [3] Spartak Trnava vs Slo. Bratislava [1] - 1/4 -

SLOA

22:30 - [9] NK Radomlje vs Maribor [2] +1/4 -

TDA

22:30 - [2] Djurgardens vs Goteborg [8] - 1 1/4 -

TDA

22:30 - [5] AIK Solna vs Degerfors IF [13] - 1 1/4 -

KSB

22:30 - [17] Al Shoalah vs Al Qaisoma [6] -

NPA

22:30 - [2] Richards Bay vs TS Galaxy [11] - 1/4 -

KSB

22:35 - [2] Al Faisaly (KSA) vs Sahel (KSA) [15] -

KSB

22:40 - [4] Al Arabi (KSA) vs Jeddah Club [5] -

ALBA

22:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs Kastrioti Kruje [6] -

ITAA

22:59 - [7] Roma vs Atalanta [6] - 1/4 -

NGA

22:59 - [2] Spartak Moscow vs Lok. Moscow [14] - 1 -

NGB

22:59 - [2] Alania Vla vs Veles Moscow [13] - 1 1/4 -

POLB

22:59 - [16] Odra Opole vs Skra Czestochowa [17] - 1/4 -

GEOA

22:59 - [7] FC Telavi vs Saburtalo [6] -

GEOA

22:59 - [8] Gagra Tbilisi vs Dinamo Tbilisi [1] +1 1/4 -

GREA

22:59 - [10] OFI Creta vs PAOK [4] +3/4 -

FAIC

22:59 - [1] Derry City vs Shamrock Rovers [9] - 1/4 -

ISRA

22:59 - [5] Hapoel Hadera vs HIK Shmona [14] +1/2 -

LITA

22:59 - [1] Zalgiris vs FK Riteriai [5] - 1 1/4 -

MDVA

22:59 - [1] Sheriff Tiraspol vs Zimbru [3] -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Sandefjord [14] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [12] Stromsgodset vs Kristiansund [15] - 1/2 -

NORA

22:59 - [2] Bodo Glimt vs Haugesund [10] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs FK Jerv [16] - 2 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Lillestrom [4] - 1/2 -

NORA

22:59 - [11] Viking vs Tromso [7] - 1/2 -

FIN3

22:59 - [C-1] Jyvaskyla JK vs OTP [C-9] - 2 1/2 -

CYPA

22:59 - [8] Nea Salamina vs Apollon Limassol [6] +1/2 -

CYPA

22:59 - [1] Pafos FC vs AEK Larnaca [4] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [13] Goztepe vs Altinordu SK [16] - 3/4 -

DENA

22:59 - [7] Midtjylland vs Kobenhavn [3] - 1/2 -

ARGA

22:59 - [7] Tigre vs Velez Sarsfield [26] - 1/2 -

PERA

22:59 - [19] Uni.San Martin vs UTC Cajamarca [7] +0 -

PERA

22:59 - [18] Carlos Stein vs Alianza Lima [1] +1 -

ARGB

23:25 - [35] Flandria vs Instituto [2] +1 -

TBNA

23:30 - [6] Real Betis vs Girona [13] - 3/4 -

TBNA

23:30 - [3] Real Sociedad vs Espanyol [16] - 3/4 -

TBNB

23:30 - [18] Racing Santander vs Las Palmas [1] +0 -

AZEA

23:30 - [4] Zire IK vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

BIA

23:30 - [8] Standard Liege vs Club Brugge [4] +1/2 -

LUXA

23:30 - [3] Progres Niedercorn vs Mondercange [12] -

ASI20VL

23:45 - [G-2] Oman U20 vs Thái Lan U20 [G-1] - 1/4 -

BULA

23:45 - [2] Ludogorets vs Arda Kardzhali [9] - 1 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-8] Amorebieta vs Barcelona B [A2-9] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-5] Deportivo vs Pontevedra [A1-18] - 3/4 -

BDNA

00:00 - [5] Casa Pia AC vs Famalicao [15] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [1] Benfica vs Maritimo [17] - 2 1/2 -

