LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 22/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 - [10] Persita Tangerang vs TIRA-Persikabo [11] +0 -

EUW19VL

16:00 - [12-2] Kosovo U19 Nữ vs Liechtenstein U19 Nữ [12-3] -

NGAU21

16:00 - [A-6] Rubin Kazan U21 vs Ufa U21 [A-10] - 1 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-3] Kryliya Sov. U21 vs Strogino Moscow U21 [A-5] - 1/2 -

NGAU21

16:30 - [A-8] Ural U21 vs Nizhny Nov U21 [A-7] +1/2 -

EUW19VL

17:00 - [10-1] Wales U19 Nữ vs Moldova U19 Nữ [10-4] -

EUW19VL

17:00 - [10-2] Albania U19 Nữ vs Andorra U19 Nữ [10-3] - 2 1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs ORS 5 U21 [B-10] - 1 1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-8] Khimki U21 vs FK Sochi U21 [B-6] +1 -

NHATA

17:00 - [6] Urawa Red vs Kashiwa Reysol [15] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [9] Daejeon Korail vs Changwon City [8] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Busan Transp. vs Gyeongju KHNP [4] - 1/4 -

UZBA

17:30 - [11] Surkhon Termiz vs Qyzylqum [9] +1/4 -

WCWVL

18:00 - [I-5] Kazakhstan Nữ vs Hy Lạp Nữ [I-4] +1 1/2 -

NGAU21

18:00 - [B-7] Akhmat Gr. U21 vs Rostov U21 [B-1] +3/4 -

NGAU21

18:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Din. Moscow U21 [A-2] - 1 1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-4] Spartak Mos. U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] - 2 1/2 -

ARMA

18:00 - [8] Van Yerevan vs Sevan FC [6] +1/2 -

MDVA

18:00 - [7] Zimbru vs Dinamo-Auto [4] -

CZEU19

18:00 - [10] MFk Karvina U19 vs Banik Ostrava U19 [7] -

IDNA

18:15 - [3] Persib Bandung vs PSS Sleman [9] - 3/4 -

BLRA

19:00 - [3] Dinamo Minsk vs Sputnik Rechitsa [16] -

EUW19VL

19:30 - [13-1] Bosnia & Herz U19 Nữ vs Estonia U19 Nữ [13-3] -

EUW19VL

19:30 - [13-2] Montenegro U19 Nữ vs Armenia U19 Nữ [13-4] -

OMAA

19:55 - [9] Al Suwaiq vs Al Ittihad (OMA) [12] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [8] H. Petah Tikva vs INR HaSharon [13] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Acre vs Kafr Qasim [1] +0 -

ISRB

20:00 - [11] Hapoel R. Gan vs Ahi Nazareth [10] -

ISRB

20:00 - [14] HR Letzion vs Sektzia Nes Tziona [2] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [16] Beitar TA Ramla vs Hapoel Umm Al Fahm [5] +1/4 -

ISRB

20:00 - [6] Hapoel Kfar Saba vs AS Ashdod [4] -

ISRB

20:00 - [3] Bnei Yehuda vs Hapoel Afula [15] - 3/4 -

ISRB

20:00 - [7] Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Raanana [12] -

UZBA

20:15 - [2] Bunyodkor vs Turon Yaypan [14] - 1 1/2 -

EUW19VL

20:30 - [12-1] Croatia U19 Nữ vs Latvia U19 Nữ [12-4] - 3 1/2 -

NGAU21

20:30 - [B-3] Krasnodar U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] +1/4 -

