LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 24/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 - [B-5] Nanjing Fengfan vs Suzhou Dongwu [C-5] -

MAPL

15:45 - [6] Kuching FA vs Kelantan United [8] - 1/4 -

NGAU21

16:00 - [B-5] Zenit U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-8] - 2 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-1] Kryliya Sov. U21 vs Ural U21 [A-10] - 1 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-9] Ufa U21 vs CSKA Mos. U21 [A-2] +2 1/4 -

AFCWVL

17:00 - [F-1] Philippines Nữ vs Hồng Kông Nữ [F-2] - 1 3/4 -

ANHU23

17:00 - [2-1] Fulham U23 vs Newcastle U23 [2-4] - 1 1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-1] Rostov U21 vs ORS 5 U21 [B-10] -

NGAU21

17:00 - [A-6] Rubin Kazan U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-8] - 1 -

NGAU21

17:00 - [B-7] Arsenal Tula U21 vs Khimki U21 [B-9] - 1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Strogino Moscow U21 vs Spartak Mos. U21 [A-3] +1/2 -

CZEU19

17:00 - [10] MFk Karvina U19 vs Meteor Praha U19 [13] -

NHATA

17:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Vissel Kobe [3] +1/4 -

HQ3

17:00 - [10] Daejeon Korail vs Ulsan Citizen [7] - 1/4 -

EUW17VL

18:00 - [7-1] T.B.Nha U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ [7-4] -

NGAU21

18:00 - [B-6] Chertanovo U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] +1/4 -

THAA

18:00 - [5] Muang Thong Utd vs Ratchaburi [10] - 1/2 -

TQB

18:35 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Zhejiang Greentown [A-2] +2 -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers [4] -

NGAU21

19:00 - [A-4] Din. Moscow U21 vs Nizhny Nov U21 [A-5] - 1 1/4 -

AFCWVL

20:00 - [C-4] Singapore Nữ vs Indonesia Nữ [C-1] +1 1/4 -

EUW17VL

21:00 - [13-3] Albania U17 Nữ vs Montenegro U17 Nữ [13-1] -

WCFS

21:30 - [B-2] Uzbekistan Futsal vs Iran Futsal [F-2] +2 1/2 -

UAEA

21:45 - [10] Baniyas vs Ajman [4] - 1/2 -

UAEA

21:45 - [9] Khorfakkan vs Al Dhafra [13] - 3/4 -

GEOA

22:00 - [8] Torpedo Kut. vs Lokomotiv T [5] +1/2 -

GEOA

22:00 - [7] FC Telavi vs Dila Gori [4] +1/2 -

LITA

22:00 - [4] FK Panevezys vs Dainava Alytus [8] - 1 1/4 -

SVKA

22:00 - [12] FK Pohronie vs Trencin [6] +1/2 -

CZEB

22:00 - [14] Vik.Zizkov vs Dukla Praha [4] +1/4 -

NPA

22:00 - [13] Moroka Swallows vs Cape Town City [12] - 1/4 -

KSAA

22:40 - [14] Abha vs Dhamak [2] - 1/4 -

EUW17VL

22:59 - [8-2] Belarus U17 Nữ vs Luxembourg U17 Nữ [8-3] -

EUW17VL

22:59 - [8-1] Kosovo U17 Nữ vs Georgia U17 Nữ [8-4] -

NGAU21

22:59 - [B-2] Krasnodar U21 vs FK Sochi U21 [B-4] - 1 1/2 -

POLA

22:59 - [18] Gornik Leczna vs Lechia GD [2] +1/2 -

POLB

22:59 - [1] Widzew Lodz vs Skra Czestochowa [13] - 1 -

CZEB

22:59 - [12] Usti & Labem vs Brno [1] +3/4 -

CYPA

22:59 - [8] Doxa Katokopia vs Ethnikos Achnas [12] +0 -

AUTB

23:10 - [10] St.Polten vs SKU Amstetten [5] - 1/4 -

ICEB

23:15 - [5] Vestri vs Kordrengir [4] -

DUB

23:30 - [2] Jahn Regensburg vs Erzgebirge Aue [18] - 3/4 -

DUB

23:30 - [9] Heidenheim vs Darmstadt [6] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [11] Kolos Kovalivka vs Vorskla [3] +0 -

AUTB

23:30 - [2] Liefering vs Dornbirn [15] - 2 1/4 -

AUTB

23:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Horn [9] - 1 1/2 -

AUTB

23:30 - [13] Kapfenberg vs Vorwarts Steyr [16] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [1] Aust Lustenau vs LASK Juniors [14] - 3/4 -

