LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 23/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI23VL

11:00 - [K-2] Campuchia U23 vs Hồng Kông U23 [K-3] -

NHAT3

11:00 - [2] Fujieda MYFC vs Grulla Morioka -

NHATJFL

11:00 - [7] Veertien Mie vs Tokyo Musashino [6] -

HQB

11:30 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Anyang [3] +0 -

NHATA

12:00 - Tokushima Vortis vs Oita Trinita - 1/4 -

NHATA

12:00 - Vegalta Sendai vs Sanf Hiroshima [3] +1/2 -

NHATA

12:00 - [6] FC Tokyo vs Kashima Antlers [4] +0 -

NHATB

12:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Blaublitz Akita [12] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [19] Omiya Ardija vs Giravanz Kita. - 3/4 -

NHATB

12:00 - [18] Ventforet Kofu vs V-Varen Nagasaki [11] +0 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Thespa Kusatsu [20] - 1 1/4 -

HQ3

12:00 - [8] Yangju Citizen vs Pyeongtaek FC +0 -

NHATA

13:00 - [12] Shonan Bellmare vs Yokohama FC - 1/4 -

NHATB

13:00 - Jubilo Iwata vs Ehime FC - 1 1/4 -

NHAT3

13:00 - [3] Kagoshima vs Azul Claro Numazu [15] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [2] Paju Citizen vs Ulsan Citizen [15] +0 -

HQ3

13:00 - [13] Cheongju FC vs Gimhae City [6] +1/2 -

HQ3

13:00 - [12] Gangneung City vs Mokpo City [14] +3/4 -

HQB

14:00 - [4] Bucheon 1995 vs Chungnam Asan [6] +0 -

HQB

14:00 - [9] Ansan Greeners vs Seoul E-Land [7] +1/4 -

TQC

14:30 - [8] Shandong Taishan vs Wuhan Yangtze [17] - 1 3/4 -

NGAU21

15:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Zenit U21 [A-1] -

AUSQSL

15:00 - Magpies Crusaders vs Eastern Suburbs [7] -

NHATA

15:00 - [15] Gamba Osaka vs Sagan Tosu [11] +1/4 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs Brno +1 -

CZEB

15:15 - [6] MFK Chrudim vs Pribram [1] +0 -

CZEB

15:15 - [13] Dukla Praha vs Usti & Labem - 1 -

HKGA

15:30 - [1] Kitchee vs Eastern AA [5] -

GHW

15:45 - [5] Australia Nữ vs Brazil Nữ [1] +0 -

EUW19VL

16:00 - [6-4] Israel U19 Nữ vs Georgia U19 Nữ [13-3] - 1 1/2 -

NGB

16:00 - Tom Tomsk vs Volgar Astrakhan [8] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [5] Mlada Boleslav U19 vs Meteor Praha U19 -

CZEU19

16:00 - [2] Brno U19 vs Slavia Praha U19 [10] -

CZEU19

16:00 - [3] Sigma Olomouc U19 vs Zlin U19 [6] -

CZEU19

16:00 - [11] Vik. Plzen U19 vs Pardubice U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [9] Slovacko U19 vs Pribram U19 [16] -

HQB

16:30 - [10] Busan I'Park vs Gyeongnam [5] +0 -

HQB

16:30 - Gimcheon Sangmu vs Jeonnam Dragons [11] - 1/2 -

EUW19VL

17:00 - [10-2] Đảo Faroe U19 Nữ vs Síp U19 Nữ [8-3] -

BDNB

17:00 - [12] Penafiel vs Rio Ave +1/4 -

NGB

17:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs Tekstilshchik Ivanov - 1 3/4 -

BLRA

17:00 - [11] FK Slutsk vs FK Smorgon - 1 1/4 -

ESTC

17:00 - [6] Paide Linname. vs Flora Tallinn II [3] -

ESTC

17:00 - [14] Tulevik Viljandi vs Nomme Kalju [5] -

ESTC

17:00 - [7] TJK Legion vs FC Elva [1] -

UZBA

17:15 - [13] Kokand-1912 vs Lok. Tashkent [12] +0 -

POLA

17:30 - [1] Rakow Czestochowa vs Nieciecza - 1 1/4 -

TNKA

17:30 - Rizespor vs Kasimpasa [13] +1/4 -

TNKB

17:30 - [4] Keciorengucu vs Istanbulspor AS +0 -

THAA

17:30 - [13] Nakhon Ratch. vs Samut Prakan City +0 -

POLB

17:40 - Gornik Polkowice vs Korona Kielce +1/2 -

DENB

17:45 - AC Horsens vs Lyngby - 1/4 -

UZBA

17:45 - Mash'al Mubarek vs Navbahor [2] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - Optik Rathenow vs CZ Jena [8] +1 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [3] Chemnitzer vs Ger.Halberstadt [18] - 1 -

