LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 23/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSFWP

12:00 - [3] Perth RedStar vs Perth SC [6] - 1/2 -

AUSFWP

12:00 - [12] Balcatta vs Gwelup Croatia [11] +0 -

AUSSL

12:00 - [12] West Torrens vs Adelaide City [2] +1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [7] White City W. vs Adelaide Comets [3] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [9] SA Panthers vs Croydon Kings [6] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Cumberland Utd [11] - 1/2 -

NHATJFL

13:00 - [8] Verspah Oita vs TIAMO Hirakata [11] - 3/4 -

EAFFW

13:30 - [1] Nhật Bản Nữ vs Đài Loan Nữ [4] - 5 1/4 -

AUSNSW

14:00 - [12] Sutherland Sharks vs North Shore Mariners [10] +0 -

AUSQSL

14:00 - [2] Olympic FC QLD vs Capalaba [12] - 3 1/2 -

NHAT3

14:00 - [11] Azul Claro Numazu vs FC Imabari [8] +1/4 -

GHCLB

15:00 - [14] Elche vs Leganes [211] - 1/4 -

NHAT3

15:00 - [3] Fujieda MYFC vs Giravanz Kita. [12] - 3/4 -

NHAT3

15:00 - [10] Fukushima Utd vs Gainare Tottori [17] - 1/2 -

TQB

15:00 - [11] Jiangxi Liansheng vs Shijiazhuang Gongfu [6] - 1/2 -

TQB

15:00 - [8] Qingdao Y.Island vs Shaanxi Changan [5] - 1 -

IDNA

15:00 - [13] PSIS Semarang vs RANS Cilegon [16] - 3/4 -

GHCLB

15:15 - [619] Fotbal Trinec vs Opava [212] -

GHCLB

15:15 - [31] Granada vs Linares Deportivo [804] - 3/4 -

GHCLB

15:15 - [293] MFK Vyskov vs Znojmo [981] -

GHCLB

15:30 - [95] Vik.Zizkov vs Sparta Praha B [609] -

GHCLB

15:30 - [52] Pardubice vs Sellier&Bellot Vlasim [632] -

GHCLB

15:30 - [261] Portimonense vs Braga [39] +1/4 -

GHCLB

15:30 - [78] Zlin vs SK Prostejov [28] -

AUSSL

15:30 - [4] Metro Stars vs Adelaide Utd U21 [5] - 1 -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Olympic vs Campbelltown City [1] +1/4 -

VNB

15:30 - [10] Đăk Lăk vs Khánh Hòa [2] -

AUSVPL

15:45 - [1] South Melbourne vs Altona City [10] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - [107] MFK Chrudim vs Hradec Kralove [14] -

GHCLB

16:00 - [509] VSK Aarhus vs Lyseng [991] -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs Green Gully SC [4] +1/2 -

NHATB

16:00 - [20] Grulla Morioka vs Machida Zelvia [7] +3/4 -

NHATB

16:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Okayama [4] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tokushima Vortis vs Ryukyu [22] - 3/4 -

NHAT3

16:00 - [14] Sagamihara vs Ehime FC [5] +0 -

NHATJFL

16:00 - [2] Honda FC vs Nara Club [3] - 1/2 -

GHCLB

16:30 - [749] Arouca vs Chaves [330] - 1/4 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Tanjong Pagar [3] -

GHCLB

16:45 - [43] Man Utd vs Aston Villa [58] - 1 -

EAFFW

17:00 - [2] Trung Quốc Nữ vs Hàn Quốc Nữ [3] +1/4 -

GHCLB

17:00 - [997] Urawa Red vs PSG [71] +2 -

GHCLB

17:00 - [702] BK Frem vs Bronshoj [802] - 1/2 -

GHCLB

17:00 - [771] Academica Coim vs Varzim [537] -

NHATB

17:00 - [16] Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi [18] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [19] Omiya Ardija vs Blaublitz Akita [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Montedio Yama. vs Thespa Kusatsu [21] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [3] Vegalta Sendai vs V-Varen Nagasaki [6] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Kagoshima [2] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [9] FC Gifu vs Kamatamare San. [15] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - [346] Tranmere Rovers vs Huddersfield [231] +1/4 -

