LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 24/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Vanraure Hachinohe [13] +0 -

NHAT3

11:00 - [10] FC Imabari vs Kataller Toyama [4] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [5] Fukushima Utd vs Tegevajaro Miyazaki [3] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [10] Nara Club vs FC Osaka [7] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATJFL

11:00 - [5] Matsue City vs MIO Biwako [12] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs Honda FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [8] TIAMO Hirakata vs Reinmeer Aomori [9] -

NHATJFL

11:00 - [6] Sony Sendai vs Suzuka Point Getters [4] -

NHATJFL

11:00 - [16] Honda Lock vs FC Kariya [17] -

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Avispa Fukuoka [8] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Renofa Yamaguchi [15] - 1 1/4 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Okayama [11] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [12] Tokyo Verdy vs JEF United Chiba [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [5] Machida Zelvia vs Tochigi SC [14] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Kamatamare San. [15] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [6] FC Gifu vs Nagano Parceiro [9] +0 -

AUSC

12:30 - [10] Queensland Lion vs Brisbane Roar [6] +1 1/2 -

AFCWVL

13:00 - [D-1] Myanmar Nữ vs UAE Nữ [D-3] - 4 -

NHATA

13:00 - [5] Nagoya Grampus vs Vissel Kobe [3] - 1/4 -

NHATB

13:00 - [19] Sagamihara vs Zweigen Kan. [17] +1/4 -

NHATB

13:00 - [22] Matsumoto Yama. vs Ryukyu [9] - 1/4 -

HQA

13:00 - [4] Jeju Utd vs Jeonbuk H.Motor [1] +1/4 -

HQA

13:00 - [10] Gangwon vs FC Seoul [11] +0 -

HQA

13:00 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs Ulsan Hyundai [2] +1/2 -

HQA

13:00 - [8] Pohang Steelers vs Incheon Utd [7] - 1 -

HQA

13:00 - [3] Daegu vs Suwon Bluewings [5] - 1/4 -

HQA

13:00 - [6] Suwon FC vs Gwangju [12] - 3/4 -

AUSQSL

14:00 - [4] Brisbane Roar U21 vs Logan Light. [10] - 1 3/4 -

AUSQSL

14:00 - [11] Capalaba vs Redlands Utd [12] +0 -

AUSQSL

14:00 - [13] Brisbane Strikers vs Olympic FC QLD [2] -

AUSQSL

14:00 - [6] Gold Coast Knights vs Gold Coast Utd [8] - 1 -

TQC

14:30 - [5] Sh. Shenhua vs Shenzhen FC [3] - 1/2 -

HKGA

14:30 - [1] Southern District vs Hong Kong FC [6] - 1 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [5] Sunshine Coast vs Peninsula Power [1] +1/4 -

NHATA

15:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse [14] - 1 1/4 -

AUTB

15:30 - [10] Kapfenberg vs St.Polten [9] +1 -

KAZA

16:00 - [3] Kairat Almaty vs Astana [2] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [1] Tobol Kostanay vs Shakhter Kar. [7] -

KAZA

16:00 - [10] FK Taraz vs Ordabasy [5] +1/4 -

KAZA

16:00 - [12] Turan (KAZ) vs Aktobe [6] +0 -

KAZA

16:00 - [11] Atyrau vs FK Kyzylzhar [4] +1/4 -

EU17VL

17:00 - [10-2] Croatia U17 vs Liechtenstein U17 [10-4] -

BDNB

17:00 - [3] Feirense vs CD Estrela [9] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [12] Cerezo Osaka vs Yokohama FM [2] +1/2 -

HKGA

17:00 - [8] Resources Capital vs HK Ranger [5] -

HLA

17:15 - [6] Twente vs NEC Nijmegen [9] - 3/4 -

ITA

17:30 - [4] Atalanta vs Udinese [14] - 1 1/4 -

BLRA

17:30 - [12] FK Minsk vs Slavia Mozyr [14] - 1/4 -

GEOA

17:30 - [9] Shukura vs Lokomotiv T [5] -

GEOA

17:30 - [10] Samtredia vs Dinamo Batumi [1] -

TNKA

17:30 - [11] Fatih Karagumruk vs Hatayspor [3] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [16] Altinordu SK vs Umraniyespor [1] +1/2 -

