LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 23/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MDVA

21:00 - [2] Sheriff Tiraspol vs FC Balti [6] -

ASI23VL

11:00 - [K-2] Campuchia U23 vs Hồng Kông U23 [K-3] -

NHAT3

11:00 - [11] Fujieda MYFC vs Grulla Morioka [2] -

NHATJFL

11:00 - [11] Veertien Mie vs Tokyo Musashino [15] -

HQB

11:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Anyang [2] +0 -

NHATA

12:00 - [17] Tokushima Vortis vs Oita Trinita [18] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [19] Vegalta Sendai vs Sanf Hiroshima [11] +1/2 -

NHATA

12:00 - [9] FC Tokyo vs Kashima Antlers [4] +0 -

NHATB

12:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Blaublitz Akita [13] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Omiya Ardija vs Giravanz Kita. [21] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs V-Varen Nagasaki [4] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Thespa Kusatsu [18] - 1 1/4 -

HQ3

12:00 - [15] Yangju FC vs Pyeongtaek FC [13] +0 -

NHATA

13:00 - [16] Shonan Bellmare vs Yokohama FC [20] - 1/4 -

NHATB

13:00 - [1] Jubilo Iwata vs Ehime FC [20] - 1 1/4 -

NHAT3

13:00 - [7] Kagoshima vs Azul Claro Numazu [14] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [10] Paju Citizen vs Ulsan Citizen [7] +0 -

HQ3

13:00 - [11] Cheongju FC vs Gimhae City [5] +1/2 -

HQ3

13:00 - [14] Gangneung City vs Mokpo City [3] +3/4 -

HQB

14:00 - [10] Bucheon 1995 vs Chungnam Asan [8] +0 -

HQB

14:00 - [7] Ansan Greeners vs Seoul E-Land [9] +1/4 -

TQC

14:30 - [6] Shandong Taishan vs Wuhan Zall [2] - 1 3/4 -

NGAU21

15:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Zenit U21 [B-5] -

AUSQSL

15:00 - [14] Magpies Crusaders vs Eastern Suburbs [9] -

NHATA

15:00 - [13] Gamba Osaka vs Sagan Tosu [7] +1/4 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs Brno [1] +1 -

CZEB

15:15 - [15] MFK Chrudim vs Pribram [13] +0 -

CZEB

15:15 - [8] Dukla Praha vs Usti & Labem [11] - 1 -

HKGA

15:30 - [2] Kitchee vs Eastern AA [4] -

GHW

15:45 - [16] Australia Nữ vs Brazil Nữ [1] +0 -

EUW19VL

16:00 - [11-3] Israel U19 Nữ vs Georgia U19 Nữ [11-2] - 1 1/2 -

NGB

16:00 - [14] Tom Tomsk vs Volgar Astrakhan [18] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [8] Mlada Boleslav U19 vs Meteor Praha U19 [15] -

CZEU19

16:00 - [11] Brno U19 vs Slavia Praha U19 [3] -

CZEU19

16:00 - [9] Sigma Olomouc U19 vs Zlin U19 [12] -

CZEU19

16:00 - [5] Vik. Plzen U19 vs Pardubice U19 [1] -

CZEU19

16:00 - [13] Slovacko U19 vs Pribram U19 [14] -

HQB

16:30 - [5] Busan I'Park vs Gyeongnam [6] +0 -

HQB

16:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Jeonnam Dragons [4] - 1/2 -

EUW19VL

17:00 - [8-3] Đảo Faroe U19 Nữ vs Síp U19 Nữ [8-4] -

BDNB

17:00 - [7] Penafiel vs Rio Ave [5] +1/4 -

NGB

17:00 - [5] Neftekhimik Nizh vs Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 3/4 -

BLRA

17:00 - [13] FK Slutsk vs FK Smorgon [15] - 1 1/4 -

ESTC

17:00 - [5] Paide Linname. vs Flora Tallinn II [2] -

ESTC

17:00 - [12] Tulevik Viljandi vs Nomme Kalju [4] -

ESTC

17:00 - [6] TJK Legion vs FC Elva [1] -

UZBA

17:15 - [8] Kokand-1912 vs Lok. Tashkent [6] +0 -

POLA

17:30 - [3] Rakow Czestochowa vs Nieciecza [18] - 1 1/4 -

TNKA

17:30 - [19] Rizespor vs Kasimpasa [17] +1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Keciorengucu vs Istanbulspor AS [6] +0 -