DUC4DB

18:00 - [15] SV Lichtenberg vs VSG Altglienicke [9] +3/4 -

NGA

18:00 - [12] Nizhny Nov vs Krasnodar [7] +1 -

NGB

18:00 - FK Orenburg vs SKA-Khabarovsk [5] - 1/2 -

BIHA

18:00 - [11] Leotar Trebinje vs Sloboda Tuzla [10] -

BIHA

18:00 - Rudar Prijedor vs Velez Mostar [6] -

LATA

18:00 - [7] BFC Daugava vs Riga FC [2] +1 3/4 -

LATA

18:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Valmiera / BSS [1] +1 -

MDVA

18:00 - FC Floresti vs Petrocub [2] -

CZEU19

18:00 - [12] C. Budejovice U19 vs Hradec Kralove U19 [15] -

TDB

18:00 - Vasalunds vs Vasteras [9] +1/2 -

UKRA

18:00 - [10] Veres Rivne vs FC Mariupol - 1/2 -

THAA

18:00 - [3] Chonburi vs Chiangmai United - 1 1/4 -

THAA

18:00 - [9] Muang Thong Utd vs Police Tero FC [8] - 1 -

BULA

18:15 - [13] Botev Vratsa vs Cherno More [7] +3/4 -

CZEU19

18:15 - Opava U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

IDNA

18:15 - Persiraja Banda Aceh vs Arema Indonesia [9] +1 1/4 -

EUW19VL

18:30 - [2-3] Hy Lạp U19 Nữ vs Lithuania U19 Nữ [10-3] -

EUW19VL

18:30 - [12-1] Bulgaria U19 Nữ vs Kazakhstan U19 Nữ [14-2] -

ANHA

18:30 - [10] Chelsea vs Norwich - 1 3/4 -

ANHB

18:30 - [21] Cardiff City vs Middlesbrough [3] +0 -

DUB

18:30 - [8] Holstein Kiel vs Darmstadt [1] - 1/4 -

DUB

18:30 - [6] Fort.Dusseldorf vs Karlsruher [15] - 1/2 -

DUB

18:30 - [13] Nurnberg vs Heidenheim [3] - 1/4 -

DUC4B

18:30 - [9] Weiche Flensburg vs Altona 93 - 2 -

NORB

18:30 - FK Jerv vs Start Kristiansand [3] - 1/4 -

TQC

18:30 - [12] Henan Songshan vs Sichuan Jiuniu [29] - 1 -

ALBA

18:45 - [10] Kastrioti Kruje vs KF Laci [5] -

ALBA

18:45 - [4] Egnatia Rrogozhine vs Teuta Durres [9] -

EU17VL

19:00 - Nga U17 vs San Marino U17 [13-4] -

EUW19VL

19:00 - [4-1] Đan Mạch U19 Nữ vs Hungary U19 Nữ [3-3] -

EUW19VL

19:00 - [3-2] Italia U19 Nữ vs Azerbaijan U19 Nữ [8-4] -

TBNA

19:00 - [14] Valencia vs Mallorca [10] - 3/4 -

ITB

19:00 - Monza vs Cittadella [16] - 1/4 -

ITB

19:00 - [17] Benevento vs Cosenza [20] - 1 1/4 -

ITB

19:00 - [7] Ternana vs Vicenza - 1/2 -

ITB

19:00 - Lecce vs Perugia [18] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [4] Freiburg II vs Verl [11] +1/4 -

DUC3

19:00 - Magdeburg vs Viktoria Berlin - 1 -

DUC3

19:00 - [2] Wehen vs Meppen [20] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [5] Waldhof Man. vs Zwickau [16] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [3] Saarbrucken vs Munchen 1860 [6] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - Rosenheim vs TSV 1896 Rain [14] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - Schalding Hein. vs TSV Aubstadt [7] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [13] Schweinfurt vs V. Aschaffenburg [3] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - SpVgg Bayreuth vs Buchbach [15] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [18] FC Pipinsried vs Wacker Burghausen [8] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs Heimstetten [20] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs Bahlinger [13] +0 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Mainz II [8] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs TSV Schott Mainz - 3/4 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs Giessen - 1 3/4 -