POLB

17:40 - [14] Zaglebie Sosno vs Podbeskidzie [4] +1/4 -

AFCWVL

18:00 - [D-4] Đảo Guam Nữ vs Lebanon Nữ [D-2] -

DUC3

18:00 - [9] B.Dortmund II vs Vik.Koln [15] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs Auerbach [20] - 1 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [12] C. Leipzig vs Union Furstenwalde [19] - 1 -

DUC4DB

18:00 - [16] Tasmania Berlin vs E.Cottbus [2] +1 1/2 -

PHA

18:00 - [2] Nice vs Lyon [9] +1/4 -

SCOA

18:00 - [9] St. Mirren vs Rangers [1] +1 1/4 -

NGA

18:00 - [15] Ufa vs Rubin Kazan [10] +0 -

BIHA

18:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Siroki Brijeg [5] -

BIHA

18:00 - [10] NK Posusje vs Zeljeznicar [6] -

KAZA

18:00 - [8] Caspiy Aktau vs Akzhayik Oral [9] - 1/2 -

LATC

18:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja [2] -

TDB

18:00 - [13] Akropolis IF vs Landskrona [6] +1/4 -

UKRA

18:00 - [11] Rukh Vynnyky vs FC Mynai [15] -

THAA

18:00 - [12] Ratchaburi vs Buriram Utd [1] +1/2 -

THAA

18:00 - [4] Port FC vs Prachuap FC [15] - 1 1/4 -

UZBA

18:00 - [3] Sogdiana Jizzakh vs Pakhtakor [1] +1/4 -

ANHB

18:30 - [24] Barnsley vs Sheffield Utd [15] +1/2 -

DUB

18:30 - [7] Jahn Regensburg vs Hannover 96 [12] - 1/4 -

DUB

18:30 - [16] Sandhausen vs Wer.Bremen [4] +1 -

DUB

18:30 - [1] St. Pauli vs Hansa Rostock [15] - 1 -

DUC4DB

18:30 - [14] Meuselwitz vs FC Eilenburg [17] - 1 1/4 -

BIA

18:30 - [3] Antwerpen vs Club Brugge [2] +3/4 -

HUNA

18:30 - [9] Debreceni vs Puskas Akademia [3] +1/4 -

SRBA

18:30 - [10] Backa Topola vs FK Partizan [1] +1 1/2 -

TQC

18:30 - [7] Dalian Pro vs Shanghai Port [8] +1 1/4 -

THAA

18:30 - [8] Nong Bua Pitchaya vs Suphanburi [13] - 1/4 -

ALBA

18:45 - [2] Kukesi vs Vllaznia Shkoder [4] -

TBNA

19:00 - [2] Sevilla vs Levante [20] - 1 -

TBNB

19:00 - [19] Amorebieta vs Real Sociedad B [21] - 1/4 -

TBNB

19:00 - [18] Mirandes vs Almeria [1] +1/4 -

ITB

19:00 - [4] Pisa vs Pordenone [19] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [20] Havelse vs Ein.Braunschweig [3] +3/4 -

AZEA

19:00 - [6] Keşla FK vs Gabala FC [2] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [6] Makedonija vs FC Struga [7] -

MKDA

19:00 - [9] FK Skopje vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

19:00 - [11] Borec Veles vs Academy Pandev [2] -

MKDA

19:00 - [12] Pelister vs Bregalnica Stip [4] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs Rabotnicki [8] -

ESTA

19:00 - [2] Flora Tallinn vs Kuressaare [6] -

DENA

19:00 - [6] Silkeborg IF vs Odense BK [9] - 1/4 -

DENA

19:00 - [3] Brondby vs Kobenhavn [2] +1/4 -

DENB

19:00 - [9] Vendsyssel FF vs Helsingor [1] +3/4 -

THAA

19:00 - [5] BG Pathum United vs Bangkok Utd [2] +0 -

TSA

19:15 - [10] Luzern vs St. Gallen [8] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-16] Campobasso vs AZ Picerno [C-10] +0 -

ITA3

19:30 - [C-9] Catanzaro vs SS Monopoli [C-2] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-5] Foggia vs Taranto [C-8] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-11] Juve Stabia vs Messina [C-17] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-18] Fidelis Andria vs Turris Neapolis [C-3] +0 -

ITA3

19:30 - [C-20] Vibonese vs Palermo [C-4] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-13] US Olbia vs Modena [B-2] +1/4 -

ITA3

19:30 - [C-13] Monterosi FC vs Catania [C-15] +0 -

ITA3

19:30 - [C-19] Potenza SC vs Latina [C-12] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-6] Juventus U23 vs Pro Sesto [A-19] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [C-6] Avellino vs Paganese [C-14] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-14] Piacenza vs Giana Erminio [A-20] - 1/4 -

