LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 25/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 - [2] Iga Kunoichi Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [12] Sperenza Osaka Nữ vs Ehime FC Nữ [9] -

HQB

11:30 - [2] Bucheon 1995 vs Gyeongnam [7] +1/4 -

NHATA

12:00 - Vegalta Sendai vs Tokushima Vortis +0 -

NHATB

12:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Ventforet Kofu [8] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [20] Omiya Ardija vs Sagamihara - 1/2 -

NHATB

12:00 - [17] Thespa Kusatsu vs JEF United Chiba [13] +1/2 -

HQA

12:00 - [4] Pohang Steelers vs Jeju Utd [3] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [6] FC Tokyo vs Urawa Red [15] +0 -

NGB

14:00 - [4] SKA-Khabarovsk vs Veles Moscow [13] - 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [2] Peninsula Power vs Brisbane Roar U21 [11] - 1/4 -

HQB

14:00 - [10] Ansan Greeners vs Anyang [4] +1/2 -

HQA

14:30 - [1] Ulsan Hyundai vs Gwangju - 3/4 -

TQB

14:30 - [B-3] Kunshan FC vs Beijing BIT [C-6] - 1 1/4 -

CZEU19

15:00 - [4] Banik Ostrava U19 vs Zlin U19 [12] -

AUSBPL

15:00 - Bayside Utd vs The Gap - 1 1/4 -

AUSBPL

15:00 - Acacia Ridge vs Centenary Stormers - 1 -

AUSQSL

15:00 - [1] Queensland Lion vs Brisbane Strikers -

AUSQSL

15:00 - [6] Eastern Suburbs vs Capalaba [12] - 3/4 -

AUSQSL

15:00 - [5] Sunshine Coast vs Gold Coast Knights [4] +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Redlands Utd -

NGB

16:00 - [14] Tom Tomsk vs Kuban [12] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [10] Mlada Boleslav U19 vs Vik. Plzen U19 [6] -

CZEU19

16:00 - [11] Hradec Kralove U19 vs Sparta Praha U19 [2] -

CZEU19

16:00 - [13] Slovacko U19 vs Brno U19 [7] -

CZEU19

16:00 - [16] Opava U19 vs Pribram U19 [14] -

AUSBPL

16:00 - Toowong FC vs UQ FC - 1 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [7] Gold Coast Utd vs Magpies Crusaders -

NHATA

16:00 - Yokohama FC vs Yokohama FM [3] +1 1/2 -

NHAT3

16:00 - [1] Kagoshima vs FC Gifu [9] - 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [8] Moreton Bay Utd vs Logan Light. [9] - 1 3/4 -

NHATB

16:30 - Kyoto Sanga vs Tochigi SC [19] - 3/4 -

AFCWVL

17:00 - [G-2] Jordan Nữ vs Iran Nữ [G-1] - 1/4 -

LITA

17:00 - [6] Kauno Zalgiris vs Nevezis - 3 -

NHATA

17:00 - [11] Avispa Fukuoka vs Sagan Tosu [8] +1/4 -

NHATB

17:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs V-Varen Nagasaki [11] +3/4 -

NHATB

17:00 - Jubilo Iwata vs Ryukyu [21] - 1 1/4 -

NHATB

17:00 - Ehime FC vs Montedio Yama. [5] +1 -

HQA

17:00 - [6] Daegu vs Suwon FC [11] - 1/4 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd [5] - 1 1/4 -

HQ3

17:00 - [1] Changwon City vs Mokpo City [13] +0 -

HQ3

17:00 - GimPo Citizen vs Paju Citizen [3] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [11] Cheongju FC vs Yangju Citizen [7] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [9] Gangneung City vs Pyeongtaek FC - 1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Cheonan City vs Hwaseong FC [4] - 1/2 -

CZEU19

17:30 - [9] Sigma Olomouc U19 vs Slavia Praha U19 [1] -

TNKA

17:30 - [10] Sivasspor vs Fatih Karagumruk [8] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Manisa FK [9] +0 -