DUC4N

19:00 - [9] FSV Frankfurt vs Sonnenhof - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Schalke 04 II vs Homberg - 1 -

DUC4T

19:00 - Sportfreunde Lotte vs Wegberg-Beeck - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [2] M.gladbach II vs Rodinghausen [9] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [15] FC Koln II vs Essen +3/4 -

DUC4T

19:00 - [11] Wiedenbruck vs SV Straelen [18] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Uerdingen vs Wuppertaler [4] -

DUC4T

19:00 - [7] Lippstadt vs Fort.Dusseldorf II [12] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [6] Oberhausen vs Fortuna Koln [8] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] A.Aachen vs RW Ahlen [16] +0 -

NGB

19:00 - [12] Akron Togliatti vs Olim. Dolgiye Prudy - 1/2 -

AZEA

19:00 - [2] Sabah FK vs Sumqayit [8] - 1/4 -

BLRA

19:00 - [15] Vitebsk vs Shakhter Soligo. [1] +1 -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs Renova [12] -

MNEA

19:00 - [7] FK Jerezo vs Sutjeska [1] -

MNEA

19:00 - [8] Rudar vs Decic Tuzi [3] -

FINA

19:00 - [3] Honka vs Haka [4] - 1/4 -

FINB

19:00 - [10] PK-35 vs KPV Kokkola [7] - 3/4 -

FINB

19:00 - MuSa Pori vs Klubi 04 Helsinki +0 -

FINB

19:00 - VPS Vaasa vs Jaro [3] - 1/2 -

FINB

19:00 - RoPS Rovaniemi vs TPS Turku [2] +1/4 -

FINB

19:00 - [5] EIF Ekenas vs Gnistan [4] - 3/4 -

FINB

19:00 - [6] MP Mikkeli vs JIPPO - 1 1/4 -

RMNA

19:00 - [10] Voluntari vs Arges Pitesti [13] +0 -

DENB

19:00 - Esbjerg FB vs Fredericia [10] +1/4 -

THAA

19:00 - [5] Chiangrai Utd vs Khonkaen Utd [11] - 1 1/2 -

AUTB

19:30 - [4] Grazer AK vs Liefering [12] +1/2 -

AUTB

19:30 - [13] Rapid Wien II vs Dornbirn [10] - 1 1/4 -

EUW19VL

20:00 - [7-1] Na Uy U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [5-2] -

EUW19VL

20:00 - [4-2] Anh U19 Nữ vs Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] -

ITA

20:00 - [14] Salernitana vs Empoli [12] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [4] SSV Jeddeloh vs VfV 06 Hildesheim [16] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [12] Atlas Delmenhorst vs Hannover II [3] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - Bonner SC vs Preussen Munster [1] -

PHB

20:00 - [13] Paris FC vs Toulouse +1/4 -

BDNB

20:00 - Casa Pia AC vs Chaves - 1/4 -

NGB

20:00 - Rotor Volgograd vs Alania Vla [2] +1/4 -

POLA

20:00 - [13] Lechia GD vs Gornik Zabrze [12] - 1/4 -

POLB

20:00 - [6] Arka Gdynia vs Resovia [14] - 1 1/4 -

CROA

20:00 - [3] NK Osijek vs Hrvatski Dragovoljac - 2 1/2 -

ESTC

20:00 - [11] Trans Narva vs Tartu JK Welco [13] -

MLTA

20:00 - [9] Gudja United vs Hamrun Spartans [1] -

SRBA

20:00 - [12] Mladost Lucani vs FK Kolubara [9] - 3/4 -

SLOA

20:00 - [7] NK Bravo vs Domzale [5] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [8] Konyaspor vs Kayserispor [7] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [9] Gaziantep B.B vs Giresunspor [14] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [15] Tuzlaspor vs Bandirmaspor [7] +1/4 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Kalmar [4] - 3/4 -