THAA

17:30 - [9] Nakhon Ratch. vs Samut Prakan City [14] +0 -

POLB

17:40 - [18] Gornik Polkowice vs Korona Kielce [3] +1/2 -

DENB

17:45 - [4] AC Horsens vs Lyngby [3] - 1/4 -

UZBA

17:45 - [12] Mash'al Mubarek vs Navbahor [7] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [18] Optik Rathenow vs CZ Jena [4] +1 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [7] Chemnitzer vs Ger.Halberstadt [15] - 1 -

DUC4DB

18:00 - [13] SV Lichtenberg vs VSG Altglienicke [8] +3/4 -

NGA

18:00 - [12] Nizhny Nov vs Krasnodar [5] +1 -

NGB

18:00 - [1] FK Orenburg vs SKA-Khabarovsk [6] - 1/2 -

BIHA

18:00 - [11] Leotar Trebinje vs Sloboda Tuzla [8] -

BIHA

18:00 - [9] Rudar Prijedor vs Velez Mostar [7] -

LATA

18:00 - [6] BFC Daugava vs Riga FC [4] +1 3/4 -

LATA

18:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Valmiera / BSS [2] +1 -

MDVA

18:00 - [8] FC Floresti vs Petrocub [1] -

CZEU19

18:00 - [6] C. Budejovice U19 vs Hradec Kralove U19 [4] -

TDB

18:00 - [15] Vasalunds vs Vasteras [12] +1/2 -

UKRA

18:00 - [9] Veres Rivne vs FC Mariupol [16] - 1/2 -

THAA

18:00 - [3] Chonburi vs Chiangmai United [16] - 1 1/4 -

THAA

18:00 - [6] Muang Thong Utd vs Police Tero FC [11] - 1 -

BULA

18:15 - [11] Botev Vratsa vs Cherno More [4] +3/4 -

CZEU19

18:15 - [16] Opava U19 vs Sparta Praha U19 [2] -

IDNA

18:15 - [18] Persiraja Banda Aceh vs Arema Indonesia [2] +1 1/4 -

EUW19VL

18:30 - [9-2] Hy Lạp U19 Nữ vs Lithuania U19 Nữ [9-3] -

EUW19VL

18:30 - [9-1] Bulgaria U19 Nữ vs Kazakhstan U19 Nữ [9-4] -

ANHA

18:30 - [3] Chelsea vs Norwich [18] - 1 3/4 -

ANHB

18:30 - [22] Cardiff City vs Middlesbrough [6] +0 -

DUB

18:30 - [13] Holstein Kiel vs Darmstadt [2] - 1/4 -

DUB

18:30 - [14] Fort.Dusseldorf vs Karlsruher [10] - 1/2 -

DUB

18:30 - [9] Nurnberg vs Heidenheim [3] - 1/4 -

DUC4B

18:30 - [A-1] Weiche Flensburg vs Altona 93 [A-11] - 2 -

NORB

18:30 - [3] FK Jerv vs Start Kristiansand [9] - 1/4 -

TQC

18:30 - [4] Luoyang Longmen vs Sichuan Jiuniu [1] - 1 -

ALBA

18:45 - [10] Kastrioti Kruje vs KF Laci [3] -

ALBA

18:45 - [9] Egnatia Rrogozhine vs Teuta Durres [6] -

EU17VL

19:00 - [6-2] Nga U17 vs San Marino U17 [6-4] -

EUW19VL

19:00 - [4-1] Đan Mạch U19 Nữ vs Hungary U19 Nữ [4-3] -

EUW19VL

19:00 - [7-1] Italia U19 Nữ vs Azerbaijan U19 Nữ [7-4] -

TBNA

19:00 - [10] Valencia vs Mallorca [16] - 3/4 -

ITB

19:00 - [6] Monza vs Cittadella [8] - 1/4 -

ITB

19:00 - [2] Benevento vs Cosenza [17] - 1 1/4 -

ITB

19:00 - [13] Ternana vs Vicenza [20] - 1/2 -

ITB

19:00 - [5] Lecce vs Perugia [10] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [12] Freiburg II vs Verl [14] +1/4 -