HLA

19:30 - [8] Cambuur vs Feyenoord [3] +1 -

HLA

19:30 - [4] Vitesse Arnhem vs Go Ahead Eagles [11] - 3/4 -

BLRA

19:30 - [8] Torpedo Zhodino vs Rukh Brest [5] +1/4 -

GEOA

19:30 - [3] Dila Gori vs Samgurali Tskh. [7] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [8] Hartberg vs Rapid Wien [5] +3/4 -

AUTA

19:30 - [9] Lask vs SCR Altach [12] - 1 1/4 -

IRNA

19:30 - [15] Naft M. Soleyman vs Sepahan [4] +1 -

IRNA

19:30 - [6] Mes Rafsanjan vs Padideh Khorasan [16] -

ASI23VL

19:50 - [E-1] UAE U23 vs Kyrgyzstan U23 [E-2] -

ANHA

20:00 - [14] Brentford vs Leicester City [10] +0 -

ANHA

20:00 - [4] West Ham Utd vs Tottenham [6] - 1/4 -

ITA

20:00 - [8] Fiorentina vs Cagliari [18] - 1 -

ITA

20:00 - [10] Verona vs Lazio [7] +1/4 -

PHA

20:00 - [6] Lens vs Metz [15] - 1 1/4 -

PHA

20:00 - [18] Lorient vs Bordeaux [19] - 1/4 -

PHA

20:00 - [14] Stade Reims vs Troyes [17] - 1/4 -

PHA

20:00 - [4] Rennes vs Strasbourg [7] - 3/4 -

BDNB

20:00 - [4] Nacional Madeira vs CD Mafra [10] - 1/4 -

POLA

20:00 - [14] Zaglebie Lubin vs Cracovia Krakow [9] +0 -

POLB

20:00 - [8] Odra Opole vs GKS Jastrzebie [17] - 1/4 -

CROA

20:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Istra 1961 [9] - 2 1/4 -

GREA

20:00 - [9] Volos NFC vs AEK Athens [3] +3/4 -

GREA

20:00 - [4] Aris Salonica vs Panetolikos [10] - 1 -

IREA

20:00 - [7] Drogheda Utd vs Derry City [4] +1/4 -

KAZA

20:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs Zhetysu Taldykorgan [14] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [10] Santa Lucia FC vs Sliema Wanderers [12] +0 -

NORB

20:00 - [1] HamKam vs Ranheim IL [12] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [13] Grorud IL vs Fredrikstad [4] +3/4 -

NORB

20:00 - [14] Stjordals Blink vs Ullensaker/Kisa [15] - 1/4 -

NORB

20:00 - [2] Aalesund vs Sandnes Ulf [8] - 1 1/2 -

NORB

20:00 - [10] Bryne vs Raufoss IL [11] - 1/4 -

NORB

20:00 - [16] Strommen vs Sogndal [6] +1/2 -

NORB

20:00 - [7] Asane Fotball vs KFUM Oslo [5] +0 -

SVKA

20:00 - [1] Slo. Bratislava vs Liptovsky Mikulas [10] - 2 1/2 -

SLOA

20:00 - [8] Tabor Sezana vs Maribor [1] +1/2 -

TNKA

20:00 - [10] Sivasspor vs Adana Demirspor [5] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [15] Antalyaspor vs Istanbul BB [4] +0 -

TNKB

20:00 - [19] Balikesirspor vs Bursaspor [17] +1 -

TDA

20:00 - [5] Hammarby vs Ostersunds [16] - 2 1/4 -

TDA

20:00 - [4] Elfsborg vs Sirius [11] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [9] Mjallby AIF vs Goteborg [8] - 1/4 -

TDB

20:00 - [10] Brage vs GIF Sundsvall [2] +0 -

DENB

20:00 - [6] Nykobing vs Fremad Amager [12] - 1 -

URUA

20:15 - [14] Dep. Maldonado vs CA Torque [6] +1/4 -

DUA

20:30 - [9] FC Koln vs B.Leverkusen [3] +1/4 -

NGA

20:30 - [8] Akhmat Groznyi vs Ural S.r. [11] - 3/4 -

CZEB

20:30 - [9] Taborsko vs SK Prostejov [5] - 1/4 -

NPA

20:30 - [12] Chippa Utd vs Moroka Swallows [16] -

HUNA

20:45 - [8] Budapest Honved vs Mezokovesdi SE [6] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [9] Nottingham Forest vs Fulham [1] +1/2 -