THAA

17:30 - [3] Bangkok Utd vs Buriram Utd [1] +1/4 -

POLB

17:40 - [5] Odra Opole vs Katowice [8] +0 -

DUC4B

18:00 - [A-8] Phonix Lubeck vs Weiche Flensburg [A-1] +1 -

DUC4DB

18:00 - [16] Optik Rathenow vs Luckenwalde [12] +3/4 -

DUC4DB

18:00 - [9] Tennis Borussia B. vs SV Lichtenberg [17] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [7] E.Cottbus vs FC Eilenburg [15] -

NGA

18:00 - [13] Khimki vs Lok. Moscow [6] +1/4 -

BLRA

18:00 - [10] Isloch vs Torpedo Zhodino [12] +0 -

FIN3

18:00 - [C-4] Vaajakoski vs SJK Akatemia [B-1] -

TDB

18:00 - GAIS vs Falkenbergs - 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Orebro Syrianska [Norra-8] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-5] Utsiktens BK vs Lindome GIF [Sodra-6] -

TD3

18:00 - [Norra-5] Hudiksvalls FF vs Karlstad BK [Norra-6] -

UKRA

18:00 - [6] PFK Aleksandriya vs FC Mariupol [16] - 3/4 -

THAA

18:00 - [6] Chiangrai Utd vs Prachuap FC [13] - 1 -

THAA

18:00 - [10] Khonkaen Utd vs Chonburi [7] +1/4 -

UZBA

18:00 - [10] Kokand-1912 vs Andijan -

ANHA

18:30 - [3] Chelsea vs Man City [1] +0 -

ANHA

18:30 - [6] Man Utd vs Aston Villa [14] - 1 1/4 -

ANHB

18:30 - [22] Reading vs Middlesbrough [7] +1/4 -

DUB

18:30 - [18] Ingolstadt vs Fort.Dusseldorf [10] +1/2 -

DUB

18:30 - [12] Karlsruher vs St. Pauli [5] - 1/4 -

DUB

18:30 - [7] Paderborn 07 vs Holstein Kiel [9] - 1/2 -

TQB

18:35 - [C-4] Shenyang Urban vs Meizhou Hakka [A-1] +3 -

TQB

18:35 - [B-1] Chengdu Better City vs Sichuan Jiuniu [A-4] - 1 -

TQB

18:35 - [B-2] Nantong Zhiyun vs Zibo Cuju [A-5] - 2 1/2 -

ALBA

18:45 - [7] Kastrioti Kruje vs KF Tirana [1] -

ALBA

18:45 - [6] Teuta Durres vs Dinamo Tirana [9] -

TBNA

19:00 - [20] Alaves vs Atletico Madrid [3] +1 -

ITB

19:00 - [14] Como vs Benevento [7] +1/4 -

ITB

19:00 - [3] Monza vs Pordenone [20] - 3/4 -

ITB

19:00 - [6] Ascoli vs Brescia [5] +1/4 -

ITB

19:00 - [11] Cittadella vs Lecce [1] +0 -

DUC3

19:00 - [13] Vik.Koln vs Duisburg [15] +0 -

DUC3

19:00 - [18] Wurzburger vs Wehen [8] +1/4 -

DUC3

19:00 - [12] Meppen vs Saarbrucken [7] +0 -

DUC3

19:00 - [16] Verl vs Munchen 1860 [4] +1/2 -

DUC3

19:00 - [2] Ein.Braunschweig vs Waldhof Man. [5] +0 -

DUC3

19:00 - [3] Kaiserslautern vs Osnabruck [6] +0 -

DUC4B

19:00 - [A-11] Heider SV vs Lubeck [A-3] -

DUC4B

19:00 - [B-2] Wer.Bremen II vs VfV 06 Hildesheim [B-6] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [2] Bayern Munich II vs TSV 1896 Rain [15] -

DUC4BA

19:00 - [14] Heimstetten vs Nurnberg II [11] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] Schalding Hein. vs V. Aschaffenburg [8] +0 -

DUC4BA

19:00 - [13] FC Pipinsried vs Buchbach [12] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [10] VfB Eichstatt vs TSV Aubstadt [6] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [5] Mainz II vs Offenbach [3] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Elversberg [1] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [19] Giessen vs TSV Steinbach [4] +1 -