HUNA

20:30 - [5] Zalaegerzseg vs Gyirmot SE [12] - 1/2 -

IDNA

20:45 - [12] Madura United FC vs Persija Jakarta [6] +0 -

IDNA

20:45 - [7] Borneo FC vs PSM Makassar [13] - 1/4 -

EU17VL

21:00 - [13-2] Slovakia U17 vs Anh U17 [13-1] +1 1/4 -

EU17VL

21:00 - [13-4] Belarus U17 vs Armenia U17 [13-3] -

ARMA

21:00 - [4] FC Noah vs Ararat Y [2] +0 -

SRBA

21:00 - [13] Radnik Surdulica vs FK Vozdovac [6] +0 -

UKRA

21:00 - [7] Desna Chernigiv vs PFK Aleksandriya [6] - 1/4 -

BULA

21:15 - [14] Tsarsko Selo vs Lok. Sofia [12] - 1/4 -

UAEA

21:15 - [9] Ajman vs Al Dhafra [12] - 3/4 -

UAEA

21:15 - [4] Al Sharjah vs Al Nasr (UAE) [6] - 1/4 -

FINA

21:30 - [5] Lahti vs AC Oulu [11] - 1/4 -

RMNA

21:30 - [14] FC U Craiova 1948 vs Gaz Metan Medias [13] - 1/4 -

CZEB

21:30 - [10] Jihlava vs Sparta Praha B [2] +0 -

IRNA

21:30 - [10] Foolad Khozestan vs Persepolis [1] -

ALGA

21:30 - [7] CS Constantine vs MC Oran [11] - 1 -

EU17VL

22:00 - [4-2] Hungary U17 vs Estonia U17 [4-1] - 1 3/4 -

EU17VL

22:00 - [4-3] Georgia U17 vs Iceland U17 [4-4] -

EUW19VL

22:00 - [6-2] Séc U19 Nữ vs Slovakia U19 Nữ [6-4] - 1 -

EUW19VL

22:00 - [6-1] T.B.Nha U19 Nữ vs B.D.Nha U19 Nữ [6-3] - 2 1/2 -

SVKA

22:00 - [7] Sered vs MSK Zilina [5] +1/2 -

KSAA

22:05 - [14] Al Faisaly (KSA) vs Al Taawon (KSA) [12] +0 -

OMAA

22:15 - [5] Nasr Salalah vs Oman Club [7] -

KSAA

22:20 - [5] Dhamak vs Hazm [16] - 1/2 -

WCWVL

22:30 - [G-2] Italia Nữ vs Croatia Nữ [G-4] - 4 -

FINA

22:30 - [3] Seinajoen JK vs Ilves Tampere [6] - 1/2 -

HUNA

22:45 - [7] Paksi vs Kisvarda FC [2] - 1/2 -

WCWVL

22:59 - [D-2] Áo Nữ vs Luxembourg Nữ [D-4] -

NGA

22:59 - [2] Din. Moscow vs Khimki [16] - 1 -

POLA

22:59 - [4] Radomiak Radom vs Gornik Leczna [15] - 3/4 -

CROA

22:59 - [7] Sibenik vs Slaven Belupo [8] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [3] Cukaricki Belgrade vs Proleter NS [9] - 1 -

CYPA

22:59 - [10] Olympiakos Nic. vs Doxa Katokopia [9] - 1/2 -

PERA

22:59 - [14] Academia Cantolao vs UTC Cajamarca [12] - 1/2 -

OMAA

23:10 - [6] Rustaq Club vs Bahla Club [10] -

ITA

23:30 - [10] Torino vs Genoa [19] - 3/4 -

DUB

23:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Ingolstadt [18] - 1/4 -

DUB

23:30 - [9] Paderborn 07 vs Hamburger [5] - 1/4 -

DUC4N

23:30 - [6] Homburg vs TSV Steinbach [5] +1/4 -

UKRA

23:30 - [10] Metalist 1925 Kharkiv vs Inhulets Petrove [14] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [4] SKU Amstetten vs Austria Wien II [13] - 1 -

AUTB

23:30 - [16] Vorwarts Steyr vs SV Lafnitz [6] +1 1/4 -

AUTB

23:30 - [3] Floridsdorfer AC vs Horn [12] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [7] Wacker Innsbruck vs LASK Juniors [15] - 1 1/2 -

DENB

23:30 - [2] Hvidovre IF vs HB Koge [7] - 1/2 -

UAEA

23:30 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Jazira [3] +1/4 -

WCWVL

00:00 - [G-1] Thụy Sỹ Nữ vs Romania Nữ [G-3] - 2 1/2 -

ANHU23

00:00 - [2-4] Aston Villa U23 vs Sunderland U23 [2-10] -

DUC3

00:00 - [7] Osnabruck vs Hallescher [15] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs Nurnberg II [14] - 2 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [15] Eltersdorf vs Illertissen [4] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [8] Unterhaching vs Greuther Furth II [19] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [6] Babelsberg vs Lok.Leipzig [4] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [11] Luckenwalde vs Tennis Borussia B. [9] - 1 -