GHCLB

18:00 - [540] Swindon vs Cardiff City [63] +1/2 -

GHCLB

18:00 - [342] Cambridge Utd vs Hull City [184] - 1/2 -

DUB

18:00 - [5] Holstein Kiel vs Kaiserslautern [9] - 1/4 -

DUB

18:00 - [2] Heidenheim vs Ein.Braunschweig [18] - 1/4 -

DUB

18:00 - [13] Nurnberg vs Greuther Furth [15] +1/4 -

NGB

18:00 - [10] Ufa vs Volga Ulyanovsk [18] - 3/4 -

FINA

18:00 - [9] Ilves Tampere vs Helsinki [3] +3/4 -

HQB

18:00 - [4] Bucheon 1995 vs Chungnam Asan [5] +1/4 -

HQB

18:00 - [9] Ansan Greeners vs GimPo Citizen [8] +0 -

VNA

18:00 - [5] Bình Định vs SHB Đà Nẵng [7] - 1/2 -

VNA

18:00 - [2] SL Nghệ An vs Hải Phòng [4] - 1/4 -

VNB

18:00 - [3] Phố Hiến vs Thừa Thiên Huế [7] - 1/4 -

IDNA

18:15 - [1] Madura United FC vs Barito Putera [15] - 1/2 -

IDNA

18:15 - [9] PSS Sleman vs PSM Makassar [3] - 1/4 -

TQB

18:30 - [18] Beijing BIT vs Heilongjiang Ice City [7] +2 1/4 -

GHCLB

19:00 - [410] Chemnitzer vs Viktoria Berlin [997] -

GHCLB

19:00 - [984] AZ Alkmaar U21 vs Amsterdam FC [647] - 1 -

GHCLB

19:00 - [649] Derby County vs Leicester City [27] +1 -

DUC3

19:00 - [20] Essen vs Elversberg [4] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [2] Ingolstadt vs SpVgg Bayreuth [15] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [18] Oldenburg 1897 vs Meppen [7] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [10] Waldhof Man. vs Vik.Koln [5] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [11] Dynamo Dresden vs Munchen 1860 [1] +0 -

DUC3

19:00 - [3] Saarbrucken vs Verl [19] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [1] DJK Vilzing vs Heimstetten [14] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [2] Unterhaching vs Illertissen [19] - 1 -

DUC4T

19:00 - [4] Rodinghausen vs FC Koln II [11] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [16] Fortuna Koln vs Lippstadt [5] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Wiedenbruck [6] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Wuppertaler vs RW Ahlen [7] - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Preussen Munster vs Wattenscheid [14] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [2] FC Duren vs FC Bocholt [17] - 1/4 -

NGA

19:00 - [4] CSKA Moscow vs FK Sochi [6] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [473] Beerschot-Wilrijk vs Sparta Rotterdam [338] -

POLB

20:00 - [9] Puszcza Nie. vs Stal Rzeszow [11] +0 -

IREA

20:00 - [1] Shamrock Rovers vs Drogheda Utd [8] - 1 3/4 -

KAZC

20:00 - [B-3] Caspiy Aktau vs Kaisar Kyzylorda [B-1] -

FINB

20:00 - [3] Jaro vs MP Mikkeli [10] - 3/4 -

TDA

20:00 - [4] Malmo vs Sirius [9] - 1 1/4 -

TDB

20:00 - [10] Landskrona vs Ostersunds [16] - 1/2 -

TDB

20:00 - [3] Brage vs Halmstads [1] +1/4 -

DENB

20:00 - [11] Nykobing vs Fredericia [10] +1/4 -

BRAU20

20:00 - [A-9] Fortaleza/CE U20 vs Cruzeiro/MG U20 [A-7] -

IDNA

20:15 - [8] Bali United Pusam vs Persija Jakarta [10] - 1/4 -

URUA

20:15 - [1] Liverpool P. (URU) vs Dep. Maldonado [3] - 1/2 -

GHCLB

20:30 - [475] Augsburg vs Rennes [169] -

GHCLB

20:30 - [54] Hoffenheim vs Verona [613] -

GHCLB

20:30 - [138] M.gladbach vs Real Sociedad [126] +0 -

GHCLB

20:30 - [38] Stuttgart vs Valencia [210] - 1/4 -

GHCLB

20:45 - [13] Bochum vs Antalyaspor [397] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - [6] Banik Ostrava vs MFk Karvina [290] - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - [691] Yeovil Town vs Plymouth Argyle [437] +1 -