DUC3

19:00 - [19] Wurzburger vs Turkgucu-Ataspor [16] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Magdeburg vs Viktoria Berlin [11] - 1 -

DUC3

19:00 - [10] Wehen vs Meppen [4] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [5] Waldhof Man. vs Zwickau [17] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [6] Saarbrucken vs Munchen 1860 [9] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [20] Rosenheim vs TSV 1896 Rain [18] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [16] Schalding Hein. vs TSV Aubstadt [5] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [3] Schweinfurt vs V. Aschaffenburg [11] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs Buchbach [6] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [13] FC Pipinsried vs Wacker Burghausen [7] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [10] VfB Eichstatt vs Heimstetten [17] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [13] Koblenz vs Bahlinger [7] +0 -

DUC4N

19:00 - [12] Astoria Walldorf vs Mainz II [3] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [9] Hessen Kassel vs TSV Schott Mainz [19] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [4] Elversberg vs Giessen [16] - 1 3/4 -

DUC4N

19:00 - [15] FSV Frankfurt vs Sonnenhof [18] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [14] Schalke 04 II vs Homberg [19] - 1 -

DUC4T

19:00 - [17] Sportfreunde Lotte vs Wegberg-Beeck [16] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [13] M.gladbach II vs Rodinghausen [8] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [7] FC Koln II vs Essen [1] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [6] Wiedenbruck vs SV Straelen [12] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [20] Uerdingen vs Wuppertaler [2] -

DUC4T

19:00 - [10] Lippstadt vs Fort.Dusseldorf II [9] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [5] Oberhausen vs Fortuna Koln [4] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [18] A.Aachen vs RW Ahlen [11] +0 -

NGB

19:00 - [8] Akron Togliatti vs Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1/2 -

AZEA

19:00 - [5] Sabah FK vs Sumqayit [7] - 1/4 -

BLRA

19:00 - [7] Vitebsk vs Shakhter Soligo. [1] +1 -

MKDA

19:00 - [1] Shkupi vs Renova [5] -

MNEA

19:00 - [8] FK Jerezo vs Sutjeska [1] -

MNEA

19:00 - [7] Rudar vs Decic Tuzi [2] -

FINA

19:00 - [9] Honka vs Haka [7] - 1/4 -

FINB

19:00 - [6] PK-35 vs KPV Kokkola [5] - 3/4 -

FINB

19:00 - [11] MuSa Pori vs Klubi 04 Helsinki [10] +0 -

FINB

19:00 - [1] VPS Vaasa vs Jaro [4] - 1/2 -

FINB

19:00 - [2] RoPS Rovaniemi vs TPS Turku [3] +1/4 -

FINB

19:00 - [7] EIF Ekenas vs Gnistan [8] - 3/4 -

FINB

19:00 - [9] MP Mikkeli vs JIPPO [12] - 1 1/4 -

RMNA

19:00 - [3] Voluntari vs Arges Pitesti [8] +0 -

DENB

19:00 - [8] Esbjerg FB vs Fredericia [5] +1/4 -

THAA

19:00 - [7] Chiangrai Utd vs Khonkaen Utd [10] - 1 1/2 -

AUTB

19:30 - [8] Grazer AK vs Liefering [2] +1/2 -

AUTB

19:30 - [11] Rapid Wien II vs Dornbirn [14] - 1 1/4 -

EUW19VL

20:00 - [7-2] Na Uy U19 Nữ vs Ba Lan U19 Nữ [7-3] -

EUW19VL

20:00 - [5-1] Anh U19 Nữ vs Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] -

ITA

20:00 - [20] Salernitana vs Empoli [11] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-4] SSV Jeddeloh vs VfV 06 Hildesheim [B-3] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-5] Atlas Delmenhorst vs Hannover II [B-7] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [15] Bonner SC vs Preussen Munster [3] -

PHB

20:00 - [4] Paris FC vs Toulouse [2] +1/4 -

BDNB

20:00 - [2] Casa Pia AC vs Chaves [8] - 1/4 -

NGB

20:00 - [17] Rotor Volgograd vs Alania Vla [4] +1/4 -

POLA

20:00 - [5] Lechia GD vs Gornik Zabrze [7] - 1/4 -

POLB

20:00 - [7] Arka Gdynia vs Resovia [11] - 1 1/4 -

CROA

20:00 - [3] NK Osijek vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 1/2 -