DUC4N

19:00 - [8] Hessen Kassel vs Koblenz [13] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Aalen vs Sonnenhof [16] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs FSV Frankfurt [15] +0 -

DUC4T

19:00 - [9] Schalke 04 II vs SV Straelen [15] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [7] FC Koln II vs Sportfreunde Lotte [18] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Wiedenbruck vs Wegberg-Beeck [17] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [16] Bonner SC vs Fort.Dusseldorf II [10] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [19] Uerdingen vs Rodinghausen [6] -

DUC4T

19:00 - [20] Homberg vs Fortuna Koln [5] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [14] Lippstadt vs Essen [1] +1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [4] Oberhausen vs RW Ahlen [11] - 3/4 -

BLRA

19:00 - [6] Slavia Mozyr vs Sputnik Rechitsa -

FINB

19:00 - [12] PK-35 vs Klubi 04 Helsinki - 1/4 -

FINB

19:00 - [2] TPS Turku vs Jaro [7] - 1 1/4 -

FINB

19:00 - [9] KPV Kokkola vs JIPPO - 1 1/4 -

FIN3

19:00 - [A-8] FC Kiffen vs MiPK Mikkeli [A-12] -

FIN3

19:00 - [B-7] Honka 2 vs HJS Akatemia [B-5] -

FIN3

19:00 - [B-4] Grankulla IFK vs SalPa Salo [B-10] -

FIN3

19:00 - [A-9] PeKa vs Lahden Reipas [A-4] -

FIN3

19:00 - [A-2] Atlantis vs Mypa [A-11] -

FIN3

19:00 - [B-11] Espoo vs Ilves-Kissat [B-12] -

FIN3

19:00 - [B-9] Ilves II vs Jazz [B-6] -

FIN3

19:00 - [B-8] VJS vs KaaPo Kaarina [B-2] -

TD3

19:00 - [Sodra-13] Torns IF vs Vanersborgs FK [Sodra-15] -

DENB

19:00 - [2] Lyngby vs Hvidovre IF [3] - 3/4 -

DUC4DB

19:05 - [2] CZ Jena vs C. Leipzig [11] - 1 1/4 -

AFCWVL

19:30 - [H-1] Thái Lan Nữ vs Palestine Nữ [H-3] -

ITA3

19:30 - [B-11] Carrarese vs US Fermana [B-19] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [B-6] Ancona vs Luchese [B-8] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [2] Floridsdorfer AC vs Rapid Wien II [11] - 1/4 -

HUNA

19:45 - [11] MTK Budapest vs Mezokovesdi SE [10] +0 -

ITA

20:00 - [16] Spezia vs AC Milan [1] +1 -

DUC4B

20:00 - [B-3] SSV Jeddeloh vs Hannoverscher SC [B-9] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-10] Oberneuland vs Hannover II [B-4] +3/4 -

PHB

20:00 - [12] SC Bastia vs Ajaccio [2] +0 -

NGB

20:00 - [3] FK Orenburg vs Yenisey [5] - 3/4 -

NGB

20:00 - [16] Volgar Astrakhan vs Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1/4 -

NGB

20:00 - [18] Rotor Volgograd vs Kamaz [17] - 1 -

AZEA

20:00 - [7] Keşla FK vs Karabakh Agdam [1] +1 1/2 -

POLA

20:00 - [14] Stal Mielec vs Radomiak Radom [6] +1/4 -

BLRA

20:00 - [2] FK Minsk vs FK Slutsk [8] +0 -

BIHA

20:00 - [11] Rudar Prijedor vs Radnik Bijeljina [12] -

ESTA

20:00 - [8] TJK Legion vs Levadia T. [2] -

LATA

20:00 - [4] Riga FC vs FK Liepaja [3] - 3/4 -

MDVA

20:00 - [6] Dinamo-Auto vs Sheriff Tiraspol [1] -

NORB

20:00 - Ullensaker/Kisa vs Raufoss IL [12] +0 -

NORB

20:00 - [7] KFUM Oslo vs Grorud IL [13] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - Aalesund vs Strommen - 1 3/4 -