GHCLB

21:00 - [787] Lincoln vs Blackburn Rovers [205] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [463] Harrogate Town vs Gateshead [982] -

GHCLB

21:00 - [470] Fleetwood Town vs Dundee Utd [990] -

GHCLB

21:00 - [204] Accrington vs Sunderland [281] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [633] Bournemouth vs Bristol City [97] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [698] Morecambe vs Carlisle [414] -

GHCLB

21:00 - [616] United of Manchester vs Doncaster Rovers [234] -

GHCLB

21:00 - [772] Forest Green vs Newport [780] -

GHCLB

21:00 - [805] Wimbledon vs Oxford Utd [464] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [751] Crewe Alexandra vs Rotherham Utd [76] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [382] Barnsley vs Sheffield Utd [343] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [387] Birmingham vs Rayo Vallecano [182] -

GHCLB

21:00 - [363] Bolton vs Huddersfield [231] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [150] Celtic vs Norwich [60] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [775] Charlton Athletic vs Swansea City [249] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [331] Cheltenham vs Northampton [982] -

GHCLB

21:00 - [19] Freiburg vs Strasbourg [93] -

GHCLB

21:00 - [68] Hearts vs Stoke City [483] -

GHCLB

21:00 - [239] Luton Town vs West Ham Utd [82] +1 -

GHCLB

21:00 - [386] Millwall vs Ipswich [244] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - [999] Oldham vs Mansfield [226] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [245] Portsmouth vs Coventry [143] +0 -

GHCLB

21:00 - [353] Preston North End vs Leicester City [27] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [421] QPR vs Crystal Palace [10] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - [168] Rangers vs Tottenham [94] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [258] Reading vs Brighton [112] -

GHCLB

21:00 - [476] Scunthorpe Utd vs Peterborough Utd [380] -

GHCLB

21:00 - [396] Watford vs Southampton [217] -

GHCLB

21:00 - [114] West Brom vs Hertha Berlin [280] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [229] Wigan vs Sheffield Wed. [962] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - [301] Willem II vs Lyon [292] +1 1/2 -

GHCLB

21:00 - [70] Wolfsburg vs Brentford [131] - 1/4 -

AAU20

21:00 - [B-1] Jordan U20 vs Yemen U20 [B-3] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [E-3] St. Mirren vs Edinburgh City [E-4] - 1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [D-3] Greenock Morton vs Bonnyrigg Rose [D-4] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [F-2] St. Johnstone vs Ayr Utd [F-4] - 1 -

SCOLC

21:00 - [C-1] Ross County vs East Fife [C-4] - 2 1/4 -

SCOLC

21:00 - [H-3] Hamilton vs Queen's Park [H-2] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [B-2] Partick Thistle vs Montrose [B-4] - 1 -

SCOLC

21:00 - [H-1] Dundee vs Forfar Athletic [H-5] - 2 -

SCOLC

21:00 - [E-1] Arbroath vs Airdrieonians [E-2] - 1/2 -

SCOLC

21:00 - [A-2] Stirling Albion vs Peterhead [A-5] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [F-5] Elgin City vs Queen of South [F-3] +1 -

SCOLC

21:00 - [C-2] Dunfermline vs Alloa Athletic [C-3] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [D-1] Falkirk vs Clyde [D-5] - 1 -

SCOLC

21:00 - [G-1] Inverness C.T. vs Cove Rangers [G-3] - 1/2 -

SCOLC

21:00 - [B-1] Kilmarnock vs Stenhousemuir [B-3] - 1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [G-2] Livingston vs Kelty Hearts [G-5] - 1 1/4 -

BIA

21:00 - [8] Charleroi vs Eupen [17] - 3/4 -

ICEB

21:00 - [9] Vestri vs Grotta [4] - 1/4 -

LITA

21:00 - [3] FK Panevezys vs Kauno Zalgiris [6] -

NORA

21:00 - [2] Bodo Glimt vs FK Jerv [15] - 2 3/4 -

FINA

21:00 - [6] AC Oulu vs IFK Mariehamn [10] +1/4 -

FINA

21:00 - [8] VPS Vaasa vs Haka [4] +0 -

FINB

21:00 - [9] PK-35 vs EIF Ekenas [5] - 1/4 -

FINB

21:00 - [11] PEPO vs TPS Turku [1] +1 -

FINB

21:00 - [12] PIF Parainen vs Gnistan [4] +1/2 -

FIN3

21:00 - [A-5] PK Keski Uusimaa vs Lahden Reipas [A-3] +3/4 -

FIN3

21:00 - [B-3] SalPa Salo vs Tampere Utd [B-7] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs FC Kiffen [A-4] +1/4 -