TDB

20:00 - [15] Norrby vs Osters [3] - 1/4 -

TDB

20:00 - [12] Jonkopings vs Orgryte [13] +1/4 -

DUA

20:30 - [3] Leipzig vs Greuther Furth - 2 1/2 -

DUA

20:30 - A.Bielefeld vs B.Dortmund [4] +1 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Hoffenheim [13] - 2 1/4 -

DUA

20:30 - [7] Wolfsburg vs Freiburg [5] - 1/4 -

NGA

20:30 - [3] Rostov vs Arsenal-Tula - 1/2 -

BULA

20:30 - [9] Arda Kardzhali vs Slavia Sofia [5] - 1/4 -

CZEB

20:30 - [12] Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Vyskov [2] -

CZEB

20:30 - [11] Opava vs Vik.Zizkov - 3/4 -

WALA

20:30 - [5] Bala Town vs Barry Town - 1 -

WALA

20:30 - [7] Haverfordwest vs Cefn Druids AFC - 2 -

WALA

20:30 - [4] Cardiff Metropolitan vs Connah's QN [2] +1/2 -

NPA

20:30 - [14] Maritzburg Utd vs TS Galaxy [10] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [6] Bali United Pusam vs Bhayangkara [14] - 1/4 -

EUW19VL

21:00 - [1-4] Scotland U19 Nữ vs Ukraina U19 Nữ [6-3] -

EUW19VL

21:00 - [9-1] Romania U19 Nữ vs Malta U19 Nữ [7-4] -

ANHA

21:00 - [12] Crystal Palace vs Newcastle [3] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [19] Everton vs Watford - 3/4 -

ANHA

21:00 - [15] Leeds Utd vs Wolves [17] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [20] Southampton vs Burnley - 1/2 -

ANHB

21:00 - Peterborough Utd vs QPR [14] +1/2 -

ANHB

21:00 - Bournemouth vs Huddersfield [22] - 1 -

ANHB

21:00 - [23] Blackpool vs Preston North End [11] +0 -

ANHB

21:00 - [19] Birmingham vs Swansea City [12] +0 -

ANHB

21:00 - [6] Blackburn Rovers vs Reading [16] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [13] Coventry vs Derby County - 3/4 -

ANHB

21:00 - [4] Luton Town vs Hull City [15] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [8] Millwall vs Stoke City [18] +0 -

ANHB

21:00 - [10] West Brom vs Bristol City [17] - 1 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Shrewsbury vs Cambridge Utd [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Accrington vs Portsmouth [11] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [8] Wycombe vs Crewe Alexandra - 1 -

ANHL1

21:00 - [23] Morecambe vs Plymouth Argyle [1] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [19] Milton Keynes Dons vs Rotherham Utd +1/4 -

ANHL1

21:00 - Wimbledon vs Wigan +1/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Gillingham - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Burton Albion vs Oxford Utd [14] +0 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Cheltenham [18] +0 -

ANHL1

21:00 - [3] Ipswich vs Fleetwood Town [17] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [2] Sheffield Wed. vs Lincoln [16] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Sunderland vs Charlton Athletic [15] - 1 -

ANHL2

21:00 - [12] Tranmere Rovers vs Northampton [4] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Rochdale vs Sutton Utd [11] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Hartlepool vs Harrogate Town [21] +0 -

ANHL2

21:00 - Bristol Rovers vs Newport [19] +0 -

ANHL2

21:00 - [10] Swindon vs Bradford City [7] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [3] Carlisle vs Oldham - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Forest Green vs Salford City [5] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Mansfield [6] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Port Vale vs Colchester Utd [17] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Crawley Town [20] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Leyton Orient [1] +0 -

ANHL2

21:00 - [14] Walsall vs Barrow [8] - 1/4 -

ANHU23

21:00 - West Ham U23 vs Man Utd U23 -

ANHU23

21:00 - Man City U23 vs Tottenham U23 -

TBNB

21:00 - [22] UD Ibiza vs Fuenlabrada - 1/4 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs Livingston [5] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [7] Aberdeen vs Hibernian [6] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs St. Johnstone [8] - 1 1/2 -

SCOA

21:00 - [12] Dundee Utd vs Motherwell [11] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Dundee - 1 -

SCOB

21:00 - [4] Partick Thistle vs Dunfermline - 3/4 -

SCOB

21:00 - [9] Arbroath vs Ayr Utd [1] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [7] Raith Rovers vs Inverness C.T. [6] +0 -