ESTC

20:00 - [10] Trans Narva vs Tartu JK Welco [11] -

MLTA

20:00 - [9] Gudja United vs Hamrun Spartans [3] -

SRBA

20:00 - [12] Mladost Lucani vs FK Kolubara [11] - 3/4 -

SLOA

20:00 - [3] NK Bravo vs Domzale [7] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [2] Konyaspor vs Kayserispor [12] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [9] Gaziantep B.B vs Giresunspor [14] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [9] Tuzlaspor vs Bandirmaspor [5] +1/4 -

TDA

20:00 - [3] Djurgardens vs Kalmar [6] - 3/4 -

TDB

20:00 - [5] Norrby vs Osters [4] - 1/4 -

TDB

20:00 - [11] Jonkopings vs Orgryte [8] +1/4 -

DUA

20:30 - [7] Leipzig vs Greuther Furth [18] - 2 1/2 -

DUA

20:30 - [16] A.Bielefeld vs B.Dortmund [2] +1 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Hoffenheim [4] - 2 1/4 -

DUA

20:30 - [14] Wolfsburg vs Freiburg [6] - 1/4 -

NGA

20:30 - [14] Rostov vs Arsenal-Tula [13] - 1/2 -

BULA

20:30 - [9] Arda Kardzhali vs Slavia Sofia [5] - 1/4 -

CZEB

20:30 - [4] Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Vyskov [12] -

CZEB

20:30 - [6] Opava vs Vik.Zizkov [16] - 3/4 -

WALA

20:30 - [6] Bala Town vs Barry Town [8] - 1 -

WALA

20:30 - [11] Haverfordwest vs Cefn Druids AFC [12] - 2 -

WALA

20:30 - [10] Cardiff Metropolitan vs Connah's QN [5] +1/2 -

NPA

20:30 - [13] Maritzburg Utd vs TS Galaxy [15] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [5] Bali United Pusam vs Bhayangkara [3] - 1/4 -

EUW19VL

21:00 - [1-4] Scotland U19 Nữ vs Ukraina U19 Nữ [1-3] -

EUW19VL

21:00 - [11-1] Romania U19 Nữ vs Malta U19 Nữ [11-4] -

ANHA

21:00 - [11] Crystal Palace vs Newcastle [19] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [16] Everton vs Watford [17] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [15] Leeds Utd vs Wolves [8] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [12] Southampton vs Burnley [20] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [23] Peterborough Utd vs QPR [4] +1/2 -

ANHB

21:00 - [2] Bournemouth vs Huddersfield [7] - 1 -

ANHB

21:00 - [13] Blackpool vs Preston North End [16] +0 -

ANHB

21:00 - [19] Birmingham vs Swansea City [18] +0 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs Reading [20] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [10] Coventry vs Derby County [11] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [14] Luton Town vs Hull City [21] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [12] Millwall vs Stoke City [8] +0 -

ANHB

21:00 - [5] West Brom vs Bristol City [17] - 1 1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Shrewsbury vs Cambridge Utd [16] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Portsmouth [9] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Wycombe vs Crewe Alexandra [22] - 1 -

ANHL1

21:00 - [21] Morecambe vs Plymouth Argyle [6] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [5] Milton Keynes Dons vs Rotherham Utd [2] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Wimbledon vs Wigan [3] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Bolton vs Gillingham [23] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Burton Albion vs Oxford Utd [7] +0 -

ANHL1

21:00 - [24] Doncaster Rovers vs Cheltenham [13] +0 -

ANHL1

21:00 - [12] Ipswich vs Fleetwood Town [19] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [8] Sheffield Wed. vs Lincoln [18] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [4] Sunderland vs Charlton Athletic [14] - 1 -

ANHL2

21:00 - [2] Tranmere Rovers vs Northampton [3] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Rochdale vs Sutton Utd [5] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Hartlepool vs Harrogate Town [14] +0 -

ANHL2

21:00 - [16] Bristol Rovers vs Newport [6] +0 -

ANHL2

21:00 - [4] Swindon vs Bradford City [10] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [20] Carlisle vs Oldham [24] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [1] Forest Green vs Salford City [13] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [7] Exeter City vs Mansfield [9] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [8] Port Vale vs Colchester Utd [22] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [23] Scunthorpe Utd vs Crawley Town [11] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Stevenage vs Leyton Orient [12] +0 -

