LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 24/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 - [3] Blacktown City vs Wollongong Wolves [9] - 1 3/4 -

AUSNSW

12:00 - [8] Sydney Utd vs Manly Utd [2] +0 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Dandenong City [13] - 1 1/4 -

NHATJFL

12:00 - [1] FC Osaka vs Tokyo Musashino [6] - 1/4 -

AUSNSW

13:00 - [6] Rockdale City vs Sydney FC U21 [7] - 3/4 -

AUSQSL

13:00 - [5] Moreton Bay Utd vs Logan Light. [10] - 1 -

NHATJFL

13:00 - [14] Kagura Shimane vs Criacao Shinjuku [16] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [4] Reinmeer Aomori vs MIO Biwako [15] -

NHATJFL

13:00 - [5] Veertien Mie vs Sony Sendai [12] - 3/4 -

NHATJFL

13:00 - [8] Kochi United SC vs Honda Lock [13] -

EAFF

14:00 - [2] Hàn Quốc vs Hồng Kông [4] - 3 1/2 -

AUSNSW

14:15 - [5] APIA Tigers vs Marconi Stallions [4] +1/4 -

AUSQSL

14:15 - [11] Brisbane Roar U21 vs Queensland Lion [1] +2 1/4 -

TQB

14:30 - [10] Suzhou Dongwu vs Shanghai Jiading [11] - 1 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [8] SC Wanderers vs Brisbane City [7] - 1/4 -

NHAT3

15:00 - [18] Yokohama SCC vs Kataller Toyama [5] +3/4 -

TQB

15:00 - [14] Beijing Sport Univ vs Nanjing City [9] +3/4 -

TQB

15:00 - [15] Guangxi Pingguo vs Sichuan Jiuniu [5] +1/4 -

GHCLB

15:30 - [215] Espanyol vs Lille [232] +0 -

GHCLB

15:30 - [62] Levante vs Getafe [214] +1/4 -

AUTB

15:30 - [12] SV Lafnitz vs Admira [8] +0 -

IDNA

15:30 - [2] Borneo FC vs Arema Indonesia [10] - 1/2 -

VNB

15:30 - [2] CA Nhân Dân vs ĐT Long An [6] - 1 -

GHCLB

16:00 - [624] Villarreal B vs Wolves [189] -

RMNA

16:00 - [6] Sepsi OSK vs Arges Pitesti [8] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Yokohama FC [1] +1/4 -

NHATJFL

16:00 - [9] Suzuka Point Getters vs Maruyasu Okazaki [7] -

HQB

16:00 - [10] Jeonnam Dragons vs Busan I'Park [11] - 1/4 -

GHCLB

16:30 - [48] Cracovia Krakow vs Hapoel Jerusalem [968] -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Tampines Rovers [4] -

NGB

17:00 - [3] Yenisey vs Rubin Kazan [10] +1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Roas. Kumamoto vs Zweigen Kan. [16] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [7] Nagano Parceiro vs Tegevajaro Miyazaki [13] - 1/4 -

VNA

17:00 - [2] HA Gia Lai vs Thanh Hóa [7] - 1 -

EAFF

17:20 - [1] Nhật Bản vs Trung Quốc [3] - 3 -

POLB

17:40 - [14] GKS Tychy vs LKS Lodz [2] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [987] TuS BW Lohne vs Groningen [11] -

DUC3

18:00 - [5] Freiburg II vs Erzgebirge Aue [14] +1/2 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs METTA/LU Riga [10] - 2 3/4 -

TDB

18:00 - [3] Brommapojkarna vs Norrby [12] - 1/2 -

DENB

18:00 - [4] Naestved BK vs Hvidovre IF [3] +0 -

VNA

18:00 - [10] HL Hà Tĩnh vs Hà Nội FC [1] +3/4 -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Cần Thơ [8] - 3/4 -

DUB

18:30 - [17] A.Bielefeld vs Jahn Regensburg [1] - 1/4 -

DUB

18:30 - [5] Hamburger vs Hansa Rostock [8] - 1 -

DUB

18:30 - [16] Karlsruher vs Magdeburg [13] +0 -

BIA

18:30 - [8] Club Brugge vs Genk [2] - 1/2 -

TQB

18:30 - [3] Qingdao Hainiu vs Zibo Cuju [12] - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - [13] Zwickau vs Hallescher [19] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [6] Nurnberg II vs Wurzburger [3] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Kaan-Marienborn vs M.gladbach II [13] - 1/4 -