NORB

20:00 - [6] Sogndal vs Bryne [14] - 3/4 -

NORB

20:00 - [8] Ranheim IL vs Asane Fotball [10] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [5] Sandnes Ulf vs Stjordals Blink [16] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [7] Antalyaspor vs Malatyaspor [20] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [5] Erzurum BB vs Adanaspor [14] - 1 -

TDB

20:00 - [12] Vasteras vs GIF Sundsvall - 1/4 -

TDB

20:00 - [11] Landskrona vs Norrby [10] +1/4 -

TDB

20:00 - Vasalunds vs Akropolis IF - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-12] Linkoping City vs Qviding [Sodra-16] -

DENB

20:00 - [11] Fremad Amager vs Vendsyssel FF [10] +1/4 -

NPA

20:00 - [7] Amazulu vs Baroka FC [16] -

NPA

20:00 - [11] Sekhukhune Utd vs Golden Arrows [8] -

NPA

20:00 - [6] Orlando Pirates vs Mamelodi Sun. [1] -

BULA

20:15 - [7] Lok. Plovdiv vs Botev Plovdiv [3] - 1/2 -

DUA

20:30 - [4] Leipzig vs Hertha Berlin [16] - 1 3/4 -

DUA

20:30 - [9] Hoffenheim vs Wolfsburg [12] +0 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs A.Bielefeld [17] - 3/4 -

DUA

20:30 - [11] Ein.Frankfurt vs FC Koln [7] - 1/4 -

DUA

20:30 - [3] B.Leverkusen vs Mainz [8] - 3/4 -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Krylya Sovetov [8] - 1 3/4 -

NGB

20:30 - [19] Metallurg Lipetsk vs Tekstilshchik Ivanov [20] +0 -

UZBA

20:30 - [4] Pakhtakor vs Turon Yaypan -

ANHA

21:00 - [16] Everton vs Norwich [20] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [17] Leeds Utd vs West Ham Utd [7] +1/4 -

ANHA

21:00 - [8] Leicester City vs Burnley [18] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [19] Watford vs Newcastle [11] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Swansea City vs Huddersfield [3] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Nottingham Forest vs Millwall [9] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Bournemouth vs Luton Town [6] - 1 -

ANHB

21:00 - [16] Blackpool vs Barnsley [24] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [21] Birmingham vs Preston North End [13] +0 -

ANHB

21:00 - [8] Blackburn Rovers vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [18] Bristol City vs Fulham [1] +1 -

ANHB

21:00 - [5] Sheffield Utd vs Derby County [17] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [14] Stoke City vs Hull City [20] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [2] Rotherham Utd vs Crewe Alexandra [24] - 1 -

ANHL1

21:00 - [18] Shrewsbury vs Wimbledon [23] +0 -

ANHL1

21:00 - [19] Morecambe vs Accrington [12] +0 -

ANHL1

21:00 - [3] Milton Keynes Dons vs Wycombe [6] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Cambridge Utd vs Fleetwood Town [20] +0 -

ANHL1

21:00 - [16] Burton Albion vs Lincoln [17] +0 -

ANHL1

21:00 - [13] Charlton Athletic vs Portsmouth [10] +0 -

ANHL1

21:00 - [11] Ipswich vs Sheffield Wed. [4] +0 -

ANHL1

21:00 - [8] Oxford Utd vs Gillingham [21] - 1 -

ANHL1

21:00 - [7] Plymouth Argyle vs Doncaster Rovers [22] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Sunderland vs Bolton [9] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [1] Wigan vs Cheltenham [15] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Rochdale vs Oldham [23] - 1 -

ANHL2

21:00 - [17] Hartlepool vs Exeter City [2] +0 -

ANHL2

21:00 - [19] Harrogate Town vs Stevenage [21] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [6] Swindon vs Colchester Utd [15] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Salford City vs Northampton [4] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Forest Green vs Tranmere Rovers [9] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [12] Crawley Town vs Bradford City [14] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [8] Sutton Utd vs Carlisle [20] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Leyton Orient vs Mansfield [7] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Port Vale [5] +3/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Walsall vs Bristol Rovers [3] +0 -

ANHU23

21:00 - [1-1] Man City U23 vs Arsenal U23 [1-3] -

TBNB

21:00 - [14] Ibiza-Eivissa vs Burgos CF [11] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-9] US Olbia vs Cesena [B-3] +1/4 -