WCFS

00:00 - [C-1] B.D.Nha Futsal vs Serbia Futsal [F-3] - 1 1/2 -

WCFS

00:00 - [E-1] T.B.Nha Futsal vs Séc Futsal [D-2] - 2 1/2 -

EUW17VL

00:00 - [7-2] Iceland U17 Nữ vs Serbia U17 Nữ [7-3] -

DUC3

00:00 - [11] Hallescher vs Magdeburg [1] +1/2 -

DUC4B

00:00 - [B-5] Rehden vs Atlas Delmenhorst [B-8] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs Augsburg II [8] +0 -

DUC4BA

00:00 - [20] Rosenheim vs SpVgg Bayreuth [1] +1 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [13] Eltersdorf vs Wacker Burghausen [3] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [2] Berliner FC Dynamo vs Chemnitzer [10] - 1 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [5] VSG Altglienicke vs Meuselwitz [19] - 1 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [1] Berlin AK 07 vs Tasmania Berlin [16] -

DUC4N

00:00 - [16] Pirmasens vs Homburg [6] +1/2 -

DUC4N

00:00 - [15] Astoria Walldorf vs SSV Ulm [1] +1 -

DUC4N

00:00 - [18] TSG Balingen vs Stuttgart II [11] +1/2 -

PH3

00:00 - [7] SO Cholet vs Chambly [12] - 1/2 -

PH3

00:00 - [13] Stade Briochin vs Annecy FC [1] +1/4 -

PH3

00:00 - [18] FC Bastia-Borgo vs Red Star 93 [10] +1/4 -

PH3

00:00 - [11] Avranches vs Boulogne [14] +0 -

PH3

00:00 - [3] Villefranche vs Orleans [15] - 1/4 -

PH3

00:00 - [17] Creteil vs Stade Lavallois [6] +1/4 -

PH3

00:00 - [8] Le Mans vs Concarneau [4] - 1/4 -

PH3

00:00 - [16] Sete vs Bourg Peronnas [2] +1/2 -

BLRA

00:00 - [4] Gomel vs Dinamo Brest [6] - 1 1/2 -

BULA

00:00 - [6] Beroe vs Arda Kardzhali [10] - 1/4 -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Samgurali Tskh. [6] - 1 1/2 -

GEOA

00:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Samtredia [10] - 2 -

MNEA

00:00 - [10] Zeta vs Iskra Danilo [2] -

RMNA

00:00 - [6] Rapid Bucuresti vs Voluntari [3] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [8] Altay vs Besiktas [4] +0 -

TNKB

00:00 - [5] Kocaelispor vs Tuzlaspor [7] +1/4 -

TDB

00:00 - [9] Orgryte vs Eskilstuna City [12] - 1/4 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs Hobro I.K. [11] - 2 -

DENB

00:00 - [7] HB Koge vs Fredericia [5] +1/4 -

UAEA

00:00 - [3] Al Sharjah vs Al Jazira [2] +0 -

UAEA

00:00 - [14] Emirates Club vs Al Nasr (UAE) [6] +1 1/4 -

EGYC

00:00 - [7] Semouha Club vs Pyramids FC [8] +1/4 -

KSAA

00:25 - [1] Al Ittihad (KSA) vs Al Taawon (KSA) [16] - 3/4 -

DUC4B

00:30 - [A-5] Drochtersen/Assel vs Altona 93 [A-11] - 1 1/4 -

DUC4BA

00:30 - [15] Memmingen vs Greuther Furth II [19] - 1/2 -

JORA

00:30 - [12] Buqaa Amman vs Ramtha [1] -

ANHU23

01:00 - [1-12] Everton U23 vs Man Utd U23 [1-5] +1 -

ANHU23

01:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Nottingham Forest U23 [2-6] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-2] West Ham U23 vs Crystal Palace U23 [1-8] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-4] Brighton U23 vs Leicester City U23 [1-11] - 1 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Liverpool U23 [1-9] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-7] Leeds Utd U23 vs Blackburn U23 [1-13] - 1 1/4 -

TBNB

01:00 - [16] Real Sociedad B vs Huesca [9] +1/4 -

BDNA

01:00 - [3] Sporting Lisbon vs Maritimo [13] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [3] SBV Excelsior vs PSV Eindhoven U21 [17] - 3/4 -

HLB

01:00 - [5] Emmen vs Den Bosch [16] - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [4] De Graafschap vs Utrecht U21 [11] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs AZ Alkmaar U21 [6] - 1/2 -

HLB

01:00 - [10] VVV Venlo vs Helmond Sport [14] - 1/2 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs Volendam [1] +1/2 -

HLB

01:00 - [19] Almere City vs Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [2] ADO Den Haag vs Roda JC [7] +0 -