SCOB

21:00 - Queen of South vs Greenock Morton [5] - 1/4 -

SCOB

21:00 - Kilmarnock vs Hamilton [10] - 3/4 -

SCO2

21:00 - Cove Rangers vs Clyde [9] - 1 1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Airdrieonians vs Dumbarton - 3/4 -

SCO2

21:00 - [6] Montrose vs East Fife - 1 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Falkirk [2] +1/4 -

NGB

21:00 - Torpedo Moscow vs Yenisey [4] - 1 -

NGB

21:00 - [18] Krasnodar B vs Kuban [14] - 1/4 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Spartak Moscow B - 1/2 -

NGB

21:00 - Fakel vs Metallurg Lipetsk - 2 -

BLRA

21:00 - [8] Gomel vs Energetik-BGU [2] - 2 -

NIRA

21:00 - [6] Glentoran vs Portadown FC [12] - 2 1/4 -

NIRA

21:00 - [2] Coleraine vs Warrenpoint Town - 2 1/4 -

NIRA

21:00 - [7] Ballymena Utd vs Cliftonville [1] +3/4 -

LUXA

21:00 - RM Hamm Benfica vs UNA Strassen [8] -

MDVA

21:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs FC Balti [5] -

MDVA

21:00 - [6] Milsami vs Sfintul Gheorghe [4] -

MNEA

21:00 - FK Podgorica vs Mornar Bar [10] -

MNEA

21:00 - Zeta vs OFK Petrovac [4] -

NORA

21:00 - [11] Viking vs Lillestrom [4] - 1 -

FINA

21:00 - [9] IFK Mariehamn vs KTP Kotka - 1 -

FINA

21:00 - [2] KuPS vs HIFK [12] - 1 1/2 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Zlin [15] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [7] Slovacko vs Bohemians 1905 [6] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Sigma Olomouc [5] - 1/4 -

CYPA

21:00 - Ethnikos Achnas vs AEL Limassol [8] +3/4 -

UKRA

21:00 - [7] Vorskla vs Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 -

TBNA

21:15 - [18] Cadiz vs Alaves - 1/4 -

ITB

21:15 - [1] Frosinone vs Ascoli [12] - 3/4 -

AZEA

21:15 - [3] Neftchi Baku vs Zire IK [4] - 3/4 -

BIA

21:15 - [8] Cercle Brugge vs Standard Liege [6] - 1/4 -

UAEA

21:15 - [3] Al Wahda(UAE) vs Emirates Club -

BDNA

21:30 - [16] Santa Clara vs Famalicao [12] +0 -

BDNB

21:30 - [6] Porto B vs SC Farense [3] +0 -

HLB

21:30 - [8] Roda JC vs Emmen +0 -

RMNA

21:30 - [16] Mioveni vs Botosani [9] +1/4 -

PHA

22:00 - [13] Nantes vs Clermont [9] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [1] Zrinjski vs Sarajevo [5] -

ISRA

22:00 - [8] Hapoel Hadera vs Hapoel Tel Aviv [11] +0 -

LUXA

22:00 - [4] Racing Union vs Mondorf-les. [9] -

MNEA

22:00 - [2] Buducnost vs Iskra Danilo [9] -

SRBA

22:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Metalac GM - 1/2 -

SLOA

22:00 - Aluminij vs CM Celje [3] +1/4 -

AUTA

22:00 - [6] Austria Wien vs SV Ried [11] - 1 -

AUTA

22:00 - Admira vs WSG Swarovski Tirol [5] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [9] Wolfsberger AC vs Austria Klagenfurt [7] - 1 -

ALGA

22:00 - WA Tlemcen vs NC Magra [10] - 1/2 -

ALGA

22:00 - Hussein Dey vs USM Alger [7] +1/4 -

ALGA

22:00 - [11] RC Arbaa vs US Biskra [9] -

ALGA

22:00 - [14] Paradou AC vs ASO Chlef [13] -

CROA

22:05 - [2] Hajduk Split vs HNK Gorica [10] - 3/4 -

GREA

22:15 - [7] Atromitos vs Ionikos [14] - 3/4 -

KSAA

22:20 - [6] Abha vs Al Fateh [7] +1/4 -

ITA3

22:30 - Teramo vs Cesena [B-2] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-19] Imolese Calcio vs Grosseto +0 -