ANHL2

21:00 - [15] Walsall vs Barrow [19] - 1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-1] West Ham U23 vs Man Utd U23 [1-7] -

ANHU23

21:00 - [1-2] Man City U23 vs Tottenham U23 [1-3] -

TBNB

21:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs Fuenlabrada [20] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs Livingston [8] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [6] Aberdeen vs Hibernian [5] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [2] Celtic vs St. Johnstone [12] - 1 1/2 -

SCOA

21:00 - [7] Dundee Utd vs Motherwell [4] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Dundee [11] - 1 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Dunfermline [10] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [1] Arbroath vs Ayr Utd [7] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [4] Raith Rovers vs Inverness C.T. [2] +0 -

SCOB

21:00 - [9] Queen of South vs Greenock Morton [8] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Kilmarnock vs Hamilton [6] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [1] Cove Rangers vs Clyde [6] - 1 1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Airdrieonians vs Dumbarton [9] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [3] Montrose vs East Fife [10] - 1 -

SCO2

21:00 - [7] Peterhead vs Falkirk [5] +1/4 -

NGB

21:00 - [3] Torpedo Moscow vs Yenisey [9] - 1 -

NGB

21:00 - [10] Krasnodar B vs Kuban [16] - 1/4 -

NGB

21:00 - [11] Kamaz vs Spartak Moscow B [13] - 1/2 -

NGB

21:00 - [2] Fakel vs Metallurg Lipetsk [19] - 2 -

BLRA

21:00 - [4] Gomel vs Energetik-BGU [11] - 2 -

NIRA

21:00 - [2] Glentoran vs Portadown FC [11] - 2 1/4 -

NIRA

21:00 - [7] Coleraine vs Warrenpoint Town [12] - 2 1/4 -

NIRA

21:00 - [6] Ballymena Utd vs Cliftonville [3] +3/4 -

LUXA

21:00 - [16] RM Hamm Benfica vs UNA Strassen [3] -

MDVA

21:00 - [3] Milsami vs Sfintul Gheorghe [5] -

MNEA

21:00 - [9] FK Podgorica vs Mornar Bar [6] -

MNEA

21:00 - [10] Zeta vs OFK Petrovac [4] -

NORA

21:00 - [3] Viking vs Lillestrom [4] - 1 -

FINA

21:00 - [10] IFK Mariehamn vs KTP Kotka [12] - 1 -

FINA

21:00 - [2] KuPS vs HIFK [8] - 1 1/2 -

CZEA

21:00 - [13] Pardubice vs Zlin [11] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Bohemians 1905 [12] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Sigma Olomouc [10] - 1/4 -

CYPA

21:00 - [12] Ethnikos Achnas vs AEL Limassol [10] +3/4 -

UKRA

21:00 - [5] Vorskla vs Shakhtar Donetsk [1] +1 1/4 -

TBNA

21:15 - [19] Cadiz vs Alaves [18] - 1/4 -

ITB

21:15 - [7] Frosinone vs Ascoli [9] - 3/4 -

AZEA

21:15 - [4] Neftchi Baku vs Zire IK [3] - 3/4 -

BIA

21:15 - [10] Cercle Brugge vs Standard Liege [14] - 1/4 -

UAEA

21:15 - [2] Al Wahda(UAE) vs Emirates Club [14] -

BDNA

21:30 - [13] Santa Clara vs Famalicao [15] +0 -

BDNB

21:30 - [6] Porto B vs SC Farense [16] +0 -

HLB

21:30 - [6] Roda JC vs Emmen [5] +0 -

RMNA

21:30 - [12] Mioveni vs Botosani [4] +1/4 -

PHA

22:00 - [10] Nantes vs Clermont [16] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [1] Zrinjski vs Sarajevo [3] -

ISRA

22:00 - [10] Hapoel Hadera vs Hapoel Tel Aviv [4] +0 -

LUXA

22:00 - [5] Racing Union vs Mondorf-les. [12] -

MNEA

22:00 - [3] Buducnost vs Iskra Danilo [5] -

SRBA

22:00 - [8] Spartak Subotica vs FK Metalac GM [15] - 1/2 -

SLOA

22:00 - [10] Aluminij vs CM Celje [6] +1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Wien vs SV Ried [6] - 1 -