BIHA

00:00 - [4] Zeljeznicar vs FK Sloga Doboj [9] -

GREA

00:00 - [6] Aris Salonica vs Olympiakos [3] +1/2 -

ISRA

00:00 - [3] Hap. Beer Sheva vs Bnei Sakhnin [7] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [16] Radnik Surdulica vs FK Partizan [2] +1 3/4 -

CZEA

00:00 - [1] Vik.Plzen vs Slavia Praha [2] +1/4 -

CYPA

00:00 - [5] Omonia Nicosia vs EN Paralimni [12] - 1 1/2 -

TNKA

00:00 - [16] Ankaragucu vs Sivasspor [17] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [1] Fenerbahce vs Alanyaspor [9] - 1 -

USAA

00:00 - [Dong-8] Columbus Crew vs Portland Timbers [Tay-8] - 1/2 -

MEXB

00:00 - [6] Morelia vs Atletico La Paz [16] - 3/4 -

BIHA

00:05 - [2] Siroki Brijeg vs NK Posusje [7] -

ISRA

00:15 - [4] Hapoel Jerusalem vs Maccabi Haifa [1] +1 1/2 -

TBN3

00:30 - [A1-10] Salamanca vs Fuenlabrada [A1-12] +0 -

TBN3

00:30 - [A2-7] Alcoyano vs Sabadell [A2-12] +0 -

TBN3

00:30 - [A2-1] Castellon vs Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 -

TBN3

00:30 - [A1-3] Alcorcon vs San Fernando [A1-15] - 3/4 -

DUA

00:30 - [11] Hoffenheim vs Freiburg [2] - 1/4 -

KSB

00:30 - [11] Al Qadisiya vs Hajer [7] -

ASI20VL

01:00 - [D-1] Jordan U20 vs Đài Loan U20 [D-3] - 2 1/4 -

ASI20VL

01:00 - [A-5] Maldives U20 vs Myanmar U20 [A-4] -

ASI20VL

01:00 - [B-2] Bahrain U20 vs Qatar U20 [B-1] +1/2 -

ASI20VL

01:00 - [A-2] Arập Xêut U20 vs Trung Quốc U20 [A-3] - 2 -

BIB

01:00 - [6] Lommel vs Standard Liege II [10] - 1 -

GREA

01:00 - [5] Volos NFC vs Ionikos [14] - 1/2 -

NORA

01:00 - [1] Molde vs Aalesund [9] - 1 3/4 -

ARGB

01:00 - [17] Deportivo Madryn vs Ferro Carril Oeste [16] - 1/4 -

ECUA

01:00 - [3] Catolica Quito vs Orense SC [9] - 1 -

SLOA

01:15 - [3] CM Celje vs Domzale [6] - 3/4 -

PERA

01:15 - [13] Sport Boys vs Academia Cantolao [15] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [5] Universitatea Craiova vs Steaua Bucuresti [4] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [6] San Lorenzo vs River Plate [3] +1/4 -

ARGB

01:30 - [25] Almirante Brown vs Tristan Suarez [33] +1 1/4 -

ARGB

01:30 - [13] Deportivo Moron vs CA Mitre Salta [21] - 3/4 -

ARGB

01:30 - [28] San Telmo vs Ramon Santamarina [36] - 1/2 -

ITAA

01:45 - [2] AC Milan vs Napoli [1] - 1/4 -

PHA

01:45 - [8] Lyon vs PSG [1] +1 1/4 -

TBNA

02:00 - [5] Atletico Madrid vs Real Madrid [2] +1/4 -

TBNB

02:00 - [10] Albacete vs SD Ponferradina [20] - 1/2 -

BIA

02:00 - [11] Anderlecht vs Kortrijk [17] - 1 1/2 -

ARGB

02:00 - [27] CA Guemes vs Chacarita Jrs [15] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [17] Ceara/CE vs Sao Paulo/SP [9] +0 -

BRAA

02:00 - [5] Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ [3] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [16] Univ de Vinto vs Jorge Wilstermann [11] +0 -