NGA

19:00 - [7] Khimki vs Nizhny Nov [13] - 1/2 -

FIN3

19:00 - [B-9] Ilves II vs VJS [B-11] - 1/2 -

DENA

19:00 - [6] Randers vs Odense BK [12] - 1/4 -

DENA

19:00 - [3] Aarhus AGF vs Viborg [7] +0 -

TSA

19:15 - [8] Basel vs Servette [3] - 1/2 -

TSB

19:15 - [8] Vaduz vs Yverdon [1] - 1/2 -

VNA

19:15 - [8] Viettel vs TP.HCM [12] - 1 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs Nam Định [11] - 1/4 -

KAZC

19:30 - [D-3] Turan (KAZ) vs Astana [D-2] -

GHCLB

20:00 - [321] Hibernian vs Norwich [60] +0 -

NGB

20:00 - [13] Rodina Moscow vs Alania Vla [2] +1/4 -

POLB

20:00 - [15] Gornik Leczna vs Sandecja [12] +0 -

KAZC

20:00 - [C-4] Tobol Kostanay vs FK Maktaaral [C-2] -

KAZC

20:00 - [B-1] Akzhayik Oral vs FK Kyzylzhar [B-4] -

KAZC

20:00 - [D-4] Zhetysu Taldykorgan vs Shakhter Kar. [D-1] -

NORB

20:00 - [12] Fredrikstad vs Grorud IL [16] - 1 -

NORB

20:00 - [14] Skeid Fotball vs Raufoss IL [6] +1/4 -

NORB

20:00 - [9] Mjondalen vs Start Kristiansand [7] +1/4 -

FINA

20:00 - [11] Lahti vs Seinajoen JK [7] +1/4 -

FINA

20:00 - [1] KuPS vs HIFK [12] - 1 3/4 -

FIN3

20:00 - [C-10] JBK vs Kajaanin Haka [C-12] - 1 -

RMNA

20:00 - [10] FC U Craiova 1948 vs CFR Cluj [1] +1/2 -

TDA

20:00 - [15] Helsingborg vs GIF Sundsvall [16] - 1/2 -

TDA

20:00 - [13] Varnamo vs AIK Solna [4] +1/4 -

TDB

20:00 - [9] Orebro vs Utsiktens BK [8] - 1/4 -

DENB

20:00 - [6] HB Koge vs Hobro I.K. [7] +0 -

BRAU20

20:00 - [B-1] Atletico/PR U20 vs RB Bragantino/SP U20 [B-6] -

URUA

20:15 - [13] CA Torque vs CA Fenix [7] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [7] Bhayangkara vs Persib Bandung [17] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [671] Blackpool vs Everton [368] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [4] C. Budejovice vs Taborsko [500] -

AAU20

21:00 - [D-3] Oman U20 vs Somalia U20 [D-2] -

SCOLC

21:00 - [A-1] Aberdeen vs Raith Rovers [A-3] - 1 1/2 -

NGB

21:00 - [17] Akron Togliatti vs Shinnik Yaroslavl [12] - 1 -

BIA

21:00 - [12] KV Mechelen vs Antwerpen [1] +1/4 -

ICEA

21:00 - [11] Leiknir Rey. vs Vestmannaeyjar [9] +0 -

DENA

21:00 - [9] Brondby vs Nordsjaelland [1] +0 -

ARGA

21:00 - [25] Independiente vs Atletico Tucuman [1] +0 -

BRA

21:00 - [16] Avai/SC vs Flamengo/RJ [5] +1 -

BRB

21:00 - [20] Guarani/SP vs Brusque FC/SC [15] - 1/4 -

GHCLB

21:30 - [320] Cremonese vs SPAL 1907 [146] - 3/4 -

NGA

21:30 - [5] Din. Moscow vs Torpedo Moscow [15] - 1 -

TSA

21:30 - [2] Grasshoppers vs Lugano [7] - 1/4 -

TSA

21:30 - [4] Sion vs Young Boys [1] +3/4 -

GHCLB

21:45 - [185] Feyenoord vs Lyon [292] +0 -

LITA

21:55 - [8] Banga vs Hegelmann Litauen [2] +1 1/2 -

GHCLB

22:00 - [65] AZ Alkmaar vs Bologna [664] +1/2 -

NGB

22:00 - [11] Neftekhimik Nizh vs Kuban [4] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [3] Borac Banja Luka vs Sarajevo [2] -

KAZC

22:00 - [A-1] Kairat Almaty vs FK Aksu [A-4] -

LATA

22:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs FK Auda [5] - 1 1/2 -

FIN3

22:00 - [C-2] VIFK Vaasa vs OLS Oulu [C-3] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [4] MSK Zilina vs Dunajska Stred [2] +1/4 -

AUTA

22:00 - [9] Hartberg vs SCR Altach [5] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Aust Lustenau vs WSG Swarovski Tirol [6] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [2] Rapid Wien vs SV Ried [8] - 1/2 -