DUC4N

00:00 - [1] SSV Ulm vs TSG Balingen [10] - 1 3/4 -

DUC4N

00:00 - [2] Offenbach vs Aalen [8] - 1 1/4 -

PH3

00:00 - [3] Annecy FC vs SO Cholet [9] - 1 -

PH3

00:00 - [11] Orleans vs Avranches [10] - 1/2 -

PH3

00:00 - [1] Concarneau vs Sete [13] - 3/4 -

PH3

00:00 - [4] Villefranche vs FC Bastia-Borgo [17] - 1 1/4 -

PH3

00:00 - [15] Chambly vs Creteil [16] - 1/4 -

PH3

00:00 - [18] Boulogne vs Chateauroux [6] +0 -

PH3

00:00 - [2] Stade Lavallois vs Bourg Peronnas [5] +0 -

PH3

00:00 - [8] Sedan vs Stade Briochin [12] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [13] Academico Viseu vs Varzim [17] +1/4 -

BDNB

00:00 - [12] Vilafranquense vs Leixoes [11] +0 -

BLRA

00:00 - [9] Neman Grodno vs Bate Borisov [2] +1/2 -

TNKA

00:00 - [20] Malatyaspor vs Altay [19] +0 -

TNKB

00:00 - [6] Eyupspor vs Adanaspor [8] - 1 -

TNKB

00:00 - [2] Ankaragucu vs Manisa FK [9] - 1/2 -

DENA

00:00 - [12] Vejle vs Nordsjaelland [10] +0 -

DENB

00:00 - [11] Hobro I.K. vs Jammerbugt [10] - 1/2 -

KSAA

00:00 - [1] Al Ittihad (KSA) vs Al Shabab (KSA) [3] - 1/4 -

DUC4BA

00:30 - [12] Memmingen vs Augsburg II [9] +1/4 -

DUC4N

00:30 - [11] Hoffenheim II vs Pirmasens [14] - 1 -

RMNA

00:30 - [12] Chindia Targoviste vs Universitatea Craiova [5] +3/4 -

JORA

00:30 - [11] Jalil Club vs Ma'an SC [10] -

BULA

00:45 - [6] Lok. Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [10] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-2] Norwich City U23 vs Birmingham U23 [2-13] -

ANHU23

01:00 - [1-14] Derby County U23 vs Crystal Palace U23 [1-5] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Fulham U23 vs Nottingham Forest U23 [2-11] -

ANHU23

01:00 - [1-4] Arsenal U23 vs Everton U23 [1-8] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-7] Burnley U23 vs Middlesbrough U23 [2-12] -

ANHU23

01:00 - [1-12] Leeds Utd U23 vs Brighton U23 [1-7] - 1/4 -

HLA

01:00 - [15] Willem II vs Fortuna Sittard [17] - 1/2 -

HLB

01:00 - [19] Dordrecht 90 vs Den Bosch [13] - 1/4 -

HLB

01:00 - [14] AZ Alkmaar U21 vs Volendam [1] +1 -

HLB

01:00 - [16] Utrecht U21 vs TOP Oss [17] - 1/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs Helmond Sport [18] - 3/4 -

HLB

01:00 - [11] VVV Venlo vs De Graafschap [7] +1/2 -

HLB

01:00 - [20] Almere City vs PSV Eindhoven U21 [9] - 1 -

HLB

01:00 - [2] ADO Den Haag vs SBV Excelsior [4] - 1/4 -

HLB

01:00 - [8] Eindhoven vs Ajax U21 [5] +1/4 -

BIB

01:00 - [5] RE Mouscron vs RWD Molenbeek [3] -

HUNA

01:00 - [10] Ujpest vs MOL Fehervar FC [4] +1/4 -

WCWVL

01:15 - [I-3] Slovenia Nữ vs Wales Nữ [I-2] -

PERA

01:15 - [10] Ayacucho FC vs Cienciano [6] +1/4 -

AUTB

01:25 - [1] Aust Lustenau vs Blau Weiss Linz [5] +1/4 -

ITB

01:30 - [16] Alessandria vs Crotone [18] +0 -

DUA

01:30 - [10] Mainz vs Augsburg [16] - 3/4 -

POLA

01:30 - [1] Lech Poznan vs Wisla Plock [6] - 1 1/2 -

POLB

01:30 - [12] Chrobry Glogow vs Miedz Legnica [1] +1/4 -

TSB

01:30 - [2] Aarau vs Thun [5] - 1/2 -

WCWVL

01:35 - [B-2] Scotland Nữ vs Hungary Nữ [B-3] - 2 3/4 -

WCWVL

01:45 - [C-5] Síp Nữ vs Hà Lan Nữ [C-2] -

WCWVL

01:45 - [C-1] Iceland Nữ vs Séc Nữ [C-3] - 1/2 -

ITA

01:45 - [16] Sampdoria vs Spezia [14] - 3/4 -

NIRA

01:45 - [9] Dungannon Swi. vs Carrick Rangers [10] +0 -

BIA

01:45 - [17] RFC Seraing vs Charleroi [6] +1/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Treaty United [4] - 3/4 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Bray Wanderers [5] +0 -

