LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 22/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

13:00 - [435] HR Letzion vs Maccabi K.Jaffa [779] +0 -

NGAU21

15:00 - [A-7] Ural U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

TQB

15:00 - [16] Xinjiang Tianshan vs Nantong Zhiyun [1] +2 -

TQB

15:00 - [17] Liaoning Shenyang vs Kunshan FC [2] +2 1/4 -

MAPL

15:45 - [1] Kelantan vs Johor Darul Takzim II [2] +3/4 -

GHCLB

16:00 - [326] Mezokovesdi SE vs Mlada Boleslav [3] +1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

NGAU21

16:00 - [B-3] Chertanovo U21 vs Rostov U21 [B-1] -

VNB

16:00 - [12] Phú Thọ vs Phù Đổng [9] +0 -

GHCLB

16:30 - [716] Ashdod vs Slovacko [194] +1/4 -

AUSNSW

16:30 - [11] Mt Druitt Town vs Sydney Olympic [1] +1 1/4 -

AUSVPL

16:30 - [9] Melb. Knights vs Dandenong Th. [8] +0 -

NGAU21

17:00 - [B-7] Khimki U21 vs Krasnodar U21 [B-6] -

NGAU21

17:00 - [A-2] Strogino Moscow U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

VNB

17:00 - [1] Quảng Nam vs Bình Phước [11] - 1 -

GHCLB

17:05 - [10] Crystal Palace vs Leeds Utd [92] +1/4 -

AUSBPL

17:15 - [2] Albany Creek vs Samford Rang. [4] - 1 1/2 -

GHCLB

18:00 - [154] Almere City vs Dordrecht 90 [610] - 1/2 -

NGAU21

18:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs Zenit U21 [A-1] -

NGAU21

18:00 - [A-10] Orenburg U21 vs Spartak Mos. U21 [A-4] -

SINA

18:45 - [5] Hougang Utd vs Geylang Intl [6] -

TDU21

19:00 - [AN-3] Brommapojkarna U21 vs Degerfors IF U21 [AN-1] -

GHCLB

20:00 - [748] VVV Venlo vs Vitesse Arnhem [482] +1 -

NGAU21

20:00 - [B-2] Akhmat Gr. U21 vs FK Sochi U21 [B-8] -

KAZC

20:00 - [A-2] Atyrau vs Ordabasy [A-3] -

MAPL

20:00 - [10] FAM-MSN vs Selangor II [9] +1 -

GHCLB

21:00 - [950] Apollon Limassol vs Slovan Liberec [5] +0 -

GHCLB

21:00 - [766] Erzurum BB vs Rizespor [121] -

AAU20

21:00 - [E-1] Tunisia U20 vs Bahrain U20 [E-3] - 3/4 -

NGAU21

21:00 - [B-9] Fakel U21 vs Kuban U21 [B-4] -

GHCLB

22:00 - [8] Dukla Praha vs Teplice [134] +1/4 -

GHCLB

22:00 - [225] Fiorentina vs AC Trento [988] -

GHCLB

22:00 - [124] Mallorca vs Genoa [539] -

KAZC

22:00 - [C-1] FK Taraz vs Aktobe [C-3] -

LITA

22:00 - [4] FK Riteriai vs Dziugas FC [9] - 1 -

GHCLB

22:30 - [32] Benfica vs Girona [614] - 2 -

BULA

22:30 - [15] Spartak Varna vs Pirin Blagoevgrad [14] +0 -

FINB

22:30 - [2] KTP Kotka vs JaPS [5] - 1 -

FIN3

22:30 - [B-1] Jazz vs Honka 2 [B-4] +0 -

GHCLB

22:59 - [157] Sivasspor vs Sigma Olomouc [20] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - [682] Gil Vicente vs Tondela [679] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [84] Heracles Almelo vs SBV Excelsior [488] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - [47] Heerenveen vs RWD Molenbeek [384] - 3/4 -

GHCLB

22:59 - [108] FC Koln vs NEC Nijmegen [361] - 1 1/4 -

NGAU21

22:59 - [B-10] Lok. Moscow U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] -