GHCLB

22:30 - [559] Pescara vs Adana Demirspor [446] -

POLA

22:30 - [9] Slask Wroclaw vs Pogon Szczecin [3] +1/4 -

FIN3

22:30 - [B-8] Klubi 04 Helsinki vs Ilves-Kissat [B-5] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-4] Narpes Kraft vs FC Komeetat [C-9] - 1 3/4 -

RMNA

22:30 - [15] Universitaea Cluj vs Universitatea Craiova [9] +1/2 -

SLOA

22:30 - [9] NK Bravo vs Koper [2] +0 -

SLOA

22:30 - [6] Tabor Sezana vs O.Ljubljana [1] +1/4 -

TDA

22:30 - [7] Kalmar vs Elfsborg [10] - 1/4 -

TDA

22:30 - [1] Hacken vs Djurgardens [2] - 1/4 -

NGB

22:59 - [6] Baltika vs Volgar Astrakhan [9] - 3/4 -

NGB

22:59 - [8] Krasnodar B vs Arsenal-Tula [5] +3/4 -

NGB

22:59 - [7] Dyn. Makhachkala vs Veles Moscow [16] -

POLB

22:59 - [9] Katowice vs Nieciecza [4] +1/4 -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Viking [5] - 3/4 -

NORA

22:59 - [8] Sandefjord vs Molde [1] +1 -

NORA

22:59 - [16] Kristiansund vs Odd Grenland [10] - 1/4 -

NORA

22:59 - [12] Haugesund vs Sarpsborg [11] +0 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Zelez. Podbrezova [5] - 3/4 -

DENA

22:59 - [11] Aalborg BK vs Kobenhavn [5] +3/4 -

ARGA

23:15 - [16] Tigre vs CA Platense [10] - 1/2 -

GHCLB

23:30 - [172] Panathinaikos vs Volos NFC [471] - 1 1/4 -

BIA

23:30 - [3] Anderlecht vs Oostende [5] - 1 1/2 -

CHIB

23:30 - [2] Cobreloa vs Rangers Talca [5] - 3/4 -

CHIB

23:30 - [9] U.Concepcion vs CD Magallanes [1] -

EGYA

23:30 - [3] Ahly Cairo vs El Gouna [15] - 1 3/4 -

EGYA

23:30 - [9] Ismaily SC vs Pyramids FC [2] +1/2 -

GHCLB

23:45 - [997] Estoril vs Fulham [267] +3/4 -

GHCLB

00:00 - [50] Galatasaray vs Kasimpasa [913] - 1 -

GHCLB

00:00 - [118] Stade Reims vs Villarreal [41] +1/2 -

NGA

00:00 - [9] Akhmat Groznyi vs Fakel [12] - 3/4 -

NGA

00:00 - [14] Lok. Moscow vs Rostov [6] +0 -

BIHA

00:00 - [1] Siroki Brijeg vs Sloboda Tuzla [9] -

ICEA

00:00 - [7] Keflavik vs KA Akureyri [3] +1/4 -

LATA

00:00 - [3] Riga FC vs Spartaks Jurmala [8] - 2 -

CRCA

00:00 - [B-6] Cartagines vs Puntarenas [A-1] - 3/4 -

BULA

00:30 - [1] Lok. Plovdiv vs Hebar Pazardzhik [10] - 1 1/4 -

AAU20

01:00 - [C-3] Lebanon U20 vs Libya U20 [C-2] +1/2 -

NORA

01:00 - [7] Stromsgodset vs HamKam [13] - 1/4 -

URUA

01:00 - [10] Defensor SC vs Plaza Colonia [12] - 3/4 -

SLOA

01:15 - [5] Mura vs Domzale [4] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [2] Rapid Bucuresti vs Steaua Bucuresti [13] +1/4 -

SVKA

01:30 - [6] Spartak Trnava vs Dukla BB [11] - 1 1/2 -

ARGA

01:30 - [27] Aldosivi vs River Plate [8] +1 1/4 -

GHCLB

01:45 - [274] Sporting Lisbon vs Sevilla [689] - 1/4 -

BIHA

02:00 - [8] Zrinjski vs Zeljeznicar [4] -

BIA

02:00 - [15] Westerlo vs Cercle Brugge [17] - 1/4 -

CROA

02:00 - [3] Lok. Zagreb vs NK Osijek [7] +1/4 -

MNEA

02:00 - [6] Mornar Bar vs Decic Tuzi [1] -

SRBA

02:00 - [2] Cukaricki Belgrade vs FK Napredak [16] - 1 -

SRBA

02:00 - [7] FK Vozdovac vs Novi Sad [12] - 3/4 -

SRBA

02:00 - [13] Mladost Lucani vs Crvena Zvezda [1] +2 1/2 -

SRBA

02:00 - [3] FK Vojvodina vs Spartak Subotica [6] - 1 -

BRA

02:00 - [3] Fluminense/RJ vs Bragantino/SP [8] - 1/2 -

BRA

02:00 - [20] Juventude/RS vs Ceara/CE [12] +1/4 -

BRA

02:00 - [1] Palmeiras/SP vs Internacional/RS [6] - 1 1/4 -

BRAU20

02:00 - [B-2] Corinthians/SP U20 vs Santos/SP U20 [B-5] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-3] Always Ready vs Real Tomayapo [B-8] - 1 3/4 -