FAIC

01:45 - [2] Bohemians vs Waterford Utd [13] - 1 -

FAIC

01:45 - [1] St. Patrick's vs Dundalk [17] - 1/4 -

WALA

01:45 - [3] Flint Town Utd vs The New Saints [1] +1 -

ANHA

02:00 - [6] Arsenal vs Aston Villa [11] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [11] Osasuna vs Granada [14] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [2] Eibar vs Cartagena [7] - 3/4 -

WALA

02:00 - [10] Aberystwyth vs Penybont [4] +1/4 -

WCWVL

02:10 - [I-1] Pháp Nữ vs Estonia Nữ [I-6] -

HLB

02:10 - [10] NAC Breda vs MVV Maastricht [15] - 1 1/2 -

BDNA

02:15 - [6] Vitoria Guimaraes vs Maritimo [9] - 1 -

BLVA

02:30 - [16] San Jose vs Aurora [12] -

TSB

03:00 - [8] Wil 1900 vs Neuchatel Xamax [9] +1/4 -

VENA

03:00 - [A-4] Aragua vs Carabobo [A-6] +0 -

VENA

03:00 - [A-7] Yaracuyanos vs Puerto Cabello [A-3] +1 -

ARGB

03:10 - [B-5] CA Guemes vs Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 -

PERA

03:30 - [5] Sport Boys vs Carlos A. Mannucci [9] +0 -

PHA

04:00 - [20] Saint Etienne vs Angers [12] +1/4 -

BRB

05:00 - [6] Guarani/SP vs Confianca/SE [19] - 1 -

CHIB

05:00 - [8] San Marcos A. vs Puerto Montt [5] +0 -

COLA

05:00 - [1] Jag de Cordoba vs Envigado [11] - 3/4 -

VENA

05:00 - [A-2] Dep.Lara vs Gran Valencia [A-5] -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Ch.Independence [A-2] +1/2 -

BLVA

06:30 - [6] Oriente Petrolero vs CD Guabira [8] - 1/2 -

COLA

07:00 - Dep.Quindio vs Alianza Petrolera [6] +0 -

ECUA

07:00 - [7] Tecnico Uni. vs SD Aucas [8] +1/4 -

USW

07:00 - [10] Kansas City Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [5] +1/4 -

ARGB

07:10 - [B-3] Ind.Rivadavia vs Atletico Rafaela [B-15] - 1/4 -

BRB

07:30 - [4] Avai/SC vs Cruzeiro/MG [12] - 1/4 -

USB

08:00 - [C-7] Real Monarchs vs Colorado Springs [C-3] +3/4 -

CRCA

08:00 - [8] San Carlos vs Herediano [1] +0 -

MEXA

09:00 - [17] Mazatlan FC vs Queretaro [13] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 22/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VLWC KV Nam Mỹ › Vòng 15

07:1528/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

33%

1

33%

1

33%

VLWC KV Concacaf › Vòng 9

07:0028/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

2

100%

0

0%

0

0%

VLWC KV Nam Mỹ › Vòng 15

04:0028/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VLWC KV Châu Á › Vòng 7

17:0027/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

2

66%

1

33%

0

0%

VLWC KV Châu Á › Vòng 7

16:1027/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

33%

2

66%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 23 41 57
2 Liverpool 22 39 48
3 Chelsea 24 30 47
4 Man Utd 22 6 38
5 West Ham Utd 23 10 37
6 Arsenal 21 8 36
7 Tottenham 20 2 36
8 Wolves 21 3 34
9 Brighton 22 0 30
10 Leicester City 20 -3 26
11 Aston Villa 21 -4 26
12 Southampton 22 -8 25
13 Crystal Palace 22 -3 24
14 Brentford 23 -12 23
15 Leeds Utd 21 -16 22
16 Everton 20 -11 19
17 Norwich 22 -32 16
18 Newcastle 21 -22 15
19 Watford 20 -17 14
20 Burnley 18 -11 12