POLA

22:59 - [15] Warta Poznan vs Wisla Plock [1] +0 -

POLB

22:59 - [10] Skra Czestochowa vs Chojniczanka [17] +0 -

ESTA

22:59 - [9] TJK Legion vs Flora Tallinn [1] +2 1/4 -

AUTB

22:59 - [4] First Vienna vs Blau Weiss Linz [11] +3/4 -

AUTB

23:10 - [1] Horn vs Sturm Graz II [6] +0 -

AUTB

23:10 - [3] SKU Amstetten vs Kapfenberg [15] - 1 1/4 -

AUTB

23:10 - [7] Vorwarts Steyr vs Rapid Wien II [14] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [13] Austria Wien II vs Liefering [9] +1/4 -

GHCLB

23:30 - [207] Fortuna Sittard vs Shakhtar Donetsk [83] -

DUB

23:30 - [9] Darmstadt vs Sandhausen [6] - 3/4 -

DUB

23:30 - [7] Fort.Dusseldorf vs Paderborn 07 [3] - 1/4 -

DUC4BA

23:30 - [18] Ansbach vs Bayern Munich II [4] +1 1/4 -

DENB

23:30 - [5] Vendsyssel FF vs Hillerod [12] - 3/4 -

EGYA

23:30 - [17] Arab Contractors vs Ghazl Al Mahalla [14] - 1/4 -

EGYA

23:30 - [10] Ceramica Cleopatra vs Al Masry [11] +0 -

GHCLB

00:00 - [465] Volendam vs AEK Athens [158] +3/4 -

GHCLB

00:00 - [173] Zwolle vs Cambuur [663] +0 -

GHCLB

00:00 - [549] ADO Den Haag vs Beveren [448] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [235] B.Dortmund vs Villarreal [41] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [11] Osnabruck vs Duisburg [10] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [10] V. Aschaffenburg vs Augsburg II [20] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [8] Schweinfurt vs Buchbach [15] - 1 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [16] Turkgucu-Ataspor vs Wacker Burghausen [5] - 1/4 -

NGA

00:00 - [4] Zenit vs Krylya Sovetov [10] - 1 1/2 -

DENA

00:00 - [8] Midtjylland vs Silkeborg IF [2] - 1/2 -

DENB

00:00 - [2] Sonderjyske vs Fremad Amager [8] - 1 1/4 -

ARGB

00:00 - [8] Estudiantes Rio Cuarto vs Temperley [29] - 1/4 -

GHCLB

00:15 - [215] Espanyol vs Las Palmas [595] - 1/4 -

GHCLB

00:30 - [916] Salamanca vs Valladolid [99] +1 1/4 -

DUC4T

00:30 - [6] Oberhausen vs A.Aachen [12] - 1 -

RMNA

00:30 - [16] Mioveni vs Farul Constanta [4] +1/4 -

TSB

00:30 - [10] Neuchatel Xamax vs Aarau [7] +1/2 -

JORA

00:30 - [1] Wehdat Amman vs Al Aqaba SC [8] - 1 -

GHCLB

01:00 - [142] Middlesbrough vs Marseille [811] +1/4 -

GHCLB

01:00 - [129] Twente vs Schalke 04 [91] +0 -

AAU20

01:00 - [F-1] Ma Rốc U20 vs Sudan U20 [F-3] - 1 1/2 -

BULA

01:00 - [2] CSKA 1948 Sofia vs Ludogorets [3] +1/2 -

CROA

01:00 - [9] Istra 1961 vs NK Varazdin [8] - 1/4 -

SRBA

01:00 - [4] Javor Ivanjica vs FK Novi Pazar [8] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [37] Sacachispas vs Gim.Mendoza [4] +1/2 -