FIN3

21:00 - [A-11] PeKa vs Futura [A-10] +0 -

FIN3

21:00 - [A-7] PPJ vs FC LaPa [A-12] - 3 -

FIN3

21:00 - [A-6] Atlantis vs KaPa [A-1] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [B-12] Espoo vs KaaPo Kaarina [B-13] - 1 1/2 -

BRAU20

21:00 - [B-3] Vasco DG/RJ U20 vs Chapecoense U20 [B-10] -

BRAU20

21:00 - [B-7] Gremio/RS U20 vs Internacional/RS U20 [B-4] -

GHCLB

21:30 - [147] Umraniyespor vs Hatayspor [491] -

NGA

21:30 - [10] FK Orenburg vs Ural S.r. [16] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [701] Jihlava vs Brno [273] -

GHCLB

22:00 - [380] Peterborough Utd vs Hull City [184] -

GHCLB

22:00 - [101] Angers vs Saint Etienne [394] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [9] Union Berlin vs Nottingham Forest [167] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - [298] Atalanta vs Como [997] -

GHCLB

22:00 - [225] Fiorentina vs Triestina [927] - 2 1/2 -

GHCLB

22:00 - [122] Grenoble vs Red Star 93 [987] -

GHCLB

22:00 - [80] Guingamp vs Stade Brestois [265] -

GHCLB

22:00 - [199] Mainz vs Athletic Bilbao [87] -

GHCLB

22:00 - [398] NAC Breda vs Eindhoven [813] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [282] Parma vs Feralpisalo [969] - 1 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [7] FC Pipinsried vs TSV Aubstadt [9] +3/4 -

DUC4BA

22:00 - [18] VfB Eichstatt vs Greuther Furth II [13] +1/4 -

LATA

22:00 - [9] Supernova Riga vs Tukums/Salaspils [7] +1/4 -

TDB

22:00 - [14] Jonkopings vs Dalkurd FF [15] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [1] Lask vs Austria Klagenfurt [8] - 1 1/4 -

AUTB

22:00 - [10] Grazer AK vs Floridsdorfer AC [5] +1/4 -

AUTB

22:00 - [6] St.Polten vs Dornbirn [16] - 1 1/4 -

POLB

22:30 - [6] Arka Gdynia vs Zaglebie Sosno [7] - 3/4 -

BULA

22:30 - [12] Beroe vs Lok. Sofia [6] - 1/2 -

TDA

22:30 - [8] Mjallby AIF vs Degerfors IF [14] - 3/4 -

POLA

22:45 - [5] Cracovia Krakow vs Korona Kielce [10] - 1 -

GHCLB

22:59 - [484] Trabzonspor vs Torino [166] +0 -

GHCLB

22:59 - [684] Benevento vs Cosenza [568] - 3/4 -

GHCLB

22:59 - [248] Frosinone vs Bari [929] -

GHCLB

22:59 - [170] Clermont vs Rodez [655] - 3/4 -

GHCLB

22:59 - [256] Zalaegerzseg vs AC Milan [88] +2 -

GHCLB

22:59 - [287] Villefranche vs Annecy FC [200] -

GHCLB

22:59 - [444] Paris FC vs Ajaccio [425] -

GHCLB

22:59 - [303] Brescia vs Sampdoria [201] +0 -

GHCLB

22:59 - [432] Stade Lavallois vs SO Cholet [996] -

GHCLB

22:59 - [111] Metz vs Sochaux [761] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [250] PSV Eindhoven vs Real Betis [385] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - [479] Valenciennes vs Dunkerque [807] -

ESTA

22:59 - [7] Trans Narva vs Nomme Kalju [3] +3/4 -

LITA

22:59 - [10] FK Jonava vs Siauliai [7] -

NORA

22:59 - [4] Rosenborg vs Tromso [9] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Trencin [8] - 1 -