URUA

02:00 - [14] Cerro Largo vs Albion FC (URU) [16] - 1/4 -

ICEW

02:15 - [3] Breidablik Nữ vs Afturelding Nữ [9] -

BDNA

02:30 - [3] Braga vs Vizela [13] - 1 1/4 -

ARGB

02:30 - [4] Gim.Mendoza vs Atletico Rafaela [29] - 1/2 -

ARGB

02:30 - [6] Estudiantes Rio Cuarto vs Ind.Rivadavia [9] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [14] San Martin SJ vs Atletico Atlanta [18] - 3/4 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Leones FC [1] +1/4 -

PARA

03:00 - [4] Libertad vs Sportivo Ameliano [6] - 1 1/4 -

PERA

03:00 - [12] AD Tarma vs Carlos A. Mannucci [17] - 1 -

COLA

03:30 - [6] Deportivo Pasto vs Junior Barranquilla [8] +0 -

ECUA

03:30 - [1] SD Aucas vs Tecnico Uni. [7] - 3/4 -

PERA

03:30 - [10] Binacional vs Sporting Cristal [2] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [24] Banfield vs Lanus [27] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [10] America/MG vs Corinthians/SP [4] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [20] Juventude/RS vs Fortaleza/CE [8] +1/4 -

COLB

04:00 - [16] Cucuta vs Valledupar [9] -

USAA

04:00 - [Dong-14] D.C. Utd vs Inter Miami [Dong-6] +0 -

USB

04:00 - [B-4] Sacramento vs Orange County SC [B-13] - 1 -

USW

04:00 - [5] Kansas City Nữ vs Portland Tho. Nữ [2] -

BLVA

04:15 - [3] Bolivar vs Real Tomayapo [12] - 2 1/4 -

ARGB

04:30 - [10] Chaco For Ever vs Estudiantes BsAs [7] - 1/2 -

BRAA

04:30 - [1] Palmeiras/SP vs Santos/SP [12] - 1 1/4 -

BRAA

05:00 - [7] Athletico/PR vs Cuiaba/MT [16] - 3/4 -

COLB

05:00 - [14] Atletico Huila vs Bogota FC [8] -

URUA

05:00 - [5] CA Penarol vs Sportivo Cerrito [15] - 1 3/4 -

VENA

05:00 - [3] Monagas vs Mineros Guayana [13] -

VENA

05:00 - [10] Portuguesa vs Puerto Cabello [7] -

VENA

05:00 - [2] Metropolitano vs Dep.Guaira [5] -

VENA

05:00 - [4] Carabobo vs UCV FC [15] -

VENA

05:00 - [6] Dep.Tachira vs Estu.Merida [9] -

VENA

05:00 - [1] Zamora Barinas vs Hermanos Colmenares [8] -

VENA

05:00 - [16] Aragua vs Caracas [11] -

VENA

05:00 - [12] Dep.Lara vs Zulia FC [14] -

MEXA

05:00 - [16] Pumas UNAM vs Cruz Azul [7] +0 -

ARGB

05:05 - [8] Almagro vs Deportivo Maipu [20] - 1/2 -

PARA

05:30 - [8] Guairena FC vs Tacuary FBC [5] - 1/4 -

COLA

05:35 - [9] Atl. Nacional vs Deportivo Cali [18] - 1 -

CRCA

06:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Herediano [A-1] - 3/4 -

ARGA

06:30 - [13] Talleres Cordoba vs Colon [25] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [19] CA Platense vs Racing Club [2] +1/4 -

BLVA

06:30 - [13] Royal Pari vs Oriente Petrolero [5] +1/4 -

USB

07:00 - [B-11] LA Galaxy II vs El Paso Locomotive [B-8] - 1/4 -

MEXA

07:05 - [10] Club Leon vs Queretaro [18] - 3/4 -

MEXA

07:05 - [3] Santos Laguna vs Juarez [11] - 1/2 -

COLA

07:40 - [7] America Cali vs Patriotas [19] - 3/4 -

MEXA

09:00 - [13] San Luis vs Pachuca [4] +1/2 -

MEXA

09:05 - [15] Club Tijuana vs Necaxa [12] - 1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Houston Dynamo [Tay-13] - 1 3/4 -

ANHA

20:00 Hoãn [5] Man Utd vs Leeds Utd [15] - 1 1/4 -

ANHA

22:30 Hoãn [8] Chelsea vs Liverpool [6] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 18/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10