CHIA

02:00 - [8] O Higgins vs Univ. de Chile [12] - 1/2 -

ECUA

02:00 - [12] Mushuc Runa vs Tecnico Uni. [16] +0 -

EGYA

02:00 - [1] Zamalek SC vs Semouha Club [6] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [10] Hafnarfjordur vs Breidablik [1] +1/4 -

COLA

02:45 - [13] America Cali vs Cortulua [18] - 1/2 -

PERA

03:00 - [15] AD Tarma vs Cienciano [5] +1/4 -

CRCA

03:00 - [B-3] Municipal Grecia vs Dep. Saprissa [B-4] +0 -

COLB

03:30 - [16] Cucuta vs Barranquilla [13] - 3/4 -

PARA

03:30 - [9] General Caballero vs Libertad [1] +3/4 -

PERA

03:30 - [9] Universitario vs Carlos Stein [18] - 1 1/2 -

ARGA

04:00 - [2] Gimnasia LP vs Lanus [28] - 1/2 -

BRA

04:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Corinthians/SP [2] - 1 -

BRA

04:00 - [19] Atletico/GO vs America/MG [10] - 1/2 -

URUA

04:00 - [2] Nacional(URU) vs Boston River [4] - 1 -

VENA

04:00 - [14] Dep.Lara vs Aragua [15] - 1 -

BLVA

04:15 - [A-2] The Strongest vs Aurora [A-7] - 1 1/2 -

CHIA

04:30 - [10] Univ. Catolica(CHL) vs Palestino [4] - 1/2 -

ECUA

04:30 - [4] Catolica Quito vs LDU Quito [8] - 1/4 -

COLA

04:50 - [10] Inde.Medellin vs Once Caldas [3] - 1/2 -

BRA

05:00 - [17] Fortaleza/CE vs Santos/SP [9] - 1/2 -

PARA

05:45 - [2] Cerro Porteno vs Sol de America [7] - 3/4 -

PERA

06:00 - [6] Binacional vs Dep. Municipal [10] - 1 1/4 -

VENA

06:15 - [1] Zamora Barinas vs Zulia FC [10] - 3/4 -

ARGA

06:30 - [11] Boca Juniors vs Estudiantes LP [23] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [B-7] Inde. Petrolero vs Univ. De Sucre [A-8] - 3/4 -

CSUW

07:00 - [A-3] Chile Nữ vs Venezuela Nữ [B-3] +0 -

ECUA

07:00 - [5] Barcelona SC vs 9 de Octubre [13] - 1 -

USA

07:00 - [Tay-2] Austin FC vs New York RB [Dong-3] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [4] Pachuca vs Pumas UNAM [10] - 3/4 -

COLB

08:00 - [6] Boyaca Chico vs Boca Juniors Cali [15] - 1 1/4 -

CRCA

08:15 - [B-1] San Carlos vs Perez Zeledon [B-2] - 1/2 -

MEXB

09:00 - [8] Morelia vs Pumas Tabasco [16] -

USA

09:55 - [Tay-9] LA Galaxy vs Atlanta United [Dong-12] - 3/4 -

AUSVPL

12:00 Hoãn [11] St Albans Saints vs Eastern Lions [14] - 1 1/4 -

GHCLB

15:00 Hoãn [329] Alanyaspor vs Ankaragucu [186] -

AUSQSL

15:00 Hoãn [9] Eastern Suburbs vs Gold Coast Knights [2] +1 1/2 -

POLA

18:00 Hoãn [16] Miedz Legnica vs Lech Poznan [17] +3/4 -

POLA

18:00 Hoãn [14] Lechia GD vs Gornik Zabrze [7] - 1/4 -

POLA

18:00 Hoãn [18] Piast Gliwice vs Rakow Czestochowa [8] -

GHCLB

20:00 Hoãn [998] Uerdingen vs M.gladbach [138] -

GHCLB

20:30 Hoãn [224] Slavia Praha vs SK Lisen [699] -

BULA

01:00 Hoãn [9] Slavia Sofia vs Levski Sofia [8] +3/4 -

CROA

02:00 Hoãn [2] Hajduk Split vs HNK Rijeka [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0