ITA3

22:30 - [B-14] Pesaro vs Gubbio [B-5] +0 -

ITA3

22:30 - [B-4] Ancona vs US Fermana [B-12] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-10] Luchese vs Viterbese Calcio [C-20] +0 -

ITA3

22:30 - [B-6] Siena vs Pescara [C-3] - 1/4 -

POLA

22:30 - [5] Pogon Szczecin vs Jagiellonia [15] - 3/4 -

TDA

22:30 - [1] Hacken vs Halmstads - 1/2 -

NPA

22:30 - [9] Cape Town City vs Golden Arrows [11] - 1/4 -

BULA

22:45 - [6] Levski Sofia vs Pirin Blagoevgrad [14] - 3/4 -

ISRA

22:45 - [10] Bnei Sakhnin vs HIK Shmona [12] - 1/2 -

EU17VL

22:59 - [12-1] Đức U17 vs Romania U17 [6-3] -

EUW19VL

22:59 - [1-2] Phần Lan U19 Nữ vs T.N.Kỳ U19 Nữ [2-4] - 2 1/2 -

EUW19VL

22:59 - [13-1] Belarus U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [13-2] -

ANHU23

22:59 - Leicester City U23 vs Chelsea U23 -

ITA

22:59 - [16] Sassuolo vs Venezia - 1 -

NGA

22:59 - [5] CSKA Moscow vs Krylya Sovetov [11] - 3/4 -

NGB

22:59 - [1] Baltika vs Veles Moscow [13] - 3/4 -

POLB

22:59 - [7] Katowice vs Puszcza Nie. [2] - 1/4 -

BLRA

22:59 - [13] Dinamo Brest vs Isloch [5] +0 -

GREA

22:59 - Apollon Smirnis vs Pas Giannina [11] - 1/4 -

NORA

22:59 - Stabaek vs Molde [1] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - FK Pohronie vs Spartak Trnava [3] +1 -