ARGB

01:00 - [13] Deportivo Maipu vs Villa Dalmine [31] - 3/4 -

SLOA

01:15 - [3] NK Radomlje vs CM Celje [8] +0 -

TSB

01:15 - [3] Lausanne Sports vs Schaffhausen [6] - 1/2 -

TSB

01:15 - [9] Thun vs Bellinzona [5] - 1/2 -

GHCLB

01:30 - [955] Burton Albion vs Sheffield Utd [343] +1/2 -

POLA

01:30 - [13] Jagiellonia vs Widzew Lodz [12] - 1/2 -

POLB

01:30 - [18] Resovia vs Wisla Krakow [1] +1/4 -

SVKA

01:30 - [12] Zlate Moravce vs Skalica [8] - 1/2 -

AUTA

01:30 - [3] RB Salzburg vs Austria Wien [12] - 1 1/2 -

BIA

01:45 - [9] Standard Liege vs Gent [6] +1/2 -

IREA

01:45 - [10] UC Dublin vs Shelbourne [7] +3/4 -

IREA

01:45 - [2] Dundalk vs Finn Harps [9] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [8] Cobh Ramblers vs Bray Wanderers [7] +1/2 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Galway [2] +1 1/2 -

IREB

01:45 - [3] Waterford Utd vs Longford Town [4] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Cork City [1] +3/4 -

EUW

02:00 - [C-1] Thụy Điển Nữ vs Bỉ Nữ [D-2] - 1 1/2 -

ARGB

02:00 - [21] CA Mitre Salta vs All Boys [5] +0 -

EGYA

02:00 - [13] ENPPI Cairo vs Pharco FC [8] - 1/4 -

ICEB

02:15 - [9] Kordrengir vs Thor Akureyri [7] - 3/4 -

CAFW

03:00 - [C-2] Nigeria Nữ vs Zambia Nữ [B-1] - 1/4 -

PERA

03:00 - [19] Ayacucho FC vs Cesar Vallejo [7] - 1/4 -

COLB

04:00 - [14] Atletico Huila vs Real Cartagena [4] - 1/2 -

VENA

04:00 - [3] Monagas vs Caracas [8] - 1/2 -

ARGB

05:00 - [35] Tristan Suarez vs San Martin SJ [10] +1/4 -

ARGB

05:00 - [30] Alvarado MDP vs Flandria [34] - 1/4 -

BRAU20

05:00 - [A-3] America/MG U20 vs Atl. Mineiro/MG U20 [A-5] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [6] Oaxaca vs Sonora [5] - 1/4 -

ARGB

05:10 - [25] Ferro Carril Oeste vs CA Guemes [20] - 1/2 -

BLVA

06:00 - [B-4] Royal Pari vs CA Palmaflor [A-1] - 3/4 -

CHIA

06:00 - [2] Nublense vs Cobresal [6] - 1/2 -

COLA

06:00 - [11] Alianza Petrolera vs Atl. Bucaramanga [19] - 1/4 -

VENA

06:15 - [7] Dep.Guaira vs Dep.Tachira [4] +0 -

ECUA

07:00 - [10] Gualaceo SC vs Dep.Cuenca [7] -

MEXA

07:00 - [16] Mazatlan FC vs San Luis [11] +0 -

ARGB

07:10 - [2] San Martin Tucuman vs Atletico Atlanta [27] - 3/4 -

BRB

07:30 - [6] Sampaio Correa/MA vs SC Recife/PE [7] - 1/4 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs Ch. Battery [A-13] - 1 1/4 -

COLA

08:05 - [1] Millonarios vs Envigado [17] - 1 1/2 -

MEXA

09:05 - [5] Necaxa vs Juarez [13] - 1/2 -

GHCLB

10:00 - [454] Juventus vs Chivas Guad. [304] - 1 1/2 -

GHCLB

18:00 Hoãn [351] Lazio vs Venezia [487] -

BIHA

22:00 Hoãn [7] Velez Mostar vs Igman Konjic [12] -

BIHA

22:00 Hoãn [5] FK Tuzla City vs NK Posusje [10] -

GHCLB

22:59 Hoãn [111] Metz vs Sochaux [761] -

GHCLB

00:00 Hoãn [530] Murcia vs Andorra FC [14] -

IREA

01:45 Hoãn [3] Derry City vs Sligo Rovers [5] - 3/4 -

IREA

01:45 Hoãn [6] Bohemians vs St. Patrick's [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0