SVKA

22:59 - [10] Liptovsky Mikulas vs Zemplin Michalovce [9] +1/4 -

TSA

22:59 - [10] Zurich vs Luzern [7] - 1/4 -

TSB

22:59 - [6] Stade L. Ouchy vs Wil 1900 [1] - 1/4 -

PERA

22:59 - [8] Alianza Atletico vs Academia Cantolao [16] - 1 -

BIA

23:15 - [13] Zulte-Waregem vs RFC Seraing [18] - 1/2 -

BIA

23:15 - [14] Kortrijk vs OH Leuven [9] - 1/4 -

GHCLB

23:30 - [46] Lens vs Inter Milan [190] +3/4 -

FIN3

23:30 - [C-11] OTP vs JS Hercules [C-3] +1/2 -

DENB

23:30 - [7] Helsingor vs Vejle [2] - 1/4 -

CHIA

23:30 - [15] Antofagasta vs Audax Italiano [7] +0 -

EGYA

23:30 - [5] Tala'ea Al Jaish vs Masr lel Maqassah [18] - 3/4 -

BRAU20

23:45 - [A-4] Sao Paulo/SP U20 vs Palmeiras/SP U20 [A-2] -

CROA

23:55 - [6] HNK Gorica vs Sibenik [5] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [81] Burgos CF vs Valladolid [99] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [639] Niort vs Pau FC [644] -

GHCLB

00:00 - [429] Lierse vs Helmond Sport [457] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [719] Cultural Leonesa vs Racing Santander [687] -

GHCLB

00:00 - [758] Vasas Budapest vs Diosgyori [354] -

GHCLB

00:00 - [179] Auxerre vs Troyes [369] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [232] Lille vs Las Palmas [595] -

GHCLB

00:00 - [594] Malaga vs Cadiz [198] -

GHCLB

00:00 - [251] Amiens vs Quevilly [477] -

GHCLB

00:00 - [983] Montpellier vs Toulouse [25] -

GHCLB

00:00 - [189] Wolves vs Besiktas [49] - 1/2 -

NGA

00:00 - [7] Krasnodar vs Spartak Moscow [1] +1/4 -

BIHA

00:00 - [6] FK Sloga Doboj vs Leotar Trebinje [10] -

GHCLB

00:30 - [993] Ourense vs Lugo [466] +1 3/4 -

GHCLB

00:30 - [959] Lleida Esportiu vs Zaragoza [202] -

GHCLB

00:30 - [945] S.S. Reyes vs Rayo Majada. [603] -

GHCLB

00:30 - [631] Orleans vs Chateauroux [630] +0 -

GHCLB

00:30 - [725] SD Logrones vs Mirandes [694] +1/2 -

GHCLB

00:30 - [51] Osasuna vs Huesca [1] - 3/4 -

RMNA

00:30 - [9] Voluntari vs Botosani [1] - 1/4 -

AUTA

00:30 - [12] Wolfsberger AC vs Sturm Graz [3] +1/4 -

GHCLB

01:00 - [125] Roma vs Nice [493] - 3/4 -

AAU20

01:00 - [A-3] Mauritania U20 vs Iraq U20 [A-2] +1/2 -

POLA

01:00 - [4] Legia Wars. vs Zaglebie Lubin [8] - 3/4 -

POLB

01:00 - [14] Chrobry Glogow vs Ruch Chorzow [2] +0 -

BULA

01:00 - [15] Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali [8] - 3/4 -

MNEA

01:00 - [9] Jedinstvo vs Sutjeska [4] -

MNEA

01:00 - [3] FK Jerezo vs Rudar [5] -

ARGB

01:00 - [16] Brown de Adrogue vs Ramon Santamarina [37] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [8] Almagro vs Gimnasia Jujuy [21] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [B-8] Fluminense/RJ U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] -

BRAU20

01:00 - [A-1] Flamengo/RJ U20 vs Bahia/BA U20 [A-10] -

BRAU20

01:00 - [A-6] Botafogo/RJ U20 vs Ceara/CE U20 [A-8] - 3/4 -

PERA

01:00 - [14] Atletico Grau vs UTC Cajamarca [11] - 1/2 -

URUA

01:00 - [16] Albion FC (URU) vs CA Penarol [5] +3/4 -

SLOA

01:15 - [10] Maribor vs Gorica [8] - 1 1/4 -

PERA

01:15 - [13] Sport Boys vs Uni.San Martin [17] - 3/4 -

DUB

01:30 - [12] Hannover 96 vs St. Pauli [7] - 1/4 -

TSA

01:30 - [2] St. Gallen vs Winterthur [9] - 3/4 -

ARGA

01:30 - [16] Sarmiento Junin vs Colon [20] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [9] Ind.Rivadavia vs Deportivo Riestra [15] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [10] Def.Belgrano vs Estudiantes BsAs [6] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [18] Chacarita Jrs vs Atletico Rafaela [33] - 1/2 -