DUC4T

21:00 - [12] A.Aachen vs M.gladbach II [13] +0 -

SCOA

21:00 - [12] Dundee vs Rangers [2] +1 1/2 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Livingston [8] - 1 -

SCOA

21:00 - [6] Motherwell vs Ross County [5] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [8] Ayr Utd vs Greenock Morton [7] +0 -

SCOB

21:00 - [9] Dunfermline vs Hamilton [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Inverness C.T. vs Queen of South [10] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [1] Cove Rangers vs Airdrieonians [2] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [10] East Fife vs Clyde [8] +0 -

SCO2

21:00 - [4] Queen's Park vs Peterhead [7] - 1 -

SCO2

21:00 - [9] Dumbarton vs Alloa Athletic [5] +0 -

SCO2

21:00 - [3] Montrose vs Falkirk [6] +1/4 -

NGB

21:00 - [9] Akron Togliatti vs Torpedo Moscow [1] +3/4 -

NIRA

21:00 - [2] Cliftonville vs Warrenpoint Town [12] - 1 1/2 -

NIRA

21:00 - [11] Portadown FC vs Dungannon Swi. [9] +0 -

NIRA

21:00 - [3] Glentoran vs Crusaders Belfast [4] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [8] Coleraine vs Ballymena Utd [7] - 1 -

NIRA

21:00 - [6] Glenavon vs Linfield [1] +3/4 -

ICEA

21:00 - [1] Breidablik vs HK Kopavogur - 1 1/2 -

ICEA

21:00 - [2] KA Akureyri vs Hafnarfjordur [7] - 3/4 -

ICEA

21:00 - [8] Keflavik vs IA Akranes [9] +0 -

ICEA

21:00 - Fylkir vs Valur Rey. [4] +3/4 -

ICEA

21:00 - [3] Stjarnan vs KR Reykjavik [6] +1 1/4 -

ICEA

21:00 - [5] Vikingur Rey. vs Leiknir Rey. [12] - 2 -

FINB

21:00 - VPS Vaasa vs EIF Ekenas [4] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [C-8] RoPS Rovaniemi II vs Jyvaskyla JK [C-2] - 1/4 -

RMNA

21:00 - [7] Arges Pitesti vs Chindia Targoviste [11] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [7] Backa Topola vs FK Vojvodina [10] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [5] Banik Ostrava vs Bohemians 1905 [13] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [15] Pardubice vs Vik.Plzen [2] +3/4 -

CZEA

21:00 - [10] C. Budejovice vs MFk Karvina [16] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Lunds BK [Sodra-9] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-8] Skovde vs Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-11] Pitea IF vs Sandvikens [Norra-3] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-4] IFK Malmo vs Trollhattan [Sodra-10] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Osterlen FF vs Oskarshamns AIK [Sodra-2] +1 -

UKRA

21:00 - [1] Shakhtar Donetsk vs Veres Rivne [9] - 2 -

TBNA

21:15 - [9] Valencia vs Athletic Bilbao [8] +0 -

ITB

21:15 - [13] Reggina vs Frosinone [8] +0 -

BIA

21:15 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Eupen [15] +0 -

BDNA

21:30 - [16] Moreirense vs Arouca [15] - 1/2 -

HLA

21:30 - [17] Willem II vs PSV Eindhoven [2] +1 1/4 -

CZEB

21:30 - [4] SK Lisen vs Jihlava [7] - 1/2 -

CZEB

21:30 - [13] Pribram vs MFK Vyskov [12] - 1 1/4 -

ISRA

21:45 - [12] Hapoel Jerusalem vs Bnei Sakhnin [7] +1/2 -

PHA

22:00 - [18] Saint Etienne vs Nice [5] +1/4 -

NGB

22:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs Krasnodar B [11] -

NGB

22:00 - [2] Fakel vs Spartak Moscow B [10] -

BIHA

22:00 - [2] FK Tuzla City vs Velez Mostar [6] -

CROA

22:00 - [7] Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb [1] +1 -

GEOA

22:00 - [5] Saburtalo vs Shukura -

HUNA

22:00 - [12] Gyirmot SE vs Budapest Honved [9] +1 -

MLTA

22:00 - [6] Gudja United vs Valletta [8] -

FIN3

22:00 - [C-1] JS Hercules vs PS Kemi [C-11] -

TDB

22:00 - [13] Jonkopings vs Brage [2] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [12] SCR Altach vs Austria Klagenfurt [9] +0 -