HLB

01:00 - [8] Eindhoven vs NAC Breda [15] - 1/4 -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs Waasland-Beveren [2] +1/2 -

HUNA

01:00 - [7] Zalaegerzseg vs Paksi [5] +0 -

DUA

01:30 - [18] Greuther Furth vs Bayern Munich [1] +2 1/2 -

POLA

01:30 - [7] Jagiellonia vs Lech Poznan [1] +1/2 -

POLB

01:30 - [18] Gornik Polkowice vs GKS Tychy [5] +1/4 -

TSB

01:30 - [9] Wil 1900 vs Schaffhausen [7] +1/4 -

TSB

01:30 - [1] Winterthur vs Aarau [2] +0 -

ANHB

01:45 - [4] Coventry vs Peterborough Utd [21] - 1 -

ANHL2

01:45 - [11] Barrow vs Newport [13] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [5] Arbroath vs Kilmarnock [3] +1/4 -

BIA

01:45 - [2] Club Brugge vs OH Leuven [16] - 2 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Longford Town [10] - 1 1/2 -

IREA

01:45 - [5] Bohemians vs Finn Harps [8] - 1 -

IREA

01:45 - [7] Dundalk vs Sligo Rovers [3] - 1/4 -

IREA

01:45 - [2] St. Patrick's vs Shamrock Rovers [1] +1/4 -

IREA

01:45 - [9] Waterford Utd vs Drogheda Utd [6] - 1/4 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Shelbourne [1] +1 3/4 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Cork City [7] +1/4 -

IREB

01:45 - [6] Athlone vs Wexford Youths [10] - 3/4 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs UC Dublin [3] +0 -

ANHB

02:00 - [3] West Brom vs QPR [5] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [3] Almeria vs Tenerife [7] - 1/4 -

PHB

02:00 - [6] Niort vs Paris FC [8] +1/2 -

PHB

02:00 - [13] Nimes vs Le Havre [4] - 1/2 -

PHB

02:00 - [15] Rodez vs Grenoble [11] - 1/4 -

PHB

02:00 - [7] Pau FC vs Dunkerque [17] - 3/4 -

PHB

02:00 - [10] Quevilly vs Guingamp [14] +0 -

PHB

02:00 - [16] Dijon vs Valenciennes [12] - 1/2 -

PHB

02:00 - [20] Nancy vs Amiens [19] +0 -

PHB

02:00 - [2] Sochaux vs Auxerre [5] +0 -

VENA

03:00 - [A-6] Aragua vs Dep.Lara [A-2] +1/2 -

BDNA

03:15 - [9] Gil Vicente vs Porto [2] +1 1/4 -

COLB

03:15 - [16] Real San Andres vs Atletico [8] - 1/2 -

CHIA

04:30 - [16] Huachipato vs Palestino [12] - 1/2 -

ARGA

05:00 - [18] Sarmiento Junin vs Velez Sarsfield [4] +1/2 -

BRB

05:00 - [13] Remo/PA vs Nautico/PE [9] - 1/4 -

BRB

05:00 - [3] Goias/GO vs Vila Nova/GO [12] - 1/2 -

URUA

05:00 - [1] Plaza Colonia vs Villa Espanola [16] - 3/4 -

VENA

05:15 - [C-6] UCV FC vs Atl.Venezuela [C-3] - 1/4 -

ARGB

06:00 - [A-15] Estudiantes Rio Cuarto vs Nueva Chicago [A-17] - 1/2 -

COLA

06:00 - [4] Deportivo Cali vs Pereira [14] -

CHIA

07:00 - [4] U. La Calera vs O Higgins [13] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [1] Independiente JT vs Tecnico Uni. [10] - 1 1/4 -

USB

07:05 - [B-8] Sporting Kansas II vs Tulsa Roughnecks [B-4] +0 -

ARGB

07:10 - [A-14] Temperley vs Chacarita Jrs [A-16] - 1/4 -

GHQG

07:15 - [15] El Salvador vs Guatemala [29] -

ARGA

07:15 - [6] Estudiantes LP vs CA Platense [17] - 1/2 -

BRB

07:30 - [14] Brusque FC/SC vs Vasco DG/RJ [7] +1/4 -

COLA

08:00 - [15] Once Caldas vs Alianza Petrolera [19] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [8] Puebla vs Cruz Azul [6] +1/4 -

MEXA

09:06 - [18] Club Tijuana vs Mazatlan FC [11] - 3/4 -

LATA

21:00 Hoãn [6] BFC Daugava vs Noah Jurmala [8] -

DUC4BA

00:00 Hoãn [9] Unterhaching vs Schweinfurt [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2