SCO2

21:00 - [4] Queen's Park vs Alloa Athletic [8] - 1 1/4 -

BIA

21:00 - [4] Anderlecht vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1 3/4 -

BIB

21:00 - [1] Westerlo vs Excelsior Virton [8] - 1 1/4 -

LITA

21:00 - [7] Dainava Alytus vs Dziugas FC [8] - 1/4 -

LUXA

21:00 - [1] Dudelange vs Victoria Rosport [8] -

LUXA

21:00 - [15] Rodange 91 vs Swift Hesperange [7] -

LUXA

21:00 - [9] Jeunesse Esch vs Differdange [6] -

CZEA

21:00 - [7] Hradec Kralove vs Teplice [15] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [8] C. Budejovice vs Slavia Praha [1] +1 1/4 -

CZEA

21:00 - [2] Vik.Plzen vs Jablonec [14] - 1 -

UKRA

21:00 - [2] Dinamo Kiev vs SK Dnipro-1 [3] - 1 1/4 -

DENA

21:00 - [5] Randers vs Aarhus AGF [7] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [6] Barcelona vs Real Madrid [1] +0 -

ITB

21:15 - [14] Reggina vs Parma [12] +0 -

BDNA

21:30 - [11] Pacos Ferreira vs Arouca [17] - 1/2 -

GEOA

21:30 - [6] FC Telavi vs Torpedo Kut. [8] - 1/4 -

TSA

21:30 - [5] Servette vs Sion [7] - 1 -

TSA

21:30 - [2] Basel vs Lugano [4] - 1/2 -

HLA

21:45 - [2] Ajax vs PSV Eindhoven [1] - 1 1/4 -

ALBA

21:45 - [7] Skenderbeu vs Dinamo Tirana [8] +1/2 -

AFCWVL

22:00 - [A-1] Đài Loan Nữ vs Bahrain Nữ [A-2] -

PHA

22:00 - [5] Monaco vs Montpellier [8] - 1 1/4 -

MLTA

22:00 - [1] Hibernians Paola vs Valletta [8] - 1 1/4 -

NORA

22:00 - [7] Valerenga vs Haugesund [11] - 1/2 -

NORA

22:00 - [12] Tromso vs Mjondalen [16] - 1 -

NORA

22:00 - [6] Kristiansund vs Sarpsborg [8] - 1/2 -

NORA

22:00 - [9] Stromsgodset vs Bodo Glimt [1] +3/4 -

NORA

22:00 - [5] Rosenborg vs Sandefjord [10] - 1 1/4 -

SRBA

22:00 - [5] FK Vojvodina vs FK Radnicki 1923 [16] - 1 3/4 -

SVKA

22:00 - [4] Dunajska Stred vs Zemplin Michalovce [8] - 1 1/2 -

SLOA

22:00 - [9] NK Radomlje vs Mura [5] +3/4 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Sturm Graz [2] - 1 3/4 -

KSAA

22:00 - [3] Al Nasr (KSA) vs Al Ettifaq [10] - 1 1/4 -

CHIA

22:00 - [14] Melipilla vs Univ. de Chile [11] +1/2 -

GREA

22:15 - [7] OFI Creta vs Lamia FC [11] - 1/4 -

KSB

22:15 - [6] Al Jabalain vs Al Shoalah [13] -

ANHA

22:30 - [7] Man Utd vs Liverpool [2] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-4] AC Renate vs Triestina [A-5] +0 -

ITA3

22:30 - [B-10] Carrarese vs Virtus Entella [B-4] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-16] Aurora Pro Patria vs Pro Vercelli [A-11] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-18] Pistoiese vs Montevarchi [B-15] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-7] Virtus Francavilla vs Bari [C-1] +3/4 -

ITA3

22:30 - [A-8] Virtus Verona vs Fiorenzuola [A-17] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-13] Pergolettese vs Lecco [A-9] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-18] Legnano vs AC Trento [A-10] +0 -

ITA3

22:30 - [A-7] Albinoleffe vs US Seregno [A-12] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-15] Mantova vs Alto Adige [A-1] +1/4 -

DUA

22:30 - [17] Stuttgart vs Union Berlin [5] +0 -

POLA

22:30 - [16] Warta Poznan vs Stal Mielec [8] - 1/4 -

CROA

22:30 - [6] Lok. Zagreb vs HNK Rijeka [2] +0 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs Inter Turku [4] - 3/4 -