AUTA

22:00 - [6] Wattens vs SV Ried [8] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [3] Wolfsberger AC vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

JORA

22:00 - [5] S.Al.Ordon vs Wehdat Amman [3] -

CHIA

22:00 - [5] Cobresal vs Antofagasta [15] - 1 -

NPA

22:00 - [9] SuperSport Utd vs Maritzburg Utd [12] -

NPA

22:00 - [3] Stellenbosch FC vs Chippa Utd [14] -

AZEA

22:15 - [8] Səbail FK vs Zire IK [4] +1/2 -

KSAA

22:15 - [8] Al Fateh vs Hazm [16] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-15] Teramo vs Imolese Calcio [B-17] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-20] Grosseto vs Gubbio [B-7] +0 -

ITA3

22:30 - [B-14] Pontedera vs Montevarchi [B-10] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-12] Pesaro vs Pistoiese [B-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-1] Modena vs Virtus Entella [B-4] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-5] Pescara vs Viterbese Calcio [B-16] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-13] Siena vs Reggiana [B-2] +0 -

POLA

22:30 - [11] Warta Poznan vs Zaglebie Lubin [13] +0 -

FIN3

22:30 - [A-5] KuFu-98 vs PK Keski Uusimaa [A-10] - 3/4 -

TDA

22:30 - [6] Malmo vs Orebro - 2 1/4 -

ITA

22:59 - [2] Inter Milan vs Atalanta [8] - 1/2 -

NGA

22:59 - [9] Spartak Moscow vs Ufa [14] - 1 -

NGB

22:59 - [7] Baltika vs Alania Vla [6] -

POLB

22:59 - [3] Arka Gdynia vs Puszcza Nie. [14] - 1 -

BULA

22:59 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Tsarsko Selo [14] - 3/4 -

ISRA

22:59 - [5] HIK Shmona vs Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 -

LITA

22:59 - [2] Zalgiris vs FK Riteriai [5] - 1 1/4 -

MDVA

22:59 - [7] Zimbru vs Sfintul Gheorghe [4] -

MNEA

22:59 - [6] FK Jerezo vs Rudar [8] -

NORA

22:59 - [1] Lillestrom vs Tromso [9] - 3/4 -

NORA

22:59 - [4] Stromsgodset vs Sarpsborg [8] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [5] Sered vs Zemplin Michalovce [9] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [6] MSK Zilina vs Ruzomberok [3] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [11] Zlate Moravce vs Liptovsky Mikulas [10] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [7] Senica vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

CYPA

22:59 - [6] Aris Limassol vs Anorthosis [4] +1/4 -

TNKA

22:59 - [9] Adana Demirspor vs Gaziantep B.B [15] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [13] Genclerbirligi vs Boluspor [8] - 1/4 -

TSA

22:59 - [3] Young Boys vs St. Gallen [5] - 1 3/4 -

TSB

22:59 - [8] Yverdon vs Vaduz [4] +1/4 -

PERA

22:59 - [14] UTC Cajamarca vs Ayacucho FC [16] -

TBNB

23:15 - [20] Amorebieta vs Eibar [2] +1/2 -

TBNB

23:15 - [6] Las Palmas vs SD Ponferradina [8] - 1/2 -

URUA

23:15 - [8] CA River Plate (URU) vs Dep. Maldonado [3] -

ANHA

23:30 - [13] Brentford vs Liverpool [2] +1 -

TBNA

23:30 - [4] Sevilla vs Espanyol [14] - 1 -

ITB

23:30 - [16] Cosenza vs Crotone [19] +1/2 -

DUA

23:30 - [10] M.gladbach vs B.Dortmund [2] +1/2 -

NIRA

23:30 - [5] Larne vs Carrick Rangers [10] - 1 1/4 -

BIA

23:30 - [16] Zulte-Waregem vs Kortrijk [12] +1/4 -

UKRA

23:30 -