SVKA

22:59 - [10] Zlate Moravce vs Trencin [9] +1/2 -

SVKA

22:59 - Senica vs Ruzomberok [5] +1/2 -

CYPA

22:59 - [6] Apollon Limassol vs Pafos FC [3] - 3/4 -

TNKA

22:59 - Goztepe vs Trabzonspor [5] +1/4 -

TNKB

22:59 - [9] Boluspor vs Menemen Bld - 1 -

TNKB

22:59 - [1] Samsunspor vs Erzurumspor FK [14] - 1/4 -

TSA

22:59 - [1] Young Boys vs Lausanne Sports - 2 1/4 -

TSB

22:59 - [9] Vaduz vs Schaffhausen [8] - 1/2 -

TSB

22:59 - Winterthur vs SC Kriens - 1 -

ARGB

22:59 - [33] Tristan Suarez vs Villa Dalmine [31] - 1/4 -

PERA

22:59 - [8] Sport Huancayo vs Binacional [10] +1/4 -

WCWVL

23:15 - [D-1] Anh Nữ vs Bắc Ireland Nữ [D-3] -

TBNB

23:15 - [12] Sporting Gijon vs Valladolid - 1/4 -

WALA

23:15 - [6] Newtown AFC vs Caernarfon Town [8] - 3/4 -

ANHA

23:30 - [6] Brighton vs Man City [2] +1 1/4 -

TBNA

23:30 - [20] Elche vs Espanyol [15] +0 -

ITB

23:30 - [14] Brescia vs Cremonese - 1/4 -

DUA

23:30 - [17] Hertha Berlin vs M.gladbach [8] +1/4 -

BIA

23:30 - [13] KV Mechelen vs Zulte-Waregem [16] - 1 1/4 -

BIA

23:30 - [14] Kortrijk vs Oostende [17] - 1/2 -

ISRA

23:30 - Maccabi P.Tikva vs Hapoel Nof HaGalil - 1/2 -

LUXA

23:30 - [3] Progres Niedercorn vs UT Petange [5] -

UKRA

23:30 - [15] Chernomorets vs FC Lviv [16] - 1/2 -

HLA

23:45 - [7] Utrecht vs Heerenveen [8] - 1 1/4 -

EUW19VL

00:00 - [2-1] Hà Lan U19 Nữ vs Áo U19 Nữ [6-1] - 1 1/2 -

DUC4B

00:00 - Luneburger SK vs Hannoverscher SC -

PHB

00:00 - [20] Niort vs Rodez [19] +0 -

PHB

00:00 - Dunkerque vs Caen [8] +1/4 -

PHB

00:00 - Ajaccio vs Nancy - 3/4 -

PHB

00:00 - [7] Grenoble vs Dijon [17] +0 -

PHB

00:00 - [11] Guingamp vs Nimes [16] +0 -

PHB

00:00 - [1] Le Havre vs Pau FC [14] - 1/4 -

PHB

00:00 - [6] Amiens vs Valenciennes [15] - 1/4 -

PHB

00:00 - [2] Sochaux vs Quevilly [10] - 1 -

BDNA

00:00 - Tondela vs Porto [2] +1 3/4 -

BDNB

00:00 - [10] Benfica B vs Academica Coim - 3/4 -

MLTA

00:00 - [5] Mosta vs Floriana [7] +1/2 -

KSAA

00:00 - [3] Al Hilal vs Al Raed [11] - 1 1/2 -

GREA

00:30 - [9] Asteras Tripolis vs Panathinaikos [2] +0 -

ISRA

00:30 - [3] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Jerusalem [4] - 1 1/2 -

RMNA

00:30 - Dinamo Bucuresti vs Rapid Bucuresti [3] +1/2 -

EUW19VL

01:00 - [1-3] Thụy Sỹ U19 Nữ vs Ireland U19 Nữ [5-3] - 1 -

HLA

01:00 - Zwolle vs Heracles Almelo +1/4 -

POLA

01:00 - Wisla Krakow vs Slask Wroclaw [11] - 1/4 -

LUXA

01:00 - [10] Wiltz vs Fola Esch [16] -

MLTA

01:00 - [2] Gzira Utd vs Balzan [6] -

SLOA

01:15 - [4] Koper vs O.Ljubljana [1] +0 -

PERA

01:15 - [19] Uni.San Martin vs Alianza Atletico [9] +1/4 -

TBNB

01:30 - [20] Malaga vs Lugo [21] - 1/2 -

DUB

01:30 - Schalke 04 vs Dynamo Dresden - 1 -

POLB

01:30 - [11] GKS Tychy vs Skra Czestochowa [17] - 3/4 -

IREA

01:30 - [10] Finn Harps vs Sligo Rovers [5] +0 -

IREA

01:30 - Longford Town vs Shamrock Rovers [1] +2 1/4 -

TSA

01:30 - [7] Grasshoppers vs Zurich [9] +0 -

ARGB

01:30 - [7] Estudiantes BsAs vs CA Mitre Salta [21] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [5] All Boys vs Almagro [8] +0 -

ARGB

01:30 - Barracas Central vs Guillermo [24] - 3/4 -

CHIB

01:30 - [1] CD Magallanes vs Deportes Santa Cruz [11] -

ITA

01:45 - [9] Bologna vs AC Milan [5] +1/4 -

BIA

01:45 - [15] Eupen vs Union Saint-Gilloise [2] +3/4 -

BIB

01:45 - [7] Lierse vs Deinze [8] +0 -

ARGA

01:45 - [27] Gimnasia LP vs C. Cordoba SdE [28] - 1/4 -

GHW

02:00 - [3] Canada Nữ vs New Zealand Nữ [58] - 1 1/2 -

TBNA

02:00 - [9] Athletic Bilbao vs Villarreal [5] +0 -

TBNB

02:00 - [8] Leganes vs Tenerife [13] - 1/4 -

PHA

02:00 - [6] Lille vs Stade Brestois [15] - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [9] RKC Waalwijk vs Sparta Rotterdam [6] +0 -