TDA

22:30 - [10] Varbergs BoIS vs Malmo [1] +3/4 -

TDA

22:30 - [2] AIK Solna vs Norrkoping [7] - 1/2 -

NPA

22:30 - [6] SuperSport Utd vs Kaizer Chiefs [3] - 1/4 -

EU17VL

22:59 - [10-3] Serbia U17 vs Bulgaria U17 [10-1] - 1 1/4 -

ITA

22:59 - [6] Roma vs Napoli [3] +1/4 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Spartak Moscow [9] - 1 -

ARMA

22:59 - [1] Ararat-Armenia vs Alashkert [5] - 1 -

POLB

22:59 - [2] Widzew Lodz vs LKS Lodz [9] - 1/4 -

BULA

22:59 - [7] Beroe vs Cska Sofia [2] +1/4 -

HUNA

22:59 - [1] Ferencvaros vs MTK Budapest [11] - 1 1/2 -

CYPA

22:59 - [1] Aris Limassol vs Apoel FC [7] +1/4 -

TNKA

22:59 - [6] Fenerbahce vs Alanyaspor [8] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [13] Kocaelispor vs Genclerbirligi [10] - 1/4 -

DENA

22:59 - [1] Midtjylland vs Sonderjyske [11] - 1 1/4 -

PERA

22:59 - [7] Dep. Municipal vs Melgar [4] +3/4 -

ESTC

23:00 - [8] Tammeka Tartu vs Tartu Kalev [9] -

TBNB

23:15 - [13] Burgos CF vs Huesca [12] +0 -

TBNB

23:15 - [5] SD Ponferradina vs Real Oviedo [8] +0 -

ASI23VL

23:30 - [E-4] Oman U23 vs Ấn Độ U23 [E-3] -

TBNA

23:30 - [3] Real Betis vs Rayo Vallecano [7] - 3/4 -

BIA

23:30 - [8] Genk vs Gent [5] +0 -

GEOA

23:30 - [4] Saburtalo vs Dinamo Tbilisi [2] +1/4 -

UKRA

23:30 - [4] Zorya vs Kolos Kovalivka [8] - 1/2 -

SRBA

23:45 - [2] Crvena Zvezda vs Radnicki Nis [7] - 3 -

BDNA

00:00 - [16] Vizela vs Benfica [3] +1 1/2 -

MLTA

00:00 - [6] Sirens vs Birkirkara [4] +1/2 -

NORA

00:00 - [13] Odd Grenland vs Brann [14] +0 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Mlada Boleslav [6] - 1 1/2 -

MEXA

00:00 - [1] Pumas UNAM vs Club Tijuana [14] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [12] Beitar Jerusalem vs Hapoel Haifa [8] +1/4 -

DUA

00:30 - [11] Bochum vs Ein.Frankfurt [8] +1/2 -

BIHA

00:30 - [2] FK Tuzla City vs Borac Banja Luka [4] +0 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs PAOK [2] - 3/4 -

HLA

01:00 - [13] Groningen vs AZ Alkmaar [5] +1/2 -

POLA

01:00 - [12] Piast Gliwice vs Legia Wars. [17] +1/4 -

BIB

01:00 - [2] Waasland-Beveren vs Lommel [7] - 1/4 -

CHIB

01:00 - [3] Temuco vs CCDA Fernandez Vial [12] - 1/2 -

ARGB

01:10 - [A-2] Quilmes vs Nueva Chicago [A-17] - 1 -

PERA

01:15 - [8] Cesar Vallejo vs Alianza Huanuco [17] - 3/4 -

URUA

01:15 - [4] Liverpool P. (URU) vs Boston River [13] - 3/4 -

ITB

01:30 - [15] SPAL 1907 vs Como [11] - 1/2 -

BDNB

01:30 - [11] Trofense vs SC Covilha [15] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-6] Gimnasia Jujuy vs San Martin SJ [B-13] - 1/4 -

ECUA

01:30 - [16] Olmedo vs Delfin SC [6] +1 -

ITA

01:45 - [1] Inter Milan vs Juventus [5] - 1/4 -

PHA

01:45 - [3] Marseille vs PSG [1] +1 -

ARGA

01:45 - [13] Godoy Cruz vs Banfield [21] - 1/2 -

ARGA

01:45 - [6] Colon vs Estudiantes LP [5] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [4] Atletico Madrid vs Real Sociedad [5] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [7] Las Palmas vs Alcorcon [22] - 3/4 -