ARGB

01:35 - [31] Nueva Chicago vs Almirante Brown [25] +0 -

BIA

01:45 - [16] Sint Truiden vs Union Saint-Gilloise [6] +1/4 -

EUW

02:00 - [D-1] Pháp Nữ vs Hà Lan Nữ [C-2] - 3/4 -

GHCLB

02:00 - [164] Porto vs Monaco [393] - 3/4 -

CROA

02:00 - [2] Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb [1] +1 -

MNEA

02:00 - [7] Arsenal Tivat vs OFK Petrovac [2] -

SRBA

02:00 - [8] FK Partizan vs Backa Topola [5] - 1 3/4 -

SRBA

02:00 - [16] Radnik Surdulica vs FK Radnicki 1923 [10] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [26] Agropecuario AAC vs Chaco For Ever [7] - 1/4 -

BRB

02:00 - [1] Cruzeiro/MG vs Bahia/BA [3] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [A-6] Real Santa Cruz vs Oriente Petrolero [A-4] +1/4 -

CHIA

02:00 - [16] Coquimbo Unido vs La Serena [14] - 1/2 -

COLA

02:00 - [17] Rionegro Aguilas vs La Equidad [11] +0 -

EGYA

02:00 - [7] NBE SC vs Future FC [4] +1/4 -

BRB

02:30 - [19] Vila Nova/GO vs Vasco DG/RJ [4] +0 -

BRB

02:30 - [2] Gremio/RS vs Ponte Preta/SP [13] - 1 1/4 -

CAFW

03:00 - [A-1] Ma Rốc Nữ vs Nam Phi Nữ [C-1] +0 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Valledupar [9] - 1/4 -

COLB

03:00 - [12] Real Santander vs Fortaleza [2] +0 -

ECUA

03:00 - [9] Orense SC vs Cumbaya FC [13] - 1 -

PERA

03:30 - [12] Carlos A. Mannucci vs Alianza Lima [4] +1/4 -

URUA

03:30 - [9] Wanderers vs CA Rentistas [11] - 1/2 -

ARGB

04:00 - [4] Instituto vs San Telmo [27] - 1 -

PARA

04:00 - [11] Sportivo Ameliano vs Tacuary FBC [10] - 1/4 -

VENA

04:00 - [10] Estu.Merida vs Puerto Cabello [4] - 1/4 -

COLA

04:05 - [6] Deportivo Pasto vs Union Magdalena [3] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [A-5] CD Guabira vs Nacional Potosi [A-3] - 3/4 -

BRB

04:30 - [20] Nautico/PE vs Londrina/PR [6] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [1] Colo Colo vs Huachipato [10] - 1 3/4 -

BRA

05:00 - [11] Sao Paulo/SP vs Goias/GO [12] - 1 1/4 -

BRB

05:00 - [10] Ituano/SP vs Chapecoense [15] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [1] Toluca vs Santos Laguna [8] +1/4 -

ECUA

05:30 - [1] SD Aucas vs Independiente JT [2] +1/4 -

PERA

06:00 - [1] Melgar vs Sport Huancayo [2] - 1 1/4 -

USA

06:00 - [Dong-2] New York City vs Inter Miami [Dong-9] - 1 1/2 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs Memphis 901 [A-3] +1/4 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Pittsburgh R. [A-5] +1/2 -

CRCA

06:00 - [A-3] Alajuelense vs Guanacasteca [A-6] - 1 1/2 -

GHCLB

06:10 - [511] Bayern Munich vs Man City [148] +1/4 -

COLA

06:10 - [5] Junior Barranquilla vs Santa Fe [4] - 3/4 -

PARA

06:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Guairena FC [8] - 1 -

VENA

06:15 - [2] Metropolitano vs Portuguesa [12] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [22] C. Cordoba SdE vs Racing Club [6] +1/4 -