AUTA

22:00 - [11] Admira vs Wattens [10] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [3] Wolfsberger AC vs Austria Klagenfurt [4] - 1 -

ALGA

22:00 - [18] WA Tlemcen vs NC Magra [16] - 1/2 -

ALGA

22:00 - [10] Hussein Dey vs USM Alger [9] +1/4 -

ALGA

22:00 - [11] RC Arbaa vs US Biskra [6] -

ALGA

22:00 - [8] Paradou AC vs ASO Chlef [15] -

CROA

22:05 - [4] Hajduk Split vs HNK Gorica [5] - 3/4 -

GREA

22:15 - [13] Atromitos vs Ionikos [12] - 3/4 -

KSAA

22:20 - [7] Abha vs Al Fateh [11] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-17] Teramo vs Cesena [B-3] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Grosseto [B-20] +0 -

ITA3

22:30 - [B-9] Pesaro vs Gubbio [B-7] +0 -

ITA3

22:30 - [B-5] Ancona vs US Fermana [B-14] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-8] Luchese vs Viterbese Calcio [B-19] +0 -

ITA3

22:30 - [B-12] Siena vs Pescara [B-6] - 1/4 -

POLA

22:30 - [2] Pogon Szczecin vs Jagiellonia [11] - 3/4 -

TDA

22:30 - [12] Hacken vs Halmstads [14] - 1/2 -

NPA

22:30 - [9] Cape Town City vs Golden Arrows [10] - 1/4 -

BULA

22:45 - [8] Levski Sofia vs Pirin Blagoevgrad [13] - 3/4 -

ISRA

22:45 - [7] Bnei Sakhnin vs HIK Shmona [6] - 1/2 -

EU17VL

22:59 - [6-1] Đức U17 vs Romania U17 [6-3] -

EUW19VL

22:59 - [4-2] Phần Lan U19 Nữ vs T.N.Kỳ U19 Nữ [4-4] - 2 1/2 -

EUW19VL

22:59 - [8-1] Belarus U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [8-2] -

ANHU23

22:59 - [1-10] Leicester City U23 vs Chelsea U23 [1-11] -

ITA

22:59 - [12] Sassuolo vs Venezia [17] - 1 -

NGA

22:59 - [4] CSKA Moscow vs Krylya Sovetov [7] - 3/4 -

NGB

22:59 - [7] Baltika vs Veles Moscow [12] - 3/4 -

POLB

22:59 - [13] Katowice vs Puszcza Nie. [15] - 1/4 -

BLRA

22:59 - [6] Dinamo Brest vs Isloch [10] +0 -

GREA

22:59 - [14] Apollon Smirnis vs Pas Giannina [6] - 1/4 -

NORA

22:59 - [15] Stabaek vs Molde [2] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - [12] FK Pohronie vs Spartak Trnava [2] +1 -

SVKA

22:59 - [11] Zlate Moravce vs Trencin [9] +1/2 -

SVKA

22:59 - [6] Senica vs Ruzomberok [3] +1/2 -

CYPA

22:59 - [3] Apollon Limassol vs Pafos FC [4] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [16] Goztepe vs Trabzonspor [1] +1/4 -

TNKB

22:59 - [12] Boluspor vs Menemen Bld [15] - 1 -

TNKB

22:59 - [8] Samsunspor vs Erzurum BB [3] - 1/4 -

TSA

22:59 - [3] Young Boys vs Lausanne Sports [9] - 2 1/4 -

TSB

22:59 - [1] Vaduz vs Schaffhausen [4] - 1/2 -

TSB

22:59 - [3] Winterthur vs SC Kriens [10] - 1 -

ARGB

22:59 - [B-8] Tristan Suarez vs Villa Dalmine [B-14] - 1/4 -

PERA

22:59 - [13] Sport Huancayo vs Binacional [11] +1/4 -

WCWVL

23:15 - [D-1] Anh Nữ vs Bắc Ireland Nữ [D-3] -

TBNB

23:15 - [14] Sporting Gijon vs Valladolid [2] - 1/4 -

WALA

23:15 - [2] Newtown AFC vs Caernarfon Town [7] - 3/4 -

ANHA

23:30 - [9] Brighton vs Man City [1] +1 1/4 -

TBNA

23:30 - [15] Elche vs Espanyol [11] +0 -

ITB

23:30 - [1] Brescia vs