BIA

02:00 - [11] OH Leuven vs Sint Truiden [13] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Cuiaba/MT [15] - 1 1/2 -

BRAA

02:00 - [12] Internacional/RS vs Corinthians/SP [5] - 1/4 -

BRB

02:00 - [8] Nautico/PE vs Vasco DG/RJ [11] - 1/4 -

BRB

02:00 - [17] Remo/PA vs Ponte Preta/SP [10] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [1] Inde. Petrolero vs Real Tomayapo [13] - 1 1/4 -

COLB

02:00 - [4] Leones FC vs Bogota FC [14] -

BDNA

02:30 - [7] Portimonense vs Estoril [6] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [A-13] Deportivo Maipu vs San Martin Tucuman [A-4] +1/4 -

CHIA

02:30 - [2] Colo Colo vs Univ. Catolica [1] - 1/2 -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Barranquilla [15] -

COLB

03:00 - [16] Real San Andres vs Fortaleza [7] -

CRCA

03:00 - [3] Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba [12] - 1 -

COLB

03:30 - [2] Union Magdalena vs Valledupar [6] -

PERA

03:30 - [1] Alianza Lima vs Sporting Cristal [2] +0 -

URUA

03:30 - [9] Sportivo Cerrito vs Wanderers [11] +0 -

USB

03:30 - [D-6] Tacoma Defiance vs LA Galaxy II [D-5] +1/4 -

GHW

04:00 - [4] Costa Rica Nữ vs Jamaica Nữ [18] +1/4 -

ARGA

04:00 - [10] CA Huracan vs San Lorenzo [23] - 1/2 -

CHIB

04:00 - [15] U. San Felipe vs Dep. Copiapo [2] +0 -

COLA

04:00 - [18] Rionegro Aguilas vs Deportivo Cali [4] +0 -

ECUA

04:00 - [15] Manta FC vs Guayaquil City [10] - 1/2 -

PARA

04:00 - [2] Olimpia Asuncion vs Guarani CA [6] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [6] Bragantino/SP vs Sao Paulo/SP [13] +0 -

BLVA

04:15 - [9] CA Palmaflor vs Always Ready [2] +1/2 -

USB

05:00 - [D-3] San Diego Loyal vs Oakland Roots [D-4] - 3/4 -

MEXB

05:00 - [1] Morelia vs Tepatitlan FC [9] - 3/4 -

CRCA

05:00 - [4] Dep. Saprissa vs Cartagines [5] - 3/4 -

USAA

05:05 - [Tay-12] Austin FC vs Houston Dynamo [Tay-13] - 1/4 -

USB

05:05 - [B-2] Birmingham Legion vs Sporting Kansas II [B-8] - 1 1/2 -

CHIA

06:00 - [16] Huachipato vs Audax Italiano [3] - 1/2 -

COLA

06:05 - [8] America Cali vs Atl. Nacional [1] +0 -

ARGA

06:15 - [4] Velez Sarsfield vs Boca Juniors [7] +0 -

PARA

06:15 - [1] Libertad vs Nacional [3] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [18] Bahia/BA vs Chapecoense [20] - 1 -

BRB

06:30 - [14] Brusque FC/SC vs Vila Nova/GO [9] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [11] Real Santa Cruz vs Bolivar [4] +3/4 -

ECUA

06:30 - [2] Emelec vs Barcelona SC [9] - 1/4 -

URUA

06:30 - [2] Nacional Montevideo vs CA Rentistas [12] - 1 -

USAA

06:30 - [Dong-6] Orlando City vs New England [Dong-1] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-4] Miami Fusion vs New York RB II [A-7] - 3/4 -

USB

07:00 - [C-1] El Paso Locomotive vs OKC Energy [B-5] - 1 -

MEXA

07:00 - [17] San Luis vs Atlas [7] +0 -

MEXA

07:06 - [12] Santos Laguna vs Toluca [9] - 1 -

COLA

08:10 - Atletico Huila vs Santa Fe [2] +1/4 -

MEXA

09:00 - [2] Pachuca vs Juarez [8] - 1 -

ASI23VL

10:00 - [J-2] Thái Lan U23 vs Mông Cổ U23 [J-4] -

AUSQSL

15:00 Hoãn [3] Queensland Lion vs Moreton Bay Utd [7] -

ESTA

00:00 Hoãn [6] Kuressaare vs Paide Linname. [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022