BRB

06:30 - [8] CRB/AL vs Novorizontino/SP [9] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-5] Columbus Crew vs New England [Dong-6] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-7] Cincinnati vs Nashville FC [Tay-8] +0 -

USA

06:30 - [Dong-12] Toronto vs Charlotte FC [Dong-13] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-8] Orlando City vs Philadelphia Union [Dong-1] +0 -

USB

06:30 - [A-4] Birmingham Legion vs FC Tulsa [A-8] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-7] Detroit City FC vs New Mexico United [B-5] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-2] Tampa Bay Rowdies vs Atlanta United II [A-13] - 2 1/4 -

GHCLB

07:00 - [72] Arsenal vs Chelsea [103] +1/4 -

BRA

07:00 - [13] Botafogo/RJ vs Athletico/PR [5] - 1/4 -

CHIA

07:00 - [8] Everton CD vs U. La Calera [12] - 1/2 -

USA

07:00 - [Dong-14] D.C. Utd vs CF Montreal [Dong-3] +1/4 -

CRCA

07:00 - [A-5] Sporting (CRC) vs Santos Guapiles [B-4] - 3/4 -

MEXA

07:05 - [15] Cruz Azul vs Puebla [6] - 1/2 -

USA

07:30 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1/2 -

USA

07:30 - [Tay-14] Sporting Kansas vs Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 -

ECUA

08:00 - [8] Guayaquil City vs Emelec [5] +3/4 -

MEXA

08:05 - [7] Club Tijuana vs Club America [9] +1/4 -

COLA

08:15 - [16] Deportes Tolima vs Atl. Nacional [9] - 1/2 -

USB

08:20 - [A-11] Loudoun United vs Miami FC [A-6] +1/2 -

USB

08:30 - [B-6] El Paso Locomotive vs SA Scorpions [B-1] - 1/4 -

USA

09:00 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Dallas [Tay-3] - 1/2 -

USA

09:00 - [Tay-9] Seattle Sounders vs Colorado Rapids [Tay-10] - 1/2 -

USA

09:00 - [Tay-11] Vancouver WC vs Chicago Fire [Dong-10] +0 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Rio Grande Valley [B-13] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-9] Oakland Roots vs Las Vegas Lights [B-7] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs New York RB II [A-14] - 1 -

CRCA

09:00 - [A-1] Herediano vs Guadalupe FC [A-4] - 1 -

MEXA

09:05 - [3] Tigres UANL vs Atlas [12] - 1/2 -

USA

09:30 - [Tay-7] Portland Timbers vs San Jose EQ [Tay-13] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Sacramento [B-4] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-8] LA Galaxy II vs Orange County SC [B-12] - 1/4 -

GHCLB

10:00 - [85] Barcelona vs Real Madrid [383] - 1/2 -

NHATB

16:00 Hoãn [10] JEF United Chiba vs Ventforet Kofu [13] - 1/4 -

NHATB

16:00 Hoãn [12] Mito Hollyhock vs Oita Trinita [9] +0 -

AUSQSL

16:15 Hoãn [6] Gold Coast Utd vs Peninsula Power [4] +1/2 -

GHCLB

16:30 Hoãn [636] Vizela vs Academico Viseu [754] -

GHCLB

16:30 Hoãn [741] Moreirense vs Nacional Madeira [869] -

GHCLB

16:30 Hoãn [578] Rio Ave vs Santa Clara [763] +0 -

SRBA

18:00 Hoãn [11] FK Kolubara vs Radnicki Nis [15] -

DUC4T

19:00 Hoãn [13] Schalke 04 II vs SV Straelen [18] - 1/2 -

GHCLB

20:00 Hoãn [24] Ajax vs Ein.Frankfurt [44] - 1/2 -

GHCLB

22:00 Hoãn [472] Wer.Bremen vs Groningen [11] -

DUC4BA

22:00 Hoãn [11] Hankofen-Hailing vs TSV 1896 Rain [15] -

MNEA

22:00 Hoãn [10] Iskra Danilo vs Buducnost [8] -

ARGB

01:00 Hoãn [14] Deportivo Madryn vs Deportivo Moron [23] - 1/4 -

COLB

02:00 Hoãn [11] Atletico vs Tigres(COL) [5] -

ARGB

06:30 Hoãn [24] Quilmes vs Belgrano [1] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 23/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0