BLVA

02:00 - [1] The Strongest vs Real Potosi - 2 1/4 -

COLA

02:00 - Patriotas vs Pereira [17] +0 -

BDNA

02:30 - [4] Sporting Lisbon vs Moreirense - 1 3/4 -

BRB

02:30 - Vitoria/BA vs Brasil Pelotas/RS - 1 -

BRAA

03:00 - [20] Juventude/RS vs Ceara/CE [17] +0 -

BRAA

03:00 - [12] Santos/SP vs America/MG [10] - 1/4 -

COLB

03:00 - [15] Boca Juniors Cali vs Orsomarso [10] -

ECUA

03:00 - [3] Catolica Quito vs Mushuc Runa [14] - 3/4 -

ARGB

03:10 - [13] Deportivo Moron vs Def.Belgrano [12] - 1/4 -

PERA

03:30 - [4] Universitario vs Cusco FC - 3/4 -

USAA

03:50 - [Tay-11] Seattle Sounders vs Sporting Kansas [Tay-12] - 1/4 -

GHW

04:00 - [97] Puerto Rico Nữ vs Guyana Nữ [162] -

GHW

04:00 - [48] Mexico Nữ vs Argentina Nữ [114] - 3/4 -

ARGA

04:00 - [26] Defensa YJ vs CA Platense [11] - 3/4 -

CHIA

04:00 - [4] Nublense vs Everton CD [15] - 1/4 -

COLA

04:00 - [3] Atl. Bucaramanga vs Deportivo Pasto [9] - 1/2 -

PARA

04:00 - River Plate (PAR) vs Sol de America +0 -

CRCA

04:00 - [B-3] Perez Zeledon vs Municipal Grecia [B-4] +0 -

CRCA

04:00 - [A-2] Sporting (CRC) vs Guadalupe FC [A-5] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [11] Jorge Wilstermann vs Royal Pari [13] - 3/4 -

GHW

05:00 - [2] Colombia Nữ vs Chile Nữ [40] +0 -

ARGB

05:00 - [32] Alvarado MDP vs Atletico Atlanta [18] -

BRAA

05:00 - [3] Fluminense/RJ vs Flamengo/RJ [5] +1/2 -

BRB

05:00 - [17] CSA/AL vs Operario/PR [19] - 1/2 -

URUA

05:00 - Villa Espanola vs CA Penarol [5] -

USAA

05:00 - [Dong-8] Columbus Crew vs New York RB [Dong-4] +0 -

MEXA

05:00 - [12] Puebla vs Club Leon [11] +0 -

MEXA

05:06 - [2] Monterrey vs Necaxa [14] - 3/4 -

ARGB

05:10 - Tigre vs Chacarita Jrs [15] - 1 -

BRAA

05:15 - [8] Fortaleza/CE vs Athletico/PR [7] - 1 -

ECUA

05:30 - [16] 9 de Octubre vs Orense SC [9] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs FC Tulsa [A-8] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-11] Loudoun United vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +1 1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs Ch. Battery [A-12] - 3/4 -

COLA

06:05 - [11] Inde.Medellin vs Deportes Tolima [7] +0 -

ARGA

06:15 - [9] Rosario Central vs Racing Club [16] - 1/4 -

PARA

06:15 - [8] Sportivo Luqueno vs 12 de Octubre - 1/4 -

BLVA

06:30 - [4] Nacional Potosi vs Blooming [10] - 1 1/4 -

CHIB

06:30 - [7] Rangers Talca vs Coquimbo Unido -

USAA

06:30 - [Dong-3] New York City vs D.C. Utd [Dong-14] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs CF Montreal [Dong-2] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Nashville FC [Tay-4] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Memphis 901 [A-2] - 1 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Los Angeles FC [Tay-1] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Real Salt Lake [Tay-7] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Dong-6] Inter Miami vs Cincinnati [Dong-5] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [7] Club America vs Tigres UANL [3] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [30] Agropecuario AAC vs Almirante Brown [25] -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs Austin Bold - 1 -

USB

07:30 - [B-6] Rio Grande Valley vs New Mexico United [B-5] - 1/2 -

ECUA

08:00 - [4] LDU Quito vs Independiente JT [2] +0 -

USAA

08:00 - [Tay-9] Colorado Rapids vs Portland Timbers [Tay-8] - 1 -

CRCA

08:00 - [A-1] Alajuelense vs Guanacasteca [A-4] - 1 -

COLA

08:10 - [15] Millonarios vs Junior Barranquilla [13] - 1/2 -

USAA

09:00 - [Tay-5] LA Galaxy vs Dallas [Tay-3] - 1 -

USAA

09:00 - [Tay-14] San Jose EQ vs Vancouver WC [Tay-10] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs Las Vegas Lights [B-9] - 1 1/4 -

MEXA

09:00 - [6] Chivas Guad. vs Cruz Azul [17] +0 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Sacramento [B-4] -

DUC3

19:00 Hoãn Wurzburger vs Turkgucu-Ataspor - 1/4 -

GHW

03:00 Hoãn [42] Ecuador Nữ vs Venezuela Nữ [150] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 23/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 19

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Italia › Vòng Tu Ket

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15